ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

็H game online Nutaku

เริ่มโดย deepsnow, พฤศจิกายน 24, 2015, 03:51:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deepsnow

เป็นเว๊ปเกม แนว H พึ่งไปเจอมา มีหลายเกมนะครับ
http://ouo.io/5YArqa

เข้าไปแล้วสมัครสมาชิก แล้วเลือกเกมที่จะเล่นจากปุ่มนี้
[/url] [/img]

แนะนำให้เล่นคือ
DRAGON TACTICS MEMORIES = ภาพสวย เน้นพัฒนาตัวละครสาวๆ อิอิ แต่ภาพนิ่ง
ULTRA ADVENTURE! GO GO - OSAWARI ISLAND = เก็บคะแนน เพื่อปลดเสื้อผ้าสาวๆ H นิดๆ - หนักมาก
PEROPERO SEDUCTION = H หนักมากน้ำกระจาย
HELLFIRE GIRLS = เกมการ์ด เอาสาว เอวี ญี่ปุ่นมาตีกัน เก็บรูปสาวๆตัวเป็นๆ เสียงจริง ตัวจริง แต่เป็นรูปภาพไม่มีคลิ๊ปนะจ๊ะ อิอิ
MILLENNIUM WAR AIGIS = tower defence ที่ใช้ฮีโร่มาสู้กับมอน เจ๋งดีเก็บ ไอเท็ม ไปจีบสาวๆเผื่อจะได้ฝันที่เป้นจริง อิอิ

แก้ไข 4/12/2015
[/url] [/img]

Dragon Providence มาใหม่นะครับ บอกเลยว่า ชัดทุกอนูรูขุมขนจริมๆ แจ่มมาก ตัวละคร คละไป มีทั้งสายแม่โค และสายโลลิ
เวลาเล่น ปิด abblock ก่อนนะครับ