ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนผมพวกนี้ เมียบอกไม่ชอบเลย 8 (copy) By ท่าน psha

เริ่มโดย kerdsopa, พฤศจิกายน 09, 2015, 02:35:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kerdsopa

เธอมองตาผมนิ่งครู่นึงเหมือนคิดตัดสินใจ ก่อนจะพยักหน้าเบาๆแล้วหลบตาผมเพราะอาย อมหมดทั้งสามคนเลยหรอผมถามอีก ด้วยเสียงสั่นๆ  อืม เธอตอบแบบไม่มองหน้าผม คับปากเลยใช่มั้ยล่ะ เพราะพวกมันใหญ่กันทุกคนเลยนี่ เธอก็พยักหน้าเฉยๆอีก ผมคว้าใบหน้าเธอมาประกบจูบบดปากกับเธออยู่ครุ่นึงก็ถอนปากออกดังจ๊วบ แล้วบอกเห็นมั้ยพี่ไม่เคยรังเกียจนาเลยซักนิดเดียว

ถึงแม้ว่าปากบางสวยนี่จะอมควยใหญ่ของพวกมันมาแล้วทุกคนก็ตาม คราวนี้เธอมองตาผมหวานเลยครับ แล้วเธอก็เป็นฝ่ายคว้าคอผมรั้งลงไปบดปากซดจูบกับผมเองเลยครับ ผมรู้สึกได้เลยว่านี่เป็นจูบที่ดูดดื่มที่สุดเท่าผมกับเธอเคยจูบกันมา ครั้งนี้เราบดซดจูบกันนานมาก ผมมีความสูขมาก

แล้วผมก็ประคองเธอให้นอนลงบนที่นอนแล้วไซ้ไล่ลงไปหน้าอกดูดนมอวบนุ่มถึงแม้จะคล้อยลงไปหน่อยก็ยังสวยอยู่ เสียงนาเธอเริ่มครางดังละมุนหู จากหน้าอกลงมาหน้าท้องวนรอบสะดือแล้วเลยลงไปที่ร่องรูที่แดงบวมเป่งจากผลงานของควยไอ้สามตัวนั่น แล้วเงยหน้าขึ้นมาถามนาเมียสุดรักของผมว่า หีงามอวบพูสวยนี่โดนพวกเพื่อนพี่มันยัดควยใหญ่เข้าออกจนน้ำพวกมันแตกในนี้กันจนครบหมดทุกคนแล้วใช่มั้ยและไม่รู้ว่ากี่น้ำแล้วใช่มั้ย

ถึงตอนนี้เสียงผมเองเริ่มแหบพร่าจนควบคุมโทนเสียงตัวเองไม่ได้ เสียงเธอตอบมาแบบแผ่วเบาสั่นๆ อืมใช่จ้ะพี่ นาเห็นมั้ยว่าพี่ไม่ได้รังเกียจนาเลย แล้วผมก็ก้มลงไปฟัดกับร่องรักของเมียสุดรักของผมที่ทั้งอวบทั้งโหนกทั้งนูน ถึงแม้ว่าเพิ่งจะผ่านศึกใหญ่มาอย่างหนัก ก็ยังสวยเหมือนเดิมถึงแม้ว่าร่องช่องทางจะเปิดอ้ากว่าเดิมก็ตาม กลิ่นน้ำกามของพวกมันที่ทิ้งไว้ในรูรักของเมียผมมันทำให้ผมตื่นเต้นมาก

ซึ่งเธอคงจะล้างออกไปมากแล้ว แต่มันยังคงหลงเหลืออยู่ อยู่ในนี้ในรูของเมียสุดรักของผม ซึ่งตอนนี้มันอยู่ที่ปลายลิ้นปลายจมูกผม ผมตวัดๆๆๆปลายลิ้นที่ปลายติ่งแตด ผมเลียๆๆๆผมส่งปลายลิ้นเข้าไปควานวนลึกเท่าที่จะลึกได้ เธอเริ่มส่งเสียงครางดังขึ้นครับ วันนี้ผมทำให้เมียผมครวญครางได้ขนาดนี้ มันทำให้ในใจผมรู้สึกมีความสุขมากๆ ผมทำอยู่นานหลายนาทีครับ เธอเอื้อมมือมากดหัวผมอัดเข้ากับร่องรักของเธอที่ฉ่ำไปด้วยน้ำของเธอตลอดเวลา

แล้วสุดท้ายเธอก็เกรงกระตุกอย่างรุนแรงพร้อมเสียงครางที่เธอไม่เคยครางแบบนี้กับผมมาก่อน ผมมีความสูขและภูมใจมาก น้ำเธอออกมาเท่าไหร่ผมจัดการซดกลืนลงคอเกลี้ยง ผมนอนซบอยู่กับร่องรูของเธอพักใหญ่เพื่อให้เธอได้ผ่อนคลาย แล้วเธอก็ดึงตัวผมขึ้นไปจูบปากกับผมโดยไม่รังเกียจเลยครับ เรานอนนิ่งซบกันอยู่แบบนั้นครู่นึง ผมก็ขอเย็ดเธอ เธอยินยอมโดยดี แม้ว่าเธอจะเพลียก็ตาม

คืนนั้นผมจัดไปสองน้ำเสร็จแล้วก็นอนแก้ผ้ากอดกันยันเช้าเลยครับ ผมมีความสุขมาก และรักเธอมากขึ้นจริงๆครับ