ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 50 copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, กุมภาพันธ์ 01, 2017, 06:51:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ]ยังจำน้องอ้อแฟนยัยทอมกิ๊กได้มั๊ยครับ ที่ ผมเคยลำลึกความหลังไว้คราวก่อนนู้นนนน สาวสนุก25กับสาวสนุก37 หลังจากไม่เจอกันมา9-10ปีได้มั้ง จะด้วยอะไรก็ตามผมกับน้องอ้อ ก็ได้วนมาเจอะเจอกันในเรื่องงาน เมื่อปีที่แล้วด้วยงานที่ต้องติดต่อกัน ทำให้เราเจอกันบ่อยได้คุยกันแต่เรื่องงาน ไม่ได้คุยเรื่องเรื่องตัวกันเลย ด้วยเจอกันในกลุ่มคุยเรื่องงาน แล้วต่างคนก็แยกกันกลับไปทำงานต่อ อีกอย่างเวลาว่างผมก็แทบหาไม่เจอ มาปีนี้ด้วยงานที่ต้องติดต่อกัน ทางที่ทำงานน้องอ้อนัดคุยงานกับผมเหมือนเคย เราตกลงนัดคุยงานกันที่ร้านอาหาร13เหรียญรีสอทร์ท ย่านปทุมธานี เพราะอยู่ใกล้ที่ทำงานของทางเค้า ผมไป ไม่ได้คิดว่าจะเจอน้องอ้อหรอกครับ วันนี้ผมมาก็เจอน้องอ้อกับหัวหน้างานน้องเค้า เราคุยงานกันไปจนเรียบร้อย ก็นั่งทานอาหารกันต่อ แต่วันนี้ผมแทบไม่มีกระจิตกระใจคุยงานเลย ก็น้องอ้อกับผมส่งสายตาเหมือนเราคุยกันทางสายตา ซึ่งสายตาที่เราจ้องกันเหมือนวันเก่าก่อนที่เราเคยเจอกัน วันนี้น้องอ้อมามาในชุดเดรสสีเทาดำ กึ่งเกาะอกอวดเนินอกน้อยๆ มีสายเดี่ยวเส้นเล็กจิ๋วคล้องอยู่บนไหล่ ชายกระโปรงยาวปิดเข่านิดนึงเวลานั่งจะร่นมาอยู่เหนือเข่า สวมเสื้อใหมพรมแขนยาวสีฟ้าอ่อนคลุมทับ แบบที่สาวofficeทั่ว ไปชอบใส่กันหนาวในห้องแอร์นั้นแหละครับ บวกกับร้องเท้าส้นเข็มสีทองวาวส่งให้เรียวขาขาวจั๊วน่าดูยิ่งขึ้น วัย28ย่าง29ของน้องเค้าเหมือนจะเป็นดอกไม้ที่เบ่งบานเต็มที่ น้องอ้อดูสุขุมเป็นผู้ใหญ่ขึ้นมาก ผมมองดูวันนี้น้องอ้อดูเซ็กส์ซี่มาก ทำให้นึกถึงความสัมพันธ์ครั้งก่อนกับน้องเค้า ผมเองเวลานี้อยากจะทบทวนความหลังกับน้องเค้าซะแล้ว น้องเค้าก็ยังไม่แต่งงานจากที่ได้คุยกัน ทอมยังติดเหมือนเดิมแต่เลิกลากับยัยทอมกิ๊กไปนานแล้ว จะพูดไปแล้วก็ยังเป็นดี้ มีแฟนเป็นทอมเหมือนเดิม เมื่อก่อนน้องอ้อก็มีแฟนเป็นผู้ชายแมนๆนี่แหละ แต่งัยไม่รู้ถึงได้มาอยู่กับยัยทอมกิ๊กตอนที่ผมเจอช่วงนั้น แล้วทำตัวเป็นสาวเลดี้มาจนเดี๋ยวนี้ หรือจะให้แจงกันชัดๆก็มีผัวที่เป็นผู้ชายก็ผมเป็นคนที่2น่ะแหละ นอกนั้นก็มีแต่ทอมเป็นผัวมาตลอด
[ ]มีช่วงนึงหัวหน้างานของน้องอ้อ ลุกไปห้องน้ำ พอคล้อยหลังพ้นไป "พี่..ว่างตลอดบ่ายนี้เลย...อ้อ..ว่างคุยกับพี่มั๊ย.." ผมยิงคำถามพร้อมส่งสายตาอ้อนๆให้น้องเค้า น้องอ้อนิ่งคิดนิดนึง "ไม่ว่างค่ะ..ต้องกลับไปทำงานต่อ" ผมหน้าสลดเลย แต่ก็ต้องยิ้มแก้มปลิเมื่อน้องเค้าบอกต่อว่า "แต่อ้อ..ขอลากับหัวหน้าได้น่ะค่ะ" น้องอ้อพูดกับผมพร้อมส่งสายตาขี้เล่นๆเหมือนเมื่อเราเคยเจอกันเมื่อครั้ง ก่อนนู้น "จะให้หนูลา..ป่ะ" ผมส่งสายตาเว้าวอน "ยังจะมาถามอีก" น้องเค้าหัวเราะน้อยๆ "ถ้าหนูลาแล้ว...หนูไม่มีที่ไปน่ะ" ผมชี้นิ้วยึกๆขึ้นเหนือหัว "เดี๋ยวหาไรไปดื่มกัน" ที่13เหรียญรีสอทร์ท เค้ามีห้องพักอยู่ด้วย ผมไม่รอให้น้องเค้าตอบรับหรือปฏิเศษ ผมรีบลุกไปที่เค้าเตอร์ขอเปิดห้องพัก พร้อมสั่งเครื่องดื่มกับมิกเซอร์ให้เอาขึ้นไปรอไว้ในห้องเลย ผมกลับมาบอกเบอร์ห้องน้องเค้า หัวหน้าน้องอ้อก็กลับจากห้องน้ำ ผมเลยทำทีขอตัวกลับก่อน แล้วเลี่ยงเดินมารับกุญแจที่เค้าเตอร์ ผมขึ้นไปรอน้องอ้อบนห้องพักที่จองไว้ ผม ปลดเนคไทร์ ถอดเสื้อเชิดออกแขวนไว้ในตู้เสื้อผ้า ผมเหลือแต่เสื้อยืดคอกลมกับสเล๊กนั่งดื่มรอน้องอ้ออยู่พักใหญ่ ไม่ถึง20นาทีน้องอ้อก็มาเคาะห้อง ผมเดินไปเปิดให้น้องอ้อเค้ามา พอน้องเค้าเข้าห้องถอดรองเท้าแล้ว ผมรวบตัวน้องเค้าพร้อมยื่นมือไปขว้ากระเป๋าสตางค์ ที่ถือคู่กับโทรมือถือในมือน้องเค้าโยนไปบนเตียง พร้อมรวบเอวโถมตัวกอดน้องเค้า น้องอ้อร้อง"อุ๊ย..อะไรพี่เสือ" น้องเค้าไม่ทันตั้งหลักเซถอยหลังไปติดผนัง ปลายจมูกเราสัมพัสกัน น้องอ้อเหลือบตาขึ้นเราสบตากัน "ตัวหอมจัง" ผมพูดก่อนจะค่อยๆบรรจงประกบจูบปากแลกลิ้นกับน้องเค้า น้องอ้อกอดหลังผม เรา2คนแลกจูบกันอย่างเร่าร้อนขึ้นเป็นลำดับ ผมไล้มือทั้ง2ขึ้นไปตามแผ่นหลังน้องเค้า จนมาถึงคอเสื้อใหมพรมแขนยาว ที่ใส่คลุมทับชุดเดรสที่น้องเค้าใส่อยู่ ผมค่อยๆรั้งคอเสื้อลากลงน้องอ้อคลายแขนที่กอดตัวผม ทิ้งแขนทั้ง2ลงข้างตัวให้ผมถอด เสื้อใหมพรมออกได้โดยง่าย เรายังแลกลิ้นกันอย่างดุเดือด ผมเหวี่ยงเสื้อใหมพรมไปทิศทางเดียวกับที่โยนกระเป๋าน้องเค้า
[ ]ผมไล้มือทั้ง2ขึ้นไปตามแผ่นหลังน้องเค้าอีกครั้งจนมาจรดขอบชุดเดรส ค่อยๆลากซิปที่อยู่กลางหลังรูดลงมาจนสุดขอบซิปที่เอวน้องเค้า ก่อน ไล้มือมาแกะตะขอบราจนหลุด ผมใช้2มือเกี่ยวทั้งสายบราและสายชุดเดรส รั้งดึงลงมาตามแขนที่น้องเค้าทิ้งไว้ข้างตัว เวลานี้น้องอ้อเปลือยช่วงบน ชุดเดรสท่อนบนรูดมากองคาอยู่ขอบเอวน้องเค้า บราน้องเค้าร่วงลงไปกองที่พื้นห้อง น้องเค้าโอบกอดผมอีกครั้งเราตระคองกอดประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเพลินในอารมณ์ ผมเอามือซ้ายค่อยๆสอดล้วงลงไปในชุดเดรสที่ผมรูปซิปคาไว้ เอามือสอดเข้าในอันเดอร์แวร์ ลูบเกาสลับกำขยำก้นอวบแน่นของน้องเค้าแผ่วๆ มือขวาลูบไล้ขึ้นขยำเต้าอวบอัดเบาๆ น้องอ้อแอ่นอกอัดมือผมน้อยๆ ผมแลกลิ้นขยำก้นกลมเต้าอวบอึ๋มอยู่ซักพัก ผมก็ถอนจูบเอามือทั้ง2ข้างยันตัวน้องอ้อออก เต้าอวบกลมของน้องอ้อขาวกลมเต่งสวยมาก หัวนมเชิดงอนสีเนื้ออ่อนๆ เรือนร่างอวบแน่นสมส่วน ผมจ้องความงานนั้นจนอดใจไม่ไหว ผมโอบกอดประคองตัวน้องเค้าไว้หลวมๆ ค่อยๆก้มหัวลงหัวงับนมเชิดงอนของน้องเค้าอมดูดเบาๆ ก่อนจะใช้ลิ้นเลียวนรอบหัวนมที่หดแข็งในปากผมแผ่วๆสลับใช้ลิ้นดุนดูดเบาๆ น้องอ้อ ยกขางอเข่าขึ้นข้างนึงเอาฝ่าเท้ายันพนังพยุงตัวรับน้ำหนักผม พร้อมโอบกอดรัดหัวผมเอามือข้างนึงลูบท้ายทอยของผมไปมาแผ่วๆ พร้อมส่งเสียงคราง " ซีดส์ส์..ซีดส์ส์..ซีดส์ส์.."
[ ]ผมโอบกอดพร้อมก้มลงดูดเลียเต้าอวบสลับไปมาอย่างมันปาก น้องอ้อบิดตัวแอ่นอกอัดปากผมส่งเสียงครางเบาๆ ผมดูดหัวนมฟัดสลับไปมาทั้ง2เต้าอวบ ผมดูดเน้นอยู่ครู่ใหญ่ก็ ค่อยๆย่อตัวลากลิ้นลงตามร่องอกพร้อมสอดมือ2ข้าง เข้าใต้ชายกระโปรงของชุดเดรส พร้อมลูบไล้ก้นกลมแน่นของน้องเค้าก่อนจะรั้งดึงขอบอันเดอร์แวร์เนื้อลื้นๆ ของน้องเค้าลง น้องอ้อลดขาที่งอยันพนังไว้ลง ผมย่อตัวพร้อมรั้งอันเดอร์แวร์ลงมาเรื่อยๆ ปากผมก็ไล้ลิ้นลงมาตามลอนหน้าท้อง จนเข่าผมย่อลงมาแตะพื้นห้อง ผมรูดอันเดอร์แวร์น้องอ้อมาคาอยู่ที่หัวเข่า ผมคุกเข่าปากผมอยู่พอดีกับสดือกลวงโบ๋ของน้องเค้า ผมค่อยๆแหย่ลิ้นดูดเลียรูสดือ ที่กลวงโบ๋ของน้องอ้อเบาๆแผ่วๆ มือก็ค่อยๆดึงอันเดอร์แวร์น้องเค้าลงไปสุดปลายเท้า น้องอ้อบิดหน้าท้องส่ายหนีลิ้นผมด้วยความสยิว "อี๋..." พร้อมขยับเท้าให้อันเดอร์แวร์ตัวจิ๋วหลุดออกโดยดี ผมถอนปากออกจากรูสดือแสนเซ็กส์ซี่ของน้องเค้า ค่อยๆเลิกชายกระโปรงชุดเดรสทีเวลานี้ตัวเสื้อท่อนบนกองอยู่ที่หน้าท้องใต้ สดือ ชายกระโปรงตกลงไปอยู่หน้าแข้งน้องเค้า ผมค่อยรั้งชายกระโปรงขึ้นไปช้าๆ โหนกเนื้ออวบอูม ที่มีทิวขนฟูฟองเมื่อก่อนนี้ มาวันนี้น้องเค้าตัดแต่งเล็มไว้ได้รูป โผล่อวดพลูเนื้ออวบขาว ผมจ้องมองอยู่แวบนึง ก่อนจะก้มลงหอมโหนกเนื้อที่ตัดแต่งทิวขนได้รูปของน้องเค้าฟอดใหญ่ น้องอ้อรูว่าผมจะทำอะไรต่อ รีบเอามือทั้ง2ข้างยันหน้าผากผมไว้ ร้องเสียงหลงเลย "อี๋..พี่เสือออ..ให้หนูเข้าห้องน้ำก่อน.."
[ ]ผมฝืนกดหัวเอาทั้งปากทั้งจมูกฟัดโหนกเนื้อน้องเค้า พร้อมพยายามแซะลิ้นไปตามรอยผ่าพลูเนื้อ น้องอ้อพยายามโก่งตัวหนีบขาทั้ง2ข้างเอามือยันหน้าผากผม แต่ขยับหนีไปใหนไม่ได้เพราะผมเอา2มือจับสะโพกน้องเค้ากดติดพนังห้องไว้ "ไม่เอาาา.พี่เสือ.ให้หนูเข้าห้องน้ำก่อน.." น้องอ้อพยายามดันหัวผมออกพร้อมส่งเสียงร้องห้าม คงจะอายว่ามีกลิ่นอับชื้น แต่หารู้ไม่ว่ากลิ่นฉี่อ่อนๆกับรสเค็มปะแล่มๆมันกระตุ้มต่อมกามผมสุดๆ ผมกดหัวขืนไว้พร้อมละเลงลิ้นไปทั่วรอยบากของร่องหลืบ จนร่องหลืบเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลายผม "พี่เสือ..อ่ะ..เสียน้องอ้อเริ่มอ่อยลง" ผมละมือขวาที่กดสะโพกน้องเค้ามาสอดเข้ากลางหว่างขาเอาหลังมือดันโคนขาด้านใน ให้อ้าออก น้องอ้อพยายามหนีบขาแต่ก็ยังทำให้พลูเนื้อขยับอ้าออกนิดนึงเพราะมีมือผมคา อยู่ เท่านี้ก็พอที่ปลายลิ้นผมจะแทงแซะแหวกร่องหลืบเข้าหาติ่งเสียวของน้องเค้า ได้ ผมกดลิ้นควานหาติ่งเสียวน้องเค้าเลียรัวถี่ๆอยู่พักเดียว ขาน้องอ้อที่หนีบเข้าหากันค่อยๆถ่างอ้าออกช้าๆ 2มือที่ยันพลักใสหน้าผากผม กลับเอามาลูบเกาผมบนหัวของผมแผ่วๆ ส่งเสียงซูดปากครางเบาๆ "ซู๊ดส์ส์..ซู๊ดส์ส์.. " น้องอ้อขยับอ้าขาออก ผมเอานิ้วหัวแม่มือที่สอดอยู่กลางขาหนีบน้องอ้อ กดปลิ้นพลูเนื้อเปิดอ้าออก ทำให้ผมดูดเลียเม็ดเสียวพร้อมกลีบแคมอวบของน้องเค้าได้ถนัดปาก สะโพกที่โก่งหนีลิ้นผมเวลานี้แอ่นอัดปากผม น้องอ้อเข็ยงปลายเท้าข้างนึงเอนหลังพงผนังห้อง 2มือกดหัวผมประคองตัวไว้ พร้อมกระดกก้นรับลิ้นผมเบาๆ "ซีดดดด...อูยยย..อา .. ซีดส์ พี่เสือจ๋า พอก่อน..ซีดดดด...อูยยย" ปากน้องอ้อครางบอกให้พอก่อน แต่มือกดหัวผมอัดพลูเนื้อน้องเค้า พร้อมกระดกก้นส่ายรับลิ้นผมถี่ๆ
[ ]ผมดูดเลียดิ่งเสียวน้องอ้ออย่างมันปาก พร้อมกันผมละมือซ้ายที่กดสะโพกอีกข้างของน้องเค้า มาปลดกางเกงของผม จนหลุดไปกองอยู่ที่หัวเข่าผม ผมรูดชั้นในของผมตามลงไปกองอยุ่กับกางเกง ท่อนลำผมดีดผึงแข็งชี้เด่ผงกงึกๆงึกๆ "พี่เสือขา....พอ....ซีดดด.....หนู.....เสียว....โอ้ยย........เสียวจะตายอยู่...อูววววว" น้องอ้อร้องครางกระเส่า ผมก็เงียนง่านสุดทนเหมือนกัน ผมถอนปากจากพลูเนื้อยันตัวลุกขึ้นยืนอย่างรวดเร็ว พร้อมขยับขาเหยียบกางเกงที่คาอยู่กับหัวเข่าผมจนหลุดออก น้องอ้อใบหน้าแดงระเรื่อ ยืนหนีบขา2มือกุมปิดเต้าอวบหอบหายใจฟืดฟาดๆแผ่วๆ ผมโผเข้ากอดเอวน้องเค้าพร้อมประกบปากดูดแลกลิ้น น้องเค้าโอบกอดผมอีกครั้งเราตระคองกอดกันแนบแน่น แลกลิ้นกันอย่างเร่าร้อน ผมไล้มือลงไปช้อนขาซ้ายน้องอ้อยกขึ้น น้องเค้าหลังพิงพนังห้อง ขาขวายืนอยู่ข้างเดียว ขาซ้ายยกงอลอยอยู่กลางอากาศมีมือผมช้อนจับอยู่ใต้ข้อพับ น้องอ้อโอบคอผมพยุงตัวไว้ไม่ให้เสียหลัก มืออีกข้างของผมจับท่อนลำที่แข็งยังกะท่อนไม้ รูดหนังหุ้มปลายจนหัวถอกบานทะโร่ ผมย่อตัวให้พอดีกับตัวน้องเค้า พร้อมแอ้นก้นดันหัวถอกเข้าหาพลูเนื้ออวบของน้องอ้อ ผมจับหัวถอกกดลากไปมาตามร่องหลืบที่เปียกแฉะไปด้วยน้ำลายปนเมือกเสียวที่ น้องเค้าขับออกมา จนหัวถอกผมเปียกลื้น ผมค่อยๆแทงท่อนลำเสยเข้าไปกลางกลีบแคมอวบช้าๆ น้องอ้อโอบรัดคอผมแน่นขึ้น ผมดูดลิ้นน้องเค้าอย่างมันในอารมณ์ พร้อมกดสะโพกอัดเสยหัวถอกเข้าไปช้าๆจนจมมิเงี่ยงหัวถอก น้องอ้อถอนปาก หน้าเริดหลับตาปี๋ กอดคอผมแน่นส่งเสียง "อูวว .ซีดส์ส์ส์.." ปลายเท้าข้างที่ลอยอยู่เหยียดเกร็ง รูหลืบบีบรัดหัวถอกแนนหนึบ
[ ]เสียงครางน้องเค้าบวกกับหัวถอกที่ถูกบีบรัดทำเอาผมเสียวจนขนลุก ต้องกระเด้าอัดท่อนลำเต็มแรงเพื่อครายความเสียว "อูยยย..ซีดส์ ส์ส์" ในท่านี้ท่อนลำผมเข้าไปได้ครึ่งเดียวเอง ผมกระเด้าเสยอัดพลูเนื้อน้องอ้อในท่านั้น พั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ " อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .ซีดส์.ซีดส์ " น้องอ้อครางกระเส่า "พี่เสือขา....ซีดดดส์.....หนู..จะ ยืนไม่ไหวแล้ว " ผมเองในท่านี้ก็เมื่อยมากๆ แต่ก็เสียวมันสุดๆ ผมปล่ายขาน้องเค้าลงช้าๆโดยพลูเนื้อน้องเค้ายังอมท่อนลำผมอยู่ น้องอ้อยืนเขย็งปลายเท้าทั้ง2ข้าง 2มือเกาะบ่าผม มีผมเโถมตัวเสยท่อนลำอัดพลูเนื้อน้องเค้า สะโพกน้องเค้าอัดติดกับพนังห้อง ท่อนลำผมเข้าไปในรูหลืบไม่ลึกนัก แต่ก็เสยรั้งงัดรูหลืบน้องเค้าตึงแป๊ะ ผมเอา2มือยันพนังห้องก้มประกบปาดดูดแลกลิ้นกับน้องเค้า พร้อมกดสะโพกโยกบดท่อนเนื้อที่แทงเสย บี้อัดเม็ดเสียวน้องอ้อแบบเน้นๆ น้องอ้อกอดผมแน่นดูดลิ้นผมเน้นๆส่งเสียงครางในลำคอ "อืมม..อึมมมม" ผมกระเด้าอัดแบบสั้นๆหน้าท้องเรา2คนอัดกันแนบแน่นแม้จะมีชุดเดรสน้องเค้าคา กองอยู่รอบเอว 2มือผมท้าวพนังห้องโยกสะโพกกระเด้าสั้นๆถี่ๆเน้นๆเสยท่อนลำที่งัดรูหลืบตึง ปึ๋ง สลับกดสะโพกบดบี้เม็ดเสียวน้องเค้า รูหลืบน้องอ้อรบีบรัดท่อนลำผมที่คางัดอยู่ครึ่งลำ น้องอ้อถอนจูบ "ซีดดส์ส์ส์...พีเสือขา....หย่า...ทำ..แบบนั้น...หนู.....อูว์ว์ว์.....ซีดดดด...อูยยย" น้องอ้อครางเป็นห้วงๆ ก่อนจะโผเข้ากอดผมร้อง "อ๊ายยส์..." พร้อมจิกปลายเท้าเข็ยงเม้มริมฝีปากแน่น ยืนตัวเกร็งสั่นระริก
[ ]น้องอ้อนำผมไปแล้ว แต่ ผมยังไม่ยอมให้น้องเค้าหยุดเสียวง่ายๆ ผมค่อยๆย่อตัวพยายามไม่ให้ท่อนลำผมหลุดจากรูหลืบน้องเค้า ค่อยๆเอาแขนสอดใต้ข้อพับน้องเค้ายกขาน้องเค้าขึ้นทีละข้างทั้ง2ข้าง โดยใช้พนังห้องประคองหลังน้องอ้อไว้ ถึงจะทุลักทุเลไปบ้าง ผมก็ยกตัวน้องอ้อขึ้นจนได้ โดยน้องเค้ากอดรั้งต้นคอผมพยุงตัวไว้ ข้อพับขาทั้ง2ของน้องเค้าพาดอยู่กับท่อนแขนของผม พอยืนถนัดได้ที่ ผมก็แอ่นก้นอัดพลูเนื้อเน้นๆ พร้อมใช้ฝ่ามือทั้ง2ข้างจับขยุ่มแก้มก้นน้องเค้าดึงเข้าหาตัวผม ท่อนลำที่ทำท่าจะหลุด ก็พุ่งสวดเข้ารูหลืบน้องอ้อจนมิดโคน "โอ๊ววว" น้องอ้อสบัดหัวร้องเสียงสท้าน ผมกดรั้งสะโพกน้องเค้าไว้ พร้อมแอ่นก้นอัดโยกคลึงท่อนลำที่แข็งโป๊กบดบี้เม็ดเสียว "โอวว..อูว์ว์ว์..ซีดดส์ส์ส์." น้องอ้อแหงนหน้าหลับตาปี๋ร้องครางเสียงดัง รูหลืบบีบรัดดุ๊บๆดุ๊บๆ ผมทั้งเสียวทั้งมัน จับกระชับแก้มก้นน้องเค้า พร้อมโย่งสะโพกโยกกระเด้า ตั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ "โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊วโอ๊ว." ตอนนี้น้องอ้อหลับตาปี๋สบัดหัวส่ายไปมา ต้องใช้2มือโอบรั้งรัดแน่นไปรอบคอผมไว้ ลำตัวเปล่าเปลือยขาวดังหยวกอวด2เต้าคู่งาม ปลายหัวนมที่หดแข็งบนเต้าอวบทั้ง2ข้างกระเพื่อมขึ้นลง ดึ๋งๆ ๆ ๆ 2ขาที่อ้าคาอยู่กับท่อนแขนผม แก่วงกระพือยังกับนกกำลังบิน ส่งเสียงร้องคราง "โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว." ผมเริ่มเมื่อยหลัง ตัวน้องอ้อที่ผมอุ้มโยกกระเด้าเริ่มรู้สึกหนัก ผมดันหลังน้องเค้าเอนไปติดพนังห้องอีกครั้งเพื่อผ่อนแรง 2มือจับกระชับแก้มก้นกดรั้งเข้าหาตัวผม พร้อมแอ่นก้นอัดโยกคลึงท่อนลำที่เข้าลึกสุดๆบดหนอกบี้ติ่งเสียวน้องอ้อ "โอวว..อูว์ว์ว์..ซีดดส์ส์ส์.ไม่ไหว..ไม่ไหว.พี่เสืออ..ซีดส์ส์...อูว์ว์ว์...เสียว...ใจจะขาด..อยู่แล้ว.ซีดดส์ส์ส์ส์" ขา2ข้างถีบอากาศพับๆ พับๆก่อนจะเหยียดเกร็ง พร้อมรั้งตัวผมเข้ากอดซุกหน้าเข้ากับแผงอกผม รูหลืบบีบรัดตอดท่อนลำผมยุ๊บๆๆๆๆ ผมยืนกดท่อนลำแช่ไว้แบบนั้นจนน้องเค้าผ่อนครายลง
[ ]ลมหายใจอุ่นๆของน้องอ้อ ที่หอบหายใจรดแผงอกผม พอบอกได้ว่าน้องเค้าคงเสียวสุดๆ ผมค่อยๆประคองเรือนกายอวบอิ่ม ผิวกายเปล่งปลั่งด้วยวัยสะพรั่งเต็มที่ ของน้องอ้อที่ซุกหน้าอยู่ในอ้อมอกผม โดย2มือโอบรัดแน่นรอบคอผม 2มือผมจับประคองแก้มก้น เดินไปกระเด้าเบาๆไปที่เตียง เสียงน้องอ้อคราง อือๆ อยู่กับแผงอกผม ยามผมเดินไปกระเด้าไปเบาๆ ถึงเตียงผมค่อยๆคลานเข่าขึ้นไปกลางที่นอนโดยประคองน้องอ้อไว้ในท่านั้น จนผมคลานมานั่งคุกเข่าราบไปกับที่นอนอยู่กลางเตียง แก้มก้นน้องเค้านั่งอยู่บนหน้าขา กดพลูเนื้ออวบที่อมท่อนลำผมมิดโคน ผมค่อยๆขยับเข่ากางออก พร้อมโน้มตัวจนแผ่นหลังเนียนๆของน้องเค้าสัมผัสกับพื้นที่นอน น้องอ้อตอนนี้นอนหงาย 2มือโอบรอบคอผมไว้หลวมๆ 2ขางอเข่าแบะถ่างอ้าอยู่กับที่นอน มีตัวผมกดทับอยู่ในท่ากบดานบนตัวน้องเค้า ผมตั้งศอกท่อนแขนราบไปข้างตัวน้องเค้า ค่อยๆหงายฝ่ามือทั้ง2ข้างสอดเข้าใด้ท้ายทอยช้อนประคองหัวน้องเค้า เราต่างสบตากันผมยิ้มให้น้อยๆ ก่อนจะประกบปากแลกลิ้นกันอย่างนุ่มนวล รูหลืบน้องอ้อขมิบตอดท่อนลำผมดุ๊บๆดุ๊บๆ เอา2แขนกอดตัวผม ลูบไล้2มือไปตามแผ่นหลังผมแผ่วๆ ผมกระดกก้นกระเด้าสั้นๆเบาๆสลับโยกท่อนลำบดพลูเนื้อเบาๆ น้องอ้อดูดแลกลิ้นผมเร่าร้อนขึ้น พร้อม เอา2ขาที่ถ่างแบะอ้าตวัดเกี่ยวรัดรัดเข้ากับต้นขาด้านหลังของผม กระดกก้นยึกๆ ๆ ๆ แอ่นพลูเนื้อรับการกระเด้าสลับโยกบดของผม ส่งเสียงคราง อึมๆอึมๆในลำคอ ผมโยกบดน้องเค้าก็แอ่นพลูเนื้อโยกส่ายตาม เราแลกจูบโยกคลึงรับความเสียวสุขอยู่ในท่านั้นพักนึง ผมก็เสียวอย่างมันเต็มที่แล้ว
[ ]ผมยันตัวขึ้นขยับเข่ามาอยู่ในท่าคุกเข่า น้องอ้อขยับขาที่เกี่ยวกวัดรัดผมแบะถ่างอ้า ท่อนเสือน้อยที่แข็งโด๊กยังฝังมิดอยู่ในรูหลืบน้องเค้า ผมถอดเสื้อยืดที่เปี่ยกเหงื่อเล็กน้อยออกเพราะเริ่มลำคาญ แล้วดึงชุดเดรสนัองเค้าที่กองคาอยู่รอบเอว ค่อยๆขยับรั้งดึงออกไปทางหัวน้องเค้า น้องอ้อเอาแขนเหยียดขึ้นเหนือหัวให้ผมดึงชุดออกโดยง่าย ผมจ้องลำตัวขาวเนียนที่นอนเหยียดแขนตรงขึ้นไปเหนือหัว เต้าอวบอึ๋มคู่งาม ดันปลายหัวนมสีเนื้ออ่อนๆที่หดแข็ง กระเพื่อมขึ้นลงตามการหายใจของน้องเค้า สดือกลวงโบ๋บนลอนหน้าท้องน้อยๆ เรียวขาท่อนงามขาวใสเนียน แบะถ่างอ้าออกจากกัน แอ่นพลูเนื้ออวบ โคกงามโค้งโด่งเป็นหลังเต่ามีทิวขนที่ตัดแต่งได้รูปดูยั่วยวน กลีบแคมอูมๆ2ข้าง โอบอมท่อนลำที่แข็งโป๊กเปียกเยิ้มเป็นมันวาว ติ่งเสียวกลางกลีบแคมอูมชี้เด่แดงแจ๋ ปลิ้นโผล่ชัดเจน เห็นแล้วขอบอกเงี่ยนได้ใจจริงๆครับ ผมใช้มือซ้ายสอดช้อนใต้ก้นแน่นๆของน้องเค้า ดันขึ้นหาตัวผม เอาหัวแม่มือขวา กดขยี้เม็ดเสียวที่ชี้เด่บดบี้เบาๆแต่เน้นๆ พร้อมคุกเข่าแอ่นก้นโยกคลึงท่อนลำควานภายในรูหลืบไปมาช้าๆ น้องอ้อเหมือนพยายามถอยก้นหนีด้วยความเสียวแต่ติดที่มือผมกดรั้งไว้ "ซีด...พีเสือขา....หย่า...ทำแบบนั้น...หนู.....อูววว.....ซีดดดด...อูยยย" น้องอ้อครางเป็นจังหวะบิดสะโพกส่ายไปมา โพรงเสียวภายในโอบรัดลำท่อนลำกระชับแน่น ขมิบตอดหัวถอกที่พองบานอยู่ ดึ๊บๆดึ๊บๆดึ๊บๆ
[ ]เห็นอาการของน้องเค้าแล้ว ผมกดสะโพกของผมให้นิ่งๆ ค่อยๆถอนท่อนลำออกช้าๆ ให้รับรู้ความรู้สึกเงี่ยงหัวถอกที่ครูดพนังรูหลืบ จนปลายหัวหัวถอกออกมาคาเกือบหลุดออกพ้นกลีบแคมอวบอูม แล้วค่อยๆกดสะโพกดันท่อนลำมันเยิ้มไปด้วยเมือกเสียวของน้องอ้อกลับเข้าไป ช้าๆ ใช้มือซ้ายรั้งประคองก้นน้องเค้าไว้ ให้หัวถอกที่พองบานมุดแหวกแทรกกลีบแคมทั้ง2ข้างกลับเข้าไปจนสุดมิดท่อนโคน หัวแม่มือขวากดคลึงขยี้เม็ดเสียวไม่หยุด พร้อมโยกสะโพกหมุนวนให้ท่อนเนื้อควงเงี่ยงหัวถอกควานภายในโพรงเสียว "โอ๊ะ...ซีดดสส์....อะ.....อา....ซีดดสส์....โอะ...อูววววว." "พี่เสือจ๋า....พอแล้ว....ซีดดดส์.....หนู.....เสียว....โอ้ยย........เสียวจะตายอยู่...อูววววว" ปากก็ร้องบอกพอแล้วๆ แต่กางเข่าอ้าเอา2เท้ายันที่นอน เกร็งตัวส่งสะโพกกระดกขึ้นลง แอ่นโหนกเนื้อรับการบดโยกคลึงตามจังหวะชักท่อนลำโยกบดเข้าออกของผม แขนที่เหยียดขึ้นเหนือหัว ดึงแนบลงขนานลำตัวน้องเค้า ปลายนิ้วเกร็งจิกลงบนผ้าปูที่นอน หลังแอ่นหลับตาปี๋เกลือกหัวส่ายไปมาเต้าอวบกระเพื่อมดึ๋งๆๆๆ ผมจงใจปรนเปรอความเสียวให้น้องอ้อ ให้เสียวสุดๆ จากการที่เคยร่วมรักกับน้องเค้ามาเมื่อหลายปีก่อน ทำให้รู้ว่าน้องอ้อเวลาร่วมรักน้องเค้าจะปล่อยอารมณ์เต็มที่ไม่มีปิดบัง เหนียมอาย แล้วก็อยากบอกน้องอ้อเป็นนัยๆด้วยการร่วมรักว่า พี่เสือมันกว่าทอมเยอะ (=^.... ู<=) [ ]ผมอยากมันสุดๆแล้ว ผมผมคุกเข่ายืดตัวตรง ละมือจากติ่งเสียวน้องเค้า สอดช้อนใต้ก้นอีกข้าง2มือจับกระชับแก้มก้นแน่นๆของน้องเค้ายกดึงได้ถนัด น้องอ้อเอา2เท้ายันที่นอน เกร็งตัวส่งสะโพกกระดกขึ้นตามแรงยกดึงของผม 2มือขยุ่มผ้าปูที่นอนแน่น พูลเนื้ออัดติดหนอกผมอมท่อนลำมิดโคน ผมโยกสะโพกถอนท่อนลำกระเด้าเนิบๆ โดยใช้2มือที่จับกระชับแก้มก้นที่แอ่นลอยโด่งดึงเข้าหาตัวแบบเน้นๆ พับ.พับ.พับ น้องอ้องสบัดหัวส่ายไปมากับที่นอนสะโพกเกร็งแน่น คราง"ซีดดส์ส์..อูวส์" ผมก้มลงมองผลงาน เห็นพลูเนื้ออวบอูม มีท่อนลำที่ขยาบตัวแข็งโป๊กของผมเสียบคาอยู่ เนินเนื้อมีทิวขนที่ตัดแต่งไว้อย่างดีโหนกนูนโด่งเด่นชัด กลีบแคมอวบทั้ง2ข้างปลิ้นอมท่อนลำผมจนอูมตุ่ย ติ่งเสียวโดนท่อนลำที่แข็งเด๊กมันเยิ้มดัน ให้เม็ดเสียวกลางกลีบแคมอวบชี้เด่แดงเข้มเห็นปลิ้นโผล่ชัดเจน ผมเสียวมันไปตลอดท่อนลำแล้ว ผมเร่งกระเด้าท่อนท่อนเนื้อ เข้าร่องเสียวของน้องเค้า ถี่ขึ้นๆ แรงกระเด้าส่งท่อนลำที่อาบเมือกเสียวของน้องอ้อ เข้าออกรูหลืบน้องเค้าอย่างต่อเนื่อง ทำให้กลีบแคมอวบอูมทั้ง2ข้างปลิ้นเข้าปลิ้นออก กลีบแคมอวบยู่ไปมาตามแรงกระเด้าของผม " โอ๊ย โอย .. พอ อา .. ซีดส์ส์ส์ พี่เสือจ๋า อูยยส์ส์.." ปั๊บ ๆ ๆ ๆผมกระเด้าด้วยความมันส์ ".. อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .. อูยว์.." น้อง เค้าเสียวจนร่างกายเกร็งอ้าปากสลับห่อปากร้องครวญคราง รูเสียวบีบรัดท่อนลำของผมแน่นขึ้น จนผมต้องกัดริมฟีปากแน่นระงับความเสียวที่โดนร่องเสียวของน้องอ้อบีบรัด อย่างรุนแรงเป็นจังหวะๆ น้องเค้าหลับตาปี๋คิ้วขมวดหน้าหน้าตาเหยเกเม้มแน่น
[ ]ผมรับรู้อาการกระสันส์เสียวของน้องเค้าได้ "อ้อ..รอพี่ก่อน..ซีดส์ส์" ผมรีบละลำละลักบอกน้องเค้า พร้อมทิ้งสะโพกน้องเค้าลงกับที่นอน โดยมีผมโถมตัวตามทับทาบลงไปบนตัวน้องเค้า ท่อนเนื้อผมกดจมมิดในรูเสียวน้องเค้า ผมยันตัวขึ้นนิดนิง ใช้มือของผมทั้ง2มือจับเข้าไปที่ข้อเท้าของน้องเค้าทั้ง2ข้างแยกถ่างออกจาก กัน ก่อนเลื่อนมาจับที่เรียวขาตรงน่องของน้องเค้าแต่ละข้าง ผลักโย้ขึ้นด้านบนผลักย้อนกลับไปทางหัวก่อนจะละมือกดข้อพับลง แบะเรียวขาออกแนบลงขนานลำตัวน้องเค้า ผมกดยันขาน้องเค้าอ้าไว้ พร้อมแอ่นโยกสะโพกกระเด้า ปั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แรงกระเด้าของผมทำเอาเต้าอวบอึ๋มกระเพื่อม ดึ๋ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ น้องอ้อเอามือจับต้นแขนผมแน่นส่งเสียงร้อง "ซีดด...อวว...เสียว...ใจจะขาด...ซีดด..ข...าด....ออยู่แล้ว..อูวส์" ครางกระเส่า รูเสียวของน้องอ้อบีบรัดตอดเป็นจังหวะๆ ยุ๊บๆยุ๊บๆ ยุ๊บๆ ยุ๊บๆ น้องเค้าหลับตาปี๋คิ้วขมวดหน้าหน้าตาเหยเกเม้มปากแน่น ผมแอ่นก้นโยกกระเด้า ปั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงของเนินโหนกอวบของอ้อกระทบกับหนอกเนื้อบริเวณโคนท่อนลำของผม ที่เน้นๆด้วยการกระเด้าของผม เมือกเสียวน้องเค้าขับออกมาชโลมท่อนลำแข็งโป๊กของผมเป็นมันเยิ้ม เปียกยันเส้นขนหยิกหยอยของผมที่โคนท่อนเนื้อ ผมต้องกัดริมฝีปากแน่นระงับความเสียวที่โดนรูเสียวของน้องอ้อบีบรัด ผมกระเด้าปั๊บๆ ๆ ๆ สลับชักลำเสือน้อยจนเงี่ยงหัวถอกคานิ่งนิดนึงอยู่กลางกลีบแคมอวบที่ โดนกระแทกแดงก่ำ ก่อนกระเด้ากลับเข้าไปเน้นๆเต็มแรงรวดเดียวมิดโคนปลายหัวถอกที่พองก๋ากระแทก เข้ามดลูกภายในดัง กึก "โอ๊ววว.."น้องอ้อร้องลั่น ก่อนจะครางกระเส่า อูยยส์..ซีดส์ .. อือ อือ...พี่เสือจ๋..า เสียวอะไรอย่างงี้..อูววว์" ยามผมกดสะโพกโยกลำท่อนควานภายในบดคลึงหนอกของผมเข้ากับโคกเนื้ออวบๆของน้องเค้าเน้นๆอย่างสุดมัน
[ ]รูเสียวของน้องอ้อบีบรัดตอดเป็นจังหวะๆ ยุ๊บๆยุ๊บๆ ยุ๊บๆ ยุ๊บๆ น้องเค้าหลับตาปี๋คิ้วขมวดหน้าหน้าตาเหยเกเม้มปากแน่น ปั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงของเนินโหนกอวบของอ้อกระทบกับหนอกเนื้อบริเวณโคนลำท่อนของผมที่เน้นๆ ด้วยการกระเด้าของผม ".. อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .. อือ อือ พับ ๆ ๆ ๆ ๆ...พี่เสือจ๋.....า........โอ้โอ้ยยยย. อาา อือ อือ อือ พับๆ ๆ ๆ ๆ " เสียง ครางกระเส่าตามแรงกระเด้าท่อนลำที่มุดกลีบแคมอวบ เสียงหนอกของผมกระทบ โหนกเนื้อนูนโด่งของน้องเค้าเป็นจังหวะๆ ผมเสียวว๊าบปลายหัวถอกยันพวงใข่ที่หดแข็งกลมดิ๊ก น้องอ้อก็หมดความอดทนต่อความเสียวกระสันต์ " อะ.อะ.อาย..อ๊ายยซ..อู ววส์..ผัวจ๋า....เมียเสียว....ไปหมดแล้ววว.." น้องอ้อส่งเสียงร้องเรียกชื่อผมออกมาอย่างดังด้วยความเสียวซ่านสุดๆ ผมละมือที่จับเรีวยขาน้องเค้าพร้อมลดตัวลงท้าวแขนกับที่นอน น้องอ้อท่อนขาหลุดจากมือผม ก็ตวัดปลีน่องโอบเกี่ยวกระหวัดรัดแน่นไปรอบสะโพกของผมแนบแน่น กำจิกท่อนแขนผมพร้อมแอ่นเกร่งดันพลูเนื้ออวบรับท่อนลำผม พับ ๆ ๆ ๆ ๆ ผมกัดฟันกระเด้าท่อนลำที่หัวถอกบานแทบระเบิดอีก 2-3 ครั้ง ก็เสียวจนสุดกลั้นแอ่นหนอกเนื้อดันท่อนลำอัดพลูเนื้ออวบของน้องเค้าจนมิดโคน ยันแขนกับที่นอนแอ่นอกยืดตัวขึ้นกดท่อนลำให้หัวเสือน้อยที่พองบานลึกที่สุด รูเสียวน้องอ้อขมิบบีบรัดท่อนเนื้อผม ส่งเป็นแรงบีบน้ำรักของผมพุ่งกระฉูด ปลึด.ปลึด.ปลึด เป็นจังหวะๆอย่างต่อเนื่อง ผมเกร็งหัวถอกบานที่บดอยู่กับมดลูกผงกงึกๆๆ เป็นจังหวะกระตุกปลดปล่อยความเสียวสุข น้องอ้อกระตุกตัวเด้งตามแผ่วๆ ผมค่อยๆก้มลงจูบปากน้องเค้า น้องอ้อกอดตอบเราแลกลิ้นกันอย่างนุ่มนวล ผมโน้มตัวลงกอด กดสะโพกโยกคลึงเบาๆ น้องอ้อแอ่นสะโพกยกก้นขึ้นโยกรับแผ่วๆ [ ]รูเสียวของน้องอ้อบีบรัดตอดเป็นจังหวะๆ ยุ๊บๆยุ๊บๆ ยุ๊บๆ ยุ๊บๆ น้องเค้าหลับตาปี๋คิ้วขมวดหน้าหน้าตาเหยเกเม้มปากแน่น ปั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงของเนินโหนกอวบของอ้อกระทบกับหนอกเนื้อบริเวณโคนลำท่อนของผมที่เน้นๆ ด้วยการกระเด้าของผม ".. อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .. อือ อือ พับ ๆ ๆ ๆ ๆ...พี่เสือจ๋.....า........โอ้โอ้ยยยย. อาา อือ อือ อือ พับๆ ๆ ๆ ๆ " เสียงครางกระเส่าตามแรงกระเด้าท่อนลำที่มุดกลีบแคมอวบ เสียงหนอกของผมกระทบ โหนกเนื้อนูนโด่งของน้องเค้าเป็นจังหวะๆ ผมเสียวว๊าบปลายหัวถอกยันพวงใข่ที่หดแข็งกลมดิ๊ก น้องอ้อก็หมดความอดทนต่อความเสียวกระสันต์ " อะ.อะ.อาย..อ๊ายยซ..อูววส์..ผัวจ๋า....เมียเสียว....ไปหมดแล้ววว..ส่งเสียง ร้องเรียกชื่อผมออกมาอย่างดังด้วยความเสียวซ่านสุดๆ ผมละมือที่จับเรียวขาน้องเค้าพร้อมลดตัวลงท้าวแขนกับที่นอน พอท่อนขาหลุดจากมือผม น้องอ้อก็ตวัดปลีน่องโอบเกี่ยวกระหวัดรัดแน่นไปรอบสะโพกของผมแนบแน่น กำจิกท่อนแขนผมพร้อมแอ่นเกร่งดันพลูเนื้ออวบรับท่อนลำผม พับ ๆ ๆ ๆ ๆ ผมกัดฟันกระเด้าท่อนลำที่หัวถอกพองบานแทบระเบิดอีก 2-3 ครั้ง ผมก็เสียวจนสุดกลั้นแอ่นหนอกเนื้อดันท่อนลำอัดพลูเนื้ออวบของน้องเค้าจนมิด โคน ยัน2แขนกับที่นอนแอ่นอกยืดตัวขึ้นกดท่อนลำให้หัวเสือน้อยที่พองบานลึกที่สุด รูเสียวน้องอ้อขมิบบีบรัดท่อนเนื้อผม ส่งเป็นแรงบีบน้ำรักของผมพุ่งกระฉูด ปลึด.ปลึด.ปลึด เป็นจังหวะๆอย่างต่อเนื่อง ผมเกร็งหัวถอกบานที่บดอยู่กับมดลูกผงกงึกๆๆ เป็นจังหวะกระตุกปลดปล่อยความเสียวสุข น้องอ้อกระตุกตัวเด้งตามแผ่วๆ ผมค่อยๆก้มลงจูบปากน้องเค้า น้องอ้อกอดตอบเราแลกลิ้นกันอย่างนุ่มนวล ผมโน้มตัวลงกอด กดสะโพกโยกคลึงเบาๆ น้องอ้อแอ่นสะโพกยกก้นขึ้นโยกรับแผ่วๆ
[ ]ยกแรกของผมทลักทลาย แต่เป็นยกที่เท่าไรของน้องอ้อ ไม่อาจทราบได้น่าจะไม่ต่ำกว่า3 จากอาการของน้องเค้า ผมถอนจูบกอดน้องเค้าอยู่ในท่านั้น ผมเอียงหน้าซุกอยู่ข้างแก้มน้องเค้า เหลือบมองเห็นน้องอ้อหลับตาผ่อนลมหายใจแสดงความเหนื่อยหอบเหมือนนักวิ่งที่ ผ่านสนามแข่งขันมาหมาดๆ 2แก้มแดงปลั่ง 2เต้ากลมขาวผ่องกลางหน้าอก กระเพื่อมขึ้นลงเป็นจังหวะตามการหายใจ ผมนอนกอดกดท่อนลำคาร่องหรืบอยู่ในท่านั้น มีเรียวขาน้องเค้าทั้ง2ข้างตวัดรัดข้อพับขาผมไว้ ผมนอนกอดน้องอ้อจนท่อนลำผมอ่อนตัวลงแต่ยังเป็นลำน้อยๆ น้ำรักของผมใหลออกจากรูหรืบน้องเค้า "พี่เสือ..ใหลจะเลอะที่นอนแล้ว" ด้วยไม่ได้เจอน้องเค้ามานาน ผมก็ยังไม่อิ่มในเกมกาม ผมยันตัวขึ้นเล็กน้อย ก้มลงหอมแก้มน้องอ้อฟอดนึง "ช่างเหอะ.." ผมบอกน้องเค้าพร้อมยิ้มน้อยๆ ผมยันตัวขึ้นมือนึงประคองสะโพกไม่ให้ท่อนลำลื่นหลุดออกจากรูหรืบน้องอ้อ ผมยันตัวขึ้นนั่งในลักษณะเหมือนคุกเข่าแทรกกลางหว่างขาที่ตวัดรัดข้อพับขาผม ไว้ ท่อนเนื้อที่อ่อนตัวของผมยังคงถูกปล่อยให้เบียดแทรกกลางกลีบแคมอวบ "พี่เสือ.ยังไม่หายคิดถึงเลยคนดี" น้องอ้อหัวเราะน้อยๆ "จะไหวเหรอออ.." น้องอ้อบอกผมพร้อมเกร็งสะโพกขมิบรูหรืบบีบท่อนลำที่อ่อนตัวของผม ยุ๊บๆ ยุ๊บๆ หึหึหึ ผมหัวเราะน้อยๆก่อนบอกน้องเค้า "เดี๋ยวก็รู้" ผมก็จับปลีน่องขาทั้งสองข้างยกขึ้นวางบนบ่าทั้ง2ของผม ทำให้สะโพกของน้องเค้ายกลอยขึ้นจากที่นอน มีสะโพกผมกดอัดติดเนินเนื้อน้องเค้า ผมดันตัวโย้ไปข้างหน้าโน้มตัวเข้าหาน้องเค้า ที่นอนทำตาโตอยู่บนที่นอน ผมใช้2มือของผมยืดออกไปยันไว้ที่พื้นที่นอนบริเวณข้างหัวไหล่ของน้องเค้า ทำให้สะโพกผายของน้องอ้อลอยสูงขึ้น เรียวขาที่พาดบนบ่าผมตั้งชี้ตรงขึ้นบนฝ้าเพดาน
[ ]ผมกดสะโพกโยกท่อนลำที่อ่อนตัวของผม กระเด้าเบาๆ ไปเรื่อยๆถี่ๆ ท่อนเนื้ออ่อนๆที่ฝังอยู่ในรูหรืบน้องอ้อ ค่อยๆขยายตัวขึ้นช้าๆ น้องอ้อขมิบรูหรืบยิบๆยิบๆ เพิ่มความเสียวช่วยให้ท่อนเนื้อผมแข็งเร็วขึ้น น้องอ้อเริ่มครางเบาๆ "อืมม...อูส์" ผมกระเด้าเน้นขึ้นๆ จนท่อลำผมแข็งโป๊กอีกครั้ง ผมก้มลงไปหอมแก้มน้องอ้อก่อน กระซิบข้างหู "รู้ยัง..ว่าไหวมั๊ย" ก่อนกระเด้าเน้นๆกดท่อนลำเข้าไปจนสุด "โอ๊ววว" น้องอ้อส่งเสียงร้องผวาเอา2มือมาจับท่อนแขนผมแน่น ผมค่อยๆถอนท่อนลำออกมาช้าๆ จนปลายหัวถอกที่พองบานเกือบหลุดพ้นกลีบแคมทั้ง2ข้าง ผมหยุดคาไว้นึดนึงก่อน กระเด้าอันกลับเข้าไปจนสุดโคนน้องเค้าส่งเสียงร้องครางออกมาพร้อมสูดปาก เพื่อผ่อนคลายความกระสันต์ที่เกิดขึ้นตามแรงกระเด้า "โอ๊วว...อูวว ...ซีดดด..." ครางยามผมกดท่อนลำควงบดบี้ "อูววว ...อาส์..อู๊ยส์.ซี๊ดสส์ส์" เรียวขาที่พาดอยู่กับบ่าผมเกร็งแน่น ผมกระเด้าเน้นๆพร้อมโยกบดคลึงแบบนั้นสลับกระเด้าถี่ๆ น้ำรักที่คั่งค้างอยู่ในรูหรืบ ทลักใหลลงมาตามงามก้นน้องอ้อจนเปียกพวงใข่ของผม ทำให้เกิดเสียง แจ๊บๆๆๆๆๆๆ ยามผมพวงใข่ผมกระทบงามก้นน้องเค้า ผมกระเด้าถี่ๆน้องอ้อครางกระเส่า ละมือจากต้นแขนผมยันที่นอน พร้อมแอ่นส่ายโคกเนื้อเด้งรับจังหวะการกระเด้าของผม "อือ..อือ..อือ..ซีดส์ส์..อา..อาา..อา..า..ซีดส์ส์"
[ ]ผมเริ่มเมื่อยในท่านี้ ค่อยๆเลื่อนตัวดึงขากลับมานั่งคุกเข่าท่าเดิมช้อนขาด้านซ้ายของน้องเค้าลง จากบ่าดันพลิกตัวให้น้องเค้าอยู่ในท่านอนตะแคงข้าง ขาซ้ายเหยียดตรง ขาขวาพาดค้างคาบนหัวไหล่ซ้ายของผม ทำให้ขาของน้องเค้าถ่างอ้าออกกว้าง ผมยกเข่าขวาคร่อมหน้าขาที่เยียดยาวของน้องเค้าน้องเค้า ร่องหรืบน้องอ้ออ้าออกรอรับการดระเด้าอย่างเหมาะเจาะ ผมกอดเรียวขาน้องอ้อที่พาดอยู่กับบ่าผม พร้อมแอ่นกระเด้าท่อนลำที่เวลานี้แข็งโป๊ก เน้นๆ ท่อนลำพุ่งเข้าลึกสุดๆ หนอกผมกระทบโหนกเนื้อ ปั๊บ หัวถอกชนมดลูกด้านในดัง กึก ผมแอ่นกระเด้น ปัป ปับ ปับ ปัป ๆ ๆ ๆ ๆ ผมกระเด้าสาวท่อนลำอย่างมันในอารมณ์ "โอวว...อื้อ....อือ...อือ.....ซีดด...พี่เสือ.....ซีดส์ส์..... โอวว ."น้องอ้อหัวสั่นหัวครอนตามแรงกระเด้าของผมส่งเสียงไม่รู้ว่าเสียวหรือเจ็บ ผมกระเด้าเน้นๆ "อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .. อือ อือ .. โอ๊ย ไม่ไหวแล้ว จะขาดใจอยู่แล้ว ." น้องเค้าร้องครวญครางถีบขาที่เยียดยาวกับที่นอน ส่งสะโพกยกส่ายร่อนแอ่นโคกเนื้อ รับท่อนลำของผมอย่างไม่กลัวเจ็บ ผมชักมันละมือที่กอดเรียวขาน้องเค้า ดันตัวโย้ไปข้างหน้าโน้มตัวเข้าหาน้องเค้า เอามือซ้ายยันไว้ที่พื้นที่นอน มีเรียวขาที่พาดบนบ่า มือขวาไล้ไปบีบคลึงเคล้นเต้าอวบอึ๋มขาวแน่นเนียนสลับไปมาซ้ายขวาอย่างมันมือ คล่อมกระเด้าอัดพลูเนื้ออย่างหงี่ง่านสุดๆ บั๊บ บั๊บ บั๊บ ๆๆๆๆๆ น้องอ้อก็โยกเอวร่อนสะโพกแอ่นพลูเนื้อขึ้นสู้หนอกผมที่กระเด้าบดอัดอย่าง เสียวส่านเหมือนกัน "อือ..อือ..อือ..ซีดส์ส์..อา..อาา..อา..า..ซีดส์ส์....พี่เสือ....จ๋า..... พี่..โอะ..โอะ..โอ๊ะ..โอ๊ยยยยย" น้องอ้อส่งเสียงร้องแสดงอาการกระสันต์สุดๆ ลำตัวเกร็งนิ่งตัวสั่นสท้าน 2มือกำผ้าปูที่นอนแน่น แอ่นพลูเนื้ออัดหนอกผม โพรงเนื้อภายในรูเสียวบีบรัดดุ๊บๆดุ๊บๆ ก่อนจะบีบรัดท่อนลำผมแน่นหนึบ ผมต้องหยุดกระเด้า บดหนอกโยกท่อนลำของผมคลึงวนบดบี้ติ่งเสียวของน้องเค้า เพื่อระงับความเสียวซ่านภายในรูเสียวของน้องเค้าตอดรัด "โอวว...พี่เสือขา.....อูวยยย...พอ..นะ...พ.พอ..แล้ว...จะขาดใจ อยู่..ซีดส์ส์...แล.....โอะ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ โอว." น้องอ้อร้องครางกระเส่าเมือผมบดเบียดขยี้ติ่งเสียวเน้นๆ ผมเองก็เสียวสท้านไปทั้งตัวเหมือนกัน
[ ]ผมละมือจากเต้าอวบอึ๋ม จับขาข้างขวาที่พาดบ่าไว้ ลงไปทับกับขาซ้ายโดยที่น้องเค้ายังนอนตะแคง ผมใช้ท่อนแขนขวาช้อนเข้าใต้ข้อพับทั้ง2ข้างของน้องเค้า ดันขึ้นหาตัวน้องเค้า น้องอ้อตอนนี้นอนตะแคงเข่า22ข้างงอชิดเต้าอวบอึ๋มมีท่อนแขนขวาผมแทรกอยู่ใต้ ข้อพับ มืซ้ายผมยันที่นอนด้นหลังน้องเค้า มีท่อนลำของผมยังเสียบคากลางกลีบอวบอูมที่อมท่อนลำผมอมตุ่ย ผมกดสโพกบดโยกคลึงพลูเนื้อที่อูมตุ่ยย้อยออกมาเด่นชัด ก่อนจะกระเด้าซอยถึ่ยิบ สะโพกผายโค้งมนได้รูปของน้องเค้าตอนนี้กระดกส่ายไปมา น้องอ้อเอี้ยวตัวเอามือขวามาจับต้นแขนซ้ายที่ผมยันที่นอนไว้ รั้งพยุงตัว แอ่นก้นกลมกลึงส่ายรับท่อนลำที่ผมกระเด้าแทรกผ่านกลีบแคมอูมๆอย่างมันใน อารมณ์ เสียงหน้าท้องของผมที่กระทบกับแก้มก้นขาวของน้องอ้อส่งเสียงเพียะ ๆ ๆ ๆ ดังลั่นห้อง น้ำรักของผมที่ค้างผสมเมือกเสียวอยู่ภายในพลูเนื้อน้องเค้า ถูกแรงกระเด้าจนทลักออกมาจากร่องหรืบตามกลีบแคมอวบอูมๆทั้ง2ข้างที่ปลิ้น เข้าปลิ้นจนแฉะเยิ้มหน้าท้องผม ".อาส์...ออ....อูววส์....โอว....พี่เสืออออ จ๋า. ...เสียว...อูยยย..ซีดส์ส์ส์" เสียงครางของน้องอ้อสร้างความกระสันต์เสียวให้ผมอย่างมาก ถึงผมจะเพิ่งน้ำแตกไปไม่นาน ผมก็ยังต้องกับลิ้นตัวผมเองเพื่อเบี่ยงเบนความเสียวกระสันต์ จากอาการของน้องอ้อที่เกลือกหน้าสบัดไปมากับที่นอน นอนร้องครวญครางสูดปากส่งเสียงครางไปจังหวะกระเด้าของผม บวกกับแรงตอดรัดภายในที่มีอย่างต่อเนื่องเป็นจังหวะๆ ตั้งแต่ปลายหัวถอกมาจนสุดปลายโคน มันเร่งเร้าความเสียวกระสันต์ให้ผมสุดๆ
[ ]ผมหยุดกระเด้าค่อยๆ ประคองจับดันตัวน้องเค้าให้พลิกคว่ำ โดยประคองท่อนลำที่ยังคงคาเสียบอยู่สุดโคนไม่ให้ลื่นหลุดออกจากร่องหรืบ น้องอ้อค่อยๆขยับพลิกตัวตามคว่ำลงบนที่นอน ผมเอา2มือช้อนเข้าใต้หน้าท้องน้องเค้ารั้งดึงประคองไว้ น้องอ้อแอ่นก้นค่อยๆยันตัวคุกเข่า ขยับขเข่าถ่างกางอ้าออกเอา2แขนยันที่นอนพยุงตัวไว้ รูหลืบน้องเค้าอมท่อนลำของผมอูมตุ่ยรูก้นเป็นจีบสีเนื้ออมชมพูขมิบน้อยๆ ผมเห็นแล้วเงี่ยนง่านสุดๆ ผมเลือนมือจับเอวบริเวณเชิงกราน ที่แอ่นบั้นท้ายงอนๆของน้องเค้าทั้ง2ข้างจับยึดไว้แน่น แล้วค่อยๆลากท่อนลำของผมออกมาช้าๆ จนเงี่ยงหัวถอกมาคาอยู่ปากรูหรืบ ผมค่อยๆดันลำท่อนแหวกกลีบแคมอวบทั้ง2ข้างไปช้าๆพอได้ครึ่งลำผมก็กระเด้า เน้นๆเต็มแรง ตั๊บ "โฮ๊ว..อู๊ยส์" น้องอ้อสะดุ้งแอ่นหลังหน้าสบัดเริดซูดปากส่งเสียงคราง เกร็งหน้าท้องเขม็ง รูหลืบดูดรัดหัวถอกผมแน่นหนึบ ผมเสียวหัวถอกวาบจนพวงใข่หดกลม "อูยซซ....ซีดส์..ดีจัง...อูวส์....ซีดส์ส์" ผมต้องกัดฟันส่งเสียงครางระบายความเสียว ผมเกร็งสะโพกโยกท่อนลำ กระเด้ายาวๆเน้นๆถี่ๆ ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ " โอ๊ย .. พี่เสือจ๋าา ....โอ๊วว.. หนูเสียว .. ซีดส์ .ไปหมดแล้ว..ทำไมมันเข้ามาลึกอย่างนี้ โอวๆ ๆ ๆ ๆ ซีดส์ส์." น้องอ้อทิ้งแขนฟุบไปกับที่นอน ใบหน้าที่ซบลงไปกับที่นอนสบับไถไปมาตามแรงโยกกระเด้าของผม 2แขนกางแผ่ออก ฝ่ามือเกรงจิกผ้าปูที่นอนแน่น ยกสะโพกแอ่นก้นกลมแน่น ดันพลูเนื้ออันอวบอูมของน้องเค้ารอรับการกระเด้าบุกทะลวง ปากก็ส่งเสียงร้องครางไปตามแรงกระเด้าของผม รูหรืบบีบรัดแนบแน่น น้ำรักปนเมือกเสียวน้องเค้าทะลักไหลย้อยออกมาเป็นทางเปียกหน้าขาผมแฉะไปหมด บั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียง กระทบของหน้าท้องบริเวณหนอกของผมกระทบเข้ากับแก้มก้นขาวๆเนื้อแน่นของน้อง เค้า จนเป็นรอยจ่ำแดงเรื่อๆ
[ ]ความอดกลั้นต่อความเสียวกระสันต์ ไม่ไหวแล้ว ผมเอามือจับยึดบั้นท้ายแน่นๆของน้องเค้ารั้งดึงไว้แน่น พร้อมยืดตัวแอ่นก้นโหมแรงทั้งหมดที่มีกดท่อนลำกระเด้าเข้าใส่ พลูเนื้ออวบที่ห้อยย้อยใต้ก้นขาวๆของน้องเค้าอย่างเน้นๆถี่ๆ ป๊าป ป๊าป ป๊าป ๆๆๆ "ซีดส์ส.อะ... อา โอว โอว โอ้ว พี่เสือ....หนู.....จะ..โอ้ย ๆ ๆ ๆ " น้องอ้อร้องครางรูหรืบบีบรัด ผมกัดฟันกดกระเด้าถี่ยิบ "โอ๊ย พี่เสืออออ.. โอ๊ย .. ซีดส์ .. ซีดส์ .. โอะ....โอ๊ยย .. อ๊ายยย .." น้องอ้อส่งเสียงอย่างสุดกลั้น โพรงเสียวบีบรัดอย่างถี่ยิบ ยุ๊บๆๆๆๆๆ ผมกระเด้าอัดเน้นๆอีก4-5ครั้ง "ซีดส์ส์ พี่..ไม่ไหวแล้ว.ซีดส์ส์ส์.. อูวส์" ผมดึงสะโพกพายกลมกลึงของน้องเค้ากระแทกท่อนลำอัดเข้าในรูหรืบให้ลึกที่สุด ผมปลดปล่อยน้ำรักในพวงใข่ที่หดกลม ฉีดเข้ามาในรูหรืบน้องเค้าอย่างเสียวสุดๆ ปลึด ปลึด ปลึด น้ำรักร้อนผ่าวพุ่งตามแรงกระตุกของหัวถอก หงึกๆ หงึกๆ หงึกๆ น้องอ้อแอ่นหลังอัดพลูเนื้ออวบรับท่อนลำของผม ด้วยความเสียวสุข ผมค่อยๆทิ้งตัวลงนอนตะแคงลงบนที่นอนโดยดึงตัวน้องอ้อกอดไว้ โดยยังฝังท่อนเสือน้อยของผมที่เริ่มจะอ่อนตัวลง คาไว้ในร่องหรืบกลางพลูเนื้ออวบที่ห้อยย้อยมาด้านหลัง ขมิบตอดดุ๊บๆ ดุ๊บๆเบาๆแผ่วๆ ผมนอนกอดน้องเค้าในท่านั้นด้วยความเสียวสุข จนท่อนเสือน้อยผมอ่อนตัวลื่นหลุดออกจากร่องหรืบน้องเค้า
[ ]เราไปล้างตัวกันในห้องน้ำแล้วกลับมานอนคลอเคลียหลับปุ๋ยไปด้วยกัน ตื่นมาอีกทีเกือบ2ทุ่ม ผมกับน้องอ้อร่วมรักกันอีกยกแบบซ๊อปๆ แต่กว่าจะได้กลับบ้านกันก็นัวเนียกันเกือบ5ทุ่ม เป็นวันที่ผมมีความสุขสุดๆอีกวันที่นำมาเล่าสู่กันในวันที่ผมแก่ขึ้น1ปี (=^.... ู<=)

areja

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที แบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป
แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ นั้นได้ ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ และส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง,ขอบหี,ขอบควย
ขอบหมา,ขอบแมว,ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ อาจโดนแนทันที
6 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายมันจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลายเขียนไม่ถูกอาจโดนแบนเลนทันที ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไป
  คิดว่าสร้างมาตรฐาน ถ้าใครคิดว่ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉันแบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมา นี้หรือ เขียนไม่ครบเป็นคำ thank อย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง บางคนโวยวาย
ขำ thx ขี้หมา แค่นี้ก็แบน ถุย! ก็ตรรกะเอ็งมันมักง่ายไง เงื่อนไขง่ายๆถึงออกมาแถ มันยากนักก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ เวปนี้ไม่ง้อ
บอร์ดอยู่มาได้ไม่ต้องพึ่งคนมักง่ายใช้ตรรกะปลิง จ้องจะสูบทั้งที่ใช้ฟรี เสือกเยอะ ไรต์เขียนมาหาข้อมูลมากว่าจะจบแต่ละตอน
ไอ้ซากปลิง เข้ามา Thx  เหอะๆ เอาใช้ไปหาที่เสพที่อื่นเถอะ เวปนี้แบน

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

peddo

::Yes!::พี่เสืออึดจริงๆครับอายุน่าจะไม่น้อย เจอสาววัยกำลังงาม เธอคงคิดถึงผู้ชายบ้างเหมือนกัน แต่ความเซ็กจัดของพี่คงทำแกเข็ด ขอบคุณครับ

tacklove

แหม่รำลึกความหลังกันแบบนี้ แล้วแม่เสือสาวที่บ้านไม่มีปัญหากันเหรอไง เจอแต่ละคนพี่เสือเราเล่นซะหมดแรงเลยนะ

sixdevil7

เจอแบบนี้พี่เสือเราสบายตัวเลย....ขอบใจมากครับ

swss2511

_พักจากการกินเด็กมากินของว่างสาวเต็มตัวบ้างแก้เลี่ยน อิจฉาพี่เสือจริงๆ

devilzoa

aum691

พี่เสือตอนนี้ ร้อนแรงจริงๆอิจฉาเหลือเกินมีแต่สาวสวยๆ ขอบคุณครับ สนุกทุกตอนจริงๆ

p_hart

::HeyHey:: เสียวสุดใจจริงครับ. ขอบคุณครับ ::DookDig::

iamtheds

มีสาวๆ ทีเดียวหลายคน พี่เสือนี่แรงดีจริงๆ