ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปล้ำพี่ปิ๋ม 2 (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 29, 2015, 12:04:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

[backcolor=#ffffff][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

เรื่องนี้เป็นเรื่องต่อจาก เรื่อง "ปล้ำพี่ปิ๋ม" นะครับ ใครที่ไม่ได้อ่าน สามารถ search หาได้จาก google ครับ โดยพิมพ์คำว่า (ปล้ำพี่ปิ๋ม) หรือ (เย็ด ปิ๋ม) ครับ แต่ต้นฉบับของผม ผมจะโพสที่เวบ xonly-fever.com เท่านั้น ส่วนใครที่จะก๊อบปี้ไป ขอให้ใช้ชื่อเรื่อง ตามผม ดังเดิมนะครับ เรื่องที่ผมเล่ามา เป็นเรื่องจริง 100% ไม่ปรุงแต่ง แต่อาจจะยาวสักหน่อยบอกกล่าวกันคร่าวๆก่อนครับ ผมชื่อ อ้ำ ข้างบ้านผมมีพี่สาวอยู่คน ชื่อ พี่ปิ๋ม ครับ พี่ปิ๋มอายุ 21 ส่วนผม 16 พี่ปิ๋มเป็นผู้หญิง ขาวอวบ นมเป็นนมตูดเป็นตูด เอวคอดกิ่ว สัดส่วนพี่ปิ๋ม 35-24-36 ครับ ชอบแต่งตัวเซ็กซี่ๆ โชว์นิดโชว์หน่อยหลังจากครั้งแรกที่ผมปล้ำพี่ปิ๋ม หลังจากนั้นพี่ปิ๋มก็ไม่ยอมพูดกับผมอีกเลย เวลาที่ผมไปนั่งเล่นบ้านพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มก็จะระวังตัวขึ้น ไม่ยอมให้ผมเข้าใกล้ ไอ้ผมก็ยังอยากเย็ดพี่ปิ๋มอีก เพราะติดใจทั้งนมและหีพี่ปิ๋มที่ทั้งใหญ่และโหนกนูนแถมยังมีหมอยดกดำเต็ม ง่ามขาอย่างที่ผมชอบอีกด้วย วันหนึ่งผมส่งคลิปที่ผมได้แอบตั้งโทรศัพท์ถ่ายเอาไว้ ตอนที่ปล้ำพี่ปิ๋มครั้งแรก ส่งไปที่มือถือพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มโทรกลับมาหาผมเลยครับ สรุปว่า พี่ปิ๋มต้องการให้ผมลบคลิปทิ้งไป ผมบอกว่า ลบก็ได้ แต่เย็นนี้หลังจากเลิกเรียนแล้วไปเจอกันหน่อยนึงก่อน ผมนัดสถานที่และเวลาเรียบร้อย เย็นนั้นหลังจากเลิกเรียนผมก็ไปรอพี่ปิ๋มที่นัดไว้ รอสักพักพี่ปิ๋มก็มา พี่ปิ๋มบอก เอาโทรศัพท์อ้ำมา พี่จะลบเอง ผมบอกโทรศัพท์อยู่บ้านเพื่อน แต่จริงๆโทรศัพท์อยู่ในกระเป๋าผม ที่ผมบอกไปอย่างนั้น เพราะต้องการลากพี่ปิ๋มไปเย็ดที่บ้านเพื่อนผมอีกสักดอกสองดอก โดยที่ผมได้นัดแนะกับเพื่อนไว้แล้ว ไอ้เพื่อนผมมันขอเย็ดพี่ปิ๋มด้วย แต่ผมบอกไม่ได้โว๊ย กูให้มึงแอบดูได้อย่างเดียว ซึ่งมันก็ตกลง