ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดิมพันสกปรก , ตอนที่ 2 ผัวเผลอแล้วเจอกัน (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 27, 2015, 07:09:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

[backcolor=#ffffff][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#ffffff]

ไก่ระร่ำระลัก "ค่ะ พี่เบิ้ม" โทรศัพท์โชว์รูปหน้า [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]พี่เบิ้มขึ้นมาจ๊ะกับเธอที่รับโทรศัพท์ทั้ง ๆ ที่ยังแก้ผ้าอยู่[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ทำอะไรอยู่เหรอครับคุณไก่ พี่คิดถึงไก่จัง" เบิ้มโชว์ลีลาสีหญิง[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เอ่อ ก็ เอ่อ" ไก่มองตัวเองในกระจกไปคุยโทรศัพท์ไป ดูหน้าพี่เบิ้มในรูปไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ว้าย อย่างงี้ก็เหมือนแก้ผ้าคุยกับเค้าน่ะสิ ตายแล้ว" หน้าแดงกล่ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พูดผิดพูดถูก อายแล้วอายอีก [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"แก้ผ้า เอ๊ย เอ่อ ซักผ้าอยู่ค่ะ" เสียงสั่น ๆ ของไก่ ทำให้ พี่เบิ้ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จับความรู้สึกแปลก ๆ ได้ "อ๊าย...ยยย ตะกี้ เค้าได้ยินรึเปล่าน้า" ไก่ยิ่งอาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ก็ยิ่งเสียว เวลามองกระจก เห็น หน้าอกหน้าใจชูชัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ขนตั้งด้วยความกระสันต์เสียวขึ้นเป็นตุ่ม ๆ ตั้งแต่ โคนขา ขาอ่อน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไปจนกระทั่งถึงจุดยุทธศาสตร์ของเธอที่สุด ที่ตอนนี้เธอรู้สึกว่ามีน้ำซึม ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ออกมาแล้ว[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"คุณไก่ทำไมเงียบไปครับ เสียงสั่น ๆ ไม่อยากคุยกับพี่เหรอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พี่เบิ้มไม่ได้เจอไก่หลายวันแล้วนะ" เบิ้มพยายามต่อเรื่องคุย[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"ค่ะ ค๊ะ คุณเบิ้มคิดถึงไก่ หรือคิดถึง กาแฟ "นม" ที่ไก่ชงคะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ไม่อยู่หลายวัน อด "นม" ล่ะซิ" ไก่เริ่มสนุกกับการถอดเสื้อผ้าคุย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]คุยไปมองกระจกไป คุยไปมองหน้าอกตัวเองไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จะว่าไปเธอเองภูมิใจกับหน้าอกของเธอไม่น้อย ตั้งแต่สมัยอยู่กรุงเทพแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอเคยเป็นพนักงานออฟฟิต อยู่ที่สีลม เสื้อผ้าที่เธอใส่สุดแสนจะสวย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จะว่าไปเธอใส่ชุดไหนก็สวยไปหมด เพราะเจ้าหน้าอกสองข้างที่กลมมนและเต่งตึง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]รวมถึงขนาดของเธอก็ใหญ่คับแก้ว เอวคอดกิ่ว หน้าท้องแบนราบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แถมสุดปลายท้องน้อยของเธอมันเป็นกระเปาะขึ้นมายั่วสายตาเล่น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ก้นงามงอนเวลาเดินสะบัดซ้ายสะบัดขวา ทำให้ปลายกระโปรงสะบัดตาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หลายหนุ่มเรียกเธอว่าแม่สาวตะโพกใบไม้ ทุกครั้งที่เธอเดินโชว์ก็อดทำให้หนุ่ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ๆ ที่เห็นซูดปากไปตาม ๆ กัน [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]วันนี้ว่าง ๆ ก็ว่าจะลองหว่านเต้ามหาเสนห์ยั่วพี่เบิ้มสักหน่อย หนอย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ดันโทรมาตอนคนกำลังแก้ผ้าอยู่ด๊าย ไก่อมยิ้มขำนิด ๆ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]เบิ้มเองก็ไม่ต่างจากหนุ่มคนอื่น ยิ่งเป็นคนหื่นกระหายสวาทอย่างเบิ้มบอกตรง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ตั้งแต่เห็น "นม" หกเรี่ยหกราดของไก่ เค้าแทบจะไม่กลับไปหาคู่ขาเก่า ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เลยทั้งวันทั้งคืนสาละวนช่วยตัวเองคิดถึงแต่กับ "นม" สองเต้าของสาวสวยคนนี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]คิดถึงขึ้นมาคราใดเจ้ามังกรเก้านิ้วของเค้ามันก็ผงาดและพอตอนนี้เมื่อไก่เริ่มพูดถึง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"นม" ในแบบสองแง่สามง่ามขึ้นมาจึงทำให้เค้าอดเสียวไม่ได้ "อูยส์ เสียวจริง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]โว้ย เอาวะ เป็นไงเป็นกัน มา" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มถอดกางเกงลงไปกองกับพื้นมือข้างนึงถือโทรศัพท์มืออีกข้าง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เริ่มสาวเจ้ามังกรตาเดียวไปด้วย กลายเป็นว่าทั้ง เบิ้มและไก่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แก้ผ้าสนทนากันแล้ว[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"ก็ใช่นะซิคร๊าบบ แหมกาแฟใคร ๆ ชงก็ไม่อร่อยเหมือน น้องไก่ เลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]นี่สงสัยเป็นเพราะ "นม" มันคนละขนาด เอ๊ย คนล่ะกล่องกันมั๊งครับ ฮึ ฮึ ฮึ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มเริ่มแซวเข้าเนื้อเข้าหนัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่แทนที่สาวไก่จะกลัวกลับเริ่มสนุกเพราะเธอมองดูตัวเองในกระจกไปด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]และมือไม้ก็เริ่มป่ายเปะกลับไปทำหน้าที่ของมันก่อนที่เบิ้มจะโทรมาเธอเล่นเสียวอยู่หน้ากระจก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ครั้งนี้เธอเล่น "นม" เธอไปด้วยมือข้างนึงอีกมือนึงก็ถือหูโทรศัพท์ไปด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]มือของเธอลามปามไปทั่วตั้งแต่เนินนมทั้งสองข้างวนไปวนมารอบ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอมองกระจกไปเสียวสะท้านสุดจะทนทาน "อูยส์ ซี๊ดด" เสียงลอดออกมาตามไรฟัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่ก็อดไม่ได้ที่เบิ้มจะได้ยินทำให้เบิ้มอดคิดไม่ได้ว่าสาวสวยกำลังทำอะไรอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ยิ่งคิดอีกมือนึงของเค้าก็สาวเร็วขึ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เสียงอะไรเหรอครับ" เบิ้มถาม สติสตังของไก่เริ่มกลับคืนมา "เฮ้อ เออ คะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไม่มีอะไรคะ" ไก่ตอบเสียงสั่นพร้อมถอนหายใจหนัก ๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แหม ผมนึกว่าน้องไก่กำลังจับ "นม" ตัวเองอยู่ซะอีก ฮ่า ฮ่า ฮ่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เห็นได้ยินเสียงคุ้น ๆ " เบิ้มถามจี้ใจดำสาวสวยถึงกับสะดุ้งอึ้ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"รู้ได้ยังไงเนี่ย เสือผู้หญิง จริง ๆ" ใจนึงไก่ก็อยากจะหยุด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่อีกใจก็คิดว่าเสียฟอร์มโดนจับได้ ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วก็เกทับไปซะเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จะได้ไม่เสียฟอร์มลูกผู้หญิง [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"อ๋อ ไม่ใช่หรอกค่ะ ไก่ไม่ได้เล่น "นม" อยู่แต่ไก่กำลังเล่นที่อื่น ซี๊ดด" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่พูดช้า ๆ เน้น ๆ คำว่าที่อื่นกับคำว่า ซี๊ด ออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ทำให้เบิ้มถึงกับตาโตไม่คิดว่า ไก่จะมาไม้นี้ รวมถึงตัวไก่เองด้วย "ว้าย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ตายแล้ว พูดออกไปแล้ว ทำยังไงดี เค้าจะมองเรายังไงดีเนี่ย แต่ถ้าเรา....." [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่เริ่มคิดลามกมือที่ว่างอยู่จากการถือโทรศัพท์เริ่มเคลื่อนย้ายลงช่วงล่าง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]นิ้วชี้ทาบกลางร่องที่เป็นเส้นตรงเหมือนกับเอาไม้บรรทัดมาขีด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]นิ้วชี้กับนิ้วนาง แหวกแคมอวบหนาด้านนอกออกให้นิ้วชี้ได้สัมผัสถูกติ่งเสียว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อูยส์ อา มันช่างลื่น" เผลอคลางอีกแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ทำไงดีไก่เชิดหน้าเริ่ดดูตัวเองในกระจก ดวงตาปรือ เคล้ม มือเริ่มเค้นหนักขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เป็นจังหวะ ขึ้น ลง ขึ้น ลง หนักขึ้น หนักขึ้น[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"คุณไก่รู้มั๊ยครับ ว่าผมก็ไม่ได้ว่าง ผมก็กำลังเล่นกับที่อื่นเหมือนกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมกำลังรูดขึ้น รูดลง รูดขึ้น รูดลง" ไม่ต้องอำแล้วเกทับเปิดกันไปเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เหมือนกันกับคุณไก่มั๊ยครับ อูยส์ เสียว"[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"คะ ค่ะ เสียวเหมือนกันค่ะ อูยส์ คุณเบิ้มรู้สึกดีมั๊ยคะ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่หลับตาปากสูดขึ้น คิดถึงว่าพี่เบิ้มจอมลามกกำลังจ้องอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วมันอดเสียวไม่ได้ "ครับดีครับ เร็ว ๆ เลยนะครับ โอว เสียว เสียว ๆๆๆ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มตอบเสียงสะท้าน ยิ่งตอนนี้ตัวเธอนั่งแหกขาอยู่หน้ากระจก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แถมมือก็ซุกซนอยู่กับจุดไวไฟประจำตัว "อูยส์ โอ้วว เร็วขึ้นอีกนิดนะคะ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่รู้สึกเสียวปรี๊ดจากไขสันหลังวิ่งสู่สมอง ยิ่งเห็นหน้าหื่น ๆ แววตา หื่น ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ของ พี่เบิ้ม จ้องอยู่มันช่างเป็นดวงตาทะลึ่งเจ้าชู้สุด ๆ เท่าที่เธอเคยมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่ทำไมยิ่งคิดเธอยิ่งกระสันเสียวแบบนี้นะ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"คุณไก่แหกขากว้าง ๆ เลยครับ โอว ไม่ใช่แค่ "นม" ครับ ผมอยาก "หม้อ" คุณด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]โอว์ ผมแข็งไปหมดลำแล้ว อูยส์" [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ทำไมลามกอย่างนี้นะผู้ชายคนนี้พูดคำว่า "หม้อ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ออกมาแทนของสงวนของเธอได้ได้หน้าไม่อาย แต่พอได้ยินเบิ้มพูดถึงลำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอก็อดคิดถึงวันก่อนที่สายตาเธอแฉลบไปเห็นเจ้าลำอสรพิษนี้ไม่ได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เพียงแค่แวบเดียวเธอดูออกว่าขนาดของมันไม่เล็กเลย ทีแรกเธอยังนึกว่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พี่เบิ้มแอบเอากระบอกไฟฉายใส่ไว้ในกางเกงบอลซะอีก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่พอเธอเห็นมันกระดุกกระดิกไปมาแล้วมันไม่ใช่ โอว โอว ไม่ไหวแล้ว ไก่คิดในใจ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"อูยย์ คุณเบิ้ม ไก่คุย ไม่ถนัดค่ะ โอว โอ๊ะ โอ๊ะ โอ้ย อาห์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่เปิดแฮนด์ฟรีนะคะ" ไก่ไม่รอช้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เปิดเสียงดังแทนลำโพงทำให้อีกมือนึงว่างขึ้นมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอนอนลงกับขอบอ่างอาบน้ำหลังพิงผนัง ก้นอยู่บนขอบอ่าง ขาข้างนึงยกขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อีกขาข้างนึงแกว่งอยู่ในอ่าง ถ่างไปสุดหล้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ด้วยท่านี้เมื่อมองในกระจกเนินนูนของเธอลอยเด่นขึ้นมาสู้นิ้วของเธออย่างไม่ท้อถอย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อีกมือที่ว่างคว้ามับเข้าที่เต้าใหญ่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จินตนาการว่ากำลังอยู่ต่อหน้าพี่เบิ้มจอมตัณหา นิ้วเป็นของพี่เบิ้ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]และมืออีกข้างเป็นของพี่เบิ้ม "โอว คนบ้า ทำไมลามกอย่างนี้นะ อูยส์" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มได้ยินสวนกลับมาว่า "อูย คุณไก่ ของคุณไก่มันหนีบ มันรัด ผมไปทั้งลำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้ว โอย โอย โอย ๆๆๆ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]นิ้วเดียวไม่พอซะแล้วสำหรับไก่ในตอนนี้เธอตัดสินใจใช้สองนิ้วของเธอทะลวงกลีบงาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]รูด เข้าออก เข้าออก เข้าแล้วก็ออก เร็วขึ้น เร็วขึ้น แล้วก็เร็วขึ้นแบบถี่ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"นี่นะ จะหนีบให้เคล็ดไปเลย อูยส์ อูยส์ โอย โอ๊ย" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แทนที่ไก่จะจินตนาการว่าเธอโดนเบิ้มเล่นนิ้วเล่นนมอยู่ กลายเป็นตอนนี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอคิดว่าเธอโดนของเจ้าเบิ้มทะลวงเข้าให้แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ยิ่งคิดยิ่งอายแต่ตอนนี้เธอสุดกู่แล้ว[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"โอ๊ย เร็ว ๆ เข้าค่ะ เร็ว ๆ เข้า เร็ว โอ๊ย โอว โอว อาห์ คุณเบิ้ม อาห์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อาห์" ไก่คราง ไม่ได้ศัพท์ เช่นเดียวกับทางเบิ้ม รัวมือเร็วเป็นระวิง "อูยส์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ จ๋า ไก่จ๋า โอว ไม่ไหวแล้ว จวนแล้ว เร็วจ้า เร็ว พี่ จา โอย ถึงแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]โอ๊ย" เบิ้มกระฉูดน้ำออกมาเต็มพื้น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ครั้งนี้เป็นรอบใหญ่ในรอบปีที่เค้ากระฉูดน้ำออกมาเยอะขนาดนี้เลอะมือเลอะตัวไปหมด[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ทางด้านสาวไก่สองนิ้วในร่องก็รัวยิกเช่นเดียวกันทั้งล้วงทั้งคว้าน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อีกมือนึงคีบหัวนมทั้งคลึงทั้งบดไปมาทั้งสองเต้า "โอ๊ย โอ๊ย เสียว โอ๊ย ค่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ค่ะ ไก่ อา อ่ะ อาห์ หื่อ หื่อ หื่อ อาห์ อ้า อ่า" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]สัมผัสภายในร่องน้ำแน่นอื้อดูดนิ้วมือเป็นระยะ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]บ่งบอกถึงการเข้าสู่จุดสุดยอดแบบสุด ๆ จนกระทั่งค่อย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จางไปสัมผัสตื่นตัวยังอยู่ ไก่นอนพิงหลังกับอ่างน้ำเสียงหอบหายใจดังเป็นระยะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ๆ ค่อย ๆ หย่อนขาสองข้างลงในอ่าง หุบขาสนิทลง "ทำไงดี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อย่างนี้ก็เหมือนเราเล่นโฟนกับเค้า เลย รู้จักกันแค่ สอง สาม อาทิตย์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อายจังเลย" คิดมาคิดไปเค้าก็มีเสน่ห์เหมือนกันนะ ยิ่ง ไก่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หลับตาคิดถึงเจ้าท่อนมหึมาในกางเกงเค้า อดเสียวสะหยิวไม่ได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จนทำให้ขนเสี้ยนลุกตั้งชันไปทั้งตัว ปลายถันชูชันเหมือนจะท้าทาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ทุกครั้งไปที่เธอคิดขึ้นมา "เอาหล่ะ ต้องหาทางแก้ตัว น้ำขุ่น ๆ เนี่ยหล่ะ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอห่อไหล่รวบรวมความมั่นใจเต็มที่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่พอเธอมองดูกระจกเห็นตัวเองผมเผ้ากระเซิง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หน้าอกชูชันมีรอยนิ้วมือเป็นปื้นแดง ก็คิดว่า "หือ ทำไมวันนี้เราถึงสุด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แบบนี้นะ นานแล้วนะที่ไม่ได้เป็นแบบนี้" และยิ่งเธอมองลงมาที่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]สามเหลี่ยมพื้นที่รบประจำตัว ก็พบว่ามันเลอะเทอะไปหมด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แถมปากทางเข้ามีสีแดงช้ำ สัมผัสดูรู้สึกเจ็บนิดหน่อย "รึเราเองชอบแบบนี้นะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]รุนแรง นิด ๆ เอ๊ หรือเราหลงเสน่ห์ พี่เบิ้ม เข้าให้แล้ว " "ไม่ได้ ไม่ได้" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอสั่นหัว[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"คุณไก่ครับ ยังอยู่รึเปล่าครับ" เสียงเบิ้มถาม ไก่ปิดแฮนด์ฟรี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กดโทรศัพท์รับสายแบบธรรมดา[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ค่ะ"[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ตกลงคุณไก่บอกได้รึยังครับว่าที่นั่น ของคุณไก่น่ะมันตรงไหน ผมล่ะงง" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มถาม พยายามจะแซวให้ได้[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แล้ว ไอ้นั่น ของ คุณเบิ้มล่ะคะ มันอะไร เก็บมันลงกางเกงเรียบร้อยรึยัง" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ฉอเลาะเอาคืน[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อ๋อ ไอ้นั่นของผมก็กระบอกไฟฉายครับ ผมเอามันมารูดเล่นเตรียมไว้เผื่อต้องใช้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ฮ่า ฮ่า ฮ่า แล้วคุณไก่จะบอกได้รึยัง" เบิ้มอำซะงั้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ค่ะ ที่นั่น ของ ไก่ ก็ ผ้าที่อยู่ในกาละมังนั่นแหละค่ะ ไก่ ขยี้ขึ้นลง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ขึ้นลง พักเดียวก็ "เสร็จ" ค่า คุณเบิ้มคิดไปถึงไหนคะ" เฮ้อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]มุขนี้พอรักษาตัวได้มั๊ยนะ ไก่ลุ้นตาหยีลงข้างนึงคอยฟังว่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มจะตอบว่ายังไง[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แหม แก้ตัวไปน้ำขุ่น ๆ เลยนะครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า สนุกจัง จะว่าไป "น้ำขุ่น ๆ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ก็เต็มมือผมอยู่เหมือนกัน ติดอยู่ที่มือคุณไก่บ้างมั๊ยครับ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ก้มลงมองสองนิ้วของตัวเองอย่างไม่ได้ตั้งใจคราบน้ำรักของเธอติดอยู่เต็มไปหมด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ตาบ้า รู้ดีไปหมด"....อ๋อ น้ำแฟ๊บค่ะตะกี้ล้างไม่หมด เธอตอบยิ้ม ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หมดธุระแล้วงั้นแค่นี้นะคะ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"เดี๋ยว ๆ ครับ คุณไก่ ผมมีเรื่องสำคัญจะบอก" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เสียงเบิ้มดังขึ้นเน้นเสียงคำว่าเรื่องสำคัญจนไก่อยากรู้[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เรื่องอะไรคะ คุณเบิ้ม" ไก่ถามเสียงใส[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"คือตั้งแต่อาทิตย์หน้า เลขาคนเก่าผมเค้าจะลาพักร้อน ถ้าไม่รังเกียจ รบกวน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]คุณไก่มาเป็นเลขาให้ผมซักสัปดาห์ได้มั๊ยครับ" เบิ้มถามเสียงเครียด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ปกติเบิ้มจะเล่น ๆ แต่พอคุยเครียดแบบนี้ก็ทำให้ไก่เครียดเหมือนกัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"คงต้องถามตี๋เล็ก ก่อนนะค่ะ คุณเบิ้ม" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มได้ยินชื่อตี๋เล็กขัดใจขึ้นมาทันทีเลยพูดตัดบดว่า[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เลขาคนเก่าผมเค้าคอยกันพวกคนขายประกันมาคุยกับผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]นี่ถ้าผมไม่ได้รู้จักคุณโดยตรงคุณคงไม่ได้คุยกับผมหรอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จะว่าไปในจังหวัดนี้ก็มีตัวแทนดี ๆ อยู่หลายคนเหมือนกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ถ้าไม่มีคนคอยกันสงสัย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมคงต้องซื้อกับใครไม่ก็ใครซักคนก่อนคุณไก่แน่เลย"....ผมเชื่อใจคุณนะคิดว่าคุณทำได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เรื่องแค่นี้ไม่เห็นต้องตัดสินใจนานนี่ครับ เบิ้มบอกแกมขู่ พร้อมลุ้นอยู่ในใจ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"อืมห์ ถ้าเป็นอย่างนั้น อืมห์" ไก่ลังเล แต่ก็คิดว่าระยะเวลาแค่ 1 อาทิตย์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อีกทั้ง พี่เบิ้ม กับเธอก็สนิทกันดูว่าเค้าจะชอบเธอด้วยซ้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่ถ้าได้เค้าเป็นเพื่อนคุย เพื่อนแก้เหงา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อีกทั้งได้เป็นลูกค้าประกันด้วยก็เหมือน ยิงกระสุนนัดเดียวได้นกสองตัว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ส่วนเรื่องกลัวตี๋เล็ก รู้ก็บอกไปว่า ออกไปหาลูกค้าตลอด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ตี๋เล็กคงเข้าใจได้ไม่ยาก[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"อืมห์ แล้วต้องคอยชงกาแฟ "นม" ให้คุณเบิ้ม ทั้งอาทิตย์ เลยมั๊ยคะ คิก คิก" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ถามเชิงติดตลก[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ฮ่า ฮ่า ฮ่า กาแฟผมมีแล้ว ครั้งนี้ไม่ใช่แค่ "นม" เท่านั้นนะ ผมจะเล่น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"หม้อ" ด้วยยิ่งดีนะครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า อย่าคิดมาก ตกลงตามนั้นนะครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วผมจะรอ รายละเอียดไว้มาที่บ้านผมแล้วว่ากัน [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"ตาบ้า ทะลึ่งไม่วาย" ไก่อมยิ้ม นึกว่าในใจ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ทำไมเป็นที่บ้านล่ะคะ" ไก่ถาม[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อ๋อ ก็ผมทำงานที่บ้านน่ะซิครับ บางทีทำงานในห้องนอนเลย หึ หึ หึ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มหัวเราะคลุมเครือ มือก็ลูบหัวเจ้ามังกรยักษ์ของเค้าไปด้วย "ครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วเจอกันวันจันทร์นะครับ"....."ค่ะ"..... เบิ้มอมยิ้มแล้ววางสาย[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"อาห์ วันนี้สนุกจังเลย สงสัยต้องตอบแทน พี่เบิ้มซักเล็ก ๆ น้อย ๆ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่นึกสนุกเลยหันกล้องมือถือเข้าหาตัวเอง วางมือถือไว้ขอบอ่าง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เปิดถ่ายแบบอัตโนมัติ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เอามือข้างซ้ายยกขึ้นมาขนานใช้ท่อนแขนปิดเต้านมสองเต้าแล้วอีกมือชูสองนิ้วทำนองลิโพ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ทำหน้าทะเล้น ถ่ายหน้าตัวเองกำลังอมยิ้ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่สองนิ้วของไก่นี่สิมีน้ำสวาทของตัวเองติดเป็นเมือก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ถ้าสังเกตุให้ดีระหว่างนิ้วชี้กับนิ้วกลางจะมีสายน้ำเชื่อมโยงเป็นระย้าห้อยอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แชะ" ไก่ถ่ายเสร็จแล้วส่งไปให้เบิ้ม [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]พี่เบิ้มได้รับข้อความเปิดดูเป็นรูปของสาวไก่ยืนเปลือยยกท่อนแขนขึ้นมาปิดปทุมถันหมิ่นเหม่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แถมยังยิ้มทำท่าล้อเลียน ยกมือสองนิ้วชูน้ำกามให้ดูอีก "หู "นม" ใหญ่จริง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]น้องเอ๋ย สะโพก ก็น่าจะจับทำเมียจริง ๆ แถมน้ำออกมาเยอะอย่างนี้เชียว" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พอเบิ้มได้รับรูปถึงกับลุกตั้งเด่ "หึ ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ ดูซิจะว่าไง" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มหันกล้องเข้าหามังกรยักษ์ ซูมจะจะตั้งแต่ปลายโคนจรดลำ ดำทมึน "แชะ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เบิ้มอมยิ้ม แล้วส่งภาพกลับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่กำลังจะใส่เสื้อผ้าโทรศัพท์โชว์ว่าได้รับข้อความไก่เปิดดูด้วยความตกใจสุดสยิว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"บ้า อีตาบ้า" ไก่กำลังจะกดลบ แต่รูปมันเหมือนมีเสน่ห์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"นี่ของเค้าใหญ่อย่างนี้จริง ๆ เหรอนี่ อูยส์ ยิ่งไก่ยิ่งเพ่งมองเธอยิ่ง งง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หลงไหล ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางพอ ๆ กับขวดน้ำดื่ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ส่วนความยาวน่าจะสูสีอยู่ที่แปดหรือเก้านิ้ว กะคร่าว ๆ ก็ประมาณขวดน้ำดำบิ๊ก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่เริ่มเสียวขึ้นมาอีกแล้วดูรูปไปน้ำเสียวก็เริ่มซึมอีก "อีตาเบิ้ม อูยส์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ทำไม ใหญ่ อูยส์ หย่าญ" มือไม้ของไก่เริ่มซนป่ายแปะ "ซีดส์"[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ตรี้ด...ตรี้ด ไก่ตกใจรีบรับโทรศัพท์ "ไก่เหรอนี่นต นะจ้ะ เป็นไงบ้าง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เป็นไงจ้ะเรื่องเมื่อวันก่อน ตกลงเธอมีกิ๊กเพิ่มเหรอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]สาวเจ้าเสน่ห์อย่างเธอไปยั่วยวนใครเค้าอีกล่ะ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"นต เหรอจ้ะ เราสบายดี เปล่าหรอกจ้ะ เราก็ยั่วยวนตามปกติของเรานั่นหล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เค้าไม่ใช่กิ๊ก เค้าจะมาเป็นลูกค้า" ไก่ตอบเสียงแห้ง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แต่ลูกค้าคนนี้มีของดีพิเศษ"[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อะไรกันจ๊ะ รูปหล่อ กล้ามใหญ่ พ่อรวย บอกหน่อยสิ" นต จี้ติด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่เปิดดูรูปมังกรตาเดียวของเบิ้ม แล้วเลียมุมปาก ยืนบิดไปบิดมาอยู่หน้ากระจก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"นต ยังบอกนต ตอนนี้ไม่ได้หรอก แล้วนะ นต อาจจะรู้เองก็ได้"[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"หือ อะไรกัน แค่นี้ก็ไม่ยอมบอก ระวังให้ดีเถอะลูกค้าจะฟันเซลล์สาวนะจ้ะ"[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ถ้าฟันก็หลบซิ คิก คิก ไม่ต้องห่วงหรอกจ้ะ ว่าแต่ เธอเถอะเป็นยังไงบ้าง" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ถามถึงสามี นต ซึ่งสามีนต อายุมากกว่า นต มาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เป็นลูกพี่ลูกน้องตี๋เล็กชื่อว่าตี๋ใหญ่[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อ่ะ เอ่อ เค้าก็ยุ่ง ๆ น่ะ เอ้อ ไว้คุยกันวันหลังนะไก่" นตตอบเลี่ยง ๆ อ้อม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ๆ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"จ้า แหม อ้อมค้อมจัง วันหลังก็วันหลังไว้คุยกันจ้า" ไก่วางสาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วบอกกับตัวเองในใจ วันจันทร์หน้าจะต้องเจอกับอะไรบ้างหนอ แต่ถ้าต้องเจอกับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อึ๊ยส์.......ใส่เสื้อผ้าดีกว่า" ไก่สยิวจนน้ำขมิบ หัวนมตั้งชูชัน ขนเสี้ยน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ตามตัวลุกขึ้นมาสยองสวาทอย่างบอกไม่ถูก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ส่วนเบิ้มก็รอคอยการมาของไก่อย่างใจจดใจจ่อ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]............................................................[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]จากวันนั้นก็ผ่านไปถึงเย็นวันอาทิตย์[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]เย็นวันอาทิตย์ พี่เบิ้ม ขับรถมาบ้านชวน ตี๋เล็กและไก่ไปทานข้าวเย็น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ตี๋เล็กไม่ปฏิเสธ พี่เบิ้ม ชวนทั้งสองคนไปที่บาร์เบียร์ หน้าฉาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ซึ่งหลังฉากจริง ๆ แล้วเป็นสวิงกิ้งคลับ วันนี้ น้องไก่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]คนสวยแต่งตัวน่ารักตามเคย ใส่เสื้อกระโปรงชุดยาวต่อกัน สีเขียวอ่อน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ลายกระโปรงเป็นลายจีบลูกไม้ ด้านบนเปิดไหล่เหมือนสายเดียวโชว์ไหล่ขาวนวล [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หัวไหล่กลมมล แลน่าเอ็นดู เธอปล่อยผมยาวสยายให้ปลิวตามลม ใส่แว่นกันแดด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แบบแฟชั่นดูเป็นสาวสวยรวยเสน่ห์ไปโดยปริยาย เมื่อทั้งคู่ไปถึง เบิ้ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี พอเจอหน้ากัน ไก่ทำเป็นไม่มอง พอลับหลัง ตี๋เล็ก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ก็แอบยิ้มให้กับพี่เบิ้มแบบอาย ๆ "อ๊ายส์ อาย เรื่องเมื่อวันก่อนจังเลย" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พี่เบิ้ม ทำตัวสบาย ๆ ไม่ให้ไก่ซีเรียส [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พอตี๋เล็กหันไปทางอื่นก็แอบจับแขนไก่เบา ๆ "อุ้ย พี่" ไก่อุทานแบบค่อย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พอมองไปหน้าพี่เบิ้ม เห็นพี่เบิ้มขยิบตาให้แบบรู้กัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่หลบหน้าซ่อนรอยยิ้มขวยเขิน "แย่แล้ว เค้าจะมองเราเป็นยังไงเนี่ย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]สาวสวยเรียบร้อยอย่างเราตอนนี้เป็นยังไงในสายตาเค้ากันแน่นะ" ไก่อดคิดไม่ได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พอเงยหน้ามองพี่เบิ้มครั้งใดก็ต้องหลบตาทุกที[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"สวัสดีครับ ทั้งคู่ ตามสบายนะ คนกันเอง" เบิ้มเรียกบริกร มาสั่งอาหาร [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ไอ้เสริฐ มารับเมนู น้องเค้าหน่อย" ไอ้เสริฐ เด็กเสริฟ รีบเสนอหน้ามาถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]สั่งอะไรดีครับพี่สั่งได้ทุกอย่างร้านนี้อร่อยทุกอย่าง[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เออ มันมีอะไรมานำเสนอบ้างน่ะน้อง" ตี๋เล็กถาม[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ก็ อร่อยทุกอย่างนะครับ" ไอ้บ๋อยบรรยาย... "เฮ้ย ๆ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เอ็งอธิบายให้เพื่อนพี่เค้า เข้าใจด้วยซิวะ เอ็งเล่นพูดคนเดียวหมดแบบนี้ คน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เค้ามาจากกรุงเทพ จะเข้าใจได้ยังไง" ไอ้เบิ้มตวาด[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"เอ่อ ไก่ว่า ไก่อยากได้ปลาน่ะค่ะ" ไก่ถามเสียงเรียบ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ปลาก็มีครับ เมนูปลาสุดเด็ดของเรา "ปลาชะโดลุยสวน" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เราเอาปลาชะโดตัวเขื่องขนาดเท่านี่ ไอ้เสริฐ เอาแขนของมันลอดไปที่หว่างขา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กำมือโผล่ขึ้นมา เท่าข้อศอกดำมะเมี่ยมใหญ่ตัวเบ้อเริ่ม อร่อยเหาะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กินแล้วต้องสูดปากซี้ดซ้าด กันไม่หยุดเลยล่ะครับนาย" สนมั๊ยครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่หน้าแดงคิดไปถึงรูปเมื่อวานที่ พี่เบิ้ม ส่งให้วันนี้เค้านั่งอยู่ข้าง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แค่นี้ คิดแล้วก็แอบชำเลืองดูกางเกงเค้าไม่ได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แต่แล้วสายตาของไก่ก็ต้องชะงักงันกับรอยนูนเป็นท่อนที่อยู่ในกางเกงขาสั้นของพี่เบิ้ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ยิ่งเริ่มคิดถึงรูปที่ พี่เบิ้มส่งมาให้เมื่อวานแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไก่ถึงกับสยิวจนนั่งบิดไปบิดมา เอวขยับซ้ายทีขวาที[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"นั่งทับปลาชะโดเหรอครับ" ไอ้เสริฐแซว สาวไก่หน้าแดง ทั้งวงฮาขึ้นพร้อมกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"บ้า" ไก่ตอบอาย ๆ เอาปลาช่อนก็ได้ พี่เบิ้ม มองหน้าไก่ตรง ๆ แล้วถามโต้ง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ว่า "คุณไก่ ชอบกินปลาส่วนไหนครับ" ..... "ไก่ ชำเลืองตามอง พี่เบิ้ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เหมือนส่งสายตาเล่นหูเล่นตากัน ห่อไหล่ทำท่าอาย ๆ แล้วบอกว่า ไก่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ชอบตรงหัวมันน่ะคะ ถ้าร้านไหนทำดี ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอเงียบไปซักพักสายตาจ้องไปที่เป้ากางเกง พี่เบิ้ม "ไก่ ดูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ได้ทั้งหัวเลยล่ะค่ะ" พี่เบิ้มตาลุกวาวจ้องหน้าไก่ "จุ๊ จุ๊ จุ๊ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ตี๋เล็กเมียลื้อนี่มีรสนิยมว่ะ"[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]"เดี๋ยวไก่ขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อนนะคะ" ไก่พูดแล้วลุกเฉียดหน้าพี่เบิ้มไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กลิ่นน้ำหอมจาง ๆ จากตัวโชยเข้าจมูกพี่เบิ้มอย่างจัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พี่เบิ้มสูดเอาไว้เต็มปอด[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เอ่อ พี่เบิ้ม แล้วพี่ยอมซื้อประกันไก่เค้ารึยัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]นี่ก็อีกอาทิตย์เดียวจะครบเดือนแล้วนะ" ตี๋เล็กถามขึ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ยังเลย ตี๋เล็ก แต่ยังไง ๆ คงต้องยอมแล้วล่ะว่ะ" พี่เบิ้มทำทีอ่อน[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"นั่นสิ ไม่เป็นไรหรอกพี่ ไก่น่ะ เค้าเห็นพี่เป็นอย่างอื่
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก