ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผมพวกนี้ เมียบอกไม่ชอบเลย 6 (copy) By ท่าน psha

เริ่มโดย kerdsopa, พฤศจิกายน 09, 2015, 02:31:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kerdsopa

[backcolor=#ffffcc]          พอห้าโมงเย็นมันก็มาพร้อมหิ้วเหล้ามาด้วย แต่ไอ้เชิดมันดันเสือกพาไอ้ชากับไอ้วินมาด้วยซะอีก  แล้วแผนการในใจ ผมที่อยากเห็นมันเย็ดนาให้ผมแอบดู จะได้เห็นมั้นเนี่ย เฮ้อ ผมชักรู้สึกเซ็งผิดหวังนิดหน่อย  แต่เมียสุดรักของนี่สิ คงไม่รู้เซ็งอย่างผมแน่ๆ  

พอเธอเห็นหน้าไอ้เชิดเท่านั้นแหละ ผมไม่ได้คิดไปเองแน่ สังเกตุดูเธอหน้าแดงขึ้นมาทันทีเลยครับ เหมือนวัยรุ่นสาวได้เจอแฟนที่แอบจีบกันอยู่ แบบนั้นเลย ผมแอบนึกขำในใจ เป็นเอามากนะเมียเรา(เขินผัวใหม่จนหน้าแดง) แต่จะว่าไปแล้วตัวผมเองก็แทบควบคุมความตื่นเต้นไม่ได้เหมือนกัน ที่ลุ้นว่าจะดูไอ้เชิดเย็ดเมียให้ดูหรือป่าว

แล้วทุกอย่างก็ดำเนินไปเหมือนเดิม คือพวกมันก็พูดคุยกระเซ้าเย้าแหย่กับนาแบบทลึ่งลามก บางจังหวะก็จะถึงเนื้อถึงตัวนามากกว่าแต่ก่อน ตัวนาเองก็ไม่ได้ว่าอะไรพวกมัน ยังพูดคุยเป็นกันเองแบบสองแง่สองง่ามกับพวกมันแบบไม่มีใครยอมใคร ทำเอาคนเป็นผัวอย่างผมต้องเสียวท้องน้อยวาบๆตามไปด้วยตลอดเวลา

ส่วนไอ้เชิดวันนี้มันก็พยายามมอมเหล้าผมเหมือนวันนั้น วันที่มันมอมเหล้าผมจนเมาไม่รู้เรื่อง แล้วปล่อยให้มันเย็ดเมียไปแล้วนั่นแหละ แต่วันนี้ผมรู้ตัวจึงพยายามไม่กินมากเดี๋ยวจะเมาไม่รู้เรื่องเหมือนวันนั้นอีก  กลัวว่าจะไม่ได้แอบดูเมียโดนเย็ดอย่างที่คาดหวังไว้

ช่วงแรกผมก็ระวังตัวครับ แต่พอเหล้าเข้าปากบ่อยๆเข้าก็ชักลืมตัว กินไปก็ตื่นเต้นลุ้นไป ว่าไอ้พวกนั้นมันจะแอบลวนลามนาเมียผมอย่างไงบ้าง พอยิ่งเมาอารมณ์อยากดูเมียโดนเย็ดมันก็ยิ่งเพิ่มมากขึ้นตามลำดับของความเมา ยิ่งแอบเห็นพวกมันจับนมจับตูดจับขาขาวๆของเมียผม ตอนที่ผมแกล้งเผลอ ผมก็ยิ่งกระดกเหล้าเข้าปากถี่ขึ้น และแล้วสุดท้ายผมก็เมาจริงๆจนได้

ตอนแรกว่าจะแกล้งเมาหรอกไอ้เชิด แต่สุดท้ายผมก็เมาจริงๆ ไอ้เชิดจะพาผมเข้าไปนอนในห้องนอน เหมือนวันนั้น แต่ผมก็รู้ทันมันจึงแกล้งเมาลุกไม่ไหว จะขอนอนอยู่ริมห้องข้างวงเหล้านี่แหละ มันไม่ยอมครับ มันจะเอาผมเข้าไปนอนในห้องนอนให้ได้ ส่วนผมก็ไม่ยอมมันเหมืนกัน จะนอนตรงนี้เท่านั้น สุดท้ายมันก็ยอมแพ้ผมครับ ปล่อยผมนอนข้างวงเหล้านั่นแหละ แล้วไอ้เชิดมันก็หันไปกินเหล้ากันต่อ

ส่วนผมก็คอยแอบมองอยู่ตลอดเวลา มีอยู่ช่วงหนึ่งเห็นไอ้เชิดแอบกระซิบกับนาเมียผม คงจะวางแผนนัดแนะที่จะหาวิธีเย็ดกันแน่ๆ ผมแกล้งหลับแอบดูการกระของมันเงียบๆ บางครั้งเมียผมเข้าไปเอากลับแกล้มในครัวมาเพิ่ม ไอ้เชิดก็จะลุกเดินตามไปอาสาช่วยถือกลับแกล้ม แต่ทั้งคู่จะหายเข้าไปนานผิดปรกติ มันทำให้ผมอยากรู้มากเลยว่าทำมัยสองคนนั่นหายเข้าไปในครัวนานกันจัง ผมก็เลยพยามยามจะลุกเข้าดู แต่ยังไม่ทันจะลุกเลย ไอ้ชากับไอ้วินมันก็จะตะโกนเรียกให้สองคนนั่นออกมาได้แล้ว