ผมพยายามพูดหว่านล้อมให้พี่ปิ๋มตามผมไปที่บ้านเพื่อน แต่พี่ปิ๋มก็ไม่ยอมท่าเดียว คงจะรู้ตัวว่าถ้าตามผมไปที่บ้านเพื่อน ต้องโดนผมเย็ดอีกแน่ๆ ผมเลยบอกว่าถ้าไม่ไปก็ตามใจ ไม่ไปก็ไม่ลบเผลอๆจะเอาไปโพสในเน็ตด้วย พี่ปิ๋มมองหน้าผมแล้วนิ่งเงียบ ผมลุกขึ้นแล้วพูดว่า อ้ำไปละนะจะไปไม่ไป พี่ปิ๋มถามผมว่า แล้วทำไมเอาโทรศัพท์ไว้ที่เพื่อน ให้เพื่อนดูด้วยรึเปล่า ผมบอกไม่ได้ให้มันดูหรอก แต่ไปลืมไว้บ้านมันเมื่อวานนี้ เอาไงจะไปไม่ไป ผมยืนรอคำตอบแต่พี่ปิ๋มยังคงนั่งนิ่งผมเลยเดินหนีออกมา ยืนรออยู่หน้าห้าง สักพัก พี่ปิ๋มก็เดินตามออกมา ผมเดินไปเรียกแท็กซี่ พี่ปิ๋มตามเข้ามาในรถ เรานั่งคู่กันที่เบาะหลัง โดยพี่ปิ๋มนั่งหลังคนขับมีผมนั่งอยู่ข้างซ้าน ระหว่างทางผมแอบมองขาอ่อนพี่ปิ๋ม มันขาวซะจริงๆ ชายกระโปรงมันสั้นและร่นขึ้นมาเกือบจะเห็นหีพี่ปิ๋มอยู่แล้ว พี่ปิ๋มคงรู้ตัวเอากระเป๋าถือกับหนังสือมาปิดไว้ ผมก็เปลี่ยนที่มอง ผมมองไปที่สาบเสื้อพี่ปิ๋มตรงร่องระหว่างกระดุม สาบเสื้อมันโป่งโหว่ออก มองเห็นเนินนมและยกทรงสีขาวของพี่ปิ๋มชัดเจน ผมเห็นแล้วควยลุกแข็งขึ้นมาทันที พี่ปิ๋มเห็นผมมองอยู่นาน หันมาว่าผมว่า บ้า ลามก คนขับแท็กซี่เป็นชายวัยรุ่นคนนึงหันมามองกระจกหลัง เขาคงจะ งง งง เพราะพี่ปิ๋มแต่งชุดนักศึกษามหาลัย แต่ผมแต่งชุดนักเรียน ม.ปลาย ขาสั้น จะเป็นแฟนกันได้ยังไง แต่ก็เฉยๆ ผมก้มลงไปกระซิบเบาๆที่ข้างหูพี่ปิ๋ม "อยากให้คนอื่นเค้ารู้หรือไง ถ้าไม่อยากอายก็นั่งเฉยๆนะ" ผมพูดพร้อมกับเอามือจับที่ขาอ่อนพี่ปิ๋มแล้วลูบไล้ไปมา พี่ปิ๋มขยับขาหนีแต่ไม่พูดอะไรแล้ว ผมได้ใจนั่งลูบขาพี่ปิ๋มเล่นไปมาขึ้นลงๆ แล้วลูบล้วงลึกเข้าไปในกระโปรง เอานิ้วกลางเขี่ยเข้าไปโดนโหนกหีพี่ปิ๋มอย่างจัง พี่ปิ๋มตีมือผมดังเปรี๊ยะ แล้วจับมือผมออก คนขับแท็กซี่มองกระจกหลังอีกทีแต่เขาก็เฉยๆ ผมก็ทำเฉยๆ พอเขาไม่สนใจผมก็ก้มไปพูกกับพี่ปิ๋มอีกว่า "ถ้าไม่ยอมนั่งเฉยๆ เดี๋ยวก็ลงไปเลย แล้วไม่ต้องลบแล้วคลิปอ่ะ" พี่ปิ๋มได้ยินคราวนี้นั่งนิ่งเลยครับ ผมเอามือจับขาพี่ปิ๋มอีกที คราวนี้ผมดึงถลกชายกระโปรงพี่ปิ๋มขึ้นมาจนสูง จนเห็นกางเกงในสีขาวลายลูกไม้ที่ด้านหน้ามันโปรงใส มองเห็นหมอยที่ดกดำของพี่ปิ๋มอย่างชัดเจน แล้วเอามือจับลูบพร้อมกับกดคลึงลงไปมาที่โหนกหีพี่ปิ๋ม ผมกางมือออกแล้วจับขยำซะเต็มๆมือเลย นึกในใจหีใหญ่โหนกดีชิบหาย พี่ปิ๋มเอามือมาจับข้อมือผมไว้ แต่ผมไม่ยอมเอามือออก กลับกดนิ้วกลางเข้าไปที่ร่องหีพี่ปิ๋มแล้ว แล้วเขี่ยไปมา พี่ปิ๋มหนีบขาแน่น ผมเลยเอาอีกมือจับขาพี่ปิ๋มให้ถ่างออก แต่พี่ปิ๋มก็จะหนีบขาไว้อย่างเดิม ผมต้องก้มลงไปพูดย้ำอีกว่า "บอกให้นั่งเฉยๆ" พี่ปิ๋มพูดว่า จะทำอะไรบ้าๆ ไม่ได้อยู่กันสองคนนะ ผมเลยกระซิบไปว่า ...เดี๋ยวเรามาโชว์คนขับแท็กซี่กันดีกว่า แกล้งให้เขาเงี่ยนเล่นๆ ตื่นเต้นดี พี่ปิ๋มบอก ไม่เอานะ ผมเลยพูดออกไปว่า "ถ้าวันนี้ไม่ยอมตามใจอ้ำ ก็จบกันแค่นี้นะ ไม่ต้องเอาแล้วคลิป นั่งเฉยๆถ้าพี่ปิ๋มอายก็ทำเป็นแกล้งหลับไปก็ได้" พี่ปิ๋มนิ่งไปอีกครั้ง คราวนี้ผมเอามืออีกข้างมาจับหมับเอาที่นมพี่ปิ๋มเต็มๆเต้าเต็มๆมือเลย ผมจับนมพี่ปิ๋มลูบไล้ไปมานอกเสื้อนักศึกษาบ้างก็จับบีบขยำเคล้นคลึงไปมา อย่างเมามันส์ พี่ปิ๋มคงกลัวคนขับแท็กซี่เห็น เอาหนังสือเรียนขึ้นมาบังไว้ แล้วเอนหัวไปกับเบาะรถแล้วหลับตาไป ข้างล่างอีกมือ ผมก็เอานิ้วเขี่ยถูไถไปมาตามร่องหีนอกกางเกงใน ผมจับลูบล้วงเล่นไปมาทั้งนมทั้งหีพี่ปิ๋ม จนหัวนมพี่ปิ๋มแข็งเป็นไตชูชันขึ้นมา ที่ร่องหีกางเกงในก็เริ่มเปียกแฉะแล้ว จนรถมาจอดติดไฟแดงอยู่ช่วงหนึ่ง มีคนขี่มอเตอร์ไซด์มาจอดข้างๆ มันหันมองเข้ามาในรถแท็กซี่ผม มันเห็นมือผมกำลังจับนมพี่ปิ๋มเล่น มันมองใหญ่ พี่ปิ๋มรีบผลักมือผมออก แล้วนั่งหันหน้าหนีมัน ผมก็ทำเป็นนั่งเฉยๆ มันก็ไม่สนใจแล้ว พอรถออก ผมก็เริ่มล้วงหีต่อจับนมต่อ พี่ปิ๋มพูดเบาๆว่า "เดี๋ยวคนอื่นเห็นอีก" ผมบอก "งั้นก็นอนลงมา" พร้อมกับจับแขนพี่ปิ๋มดึงลงมา จะให้พี่ปิ๋มนอนหนุนตักผม พี่ปิ๋มขัดขืนไม่ยอม ผมเลยบีบแขนพี่ปิ๋มอย่างแรงแล้วดึง พี่ปิ๋มคงเจ็บเพราะผมบีบแรงมาก จึงยอมเอนตัวลงมานอนหนุนตักผม คราวนี้ก็มันส์ผมสิครับ ผมจับนมพี่ปิ๋มเล่นไปมาทั้งสองเต้านอกเสื้อนักศึกษาอย่างเมามันส์ในอารมณ์ แต่ยังไม่สะใจผม ผมเอามือมาแกะเอากระดุมเสื้อพี่ปิ๋มออก พี่ปิ๋มรีบมาจับเสื้อไว้ ไม่ยอมให้ผมแกะ ผมโมโห จับข้อมือพี่ปิ๋มบีบอย่างแรงอีกที แล้วดึงมือพี่ปิ๋มออก แล้วก็ค่อยๆแกะกระดุมเสื้อพี่ปิ๋มออกจากเม็ดกลางลงไปเม็ดล่าง แล้วล้วงมือเข้าไปจับนมพี่ปิ๋มเต็มๆเต้ายกทรง ผมจับบีบขยำเคล้นคลึงไปมาทั้งสองเต้าลูบไล้ไปมามันช่างอวบหยุ่นมือนุ่มนิ่ม ดีจริงๆ พี่ปิ๋มตอนนี้ นอนหนุนตักผม เอาผมมาปิดหน้าไว้หมด คงจะอายทั้งผมและคนขับแท็กซี่ ยังไม่สะใจผมเท่าไหร่ คราวนี้ผมแกะเอากระดุมเสื้อพี่ปิ๋มเม็ดบนออกด้วย แล้วดึงสาบเสื้อข้างนึงออกกว้าง ทำให้เห็นนมพี่ปิ๋มทั้งเต้าที่ยังมียกทรงสีขาวลายลูกไม่ห่อหุ้มอยู่ แต่มันก็ปิดไว้ไม่หมดหรอกครับ นมพี่ปิ๋มยังล้นออกมานอกเสื้อยกทรงตั้งกว่าครึ่งค่อนเต้า ผมนั่งจับล้วงเล่นไปมาอย่างสบายอารมณ์ มีล้วงเข้าไปในเสื้อยกทรงแล้ว เอานิ้วเขี่ยหัวนมพี่ปิ๋มที่แข็งเป็นไตเล่นไปมาด้วย แล้วผมก็เอามืออีกข้างลูบไล้ก้นพี่ปิ๋มไปมา ก่อนที่จะเอามือจับชายกระโปรงถลกขึ้นมาที่เอว ทำให้เห็นกางเกงในสีขาวทั้งตัวของพี่ปิ๋มเลย ทั้งสะโพกทั้งตูดที่มันช่างใหญ่กลมกลึงดีซะจริงๆ แล้วผมก็เอื้อมมือไปจับหีพี่ปิ๋ม ที่พอพี่ปิ๋มนอนตะแคงหนีบขาอย่างงี้ ทำให้มันปลิ้นย้อยออกมาเป็นพวงข้างหลังเหมือนพลูทุเรียนเลยเชียว ผมจับบีบแคมหีเล่น เอานิ้วถูๆไถๆไปมาตามร่องหี บ้างก็เอาปลายนิ้วขยี้คลึงลงไปที่เม็ดแตด จนกางเกงในพี่ปิ๋มแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนเต็มเป้ากางเกงในไปหมด รถเย็นๆก็ติดซะเหลือเกิน แต่ก็ดีผมจะได้ล้วงได้จับเล่นได้นานๆ สักพักผมก็สังเกตเห็นพี่คนขับแท็กซี่แอบมองกระจกหลัง แอบไม่แอบเปล่า พี่แกไปปรับกระจกมองหลังให้ต่ำลงมาด้วย คงอยากจะดูละผมว่า แต่ไม่กล้าหันมาดู ไอ้ผมก็นึกสนุก เลยจับสาบเสื้อของพี่ปิ๋มให้แหวกออกกว้างขึ้นไปอีกทั้งสองข้าง คราวนี้เห็นนมพี่ปิ๋มได้ทั้งสองเต้าเต็มๆ พี่ปิ๋มก็นอนนิ่งไม่กระดุกกระดิกเลย ผมแกล้งคุยกับพี่คนขับแท็กซี่ "รถติดจังเลยนะครับพี่" พี่คนขับแท็กซี่มองผมทางกระจกหลัง พร้อมกับพูดว่า "ครับ เย็นๆเป็นงี้แหละ" ผมยิ้มให้พี่เค้าก่อนที่จะ พยักหน้า เหมือนส่งซิกบอก ให้พี่เค้าหันมาดู พี่แกก็หันมาดูครับ พอพี่เค้าหันมาดู ผมก็จับนมพี่ปิ๋มบีบขยำให้ดู พี่แก หันกลับไป แต่เอามือจับเป้ากางเกงตัวเอง เหมือนกับจะจัดระเบียบควยตัวเองให้เข้าที่ ควยพี่แกคงจะลุกชันขึ้นมาละผมว่า แล้วพี่แกก็หันมาดูอีกตอนรถติด ผมเอานิ้วทำท่า จุ๊ๆปาก ให้พี่แกเงียบๆ ผมดึงเอายกทรงพี่ปิ๋มลงต่ำข้างหนึ่ง ทำให้เห็นหัวนมพี่ปิ๋ม ที่แข็งเป็นไตชูชัน สีแดงอมชมพู เต็มๆ พี่แกยกนิ้วหัวแม่โป้งให้ผม รถขับออกไปได้อีกสักระยะ ก็ติดอีก พี่แกก็หันมาดูอีก คราวนี้ผมนึกมันส์และสะใจในอารามณ์มาก ผมทำท่าบอกให้พี่เขายื่นมือมาจับนมพี่ปิ๋ม พี่แกรีบขยับตัวแล้วเอื้อมมือมาจับนมพี่ปิ๋มลูบไล้ไปมาทั้งเต้า ก่อนที่จะ บีบขยำลงไปแบบเต็มๆมือทั้งสองเต้านมของพี่ปิ๋มเลย ผมเองอีกมือตอนนี้ก็ล้วงขอบขากางเกงในพี่ปิ๋มเข้าไป เอานิ้วกลางยัดเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋มแล้วชักเข้าชักออกไปมา มีควงหมุนไปมาซ้ายขวา จากนิ้วเดียวเป็นสองนิ้ว พี่ปิ๋มนอนนิ่งน้ำเงี่ยนหีแตกออกมาพลักๆจนเต็มมือผมคงจะเสียวจนเสร็จคามือผม ไปซะหนึ่งดอกแล้วละครับ ไม่รู้ว่ารู้ไหมว่าคนที่จับนมเล่นไม่ใช่ผมแต่เป็นพี่คนขับแท็กซี่ พี่แกก็มันส์กับผมไปด้วย พอรถติดเป็นไม่ได้ ต้องเอื้อมมือมาจับนมพี่ปิ๋มเล่นทั้งสองเต้า หลังๆพี่แกเล่นล้วงเข้าไปในเสื้อยกทรงของพี่ปิ๋มเลย ทั้งจับขยำ บีบบี้เคล้นคลึงอย่างมันมือพี่แกเลย แต่แล้วพี่ปิ๋มก็ปัดมือพี่แกออก แล้วก็บิดตัวให้ผมเอานิ้วออกจากรูหีแก ผมก็เอามือมาวางไว้บนสะโพกพี่ปิ๋ม พี่คนขับแท็กซี่ก็หันกลับไปขับรถต่อ แต่พอรถติดพี่แกก็หันมาดูอีก พร้อมกับเอาโทรศัพท์มือถือมา แล้วส่งซิกกับผมว่า ขอถ่ายรูปพี่ปิ๋มหน่อย ผมก้มลงมองพี่ปิ๋มเห็นยังนอนหลับตานิ่งอยู่ ก็เลยค่อยๆจับสาบเสื้อแหวกออกจากกันอีก เพราะพี่ปิ๋มเค้าดึงปิดไว้เมื่อกี้ ผมดึงแหวกออกจนกว้าง จนเห็นนมพี่ปิ๋มทั้งสองเต้า พี่แกก็กดถ่ายเป็นคลิปวิดีโอไป ผมจับนมพี่ปิ๋มขยำเล่นไปมาด้วย ก่อนที่จะดึงเอาเสื้อยกทรงลงต่ำอีก ทำให้เห็นหัวนมพี่ปิ๋ม พี่แกถ่ายเข้ามาอย่างใกล้เลย ผมเอาโทรศัพท์มือถือแกมา ถ่ายให้ แล้วให้แก จับนมพี่ปิ๋มเล่น พี่แกก็ทั้งจับบีบทั้งเคล้นคลึงไปมา ทั้งสองเต้า อย่างเมามันส์ ก่อนที่จะหันกลับไปขับรถต่อ คราวนี้พอรถติดอีก พี่แกหันมาส่งซิกให้ผม โดยชี้ไปที่ขาพี่ปิ๋ม เหมือนกับจะบอกว่า ให้ผมเปิดหีพี่ปิ๋มให้ดูหน่อย ไอ้ผมก็เมามันส์ไปด้วย ผมจับสะโพกพี่ปิ๋มให้หงายขึ้น แล้วจับชายกระโปรงถลกขึ้นเปิดขึ้นมาจนถึงเอวพี่ปิ๋ม พี่คนขับขยับตัวเอี้ยวมาดู แล้วผมก็จับขอบกางเกงในพี่ปิ๋มดึงขึ้นให้มันเปิดโปร่งออก ทำให้เห็นหมอยพี่ปิ๋มที่ดกดำเต็มหม้อเต็มโหนกหี เต็มๆตาเลย พี่คนขับเอาโทรศัพท์มากดถ่ายคลิปไปอีก โดยมีผมยังคงดึงขอบกางเกงในพี่ปิ๋มเปิดให้ดูอยู่ พี่แกถ่ายไปมาทั้งตัวพี่ปิ๋ม ทั้งที่นมและที่โหนกหี ก่อนที่จะหันกลับไปขับรถต่อ แต่แล้วพี่แกก็หันมาพูดกับผม "โอ๊ย...สุดยอดเลยวะไอ้น้อง พี่ขับแท็กซี่มาตั้งนานหลายปี ไม่เคยเจออะไรอย่างงี้เลย สุดยอดที่สุดเลยเนี๊ย" ผมได้แต่ยิ้มๆ แล้วพี่แกก็บอก เดี๋ยวพี่ขอเข้าปั๊มหน่อยนะ ผมก็บอกว่า ครับ พี่แกเลี้ยวเข้าปั๊มๆนึง ด้านหลังปั๊มตรงห้องน้ำไม่มีคนเลย แล้วพี่แกก็หันมาบอกผมว่า ขอพี่ระบายหน่อยไม่ไหวแล้ว พี่แกพูดพร้อมกับ ถอดกางเกงออก แล้วหันมาดูพี่ปิ๋ม ไอ้ผมก็เลย จับพี่ปิ๋มหันมานอนหงายเต็มๆตัวเลย ผมแหวกสาบเสื้อนักศึกษาพี่ปิ๋มออก แล้วดึงยกทรงขึ้นไปเหนืออกพี่ปิ๋ม ทำให้เห็นนมพี่ปิ๋มเต็มๆเลยครับ ส่วนข้าง ล่าง ผมก็ถลกกระโปรงนักศึกษาตัวสั้นของพี่ปิ๋มขึ้นมากองกันอยู่ที่เอว แล้วดึงรูดกางเกงในพี่ปิ๋มลงไป ทำให้เห็นโหนกหีพี่ปิ๋มที่ทั้งโหนกทั้งนูน แถมมีหมอยดกดำเต็มง่ามขาอีก พี่ปิ๋มลืมตาขึ้นมามองผม แล้วก็เบนหน้าหลบพี่คนขับแท็กซี่ ผมเอานิ้วมือเกลี่ยผมที่หน้าพี่ปิ๋มออก หวังจะให้คนขับแท็กซี่เห็นหน้าพี่ปิ๋มชัดๆ แต่พี่ปิ๋มคงจะอายมากเลยตอนนั้น พี่แกเอาหนังสือเรียนมาปิดหน้าเอาไว้ แล้วก็นอนนิ่ง สภาพพี่ปิ๋มตอนนี้นอนหงายโชว์นมอวดหีที่มีหมอยดกดำ อยู่หลังเบาะรถแท็กซี่ ต่อหน้าผมกับพี่คนขับแท็กซี่ ที่ตอนนี้พี่แกขึ้นมานั่งคุกเข่าบนเบาะคู่หน้า มือก็กำลังสาวควยชักว่าวไปมา ตาก็จ้องเขม็งไปทั้งที่นมและหีของพี่ปิ๋ม ผมมองดูควยพี่แกทั้งใหญ่ทั้งยาวเลย ลำควยดำคล้ำ ผมนึกสนุกขึ้นมา จับมือพี่ปิ๋มจะให้ไปจับควยพี่แกชักว่าวให้ พี่ปิ๋มขัดขืนไม่ยอม ผมกระชากมือพี่ปิ๋มมาอย่างแรง อีกมือก็จับคางพี่ปิ๋มบีบเข้าอย่างจัง แล้วบีบ "กูบอกว่าให้ตามใจกูไง ... เดี๋ยวปั๊ด" ... ผมทำท่าจะตบ พี่ปิ๋มเบนหน้าหลบ ผมจับมือพี่ปิ๋มให้มาจับควยพี่คนขับแท็กซี่ "ชักว่าวให้พี่เค้าหน่อยนะพี่ปิ๋ม" พร้อมกับจับมือพี่ปิ๋มให้กำควยพี่เค้าแล้วชัก พี่ปิ๋มค่อยๆชักให้ไปเรื่อยๆ แต่ตายังหลับสนิท พี่คนขับแท็กซี่ก็แอ่นควยให้ชักอย่างถนัด "โอ๊ย...