ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 2 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, พฤศจิกายน 30, 2015, 10:11:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

ผมเห็นพี่เสือละปากเข้าไซร้ซอกคอโบแล้วเหมือนพูดอะไรไม่รู้ ก่อนจะทำท่าก้มลงจูบหน้าอกโบนอกเสื้อแล้วก็โผล่มือมาขยี้ขยำนมของโบ ผมเห็นชัดเจนว่าพี่เสือแกขยำนมโบจริงๆ ใจผมตอนนี้สั่นหวิวจุกๆในลำคอบอกไม่ถูกแล้ว ทางโบก็เริ่มตาปรือสะบัดหางตามาทางกล้องแว๊บๆ แขนโบก็ยังคล้องคอพี่เสืออยู่แต่มือโบเริ่มกำเส้นผมของพี่เสือแล้ว ผมดูไม่ออกเลยว่าโบกำลังแสดงหรือว่าเสียวจริงกันแน่เพราะยิ่งพี่เสือขยำนมโบไปมาแล้วจังหวะแกใช้ปากงับดูดนมโบนอกเนื้อ ผมเห็นโบกัดเม้มปากแล้วเชิดหน้าหลับตาปี๋เลย

แล้วพี่เสือแกก็ก้มลงล้วงแขนลงใต้น้ำทำท่าเหมือนกำลังถอดกางเกงของโบอยู่แปบนึง เล่นเอาผมใจหายวาบ แล้วข้อขาของโบก็โผล่พ้นน้ำขึ้นมาโดยข้อพับหัวเข่าอยู่บนข้อพับแขนของพี่เสือ โบทำหน้าเสียวหลับตาคิ้วขมวดพร้อมๆกับพี่เสือทำท่ากระเด้าเย็ดใส่ตัวโบหนักๆ ผมนี่อ้าปากค้างอยากจะร้องเบรกห้ามมากๆ แต่ใจมันสั่นจนคิดไม่ทัน แล้วจู่ๆพี่เสือก็เร่งกระเด้าใส่โบจนผิวน้ำรอบตัวทั้งสองคนแตกกระจาย

โบเองก็หลับตาเม้มปากกอดคอพี่เสือแน่นก้มหน้าลงซบกับไหล่แก จนพี่เสือแกตัวกระตุกเฮือกๆใส่โบ ผมถึงพึ่งรู้ตัวว่าควยผมก็แข็งจนจะแตกตามท่าทางของทั้งคู่แล้วเหมือนกัน พี่เสือค่อยๆปล่อยขาโบลงให้ยืนในน้ำเมือนเดิม แล้วหันมาบอกผม คัทๆ เอาล่ะมาดูที่ถ่ายไปซิ ผมก็ยังเก้ๆกังทำไรไม่ถูกเพราะหวงโบใจหวิวๆตาจ้องจะดูช่วงล่างของโบว่าเมื่อกี๊โบโดนถอดกางเกงจริงรึเปล่า จนพี่เสือเดินเข้ามาดูหน้าจอของกล้อง ผมถึงค่อยกดเล่นภาพให้แกดู  แกก็เรียกโบให้มายืนดูด้วยผมถึงเห็นตอนนี้ว่าโบยังใส่กางเกงขาสั้นสีฟ้าตัวน้อยอยู่เหมือนเดิม แต่หน้าโบดูแดงระเรื่อดูน่ารักมากๆ ดูดีๆเหมือนผมจะเห็นหัวนมโบมันชี้ใต้เสื้อในยังไงยังงั้น แต่ผมอาจจะคิดมากไป

ตอนนี้วีดีโอในกล้องเริ่มเล่น พี่เสือก็อธิบายว่า ให้ดูท่าทางของแกกับโบและภาพในกล้องที่เห็นทั้งสองคนชัดเจน แกบอก มุมแบบนี้มันจะดูโป๊เหมือนหนังอาร์เรทต่ำๆ และจะดูไม่มีอะไรมากไปกว่าหนังขายเซ็กส์ทั่วไป ทั้งที่ๆเมื่อกี๊นักแสดงหญิงก็ไม่ได้ถูกถอดเสื้อผ้าซักชิ้นด้วยซ้ำ แน่นอนว่าถึงตรงนี้ผมเข้าใจชอตนี้อย่างกระจ่าง ถึงกับเอ่ยชมพี่เสือกับโบอย่างอดไม่ได้ โบก็หัวเราะอายๆเอามือปิดปากบอก ขอบคุณพี่เสือค่ะ โบก็ได้ความรู้เยอะเลย โบยิ้มหัวเราะหน้าแดงๆน่ารักจนผมเองยังอดยิ้มไม่ได้ พี่เสือบอก ดีแล้วดีแล้ว พี่แค่แนะนำ เอาล่ะเวลามีไม่เยอะเดี๋ยวจะใกล้ค่ำ พี่จะสอนน้องโบกับเจษถึงมุมกล้องอีกแบบนึงให้ดู แล้วเดี๋ยวเราค่อยกลับไปห้องพักกัน

พวกผมก็รับคำ ผมรีบจัดวัดค่าแสงเตรียมถ่ายอีกครั้ง ส่วนโบก็โดนพี่เสือจับมือให้เดินตามแกขึ้นไปยืนกลางโขดหินมีแอ่งน้ำระดับเอวอีกจุดนึง แกพูดแนะนำอะไรโบไม่รู้อยู่แปบนึง ผมเห็นโบทำหน้าตาตื่นๆแต่แปบนึงก็พยักหน้าให้พี่เสือแล้วโบก็เอามือปิดปากตัวเองก้มหน้าทำสมาธิ ดูเหมือนชอตนี้มันจะยากมาก ผมเริ่มหายใจไม่ทั่วท้องอีกครั้ง แล้วพี่เสือก็หันมาบอกผมให้ไปยืนถ่ายตามมุมที่แกบอก คราวนี้แกให้ผมขึ้นไปบนก้อนหินเพื่อถ่ายจากมุมสูงกว่าหัวไหล่จากด้านหลังของโบ

โบยืนหันหลังให้กล้อง โดยมีก้อนหินบังช่วงสะโพกของโบอยู่นิดหน่อย ระยะจากกล้องถึงโบกับพี่เสืออยู่แค่ประมาณเมตรครึ่ง พี่เสือบอกว่าคราวนี้ให้ผมปรับโฟกัสไปที่ใบหน้าของโบ แล้วปรับเบลอที่แบล็คหลัง พอผมปรับได้ก็พยักหน้าบอกแก พี่เสือแกก็บอก เริ่ม แล้วแกก็เข้ากอดจูบโบอีกครั้ง แต่คราวนี้โบทำท่าไม่ยอมแบบขัดขืนแข็งๆ โบดูดิ้นรนไม่ยอมให้พี่เสือกอดจูบได้ถนัด ภาพในกล้องยังเห็นแค่ช่องบนหลังกับผมของโบที่ดูดิ้นขัดขืนไปมา   จนมีเสียงพี่เสือบอก ตบ โบก็ตบหน้าพี่เสือดัง เพี๊ยะ ผมนี่ตกใจจนต้องละตาจากจอกล้องแปบนึง แล้วพี่เสือก็จับโบพลิกตัวหันหลังให้แก หน้าโบเลยหันมาใส่กล้องตามโฟกัสที่ตั้งไว้

โบยังดิ้นขัดขืนและทำหน้าตาเหมือนจะร้องไห้ ทำเอาผมควยแข็งขึ้นมาอย่างประหลาด ผมคิดในใจนี่ผมอยากเห็นแฟนตัวเองโดนข่มขืนหรอวะเนี่ย กำลังเพ่งดูจออยู่เพลินๆ ผมก็ตกใจอึ้งอีกครั้งเพราะในมุมล่างจอเบลอๆเหมือนพี่เสือกำลังใช้มือขวาดึงรูดกางเกงขาสั้นของโบอยู่ ผมตกใจจนต้องหันมามองที่ทั้งคู่

ใจผมหล่นไปอยู่ตาตุ่มทันทีเพราะโบโดนมือซ้ายของพี่เสือจับมือสองข้างของโบไขว้หลังกดตัวให้ก้มลงมาเกาะก้อนหินตรงหน้า  กางเกงขาสั้นของโบก็กำลังโดนมือขวาของพี่เสือดึงรูดกระชากลงไปมาจนมันหลุดมาอยู่ตรงขาอ่อนเนียนๆของโบแล้ว เห็นกางเกงในสีดำของโบปิดเนินหีอูมอยู่ชิ้นเดียวใต้เสื้อ เล่นทำเอาผมหน้าชาใจสั่นหายใจไม่ทั่วท้องเลย เพราะเป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นโบกำลังโดนผู้ชายคนอื่นทำแบบนี้ ควยผมแข็งจะระเบิดอย่างไม่ได้ตั้งใจ ??

[post]แล้วพี่เสือก็ดึงกางเกงขาสั้นของตัวเองลงทำท่ากำรูดควยไปมาอย่างเร็ว ผมมองจากมุมนี้ไม่เห็นเพราะสะโพกขาวๆของโบบังอยู่ จู่ๆพี่เสือก็โน้มตัวลงกดทับตัวโบไว้แล้วขยับมือทำเหมือนกำลังจะสอดใส่จริงๆ โบทำตาโตเหมือนตกใจอะไรแล้วจะหันหน้าไปมองพี่เสือ พอดีกับจังหวะพี่เสือทำท่ากดเอวกระแทกเข้าใส่สะโพกของโบอย่างแรงดังปั๊กกก น้ำรอบตัวทั้งสองคนแตกกระเพื่อมทันที  โบเลยหลับตาปี๋อ้าปากเชิดหน้าร้อง อ๊าาา เบาๆ  พร้อมๆกับที่พี่เสือก็กัดฟันเชิดหน้าส่งเสียงกัดฟัน กรอดดดด จังหวะนี้ผมถึงกับน้ำควยแตกปรี๊ดดดดดคากางเกง

โบยังหลับตาปี๋ถอนหายใจหลุดเสียง อ๊ะ อ๊ะ พี่เสือก็ยังสาวเอวออกมายาวๆแล้วกระเด้ากลับเข้าใส่เนื้อก้นของโบอย่างรุนแรงอีกครั้ง ผมเห็นเนื้อก้นของโบกระแทกเข้ากับหน้าท้องพี่เสือจนเนื้อกระเพื่มตามแรง พี่เสือยืดตัวขึ้นตรงแล้วละสองมือแกมาจับยึดสะโพกของโบแล้วโหมเอวกระแทกเร็วขึ้น โบเอามือที่เป็นอิสระมากุมปิดปากตัวเองแล้วบีบน้ำตาไหลลงอาบแก้มจนล้นหลังมือตัวเอง ผมทั้งเสียวทั้งทึ่งกับการแสดงของทั้งคู่ตาก็กลับมาจ้องมองจอกล้องในมือตัวเอง ก็เห็นภาพโฟกัสหน้าตาการแดงอารมณ์ของโบชัดเจน

โบตัวกระตุกสั่นกระดอนไปมาตามแรงโหมกระแทกบั้นท้ายจากพี่เสือ แล้วพี่เสือก็ทำท่าเร่งความเร็วกระหน่ำเอวใส่โบจนน้ำรอบตัวแตกกระจาย ตามด้วยจังหวะกระแทกเอวหนักๆสี่ถึงห้าครั้งพร้อมทำท่ากระตุกน้ำควยใส่ตัวโบ โบก็สองมือกุมปิดปากตัวเองหลับตาปี๋ทำท่าสะดุ้งตัวตามพี่เสือ ชอตนี้ทำเอาผมถึงกับควยแข็งขึ้นมาอีกครั้งอ้าปากค้างตาลอยใกล้จะน้ำแตกอีกรอบ เห็นพี่เสือก็ฟุบตัวลงซบปากข้างซอกหูของโบแล้วทำท่ากระซิบบทพูดอีกครั้ง แล้วแกก็ชันตัวขึ้นยืนพร้อมๆกับดึงประคองให้โบยืนขึ้นตามแกโดยที่สะโพกของโบยังแอ่นติดหน้าท้องแกโดยไม่หลุดออก

พี่เสือหันมาพูดกับผม เฮ้ยเจษ เอากล้องมาดูซิ ผมถึงได้สติหายเหม่อรีบเดินอ้อมลงจากบนก้อนหินลงมา หันมาก็เห็นจังๆเข้ากับท่อนควยลำใหญ่ยักษ์ของพี่เสือที่ยืนซุกเบียดโผล่มากลางหว่างขาของโบ มันเป็นภาพที่ประหลาดจนผมแอบขยับกล้องในมือหันมาแวบนึงหวังให้หน้าเลนส์ส่องเก็บภาพสุดอึ้งนี้ไว้ เพราะผมรู้ตัวว่าลืมตัวยังไม่ได้กดสต็อปวีดีโอเลย เนินหีอวบอูมของโบที่ใส่กางเกงในผ้ามันสีดำยืนอยู่กลางน้ำโดยด้านล่างของสองกลีบแคมมีลำควยใหญ่ยาวของพี่เสือซุกโผล่มาเห็นหัวบานใหญ่แดงคล้ำกระตุกหงึกๆจนเนินกลีบล่างของโบยุบตามนิดๆ

พี่เสือแกบอก แบบนี้ไงที่พี่บอก น้องโบก็เยี่ยมมากจ๊ะ บอกครั้งเดียวเล่นได้เลย เจษคงไม่ลืมกดบันทึกใช่มั้ย ผมตอบ อะ อ๋อ คะคับ แต่สายตายังไม่ละจากหว่างขาของโบที่ยืนคร่อมลำควยใหญ่ยักษ์ของพี่เสืออยู่ แกค่อยถอยหลังชักควยเก็บเข้ากางเกงแต่ก็ยังเห็นกางเกงตุงเป็นลำไม่เลิก พี่เสือรีบบอก เฮ่ย ไม่ต้องห่วง พี่เล่นหนังของพี่มาหลายสิบเรื่อง พี่ไม่คิดอะไรกับน้องโบของเอ็งหรอกน่า ผมรีบบอก มะไม่ใช่อย่างงั้นครับพี่ โบก็กำลังดึงกางเกงขาสั้นขึ้นแล้วก้มหน้าขยับจัดกางเกงตัวเองอยู่แปบนึง ก่อนหันมาพูดกับผมพร้อมกับยกมือปาดน้ำตาว่า โอยเหนื่อย โบ เอ่อ...แสดงเป็นยังไงบ้างอะเจษ โบพูดถามยิ้มแย้มทั้งที่ยังมีน้ำตาและสีหน้าแดงระเรื่อทำเอาผมหายใจติดขัดเอามากๆ ก็ ก็ดีมากๆเลย ยังกะมืออาชีพแนะ พี่เสือบอก มาๆเอามาดู ผมรีบกดหยุดบันทึกก่อนจะรีบกดเล่นไฟล์ล่าสุดทันที พวกเราเลยสุมดูวิดีโอ ในวีดีโอเห็นตั้งแต่พี่เสือบอกเริ่ม จนมาเห็นเป็นช่วงหน้าตาการแสดงอารมณ์ของโบ[/post]

ตั้งแต่พี่เสือทำมือหยุกหยิกจนถึงแกกระตุกตัวอยู่ฉากหลังเบลอแล้วโบก็ทำท่าสะดุ้งตาม ผมรีบกดหยุดเพราะกลัวทุกคนจะเห็นที่ผมแอบบันทึกต่อ  แต่อดหวาบหวามใจตามสีหน้าแววตาของโบในวีดีโออย่างอดไม่ได้ มันเสียวตามรุนแรงจนการแสดงชอตแรกเทียบไม่ติด พี่เสือบอก เห็นมั้ยว่าการถ่ายทำโป๊กว่าตอนแรก แต่คนดูจะไม่ได้โฟกัสที่ความโป๊เลย แต่โฟที่ควารู้สสึกดิ้นรนขัดขืนทรมานของนางเอกมากกว่า ผมอึ้งๆกับความรู้ที่ได้รับ แต่โบกลับดูเงียบๆไม่พูดอะไรเอาแต่ยืนหน้าแดงไม่เลิก สงสัยคงอารณ์เสียวค้างจริงๆ

พี่เสือเลยบอก เอาล่ะๆ พี่ว่ากลับห้องไปพักกันก่อนดีกว่า ใกล้จะค่ำละ เดี๋ยวทางครัวคงใกล้จะเสริฟมื้อเย็นแล้ว เดี๋ยวพวกเราค่อยคุยกันใหม่ ผมกับโบเลยพากันเดินกลับห้องพักพร้อมพี่เสือ ตลอดทางโบดูหายใจแรงๆ ซึ่งผมพอรู้ความหมาย เนื่องจากผมแค่คนดูยังเสียวขนาดนี้โบเล่นเองสัมผัสเอง อารมณ์คงขึ้นรุนแรงกว่าผมแน่ๆ คิดแบบนั้นแล้วผมก็รีบจูงมือโบกลับห้องเพื่อทำหน้าที่ทันที .... พอถึงที่พักผมกำลังจะจูงมือโบไปที่ห้อง ก็เจอไอ้โตพี่ต้นพี่เชนั่งตั้งวงเหล้าอยู่หน้าทางเดิน พวกนี้คงรู้แล้วว่าพี่เสือจะมาเพราะเห็นทักทายกันธรรมดา  ไอ้โตรีบบอกผม เออ เจษ ไหนๆพี่เสือก็มาช่วยแล้ว กูจะให้พี่เสือช่วยปรับสตอรี่บอร์ดให้พวกเราด้วยเลยนะ

ผมก็ดีใจแต่รู้สึกเกรงใจพี่เสือนิดๆเพราะแบบนี้เท่ากับให้แกช่วยกำกับทั้งเรื่องให้ชัดๆเลย กลัวแกจะว่าพวกเรามักง่ายแต่พี่เสือได้ยินก็บอก มาเลยๆ พี่ดูให้ไหนๆก็จะเสร็จแล้ว ถือซะว่าพี่ช่วยปรับให้ละกัน ว่าแต่ตอนนี้เตรียมของพร้อมกันรึยัง ขาดเหลืออะไรรีบบอกพี่จะได้ให้เด็กมันเอามาให้ ผมกับไอ้โตเลยได้ทีรีบขอนู่นขอนี่ที่ขาดๆอยู่  ส่วนใหญ่ก็พร็อพฉากห้องพักอาจารย์ กับพร็อพฉากห้องพักโรงแรมที่พวกเราไม่ได้เตรียมมาเพราะกะให้พี่ต้นพี่เชมายืมเอาที่นี่อยู่แล้ว

โบเห็นผมมัวแต่คุยธุระกันอยู่เลยขอไปอาบน้ำก่อน ผมก็มองตามเห็นโบตาเยิ้มๆเดินตูดงอนๆไปเข้าห้องคนเดียวก็เสียดายนิดๆ แต่งานสำคัญกว่าผมคิดว่าคืนนี้ค่อยเอากันก็ได้เพราะมีเวลาทั้งคืน แต่พอนั่งคุยงานกันกลางวงเหล้าแบบนี้มันมันส์ปากมาก ไอ้โตก็ชวนทุกคนคุยถึงหุ่นเซ็กซี่ของโบที่น่าเย็ดมากๆเวลาอยู่ในมหาลัย ผมก็ร่วมวงด้วยเพราะพูดถึงโบแล้วผมได้อารมณ์ดี

พี่ต้นกับพี่เชก็พูดกับผมว่า น่าอิจฉาเจษเนอะมีแฟนสวยหุ่นเอ็กซ์ขนาดนี้คงเอากันทุกวันเลยล่ะสิ ผมก็บอกไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่ มีเวลาแค่ช่วงกลางวันวันธรรมดาที่ว่างๆแค่นั้นเอง ส่วนใหญ่ถึงไม่มีเรียนโบเค้าก็ชอบไปจับกลุ่มกับพวกเพื่อนๆผู้หญิง ผมได้เอากันแค่เดือนละไม่กี่ครั้งเองพี่ พี่เชบอก อย่าว่าหยั่งงั้นหยั่งงี้เลยนะ พี่ขอเจษกับโตตอนพี่เข้าฉากเป็นอาจารย์หื่นกามช่วยถ่ายเดินกล้องให้พี่มีเวลาอยู่ใกล้น้องโบนานๆหน่อยได้มั้ย

ผมก็อึ้งหึงโบขึ้นมาจี๊ดเลยที่เห็นพี่เชแกเริ่มลามปามแบบนี้สงสัยเพราะเหล้าเข้าปากแกเลยกล้าพูด ผมเลยบอก ไม่ได้หรอกพี่เดี๋ยวโบด่าผมเอา ยังไงก็ต้องตามสคริปส์แหละคับพี่เช แกหน้าเศร้าโอดโอยทันทีพวกพี่ต้นกับไอ้โตก็หัวเราะแกแต่พี่เสือยิ้มเฉยๆ พอคุยกันเรื่องโบจนเริ่มจะออกแนวใต้สะดืออย่างเดียวแล้ว พี่เสือก็เลยแนะบทในสตอรี่บอร์ดกับไอ้โตให้พวกเราฟังอย่างเมามันไปด้วย จนทุกคนลงความเห็นกันว่าเดี๋ยวกินข้าวเสร็จน่าจะเริ่มถ่ายฉากบางฉากไปก่อนเลย เดือดร้อนผมที่ต้องรีบไปบอกโบ เพราะถ้าไม่บอกเดี๋ยวคุณเธอจะงอนหนักขึ้นอีก ใจนึงผมก็เสียวใจหวิวๆไม่อยากให้โบต้องเข้าฉากตอนนี้เท่าไหร่เพราะเห็นแล้วว่าแค่ซ้อมบทกับพี่เสือโบก็แย่แล้ว มาเจอพี่เชที่กำลังหื่นอีกคงจะไม่ดีแน่

กลัวโบจะโดนพี่เชลวนลามหาเศษหาเลยเอาได้ แต่ก็ได้แค่คิดกลัวไปเพราะจริงๆผมก็ไว้ใจโบอยู่เพราะคบกันมาผมรู้นิสัยโบดีว่า ถึงจะเป็นคนกล้าแสดงเวลาอยู่หน้ากล้องแต่โบก็ไม่ใช่ผู้หญิงใจง่าย โบคงไม่ปล่อยให้ใครทำอะไรเกินเลยนัก คิดแล้วก็เบาใจไป พอมาถึงห้อง ผมก็เจอโบในสภาพนอนตะแคงกดเล่นไอโฟนแบบหันมามองผมตาเขียวๆ ผมรู้เลยว่างานเข้าแน่ๆ ช้าจังมัวทำไรอยู่ โบทำเสียงแข็ง ผมรีบเข้าไปง้อ โอ๋ๆ เดี๋ยวเจษอาบน้ำก่อนนะตัวเปียกตั้งนานแล้วยังไม่ได้เปลี่ยนชุดเหม็นอับอ่ะจ้ะ โบไม่ตอบแต่หันไปเล่นไอโฟนต่อ ผมเลยรีบเข้าห้องน้ำจัดการตัวเอง พอออกมาก็รีบปรี่เข้าออเซาะโบทั้งๆที่ยังใส่ผ้าเช็ดตัว

พอผมเข้ากอดซุกโบใต้ผ้าห่มก็ควยแข็งทันที เพราะโบใส่เสื้อยืดตัวเดียวกับเกงในบิกินี่เท่านั้น ชายเสื้อก็ยาวแค่เอวทำให้สะโพกอวบอิ่มของโบที่หันตะแคงให้ผมมันมันดูเร้าใจน่าเย็ดมากๆ  ผมรีบปลดผ้าเช็ดตัวแล้วกำรูดควยจัดแจงเข้าประกบร่องก้นงอนๆของโบทันที กำลังจะดึงเบี่ยงขอบบิกินี่ออกโบก็พูดขึ้นว่า เจษ เดี๋ยวก่อน... ผมสะดุดจึ๊ก มีอะไรหรอโบ โบไม่สบายใจยังไงไม่รู้ ... ทำไมอะ ผมเริ่มควยอ่อนพอรู้ละว่าอดแน่ๆคุยมาแบบนี้ โบรู้สึกเหมือนพี่เสือแกสอนแรงไป เหมือนแกแอบๆคิดไรไม่ดียังไงไม่รู้ ผมก็จุกในอกแปร๊บเลยรีบถามโบ โบหมายถึงตอนที่แกสอนที่น้ำตกใช่มั้ย โบบอก อื้อ ผมรีบถามต่อ แกทำยังไงหรอโบ

ก็แกบอกให้โบแอคเลิฟซีนเบาๆตามแก แกจะสอนเจษเรื่องมุมกล้อง แต่พอตอนเริ่มแกจูบโบจริงๆเฉยเลยน่ะสิ ผมก็ อ๋อ ตอนนั้น แกคงสอนตามสไตส์แกน่ะ โบอย่าลืมสิพี่เสือแกเป็นดาราหนังอาร์นะ แกคงชินชากับการแสดงฉากแบบนี้แล้วลืมคิดไปน่ะ โบทำท่าคิดตามแล้วบอก อือ คงจะจริงแกเล่นถึงเนื้อถึงตัวมากเลย ตอนถ่ายเทสให้เจษดูครั้งที่สองอะโบกลัวพี่เค้าจะเอาจริงมากๆเรยอะ

ผมก็บอก โบอะคิดมากไปได้พี่เสือแกจะไปกล้าทำอะไรเจษยังอยู่ด้วยทั้งคน โบรีบพูดสวนผม จะไม่ให้โบกลัวได้ยังไงล่ะ ตอนแรกพี่เค้าบอกว่าจะแสดงแบบถอดกางเกงเนื้อแนบเนื้อแต่กลัวมันจะแรงไป เค้าเลยจะสอนแค่แบบมีเกงในของโบใส่ไว้อยู่ ตอนถ่ายแกก็ถอดแค่เกงขาสั้นของโบจริงๆ แต่ตอนแกเอาจู๋ออกมาแล้วก้มมาทับตัวโบนี่สิ.... โบอำอึ้งเสียงแผ่วลงจนผมหายใจไม่ทั่วท้อง ในสมองแวบความกลัวที่ซ่อนอยู่วาบขึ้นมา

แต่โบก็พูดขึ้นก่อน แกกำรูดปลายจู๋แกพร้อมๆกับใช้นิ้วเกี่ยวเกงในโบเปิดออกอะสิเจษ ผมตกใจร๊องเหวอ ห๊าาา  ใจเย็นๆฟังโบก่อนสิ พอเกงในโบโดนเกี่ยวเปิดออกแกเอาจู๋แกดันสอดเข้ามาระหว่างเกงในกับจิ๋มโบอะ ของแกยาวมากสอดมาโผล่พ้นขอบเอวโบเลย จู๋แกมันสีโดนปุ่มโบตลอดเลยด้วย

ผมนี่ได้ยินแบบนี้เกือบลมจับ ใจสั่นๆรีบถามโบ เฮ้ยทำไมโบไม่รีบบอกเจษล่ะ เกิดโดนแกเอาจริงๆขึ้นมาจะทำยังไง โบบอก ก็พี่เสือแกกระซิบบอกว่าต้องทำแบบนี้ ไม่งั้นกล้องจะเห็นจู๋แกน่ะสิ โบก็เลยพอเข้าใจว่าเทคนิคหนังอาร์เค้าทำกันแบบนี้ แต่ก็ดีนะจู๋แกดึงขนอ่อนโบเจ็บจนน้ำตาไหล โบเรยแอคติ้งบีบน้ำตาจนเจษชมเรย  ผมโวยบอก จะบ้าหรอโบคราวหลังอย่าเสี่ยงแบบนี้อีกนะ ผมดุโบเพราะทั้งหึงทั้งห่วงที่ได้รู้เบื้องลึกชอตที่พี่เสือสอนเมื่อกี๊

แล้วทำไมโบดูมีอารมณ์ตอนขากลับมาล่ะ โบเบือนหน้าหนีอายๆบอก อ่าว ก็จู๋พี่เสือเล่นทั้งดึงขนทั้งถูเบียดโดนปุ่มโบเต็มๆขนาดนั้น โบก็ไฟลุกอะจิ แถมใครบางคนยังงี่เง่าปล่อยโบให้อารมณ์ค้างอยู่คนเดียวตั้งแต่เช้าแล้วด้วย โบทำหน้าบึ้งหันหน้าหนีงอนผมพร้อมตัดพ้อ ทำเอาผมใจหายกลัวทำเธองอนซ้ำอีกเลยรีบอ้อนดึงหน้าโบมาจูบเพื่อไถ่โทษ โบจูบตอบผมทันที ลิ้นผมกับโบดูสอดพันรัวแลกรสจูบกันแบบสุดมันส์ไม่ต้องบิ้ว แต่ผมกำลังจะเริ่มล้วงหีโบก็ดั๊น เสือกมีเสียงเคาะประตูดังลั่นพร้อมคนตะโกนเรียก เจษๆ โบๆ กินข้าวได้แล้ว ข้าวเสร็จนานแล้วโว้ยยยย ผมตะโกนตอบ เออๆรู้แล้วสาดเอ้ย   เสียงไอ้โตน่ะเองมาเคาะเล่นเอาผมกับโบถอนหายใจแบบเสียดาย แต่ก็อดขำกับจังหวะแบบนี้ไม่ได้ ผมกับโบเลยรียแต่งตัวไปขำไปโบเองก็หน้าแดงขำผมคิกคัก โบบอกเดี๋ยวคืนนี้ค่อยรีเพลย์ ผมก็อมยิ้มแบบฝันหวาน พอแต่งตัวเสร็จเราก็รีบไปกินข้าวรวมกับคนอื่น

ไอ้โตพอเห็นผมกับโบมาถึงมันก็แซวเสียงดัง โห กูเรียกตั้งนานไม่ตอบ มัวทำไรกันอยู่วะ ทำเอาทุกคนหัวเราะกันสนั่น ผมก็ยิ้มอายๆแก้ตัวไม่ออกแต่โบนี่ก้มหน้างุดๆหน้าแดงจนไม่รู้จะแดงยังไง จนพี่เสือบอก มาๆกินข้าวๆ เดี๋ยวมีเวลาสองสามชั่วโมงก็รีบถ่ายซะ พี่กลัวจะไม่มีเวลาอยู่สอนพวกเรานาน เอ้ากินๆ  มื้อนี้พี่เสือสั่งพ่อครัวทำอาหารมาเลี้ยงพวกผมซะเต็มที่ แถมเบียร์อีกไม่อั้น จนผมกับโบรู้สึกเกรงใจ แต่ไอ้โตกับพี่ต้นพี่เชนี่เฮฮาไม่สนใจอะไร

เรากินทั้งข้าวทั้งเบียร์จนเกือบจะเมา ตอนนั้นเวลาก็ปาไปทุ่มกว่าๆได้ ผมถามทุกคนว่าตกลงคืนนี้ถ่ายกันไหวมั้ย ทุกคนตอบอ้อแอ้ว่าไหว แต่พี่เชนี่เสนอหน้ามากุลีกุจอจัดอุปกรณ์ช่วยเลยทีเดียว ผมเห็นก็ขำๆแก รู้ทันใจแกว่าแกคิดอะไร มีแอบหึงๆโบนิด แต่ดีที่ว่าตามบทในสตอรี่บอร์ดมันไม่มีอะไรมาก นางเอกแค่ถูกบังคับให้โม๊คควยให้อาจารย์ใต้โต๊ะ  แล้วก็จะโดนจับเย็ดบนโต๊ะทำงานอาจารย์ โดยจะซูมเห็นแค่หน้านางเอกร้องไห้ตอนที่โดนอาจารย์เย็ดแค่นั้นเอง

suriyamahajit

อย่างนี้มีลุ้นผู้กำกับอัดนักแสดงหญิงเป็นแน่

avazon