บางครั้งตอนเมียผมออกไปเข้าห้องน้ำนอกบ้าน หรือว่าออกไปทำอะไรนอกบ้าน เท่าที่ผมแอบสังเกตุเห็น จะต้องมีพวกมันคนใดคนหนึ่งจะต้องหายออกไปจากวงเหล้าหนึ่งคน เหตุการจะเป็นแบบนี้ตลอดเวลาของการกินเหล้าของพวกมัน มัน ถึงแม้ว่าผมจะเมามาก แต่มันก็ทำให้ผมรู้สึกสงสัยอยู่เหมือนกันว่าทำมัยพวกมันทำตัวแปลกๆน่าสงสัยกันแบบนั้น
[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]แล้วประมาณเที่ยงคืนพวกมันก็เลิกกินเหล้า แล้วก็พากันแยกย้ายกลับไป อ้าวทำมัยมันกลับง่ายจังวะ แบบนี้มันก็ไม่ได้เย็ดเมียผมน่ะสิ ผมน่าจะดีใจที่เมียรอดพ้นจากการโดนไอ้เชิดเย็ด ผมกลับรู้สึกผิดหวังซะงั้น พอพวกมันกลับกันไปหมดแล้ว เมียผมก็รีบเก็บของเข้าที่ให้เรียบร้อย เสร็จแล้วก็ลงไปอาบน้ำในห้องน้ำข้างบ้าน แล้วสุดท้ายผมก็ดันเผลองีบหลับไปจริงๆ

รู้สึกตัวตื่นขื้นมาเพราะอากาศเย็นลุกขึ้นเดินเข้าห้องนอนไฟสว่างอยู่ เปิดประตูเข้าไปมองหาเมียไม่เจอ ใจผมเริ่มเต้นแรงทันที อ้าว เมียผมหายไปไหน หรือว่าเธอออกไปให้ไอ้เชิดเย็ดอยู่นอกบ้าน คิดได้แบบนั้นผมรีบออกจากบ้านแบบย่องเงียบกริบ พยายามมองหาว่าเมียผมกับไอ้เชิดไปแอบเย็ดกันอยู่ตรงส่วนไหนของบริเวณบ้าน คิดว่าอยู่ตรงแคร่ไม้ไผ่ข้างบ้านก็ไม่มี

หาอยู่นานก็ไม่เจอ กำลังนั่งงงๆอยู่บนแคร่ หูผมก็แว่วได้ยินเสียงครางมาจากในป่าละเมอะหลังบ้าน ใจเต้นแรงขาสั่นเลยครับ ผมรีบย่องไปตามทิศทางของเสียงครวญครางนั้นทันที ยิ่งผมเข้าไปใกล้เท่าไหร่เสียงครวญครางยิ่งชัดเจนมากขึ้นเท่านั้น รวมทั้งเสียงกระเด้าเข้าใส่กันดังชัดเจน แบบหนักหน่วงรุนแรง ปาบๆๆๆ ผมค่อยๆคลานเข้าไปใกล้ๆแต่แบบเบาที่สุดเพราะกลัวสองคนนั่นจะได้ยิน

ผมเข้าใกล้จนเกือบจะถึงตัวสองคนนั่น พยายามเพ่งสายตาฝ่าความมืดเพ่งยังไงก็มองเห็นไม่ชัด เห็นเพียงเงาดำๆตะคลุ่ม ๆ  แต่ทำมัยมันดูยั้วเยี้ยไปหมด แต่เสียงนี่ชัดเจนมาก เสียงเมียผมนี่สุดๆครับเธอครางเสียงดังเต็มที่แบบว่าไม่ต้องกลัวผมได้ยิน ฟังจากเสียงเธอแล้ว เธอปล่อยอารมณ์สุดๆจริงๆ มองไม่เห็นก็ไม่เป็นอย่างน้อยก็รู้ละว่าเมียเราโดนเย็ดอยู่ตรงหน้านี่แล้ว

ผมงัดของผมออกมาชักตามครับ ขณะที่ผมกำลังชักว่าวไปพร้อมกับฟังเสียงครางของเมียผมอยู่นั้นก็มีเหตุที่ทำให้ผมถึงกับสะดุ้ง เพราะหูผมได้ยินนาเมียผมเธอพูดออกมาว่า แน่จริงอย่ารุมกันสิพี่ ทีละคนสิพี่ นาระบมไปหมดทั้งตัวแล้วเนี่ย[/backcolor]

[backcolor=#000000]
[/backcolor]