ซี๊ด....เสียวโว๊ยยยยย ...แม่งขาวจริงๆเลยวะไอ้น้อง พี่แกพูดพร้อมกับเอื้อมมือก้มลงไปจับนมพี่ปิ๋มบีบขยำเล่น ผมบอก "จะล้วงหีก็ล้วงได้นะพี่ เอาเลย" พอผมพูดจบพี่แกก็หันไปดูหีพี่ปิ๋มก่อนที่จะรีบก้มตัวลงมาอีกเอามือไปประกบ จับลูบลงไปที่ดงหมอยเต็มๆโหนกหีของพี่ปิ๋ม "หืม...หีโหนกใหญ่ดีจริงๆ เลยวะน้อง" ผมบอก "ล้วงเลยพี่ตามสบาย" ส่วนผมตอนนี้ก็เงี่ยนสัตว์ๆเลย น้ำเงี่ยนใหลซึมผ่านหัวควยออกมาจนรู้สึกได้ แต่ก็ได้แต่นั่งจับนมพี่ปิ๋มเล่นไปมาทั้งสองเต้า "หืม...ดูๆๆหมอยดกดำ ยาวเชียวนะเนี่ย ดูสิ" พี่แกจับขนหมอยพี่ปิ๋มดึงเล่น ตอนนี้พี่ปิ๋มยังคงชักควยให้พี่แกอยู่ ทางด้านพี่คนขับก็เอานิ้วชี้กับนิ้วกลางยัดเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋มทั้งสองนิ้ว แล้วชักเข้าชักอออก มือที่ว่างอีกมือ ก็มาจับนมอีกข้างหนึ่งของพี่ปิ๋มบีบบี้เคล้นคลึง ขยำไปมา "อู๊ยยยย เสียวโว๊ยยย...ชักเข้าน้อง พี่จะแตกแล้ว อู๊ย...สวยๆขาวๆอย่างงี้ .....ขอพี่เย็ดสักทีไม่ได้หรอวะไอ้น้อง" พี่แกหันมาพูดกับผม ผมบอก "แค่นี้ดีกว่าพี่ พี่ปิ๋มเค้าคงไม่ยอมหรอก" "เอ้า...แค่นี้ก็แค่นี้วะ อูย...เสียวจะไม่ไหวแล้ว" พี่แกคงเสียวมาก หลับหูหลับตาซี๊ดซ๊าดดด มือที่จับนมจับหีพี่ปิ๋มก็ระรัวทั้งจับทั้งคลึงทั้งบีบทั้งล้วงชักที่ร่องหี พี่ปิ๋ม จนพี่ปิ๋มเสียวตามไปด้วย พี่ปิ๋มเริ่มออกอาการเงี่ยนโดยเริ่มส่ายร่อนหีร่อนตูดไปมาเล็กน้อยเหมือนกัน หัวนมเริ่มลุกชูชันแข็งเป็นไตขึ้นมาอีก น้ำเงี่ยนที่รูหีใหลเยิ้มออกมาจนชุ่มมือพี่คนขับรถเลยทีเดียว มือพี่ปิ๋มที่จับควยพี่คนขับรถชักก็เร่งชักอย่างเร็ว ผมมองดุแล้วก็ทั้งเงี่ยนทั้งเสียวตามไปด้วย แล้วพี่คนขับรถก็ทนไม่ไหว พี่แกเอามือมากุมมือพี่ปิ๋มที่ชักควยให้แกอยู่ให้ชักเร็วขึ้นอีก จนน้ำพี่แกแตกกระเส็นพุ่งออกมาอย่างแรง น้ำพี่แกพุ่งออกมาบนตัวพี่ปิ๋มเต็มไปหมด ทั้งที่นมและหน้าท้อง เลอะเสื้อนักศึกษาและยกทรงเต็มไปหมด "อ้า.....สุดยอดเลยไอ้น้อง แหม ขอบใจมาก แต่เสียดายไม่ได้เย็ด หืม...ถ้าได้เย็ดนะ จะเอาให้ตายเลย ขาวๆอวบๆใหญ่ๆอย่างงี้พี่ชอบ" ผมบอก แค่นี้ก็แตกได้น่าพี่ เด็กผมยังไม่เคย พี่คนขับจัดแจงเก็บควยตัวเองเข้ากางเกงก่อนที่จะเอากระดาษเช็ดชู่มาเช็ดน้ำ ว่าวของตัวเองบนตัวพี่ปิ๋มที่เปรอะเต็มไปหมดออก แต่มันก็ยังมีคราบขาวๆติดแน่นอยู่ พี่แกลงไปนั่งที่เบาะคนขับ พี่ปิ๋มดึงกางเกงในตัวเองขึ้นมาแล้วเอากระโปรงปิดเหมือนเดิม ผมเลยค่อยๆติดกระดุมเสื้อให้ แล้วผมก็บอกพี่คนขับ "รีบไปต่อเถอะพี่ เด็กปั๊มมันมองมากันใหญ่แล้ว ดีที่ปั๊มกว้างน่ะนี่" พี่คนขับจัดแจงขับรถพาเราออกจากปั๊มไป โดยมีเด็กปั๊มมองเข้ามาในรถอย่าง งงๆ เพราะเห็นแค่ผมกับคนขับ เพราะพี่ปิ๋มยังนอนอยู่ ออกจากปั๊มน้ำมันมาก็มาอีกไม่ไกลก็ถึงบ้านเพื่อนผม พอรถจอด พี่ปิ๋มก็ลุกขึ้นแล้วออกจากแท็กซี่ไปยืนข้างๆรถก้มหน้าเอาผมปิด คงจะอายสุดๆ ส่วนพี่คนขับแท็กซี่ พอเห็นพี่ปิ๋มลงไปแล้วก็ถามผมว่า "ไอ้น้องอย่าว่าพี่นะ พี่อยากรู้ว่าเด็กน้องหรือว่าอีตัววะไอ้น้อง" ผมบอกไม่ใช่เด็กผมและก็ไม่ใช่อีตัวหรอกพี่ กิ๊กรุ่นพี่อ่ะพี่ ทำไมพี่ติดใจหรอ "เออสิวะไอ้น้อง แหม พี่ยังอยากเย็ดสักทีสองทีนะเนี่ย นะ ขอพี่เย็ดทีเดียวก็ได้วะ คิดเท่าไหร่อ่ะ อย่าแพงมากนะ พี่ไม่ค่อยมีเงินวะ" ผมเลยบอกไปว่า เอางี้พี่ เดี๋ยวผมจะกลับไปแถวที่พี่รับผมมาอีก พี่รอผมอยู่แถวนี้ไหมละ พี่แกรีบบอกว่าได้โดยไม่คิดอะไรเลย แถมถามผมว่า "ขากลับได้แน่หรอวะน้อง" เอาน่าพี่เดี๋ยวดูก่อนแล้วกัน แล้วผมก็จ่ายตังค์แล้วออกจากรถพี่แกก็ขับรถไปจอดรอใกล้ๆ ไอ้เพื่อนผมก็เดินมาเปิดประตูบ้านให้ แต่ตามันมองพี่ปิ๋มยังกับจะแดกเข้าไปทั้งตัว มองไม่มองเปล่าเสือกเอามือจับควยขยับอีก พี่ปิ๋มเห็นรีบเบือนหน้าหนี ผมโอบเอวพี่ปิ๋มเดินเข้ามาในบ้านเพื่อน กึ่งเดินกึ่งดัน ดูพี่ปิ๋มไม่ค่อยอยากเข้าเท่าไหร่ ผมบอกเพื่อนผม "ไอ้ตุ้ย นี่พี่ปิ๋ม พี่ข้างบ้านกู" ไอ้ตุ้ยเพื่อนผมรีบไหว้พี่ปิ๋ม "สวัสดีครับพี่ปิ๋ม ทำไมพี่ปิ๋มน่ารักน่าเอ็กซ์ๆๆ....ขนาดนี้อ่ะครับ" ไอ้สัตว์ ....ผมด่ามันออกไป ไอ้ตุ้ยหัวเราะ ก็พี่เค้าน่ารักนิหว่า ผมพาพี่ปิ๋มมานั่งที่โซฟาคู่กับผม ll ขอจบเท่านี้ก่อนแล้วกันครับเดี๋ยวจะยาวไป แล้วจะมาโพสต่อเร็วๆนี้แน่นอน ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามและกำลังใจ ขอรับรองว่าเป็นเรื่องจริง 100%ครับ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก