ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปล้ำพี่ปิ๋ม 1 (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 29, 2015, 12:01:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

[backcolor=#ffffff][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

ผม ชื่อไอ้อ้ำครับปีนี้ก็อายุ16 ข้างบ้านผมมีบ้านอยู่หลังหนึ่งเจ้าของบ้านเป็นอาจารย์แกชื่อป้าเบญ แกมีลูกสาวอยู่คนหนึ่งเป็นรุ่นพี่ผม ชื่อพี่ปิ๋ม อายุ 21 พี่ปิ๋มเป็นผู้หญิง น่ารัก สูง ขาว ไว้ผมยาว ด้วยความสนิทชิดเชื้อ ผมสามารถเข้าออกบ้านพี่ปิ๋มได้อย่างสะดวก ผมนั้นชอบแอบมองหุ่นของพี่ปิ๋มเป็นประจำ ไม่ว่าจะเป็นหน้าอกหน้าใจของพี่ปิ๋ม ที่เวลาพี่แกก้มๆเงยๆแล้วไม่ทันระวังเนื้อระวังตัว ผมจะแอบมองรอดคอเสื้อเข้าไป แอบดูนมพี่ปิ๋ม เป็นประจำ นมพี่ปิ๋มทั้งขาวทั้งอวบใหญ่ ผมเคยเอาเสื้อในพี่ปิ๋มที่บางทีถอดไว้ในห้องน้ำมาดมและดูขนาด มันเขียนไว้ว่า 35 คัพc ครับ บางทีก็มองสะโพกมองก้นพี่ปิ๋ม มันช่างใหญ่กลมกลึงดีจริงๆ ช่างน่าเอามือไปขยำขยี้นัก ซึ่งบางทีผมก็เอากางเกงในพี่ปิ๋มมาดมด้วย แล้วก็เอาตรงเป้ากางเกงใน มาพันห่อไว้ที่ควยผมแล้ว หลับตาชักว่าว นึกจินตนาการ เอาว่ากำลังเย็ดพี่ปิ๋มคนสวยของผม เป็นประจำ และพี่ปิ๋มจะมีกางเกงอยู่ตัวนึง มันเป็นเหมือนกางเกงเต้นแอร์โรบิค ที่มันจะรัดรูป สีดำ เวลาพี่ปิ๋มใส่กางเกงตัวนี้ทีไร ผมเห็นแล้วจะควยแข็งเงี่ยนขึ้นมาทันที เพราะมันรัดเนื้อรัดหม้อพี่ปิ๋มซะเป็นรูปเป็นร่างเลย ทั้งโหนกนูนและแผ่ใหญ่เต็มหว่างขาดีจริงๆ จนนานวันเข้าความเงี่ยนอยากรู้อยากเห็นของผม ที่อยากจะดูเนื้อในของพี่ปิ๋ม ว่ามันจะใหญ่และขาวขนาดไหน ผมได้ไปแอบเจาะรูห้องน้ำไว้ตรงด้านหน้าห้องน้ำ ลองส่องเข้าไปดู มันเห็นตรงที่ต้องยืนอาบน้ำใต้ฝักบัวพอดิบพอดีเลยเชียว แค่คิดว่าจะได้เห็นเรือนร่างพี่ปิ๋มแก้ผ้าอาบน้ำผมก็ใจสั่นไปหมดควยแข็งโป๊ก น้ำเงี่ยนไหลซึมออกมาชุ่มหัวเลยทีเดียว ผมรอจนมืด เพราะทุกคนในบ้านจะอาบน้ำกันตอนประมาณ 2ทุ่มกว่าๆ ส่วนพี่ปิ๋มจะกลับจากมหาลัยก็ประมาณ3ทุ่ม กว่าจะอาบน้ำก็ประมาณ4-5ทุ่ม ซึ่งทุกคนจะนอนหมดแล้ว ผมหาเรื่องนั่งดูทีวียังไม่ยอมกลับบ้าน จนได้เวลาพี่ปิ๋มอาบน้ำ ผมเดินไปที่ห้องพ่อและแม่พี่ปิ๋มก่อน ลองเอาหูแนบประตู เสียงในห้องเงียบสนิทคงจะหลับกันหมดแล้ว ผมค่อยๆเดินมาที่หลังบ้านตรงไปยืนหน้าห้องน้ำ ผมปิดไฟหลังบ้านหมด แล้วก็แนบสายตาลงไปที่รูที่ผมเจาะเอาไว้ ภาพที่เห็นก็คือ พี่ปิ๋มกำลังยืนหวีผมอยู่หน้ากระจก โดยยังใส่ชุดนักศึกษาอยู่ พอหวีผมเสร็จพี่ปิ๋มก็เอาหมวกอาบน้ำมาคลุมหัว แล้วก็แกะกระดุมเสื้อนักศึกษาออกทีละเม็ดๆจนหมด แล้วก็ถอดเสื้อออก ตามด้วยยกทรงสีขาวลายลูกไม้ ผมตื่นเต้นมากหัวใจเต้นแทบจะกระเด็นออกมาข้างนอก พอพี่ปิ๋มถอดออกก็เห็นนมพี่ปิ๋มเต็มๆ มันดีดตัวเด้งออกมาจากยกทรงเลยทีเดียว ผมนึกในใจ หืม...ทั้งขาวทั้งใหญ่เลยโว๊ย นมพี่ปิ๋มที่ผมเห็นตอนนี้มันใหญ่กว่าที่ผมแอบดูลอดคอเสื้อซะอีก เพราะมันมียกทรงรัดอยู่ แต่ตอนนี้มันตั้งตระหง่านชูชัน กลมกลึงดีจริงๆ หัวนมเป็นสีชมพูอ่อนๆซะด้วย แล้วพี่ปิ๋มก็ถอดกระโปรงนักศึกษาออกตามด้วยกางเกงในสีขาวลายลุกไม้ที่ผมชอบ แอบเอามาดอมดมเป็นประจำ แล้วสิ่งที่ผมฝันอยากจะเห็นมากที่สุดก็ปรากฏแก่สายตาผม คือหีพี่ปิ๋ม มันช่างถูกใจผมซะจริงๆ เพราะหีพี่ปิ๋มมีหมอยขึ้นดกดำเต็มไปหมดทั่วทั้งเนินโหนกที่โหนกนูน ขนหมอยมันขึ้นแผ่กว้างเต็มเนินไปหมด ดูดำสนิทเลย ซึ่งผมชอบมากผู้หญิงที่มีขนหมอยดกๆอย่างพี่ปิ๋มเนี่ย พี่ปิ๋มเดินไปเปิดน้ำจากฝักบัวแล้วก็ยืนหมุนตัวไปมา เหมือนนางแบบโชว์หุ่นเลย โดยไม่รู้ว่าโดนผมแอบดูอยู่ข้างนอก ควยผมที่ตอนนี้มันแข็งโป๊กขึ้นเป็นลำอยู่ในกางเกง มันคงอึดอัด อยากดูด้วย ผมเลยเอามันออกมา แล้วยืนชักว่าวไป ดูพี่ปิ๋มอาบน้ำไป ระหว่างที่ดูก็ต้องคอยระวังคนในบ้านไปด้วย แล้วพี่ปิ๋มก็เทสบู่เหลวลงฟองน้ำแล้วลูบไล้ไปทั่วตัว ทั้งนมทั้งสองเต้าต่ำลงมาที่หน้าท้องและเรื่อยลงมาที่หีพี่ปิ๋ม เสร็จแล้วพี่ปิ๋มก็เอาฝ่ามือลูบไล้ไปทั่วตัว ตอนที่พี่ปิ๋มเอามือลูบนมตัวเองทั้งสองเต้าและฟอกที่หีที่มีดงหมอยดกดำของ ตัวเองนั้น มันช่างถูกใจผมซะเหลือเกิน มองดูเหมือนนางแบบหนังโป๊ที่เต้นยั่วผู้ชายเอามือลูบไล้นมและหีตัวเองจริงๆ ผมชอบมากเวลาผู้หญิงอาบน้ำเนี่ย แล้วพี่ปิ๋มก็ล้างสบู่ออก ผมสังเกตุไปที่หัวนมสีชมพูของพี่ปิ๋มเวลานี้ มันแข็งตัวชูเม็ดเต่งแดงระรือเลยทีเดียว ผมเผลอกลืนน้ำลายลงคอ เอื๊อกใหญ่ ต่อจากนั้นพี่ปิ๋มก็ล้างหน้า ผมนึกว่าพี่แกจะเสร็จแล้ว กำลังจะเก็บควยเข้ากางเกง แต่เห็นพี่ปิ๋มหยิบขวดอะไรสักอย่างมาบีบลงฝ่ามือ แล้วก็เอาลงไปฟอกหีตัวเอง ถึงได้รู้ว่า มันเป็นยาล้างส่วนตรงนั้นโดยเฉพาะ ผมจัดแจงรีบเอาควยออกมา แล้วรีบชักต่ออย่างเร็ว ตาก็เพ่งมองไปที่หีพี่ปิ๋มอย่างเดียว เวลานี้ผมเห็นพี่ปิ๋มเอานิ้วล้วงๆควักๆอยุ่กับรูหีตัวเอง ทั้งล้วงทั้งฟอกทั้งลูบ อ้า...ผมดูไปเร่งชักว่าวไป จนทนไม่ไหว น้ำแตกออกมา ต้องรีบเอามือมาลอง น้ำผมพุ่งออกมาแรงมาก คงจะเพราะ ทั้งเสียวและตื่นเต้น มันพุ่งออกมาเยอะมาก จนเต็มมือผม ที่ลำควยก็ยังกระตุกหงึกๆอยู่ ผมมองเข้าไปในห้องน้ำอีกที เห็นพี่ปิ๋มกำลังเอาฝักบัวออกมาฉีดล้างที่หีตัวเอง ล้วงๆควักๆอยู่สักพัก ก็เห็นพี่ปิ๋มปิดน้ำ ผมรีบเอาไอ้หนูของผมใส่กางเกงอย่างทุลักทุเล เพราะเหลือมือเดียว แล้วรีบเดินกลับเข้ามาในบ้าน หากระดาษเช็ดชู่เช็ดน้ำเงี่ยนที่มือผม เสร็จแล้วก็เอาใส่กระเป๋ากางเกง แล้วผมก็แกล้งหลับหน้าทีวี พี่ปิ๋มเดินเข้ามาเรียก เอ้า อ้ำ หลับแล้ว กลับบ้านก่อนไป กลับได้แล้วดึกแล้ว ผมลืมตามองพี่ปิ๋ม ที่กำลังนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ ได้กลิ่นสบู่หอมอ่อนๆโชยมา รวมทั้งภาพที่ยังติดตาผมอยู่ พาลให้ควยผมกลับลุกโชนขึ้นมาอีก คืนนั้นผมกลับมานอนที่บ้าน ยังต้องสาวว่าวไปอีกรอบก่อนนอน หลังจากนั้น ถ้ามีจังหวะเมื่อไหร่ผมก็มักจะไปแอบดูพี่ปิ๋มแก้ผ้าอาบน้ำอยู่เป็นประจำ ใจอยากจะลองเย็ดพี่ปิ๋มอยู่เหมือนกัน แต่ ด้วยความที่ผมอายุน้อยกว่าพี่ปิ๋ม จึงไม่กล้า การที่จะไปปลุกปล้ำนั้นคงทำไม่ได้ พี่แกคงไม่เล่นด้วยแน่ๆ ผมแอบชอบแอบหลงพี่ปิ๋มอยู่นาน ขนาดที่ว่าเวลาผมมีอะไรกับแฟนผม ผมยังนึกถึงนมนึกถึงหีพี่ปิ๋มที่มีหมอยดกดำ อย่างที่ผมชอบทุกครั้ง จนมาวันหนึ่งพ่อแม่พี่ปิ๋มต้องไปต่างจังหวัด หลายวัน ผมเลยได้มาอยู่เป็นเพื่อนพี่ปิ๋ม ตอนนั้นผมคิดแค่ว่า โชคดีจริงๆ จะได้แอบดูพี่ปิ๋มอย่างสบายใจ ไม่ต้องกลัวใครออกมาเจอ แค่นั้นเอง แต่โชคมันเข้าข้างผมมากกว่านั้น เมื่อพี่ปิ๋มเกิดทะเลาะกับแฟนกันทางโทรศัพท์ ซึ่งผมนั่งดูหนังอยู่ พี่แกทะเลาะกันทั้งวันยันมืดเลย พี่ปิ๋มคงเซ็งมาก เลยโทรไปนัดเพื่อนออกไปกินเหล้ากัน ถามผมว่าอยู่ได้ไหมคนเดียวหรือจะกลับบ้าน ผมบอกว่า อยู่ได้ครับ พี่ปิ๋มไปเถอะเดี๋ยวอ้ำเฝ้าบ้านให้ แล้วพี่ปิ๋มก็ไปอาบน้ำ ก็เสร็จผมละครับ ผมก็ไปแอบดูเหมือนเคย และก็ชักว่าวจนแตกทุกครั้งไป พอพี่ปิ๋มแต่งตัวจากบนห้องเสร็จก็เดินลงมา ผมเห็นพี่ปิ๋มแล้วก็ตาโตควยลุกเลย เพราะพี่แกเล่นใส่เสื้อสีขาวบาง มันบางมากจนเห็นยกทรงสีขาวชั้นในที่ห่อหุ้มเต้านมของพี่ปิ๋มไว้เพียงแค่ค่อน เต้า ที่เหลือมันล้นออกมานอกยกทรงตั้งครึ่งค่อนเต้า แต่ใส่กระโปรงยีนส์ยาวถึงกระตุ่ม พี่ปิ๋มคงเห็นผมมอง แกแกล้งถามผมว่า เป็นไง วันนี้พี่สวยไหม มองซะตาเป็นมันเลยนะ ผมบอกสวยครับทั้งสวยทั้งน่ารัก ใหญ่จริงๆ ผมพูดอย่างงี้จริงๆครับ พี่ปิ๋มบอก บ้า อะไรใหญ่ยะ เดี๋ยวเถอะ ผมก็ยังแกล้งพูดอีกว่า ก็มันใหญ่จริงๆนิพี่ปิ๋ม ทั้งใหญ่ทั้งขาวเลย เดี๋ยวก็มองกันทั้งผับหรอก พี่ปิ๋มพูดแค่ บ้าตาอ้ำ พี่ฝากบ้านด้วยนะ คงไม่กลับดึกหรอก ประมาณ เที่ยงคืนก็คงกลับ ผมบอก ไปเถอะพี่ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวผมรอ แล้วพี่ปิ๋มก็ไป ระหว่างนั้นผมก็นั่งๆนอนๆดูหนังบ้างเอาเกมส์มาเล่นบ้าง จนเวลาผ่านไปเป็น ตี2 กว่าแล้ว ผมก็ชักห่วงเลยโทรเข้ามือถือพี่ปิ๋ม แต่เพื่อนพี่ปิ๋มรับ บอกว่า พี่ปิ๋มเมา กำลังขับรถไปส่งที่บ้านนะรอเดี๋ยว (เพื่อนพี่ปิ๋มก็รู้จักผม) สักพักพี่ปิ๋มก็มาถึง เพื่อนผู้หญิงอีกสองคนต้องช่วยกันหิ้วปีกเข้ามาในบ้าน พี่ปิ๋มเมามากแทบไม่รู้เรื่องอะไรเลย เพื่อนพี่ปิ๋มพาพี่ปิ๋มมานั่งที่โซฟา แล้วถามว่า ไหวไหมปิ๋ม จะให้พวกเราอยู่ด้วยไหม พี่ปิ๋มบอก ไม่เป็นไร ๆ กลับกันเหอะ เดี๋ยวมีอะไร ปิ๋มใช้อ้ำเอา พวกเธอกลับเถอะ ขอบใจมากที่มาส่ง แล้วเพื่อนพี่ปิ๋มก็กลับกันไป ผมจัดแจงล็อคประตูบ้านอย่างเรียบร้อย พี่ปิ๋มวานผมให้ขึ้นไปเอาผ้าเช็ดตัวบนห้องนอนให้ที พอผมลงมาพี่ปิ๋มก็กำลังเดินโงนเงนไปห้องน้ำ ผมเข้าไปประคอง ด้วยความไม่ตั้งใจ ผมเอามือทั้งสองข้างสอดรอดใต้รักแร้พี่ปิ๋ม หวังจะช่วยจับประคองตัวเฉยๆ แต่มือเจ้ากรรมของผม ไปจับโดนเอานมพี่ปิ๋มเต็มๆ ผมเห็นพี่ปิ๋มเฉยๆ ก็เลยเลื่อนมือเข้าไปอีก ทีนี้มือผม ก็เหมือนกับประคองอยู่ใต้ราวนมพี่ปิ๋มทั้งเต้าเลย ผมจับอยู่อย่างนั้น ตื่นเต้นมาก มีเลื่อนมือเหมือนกับจับๆขยำๆใต้ราวนมนิดหน่อย แต่ไม่กล้าเลื่อนมือไปจับทั้งเต้า พอผมส่งพี่ปิ๋มเข้าห้องน้ำ ผมก็บอก อ้ำรอหน้าห้องน้ำนะพี่ปิ๋ม มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะ จ้า...ขอบใจจ้า แล้วพี่ปิ๋มก็ปิดประตู อาบน้ำ ซึ่งก็เสร็จผมอีก มันเหมือนติดเป็นนิสัยซะ แล้ว ผมก้มลงแอบดูพี่ปิ๋มแก้ผ้าอาบน้ำ พร้อมกับชักว่าวไปด้วย และทุกครั้งที่แอบดูผมก็จะเพ่งพิจารณาทุกส่วนของพี่ปิ๋มทั้งหมดไม่ว่าจะนม ทั้งสองเต้าหรือโหนกหีที่มีหมอยดกดำ ครั้งนี้พี่ปิ๋อาบน้ำแปบเดียว คงจะเมาจนอยากจะนอนแล้ว ผมแกล้งเดินออกมานั่งรอตรงครัว ห่างออกมาหน่อย พอพี่ปิ๋มออกมา ก็ถามผมว่า จะกลับบ้าน หรือจะนอนนี่จ๊ะ ผมบอก คงต้องนอนนี่แล้วละครับ พ่อกับแม่เค้าล็อคประตุบ้านนอนแล้ว อ้ำก็ไม่อยากเรียกแก มันดึกแล้ว พี่ปิ๋มคงนึกได้ เออ ใช่ งั้นก็นอนนี่ละกันนะ ว่าแต่จะนอนไหนละ ผมบอก นอนบนโซฟาข้างล่างนี่ก็ได้ครับ เหมือนโชคเข้าข้างผมอีกชั้น พี่ปิ๋มบอก ไม่ได้หรอก ยุงเยอะ งั้นเดี๋ยวขึ้นไปนอนกับพี่ก็ได้ แต่อ้ำนอนพื้นนะ เดี๋ยวพี่เอาผ้าปูให้ ผมนั้นโครตจะดีใจ รีบตอบรับไปว่า ครับ แล้วผมก็เดินขึ้นไปข้างบนห้องนอนกับพี่ปิ๋ม ตอนขึ้นบันได พี่แกเกือบตกบันได ผมต้องประคองพาขึ้นมา แต่เที่ยวนี้ผมจับแค่แขนกับเอวพี่ปิ๋ม ไม่กล้าจับนม กลัวจะโดนด่าเดี๋ยวจะอดนอนด้วย ผมประคองพี่ปิ๋มเดินมาถึงห้อง กลิ่นสบู่หอมอ่อนๆมันโชยเข้าจมูกผมประกอบกับการเสียดสีไปมาระหว่างตัวผมกับ ตัวพี่ปิ๋ม ซึ่งตอนนี้พี่ปิ๋มมีเพียงผ้าเช็ดตัวผืนเดียวพันตัวเอาไว้ ผมแอบชำเลืองมองเนินอกพี่ปิ๋มที่มันล้นออกมานอกผ้าเช็ดตัว พรางนึกในใจ หืม ขาวจริงๆแม่งเอ้ย ยิ่งนึกควยก็ยิ่งลุก พอมาถึงห้องนอนพี่ปิ๋มก็หยิบชุดนอนสีชมพูแบบคลุมทั้งตัว มาใส่ ผมนึกในใจ ไม่ได้ใส่ยกทรงกับกางเกงในด้วย แล้วพี่ปิ๋มก็หยิบหมอนกับผ้าห่มมาให้ผม บอก พี่นอนละนะ ขอเปิดทีวีหน่อย พี่นอนเงียบๆไม่เป็น ผมนอนดูหนังไปสักพัก ก็ได้ยินเสียงพี่ปิ๋มกรนเบาๆ ค่อยๆชะโงกหน้าขึ้นไปมองพี่ปิ๋มบนที่นอน เห็นพี่ปิ๋มนอนหงายหลับตาปากอ้าเล็กน้อย มีเสียงกรนเบาๆ อยู่ใต้ผ้าห่ม ผมนั้นนั่งชั่งใจอยุ่นาน แต่ก็คิดว่า ไม่กล้าก็ไม่รุ่งซิวะ โอกาสแบบนี้ไม่มีแล้วด้วย ผมค่อยๆเอื้อมมือไปจับที่ไหล่พี่ปิ๋ม แล้วรองเรียก พี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มครับ แต่ก็ไม่มีเสียงตอบ ผมนั่งทำใจอยู่อีกพักนึง เอาวะเป็นไงเป็นกัน ถ้าตื่นก็ปล้ำแม่งเลยละกัน เมาๆอย่างงี้ไม่มีแรงสู้หรอก ด้วยอารมณ์เงี่ยนที่มีมากกว่า ผมเอามือไปจับที่ไหล่พี่ปิ๋มอีกครั้งแล้วเขย่าเรียก แต่พี่ปิ๋มก็นิ่ง แถมยังคงนอนกรนเบาๆด้วย ผมค่อยๆเลื่อนมือมาลูบเบาๆที่หน้าอกพี่ปิ๋ม นอกผ้าห่ม เอาปลายนิ้ว เกลี่ยไปทั่วเต้านม จากข้างหนึ่งเป็นทั้งสองข้าง พี่ปิ๋มก็ยังคงนอนนิ่ง ผมค่อยๆกางมือออกแล้วจับหมับลงไปที่นมพี่ปิ๋มข้างหนึ่งเต็มๆมือ แล้วบีบเบาๆ แต่มันยังไม่สะใจผม เพราะมันนอกผ้าห่ม คราวนี้ผมใจกล้ามากขึ้น ลุกขึ้นไปนั่งบนเตียงข้างๆพี่ปิ๋ม แล้วเอามือ สอดเข้าไปใต้ผ้าห่ม เลื่อนไปจับนมพี่ปิ๋มข้างซ้ายเต็มๆมือ บีบขยำคลึงเบาๆ ใจผมตอนนั้นสั่นไปหมด มือไม้ก็สั่น ยิ่งพี่ปิ๋มใส่ชุดนอนเป็นผ้าเลื่อนๆมันๆ ยิ่งถูกใจผมมากเลย อืม....นมใหญ่ล้นๆมือเลยแม่ง ผมนึกในใจ แล้วผมก็ฉุดคิดขึ้นมา ผมเอาโทรศัพท์มือถือของผม ออกมาถ่ายคลิปวิดีโอไปด้วย ผมเลือกหามุมอยู่พักนึง จนได้มุมที่เห็นได้ดีที่สุด ไม่ลืมที่จะเปิดไฟในห้องให้สว่าง เพื่อที่จะได้ถ่ายไว้เห็นได้ชัดๆ แล้วผมก็กลับมานั่งลงข้างพี่ปิ๋มบนที่นอน ผมจับนมพี่ปิ๋มบีบคลึงลูบเล่นไปมา เอาปลายนิ้วชี้เขี่ยวนไปมาที่เม็ดหัวนม ตาก็มองที่หน้าพี่ปิ๋ม ที่ยังคงนอนนิ่งไม่รู้เนื้อรู้ตัว ผมค่อยๆดึงเอาผ้าห่มเลื่อนลงมาที่เอวพี่ปิ๋ม แล้วผมก็ค่อยๆแกะกระดุมชุดนอนพี่ปิ๋มออก จนหมด จัดแจงแหวกสาบเสื้อออกจากกัน ก็เผยให้เห็นนมทั้งสองเต้าของพี่ปิ๋ม ที่ทั้งขาวทั้งใหญ่ มันช่างกลมกลึงดีจริงๆหัวนมยังเป็นสีชมพูแดงๆระรื่อเลยทีเดียว ผมเอามือทั้งสองตะปบเข้าที่นมทั้งสองเต้าของพี่ปิ๋มแล้วบีบเคล้นคลึงเล่นเบา มันยังแน่นๆเต็มมือดีจริงๆ ยิ่งมองหัวนมแล้วยิ่งเปรี้ยวปาก ผมค่อยๆก้มลงเอาลิ้นเลียไปมาที่หัวนมพี่ปิ๋ม ทั้งสองข้าง จากเลียเป็นดูดดุนเบาๆ ที่หันม มือผมก็บีบขยำเคล้นคลึงนมพี่ปิ๋มทั้งสองข้างไป แล้วผมก็ต้อง ตกใจสุดขีด เพราะพี่ปิ๋มร้อง อืม... พร้อมกับเอามือมาปัดหน้าผมออก ผมรีบผงะลุกขึ้นนั่งเฉยๆ พี่ปิ๋มพูดออกมาเบาๆว่า หนาว พร้อมกับเอามือดึงผ้าห่มขึ้นมาปิดอกตัวเอง ผมนั่งนิ่งมองพี่ปิ๋ม เห็นพี่แกยังคงนอนนิ่ง สักพักก็กรนอีก ใจผมตอนนั้นสั่นระริก นึกว่าซวยแล้วกู แต่มาถึงตอนนี้แล้วอะไรก็ฉุดไว้ไม่อยู่แล้ว ผมค่อยๆรุกต่อ แต่คราวนี้ ผมค่อยๆลูบขาพี่ปิ๋มไปมาก่อน ค่อยๆลูบสูงขึ้นๆ จนมาถึงแถวซอกขา ผมค่อยๆเอาปลายนิ้วทั้งห้าแตะแล้วลูบลงไปที่หีพี่ปิ๋มเบาๆ ไปมาทั้วเนินหี นอกผ้าห่ม ตาก็คอยมองพี่ปิ๋ม ผมลองค่อยๆกางมือออก แล้วจับแบบเน้นๆลงไปที่โหนกหีพี่ปิ๋ม แบบเต็มๆมือ ด้วยความมันเขี้ยว แล้วบีบแบบเต็มๆมือเลย แต่พี่ปิ๋มก็ยังคงนอนกรนนิ่ง ผมเลยนั่งลูบโหนกหีพี่ปิ๋มเล่นไปมาพักนึง แล้วดึงเอาผ้าห่มตรงขาออกมาถึงเอว สายตาผมจับจ้องไปที่เนินหีพี่ปิ๋ม ผมจับลูบไปมาขึ้นลงทั่วทั้งเนินหีรุ้สึกได้ถึงความดกของขนหมอย ผมชักอยากที่จะเห็นมันใกล้ๆเต็มๆตาซะแล้ว ว่าแล้วมือผมก็ค่อยๆถลกชายชุดนอนพี่ปิ๋มให้ถลกขึ้นมากองกันอยู่ที่ท้องน้อย แล้วผมก็ได้เห็นสิ่งที่ผมอยากเห็นอยากสัมผัสมานานที่สุด นั่นก็คือ หีพี่ปิ๋มที่มีขนหมอยดกดำฟูยาวคลุมทั่วเนินหีไปหมด มันลามลงไปถึงง่ามก้นเลยทีเดียว ควยผมตอนนี้ หัวมันกระตุกหงึกๆน้ำเงี่ยนใหลซึมออกมาจนชุ่มหัวดอ มือผมค่อยๆจับลูบลงไปที่เนินหีพี่ปิ๋ม ลูบขนหมอยที่ดกดำอย่างที่ผมชอบและหลงใหลมานาน ผมทั้งจับทั้งลูบทั้งดึงขนหมอยพี่ปิ๋มเล่น แล้วก็ก้มหน้าลงไป หอมที่เนินหีพี่ปิ๋มแบบเต็มๆปอด ลิ้นผมก็แลบออกมาเลียไปที่รอยแยกของหีพี่ปิ๋มไปมาเบาๆ พี่ปิ๋มยังคงนอนนิ่ง คราวนี้ผมจับขาพี่ปิ๋ม ให้ค่อยๆถ่างออกเล็กน้อย แล้วผมก็เอานิ้วมือแหวกดงขนหมอยของพี่ปิ๋มออก ปลิ้นเอาเม็ดแตดที่หลบอยู่ข้างในออกมา มันเป็นเม็ดสีแดงชมพูน่าดูดน่าเลียดีจริงๆ ผมก้มหน้าลงเอาลิ้นตวัดเลียไปมากวาดลิ้นเลียขึ้นลงตามรอยแยก พร้อมกับก้มลงไปดูดเอาลิ้นดุนไปดุนมา พี่ปิ๋มเริ่มมีอาการเสียว แต่ผมไม่รู้ว่าพี่ปิ๋มรู้ตัวหรือยัง ขาพี่ปิ๋มเริ่มขยับไปมา แต่ผมไม่สนใจละครับ ถ้าตื่นขึ้นมาตอนนี้ก็ต้องมีปล้ำกันละ ผมดูดเลียไปทั่วร่องหีพี่ปิ๋ม แยงลิ้นเข้าไปในรูหีแล้วดูด ดังจ๊วบๆๆ น้ำเงี่ยนพี่ปิ๋มใหลออกมา พลักๆๆ แฉะเยิ้มไปทั่วรูหี มันใหลลงไปเปียกที่นอนด้วย ที่ปากและหน้าผมเลอะน้ำเงี่ยนพี่ปิ๋มกับน้ำลายผม ไปหมด ผมกล้ามากขึ้น ถึงขนาดจับขาพี่ปิ๋มยกขึ้น แล้วแหกขาออกจนกว้าง มันยิ่งทำให้หีพี่ปิ๋มยิ่งใหญ่และโหนกนูนมากขึ้นไปอีก ผมก้มลงไปดูดเลียหีพี่ปิ๋มอีกครั้ง คราวนี้พี่ปิ๋มถึงกับร้องซี๊ด...ออกมา พร้อมกับส่ายร่อนก้นไปมา แต่มือผมยังจับอยุ่ที่ขาพี่ปิ๋มให้แหกอ้าอยู่อย่างนั้น ตาผมมองหีพี่ปิ๋มที่ส่ายไปมา เหมือน ยั่วควยผมเหลือเกิน แต่ตาพี่ปิ๋มยังหลับอยู่ ผมก็ไม่รู้หรอกครับ ว่าพี่แกจะตื่นจะหลับ นาทีนี้มีแต่เงี่ยนกับเงี่ยนอย่างเดียว ผมหน้ามืดมากขึ้น กระชากเอาผ้าห่มโยนออกไปจากเตียง แล้วแทรกตัวเข้ามาที่หว่างขาพี่ปิ๋ม ก้มตัวลงไปเอามือตะบบไปที่นมทั้งสองเต้าของพี่ปิ๋ม อ้าปากดูดเลียหัวนมพี่ปิ๋มทั้งสองข้าง มือก็บีบขยำเคล้นคลึงไปมาอย่างแรง จนนมพี่ปิ๋มบิดเบี้ยวไปมา แทบจะแหลกเป็นเสี่ยงๆ บางทีผมก็เอาฟันกัดขบเข้าที่หัวนมพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มถึงกับ ร้องครางออกมา โอ๊ย...ซี๊ด...อูยส์ส์ส์ เสียว... แล้วก็เหมือนพี่ปิ๋มรู้สึกตัว ว่าคนที่กำลังทำเป็นผม พี่ปิ๋มลืมตาขึ้นมา แล้วบอก โอ๊ย....อ้ำ...ยะ อย่า...นะ พี่ปิ๋มพูดได้แค่นั้น ผมก็ก้มลงจูบปากพี่ปิ๋มแน่น พี่ปิ๋มพยายามสะบัดหน้าหนี ผมรีบเอามือทั้งสองจับหน้าพี่ปิ๋มไว้ ตัว กับขา ผมก็ทับตัวพี่ปิ๋มแน่น พี่ปิ๋มดิ้นได้ไม่เท่าไหร่ ก็หมดแรง เพราะเมามากด้วย ก็เลยนอนนิ่ง ผมดูดปากพี่ปิ๋มเอาลิ้นพันกันไปมาอย่างอร่อยปาก มือผมข้างนึงเลื่อนลงมาจับนมพี่ปิ๋มบีบบี้ขยำเคล้นคลึงไปมา อีกมือผมก็เลื่อนลงไปที่หีพี่ปิ๋ม เอานิ้ว กลางยัดเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มสะดุ้งเล็กน้อย ผมปล่อยปากพี่ปิ๋มเลื่อนลงมาที่ซอกคอ ไซร้ไปมา เสียงพี่ปิ๋มพูดออกมาเบาๆ อย่า อ้ำ.. อย่าทำแบบนี้...อู๊ยยยยย.....ยะ อย่า ผมเลื่อนปากมาดูดเลียนมพี่ปิ๋มทั้งสองข้างอย่างเมามันส์ พี่ปิ๋ม บิดตัวไปมา แต่ไม่มีแรงเอาเสียเลย ยิ่งพี่ปิ๋มบิดตัวไปมาเท่าไหร่ ก็เหมือน ส่ายเอวให้หีตัวเองถูไถไปมากับหัวควยผม ที่ตอนนี้มันมา จ่อรออยุ่ที่หน้ารูหีพี่ปิ๋มแล้ว มือผมลุบไล้ไปทั่วตัวพี่ปิ๋ม ที่ผมใฝ่ฝันอยากจะเย็ดมานาน ปากผมก็ยิ่งดูดลิ้นก็ยิ่งดุนนมพี่ปิ๋มแรงขึ้นๆ พี่ปิ๋มคงทนเสียวไม่ไหว ส่ายร่อนหน้าอกไปมา เอามือมากดหัวผมให้แน่นกับนมตัวเอง จนผมแทบหายใจไม่ออก มือผมล้วงลงไปที่รูหีพี่ปิ๋มอีกครั้ง โห...พี่ปิ๋ม หีแฉะไปหมดเลย ดูสิ เปียกชุ่มโชก เต็มง่ามขา เต็มที่นอนไปหมดเลย อ่ะ พี่ปิ๋มตอบ บ้าอ่ะอ้ำ อย่าทำอย่างงี้เลยนะ อย่า... แต่ผมไม่สนใจละครับ ให้บ้านไฟไหม้ หรือ โดนช้างเหยียบตาย ก็ขอให้ได้เย็ดก่อนละ ผมค่อยๆกดควยเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋ม อ๊ายยยย...อย่านะ อ้ำ พี่ๆๆ ...อูยส์ส์ส์ ... ไม่ได้นะ... พี่ปิ๋มร้อง พร้อมกับ ส่ายเอวหนีผมไปมา ผมรีบกดควยผมเข้าไปจนมิดลำ โอ๊ย.....อะ อ้ำ ...อูยส์ส์ส์ ..อย่า เอา อะ ออก อูยส์ส์ส์.... ผมออกแรงกระเด้า อย่างแรง แต่ช้าๆเน้นๆ อื้ม...ไม่ได้นะ ...อืมมมม...โอ๊ย...อูย ...ซี๊ด..โอ๊ย.. พี่ปิ๋มร้องตามแรงกระเด้าของผม ผมก้มหน้าลงไปหอมไปทั่วหน้าพี่ปิ๋ม เอาลิ้นเลียเข้าไปในรูหู อี๋....อูยส์ส์ส์ ...ซะ เสียว ยะ อย่า โอ๊ย ...อ้ำ พี่ปิ๋มหยุดดิ้นละครับ แต่เริ่มเด้งส่ายเอวส่ายหีรับการกระเด้าจากผมอย่างเป็นจังหวะ มือผมก็จับนมพี่ปิ๋มบีบขยำเคล้นคลึงเล่นอย่างเมามันส์ทั้งสองเต้า เอวก็กระเด้าเย็ดไปมาเนิบๆ ผมกะจะเย็ดให้นานๆ กะเอาให้หาย อยาก เลยไม่รีบร้อนอะไร ผมลุกขึ้นมานั่งคุกเข่า จับขาพี่ปิ๋มยกขึ้นมาพาดไหล่ผม มือก็เอื้อมไปขยำนมบี้หัวนมพี่ปิ๋มเล่น เอวก็กระเด้าเย็ดไป พี่ปิ๋มหลับตา ปากครางออกมาเบาๆ อูยส์ ๆๆ ๆ เรื่อยๆ ผมเด้งเอวกระเด้าไปสักพัก พี่ปิ๋มก็ออกอาการเหมือนจะแตกไปก่อนผมซะแล้ว พี่แก ทั้งคราง ทั้งส่ายทั้งร่อนเอวร่อนหีไปมา โอ๊ย.....อะ อ้ำ อู๊ยส์ส์ส์ พี พี่จะไม่ไหวแล้ว โอ้วววว...โอ๊ย...ซี๊ดดดด.... โอ๊ย....อืมมม ผมออกแรงเย็ดอย่างแรง ดัง ป๊าบๆๆ นมพี่ปิ๋มกระเด้งขึ้นลงๆตามแรงกระเด้าของผม มือพี่ปิ๋มจิกที่แขนผมแน่น จนผมเจ็บไปหมด แล้วพี่แกก็เกร็งกระตุก หงึกๆ โอ๊ยยยย ซี๊ดดด อูยส์ส์ส์ สะเสียว โอ๊ยยย พี่ๆแตกแล้ว โอ๊ยยยยย พอ พอก่อน อ้ำ โอ๊ยยยย ไม่ไหว มันเสียว อ้ายยยย ผมไม่หยุดกระเด้า กลับออกแรงกระเด้าเย็ดไปเรื่อยๆ พี่ปิ๋มส่ายหน้าไปมา มือตอนนี้จิกผ้าปูที่นอนแน่น ขาทั้งสองข้างถีบไปมา ผมเย็ดต่อไปเรื่อยๆ ก้มลงมาดูดเลียนมเล่นทั้งสองเต้า โอ๊ยยยย อ้ำ พอก่อน พอก่อน นะ อูยส์ส์ เดี๋ยวๆ ค่อยต่อก็ได้ ขอพี่พักก่อน อูยส์...... นั่นแหละครับ ผมถึงได้หยุด แต่ก็ยังค่อมตัวพี่ปิ๋มเอาไว้ พี่ปิ๋ม หลับตานอนนิ่ง ไม่พูดไม่จาอะไร ผมเอามือจับนมพี่ปิ๋มลูบเล่นไปมาทั้งสองเต้าเบาๆ หัวนมพี่ปิ๋มตอนนี้มันแข็งชูชันเป็นเม็ดเต่งเลย ควยผมที่อยู่ในรูหีพี่ปิ๋ม มันกระตุก หงึกๆ เพราะแรงดูดจากรูหี พี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มบอก อย่ากระตุกสิ เสียว นะ ผมบอก เอ้าก็หีพี่ปิ๋มมันกระตุกดูดควยอ้ำเองนินา บ้า พี่ปิ๋มตอบ อ้าวก็จริงนินา เนี่ยดูสิ ....ขมิบดูดควยอ้ำเอา ดูดเอา เลย พี่ปิ๋ม บอกไม่เอาแล้ว ปล่อยพี่นะ พี่จะไปเข้าห้องน้ำ ผมบอก เดี๋ยวสิ อ้ำยังไม่เสร็จเลย พี่ปิ๋มบอก ไม่เอาแล้ว พร้อมกับบิดตัวตะแคงจะลุกหนีผม ผมรีบตะบบแขนพี่ปิ๋มไว้ แล้วกดลงกับที่นอน เดี๋ยวซี่ ขออ้ำเย็ดต่ออีกหน่อยน่า เดี๋ยวก็จะเสร็จแล้ว พี่ปิ๋มรีบตอบ ไม่นะ อย่านะ อ้ำ อื้ม....อย่า ...อูยยย ผมเริ่มกระเด้าควยเย็ดหีพี่ปิ๋มไปมา พี่ปิ๋มเริ่มนอนนิ่ง ไม่ดิ้นไม่ขัดขืน ผมซอยเอวกระเด้าอย่างต่อเนื่องจากช้าเป็นเร็วขึ้นๆเรื่อยๆ พี่ปิ๋มเริ่มครางซี๊ดซ๊าดออกมาจากปาก หลับตาพริ้ม ผมนอนกกเย็ดอยู่สักพัก ก็ชักควยออกจากรูหีพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มลืมตามองผมอย่าง งง ๆ ผมจับพี่ปิ๋มลุกขึ้น คุกเขาหน่อยพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มบอก จะทำอะไร ไม่เอานะ ผมไม่สนใจ จับพี่ปิ๋มหันคุกเข่าบนที่นอน แล้วจับเอวพี่ปิ๋มไว้ไม่ให้หนี ผมก้มลงมองหีพี่ปิ๋ม ที่ตอนนี้มันย้อยลงมาเต็มง่ามขา ขนหมอยที่ดกดำลามมาถึงง่ามตูด มองดูเหมือนพลูทุเรียนเลยเชียว ผมเอานิ้วสองนิ้วแยงเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋มอย่างง่ายดาย เพราะมันมีน้ำเงี่ยนพี่ปิ๋มที่แตกมายังเอ่อใหลอยู่ ผมกระแทกนิ้วเข้าออกๆ พี่ปิ๋มก้มหน้าลงกับที่นอน ทำให้ก้นมันลอยโด่งสูงขึ้น ผมเอานิ้วออกจากรูหี แล้วเอามือจับก้นพี่ปิ๋มลูบคลำบีบขยำแก้มก้นที่กลมกลึงทั้งสองอย่างสะใจ ก่อนที่จะเอาควยยัดเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋มทีเดียว พรวดมิดด้าม พี่ปิ๋มก้มหน้าหนี พร้อมกับร้อยโอ๊ย...ผมเอามือจับสะโพกพี่ปิ๋มไว้ แล้ว ออกแรงเย็ดอย่างเร็วและแรง พี่ปิ๋มร้องคราง อูยยยย อูย ๆ ผมเอื้อมมือทั้งสองข้างไปขยำเต้านมพี่ปิ๋มทั้งสองข้างอย่างมันมือ ส่ายตูด ส่ายหี หน่อย สิพี่ปิ๋ม จะได้เย็ดกันมันส์ๆไง ผมบอกแต่พี่ปิ๋มยังคงนิ่ง ผมเลยปล่อยนมพี่แก แล้วมาจับก้นแก ส่ายไปมาซ้ายขวาเอง เอวผมก็ควงร่อนไปมาเป็นวงกลม สักพักพี่ปิ๋มก็เริ่ม ส่ายตูดเอง ผมมองดูก้นพี่ปิ๋มที่ส่ายไปมาแล้ว ยิ่งเงี่ยนยิ่งเสียว จนใกล้จะแตกเต็มที แล้วผมก็ก้มลงไปดึงแขนพี่ปิ๋มมาข้างหลัง แล้วออกแรงเย็ดพี่ปิ๋มอย่างเร็ว พี่ปิ๋มร้อง โอ๊ยยย โอ๊ยยย โอ๊ยยย ยาวๆ พอผมปล่อยแขน พี่ปิ๋มก็ถึงกลับล้มพับไปกับที่นอน ผมจับพี่ปิ๋มพลิกมานอนหงาย จับขาแหกออกกว้าง แล้วเอาควยยัดพรวดเข้าไปมิดรูหี ก้มลงไปจูบปากพี่ปิ๋ม มือก็จับนมทั้งสองข้าง บีบขยำ อย่างแรง พี่ปิ๋ม ร้อง อืมๆๆ อยุ่ในลำคอ ผมออกแรงตะบี้ตะบันเย็ดอย่างสะใจ ร่างพี่ปิ๋มสะท้านไปมาตามแรงกระเด้าของผม แล้วผมก็ก้มตัวลงมาดุดดุนหัวนมสีชมพูพี่ปิ๋ม อย่างแรง ดูดดึง ๆ บางทีก็เอาฟันกัดขบ พี่ปิ๋ม ร้องโอ๊ยยยๆๆ มือทั้งสองข้างก็ทั้งทุบทั้งตีผมสารพัด ผมออกแรงเย็ดอย่างแรง เวลาผมจะเสร็จผมจะเป็นอย่างงี้ประจำ จะซาดิสส์ มันชอบเห็นผู้หญิงทรมาน พี่ปิ๋มพยายามผลักหน้าอกผมออก ผมจับแขนพี่ปิ๋มกดลงกับที่นอนอย่างแน่น แล้วออกแรงเย็ดๆๆ พี่ปิ๋ม ร้อง อือ อือ อือ สะใจผมยิ่งนัก ความเสียวใกล้จะแตกมารออยุ่ตรงหน้า ผมมองหน้าพี่ปิ๋มแล้วยิ่งสะใจ พลันคิดวูบขึ้นมา ว่าอยากแตกใส่หน้าพี่ปิ๋ม ผมรีบชักควยออกจากหีพี่ปิ๋ม ร่างพี่ปิ๋มผวาเฮือก ผมรีบขึ้นมานั่งค่อมที่หน้าอกพี่ปิ๋ม มือจับหน้าพี่ปิ๋มไว้แน่น พี่ปิ๋มเปิดตาโพลงมองผม ก่อนที่จะหลับตา เบือนหน้าหนี ผมจับหัวพี่ปิ๋มหันมาแล้วกดกับที่นอนอย่างแน่น อีกมือก็จับควยตัวเอง แอ่นตัวมาที่หน้าพี่ปิ๋ม แล้วชักควย รีดน้ำเงี่ยนแตกกระจายออกมาที่หน้าพี่ปิ๋ม มันพุ่งออกมาเยอะมากเลอะหน้าเลอะตาพี่ปิ๋มเต็มไปหมด ผมกดหัวควยลงกับปากพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มเม้มปากแน่นสนิทพยายามเบือนหน้าหนีควยผม ผมชักควยรีดน้ำที่ยังแตกพุ่งออกมาเรื่อยๆ จนหมด ก่อนที่จะเอาหัวควยระเรงถูไถไปบนใบหน้าที่สวยและน่ารักของพี่ปิ๋มจนทั่ว นั่นยังไม่สะใจผม ผมจับหัวพี่ปิ๋มขึ้นมาแล้วแอ่นควยเข้าไปบดคลึงกับหน้าพี่ปิ๋ม ระเรงน้ำเงี่ยนไปทั่วใหน้าพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋ม หลับตาปี๋ปิดปากแน่นสนิท ผมเอาหัวควยถูไถที่ริมฝีปากพี่ปิ๋ม ก่อนที่จะปล่อยหัวพี่ปิ๋มลง และลุกออกจาก อกพี่ปิ๋ม ลงมานั่งอยู่ข้างๆ พี่ปิ๋มนอนนิ่ง หอบหายใจรวยริน ผมนั่งมองนมทั้งสองเต้าของพี่ปิ๋มไหวกระเพื่อมก่อนที่จะเอื้อมมือไปจับบีบ คลึงเบาๆ ทั้งสองเต้า แล้วเลื่อนมือลงไปที่โหนกหี ร่องรอยกราบุกของผมยังปรากฏอยู่ หีพี่ปิ๋มอ้าออก เห็นรูหีอ้าแดงกลวงโบ๋เลย มีน้ำเงี่ยนใหลซึมออกมา ผมลูบขนหมอยพี่ปิ๋มเล่นอย่างเพลินมือ พี่ปิ๋มยกขาขึ้นบัง แล้ว เอี้ยวตัวหลบ แต่ยังคงนอนนิ่ง ผมจับมือพี่ปิ๋มมา ให้มาจับควยผม พี่ปิ๋มจะดึงมือกลับ ผมเลยกระชากกลับมา แล้วจับมือพี่ปิ๋มให้มากำควยผม รูด พี่ปิ๋มรุดให้ สามสีที แล้ว กำนิ่ง ผมก้มลงไปพูดกับพี่ปิ๋ม เดี๋ยวอ้ำพาไปห้องน้ำ มาลุก พร้อมกับ ประคองพี่ปิ๋มลุกขึ้น พี่ปิ๋มลุกขึ้น พร้อมกับเอานิ้วมือปาดน้ำเงี่ยนผมที่แตกเต็มหน้าออก ผมประคองพี่ปิ๋มออกจากห้องโดยได้นุ่งผ้ากันเลย เราเดินโทงๆลงมาข้างล่าง ไปเข้าห้องน้ำ พี่ปิ๋มตักน้ำจากอ่างมาล้างหน้า แต่ผมเปิดฝักบัวเอามาล้างให้ พี่ปิ๋ม ยืนนิ่งหลับตาให้ผมล้าง จนหน้าพี่ปิ๋มสะอาดดีแล้ว พี่ปิ๋มก็ลืมตา แต่ตาแดงๆ เหมือนจะร้องไห้ ผมถาม โกรธอ้ำหรอ พี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มบอก ไม่ต้องพูดแล้ว พร้อมกับร้องไห้ออกมา ผมบอก ขอโทษ อารมณ์มันพาไปอ่ะ พร้อมกับเช็ดน้ำตาให้พี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มยืนนิ่ง ผมเอาฝักบัวล้างตัวให้พี่ปิ๋มแล้วเอาสบู่มาฟอกให้ แต่พี่ปิ๋ม บอกไม่ต้อง ออกไปเลย พี่จะอาบน้ำ พร้อมกับผลักผมออกจากห้องน้ำ ผมก็ออกมาโดยดี แล้วปล่อยให้พี่ปิ๋มอาบน้ำไป ผมรีบเดินขึ้นมาบนห้องพี่ปิ๋ม แล้วหยิบโทรศัพท์มือถือผมใส่กระเป๋ากางเกง ผมนั่งรอพี่ปิ๋มอยู่ในห้องสักพัก เห็นพี่ปิ๋มไม่มาสักทีเลยออกมาดู ก็ไม่เห็นพี่ปิ๋มที่ห้องน้ำ ผมเดินหาดู ปรากฏว่าพี่ปิ๋มเข้าไปนอนในห้องพ่อแม่แล้วล็อคประตูด้วย ผมเรียก พี่ปิ๋ม แต่พี่ปิ๋มไม่ตอบ ก็ไม่รู้จะทำไง ผมเลยลงมานอนข้างล่าง ด้วยความเพลียด้วยผมจึงหลับไปไม่รู้ตัว ตื่นมาก็ตอนเช้าแล้ว พี่ปิ๋มยังคงไม่ออกมาจากห้องพ่อ ผมเลยกลับบ้าน มานอนต่อ ตื่นมาตอนบ่าย ผมตามแม่ผมที่ไปดูพี่ปิ๋ม เพราะแม่ผมไม่เห็นพี่ปิ๋มทั้งวัน พี่ปิ๋มคุยกับแม่ผมปกติ ใจผมก็สั่นๆกลัวๆอยู่ว่าพี่ปิ๋มจะฟ้องแม่ผมรึเปล่า แต่พี่ปิ๋มไม่ได้พูดถึง หลังจากนั้น พี่ปิ๋มไม่พูดกับผมอยู่ 2 วัน ไม่เข้าใกล้ผมด้วย พี่ปิ๋มคงจะโกรธผมมาก แต่พอวันที่ 3 พี่ปิ๋มก็ต้องพูดกับผม เพราะผมส่งคลิปวิดีโอของผมกับพี่ปิ๋ม ไปให้ที่มือถือพี่ปิ๋มดู พี่ปิ๋มรีบโทรมาหาผมเลย แล้วจะเกิดอะไรขึ้น ผมจะมาเล่าต่อให้ฟังนะครับ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

kabyala

ขอโทษครับตะกี้มันเด้งหลุดออกไปให้ลงชื่อเข้าสู่ระบบ สุดยอดครับบรรยาสะมองเห็นภาพพี่ปิ้มเลย ขนาด ขาว ทุกมิติ ขอบคุณมากครับ