ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

With No Remorse Copy Chapter 9

เริ่มโดย zaaaar65, พฤศจิกายน 18, 2015, 03:07:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaaaar65

[size=12]นายร้อยเอกหนุ่มจบการบรรยายสรุปเหตุการณ์ ภายในห้องเล็ก ๆนั้นเงียบงันจวบจนการุณย์ที่นั่งอยู่หัวโต๊ะเอ่ยปาก [/size][size=12]"[/size][size=12]ผู้กองวิวัฒน์ตอนนี้ยังโคม่าอยู่ ตชด.อีกสองคนพ้นขีดอันตรายแล้ว โดยสรุปคราวนี้เราเสีย ตชด.สามเจ็บสาม คุณเห็นว่าไง วรวุฒิ[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์หันไปทางร้อยเอกหัวหน้าชุดรบพิเศษ[/size][size=12]"[/size][size=12]น่าจะเป็นการจัด[/size][size=12]

[/size]
[size=12]ฉากล่อพวกเราครับ ของน่าจะผ่านมาทางเส้นอื่น[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]งั้นก็มีสองอย่างหนึ่งคือปล่อยข่าว ถ้าจริงก็ต้องดึงสายเรากลับ สองเกลือเป็นหนอนหรือข่าวรั่วเป็นได้ทั้งสองทาง ดาบว่าไง[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์หันไปถามนายดาบตำรวจที่นั่งอย่างสำรวมเขาไม่เคยได้เข้าประชุมมาก่อน แต่คราวนี้พันเอกการุณย์ผู้ควบคุมปฏิบัติการเป็นผู้ที่เรียกให้เข้าด้วย[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ผมคิดว่าเป็นอย่างที่สองครับเพราะสายบอกมาสองทาง ผู้กองเลือกทางนี้เพราะคาดว่าอีกทางหนึ่งคงจะขนของน้อยกว่าครับกระผม[/size][size=12]" [/size][size=12]นายดาบตำรวจสูดลมหายใจลึก ๆ ด้วยความประหม่าเล็กน้อยยามที่ต้องพูดกับนายทหารชั้นผู้ใหญ่[/size]
[size=12]"[/size][size=12]อีกอย่างผมมั่นใจว่าคนของผมคัดมาอย่างดีแล้วครับ[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ถ้าอย่างนั้นอย่างที่สามคือมันรั่วจากข้างบน[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์พูดขรึมๆ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ถ้าจริงก็อันตรายขึ้นอีกเราทุกคนก็จะต้องเสี่ยงมากขึ้น ลองมันจัดฉากได้แม่นยำขนาดนี้ต่อไปมันอาจเข้าถึงตัวพวกเราได้อีก[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์นั่งนิ่งใช้ความคิดครู่หนึ่ง[/size]
[size=12]"[/size][size=12]ตอนนี้ให้ทำต่อไปก่อนรวบรวมข่าว พักผ่อน เตรียมให้พร้อมไว้ และระวังตัวไว้ด้วย ใครมีอะไรเพิ่มเติม[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ผลการลาดตระเวนคราวที่แล้วครับน่าจะมีโรงงานอยู่บริเวณนี้ครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]นายร้อยเอกชี้ลงไปที่จุดหนึ่งในแผนที่ที่วางแผ่กางอยู่บนโต๊ะ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]มีความเคลื่อนไหวอยู่พอสมควรแต่เข้าไปไม่ได้ครับ มีคนวางตัวอยู่เป็นระยะ เท่าที่ตรวจพบก็เข้มงวดเอาเรื่องผมเลยไม่ได้เข้าไปดู[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]เข้าไปได้เท่าไร[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ไม่ทราบครับผมลองดูรอบ ๆ น่าจะอยู่บริเวณนี้ แนวการวางตัวอยู่ประมาณนี้[/size][size=12]" [/size][size=12]ชายหนุ่มลากนิ้วไปตามแผนที่[/size]
[size=12]"[/size][size=12]จะทลายมันไหวไหมล่ะ[/size][size=12]" "[/size][size=12]ผมจะลองเสี่ยงเข้าไปดูก่อนแล้วออกมาวางแผนอีกทีครับ[/size]
[size=12]" [/size][size=12]ใบหน้าคมสันฉายแววเครียด[/size][size=12]"[/size][size=12]ถ้าจะเข้าไปเสี่ยงแค่ไหน[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์ถามย้ำ[/size]
[size=12]"[/size][size=12]ก็คาดว่ายิงกันแน่นอนครับ ยังไงคงต้องลาดตระเวนรบเลย เจอก็ยิงแต่อาจไม่ถึงตัวโรงงานหรือเจอแต่โรงเรือน มันคง จะย้ายหนีก่อนเข้าถึงที่หมายครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]จบคำทั้งห้องนิ่งอึ้ง[/size]
[size=12]"[/size][size=12]เดี๋ยวผมให้ศรัณย์เข้าไปดูเองครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายที่นั่งเงียบพูดขึ้นมา[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ไปกันแค่สองคนไม่เสี่ยงไปหน่อยเรอะ[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์ถามคนอื่น ๆ ในห้องหันมามองชาติชายเป็นตาเดียว[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ศรัณย์ไปคนเดียวครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายพูดเรียบๆ ศรัณย์นั่งเงียบกวาดสายตามองแผนที่ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]เฮ้ยไหวเหรอ[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์ถามเลิกคิ้วด้วยความประหลาดใจพอ ๆ กับคนอื่น ๆ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ได้ครับไปกลับก็คงจะประมาณเจ็ดวัน[/size][size=12]" [/size][size=12]คราวนี้ศรัณย์พูดพร้อมกับลุกขึ้นท้าวมือลงกับพื้นโต๊ะมองลงไปในแผนที่แล้ว ชี้ลงที่จุดหนึ่ง [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ปล่อยผมลงที่ถนนตรงนี้[/size][size=12]" [/size][size=12]ศรัณย์ชี้ลงตรงข้างๆ เส้นสีแดงในแผนที่ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]แล้วเจ็ดวันมารับ[/size][size=12]" "[/size][size=12]เอาลูกน้องไปสักสองสามคนไหมศรัณย์[/size][size=12]" [/size][size=12]นายร้อยเอกแห่งหน่วยรบพิเศษเสนอ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ไปคนเดียวดีกว่าครับพี่คล่องตัวกว่า[/size][size=12]" [/size][size=12]ศรัณย์พูดเรียบ ๆ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]งั้นเดี๋ยวจะบอกเด็กๆ กับประสานหน่วยในพื้นที่ให้ เดี๋ยวได้ยิงกันเองโหง[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ไม่ต้องหรอก อ้อถ้าพวกนายเห็นไอ้ศรัณย์มันตรงไหน ก็จับตัวส่งมาให้เราแล้วกันจะได้ส่งมันกลับไปฝึกใหม่[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายพูดเรียบ ๆ ขณะที่มองแผนที่เขม็ง[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]งั้นตกลงตามนี้จะไปเมื่อไร[/size][size=12]" [/size][size=12]การุณย์สรุป[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ผมขอเวลาเตรียมตัวสองชั่วโมงครับแล้วออกเดินทางเลย คงถึงจุดปล่อยตัวประมาณสักห้าทุ่ม[/size][size=12]" [/size][size=12]ศรัณย์บอกเบาๆ แต่ชัดเจนหนักแน่น [/size]
[size=12]"[/size][size=12]งั้นเดี๋ยวอ้อ ให้เตรียมรถคันน้ำเงินแล้วให้ใครขับไปส่งศรัณย์ที มีใครไปกับรถบ้าง[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ขอมือขับดี ๆ คนเดียวก็พอครับผมไปด้วยผมอยากให้อ้อกับลูกน้องพักมากกว่าครับ นาน ๆ จะได้พักกันสักที[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายเงยหน้ามองนายร้อยเอกหนุ่มที่พยักหน้ารับ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]งั้นเดี๋ยวเราจัดรถให้พร้อมในสองชั่วโมง[/size][size=12]" [/size][size=12]นายร้อยเอกรับคำ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ตกลงตามนี้ที่เหลือพักกันก่อน ได้ข่าวแล้วผมจะตามมาอีกที ขอบคุณทุกคน[/size][size=12]" [/size][size=12]ต่างคนต่างลุกขึ้นทำความเคารพการุณย์ก่อนจะแยกย้ายกันออกจากห้องไปเงียบ ๆ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]เป็นคนที่ไม่รู้จักมึงคงทะเลาะกันตายโหงไปแล้วเมื่อกี้น่ะ[/size][size=12]" [/size][size=12]วรวุฒิ ร้อยเอกหัวหน้าชุดรบพิเศษออกมายืนคุยกับชาติชาย หน้าห้องนายทหารทั้งสองนายสนิทกันตั้งแต่เรียนอยู่ที่โรงเรียนเตรียมทหารจวบจนสำเร็จการศึกษาก็เคยฝึกร่วมกัน หลายครั้งจนต่างเคารพฝีมือซึ่งกันและกัน [/size]
[size=12]"[/size][size=12]มันคงคิดว่าพวกมึงอวดเก่ง[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]เฮ่ยพวกเราฝึกกันมาคนละอย่างนี่หว่า[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายตอบ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ไปเยอะคนก็เสี่ยงมากแล้วพวกมึงก็ฝึกกันมาเป็นชุด[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]เออว่ะแต่ไอ้ศรัณย์ไปคนเดียวไหวเหรอวะ[/size][size=12]" [/size][size=12]วรวุฒิยังคงห่วงนายทหารรุ่นน้อง[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ไหวแน่นอนเรื่องแบบนี้กูยังแค่สูสี วางใจได้[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]กูกลัวแต่จะจ๊ะเอ๋กับหน่วยอื่นแล้วยิงกันเอง[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ถ้าไอ้ศรัณย์มันจะไม่ให้เจอเราก็หามันไม่เจอหรอก[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายตบต้นแขนเพื่อนเบา ๆ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]เดี๋ยวกูไปเตรียมตัวก่อนนะไปศรัณย์[/size][size=12]" [/size][size=12]คำสุดท้ายเขาหันไปบอกรุ่นน้องที่ยืนรอเขาอยู่พอเขาบอกก็รับคำยกมือไหว้วรวุฒิแล้วเดินตามชาติชายออกไปในระหว่างที่การุณย์และพวกทั้งหลายกำลังเตรียมจะประชุมกันนั้นเองเสี่ยเล้งเสี่ยใหญ่ก็นั่งเอ้เตอยู่ในห้องทำงานเย็นฉ่ำ มือยกโทรศัพท์มือถือแนบหู[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]สวัสดีครับท่านอ่านหนังสือพิมพ์หรือเปล่าครับ วันนี้[/size][size=12]" [/size][size=12]น้ำเสียงเสี่ยใหญ่ออกแววเบิกบาน[/size]
[size=12]"[/size][size=12]ตำรวจนั่นฝีมือคนของเสี่ยละซี[/size][size=12]" [/size][size=12]เสียงจากปลายสายอีกด้านตอบกลับ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ครับคราวนี้มันจะได้โดนกันมั่ง นี่สายบอกว่าไอ้ผู้กองตำรวจนั่นยังโคม่าอยู่คงสบายกันสักพักครับ[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ระวังหน่อย ผมแว่วมาว่านายกให้จัดชุดพิเศษกวาดล้างด้วย น่าจะอยู่ที่เชียงใหม่นั่นแหละ[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ไม่ต้องห่วงครับท่านผมพอระแคะระคายมาบ้างแล้ว สายผมมีตำรวจด้วยเหมือนกันครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]เสี่ยใหญ่ยกมือขึ้นดู[/size]
[size=12]"[/size][size=12]ไม่ใช่แค่ตำรวจนะทหารด้วยคราวนี้ ท่าจะเอาแรงเลย จะสร้างผลงาน[/size][size=12]" [/size][size=12]เสียงตอบแฝงแววเย้ยหยันเสี่ยใหญ่เลิกคิ้ว [/size]
[size=12]"[/size][size=12]งั้นก็ตรงกับที่สายผมรายงานครับไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมจะจัดคนคอยตามเอง[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]แล้วของงวดต่อไปล่ะอย่าให้ช้าอีก คราวที่แล้วหายไปเจอหรือยัง[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]คงโดนซิวไปแล้วครับแต่ท่านไม่ต้องห่วงหรอกครับ ผมให้ย้ายโรงงานเข้ามาในนี้แล้วตอนนี้เริ่มปั๊มกันแล้วแหละครับ[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ดี ทางใต้กำลังจะสั่งเพิ่มอีก[/size][size=12]" [/size][size=12]เสียงพูดหยุดไปนิดหนึ่ง[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]เดี๋ยวอีกสักสองอาทิตย์ผมจะขึ้นมาเที่ยวอาจจะแวะคุยกันมั่ง[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ได้ครับท่านผมจะรอรับให้เต็มที่เลยท่านอยากได้อะไรครับ สาว ๆ สักสองสามคนไว้คอยปรนนิบัติเป็นไงครับ[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ไม่ต้องหรอกผมไม่ชอบเด็ก ๆ ชอบงอแง ไม่ต้องรับรองหรอกเสี่ย[/size][size=12]" "[/size][size=12]แหมท่านจะมาทั้งทีคราวที่แล้วผมก็ไม่ได้รับรองทีนึงแล้ว[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]อย่าคิดมากน่าหาคนพาผมเที่ยวก็พอแล้ว มีอายุหน่อยก็ดี มะพร้าวห้าวไงเสี่ย แค่นี้ก่อนนะเสี่ยทำงานหน่อย[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ครับท่านแล้วผมจะรอรับท่านครับ รับรองไม่ผิดหวัง[/size][size=12]" [/size][size=12]เสี่ยใหญ่ปิดสายโทรศัพท์เบะปากอย่างดูแคลน[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ชะนึกว่าจะไม่เอา ที่แท้ก็หน้าหีแหละวะ[/size][size=12]" [/size][size=12]เสี่ยเล้งพูดออกมาดังๆ แล้วกดหมายเลขใหม่ [/size][size=12]"[/size][size=12]ชัย อั๊วเองเรื่องที่ว่าไอ้นายกมันจัดชุดพิเศษกวาดล้างเราน่ะ คอนเฟิร์มว่ะ ท่านเพิ่งบอกมา[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ครับเสี่ย[/size][size=12]" [/size][size=12]ไอ้ชัยตอบมาตามสาย[/size]
[size=12]"[/size][size=12]เสี่ยจะให้ทำอะไรต่อครับ[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ไอ้ที่บอกไว้น่ะแกให้คนคอยตามไว้ก่อน[/size][size=12]" [/size][size=12]เสี่ยเล้ง [/size][size=12]"[/size][size=12]ได้จังหวะก็เก็บแม่งเลยแค่นี้แหละ[/size][size=12]" [/size][size=12]เสี่ยเล้งกดตัดการติดต่อ [/size]
[size=12]นั่งนึกรวบรวมข้อมูลในหัวไปพลาง ๆเจ้าชัยกดปิดโทรศัพท์แล้วกดหมายเลขใหม่แล้วยกมันขึ้นแนบหู ก้มลงมองหน้าขาตัวเองที่เปลือยเปล่าตรงนั้นร่างอวบ ๆของเมียเสี่ยใหญ่นอนพังพาบจนเห็นแต่แผ่นหลังเปลือยขาวหนั่นไปด้วยเนื้อลาดไปจนถึงเนื้อก้นสองก้อนที่อวบนูนขึ้นมาสองมือของสาวใหญ่ยามนี้กอบเอาท่อนเอ็นผอมยาวของมันตั้งขึ้นใบหน้าอวบพลิกไปมายามที่ใช้ลิ้นนุ่มแลบออกมาไล้ ไปรอบ ๆ หัวบาน ๆของเอ็นเนื้อจนมันเสียววาบ ๆสองมือนั้นต่อมาก็ประคองท่อนเอ็นยกขึ้นลงพร้อมกับผงกหัวที่ใช้ปากคาบคาท่อนเอ็นไว้ไปพร้อม ๆ กัน ปากอิ่มออกแรงดูดปลายหัวเอ็นจนดัง น้ำลายไส ๆไหลอาบท่อนเนื้อจนมันปลาบ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ไอ้ทศกูเอง ชัย[/size][size=12]" [/size][size=12]ไอ้ชัยกรอกเสียงเมื่อได้ยินเสียงรับสายจากอีกด้านหนึ่ง[/size]
[size=12]"[/size][size=12]ครับพี่ชัยมีอะไรพี่[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]เดี๋ยวมึงเอาคนไปสักสองสามคนไปเฝ้าหน้าค่ายถ้าพวกมันออกมาแล้วมึงตามไปเก็บมันได้[/size][size=12]" [/size][size=12]เจ้าชัยพยายามข่มความเสียว[/size]
[size=12]"[/size][size=12]ได้พี่พี่ไปด้วยป่าว[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ไม่มึงจัดการไปเลย กูมีธุระ อื้มมมม[/size][size=12]" [/size][size=12]เจ้าชัยกระตุกวาบเมื่อสาวใหญ่ดูดหัวควยมันจังๆ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ท่าทางธุระพี่นี่คงอวบนะพี่ชัย[/size][size=12]" [/size][size=12]เสียงอีกด้านหัวเราะครื้นเครง[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ไม่ต้องเสือกไปทำงานไป เสร็จแล้วมาเอาเงิน[/size][size=12]" [/size][size=12]เจ้าชัยกดปิดโทรศัพท์แล้ววางลงข้างหัวเตียงขยับตัวลุกจนสาวใหญ่ ต้องปล่อยท่อนเอ็นด้วยความเสียดาย[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]คุณนายนอนเถอะครับเดี๋ยวชัยดูดให้ลืมโลกเลย[/size][size=12]" [/size][size=12]สาวใหญ่พลิกตัวนอนหงายอ้าขาเปิดกลีบหอยอ้าออกจากกันให้เจ้าชัยแทรกร่างเข้าตรงกลางมันช้อนสองขาเข้าไว้ใน วงแขนทั้งสองข้างมือข้างหนึ่งเอื้อมขึ้นไปกุมเต้าอวบบีบเคล้นคลึงเม็ดหัวนมอีกข้างรัดท่อนขาอวบอ้อมลงมาใช้ปลายนิ้ว หัวแม่มือกดลงตรงติ่งเม็ดเสียวปากก้มลงประกบลงตรงปากถ้ำที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยเมือกใสเหนียว มันแลบลิ้นออกมาแยงแหย่ลงไปที่ปากถ้ำพร้อมกับสั่นมือให้นิ้วหัวแม่มือบดขยี้เม็ดเสียวของเมียเจ้านายพลิ้ว[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]อูยยยยชัยเอ๋ยยยยยยย เสียววววว[/size][size=12]" [/size][size=12]สองมืออูมๆ ตะปบลงบนหัวเจ้าชัยจิกผมไว้หลวม ๆ กดมันลงกับเนื้อเนินที่มันกำลัง ละเลงลิ้นสะโพกอวบผายยกกระดกขึ้นลงไสกลีบเนินไปมารับปลายลิ้น แล้วเจ้าหล่อนก็ถึงกับดิ้นพราดๆ เมื่อเจ้าชัยอ้าอม ดูดเม็ดเสียวหนัก ๆสะโพกผายยามนี้ทั้งกระดกทั้งส่ายควงจนก้นไม่ติดที่นอนนุ่ม[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]โอ๊ยโอ๊ย ม มะ มะ หวาย แล้วววว[/size][size=12]" [/size][size=12]ยามนี้สาวใหญ่กระดกสะโพกจนหน้าเจ้าชัยแทบกระดอนมันละมือที่กุมบีบเต้าอวบ สอดลงมาเบื้องล่างรวบมือกำปล่อยนิ้วชี้และนิ้วกลางแนบกันเป็นท่อนแล้วจรดปลายนิ้วลงกับปากถ้ำแล้วกดมันผลุบลื่นไหลเข้าไปข้างในด้วยความลื่นของหยาดเมือก แล้วมันก็ชักนิ้วคู่เข้าออกถี่ยิบสาวใหญ่โดนเข้าไปถึงเกร็งกระตุก ไม่เป็นส่ำปากได้แต่เปล่งเสียงฮา ฮา ด้วยความเสียวถ้ำสวาทขมิบนิ้วเจ้าชัยวาบ ๆ จนมันยิ้มกริ่มมันดึงนิ้วออกจากรูถ้ำก้มลงแยงปลายลิ้นกวาดเข้าไปข้างในจนเจ้าของกระดกสะโพกใส่มันหน้าหงายไปมาแล้วมันก็ ยันกายลุกขึ้น จับขาอวบขาวยกขึ้นตรงข้อพับดันไปจนหัวเข่าติดกับเต้าอวบเบื้องล่างนั้นโคกแคมลอยขึ้นเด่นเห็นปากถ้ำ ฉ่ำชุ่ม ขนที่ประดับอยู่รอบ ๆเปียกไปด้วยเมือกและน้ำลายที่มันละเลงมันกระเถิบตัวเข้าประชิดขยับเอวให้ท่อนเอ็นยาว ๆปักหัวเข้าสู่ปากถ้ำแล้วออกแรงกระเด้าฮวบ ๆ ส่งเอ็นท่อนยาว ๆ ของมันผลุบเข้าไป[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]เร็วชัย กระเด้าแรง ๆ เลย ฉันเสียว[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]ครับคุณนาย ผมก็อดมาหลายวันแล้วเตรียมรับนะครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]เจ้าชัยขยับเข่านิดหนึ่งแล้วเริ่มกระเด้าดันท่อนเอ็นผลุบเข้า ผลุบออกลากเอากลีบแคมเนื้อปลิ้นบานไปตามจังหวะเอ็นยาวถอนถอยจนปลายหัวหลุดออกมาคาปากถ้ำแล้วก็มุดพรวดเข้าไปเมื่อเจ้าชัยกดสะโพกดันมันลื่นไหลเข้าไปจนสุด ถ้ำสวาทขมิบรัดท่อนเอ็นที่รุกล้ำเข้ามาทุกจังหวะเจ้าของถ้ำ ร้องครางเหมือนโดนทารุณด้วยความเสียวกระดกสะโพกยกโคกแคมขึ้นรับท่อนเอ็นจนเนื้อตัวกระทบกันดังสนั่นยามนี้เจ้าชัยไม่อดออมกำลังไว้แต่อย่างใด เกร็งตัวกดท่อนเอ็นอย่างเมามันจนเมียเจ้านายร้องลั่น ๆ ผวาขึ้นกอดร่าง มันแน่น เนื้อตัวสั่นระริกอกอวบบี้แบนไปกับอกแห้ง ๆ ของเจ้าชัย มันกัดฟันกรอดกระเด้าพั่บ ๆก่อนจะพ่นน้ำกามเข้าสู่ โคกถ้ำของนายสาวใหญ่เต็มแรง[/size]
[size=12] รถกระบะกลางเก่ากลางใหม่ที่ดัดแปลงติดหลังคาและเจาะด้านในจนทะลุแค็บแล่นฝ่าความมืดไปตามถนนลาดยางคนขับ เป็นนายสิบหน่วยรบพิเศษที่ชำนาญเส้นทางแต่งตัวรัดกุมด้วยเสื้อแจ๊คเก๊ตสีดำทับเสื้อยืดสีเขียวขี้ม้า กางเกงแบบทหารลายพรางมัดข้อเท้าเรียบร้อยใต้ไหล่มีซองปืนพกออกโตเมติกที่ด้ามปืนโผล่ออกมาจากสาบเสื้อแจ็กเก็ต ข้างคนขับคือชาติชายยู่ในชุดสีดำสนิทเพ่งมองไปตามแนวถนนตรงหน้า นาน ๆ ครั้งก็ยกเครื่องจีพีเอสขนาดกะทัดรัดในมือขึ้นมองด้านหลังในส่วนที่เจาะทะลุไปนั้นศรัณย์ในชุดสนามรัดกุมสีดำสนิทนอนหลับเอาเป้สนามใบกะทัดรัดสีดำเช่นกันหนุนหัวข้างตัวอาวุธปืนเอ็ชเค เอ็มพี [/size][size=12]7 [/size][size=12]สองกระบอกวางสงบนิ่งศรัณย์นอนมาด้านหลังตั้งแต่ออกจากต้นทาง เหตุผลประการหนึ่งคือนอนพักเอาแรงก่อนออกทำงานอีกเหตุผลหนึ่งก็คือการลวงผู้ที่อาจจะสะกดรอยตามมาตามที่ชาติชายสั่ง ยามนี้ท้องฟ้ามืดสนิทรถกระบะผ่านเขตจังหวัดเชียงใหม่เลาะแนวรอยต่อกับจังหวัดเชียงรายมุ่งหน้าเข้าไปยังบริเวณที่หมายที่กำหนดไว้ล่วงหน้า[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ผู้กองสงสัยโดนตามครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]คนขับบอกเสียงเรียบ ๆ[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]นานหรือยัง[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายถามแล้วล้วงกระเป๋าหยิบกระจกสำหรับส่งสัญญาณขึ้นมาค่อยๆ ยกขึ้นส่องจนเห็นด้านหลัง แสงไฟ จากรถคันที่แล่นตามมาส่องสว่างอยู่ห่างออกไป[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]เห็นตั้งแต่พ้นเมืองมาแล้วครับ[/size][size=12]" [/size][size=12]คนขับตอบเหลือบมองกระจกหลัง[/size]
[size=12]"[/size][size=12]ข้างหน้ามีปั๊มครับ[/size][size=12]"[/size]
[size=12] "[/size][size=12]เข้าเลยจ่า จอดแถวหน้าห้องน้ำ[/size][size=12]" [/size][size=12]คนขับกดไฟเลี้ยวแล้วเลี้ยวเข้าสถานีน้ำมันเล็กๆ นั้นขับตรงไปจอดด้านหลัง ใต้ตันไม้ใหญ่หน้าเรือนเล็ก ๆ แยกตัวจากตัวสถานีและหัวจ่ายน้ำมัน อาศัยต้นไม้กรองแสงไฟที่สาดอยู่หน้าเรือนนั้น[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ศรัณย์มีคนตาม[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายบอกศรัณย์ที่ลืมตาขึ้นมา พอได้ยินดังนั้นศรัณย์ก็หมุนตัวทั้งที่นอนอยู่จนหันไปทางท้ายรถมือเปิดเป้ใบย่อมดึงกล้องส่องกลางคืนออกมาแล้วค่อย ๆโงหัวขึ้นตรงมุมกระจกท้ายรถยกกล้องขึ้นแนบดวงตา นิ้วกด ปรับปุ่มด้านบนสองสามทีคนขับรวบชายเสื้อปิดด้ามปืนเล็กน้อยแล้วลงจากรถเดินเข้าห้องน้ำไป ชาติชายเองก็เปิดประตูรถไปยืนข้าง ๆ ทำทีเป็นบิดตัวยืดเส้นยืดสายแล้วหมุนตัวไปมาพร้อมกับสังเกตไปพลางรถคันที่เลี้ยวตามมาเป็นกระบะสองตอนสีดำ กระจกรอบคันติดฟีล์มทึบมันแล่นเลยหัวจ่ายน้ำมันไปจอดหน้าเพิงขายอาหาร เล็ก ๆ ด้านข้างชาติชายบิดตัวอีกสองสามทีแล้วหมุนตัวเข้าหารถเอามือยันรถไว้ทำทีเป็นยกขาสะบัดขาไปมาแต่หางตาจับจ้องเป้าหมายแน่วแน่ เจ้ารถคันนั้นจอดนิ่งไม่มีความเคลื่อนไหวไม่ถึงอึดใจคนขับก็ออกมาจากห้องน้ำขึ้นรถพร้อมกับ ชาติชาย[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ชัวร์ไหมครับผู้กอง[/size][size=12]" [/size][size=12]คนขับถามติดเครื่องแล้วค่อยๆ นำรถออกเดินทางไปเรื่อย ๆ [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ค่อนข้างนะมันเข้ามาจอดแต่ไม่มีคนลง[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายบอกคนขับ[/size]
[size=12]"[/size][size=12]มีอะไรมั่งศรัณย์[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ตามมาแล้วครับในรถน่าจะมีสักสี่หรือห้าคน มองเห็นแค่ลาง ๆ ครับตรงนั้นไฟสว่างไปหน่อย[/size][size=12]" [/size][size=12]ศรัณย์บอกขณะที่ยังนอนมองผ่านกล้องไป[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]ระยะสี่ร้อย[/size][size=12]" [/size]
[size=12]"[/size][size=12]ใกล้ถึงแล้วนี่[/size][size=12]" [/size][size=12]ชาติชายก้มลงมองเครื่องจีพีเอส[/size]
[size=12] [/size][size=12]"[/size][size=12]เตรียมตัวเลย