ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 36 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, ธันวาคม 01, 2015, 09:53:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[-]เข้าเดือนมิถุนาแล้วได้เวลาที่ยัยส้ม องุ่น กับเจ้าส้ม ต้องไปลงทะเบียนต่อบัตรแรงงานต่างด้าว ก็ใบอนุญาตทำงานแรงงานต่างด้าวนั้นแหละครับ เหมือนเคยไอ้ยศมันโทรมาเตือน เพราะมันเป็นธุระจัดหาให้ผมพักหลังผมไม่ค่อยได้เจอไอ้ยศซักเท่าไร งานตำรวจของมันพักนี้ยุ่งมากมันว่างั้น แต่วันนี้มันบอกว่าง อยากคลายเคลียด "มึง.ว่างมั๊ยว่ะเสือ .กูว่าจะชวนมึงไปแดกเหล้าร้องคาราโอเกะที่ร้าน....มึงจะไปกะกูมั๊ย"... "เฮ้ยมึงจะแดกเหล้ากลางอาทิตย์นี่น่ะ"... "เออ.ก็กูว่าง2วันนี้นี่หว่า... ตกลงมึงจะไปมั๊ย"... "ไปซิว่ะ" ...ตกลงผมก็นัดกับไอ้ยศที่ร้านคาราโอเกะ มันจะไปรอผมที่ร้านก่อน ผมตามไปที่หลัง ผมไปถึงเกือบ2ทุ่ม ที่จริงถือว่ายังหัวค่ำมาก ที่ร้านนี้เป็นอาคารพานิช ชั้นล่างเปิดเป็นคาราโอเกะรวม ไอ้ยศรอผมอยู่ที่ห้อง VIPบนชั้น2 ไอ้ยศมาก่อนผมไม่ถึง10นาที ผมไปถึงพวกสาวๆที่นั่งเรียกแขกอยู่หน้าร้านก็พาผมไปชั้น2เลย [-] เจตนาผมกะมานั่งกินเหล้าสังสรรค์กับไอ้ยศแบบสบายๆ เพราะไม่ได้เจอกับเป็นหลายเดือน แม้ว่าบ้านมันกับผมจะอยู่ไม่ห่างกันมากนัก น้องที่นั่งอยู่หน้าร้านพาผมเข้าห้อง VIP 1 ห้องก็ไม่ใหญ่นักซัก3.5x3.5เมตร แต่ดูกว้างเพราะผนังซ้ายมือกรุเป็นผนังกระจกเงาเสมอขอบ มีเบาะหนังกว้างหนานุ่มวางโค้งฉากเข้ามุม นั่ง5-6คนได้สบายTVเป็นจอบางพลาสม่า 48นิ้วได้ แอร์ในห้องเปิดเย็นเจี๊ยบเลย ไอ้ยศกำลังนั่งจิบเหล้าอยู่ มีสาวหน้าจิ้มลิ้มนั่งอยู่ข้างๆ อายุไม่น่าเกิน18 แต่งตัวเหมือนน้องที่พาผมขึ้นมา ใส่แจ๊กเก็ตแขนยาวผ้ายืดแบบนักกีฬาสีสะท้อนแสงคลุมทับเสื้อรัดอกแบบที่โชว์ ใหล่และหน้าท้อง สวมกระโปรงกีฬาสั้นจู๋เกือบปิดกางเกงในไม่มิด ใส่ท๊อปบู๊ทที่นักร้องชอบใส่สู่งเกือบถึงหัวเข่า กำลังนั่งเลือกเพลงอยู่ ไอ้ยศหันมาเห็นผม "มาเร็วดีนี่หว่า"... "ก็ไกล้บ้านแค่นี้"... ผมนั่งลงข้างน้องที่กำลังเลือกเพลงอยู่ น้องเค้านั่งขั้นกลางผมกับไอ้ยศ "โบว์ชงเหล้าให้พี่เค้าโซดาน้ำบางๆ" ...ไอ้ยศหันไปสั่งน้องที่พาผมขึ้นมา "แล้วนั่งอยู่กับพี่เค้านี่แหละไม่ต้องลงไปแล้ว"... แล้วหันมาบอกสาวน้อยที่กำลังเลือกเพลงอยู่ "เอ โบว์ นี่พี่เสือเพื่อนสนิทของพี่ เท็กแคร์พี่เค้าเหมือนพี่"... 2สาวยกมือไหว้ผม "สวัสดีคะนาย"... จากสำเนียงที่พูดเหมือนยัยส้มกับองุ่นเปี๊ยบเลย ผมเลยหันหน้าไปจะถามไอ้ยศ มันคงรู้ว่าผมจะถามมัน "เออ ..ทั้งร้าน ..ลาว.พม่า.เขมร.ไทยูนาน.บ้านเราก็อีสานบางส่วน..ที่ช่วนมากินเหล้าร้านนี้ ก็มาเตือนเพื่อนมันที่มันเป็นเจ้าของร้าน ให้ไปต่อใบอนุญาตทำงานแรงงานต่างด้าว มันครบกำหนดเดือนนี้ทั้งเดือน .เหมือนไอ้ส้มกับงุ่นมันนั้นแหละ ไม่งั้นมันจะโดนกวน" [-]"มึงเป็น ยันต์กันผีว่างั้นเถอะ"... "เออ.ทำนองนั้นนั้นแหละ"... "เฮ้ยเดี๋ยวนี้มึงหากินทางนี้แล้วเหลอว่ะ"... ปกติไอ้ยศเพื่อนตำรวจของผมคนนี้ มันไม่รับใต้โต๊ะ ตามน้ำมันก็ไม่เอา แต่มันไม่ไปขัดไปขวางใครเค้า แต่ถ้าเจอผิดจะๆมันก็ไม่เว้น เป็นที่รู้กันในหมู่เพื่อนร่วมงานไอ้ยศมัน "ไอ้ควยเอ๋ยกูช่วยเค้าเฉยๆไม่ได้หากินเโว้ย"... ผมหัวเราะ"จริงง่ะ" ... "ไอ้ห่านี่วอนโดนตีนซะแล้ว"... มันพูดแล้วก็หัวเราะ "มาแดกเหล้าดีกว่า.มึงจะเอากับแกล้มอะไร"... "มีมากินก็ได้ทั้งนั้นแหละ"... "โบว์เรียกเด็กมาสั่งกับแกล้มหน่อย"... ไอ้ยศสั่งน้องโบว์ที่นั่งอยู่ข้างผม น้องเค้าลุกไปกดอินเตอร์คอมที่ติดอยู่ข้างประตู เรียกเด็กเสริปขึ้นมารับเมนูอาหาร ส่วนสาวเอ ก็เปิดเพลงคาราโอเกะบนจอพลาสม่า เบาๆ "เรา2คนกินอะไรกันหรือยัง"... ไอ้ยศหันมาถามเอ "ตอนเย็นนี้ยังคะนาย ปกติจะคอยกินกับแขก"... "วันนี้เรา2คนไม่ต้องลงไปข้างล่างล่อก.เจ๊เค้ารู้..จะกินอะไรเอาอะไรสั่งเอา เลย วันนี้เรา2คนอยู่กับพี่ทั้งคืน"... "เดี๋ยวหนูลงไปบอกเจ้ก่อนแปล๊บนึงเดี๋ยวหนูขึ้นมา"... ไอ้ยศกระซิบบอกสาวเอว่าอะไรผมไม่ได้ยิน เห็นแต่น้องเค้าหันมามองผมยิ้มๆ เพราะเสียงอินโทรเพลงดังกระหืมพอดี พอน้องๆออกไปจากห้อง ผมก็ถามไอ้ยศว่าเป็นงัยมางัย ถึงมาเป็นยันต์กันผีให้ร้านนี้ได้ มันบอกว่าเจ๊เจ้าของร้านเป็นพี่สาวเพื่อนเมียมัน ตอนเปิดร้านใหม่ๆไม่รู้จักใคร ก็โดนเจ้าที่เจ้าทางในพื้นที่กวนตลอด พอรู้ว่าไอ้ยศเป็นเพื่อนน้องสาว แล้วตำแห่งหน้าที่ของมัน ใหญ่อยู่ในพื้นที่นี้พอควร ก็มาขอให้ร่วมหุ้นด้วยเลย แต่มันไม่เอาด้วย ขอช่วยอยู่ห่างๆ แล้วก็ไม่ให้ร้านทำผิดกฏหมายให้ทำให้ถูกต้องตามกฎหมายทุกอย่าง เด็กที่ร้านมันจัดการ ทำใบอนุญาตทำงานแรงงานต่างด้าวให้ถูกต้องตามกฎหมายทั้งหมด จะมายังงัยไม่รู้แต่ถ้ามาถึงร้านแล้ว มันช่วยพาไปทำใบอนุญาตทำงานแรงงานต่างด้าว พรรคพวกในพื้นที่เลยนึงว่ามันมีหุ้นเลยเลิกกวน มันไม่รับเงินล่อกครับ เวลามากินเที่ยวมาเที่ยวก็จ่ายเงินทุกครั้ง แต่เด็กในร้านมันกดเกลี้ยง เด็กร้านนี้ไม่มีหิ้วออกไปกับแขก จะมีก็ไปแต่กะมัน มีเอกะโบว์ กับสาวไทยูนานอีกคนที่มันดูแลเป็นพิเศษ กินอยู่กับเจ๊เจ้าของร้านนี้แหละ แต่จะอยู่สบายกว่าเพื่อน [-]แต่ยังงัยร้านประเพศนี้ มันก็เป็นกันแทบทุกที่ ถึงไอ้ยศมันไม่ให้เด็กที่ร้านรับแขกแต่ จะโดนกดในห้องVIPบ้างหรือเปล่ามันไม่แน่ใจ แต่มันเองเก็บเด็กหมดร้านก็ในห้อง VIPนี่แหละ ร้านนี้จะมีห้อง VIPดูหรูๆ พิเศษแบบที่ผมใช้อยู่นี่ 2ห้อง ถ้าพอจัดเหล้า มิกเซอร์ กับแกล้ม เรียบร้อย จะไม่มีใครเข้ามายุ่งอีกเลย ถ้าไม่กดอินเตอร์คอมเรียกสั่งของ นอกนั้นก็เป็นห้อง VIP แบบทั่วๆไปที่เด็กเสริปจะคอย เทียวเข้าออกเก็บจานกลับแกล้ม เติมน้ำแข็งดูว่าเหล้าหมด หรือพล่องมากน้อยแค่ใหน ไม่ว่าจะให้ทำตามกฎระเบียบยังงัยร้านใหนร้านนั้น พอถึงเวลา ก็ปิดไฟหน้าร้านมืด ชั้นล่างเปิดไฟปิดเพลง ห้องVIPปิดตามใจแขกทั้งนั้น โบว์กับเอกลับเข้าห้องมาพร้อมกลับแกล้ม แต่ที่แปลกไป ก็2สาวไปถอดท๊อปบู๊ทออกใส่ร้องเท้าแตะสบายๆแต่ยังใส่ชุดเดิมแต่รูดซิปแจ็ก เก็ตปิดถึงคอ ก็แอร์ในห้องเย็นจัดจริงๆครับ ดีว่าผมใส่เสื้อยืดแขนยาว ตอนมาใหม่ๆรูดแขนเสื้อไว้เหนือข้อศอก แต่พอนั่งไปซักพักต้องรูดลงมาเพราะหนาว ผมนั่งคุยกับไอ้ยศ มีน้องโบว์นั่งอยู่ซ้ายมือผม น้องเอนั่งอยู่ข้างขวามือไอ้ยศ สวมไมค์ลอยแบบที่ครอบหัวอย่างที่นักร้องเค้าใช้กัน ร้องเพลงคลอเบาๆ ตามเสียงเพลงคาราโอเกะบนจอพลาสม่า [-]ผมดื่มคุยสัพเพเหระซักพักใหญ่ 2สาวก็คอยชงหล้า ให้ผมกับไอ้ยศเป็นระยะๆ พอเริ่มเริ่มกลึ่มๆ ไอ้ยศก็บอกผม "ไอ้เสือ..กูมีเพลงเด็ดให้มึงดู"..."เพลงขอใครวะ"..."มึงคอยดูเองละกัน..มัน หยด" ไอ้ยศตบก้นน้องเอ เบาๆ น้องเค้าก็กดเลือกเพลง อย่างรู้งาน เสียงอินโทรเพลงซ่อมได้ ของเบิดร์ธงไชยดังขึ้นเร้าใจ แต่ภาพคาราโอเกะบนจอพลาสม่า เป็นอู่ซ่อมรถยนต์ มีสาวผมทองสวยเช้ง แก้ผ้านอนถางขาอ้าซ่า 2มือขยำเต้าอวบมหึมาของตัวเอง อยู่บนหน้ากระโปรงรถเก๋งรุ่นเก่า ให้ไอ้หนุ่มชาติเดียวกันในชุดช่าง แหกขาดูดเลียหอยเกลี้ยงเกลาโหนกนูนอย่างเมามัน ก่อนจะถอดชุดเหลือแต่ตัวเปล่ากระเด้าอัดจนโช๊คอัพรถเด้งส่งย๊วบๆๆๆอย่างสุด มัน แต่ตัวหนังสือคาราโอเกะที่วิ่งบบจอให้ร้องตามก็เป็นเพลงตามปกติ ดูแล้วได้อารมณ์ดีจริงๆ "ควยแข็งเลยนะมึง" ผมต้องสดุ้งโหยงไอ้ยศเอามือมาจับเป้ากางเกงผม ที่ท่อนเสือน้อยกำลังแข็งเด๊ก "เฮ้ยไอ้ห่านี่เออ" ผมตบกระโหลมันซะ1ที ไอ้ยศมันหัวเราะร่วนที่ได้แกล้งผม รวมทั้ง2สาวด้วยหัวเราะกันคิกคัก [-] ไอ้ยศคว้าตัวน้องเอ ดึงลงนั่งทับบนตักหันหน้ามาทางผม พร้อมหอมแก้มน้องเค้าทีนึงก่อนจะรูดซิปแจ๊กเก็ตลงมาที่หน้าท้อง ในเสื้อแจ๊กเก๊ตไม่มีเสื้อรัดอกแล้วครับ เต้าอวบกลมหัวนมพุ่งชี้งอนเช้ง ไอ้ยศล้วงมือเข้าล้วงคลึงเต้ากลมข้างขวาของน้องเอ ก่อนจะซุกหน้าอมดูดเต้าอวบกลมข้างซ้าย โดยน้องเอ เอา2มือเกาะไหล่ไอ้ยศรั้งพยุงตัวไว้ เงยหน้าแอ่นอกหลับตาพริ้ม เล่นเอาผมอึ้งเลย ไอ้ยศขยำเต้าอวบน้องเค้าและดูดฟัดเต้าอวบกลมไปพร้อมๆกัน ซักพักไอ้ยศก็ละมือจากเต้าอวบข้างขวาสอดมือเข้าใต้กระโปรงกีฬาสั้นจู๋ของ น้องเอ พอไอ้ยศสอดมือเข้าใต้กระโปรง น้องเอก็เอาขาซ้ายของน้องเค้า ยกขึ้นมาเหยียบบนโซฟาพร้อมแบะถ่างอ้าออก กระโปรงกีฬาสั้นจู๋ล่นไปกองอยู่ที่หน้าท้อง น้องเค้าไม่ได้นุ่งชั้นในครับ น้องเอใส่แต่ถุงน่องแบบเต็มตัว ผมมารู้ทีหลังว่าไอ้ยศมันบอกให้น้องเค้าทั้ง2คนไปถอดเสื้อกับกางเกงใน ตอนที่ออกไปเอากลับแก้ม ไอ้ยศดูดฟัดเต้าน้องเอ สลับไปมา มือซ้ายก็เอานิ้วกดลากขึ้นลงกลางพลูเนื้อน้องเอ ผ่านถุงน่องน้องเค้า จนถุ่งน่องบริเวณพลูเนื้อเปียกเป็นดวง ก่อนจะค่อยๆกดนิ้วกลางดันทะลุผ่านถุงน่อง จนนิ้วจมมิดหายไปกลางรอยเปียก น้องเอร้องครางออกมาเบาๆ ยามที่ไอ้ยศสาวนิ้วเข้าออกรูหลืบน้องเค้า พร้อมกระดกก้นที่นั่งชันเข่าถ่างอ้าอยู่บนตักไอ้ยศ รับนิ้วไอ้ยศยึกๆยึกๆเบาๆ [-]ไอ้ยศคงเงี่ยนง่านมาก ดูดเต้าอวบกลมน้องเอดังจ๊วบๆ มือซ้ายก็ซอยถี่ๆโดยเพิ่มนิ้วนางอีกนิ้วเป็น2นิ้วคู่ "อู้ยส์..ซู๊ดดดส์.อ้าส์ส์.อูยส์" ...น้องเอส่งเสียงครางลั่นเลยครับเพราะน้องเค้ายังใส่ไมค์ที่ครอบหัวอยู่ กระดกก้นเด้งเร่าๆ ผมดูหนังสดของไอ้ยศจนท่อนเสือน้อยงอแข็งจนปวดหนึบ ไอ้ยศถอนปากออกจากเต้าอวบของน้องเค้าหันหน้ามาทางผม น้องเอผวาเข้ากอดพร้อมดึงขาขวาขึ้นมาบนโซฟาเอาเข่าทั้ง2ข้างหนีบมือไอ้ยศ แน่น ส่งเสียงครางดังสท้านออกลำโพงดังลั่นแข่งเสียงเพลงบนจอพลาสม่า "อ้าส์..อู้ส์.ซู๊ดส์ส์ "... ครู่นึงน้องเอก็อ้าข้าออก ไอ้ยศค่อยๆถอนนิ้วออกจากหว่างขาน้องเอ ที่ยังนั่งอยู่บนตักไอ้ยศ น้องเอเอา2มือโอบคอไอ้ยศไว้หลวมๆ หนีบเข่าเหมือนนั่งพับเพียบอยู่บนตักไอ้ยศ แต่วางขาทั้ง2ข้าวไว้บนโซฟาหันมาทางผม ไอ้ยศยิ้มให้ผมก่อนบอกว่า "เอกับโบว์สะอาดชัวร์" ...พร้อมยก2นิ้วที่มันทะลวงหอยน้องเค้าขึ้นดูด ก่อนที่จะเอา2นิ้ว ที่มันดูดยื่นไปที่ปากน้องเอ น้องเค้าก็อ้าปากอมดูเลีย2นิ้วของไอ้ยศ ตวัดลิ้นดูดเลียนิ้วที่ฉ่ำไปด้วยน้ำรักอย่างช้าๆ พร้อมส่งสายตาอ้อนๆมาให้ผม ต้องขอบอกว่าโคตรเซ็กส์.กระตุ้นต่อมกามผมสุดๆเลย [-] ไอ้ยศมองตาผมพร้อมพยักหน้าบุ้ยปากไปทางน้องโบว์ ปกติเวลามานั่งดื่มผมไม่ค่อยชอบไปเจ๊อะแจ๊ะกันน้องๆที่มานั่งคุยเป็นเพื่อน อย่างมากก็แค่กอดๆหอมๆบ้างนิดหน่อย ไม่ชอบเลื้อยมือเป็นหนวดปลาหมึก เหมือนพรรคพวกเค้า แล้วยิ่งเป็นเด็กของเพื่อนแล้วยิ่งระวังใหญ่เลย แต่เที่ยวนี้ตบะแตก ผมมองตาไอ้ยศพร้อมเอามือชี้ที่หน้าอกผม บอกใบ้มันเป็นที่เข้าใจในทีว่า "มึงจะยกให้กูเหลอ"... ไอ้ยศเค้าใจที่ผมสื่อความ "กูบอกโบว์มันแล้ว"... แล้วก็มองไปยังน้องโบว์ "โบว์"... พร้อมพยักหน้าบุ้ยปากมาที่ผม น้องโบว์ว่าง่ายจังครับ ลุกขึ้นเดินอ้อมมาหน้าผม นั่งลงบนตักผมเอา2มือโอบคอผมหันหน้าไปทางไอ้ยศ พร้อมก้มหอมแก้มผมดังฟอดแล้วยิ้มน้อยๆ กลิ่นน้ำหอมHAPPY/W อ่อนๆจากแถวซอกคอน้องโบว์นะ มันเร้าความเงี่ยนง่านของผมชงัดนัก เพราะผมชอบกลิ่นน้ำหอมกลิ่นนี้พอดี ผมใช้อยู่เหมือนกันแต่เป็น HAPPY/M ของผู้ชาย กลิ่นจะเบาบางกว่า เหมือนฉายหนังซ้ำกับไอ้ยศเพื่อนผม แต่กลับข้างกัน ผมเอามือซ้ายกอดเอวประคอง น้องโบว์ที่นั่งอยู่บนตักผม จูบไซ้ไปที่ซอกคอ พร้อมเอามือขวารูดซิปแจ๊กเก็ตลงมาที่ใต้ราวนม ค่อยๆล้วงมือเข้าในแจ๊กเก๊ต เหมือนน้องเอใต้เสื้อแจ๊กเก๊ต ผมสัมพัสเต้าอวบอุ่นๆหยุ่นแน่นมือ ผมจูบซุกไซ้ซอกคอ พร้อมลูบไล้นวดคลึงเต้าอวบอุ่นอย่างมันมือ สลับบีบหมุนขยี้หัวนมน้องโบว์ที่หดแข็งสู้มือเบาๆ น้องเค้าแอ่นอกสายไปมาน้อยๆพร้อมส่งเสียงหายใจฝึดฟาดถี่ๆ [-]ผมจูบ ไซ้ไล้ลงมาตามลำคอ ก่อนจะซุกหน้างับดูดหัวนมที่หดแข็งบนเต้าอวบใกล้ปากผมอย่างมันในอารมณ์ น้องโบว์เริ่มส่งเสียงครางในคอเบาๆ รั้งกดหัวผมอัดกับเต้าอวบของน้องเค้าเบาๆ ผมละมือออกจากเต้าอีกข้างมาลูบไล้ไปมาตามลำขาน้องโบว์แผ่วๆ ถุงน่องที่หุ้มรัดลำขาน้องเค้าอยู่ มันลื่นเสียวมือได้ความรู้สึกงี่ง่านดีจริงๆ ผมดูดเต้าอวบแน่นของน้องโบว์เน้นๆสลับไปมาทั้ง2เต้าอย่างมันในอารมณ์ มือขวาก็ลูบไล้ ลึกเข้าใต้กระโปรงกีฬาสั้นจู๋ของน้องเค้า ลูบขยำโคนขาอ่อนน้องโบว์เบาๆไปพร้อมๆกัน น้องโบว์ ยกขาขวาตั้งเข่าขึ้นแบะถ่างอ้าออกบนโซฟา ผมลูบไล้ไปตามสะโพก เอามือรั้งขอบเอวถุงน่องแบบเต็มตัวของน้องเค้า กะว่าจะรูดดึงถอดออก น้องโบว์ละมือซ้ายที่กอดประคองหัวผมไว้ มากดมือที่ผมกำลังจะรูดถอดถุงน่องน้องเค้า ผมถอนปากจากเต้าอวบ ดึงดัวขึ้นมองตาน้องโบว์อย่างสงสัย "มันหนาวคะ.นาย" ... น้องโบว์บอกพร้อมยิ้มให้ผม ผมก็เลยหัวเราะเบาๆ มิน่าไอ้ยศมันถึงได้ ทะลวงผ่านถุงน่องน้องเอ ก็แอร์ในห้องเย็นเจี๊ยบเลย ขนาดลดลงมา 26 องศา ก็ห้องมันเล็กนะครับ [-]ผมเหลือบไปมองไอ้ยศกับน้องเอ เห็นไอ้ยศเอนหลังพิงพนักพิงกางเกงนอกและในกองอยู่หน้าขา มีน้องเอคุกเข่าโหย่งตัวกำลังดูดเลียท่อนลำที่แข็งโด่จนเห็นได้ชัด โดยมีมือไอ้ยศลูบหัวน้องเอเบาๆ ผมเห็นคู่ไอ้ยศแล้วยิ่งเงี่ยน หันมาเห็นน้องโบว์อมยิ้มน้อยๆส่งสายตาอ้อนๆ ผมเอามือซ้ายโน้มท้ายทอยน้องโบว์ ดึงมาประกดปากจูบแลกลิ้น มือขวาขยำถุ่งน่องกลางหว่างขาที่น้องเค้าถ่างอ้าอยู่ กระชากดึงเสียงถุงน่องขาดตาตะเข็บดังแข้วก ผมล้วงมือเข้าขยำพลูเนื้ออูมๆของน้องเค้า พร้อมแลกลิ้นกันอย่างมันในอารมณ์งี่เงี่ยน ผมลูบคลึงพลูเนื้อน้องโบว์ที่มีขนอุยบางๆอย่างมันมือ ก่อนจะค่อยๆยัดนิ้วกลางเข้ากลางกลีบแคมอวบเต่งฉ่ำเยิ้มจนสุดโคนนิ้ว รูหลืบโบว์ขมิบบีบรัดแน่นหนึบ ผมกระดิกนิ้วกลางที่จมมิดอยู่ในรู้เสียวน้องเค้าควานไปรอบ น้องโบว์ถอนจูบผวากอดตัวผมร้องคราง "อูยส์. อูยส์..เบาๆนาย.เบาๆนาย อูยส์ซี๊ดส์ส์อยส์"... ส่ายก้นบบตักผม รูหลืบขมิบบีบรัดที่ผมควานอยู่นิ้วยิบๆยิบๆ เมือกรักใหลเยิ้ม ผมซุกหน้าลงที่เต้าอวบงับหัวนมดูดเน้นๆ พร้อมยัดนิ้วนางไปอีกนิ้วขยับซอยนิ้วถี่ๆ น้องโบว์กระดกก้นสายระริกส่งเสียงครางออกไมค์คาราโอเกะดังลั่น [-]ผม เงี่ยนมากครับตอนนั้น ถอนปากจากเต้าน้องโบว์พร้อมกระซิบบอกน้องเค้า"พี่ไม่ไหวแล้ว"... กระดอผมงอแข็งจนปวดไปหมด ผมถอนนิ้วออกจากรูหลืบน้องเค้า ดันตัวน้องโบว์ ลงไปนั่งที่เบาะขาน้องเค้ายังพาดคล่อมหน้าขาผม 2มือโอบคอผมพยุงตัวไว้ไม่ให้หงายหลัง ผมขยับถอดเข็มขัดรูดซิปกางยีนจ์ จับดึงพร้อมกางเกงในลากรวดเดียวลงไปคาอยู่ที่หัวเข่า ท่อนเสือน้อยตั้งลำชี้เด่ "อู้.แข็งเชียว"...น้องโบว์พูดพร้อมหัวเราะ ผมดึงน้องโบว์ขึ้นมานั่งบนหน้าขา แล้วดึงเอาขาขวาคล่อมตัวผม น้องโบว์ เอา2มือจับบ่าผมไว้ นั่งอยู่บนหน้าขาผม ตั้งชันเข่า2ขาถ่างอ้าคล่อมตัวผมอยู่ ผมเอา2มือฉีกเป้าถุงน่องที่ขาดอยู่ ให้กว้างออกอีกทีนี้พลูเนื้ออวบอูมของน้องโบว์ ก็โผล่ออกมาอวดโฉมแบบเต็มๆ ท่อนลำแข็งโด่ของผม ผงกงึกๆงึกๆ ผมเหลือบมองไปที่คู่เพื่อนผม เห็นไอ้ยศนั่งอยู่ที่ขอบโซฟาน้องเอนั่งคล่อมหันหลังให้ไอ้ยศ 2มือท้าวอยู่กับหัวเข่าเพื่อนผม 2เท้าเหยียบพื้นโหย่งตัวขย่มท่อนลำไอ้ยศอย่างเมามัน โดยมีมือไอ้ยศจับ2เต้าอวบขยำพร้อมแอ่นกระเด้ารับ น้องเอที่กำลังขย่ม แข่งกันคราง "โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.โอว. ซี๊ดส์อ้าส์.ซี๊ดส์อ้าส์.ซี๊ดส์อ้าส์.ซี๊ดส์อ้าส์."... น้องเอก้มหน้าขย่มหัวสั่นหัวคลอน เรือนผมที่ซอยไล่ระดับไว้สบัดกระจายไปมา [-] ผมหันกลับมาตบสะโพกน้องโบว์เบาๆ น้องเค้ารู้งาน2มือกดบ่าผม โหย่งสะโพกแบบนั่งยองๆยกก้นขึ้น ผมเอามือซ้ายประคองสะโพกน้องเค้ามือขวากำท่อนลำ ตั้งหัวเสือน้อยที่ถอกบานจอไปที่พลูเนื้อน้องโบว์ ผมรั้งสะโพกลงมาเบาๆ ผมจับหัวถอกบานลากไปมา ตามรอยผ่าพลูเนื้อน้องโบว์ จนหัวถอกเจอช่องทางที่มันอยากมุดเข้าไปเต็มแก่ ผมรูดหนังหุ้มหัวถอกลง ทำให้หัวถอกพองตึง มือซ้ายดึงสะโพกแรงขึ้น ทีนี้น้องโบว์กดสะโพกลงหัวถอกผมค่อยๆผลุบหายเข้าไปกลางรูหลืบน้องเค้า ไม่ยากนักจนพลูเนื้ออมท่อนหัวถอกมิดเงี่ยงแต่ฟิดกระชับได้ใจเลยครับ น้องโบว์กำบ่าผมแน่น กดพลูเนื้อลงไปช้าๆหลับตาห่อปากกัดฟันครางเบาๆ "อู๊ส์.ซู๊ดส์ส์ส์ส์"... รูหลืบบีบรัดหัวถอกผมแน่นหนึบ ผมละมือจากท่อนลำมาประจับประคองเอวอีกข้างของน้องเค้า น้องโบว์กดพลูเนื้อลงมาเกือบครึ่งลำ ผมก็จับรั้งเอวน้องเค้าดึงลงเต็มแรงพร้อมแอ่นกระเด้าสวนเน้นๆ ตั๊บ "โอ๊วว..อู้ยส์ส์ส์."... ท่อนลำผมพุ่งผลุบ..เข้ากระทบมดลูกน้องโบว์ดังกึกข้างใน น้องโบว์โผเข้ากอดตัวผม เข่าที่ตั้งชันไว้ทั้ง2ข้างหนีบสีข้างของผมแน่น ตลอดท่อนลำถูกบีบรัดแนบแน่น [-]ผมดันตัวน้องโบว์ที่ชันเข่านั่งคร่อม หนีบสีข้างของผม น้องโบว์ยันตัวออกเอา2มือมาจับอยู่กับใหล่ผม 2เต้าอวบกลมใต้แจ๊กเก็ตที่เปิดอ้า แก่วงกระเพื่อมอยู่ตรงปลายจมูกผม ผมโอบแขนกอดหลังน้องโบว์ ขยับเอนหลังไปพิงพนักพิงหลัง พร้อมรั้งดึงน้องเค้าเข้าหาตัวผม เต้าอวบกลมสั่นกระเพื่อมอยู่ตรงปาก ผมงับหัวนมสีเนื้อเข้มดูดฟัดเน้นๆสลับไปมาอย่างมันในอารมณ์ "อูยส์...ส์..อาส์.อาส์ .อู้ยส์ส์"... น้องโบว์ร้องครางเสียงสท้าน น้องเค้าเกาะบ่าทั้ง 2 ข้างของผมกำแน่น แอ่นอกบิดส่ายไปมา พร้อมโน้มกดใหล่ผมขยับส่ายสะโพกอัดพลูเนื้อบดท่อนลำที่แข็งโป๊กของผม ก่อนจะกระดกก้นใส่ท่อนลำผมเบาๆ รูหลืบบีบรัดยุ๊บๆๆ น้องโบว์หลับตาพริ้ม กระเด้าก้นใส่ท่อนลำผมเบาๆ ยึกๆๆๆๆ ส่ายศีรษะไปมา พร้อมส่งเสียงครวญคราง "อูยยยส์...อาาส์"...ด้วยความเสียว น้องเค้าเริ่มขยับสะโพกส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อผมขึ้นลงช้าๆ มีปากผมอมหัวนมน้องเค้าดูดเน้นๆ แบบว่าหัวนมน้องเค้าแทบหลุดออกจากเต้าเลย ผมเอา2มือจับรั้งแก้มก้นดึงลงพร้อมเกร็งก้นกระเด้าท่อนลำรับเบาๆ น้องโบว์ขย่มขึ้นลงถี่ขึ้นๆ รูหลืบตอดดูดรัดท่อนเนื้ออย่างแนบแน่น ผมถอนปากออกจากหัวนมบนเต้าอวบ กระเด้าสวนขึ้นรับให้ได้จังหวะเน้นๆ "โอวย์..โอวย์..โอวย์"... น้องโบว์ร้องลั่นยามที่ผมกระเด้าสวน ผมมันสุดๆแล้วก็มีอารมณ์หื่นเอามากๆ เสียวมากจนต้องเอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้างดึงขึ้นรั้งลง พร้อมเกร็งก้นเด้งกระเด้าตามจังหวะขย่มของน้องเค้าอย่างมันในอารมณ์ถี่ๆ น้องโบว์ก็ขย่มใส่ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำเร็วขึ้น ทิ้งก้นขย่มกระแทกเข้าใส่ท่อนเนื้อผมอย่างเร่าร้อน "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์..ซีดส์..อาา.."... น้องโบว์กำใหล่ผมแน่นหัวสบัดตามแรงขย่มไปมาพร้อมส่งเสียงครวญคราง "เสียวววว..ซีดส์..ซีดส์.อูยยย..อาาส์"... ปากก็ร้องครางไม่หยุด "อ้าส์...อูยส์...อูยส์...โอววววย์ย์...ซี้ดสสส์..อูยยส์" ...น้องโบว์ เกร็งกระตุกพนังรูหลืบภายในตอด ยิบๆยิบๆยิบๆยิบๆยิบๆ เอา2แขนโอบคอผมดึงไปกอด เอาเข่าหนีบสีข้างของผมแน่น ผมเองก็เสียวไม่แพ้น้องเค้า ใจผมยังไม่อยากถึง แต่ทนแรงขมิบตอดจากรูหลืบน้องเค้าไม่ไหว ผมพยายามกลั้นสุดฤิทธิ์ แต่...ปลื๊ดด.ปลื๊ด.ปลื๊ด...ผมตวัดกอดตัวน้องเค้าแน่น หัวถอกบานที่พองเขม็ง ปลดปล่อยความเสียวร้อนผ่าวราวน้ำพุร้อน น้องโบว์ ที่กอดผมแน่นอยู่สดุ้งคราง "อู้ยส์ส์."...พร้อมซูดปาก"ซู๊ดส์ส์ส์ส์"...เสียงยาวสท้าน ขมิบรูหลืบ ย๊วบๆย๊วบๆย๊วบๆ [-]ผมกอดน้องเค้ารับความเสียวอยู่ครู่ใหญ่ รู้สึกได้ถึงความผ่อนคลายการดูดรัดจากรูหลืบน้องเค้า น้องโบว์ยันตัวคุกเข่าลงบนโซฟาหนังนุ่ม แล้วเอี้ยวตัวไปหยิบกล่องทิชชู่ บนโต๊ะที่วางแก้วเหล้าและกับแกล้ม น้องโบว์ ดึงทิชชู่มารองที่พลูเนื้อพร้อมโหย่งตัวยกสะโพกขึ้น จนท่อนเสือน้อยของผมหลุดออกจากรูหลืบน้องเค้า น้องโบว์ก็ยืดตัวขยับเข่าถางขา ก้มเอาทิชชู่ดึงมาเช็ดซับอยู่หลายเที่ยว "โห..นาย..ออกเยอะจัง".... แต่ท่อนลำผมยังแข็งเด๊กอยู่เลย ผมรู้สึกได้ว่ามันผิดปกติ ผมหันไปหาไอ้ยศ มันก็คงเสียวเสร็จไปแล้วเหมือนกัน แต่น้องเอยังนั่งหันหลังคล่อมตัวอมท่อนเนื้อเพื่อนผม เอนพิงไปบนแผ่นอกไอ้ยศที่เอนหลังพิงพนักพิงอยู่ 2มือน้องเอท้าวไปบนเบาะ มือซ้ายเพื่อนผมกำลังใช้นิ้วขยี้หัวนม มือขวาก็เอานิ้วสกิดเม็ดเสียวน้องเอ ไปพร้อมกัน น้องเอแอ่นอกหลับตาพริ้ม ส่งเสียงครางผ่าน เฮ๊ทโฟน เบาๆ "อ่าส์ส์.ซี๊ดส์ส์.อ่าส์ส์ส์ .ซี๊ดส์ส์ส์" ... "ไอ้ห่า..มึงให้น้องเค้าเอาอะไรใส่เหล้าให้กูแดก.ว่ะไอ้ยศ".... เพื่อนผมหันมาพร้อมหัวเราะเสียงดัง "ไวอากร้า.บดคนละครึ่งเม็ดกับกู...งัยดีมั๊ยว่ะ".... "ดีมันก็ดีอยู่ล่อก..ไอ้ห่าถ้ากูหัวใจวายตายไป ข่าวหน้า1เลยนะ..มึงน่าจะบอกกูก่อน" ไอ้ยศหัวเราะร่วนมองท่อนลำผม "เป็นงัยแข็งโด่เลยนะมึง" [-]น้องโบว์เช็ดทำความสะอาดเสร็จ ก็ลุกขึ้นลงจากโซฟาไปเติมน้ำแข็งชงเหล้าให้ไอ้ยศกับผม ไอ้ยศมันเอามือซ้ายที่บี้หัวนมน้องเออยู่ รับแก้วเหล้าดื่มอักๆอย่างกระหายอยู่ในท่านั้น มือขวาก็ยังบี้เม็ดเสียวน้องเอไม่หยุด ผมมองดูมันได้อารมณ์หื่นอีกแล้ว ท่อนเสือน้อยผมก็แข็งเด่ ผมเลยไถตัวขยับถอยหลังไปสุดขอบโซฟาเอาหลังพิงที่ท้าวแขน กึ่งนั่งกึ่งนอนตั้งศอกยันไว้กับเบาะโซฟา ทีนี้ผมก็มีที่กว้างขึ้นเหยียดขายาวไปบนโซฟาได้สบาย ผมห้อยขาซ้ายลงเหยียบพื้นข้างโซฟาขาขวาดึงตั้งเข่าพิงกับพนักพิง ผมถีบกางเกงที่ล่นคาอยู่ที่หน้าขาออกไปกองอยู่ปลายเท้า มิน่าน้องโบว์ไม่ให้ถอดถุงน่องมันเย็นเจ๊ยบเลยครับ แต่ท่อนลำผมกลับแข็งเด๊ก ไม่ต้องบอกน้องโบว์เลยครับ พอรับแก้วเหล้าที่ผมกับไอ้ยศซดหมดแล้วไปวาง น้องเค้าขึ้นมาคุกเข่าบนโซฟากลางหว่างขาผม 2แขนท้าวลงบนเบาะโซฟา ก้มหัวอ้าปากอมหัวถอกบาน ที่เปียกเยิ้มไปด้วยคราบน้ำรักจนมิดเงียงหัว ก่อนน้องโบว์จะเอามือขวากำท่อนเสือนน้อยที่ตั้งลำแข็งโป๊กไว้ ค่อยๆอ้าปากอมท่อนเอ็นผมเข้าไปครึ่งนึง น้องเค้าขยับหัว เข้าออกอมดูดท่อนลำของผมอย่างสุดมัน "เป็นงัย.โบว์มันใช้ได้มั้ยว่ะ" ...เสียงไอ้ยศส่งเสียงถาม ผมครางตอบมันด้วยความเสียวหัวถอก " อูยยยส์..สุดๆว่ะ..ซี๊ดดดส์.."...พร้อมยกหัวแม่มือขวาชูส่งภาษาว่าเยี่ยมให้ เพื่อนผม น้องโบว์คุกเข่าโก้งโค้งใช้ทั้งมือทั้งปากรูดดูด ท่อนลำผมอย่างนุ่มนวล พร้อมส่งตาเยิ้มมองผมตลอดเวลา [-]ผมเสียวจน ต้องทิ้งตัวนอนเอาหัวหนุนที่ท้าวแขน หลับตาพริ้มรับความเสียวสุขที่น้องโบว์สร้างด้วยปากของน้องเค้าอย่างมันสุดๆ น้องโบว์ใช้ปากอมสลับดูดเลียอยู่พักใหญ่ผมนะเสียวเพลินกระดอไปเลย แล้วก็มีเสียง ตั๊บ น้องโบว์หัวคมำ ท่อนลำผมแกะแทกสุดคอน้องโบว์ "อ๊อก.อุก.อุก.อึอ.อืออ."... ส่งเสียงอยู่ในลำคอ ผมลืมตาขึ้นดู ไอ้ยศครับรวบเอวน้องเค้ากระเด้า ตั๊บๆๆๆๆๆ... น้องโบว์ก็ยังอมท่อนลำผมไม่ปล่อย แต่เอามือจับประคองท่อนลำผมไว้ ปล่อยปากอมท่อนลำผมเข้าออกตามจังหวะกระเด้าของไอ้ยศ ผมเงี่ยนง่านและเสียวมาก เหลือบมองไปดูน้องเอ เห็นกำลังยืนเสยผมยกเหล้าขึ้นดึ่มอยู่ เลยเอามือยันหน้าผากน้องโบว์ให้หยุดอมท่อนลำผม พอน้องเค้าถอนปากออกจากท่อนเสือน้อย ผมก็ดึงตัวลุกจากโซฟา เดินกระดอแข็งชี้เด่ไปหาน้องเอ น้องเค้าก็ยิ้มให้ผมแต่ผมนะอารมณ์หื่นเต็มที่ ค่อยๆดันตัวน้องเอ จนน้องเค้าหลังไปติดพนังด้านขวามือ ผมผลิกตัวน้องเอให้หันหน้าเข้าพนังห้อง น้องเค้าเอา2มือยันกำแพงเอาไว้ ผมเอามือซ้ายกดต้นคอน้องเค้าเบาๆ เอามือขวาสอดเข้าใต้ท้องน้องเค้าดึงสะโพกผายของน้องเค้าเข้าหาตัวผม น้องเอแอ่นก้นตามพร้อมขยับถ่างขา ผมรวบเอวคอดของน้องเอขยับยืนให้ถนัด ก่อนจะจับท่อนเสือน้อยที่แข็งเด่ จอไปกลางกลีบแคมที่เผยออ้าน้อยๆ ค่อยๆกดหัวถอกมุดเข้าไปมิดเงี่ยงไม่ยากนัก เพราะรูหลืบเยิ้มแฉะ ผมละมือขวาจากท่อนลำ รวบเอวน้องเอจับกระชับแน่น [-]ผมดึงสะโพกน้องเอ เค้าหาตัวพร้อมแอ่นกระเด้าเต็มแรง ตั๊บ "โอ๊วว.อู้ยยส์" น้องเอร้องเสียงหลงเลย ผมหื่นสุดๆ ยืนโยกกระเด้าท่อนลำอัดรูหลืบหยุ่นกระชับของน้องเอ อย่างมันกระดอสุดๆ ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .... มีแรงเท่าไหรผมใส่หมด ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ... น้องเอ ได้แต่ยืนเขย่งปลายเท้าถ่างขาโก้งโค้งยันผนัง แอ่นหลัง เด้งสะโพกผายกระแทกรับการกระเด้าของผมจนหัวสบัดไปมา ส่งเสียงครางดังระงมห้อง " โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.อู้ย.อู้ย.โอว.โอว.โอว.โอว. น้องเอที่ยืนโก้งโค้งหลังแอ่นกระตุก 2แขนที่น้องเค้ายันพนังเหยียดสุดแขน ฟุบตัวเอียงหน้าแนบท่อนแขนที่กางศอกทาบไปกับพนังห้อง ด้วยความเสียวซ่านสุดขีด รูหลืบขมิบบีบรัดท่อนลำผมแน่นหนึบ ร้องครางเสียวกระเส่า "อูยยย...โอวววววว..อาาาา...อาาาาววววว.." "โอออยยยย ไม่ไหว..นาย.อู้ยยยส์.. เสียว.ซี๊ดส์ส์. ไม่ไหวแล้ว.ใม่ไหว"...ผมโถมตัวอัดกดท่อนลำจนหนอกผม แนบไปแก้มก้นของน้องเอ ผมกระเด้าต่อแต่ไม่ถนัด ผมเลยเอามือขวาดึงช้อนใต้ข้อพับขาขวาน้องเค้าจับยกขึ้น ทีนี้ผมยืนถนัด เอามือซ้ายจับเอวน้องเค้า ยืนแอ่นกระเด้าเสยด้วยความเสียว ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ. ท่อนลำเข้าลึกสุดๆ น้องเอร้องกระเส่า ผมกัดฟันกระเด้าด้วยความเสียวสุด ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ...ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ ก่อนจะกระเด้าอัดกดท่อนลำให้ลึกสุด จนตัวผมอัดทาบไปกลางหลังน้องเค้า ทั้งที่น้องเอ อยู่ในท่าที่ผมยกขาขวาไว้ข้างนึงค้างไว้ เต้าอวบกลมอัดติดพนังห้อง ผมเกร็งท่อนลำปล่อยน้ำรัก ปลึด.ปลึด.ปลึด หัวถอกถูกตอด ดู๊บๆดู๊บๆดู๊บๆ [-]ผมยืนกดแช่ท่อนเสือน้อย อยู่ในท่านั้นพักนึง เมื่อยกล้ามเนื้อต้นขาอย่างมาก ตอนนั้นเกร็งสุดๆจริงๆ เกร็งจนตะคริวกินขาผมน้อยๆ ก็แอร์เย็นซะ ผมรีบถอนท่อนเสือน้อยพร้อมปล่อยขาน้องเอลง ผมปวดโคนขาขวาจี๊ดเลย "อู้ย..อยู้"... ผมร้องเบาๆพร้อมเดินเขยกไปนั่งหอบที่โซฟา ผมเสร็จไป2ยกแล้วฤทธิ์ ไวอากร้าครึ่งเม็ดของเพื่อนผม มันยังทำให้ท่อนลำผมแข็งโด่อยู่เลย ส่วนน้องเอ รูดลงมาตามพนังห้อง ทรุดลงพับเพียบกับพื้นห้องที่ปูด้วยพรมหยาบๆ คงหมดแรงเข่าอ่อน เห็นก้มหน้าลงเอามือข้างนึงยันพื้นไว้ อีกมือเสยผมไปหลังหูหอบหายใจหนักๆ แปล๊บนึงก็ลุกขึ้น เดินไปหยิบทิชชู่ แล้วมานั่งข้างผมถ่างขาเช็ดซับน้ำรักของผม ที่ใหลย้อยลงมาเปียกถุงน่อง ตรงโคนขาอ่อนด้านใน ทางด้านไอ้ยศเพื่อนผม คงกำลังเสียวสุดๆ แหงนหน้ากัดฟันแน่นจนเห็นสันกราม เอา2มือจับกระชับไปบนสะโพกผายแน่น ของน้องโบว์ ที่ก้มหน้าฟุบบนที่เบาะโซฟา กระเด้าอัดบั้นท้ายกลมๆของน้องเค้า ที่แอ่นสะโพกกระแทกสวนรับอย่างเร่าร้อน เสียงหน้าขาปะทะกับแก้มก้นดัง พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ ...พร้อมเสียงครางครวญของน้องโบว์ "โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.โอว.อา.อา.อา.อา.อา." ไอ้ยศเหลือบมาเห็นผมกับน้องเอที่กลับมานั่งที่เดิม ก็ส่งเสียงเรียก "เอ" พร้อมพยักหน้าถี่ๆ สีหน้าเสียวสุดๆ [-]ผมเห็นเพื่อนผมพยักหน้าเรียก น้องเอ ผมก็รู้แล้วครับว่าไอ้ยศจะให้น้องเค้าทำอะไร ผมพอหายเหนื่อยตะคริวที่ต้นขาก็หายแล้ว บวกภาพและเสียงที่ไอ้ยศกำลังร่วมรักกับน้องเค้าอย่างถึงพริกถึงขิง ก็เกิดอาการง่านขึ้นมาอีก ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ."โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์"...น้องโบว์ครางกระเส่าตามจังหวะกระเด้าของเพื่อนผม ไอ้ยศโหมกระเด้าเน้นๆ ก่อนจะถอนท่อนเนื้อออกจากรูหลืบน้องโบว์แล้วหันท่อนลำฉ่ำเยิ้มเป็นมันให้ น้องเอ ที่ไปนั่งคุกเข่ารออยู่กับพื้นพรมข้างโซฟาอมดูด น้ำเสียวอุ่นๆของมัน "อุ๊บ!อุ้ย"... น้องโบว์ร้องเสียงหลงอย่างเสียดาย เพราะไม่ทันตั้งตัว คงยังไม่เสร็จ พร้อมเงยหน้าเหลียวหลังไปมองไอ้ยศ ผมรอจังหวะอยู่แล้วครับ ก็กระดอผมยังแข็งเด่อยู่เลย ผมรีบลุกขึ้นสอดมือหิ้วปีกน้องโบว์ยกตัวขึ้น หมุนตัวน้องเค้าหันหลังให้ผม หันหน้าเข้าพนักพิง ผมเอามือขวากดไปหลังต้นคอเบาๆ น้องโบว์ก็หมุนตัวคว่ำหน้าเอามือทั้ง 2 ไปจับพนักพิงหลังของโซฟา ขยับถ่างขาที่คุกเข่าโก้งโค้ง แอ่นก้นกลมๆแน่นๆ อวดพลูเนื้อกลีบแคมเล็กปลิ้นยื่นง้ำออกมาเล็กน้อยรูหลืบเพยออ้าน้ำหล่อลื่น เยิ้ม ผมใช้นิ้วชี้กับหัวแม่มือซ้ายแบะกลีบแคมของน้องเค้าแล้วย่อเข่าลงจ่อหัวถอก ที่พองบาน กดเข้ากลางรูหลืบเพยออ้า พร้อมโถมตัวกระเด้าทิ้งเข่าลงบนเบาะกดท่อนลำอัดเข้าไปในรูหลืบ ผลุบ ซ๊วบ กระดอแข็งเด๊กของผมมุดเข้าไปมิดสุดลำ ก้นกลมแน่นดึ๋ง รับหนอกของผมที่กระแทกดัง ปั๊บ หัวน้องโบว์สบัดเริดเงยหน้าขึ้นเพดาน พร้อมส่งเสียง "โอ๊วว..อูยยย์...ซี้ดดด"... [-]ผมทาบตัวไปตามแผ่นหลัง ของน้องเค้า อ้อม2มือสอดเข้าไปขยำเต้านมอวบกลมใต้แจ๊กเก็ต กดท่อนลำแช่คานิ่งไว้แปล๊บนึง ก่อนจะขยำเต้าอวบกลม พร้อมส่ายสะโพกควงท่อนเนื้ออัดหนอกของผม บดบี้แก้มก้นของน้องโบว์อย่างมันเขี้ยวสุดๆ น้องเค้าส่งเสียงครางเบาๆ "อือส์ส์ส์" อารมณ์หื่นของผมมีมากจริงครับตอนนั้น ผมขยำเต้าอวบกลม2ข้างของน้องเค้ามันแน่นหยุ่นมือผมขยำเน้นๆ พร้อมกระเด้าท่อนลำสั้นๆแต่เน้นๆ ท่อนเนื้อแข็งเด๊กที่มุดอยู่ในรูหลืบกระแ