ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คืนนึงบนภูกระดึง copy fb

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 24, 2015, 08:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

สมัยอายุ15 ผมไปขึ้นภูกระดึงครั้งแรกครับ ผมเป็นเด็กที่ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้
พูดง่ายๆก็คือยังเยดไม่เปนนั่นหล่ะ

แล้วเหตุการณ์มันก็พาไป...
มีรุ่นพี่ผู้หญิงคนนึงบนภูกระดึงเค้าชอบมาคุยกับผม
เค้าก็เป็นนักท่องเที่ยวทั่วๆไปเหมือนผมนี่หล่ะ
ไปเจอกันบนนั้น เสดแล้วผมก็ไก่อ่อนไง ชอบเค้าชอบรุ่นพี่แม่งน่ารักดี น่าเยดนั่นหล่ะ
คุยๆกันตอนเย็นแม่งมีความสุขมาก ความสุขของเด็กๆวัยรุ่นอ่ะนะ

แล้วพี่เค้าก็ชวนกินเบียร์ กินเป็นป่าวเค้าถาม แหม่ผมนี่รีบตอบเลย กินประจำ!!! (จริงๆตอนนั้นขวดเดียวก็เมาหัวทิ่มละ)
พี่เค้าชวนกินในเต้นท์เค้านั้นหล่ะ กินๆอยู่ผมก็เริ่มเมา ตาก็ลายๆ มือไม้ไปโดนนมพี่เค้าได้ไงไม่รู้
รู้แต่ว่าแม่งใหญ่ดีว่ะ แล้วเสื้อผ้า เริ่มหลุดออกจากตัวทีละชิ้น ๆ ทั้งคู่

ซักพักมารู้ตัวอีกทีก็แก้ผ้ากันหมดแล้ว อากาศแม่งเย็นมากๆ ช่วงนั้นหน้าหนาว ประมาณ 10 กว่าองศา ...
นอนกอดกันในท่าตะแคง (กรูยังเอาไม่เป็นก็เลยนอนกอดเค้าไปงั้นหละ) แต่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้าน่ะ
แล้วครวยผมครับ แม่งแข็งปั๋งเลย อยากเยดพี่เค้าแต่เอาเข้ารูไม่เป็น นอนตะแคงกอดกันอยู่

แล้วขาข้างนึงพี่เค้าก็พาดมาที่ตัวผม
จิ๋มมันก็ตรงเป๋าครวยผมเลยใช่ป่ะครับ พี่เค้าครับ จับใส่รูเองเลยคร้าบบบบ ลื่นปรื๊ดๆ
เข้าไปปุ๊ป ผมเสียวโครตๆ แล้วพี่เค้าก็จับผมกดนอนลง แกก็ขย่มเอง ขย่มแบบเมามันแกอ่ะ
นั่งยองๆด้วยนะ ผมมองดูตรงนั้นมันเข้าไปแบบสุดมากๆ ไม่ถึง10นาทีผมก็ระเบิดออกมา
พี่เค้าแม่งยังขย่มไม่หยุดอ่ะ โหดสัสแม่ง
แล้วแปปนึงแกก็ตัวเกรงๆ (ตอนหลังเพิ่งมารู้ว่า ผญ เสดแล้วเป็นแบบนี้)
คืนนั้นบอกตรงๆ ยก2ผมใส่ยับเลยครับ
หุ่นแกแบบว่า น่าเยดสัสๆๆอ่ะ ประมาณคนนี้นี่แนบรูปมาเนี่ยหล่ะ ใกล้เคียงมาก
แกขาวมาก และนมใหญ่ ฟาดหน้าผมตลอดเลย ตอนแกขย่มๆอ่ะ ฟินสัสๆ
คืนนั้น เป็นประสบการณ์บนภูกระดึงที่ไม่เคยลืม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน