ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากให้มีการสร้างหนังโป๊รวมดารานานาชาติครับ

เริ่มโดย ii_saad, ธันวาคม 18, 2012, 02:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ii_saad

เป็นความฝันของกระผม
ที่อยากให้มีหนังโป๊รวมดาราสาว จากหลายๆเชื้อชาติ
ทั้ง สาวไทย , สาวญี่ปุ่น , สาวจีน , สาวฝรั่งผมทอง-ผมดำ
สาวละติน , สาวแขก , สาวนิโกร ฯลฯ
มารวมไว้ในเรื่องเดียวกัน

ที่ผ่านๆมามีแแค่ ฝรั่ง-ไทย , ญี่ปุ่น-ไทย , นิโกร-ญี่ปุ่น
แต่ยังไม่มีรวมนานาชาติในเรื่องเดียวกันเลย
ถ้ามีการสร้างจริงๆจะเป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ

แต่คงได้เป็นแค่ความฝันลมๆแล้งกระมัง ชาตินี้จะมีโอกาสได้เห็นหรือเปล่าก็ไม่รู้

แล้วเพื่อนๆล่ะครับ อยากให้มีหนังโป๊แนวไหน?