ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba]Koukai Benjo 1 ห้องน้ำระบายเงี่ยน [MIKOTO112]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 26, 2015, 07:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อีกเรื่องที่มีทำเป็นอนิเมะ ที่จริงมีหลายตอนนะ แต่ผมชอบแค่ตอนนี้ตอนเดียว

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

ตอบกระทู้แล้วจะเหฅ็นภาพ อยากเห็นยอดเฉยๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

B&B

เอาจริงๆ เรื่องนี้ผมคุ้นมากๆ แต่นึกไม่ออกว่าดคยอ่ายยั้ง หรือก็เพราะตัวนางเอกของเรื่องหน้าตาแบบนี้เห็นอยู่หลายๆ เรื่องอาจจะจำผิดก็ได้ อิอิ

ไม่เคยอ่านแหะ อืมๆ

ขอบคุณครับ

Tdestiny

ดาร์คไม่ต่างจากกฏหมายทาสเนื้อเลยครับ ตามมาจากเรื่องนั้นเลย ::KO::

Banjung2

อาจารย์ท่านนี้สายดาร์คจริงๆครับ เนื้อหาแทบจะมาทางเดียวกันเลย

iikran

เรื่องนี้คล้ายๆเรื่อง Drop out เลย ลายเส้นแบบนี้ เรื่องแนวๆนี้ ชอบมากครับ ติดตามๆ

wender_111

คิดว่าเป็นประธานแล้วจะรอดซินะ แต่ความดาร์กคือลากคนที่อยู่สูงสุดมาให้ต่ำสุดซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ประธานซาโยนาระจะโดนเท่าไรนะถ้าทั้งโรงเรียนนี้รวม รปภ ภารโรง อาจารย์ นี้ละก็(ไปสมัครเป็นภารโรงก่อน)เป็นร้อยแน่น่าสงสารประธานจังเลย

#โดนเปิดชิงด้วยผิดคาดวันแรกโดนแค่คนเดียว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เออ  เนื้อเรื่องแต่ละเรื่องแนวๆเดียวกันเลยแหะ  การันตีความดาร์ก  

MonNa

คอนเสปเดียวกันแต่คนละเรื่องนี้เอง นึกว่าต่อกัน

Tow Tow

PTTrayong

จากประธานกลายเป็นทาสเลยทีเดียว ส้วมสาธารณะจะมีถึงขั้นฉี่ใส่ หรือ อุจาระใส่ไหม ถ้าใช่ก็ครบสูตรการ์ตูนดาร์คในระดับต้นๆ ที่ผมเคยอ่าน

----------------------------------------------------------------------------------------------------

หลังอ่านจบ เหมือนแค่เกริ่นเรื่องเองนะ น่าจะมีตอนต่อไป ประธานแค่เปิดตัวเอง