ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ...1

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, สิงหาคม 06, 2018, 05:15:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

axon13

แนวนี้ ชอบมากครับ เห็นชื่อเรื่องต้องรีบเข้ามาอ่านเลย ยิ่งถ้ามาจากเค้าโครงเรื่องจริง นี่ยิ่งเพิ่มจินตนการความเสียวให้คนอ่านอีกหลายเท่าเลยครับ รออ่านผลงานยาวๆ เลยครับ

maneenil2535 .

ชอบจังคับเวลาได้ฟัง เรื่องจากอีกมุมนึง(ผู้ ญ)  มันตื่นเต้นดีที่ได้รุ้ว่าผู้ซื้อ คิดอะไรอยุ่ตอนเจอเรื่องแบบนี้

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว

Seraphia13

แกไม่ได้ตั้งใจ เชื่อแกเถอะ  ::HoHo::

yasa_ud

แกล้งคนแก่ระวังจะหัวใจวายคาอกนะ

kerdsopa

kerdsopa

volxon

พ่อผัวตีเนียนเก่งงงงงง แหม อยากเห็นลูกสะใภ้แก้ผ้าก็ไม่บอก  แอบเนียนอยู่ได้   ::Grimace::

อ่านเพลินดีครับ เล่าได้แบบเห็นภาพดีครับ สะใภ้คนนี้ต้องสวยหุ่นดีแน่นอน พ่อผัวถึงได้สู้ตายแบบนี้ ::Grimace::
ติดตามผลงานนะครับ ::Shower::

Simatic Field

เยสเเน่นอน ควยยาวซะด้วย 

jabarwack

ตอนแรกสั้นไปหน่อย ไม่ค่อยชวนติดตาม แต่ชื่อเรื่องลุ้นมาก