ผู้ชมทั้งหลาย ชอบ โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนใดมากที่สุดครับ

ผู้ชมทั้งหลาย ชอบ โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนใดมากที่สุดครับ

• 0 ตอบ
  • 515 อ่าน
*

ออฟไลน์ kamlk

• Tiny Member
  • *
  • 39
  • 1272
ถามเล่นๆน่ะครับล อยากจะรู้ความคิดเห็นของท่านผู้ชมผู้อ่่านทั้งหลาย ว่าชอบ โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนใด ฉากใด และชอบตัวละครคนไหน มากที่สุดกัน พร้อมทั้งบอกถึงเหตุผลที่ชอบกันด้วยน่ะครับ

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบ ^___^

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