ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปล้ำพี่ปิ๋ม 3 - จบ  (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 29, 2015, 12:06:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

[backcolor=#ffffff][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#ffffff]

ต่อจากล้วงพี่ปิ๋มในแท็กซี่นะครับ หลังจากที่ผมกับพี่ปิ๋มเข้ามาในบ้านเพื่อนผมแล้ว พี่ปิ๋มก็ไปเข้าห้องน้ำ คงจะเข้าไปทำความสะอาดตัวเองละครับ โดนผมกับคนขับแท็กซี่ล้วงควักซะน้ำแฉะรูหีไปหมดเลย ไอ้ก๊อดเพื่อนผมพอมันเห็นพี่ปิ๋มก็ออกอาการหื่นขึ้นมาเชียว มันบอก "เอ้ย...พี่ปิ๋มมึงแม่งอวบอัดไปหมดเลยวะ สงสัยหีคงใหญ่น่าดู กูเห็นโหนกแม่งตุงกระโปรงออกมาเลย" ผมบอก "เออรับรอง ทั้งใหญ่ทั้งโหนกแถมหมอยดกอีกต่างหากนะมึง" เออ กูเห็นในคลิปของมึงแล้ว แหมสเป็กวะหมอยดกๆนี่ขอบอก ...เออ กูก็ชอบ แล้วไอ้ก๊อดก็ถามผมว่า เอ้ย เมื่อกี้กูเห็นกระโปรงพี่ปิ๋มมึงเลอะน้ำว่าวหรอวะ ขาวเป็นทางเลยมึง ผมบอก " เออ...กูล้วงพี่ปิ๋มโชว์ในแท็กซี่ แล้วให้คนขับมันล้วงพี่ปิ๋มด้วย แม่งทนไม่ไหว ขอว่าวไปล้วงไปวะ ไอ้ก๊อดบอก แม่งไม่เงี่ยนตายห่าหรอวะ ผมกำลังจะตอบ แต่ พี่ปิ๋มเดินออกมาจากห้องน้ำก่อน แล้วเดินไปนั่งที่โต๊ะหน้าบ้าน ผมบอกไอ้ก๊อด มึงไปหลังบ้านก่อน เดี๋ยวกูเรียก พอมึงออกมาก็ทำตามแผนที่กูเตี๊ยมไว้กับมึงเลย มัน เออ ๆๆ แล้ว มันก็เดินหายไปหลังบ้าน ผมเดินมาหาพี่ปิ๋มที่หน้าบ้าน "เข้าไปคุยกันข้างในก่อนพี่ปิ๋ม" พี่ปิ๋มบอก ไม่อ่ะ... ไหนโทรศัพท์ เอามาลบเลย ผมบอก "ลบอ่ะลบแน่อยู่แล้ว แต่เข้าไปในบ้านก่อน" พูดจบผมก็จับแขนพี่ปิ๋มดึงให้ลุกขึ้น แล้วลากเข้ามาในบ้าน" พี่ปิ๋มเดินตามมาอย่างไม่เต็มใจนัก ผมพาพี่ปื๋มมานั่งที่โซฟาข้างๆผม แล้วเอาแขนโอบกอดไหล่พี่ปิ๋มไว้ พี่ปิ๋มเอี้ยวตัวหนีนิดหน่อย แต่ก็โดนผมจับดึงเอาไว้ "เมื่อกี้ในแท็กซี่เป็นไง ตื่นเต้น เสียวดีไหม น้ำแตกรึเปล่า" พี่ปิ๋มบอก ไม่ต้องเลย เลวมาก เสียดายที่พี่หลงไว้ใจ พอโดนพี่ปิ๋มด่า ไอ้ผมก็เลือดขึ้นหน้าเลย "เลวหร๋อ เดี๋ยวจะเลวให้มึงดูมากกว่านี้อีก" ผมพูดพร้อมกับเอามือมาจับนมพี่ปิ๋มเข้าหมับเต็มๆมือเต็มๆเต้าแล้วบีบขยำ อย่างแรง พี่ปิ๋มร้อง "โอ๊ยยยย" ผมตะโกนเรียก "ไอ้ก๊อด ไอ้ก๊อดโว๊ย" ไอ้ก๊อดเดินออกมาจากหลังบ้าน พี่ปิ๋มพยายามแกะมือผมออกจากนมตัวเอง แต่ผมก็ไม่ยอม กลับจับนมพี่ปิ๋มบีบขยำเคล้นคลึงอย่างมันมือแรงขึ้น "จะทำอะไร ไม่เอานะ จะบ้าหรออ้ำ" ผมบอกเคยโดนสวิงไหมพี่ปิ๋ม อยากลองดูปะ "บ้า...อ้ำ พี่ไม่เอาด้วยนะ" ลองดูน่าเดี๋ยวจะติดใจ "ว่าไงวะ" ไอ้ก๊อดถามผม พร้อมกับสายตาที่มองดูผมจับนมพี่ปิ๋มบีบขยำอยู่นอกเสื้อ พี่ปิ๋มอายจนต้องเบนหน้าหนีมัน "เอามือถือกูเปิดคลิปดูสิ" ไอ้ก๊อดเดินไปที่โต๊ะคอมพ์ แล้วเปิดคลิปผมกับพี่ปิ๋มขึ้นมา "จะบ้าหรออ้ำ ปิดเดี๋ยวนี้เลยนะ" จะปิดทำไมเล่า มานั่งดูก่อนสิว่าใช่พี่ปิ๋มไหม ดูสิ อ้ำบอกให้ดู" ผมจับหน้าพี่ปิ๋มให้หันมองดูจอคอมพ์ พี่ปิ๋มหันไปมองแวบนึงก็นั่งก้มหน้านิ่ง คงจะอายไอ้ก๊อดที่นั่งจ้องตาเขม็งอยู่หน้าคอมพ์ มันเป็นภาพตอนที่ผมกำลังจับนมล้วงหีพี่ปิ๋มเต็มๆ "ใช่พี่ปิ๋มรึเปล่า" ผมย้ำถาม พี่ปิ๋มไม่ตอบ แต่บอกว่า ปิดแล้วลบทิ้งเดี๋ยวนี้เลยนะ ผมบอกลบก็ได้ แต่ขออ้ำกับเพื่อนเย็ดพี่ปิ๋มก่อนนนะ "อะไรนะ ...เลวมาก ... ไม่เอาแล้ว พี่จะกลับบ้าน" พี่ปิ๋มพูดพร้อมกับลุกขึ้น ผมจับแขนพี่ปิ๋มกระชากให้นั่งลง พี่ปิ๋มร้องตะโกนออกมา "อย่านะ... ช่วยด้วย!!!" ผมรีบจับปากพี่ปิ๋มปิดแล้วบีบ พี่ปิ๋มจะไม่ยอมอ้ำดีๆใช่ไหม อีกมือนึงผมจับปากพี่ปิ๋มบีบอยู่ อีกมือนึงผมก็จับเสื้อพี่ปิ๋มไว้แล้วดึง "อย่าดิ้นนะ เสื้อขาดไม่รู้ด้วยนะ" ไอ้ก๊อด โพสลงเวปเลยโว๊ย พี่ปิ๋มรีบบอก "อย่านะ" .....ผมถามตกลงจะยอมไม่ยอม ถ้ายอมดีๆเดี๋ยวก็จบแล้วน่า พี่ปิ๋มเริ่มนั่งนิ่ง ผมดึงพี่ปิ๋มให้นั่งหลังพิงโซฟาลงมา มือนึงผมโอบกอดไหล่ อีกมือผมก็จับขาอ่อนพี่ปิ๋มลูบไล้เล่นไปมา ก่อนที่จะลูบไล้ขึ้นมาเรื่อยๆที่นมทั้งสองเต้า พี่ปิ๋มเอามือมาจับแขนผมไว้ "ไม่ต้องอายหรอกน่า รับรองเดี๋ยวพี่ปิ๋มก็จะสนุกมันส์ไปกับพวกอ้ำ" ผมลูบไล้นมพี่ปิ๋มเล่นไปมาทั้งสองเต้าก่อนที่จะบีบขยำเบาแต่เต็มๆมือ พี่ปิ๋มเอามือมาจับมือผมจะดึงออก ผมทำเสียง เจี๊ยะปาก แล้วทำท่าไม่พอใจ "จะเอาไงวะเนี่ย ไปๆๆ กลับบ้านไปเลยไป อ้ำเปลี่ยนใจแล้ว ไม่ลบแล้ว ไอ้ก๊อด มึงเอาไปโพสที่เวปมหาลัยแม่งเลยดีกว่าวะ" ผมพูดประชด พร้อมๆกับผลักพี่ปิ๋มออกไปจากตัว พี่ปิ๋มนั่งนิ่งครับทีนี้ ...ผมนั่งนิ่งอยู่พักนึง จะดูพี่ปิ๋มว่าจะลุกไปไหม แต่พี่ปิ๋มก็ไม่ลุกไปไหน คงจะสองจิตสองใจอยู่ ผมนึกในใจ "เสร็จพวกกูแน่มึง จะเย็ดให้หีบานเลย" แล้วผมก็ถามพี่ปิ๋มอีกที "ว่าไง ไม่ยอมก็กลับไปเลย ไป" พี่ปิ๋มยังคงนิ่ง ผมขยับเข้าไปดึงตัวพี่ปิ๋มให้เข้ามานั่งใกล้ๆผม แล้วก็จับเข้าที่นมพี่ปิ๋มอย่างดื้อๆเลย ผมจับบีบเอาขยำเอาทั้งสองเต้า พี่ปิ๋มนั่งนิ่งครับเที่ยวนี้แต่เบนหน้าหนีผม ผมมองไปทางไอ้ก๊อด มันนั่งมองอยู่ ผมพยักหน้าให้มัน มันลุกแล้วเดินมา ผมจัดแจงจับแขนพี่ปิ๋มทั้งสองข้างล็อคมาข้างหลัง แล้วขยับให้ตัวพี่ปิ๋มทอดยาวไปกับโซฟาโดยมีผมนั่งล็อคแขนอยู่ข้างหลัง ไอ้ก๊อดมาถึงจับขาพี่ปิ๋มทั้งสองข้างยกขึ้นมาไว้บนโซฟาแล้วถ่างขาออกโดยมี ตัวมันนั่งอยู่ตรงกลางระหว่างขา พี่ปิ๋มร้อง "จะทำอะไร อย่านะ ไม่เอา ปล่อยเดี๋ยวนี้นะ" พี่ปิ๋มร้องอย่างคนกลัวๆเหมือนจะร้องไห้ออกมา ผมบอก ไม่ต้องกลัวหรอกน่าพี่ปิ๋ม เดี๋ยวอ้ำกับเพื่อนจะทำให้พี่ปิ๋มมีความสุขชนิดที่ลืมไม่ลงเลยทีเดียว "ไม่เอานะ หยุดนะอย่า ...." พี่ปิ๋มบอกให้ไอ้ก๊อดหยุด เพราะตอนนี้ไอ้ก๊อดมันเล่นเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงพี่ปิ๋มแล้วจับหีพี่ ปิ๋มลูบเล่นไปมา พี่ปิ๋มพยายามดิ้นขาถีบไปถีบมา ผมบอกออกไปอีก "อยู่เฉยๆ ถ้าดิ้นเดี๋ยวโดนทุบไม่รู้นะ" พี่ปิ๋มหยุดดิ้น แต่หน้าเหมือนคนจะร้องไห้ แต่ผมกับไอ้ก๊อดไม่สนใจละ ไอ้ก๊อดเอาอีกมือถลกกระโปรงพี่ปิ๋มขึ้นไปไว้ที่เอว เผยให้เห็นกางเกงในสีขาวลายลูกไม้ด้านหน้าแบบซีทรู ทำให้เห็นหมอยพี่ปิ๋มที่ดกดำเต็มเนินไปหมด "โห พี่ปิ๋มมึงหมอยดกดีจริงๆวะ หีก็ใหญ่ชิบหาย ดูดินูนเป็นก้อนเลยมึง" ไอ้ก๊อดพูดก่อนที่มันจะจับแคมหีพี่ปิ๋มบีบเล่นแล้วก็ลูบไล้ไปมา บ้างก็เอานิ้วเขี่ยๆถูๆไปมาตามร่องหีพี่ปิ๋ม ส่วนผมก็เอามืออีกข้างที่ว่างจับนมพี่ปิ๋มเคล้าคลึงไปมานอกเสื้อนักศึกษา แล้วค่อยๆแกะเอากระดุมเสื้อออกทีละเม็ดๆ จนหมด แล้วแหวกสาบเสื้อนักศึกษาพี่ปิ๋มออกจนกว้าง เผยให้เห็นนมพี่ปิ๋มที่ยังมียกทรงสีขาวลายลูกไม้ห่อหุ้มอยู่เพียงแค่ครึ่ง ค่อนเต้า พี่ปิ๋มก้มหน้าพูด "อย่า...นะ ไม่เอา" ไอ้ก๊อดพอมันเห็นนมพี่ปิ๋ม ก็รีบเอามือมาตะคลุบจับหมับเอาที่เต้านึงทันที เต็มๆมือมันเลย "อืม...นมใหญ่ซะด้วย ล้นๆเลยมึงเอ้ย วันนี้เย็ดมันส์แน่" มันพร่ำ ส่วนผมก็จับนมพี่ปิ๋มอีกข้างบีบขยำเล่นอยู่ไปมา พี่ปิ๋มยังคงนิ่ง ปล่อยให้ผมกับไอ้ก๊อดสำรวจเครื่องเคราทั้งนมทั้งหีของตัวเองอย่างเสียไม่ได้ ต่อจากนั้นไอ้ก๊อดก็จัดแจงดึงเอากางเกงในพี่ปิ๋มออก "อย่านะ...ไม่เอา หยุด..." พี่ปิ๋มร้อง และ ดิ้นไปมาไม่ยอมให้ไอ้ก๊อดถอดกางเกงในออก ไอ้ก๊อดบอก "ถ้าไม่ยอมให้ถอดเดี๋ยวกูฉีกแม่งเลยนิ" ผมก็พูดเสริมอีก "อย่าขัดขืนไปเลยพี่ปิ๋ม อ้ำไม่อยากทำพี่ปิ๋มเจ็บตัวหรอกนะ" ไอ้ก๊อดดึงกระชากกางเกงในพี่ปิ๋มทีเดียวพรวดหลุดออกจากขาเลยครับ แล้วมันก็เอากางเกงในพี่ปิ๋มไปดม "หืม หอมจังเลยพี่ปิ๋ม" มันไม่ได้ดมคนเดียว เสือกส่งมาให้ผมดมอีก ไอ้ผมก็ดมครับ แหม หีพี่ปิ๋มเค้าหอมจะตาย เสร็จไอ้ก๊อดยังเอากางเกงในพี่ปิ๋ม ไปให้พี่ปิ๋มดมด้วย "ดมหีตัวเองดูสิพี่ปิ๋ม หอมไหม หืมมมม" ไอ้ก๊อดเอากางเกงในพี่ปิ๋มขยี้เข้าไปที่หน้าที่จมูกพี่ปิ๋มไปมา ก่อนที่มันจะโยนกางเกงในทิ้งไป แล้วหันมาสนใจหีพี่ปิ๋มอีกที มันจับขาพี่ปิ๋มแหกออกกว้างจากกัน แล้วกลืนน้ำลายลงคอ "หีใหญ่ชิบหาย แม่งแดงแจ๋เชียว ขอเลียก่อนละกู" มันพูดพร้อมกับเอานิ้วแหวกหมอยที่ดกดำของพี่ปิ๋มออก แล้วเอานิ้วถ่างแคมทั้งสองข้างให้อ้าออก ทำให้เห็นเนื้อในแคมหีพี่ปิ๋มที่แดงแจ๋เชียว พี่ปิ๋มได้แต่ร้องว่า "อย่าๆๆ...ไม่เอานะ หยุดนะ" แต่ผมกับไอ้ก๊อดไม่ได้สนใจเลยครับ ว่าแล้วไอ้ก๊อดมันก็ก้มลงไปดูดเลียหีพี่ปิ๋มไปมา มันเอามือทั้งสองข้างจับฉีกแคมหีของพี่ปิ๋มออกกว้าง แล้วแยงแหย่ลิ้นเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋ม ตวัดเลียไปมา บ้างก็ดูดที่เม็ดแตดของพี่ปิ๋มเล่นซึ่งมันโผล่ออกมาเท่าเม็ดถั่วเขียวเท่า นั้นเอง คงยังไม่เคยโดนดูดแตดมาสักเท่าไหร่ พี่ปิ๋มพอโดนดูดแตดเท่านั้นก็หยุดดิ้นไปเลย ได้แต่ร้องครางออกมาเบาๆว่า "โอ๊ยยยย....อูยยยส์ สะ ...เสียว...อืมมม" ทางผมเห็นพี่ปิ๋มไม่ดิ้นไม่ขัดขืนแล้ว ก็ปล่อยแขนพี่ปิ๋มออก แล้วหันมาถอดเอายกทรงสีขาวลายลูกไม้ของพี่ปิ๋มออก พอถอดออกได้ ผมก็เห็นหัวนมของพี่ปิ๋ม มันลุกชูชันแข็งเป็นไตสีแดงระรื่อเลย คงจะมีอาการเสียวและ เงี่ยนขึ้นมาบ้างแล้ว เพราะโดนไอ้ก๊อดดูดเลียหีเข้าไปอย่างเอาเป็นเตาย มีเสียงดังลอดออกมาดัง จ๊วบๆ....แฉะๆ....แผล็บๆ....ผมก็เลยเพิ่มความเสียวให้พี่ปิ๋มด้วยการ ก้มลงไปดูดเลียนมพี่ปิ๋มทั้งสองข้าง ผมทั้งดูดทั้งเลียและขบกัด ไม่ก็ดูดดึงๆ เสียงดัง จ๊วบๆ แข่งกับเสียงของไอ้ก๊อด ที่ดูดเลียหีพี่ปิ๋มอย่างเอาเป็นเอาตาย ทางด้านพี่ปิ๋ม เมื่อโดนโจมตีและรุกหนักทั้งบนและล่างอย่างงี้ใครจะไปทนไหวครับ พี่ปิ๋มแกเรื่มออกอาการ เงี่ยนเพิ่มขึ้นเป็นระยะๆ จากที่ครางเบาๆก็เริ่มครางดังขึ้นๆ "อูยยยยส์....สะ..เสียว....โอ๊ย...อูยสสส์...เบาๆหน่อย โอ๊ย...ไม่ไหว อูยส์...มันเสียว...อืมมมม" พี่ปิ๋มร้องครางออกมาแบบนี้เลยครับ ผมจำได้ขึ้นใจ ตัวพี่ปิ๋มก็บิดไปมาซ้ายขวาๆ สะโพกยกเด้งส่ายซ้ายส่ายขวาไปมา หน้าอกก็แอ่นรับการดูดเลียจากผม ผมดูดดึงหัวนมพี่ปิ๋มขึ้นมา พอหลุดก็ก้มลงไปดูดดึงขึ้นมาอีก ไม่ก็เอาฟันขบแล้วเอาลิ้นดุนไปมาที่หัวนม เล่นเอาพี่ปิ๋มส่ายไปมาทั้งตัวเลย แล้วผมก็เหลือบไปเห็นไอ้ก๊อด แม่งแก้ผ้าออกหมดแล้ว มันถอดตั้งแต่เมื่อไหร่วะ ไวจริงๆ ผมรีบถอดเสื้อผ้าของผมออกบ้าง ถอดไปก็มองดูพี่ปิ๋มนอนถ่างขาให้ไอ้ก๊อดดูดเลียหีไป พี่ปิ๋มคงเสียวมาก ใบหน้าแหงนขึ้นปากเผยอร้องครางซี๊ดซ๊าดดด... เอามือไปจับหัวไอ้ก๊อดไว้ แล้วส่ายหีไปมา ลำตัวบิดงอ แต่คิ้วพี่ปิ๋มขมวดเข้าหากัน คงจะกำลังสองจิตสองใจ อยากขัดขืนก็อยากแต่เสียวก็เสียว ทางไอ้ก๊อดก็ดูดเลียอย่างเมามันส์ซะจริงๆ หน้ามันคลุกเคล้าไปกับดงหมอยของพี่ปิ๋มส่ายไปส่ายมา ปากก็ดูดเลียดังจ๊วบๆๆ พอมันเงยหน้าขึ้นมาผมก็เห็นปากมันงี้ มันเลื่อมไปด้วยน้ำเงี่ยนของพี่ปิ๋มเต็มปากเต็มหน้าไปหมด "น้ำหีพี่ปิ๋มมึงทั้งหอมทั้งหวานเลยวะ ดูดเลียมันจริงๆ" ผมบอกมัน อยู่แล้วโว๊ย ไม่งั้นกูไม่เอามาแบ่งให้มึงเย็ดด้วยหรอก ไอ้ก๊อดเอานิ้วแยงล้เข้าไปในรูหีพี่ปิ๋มแล้วหมุนคว้านไปมา ก่อนที่จะเอาไปให้พี่ปิ๋มเลียน้ำเงี่ยนของตัวเอง "ลองชิมน้ำหีของตัวเองไหมพี่ปิ๋ม อ้าปากสิ" ไอ้ก๊อดยื่นนิ้วที่ชุ่มโชกไปด้วยน้ำหีพี่ปิ๋มมาที่ปาก ผมเลยจับปากพี่ปิ๋มบีบอ้าออก ไอ้ก๊อดรีบยัดนิ้วเข้าไปในปากพี่ปิ๋ม "เอ้าดูดด้วย อืมมม เป็นไง หอมหวานดีไหม" ไอ้ก๊อดแยงนิ้วกวาดไปมาทั่วปากพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มก็ทั้งดูดทั้งอมนิ้วไอ้ก๊อดที่มีน้ำหีตัวเองติดอยู่ เสร็จไอ้ก๊อดก็บอก "มาสลับที่กันบ้าง" มันบอกผม ว่าแล้วมันก็ลุกออกจากหว่างขาพี่ปิ๋ม แต่ดูเหมือนเป้าหมายใหม่มันจะเป็นปากพี่ปิ๋ม มันไปนั่งคุกเข่าข้างๆหน้าพี่ปิ๋มเลย "อมควยให้หน่อยสิ พี่ปิ๋มคนสวย" มันพูดพร้อมกับ จับควยมันยื่นเข้าหาปากพี่ปื๋ม พร้อมกับแอ่นเอวเข้าหา พี่ปิ๋มเบนหน้าหนี "ไม่เอา" พี่ปิ๋มพูดพร้อมกับปิดปากแน่นเบนหน้าหนีควยไอ้ก๊อดมัน ไอ้ก๊อดก็จับให้หันมา แล้วเอาหัวควยมันถูไถไปมาตามริมฝีปาก แต่พี่ปิ๋มก็ยังเม้มปากแน่นสนิท มันจับปากพี่ปิ๋มบีบ จนพี่ปิ๋มเจ็บต้องอ้าปากออก ไอ้ก๊อดรีบยัดควยมันเข้าปากพี่ปิ๋มเข้าไปได้เกือบครึ่งอัน เสียงพี่ปิ๋มร้อง "อืมๆๆ .."อยู่ในลำคอ "ขอเย็ดปากหน่อยเถอะพี่ปิ๋ม ปากสวยนัก อืมมมม ดูดด้วยสิเร็วๆ" มันสั่งพี่ปิ๋ม ผมขยับเข้ามาที่หว่างขาพี่ปิ๋มเอามือลูบไล้ไปมาที่ดงหมอยของพี่ปิ๋มที่ขึ้น มาจนดกดำเต็มเนินโหนกไปหมด คราบน้ำเงี่ยนที่ใหลออกมาจนแฉะปากรูหี ก่อนที่จะเอานิ้วสองนิ้วมาถูไปมาที่ร่องหี มันเลื่อนและแฉะไปหมด ก่อนที่จะ ยัดพรวดเข้าไปทีเดียวมิดนิ้วทั้งสองนิ้ว พี่ปิ๋มแอ่นหีขึ้น แล้วเริ่มส่ายไปมาตามมือผม ที่ควงไปมาซ้ายขวาๆ น้ำเงี่ยนพี่ปิ๋มตอนนี้มันใหลออกมาเยอะมากครับ เยอะซะจนเบาะโซฟางี้เปียกนองไปหมดเลย ผมบอกไอ้ก๊อด "เอ้ยไอ้ก๊อด กูว่าเย็ดได้แล้วละ พี่ปิ๋มเค้าเงี่ยนจนน้ำแตกออกมาพลั่กๆแล้วเนี่ย" มันบอก เออ มึงเย็ดก่อนเลย เดี๋ยวกูทีหลัง กำลังมันส์วะ พี่ปิ๋มมึง ดูดอมควยเก่งชิบหาย เอาเลยพี่ปิ๋ม ดูดเข้า เลียด้วย อย่างงั้น ..... ผมมองดูพี่ปิ๋มดูดเลียควยให้ไอ้ก๊อดไปมาอย่างเมามัน สงสัยคงจะเงี่ยนจนลืมตัวไปแล้วว่าถูกบังคับ ไอ้ก๊อดดึงควยออกจากปากพี่ปิ๋มแล้วให้พี่ปิ๋มเลียไปตามลำควยทั่วอันไปมา ก่อนที่จะจับยัดเข้าปากให้พี่ปิ๋มอมกลับเข้าไปยันโคน ไอ้ก๊อดซอยควยเข้าออกที่ปากพี่ปิ๋ม จนแก้มตอบเลยทีเดียว เล่นเอาไอ้ก๊อด แหงนหน้า ซู๊ดปาก ........ซี๊ดดดด ยาวๆ มือไอ้ก๊อดก็ไม่ปล่อยให้ว่าง มันจับนมพี่ปิ๋มบีบขยำ เคล้นคลึงไปทั่วทั้งสองเต้า ไอ้ผมตอนนี้ก็เงี่ยนชิบหายแล้ว มันค้างตั้งแต่อยู่ในแท็กซี่แล้ว ไม่สนละ กูเย็ดละ ว่าแล้วผมก็จับขาพี่ปิ๋มแหกออก แล้วเอาควยจับจ่อไปที่รูหี ก่อนที่จะเอาหัวควยถูๆไถๆไปมาที่ปากรูหีพี่ปิ๋มก่อน น้ำมันเยอะจนเลื่อนไปหมดเลยครับ มันเยอะซะขนาดผมเอาควยออกห่างมายังมีน้ำเหนียวๆติดมาเป็นสายที่หัวควยกับหี พี่ปิ๋มเลย ผมเอาควยถูไปถูมาแหย่ไปแหย่มาที่ปากรูหีพี่ปิ๋ม แต่ไม่ยอมยัดควยเข้าหีพี่ปิ๋ม จนพี่ปิ๋มเริ่มมีการ แอ่นหีหาควยของผมเองนั่นแหละครับ ผมถึงพอใจ พี่ปิ๋มยกหีแอ่นหาควยผมไปมา ร่อนซ้ายร่อนขวา จนผมพอใจ ก็ค่อยๆจับหัวควยกดเข้าไปที่ร่องหีพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มถึงกับแอ่นหีขึ้นมาหาควยผมเลยครับ จนหีพี่ปิ๋มอมควยผมเข้าไปยันโคน "อืมๆๆ....." เสียงพี่ปิ๋มลอดออกมาจากลำคอ เพราะไอ้ก๊อดยังเอาควยอุดปากพี่ปิ๋มอยู่ มันกระเด้าปากพี่ปิ๋มเอา กระเด้าเอา ผมก็เริ่มซอยควยเข้าออกๆที่หีพี่ปิ๋มแข่งกับมัน เสียงน้ำเงี่ยนหีพี่ปิ๋มที่แตกออกมามากมาย พอโดนควยกระแทกหีก็มีเสียงดัง แจ๊ะๆๆ ที่นมพี่ปิ๋มก็โดนทั้งมือผมมือไอ้ก๊อดต่างช่วยกันบีบบี้เคล้นคลึง ขยำไปมาทั่วทั้งสองเต้านม จนนมพี่ปิ๋มแทบจะแหลกเหลวคามือพวกผมไปเลย พี่ปิ๋มคงจะเงี่ยนจนเสียวมากแล้ว เพราะพี่แกทั้งส่ายทั้งร่อนหีไปมาสู้กับผม ที่จับขาพี่ปิ๋มตรงข้อพับแล้วดันขาแหกออก เย็ดอยู่ไปมา อย่างเมามันส์ ผมเย็ดไปก็มองดูหีพี่ปิ๋มไป เนื้อแคมหีพี่ปิ๋มมันรัดควยผมซะปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรงเด้าจากผมเลย ก่อนที่ผมจะปล่อยขาพี่ปิ๋มลง แล้ว เอื้อมมือไปขยำขยี้นมพี่ปิ๋มเล่นข้างนึง แล้วออกแรงเย็ดอย่างเร็วและแรง เพราะหีพี่ปิ๋มมันดูดควยผมซะ เสียวจนจะทนไม่ไหวแล้ว "อูยยย...กูเสียวจะไม่ไหวแล้ววะ ... โอ๊ยยย...เสียวชิบหาย หีดูดดีจริงๆ" ผมพูดออกมา กอ่นที่จะชักควยออกจากหีพี่ปิ๋มดัง ป๊วบ....พี่ปิ๋มแอ่นหีตามมาด้วย แล้วผมก็ชักควยแตกออกมาบนโหนกหีพี่ปิ๋มเต็มหมอยไปหมด ไอ้ก๊อดถามผม "เสร็จแล้วหรอวะ ไวจังมึง" ผมบอก ไม่ไหวโว๊ย กูเงี่ยนตั้งแต่ในแท็กซี่แล้ว หีพี่ปิ๋มแม่งดูดดีชิบหายด้วย มึงมาเย็ดดูสิ" ไอ้ก๊อดก็เอาควยออกจากปากพี่ปิ๋ม แล้วมาจับควยยัดใส่หีพี่ปิ๋มทันที มันตะบี้ตะบันเย็ดใส่หีพี่ปิ๋มดัง "ป๊าบ...ป๊าบๆ" ตัวพี่ปิ๋มกระเด้งกระดอนไปมา ผมมองดูนมพี่ปิ๋มทั้งสองเต้ากระเพื่อมขึ้นลงๆ ตามแรงเด้ากระแทกจากไอ้ก๊อด "โอ๊ย....เสียว สะ ...เสียวไปหมดแล้ว....อูยยยซี๊ดดด...จะไม่ไหวแล้ว โอ๊ยยย" พี่ปิ๋มร้องครางออกมา พร้อมกับส่ายร่อนหีไปมา มือก็จับกอดไอ้ก๊อดอยู่ที่เอวแน่นเลย ทางไอ้ก๊อดพอเห็นพี่ปิ๋มจะแตกก็ยิ่งซอยยิ่งเด้าเร็วขึ้นไปอีก "ซี๊ด...สุดยอดเลยพี่ปิ๋ม หีตอดดูดแรงดีจัง อืมมมมม....เด้งหีเข้า ส่ายหีด้วย โอ้วววว จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน โอ้วววว....หีดูดดีเย็ดมันชิบหาย" ไอ้ก๊อดพร่ำออกมาบ้าง จนมันกับพี่ปิ๋ม แข่งกันร้องครางซะระงมลั่นบ้านเลย แล้วพี่ปิ๋มก็เป็นฝ่ายที่เสร็จไปก่อนไอ้ก๊อด "โอ๊ยยยยย....สะ สะ สะเสียว....โอ๊ยยย...ไม่ ไม่ไหว แล้ว อูยยย....หยุด หยุดก่อน..โอ๊ยยยย" พี่ปิ๋มคงเสร็จจนเสียวมากจนทนไม่ไหว ร้องบอกให้ไอ้ก๊อดหยุด แต่ไอ้ก๊อดก็ไม่หยุด มันเร่งซอยเอวกระเด้าควยใส่หีพี่ปิ๋มอย่างเร็วและแรง พี่ปิ๋มเสียวมากจนตัวบิดตัวงอ มือทุบไปตามตัวไอ้ก๊อด บอกให้ หยุด ๆๆ ไม่ไหว โอ๊ยยย เสียวมาก... พี่ปิ๋มร้องขอมัน แล้วมันก็แตกตามพี่ปิ๋มไปติดๆ "อู๊ยยย...ผมก็จะแตกแล้วพี่ ....ซี๊ด....โอ๊ยยยย ไม่ไหวแล้ว ซี๊ดดดดด อู๊ยยยย แตกแล้วกู อืมมมมมมม" ไอ้ก๊อดเพื่อนผมตัวกระตุกหงึกๆๆก้มลงไปกอดพี่ปิ๋ม แม่งเสือกแตกเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มออกอาการตกใจ จะผลักไอ้ก๊อดออกจากตัวแต่ก็ช้าไปแล้ว ไอ้ก๊อดเด้าควยกระแทกโหนกหีพี่ปิ๋มรีดน้ำออกจากท่อ ฉีดเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋มเต็มๆ มันแอ่นโหนกมันขยี้กับโหนกหีพี่ปิ๋มไปมา ทางพี่ปิ๋มก็ยังเสียวค้างอยู่ ก็เลยได้แต่นอนหลับตา ร้องครางซี๊ดซ๊าด ออกมาเบาๆเหมือนกัน ไอ้ก๊อดกับพี่ปิ๋มกอดกันซะแน่นเลยเชียว คงจะเสร็จเสียวกันสุดๆไปเลย ไอ้ก๊อดแช่ควยคาไว้ในรูหีพี่ปิ๋มอยู่ มันก้มลงมาจูบปากพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มก็แลกจูบกับมัน ก่อนที่ไอ้ก๊อดจะเลื่อนมาดูดที่นมพี่ปิ๋มทั้งสองเต้าอีกที จนพี่ปิ๋มบอก "พอแล้ว...จะไปเข้าห้องน้ำ" ไอ้ก๊อดลุกขึ้นแล้วดึงแขนพี่ปิ๋มให้ลุกตามมา มันเดินพาพี่ปิ๋มไปเข้าห้องน้ำ ผมรู้ว่ามันจะตามพี่ปิ๋มเข้าห้องน้ำ แต่พอถึงห้องน้ำ พี่ปิ๋มก็รีบปิดประตูไม่ให้มันเข้าไปด้วย มันเดินควยยังชี้เด่มาหาผม ที่นั่งอยู่ที่โซฟาตัวเล็ก มันมานั่งข้างๆ ผมรีบถามมัน "เอ้ย...มึงแตกข้างในหีพี่เค้า เดี๋ยวพี่เค้าก็ท้องหรอกมึง" มันบอก ไม่ต้องกลัวน่ากูมียาเดี๋ยวเอาให้พีปิ๋มกิน ว่าแต่ "พี่ปิ๋มมึงเย็ดมันดีวะ หีแม่งตอดดูด รัดควยซะแน่นไปหมดเลย" ผมบอก "ติดใจละสิมึง" เออ สิวะ เดี๋ยวขออีกยกนะโว๊ยยย นานๆได้เย็ดรุ่นพี่ซะที ผมดูนาฬิกา มันใกล้จะมืดแล้ว ผมบอกไอ้ก๊อด ไว้วันหลังดีกว่าวะ กูต้องรีบพาพี่ปิ๋มกลับแล้ว ไว้วันหน้ากูพามาใหม่ แต่แม่งก็บอก "เออน่า แปบเดียว เดี๋ยวกูรีบให้ก็ได้ ไม่นานหรอก เดี๋ยวพ่อแม่กูก็จะกลับแล้วเหมือนกัน" ผมก็โอเคตามมัน เพราะใจจริงก็ยังอยากเย็ดพี่ปิ๋มอีกสักดอก มันบอก "กูอยากเย็ดแบบไม่ถอดเสื้อผ้าวะ อยากเย็ดสาวๆชุดมหาลัยมานานแล้ว ได้ไหมวะ ผมบอกว่า ได้สิวะ กูก็ชอบ เอาเลย[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]แล้วพี่ปิ๋มก็ออกมาจากห้องน้ำ ผมเดินลุกขึ้นไปรับพี่ปิ๋ม แล้วพาเดินมานั่งที่โซฟาเหมือนเดิม พี่ปิ๋มนั่งก้มหน้านิ่ง ก่อนที่จะก้มลงไปหยิบกางเกงในตัวเองขึ้นมา แต่ไอ้ก๊อดไวกว่า มันก้มลงไปคว้ากางเกงในพี่ปิ๋มมา แล้ว บอก "เดี๋ยวผมใส่ให้" แต่พี่ปิ๋มกลับนั่งนิ่ง ผมเลยออกแรงดันหลังพี่ปื๋มให้ลุกขึ้นยืน "ให้ไอ้ก๊อดมันใส่ให้แหละพี่ปิ๋ม" พี่ปิ๋มยืนนิ่งโดยมีผมยืนอยู่ข้างหลัง แล้วถลกกระโปรงพี่ปิ๋มขึ้นมาที่เอว โชว์หีพี่ปิ๋มเต็มๆพี่ปิ๋มรีบเอามือมาดึงกระโปรงลงมาปิดหีตัวเองไว้ แต่ผมก็กระชากมือพี่ปิ๋มออก ไอ้ก๊อดก้มลงไปให้พี่ปิ๋มเอาขาใส่กางเกง แต่ตาแม่งจ้องเขม็งอยู่ที่หีพี่ปิ๋ม มันรูดกางเกงในพี่ปิ๋มขึ้นมาใส่ให้เสร็จ ผมก็แอบพยักหน้ากับมัน ไอ้ก๊อดจัดการเอามือจับหีพี่ปิ๋มแล้วลูบไล้ไปมา "หีใหญ่โหนกดีจังพี่ปิ๋ม ขอเย็ดอีกทีนะ" พี่ปิ๋มเหมือนตกใจ "ไม่เอาแล้วนะ ...ขอกลับบ้านเถอะ" ผมบอกเดี๋ยวค่อยกลับน่า อีกเกมส์ แปบเดียวเอง เสร็จนี่แล้วเดี๋ยวลบคลิปทิ้งไปเลย ทำตัวดีๆหน่อย อย่าขัดขืน ไม่งั้นไม่ลบ พี่ปิ๋มยืนบิดตัวบิดขาขัดขืนนิดหน่อย ไอ้ก๊อดจับหีพี่ปิ๋มลูบไล้ไปมาก่อนที่จะจับขาพี่ปิ๋มให้ถ่างออกเล็กน้อย แล้วแยงนิ้วแหย่ผ่านขอบกางเกงในเข้าไปในรูหี ไอ้ก๊อดล้วงหีพี่ปิ๋มไปมาหวังจะให้พี่ปิ๋มเงี่ยนขึ้นมาอีก ทางผมที่ยืนอยุ่ข้างหลังพี่ปิ๋ม ก็เอามือจับนมทั้งสองเต้าของพี่ปิ๋มบีบบี้เคล้นคลึงไปมา นอกเสื้อนักศึกษาของพี่ปิ๋มที่ตอนนี้มันยับยู่ยี่ไปหมด ถ้าใครเห็นพี่ปิ๋มสภาพนี้ต้องรู้แน่นนอนว่าโดนเย็ดมา แล้วไอ้ก๊อดก็นั่งพิงโซฟา ถ่างขาอ้าออกควยชี้เด่ มันดึงแขนพี่ปิ๋มลงมา "ดูดควยให้อีกทีสิพี่ปิ๋ม เอามันส์ๆแบบเมื่อกี้เลยนะ" พี่ปิ๋มยอมทำตามแต่โดยดี นั่งลงที่หว่างขามัน ไอ้ก๊อดจับหัวพี่ปิ๋มให้เข้ามาใกล้ๆ ก่อนที่จะจับควยมาจ่อที่ปากพี่ปิ๋ม "แลบลิ้นออกมาเลียก่อนสิ" ไอ้ก๊อดสั่ง พี่ปิ๋มค่อยๆแลบปลายลิ้นออกมา ไอ้ก๊อดเอาหัวควยมาแตะปลายลิ้นพี่ปิ๋ม "เอ้าเลียทำความสะอาดให้หน่อย " ไอ้ก๊อดสั่งให้พี่ปิ๋มเลียควยที่ยังไม่ได้ล้างคราบน้ำเงี่ยนของมันกับของพี่ ปิ๋มออกเลย พี่ปิ๋มค่อยๆ ตวัดปลายลิ้นเล็มเลียไปที่หัวควยของไอ้ก๊อดไปมา "อืมมม ดี ดีมาก" ไอ้ก๊อดบอก ก่อนที่มันจะกดหัวพี่ปิ๋มเข้ามาอีก พร้อมกับแอ่นเอว ยัดควยหายเข้าไปในปากพี่ปิ๋มจนมิดยันโคนเลย "ซู๊ดดดด...สุดยอดพี่ปิ๋ม...อืม ... อ่าส์...." ไอ้ก๊อดค่อยๆสาวท่อนควยเข้าออกๆที่ปากพี่ปิ๋ม ก่อนที่จะปล่อยให้พี่ปิ๋มจัดแจงดูดอมควยมัน พี่ปิ๋มโขยกหัวขึ้นๆลง แก้มก็ดูดซะตอบเลย "ซี๊ดดด ...สุดยอดเลยโว๊ยยยย พี่ปิ๋มมึงอมควยเก่งชิบหาย" มันบอก ส่วนผมก็อดอิจฉาแม่งไม่ได้ แต่เอาไว้ก่อนก็แล้วกัน ผมหันมาจับพี่ปิ๋มให้คุกเข่ายกก้นขึ้นมา แล้วถลกกระโปรงนักศึกษาตัวสั้นของพี่ปิ๋มขึ้นมากองกันไว้ที่เอว ผมมองดูตูดดูสะโพกของพี่ปิ๋ม มันช่างใหญ่กลมกลึงดีจริงๆ ผมเอามือลูบไล้ก้นพี่ปิ๋มไปมาทั้งสองแก้มก้น ก่อนที่จะล้วงลงไปจับหีพี่ปิ๋ม ที่พอพี่ปิ๋มคุกเข่าคว่ำหน้าอย่างงี้ มันทำให้หีพี่ปิ๋มปลิ้นออกมาข้างหลังเป็นก้อนเลย ผมเอานิ้วเขี่ยหีพี่ปิ๋มไปตามร่องหี เขี่ยไปเขี่ยมา บางทีก็เอานิ้วกดแล้วขยี้ลงไปที่รอยแยก ไม่ก็เอานิ้วโป้งไปคลึงที่เม็ดแตดพี่ปิ๋ม ผมสลับทำอย่างงี้ไปมา จนพี่ปิ๋มเริ่มบิดตูดส่ายสะโพกไปมา ทางไอ้ก๊อดก็ยังคงจับหัวพี่ปิ๋มให้ดูดเลียควยมันอย่างเพลิดเพลินสบายอารมณ์ ผมบี้หีพี่ปิ๋มไปก็เอาอีกมือล้วงไปจับนมพี่ปิ๋มบีบขยำเล่นไปมากับเอาก๊อ ดด้วย ตอนนี้นมพี่ปิ๋มมันห้อยลงเพราะคว่ำหน้าอยู่ เลยทำให้นมพี่ปิ๋มยิ่งใหญ่ขึ้นไปอีก ผมกับไอ้ก๊อดจับเอาขยำเอาอย่างเมามันส์ไปเลย แล้วหีพี่ปิ๋มก็เริ่มแฉะอีกรอบ ผมบอกไอ้ก๊อด "กูเย็ดเลยนะ" มันบอก เออ ... ผมก็จัดแจงรั้งขอบกางเกงในพี่ปิ๋มเปิดออก ก่อนที่จะค่อยๆเอาควยจับยัดเข้าไปในรูหีพี่ปิ๋ม จนมิดโคน แล้วออกแรงเย็ดไปมาเนิบๆช้าๆก่อน ตูดพี่ปิ๋มส่ายไปส่ายมา คงจะเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว พี่ปิ๋มตอนนี้คายควยไอ้ก๊อดออกมาแล้วเลียไปมาตามท่อนควย ไอ้ก๊อดนอนมองหน้าพี่ปิ๋มไปมือก็จับนมพี่ปิ๋มนอกเสื้อนักศึกษาไปมา "เอ้ยไอ้อ้ำไวหน่อยโว๊ย เดี๋ยวพ่อกูจะกลับแล้ว" หรอ เออๆๆ ผมออกแรงเร่งซอยควยเข้าออกที่หีพี่ปิ๋มอย่างเร็ว เสียงโหนกหน้าขาผมชนกับแก้มกันพี่ปิ๋มดัง "ป๊าบบ ๆๆ" พี่ปิ๋มก็ส่ายตูดร่อนหีไปมา ผมเย็ดพี่ปิ๋มอยู่ท่านี้สักพัก ไอ้ก๊อดก็บอกเปลี่ยนท่าเถอะวะ มันดึงควยออกจากปากพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มเอามือมาป้ายน้ำเงี่ยนของไอ้ก๊อดกับน้ำลายของตัวเองที่เลอะอยู่เต็ม ปากเต็มคางออก ตาพี่ปิ๋มตอนนี้ปรือ เหมือนคนจะเป็นไข้ซะให้ได้ มันจับพี่ปิ๋มให้นอนหงายลงบนโต๊ะกลางโซฟา แล้วมันก็นั่งค่อมลงไปที่หัวพี่ปิ๋ม กอ่นที่จะค่อยๆหย่อนควยลงไปที่ปากพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มปรือตามองควยมัน ก่อนที่จะอ้าปากให้ไอ้ก๊อดค่อยๆยัดควยหายเข้าไปในปากจนมิดโคนเลย แล้วมันก็ค่อยๆกระเด้าเอวเย็ดปากพี่ปิ๋มไปมา มันโน้มตัวลงไปกับเก้าอี้โซฟาแล้วท้าวแขนเอาไว้ ก่อนที่จะเริ่มกระเด้าเอวเร็วขึ้นๆ "ซี๊ด.....อูยยยยสุดยอดวะ ...ไอ้อ้ำ ....มึงเย็ดหีพี่ปิ๋มไปเลย ...อูยยยยส์ ...กูขอยึดปากพี่ปิ๋มมึงละ โอ๊ยยย...มันส์ดีวะ ดูดเข้าพี่ปิ๋ม อูยส์....สุดยอด" ไอ้ก๊อดบอกผม มันกระดกเอวซอยควยกับปากพี่ปิ๋มอย่างเมามันส์ ทางพี่ปิ๋มก็นอนอ้าปากดูดควยให้ไอ้ก๊อดที่ซอยควยเข้าปากตัวเองอย่างกับซอยหี อย่างไม่ยั้งเลย ผมก็จับพี่ปิ๋มแหกขาออกกว้างแล้วเอาควยยัดผ่านขอบกางเกงใน เข้ารูหีพี่ปิ๋มไป เย็ดไปมองดูกางเกงในพี่ปิ๋มและหีพี่ปิ๋มไป เย็ดแบบไม่ถอดกางเกงในก็เสียวดีเหมือนกันโว๊ย ผมนึกในใจ แล้วกระเด้าเอวเย็ดหีพี่ปิ๋มไป พี่ปิ๋มเริ่มส่ายร่อนหีไปมา และมีเสียงคราง อืมๆๆอยู่ในลำคอ เพราะไอ้ก๊อดเร่งซอยควยเข้าปากพี่ปิ๋มเร็วขึ้นถี่ขึ้น ตาพี่ปิ๋มหลับปี๋ มือก็จับเอวไอ้ก๊อดแน่น ผมว่าไอ้ก๊อดคงใกล้จะแตกเต็มทนแล้ว คิดได้ยังไม่ทันเท่าไหร่ ไอ้ก๊อดก็กดควยเข้าปากพี่ปิ๋มซะมิดยันโคน แถมบดคลึงเอวกับปากพี่ปิ๋มไปมา พี่ปิ๋มนอนหงายแน่นิ่งหยุดค้างอยู่งั้น ไอ้ก๊อดเล่นแตกใส่ปากพี่ปิ๋ม แถมยังพยายามให้พี่ปิ๋มกลืนลงคอไปอีก "อูย...ซี๊ด...สุดยอดเลยวะ ...อ่าส์....ซี๊ดดดดดดด กลืนไปให้หมดเลยพี่ปิ๋ม" ไอ้ก๊อดสั่ง แถมส่ายเอวส่ายควยบดคลึงไปมากับปากพี่ปิ๋มอีกด้วย ไอ้ผมก็เย็ดไปดูมันไป พี่ปิ๋มได้แต่นอนแน่นิ่งครับตอนนี้ พอไอ้ก๊อดชักควยออกจากปากพี่ปิ๋ม พี่ปิ๋มก็ลุกตามขึ้นมาแล้วทั้งไอทั้งสำลัก ก่อนที่จะป้วนน้ำไอ้ก๊อดออกจากปาก แต่ก็โดนไอ้ก๊อดเอามือป้ายกลับเข้าปากไป แล้วเอามือบิดปากไอ้ก๊อดจับหน้าพี่ปิ๋มให้หงายขึ้น ก่อนที่ผมกับมันจะเห็นพี่ปิ๋มกลืนลงคอไปนั่นแหละครับ ไอ้ก๊อดถึงได้ปล่อยให้พี่ปิ๋มนอนลงเหมือนเดิม งานนี้สะใจผมเป็นบ้าเลย ไอ้ก๊อดบอก "เย็ดไวๆเลยมึงเดี๋ยวพ่อกูกลับมาเจอก็ขอเย็ดด้วยหรอก" แม่งติดตลก ผมรีบเย็ดพี่ปิ๋มอีกรอบ เย็ดไปก็จับนมพี่ปิ๋มบีบขยำไปมา จนตอนนี้เสื้อนักศึกษาพี่ปิ๋มตรงหน้าอกตรงนมนี่ยับยู่ยี่ไปหมดแล้ว ไอ้ก๊อดยังไม่หนำใจ ยังเอาควยไปให้พี่ปิ๋มเลียให้อีก "เลียให้อีกหน่อยสิพี่ปิ๋ม" มันจับผมพี่ปิ๋มดึงแล้วเขย่าไปมา พี่ปิ๋มจำต้องอ้าปากเลียควยให้มันอีกรอบ แล้วไอ้ก๊อดก็บอก "มึงแตกข้างในได้เลย เดี๋ยวกูเอายาให้" ผมเร่งซอยเอวกระเด้าใส่หีพี่ปิ๋ม ดัง ป๊าบๆๆ จนตัวพี่ปิ๋มกระเด้งกระดอนไปมา ที่หีพี่ปิ๋มก็ดูดตอดดีเหลือเกิน ผมเย่อพี่ปิ๋มอยู่ไม่นานก็แตกใส่เข้าไปในหีพี่ปิ๋มอย่างมากมาย พอผมชักควยออกจากหีพี่ปิ๋ม น้ำผมก็ใหลออกมาเปรอะที่เป้ากางเกงในพี่ปิ๋มด้วย พอไอ้ก๊อดเห็นผมเสร็จ มันก็ลุกขึ้นเดินไปเอายามาให้พี่ปิ๋มกิน ผมกับไอ้ก๊อดต้องช่วยกันประคองพี่ปิ๋มลุกขึ้นมากินยาคุมฉุกเฉินไว้ก่อน แล้วเราก็ปล่อยให้พี่ปิ๋มนอนพักอยู่ตรงนั้น ผมกับไอ้ก๊อดผลักกันไปเข้าห้องน้ำ ก่อนที่จะออกมานั่งตรงโซฟาข้างพี่ปิ๋มอีก พี่ปิ๋มนอนพักอยู่แปบนึง ก่อนที่จะลุกไปเข้าห้องน้ำ พอออกมา พี่ปิ๋มก็บอก "ลบคลิปด้วย อ้ำ พี่จะกลับบ้านแล้ว" ผมก็บอก ได้สิ ผมเดินไปที่คอมพ์ไอ้ก๊อดแล้วกดลบคลิปทิ้ง พี่ปิ๋มบอก "ที่มือถือด้วย" ผมบอก ที่มือถือเดี๋ยวถึงบ้านแล้วจะลบให้ พี่ปิ๋มถามว่า แล้วมีก๊อบที่ไหนอีกไหม ผมบอกไม่มีแล้ว พี่ปิ๋มบอก "พี่จะกลับบ้านแล้ว" ผมรีบหยิบของแล้วลาไอ้ก๊อด ก่อนออกจากบ้าน ไอ้ก๊อดแอบกระซิบผม "กูแอบถ่ายvdo ไว้นะ" ผมแอบพยักหน้ากับมัน ก่อนที่จะรีบเดินตามพี่ปิ๋มออกมาหน้าหมู่บ้าน ก็เจอกับพี่คนขับแท็กซี่คนเดิมที่มาส่งผมกับพี่ปิ๋มรออยู่หน้าหมู่บ้าน ผมจับมือพี่ปิ๋มให้เดินตามไปขึ้นรถพี่เค้า พี่ปิ๋มก็เดินตามไป พอขึ้นมาบนรถ พี่คนขับบอกว่า "แหมไอ้น้อง พี่นึกว่าจะไม่ออกมาแล้วสิ นานจัง" พี่ปิ๋มพอเห็นว่าเป็นคนขับแท็กซี่คนเก่าที่ล้วงหีตัวเอง ก็รีบบอก "พี่จะลง ไปคันอื่น" ผมบอก ไปคันนี้แหละน่า เหมือนกันแหละ พี่ปิ๋มบอก "จะทำอะไรอีก ไหนบอกว่าจบแล้วไง" ผมบอก จบที่ไหน ถึงบ้านก่อนหรอกถึงจะจบ เดี๋ยวถึงบ้านจะลบให้ ที่มือถืออ่ะ" พี่ปิ๋มนั่งเงียบครับ ผมก้มลงไปกระซิบ "เป็นไง สวิงกิ้ง มันส์ไหม" พี่ปิ๋มตีผมดังเพลี๊ยะ ผมแกล้ง ยอกไปว่า "อ้ำว่าสนุกตื่นเต้นดีนะ น้ำพี่ปิ๋มแตกพลั่กๆๆเลย นิ" พี่ปิ๋มหันมาตะคอกใส่ผม "อ้ำ ...&q
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก