น้องแพรว โสเภณีน้อย...กระหรี่ร้อยแรงม้า (cop)

น้องแพรว โสเภณีน้อย...กระหรี่ร้อยแรงม้า (cop)

• 0 ตอบ
  • 11607 อ่าน
*

ออนไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 635
  • 11153

น้องแพรว

Ep.1 โสเภณีน้อย...กระหรี่ร้อยแรงม้า

น้องแพรวอายุ13ปีเรียนม.2 อยู่จังหวัดเชียงใหม่
สูงประมาณ150 ตัวเล็ก ขาว อวบ ก้นงอน
นมเกินโตวัยเลยทีเดียว
ผมเป็นแฟนของน้องแพรว
จริงๆแล้วน้องแพรวเป็นคนเรียบร้อยต่อหน้าพ่อแม่ผู้ใหญ่เท่านั้นนะครับ
แพรวมีคนมาจีบเยอะคบๆแล้วก็เลิกไม่ได้สนใจอะไร
แต่พอลับหลังพ่อแม่
น้องแพรวจะชอบอ่อยๆยั่วผู้ชายมากๆ
ผมกับแพรวไม่เคยมีอะไรกันแพรวไม่ให้แพรวบอกแฟนเย็ดเมื่อไหร่ก็ได้เลยอย่าพึ่ง
ตอนไปร.รน้องแพรวชอบไปยั่วลุงคนแก่ๆตัวดำๆที่เป็นภารโรงที่โรงเรียน
ผมก็ไม่ได้ใส่ใจ
เพราะแพรวบอกอย่าใส่ใจแค่ยั่วมันเล่นๆ
แพรวชอบเอาก้นเอานมไปชนภารโรงแกล้งยั่วเยอะมากๆผมก็ขำๆไปด้วย
แต่แล้วมีคืนหนึ่งแพรวทำงานที่ร.รกลับบ้านดึก
ผมก็กะจะไปรับแต่พอไปถึงที่ร.ร ก็เงียบมืดไปหมดทุกคนกลับกันหมดแล้ว
ในระหว่างนั้นผมมองไปตึกมัธยมที่ผมเรียนตึกทั้งตึกมืดมีเปิดไฟเพียงห้องเดียว
ผมเลยค่อยๆย่องขึ้นไปดู
ใกล้ๆเข้าไปๆผมหยุดฟังเสียง
เปนเสียงดังผับๆๆๆ อ้าๆๆ เสียงคล้ายๆแพรวแฟนผม ผมเลย
ชะเง้อไปมองดูในห้องเรียนห้องนั้น
ภาพที่ผมเห็นคือแฟนสุดที่รักของผมน้องแพรว
กำลังโดนไอภารโรงคนนั้น
สาวควยเข้าออกในรูหีดังผับๆๆ
กระแทกๆในท่าหมา น้องแพรวครางอ้าๆๆ
แรงๆเลยค่ะแพรวชอบ ภารโรงคนนั้นก็พูด
ดีอีสัส อีเหี้ย ยั่วควยกุดีนัก กระแทกๆผับๆๆกุจะเย็ดให้หีบานเลยอีแพรวคนสวย ผับๆๆ
ภารโรงเย็ดแฟนผมในท่าหมามือก็บีบนมไปด้วย
ต่อมาน้องแพรวก็กลายเป็นคนขย่มควยเอง
ผมแอบดูแฟนสุดที่รักผมเย็ดกับภารโรงคนนั้นอย่างเมามัน
ในระหว่างนั้นผมเลยแกล้งโทรหาน้องแพรวรับโทรศัพแล้วพูดกับผมว่า
อะโหลที่รักขาเดี๋ยวแพรวจะโทรกลับนะ อ้าๆ แล้วก็รีบวางไปเลย
ผมก็แอบดูต่อลุงภารโรงคนนั้นถามแพรวว่าใครโทรมา แพรวก็บอกว่าแฟนโทรมา
ภารโรงคนนั้นก็เย็ดแพรวอย่างมันควย
จนตอนนี้แพรวเรียกภารโรงว่าผัวแล้ว อ้าๆๆ ผัวขาๆ เมียเสียวหี
เย็ดหีเมียให้หนำใจเลยค่ะ ดีอีกระรี่ยั่วกุดีนัก ผับๆๆ
โทรกลับไปหาแฟนมึงเดี๋ยวนี้แล้วบอกว่ามึงกำลังเย็ดกับกุ แพรวก็ทำตามโดนง่ายดาย
ผมรับโทรสัพแล้วแพรวก็พูดว่า
ฮาโหลแพรวกำลังโดนภารโรงเย็ดหีอยู่ อ้าๆๆๆ เสียวหีเหลือเกิน
ภารโรงมันก็เอาโทรสัพพูดกับผมว่าฮะโหล แฟนมึงเย็ดมันควยจิงๆวะ 5555 ครางดีชิบหาย ลีลาก็เด็ด
มึงมันไม่ได้เรื่องไม่เคยเย็ด กุขอละกัน 55
อะอีแพรวคุยกับแฟนมึงต่ออยากพูดอะไรก็พูดไป
สิ่งที่แพรวพูดกับผมคือ เราเลิกกันเถอะ ผมนี้ทึ่งไปเลย
แล้วแพรวก็เรียกไอภารโรงนั้นผัวขา
เมียแพรวเลิกกับมันแล้ว เมียแพรวยอมเป็นของผัวแล้วเรามาเย็ดกันหั้นควยหีดีกว่า
แพรวก็วางสายผมไป ผมก็แอบดูต่อ
ทั้งคู่เย็ดกันอย่างเอามันเรียกกันผัวเมียๆๆ เย็ดกันหลายท่า
จนในที่สุดผมได้ยินน้องแพรวคนสวยบอกไอภารโรงว่าผัวขา แตกในหีเมียเลยย
หลังจากนั้นไอภารโรงระเบิดน้ำควยเข้าเต็มรูหีน้องแพรว
ผมก็แอบลงมาจากตึกละก็กลับบ้านเรื่องของน้องแพรว

+++++++++++++++++++++++++++++++++

น้องแพรว

Ep.2 ยั่วจนโดนพวกขี้ยาเย็ด

คงจำตอนep.1ได้ค่ะนะที่น้องแพรวโดนภารโรงเย็ด
งั้นขอแนะนำตัวเองเลยสวัสดีค่ะชื่อน้องแพรว อยู่เชียงใหม่
อายุ13 น้องแพรวตัวเล็ก(สูง150) ขาว
อวบ ก้นงอน นมกำลังตั้งเต้าค่ะ แพรวเป็นคนเรียนเก่งได้ทุนเรียนฟรีตลอดทำให้แม่และยายหวงมากๆ
ต่อหน้ายาย
แพรวต้องทำตัวดีๆเป็นเด็กเรียบร้อยแต่งตัวต้องมิดชิดพอหลังลับหลังก็ว่ากันอีกที แพรวต้องไปให้ภารโรงเย็ดเพราะติดใจควย
โดนเย็ดทั้งตอนพักเที่ยงและก่อนกลับบ้าน โดนเย็ดคาชุดนักเรียน ชุดพละ ชุดเนตรนารี
เป็นแบบนี้ทุกวัน
จนแพรวนึกขึ้นได้ว่ามีไอพวกลุงแก่ๆขี้ยาตอนกลางคืนชอบไปสูบยาใต้สะพานน้ำปิงแถวนั้นไม่ค่อยมีคน
แถมเปลี่ยวมากด้วย พวกมันชอบมองแพรวแบบหื่นๆ
ก็เลยอยากจะแกล้งไปยั่วมันเลยแต่งตัวใส่กางเกงขาสั้นมาก คือแบบฟิตหีเลยอะค่ะ
โชว์ขาขาวเรียว เสื้อใส่เอวลอยสีดำบางๆตัดกับสีผิวขาวของแพรวทำให้ดูsexy โชว์หน้าท้องขาวๆที่ไม่เคยมีใครได้เห็นแล้วไม่ใส่เสื้อใน
คืนวันนั้นแพรวแอบออกจากบ้าน
ประมาณ5ทุ่มกว่าๆเดินไปใต้สะพานที่ไม่ไกลจากบ้าน พอถึงใต้สะพานไอพวกขี้ยา6-7คนก็ตะโกน น้องแพรวคนสวยมาทำอะไรแถวนี้ดึกๆ ไม่กลัวโดนพวกลุงจับทำเมียหรอ
แพรวก็พูดอย่างพวกแกไม่มีวันได้เอาควยมากระแทกหีแพรวหรอก น่าตาก็น่ากลัว
ตัวสกปรกโสโครก ไอพวกขี้ยาชักว่าวไปเถอะ55555 แหมปากดีจังนะน้องแพรวอยากรู้นักถ้าโดนควยพวกลุงจะปากดีอย่างงี้ไหม
แต่งตัวน่าเย็ดซะไม่มี ไม่เคยเห็นแต่งแบบนี้โชว์ขาขาวๆหน้าท้องเนียนๆน่าเย็ดจริงๆ
ตอนนั้นพวกมันอีกคนมาข้างหลังจับแพรวเข้าไปหาพวกมัน
แพรวเลยบอกอย่าเย็ดแพรวเลยนะค่ะ นะๆๆ
มันก็หัวเราะหันหมด แพรวรู้ตัวว่ากำลังจะได้เสียวกับควยอีกแน่
พวกมันเลยบอกถ้าไม่อยากให้เย็ดต้องอมควยให้แตกทุกคนให้เวลาอม5นาทีแล้วจะไม่เย็ดแพรวก็ตกลง พวกมันก็เปิดควยพวกมันออกมา
ไม่น่าเชื่อไอพวกขี้ยาหุ่นแห้งๆควยใหญ่ยาวมากๆทุกคนฝังมุกที่ควยกันหมด
เอาสิน้องแพรวอมควยพวกลุงได้เลย
แพรวก็อมๆๆ
โอ้ววๆๆอีแพรวคนสวยอมควยให้กุวะ ซะใจจิงๆ อมเก่งมากเสียวควยโว้ยยย
ดีมากอมไปอย่างงั้น
แพรวก็เลียหัวควยแผล่บๆๆเลียไปตามลำควย
ผลัดอมให้ทุกคนจนครบ5นาทีแต่ก็ไม่มีใครแตกซักคน
ครบเวลาแล้วแพรวได้เวลาชะตาหีน้องแพรวขาดแล้ว
โดนควยพวกลุงแน่ แพรวก็เลยบอกขอเอาควยมาซุกที่ร่องนมแล้วบีบนมชักควยเข้าออกๆ
พวกมันก็ตกลงรุมเข้ามาจูบไซร์แพรวทั่วตัว มือก็ลูบหี มือก็บีบนม
เห้ย อีพรวมันไม่ใส่เสื้อในวะพวกเรา
แสดงมันตั้งใจมาโดนควย 55 ซะใจโว้ยจะได้เย็ดหีนางฟ้าเล่นตัวมากหรอ
พวกมันก็ถอดเสื้อไซร์นมแพรว บีบนม
ว้าวหัวนมชมพูดูดจ๊วฟๆๆ แพรวคราง อ้าๆๆ เสียวหรอจร๊น้องแพรวว
พวกมันก็รุมดูดไซร์ทั่วตัวแพรว
แพรวเสียวไปหมดรู้ตัวอีกทีกางเกงถูกถอดไปแล้ว แหมใส่กางเกงฟิตหีจิงๆ
ขอเลียหีนางฟ้าหน่อยเถอะ
จ๊วฟ!แผล่บๆๆๆแพรวเสียวร้องลั่นเลย อ้าๆๆๆๆ
เสียวหีๆๆๆๆพวกมันผลัดกันเลียหีแพรวจนแพรวเสร็จไป2ครั้ง แพรวดูหีตัวเองที่กำลังโดนควยจ่อหี
แพรวเลยบอกควยใหญ่ยาวขนาดนี้เข้าหีแพรวไม่ได้หรอก ถ้าเข้าได้จะยอมให้เย็ดเลย
มันก็ไม่รอเอาหัวควยถูขึ้นลงๆกับหีแล้วแทงหัวควยมุดเข้าหีโอ้ววว หีฟิตจิงๆ
เข้าแล้วๆควยเข้าหีแล้ว
แพรวก็บอกไหนยังไม่เห็นเข้าเลยเข้าแค่หัวเอง
ทันใดนั้นมันก็นั้นเสียบทีเดียวมิดด้าม สวบ! งี้เข้ารึยังละแพรวจ๋า!!
อ้า!!
แพรวจุกที่ท้องเพราะควยมันใหญ่ยาวมากๆ เข้าแล้วค่ะ ไหนบอกควยพวกลุงไม่มีวันได้กระแทกหีแพรวละ
หืม
นี้เรียกว่าอะไรจร๊แพรว หีแพรวกำลังอมควยไงค่ะหีกำลังโดนควยลุงเย็ดอ้า
จริงๆแพรวก็กะมาให้พวกลุงเย็ดใช่ไหมละแต่งตัวแบบนี้ออกมาซะดึกบอกมาเถอะ
ดีมาจะเย็ดให้หีบาน มันก็ชักควยเข้าออกๆผับๆๆ อ้าๆๆ
ทุกคนรุมเอาควยมาถูที่ตัวแพรวจนทั่ว
แพรวโนเย็ดท่าหมาหีก็โดนควยตูดก็โดน ปากก็อมควยอีกอัน นมก็โดนบีบ
ทุกคนรุมเย็ดแพรวผับๆๆๆ
ชอบไหมอีกระรี่ชอบค่ะ โอ้ววๆๆ มาเลยค่ะแพรวชอบควย เย็ดแรงๆๆอ้าๆๆๆ
ดีอีกระรี่กุจะเย็ดให้หีบานเลยอีสัส
โดนลากลงไปเย็ดที่ริมน้ำปิงเย็ดในน้ำแล้วก็ขึ้นมาใต้สะพานแพรวมีความสุขมากๆ
แพรวก็โดนท่าอุ้มเย็ด
แล้วก็ต่างๆอีกเยอะทุกคนรุมมาที่แพรว
พอลุงขี้ยาเย็ดเสร็จคนละน้ำทุกคนก็แตกใส่หน้าใส่ปากตามตัวแพรว แล้วพวกมันก็มาแบบ1-1กับแพรวที่เหลือก็ดู จนครบ7คนบางคน3น้ำ ทุกคนแตกในหีแพรวหมด จนเสร็จแพรวก็กลับมาบ้านมาประมาณตี4ครึ่ง
มาดูผลงานพวกมันแพรวเดินขาถ่างเลยค่ะ หีนี้บานโบ๋แดงน้ำควยไหลออกมา นม คอ ขาขาว
หน้าท้องมีแต่รอยดูด แพรวมีความสุขมากๆเสียวหีสุดๆไปเลย
ตื่นมาแพรวไม่สบายหยุดไปร.ร 3-4วัน
จนเดี๋ยวนี้เกือบทุกคืนแพรวต้องไปให้พวกขี้ยาเย็ดแพรวเริ่มร่านควยมากขึ้นๆ
แค่นี้ยังน้อยกับความร่านแพรวติดตามต่อEp.3นะค่ะ
ชอบก็เม้นกดแชร์ด้วยขอบคุณค่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++

น้องแพรว

EP.3 ยั่วจนโดนพ่อผัวเย็ด

น้องแพรวคบผู้ชายคนหนึ่งเขานิสัยดีมากๆเป็นสุภาพบุรุษเคยมากสุดก็แค่จับมือกับแพรว เขาไม่รู้เลยว่าเบื้องหลังแพรวเป็นยังไง พอตกเย็นเราก็จะแยกกันกลับบ้านพอตกดึกแพรวก็จะแอบออกบ้านไปให้พวกลุงขี้ยา แล้วก็ใครหลายๆคนเย็ดเป็นประจำ จนแฟนน้องแพรวพาไปหาพ่อแฟน พ่อแฟนอายุประมาณ40กว่าๆ ตัวบึก ผิวคล้ำ ดูหนุ่มมากๆ พ่อแฟนใส่แค่ผ้าขาวม้าทำให้เห็นควยเป็นลำยาวใหญ่แน่ๆ หลังจากนั้นก็เข้าไปในบ้านแฟนแพรวก็ออกไปหาเพื่อนแปปหนึ่งแพรวก็เลยอยู่กับพ่อแฟน2คน พ่อแฟนให้แพรวนวดให้พ่อแฟนก็ชมนวดเก่งนะเนี่ย อย่างอื่นคงเก่งละซิ แล้วก็หัวเราะแพรวก็เขิลๆ
แพรวก็บอกหรือพ่อจะลองละค่ะ พ่อแฟนนี้ควยตั้งใหญ่ยาวอย่างเห็นได้ชัด
พ่อแฟนก็บอกหรือจะลองละจร๊นู๋แพรวคนสวย ได้ข่าวว่ามีแต่หนุ่มๆมาจีบนิชอบเล่นตัวด้วยไม่ใช่หรอ แพรวก็ยั่วก้มนวดก้มๆให้เห็นร่องนม นั่งควบนวดเอาหีถูหลังพ่อแฟน แต่วันนี้แพรวแต่งตัวเรียบร้อยกางเกงขายาว เสื้อมิดชิด พ่อแฟนเลยนวดให้แพรวเอามือมาบีบๆตรงใกล้ๆนม บีบขาขาวเราคุยไปคุยมาพ่อแฟนรู้จักกับแม่ของแพรวด้วย หลังจากนั้นแฟนแพรวก็กลับมาแล้วเราก็ขอตัวกลับเพราะเย็นมากแล้ว
พ่อแฟนก็บอกว่างๆมานวดให้อีกนะสบายตัวมากแพรวก็บอกได้ซิค่ะพ่อขา
หลังจากนั้นอีกไม่กี่วันแฟนก็บอกว่าพ่อแฟนอยากเจอแพรวอีก แพรวก็ตกลง
แต่จะให้แพรวไปที่บ้านแฟนแพรวก่อนแล้วจะตามไปเพราะติดเรียนพิเศษ
พอถึงวันนั้นแพรวเลยจัดเต็ม ใส่กางเกงขาสั้นมากๆรัดนูนหีขึ้นเป็นกลีบๆ
เสื้อเอวลอยสีขาว ไม่ใส่เสื้อใน กางเกงในนะค่ะ แล้วแพรวก็ออกบ้านใส่ชุดคุมไว้ พอถึงบ้านแฟนพ่อแฟนก็รอแล้วก็เรียกเข้าไปในสวนป่าหลังบ้านเป็นป่า เงียบมากๆ มีแม่น้ำสายเล็กๆไหลพ่อแฟนปูเสื่อไว้รอเลย แพรวก็รู้ตัวว่าโดนเย็ดแน่ๆยิ่งชอบซิ อย่างงี้ต้องยั่วก่อนละกัน พ่อพามาทำไมหรอค่ะ ก็จะให้แพรวนวดให้พ่ออีกไงระหว่างรอแฟนแพรวไงจร๊ ออค่ะ
แพรวก็ถอดชุดคลุมออกโชว์ ความขาว อวบ ก้นงอนๆให้พ่อผัวดู พ่อผัวแฟนทึ่งไปเลยค่ะ ว้าว ใส่ชุดได้โดนใจพ่อจริงๆตัวเล็ก ขาว สวย น่ารัก
พ่อแฟนก็นอนหงายแพรวก็ค่อยๆนวด แพรวไม่รอช้ารีบนั่งควบควบลำยาวๆที่กำลังแข็งของพ่อผัวที่อยู่ในผ้าขาวม้าตัวเดียว แล้วก็ก้มหน้าลงโชว์นมสวยๆให้พ่อผัวดูแค่มือก็นวดแขน แล้วเอาหีไปเสียดสีถูไปมาๆกับลำควย
แพรวเลยถามเป็นไงมั่งค่ะพ่อ พ่อก็บอกเด็ดจริงๆ อวบ ขาว นมสวย หีโหนก ก้นงอน แพรวก็บอกเขิลนะค่ะพ่อ พ่อผัวก็ถามทำไมใส่ชุดนี้มาละ แพรวก็บอกว่ามีดีก็โชว์บ้างไรบ้างไงค่ะ 5555
พ่อผัวก็จีบแพรวนั่งหันหลังมาพ่อจะนวดให้แพรวมั่ง พ่อแพรวค่อยๆเอาปากมาไซร์ซอกคอ มือเริ่มลามบีบขึ้นนมเรื่อยๆ ควยพ่อผัวกำลังแทงเสียดๆกับก้นน้องแพรว แพรวก็พูดลอยๆว่า หว้าา เดี๋ยวแฟนก็มาละสิ พ่อผัวเลยยืนขึ้นถอดผ้าขาวม้าโชว์ควยกำยาวใหญ่ถึง8นิ้วครึ่งฝังมุกไว้4เม็ด แล้วเอามาพาดกับคอแพรว แพรวตกใจเลยมันยาวใหญ่มากๆพ่อผัวก็ยืนเอาควยถูๆกับคอแพรว
แพรวก็ถามเดี๋ยวแฟนแพรวก็มาละพ่อ ทำไงดีค่ะแพรวก็หันมาคว้าควยลำใหญ่ดูดๆอมเลีย อย่างอร่อย
แล้วพ่อผัวก็คุยโทรสัพกับแฟนแพรว ฮะโหลวันนี้แพรวไม่มาแล้วนะไปเที่ยวไหนก็ไปพ่อจะไปข้างนอกกลับดึกแล้วก็วางสาย นู๋แพรวคนสวยแค่นี้ก็ไม่มีใครมาขัดเราแล้วจร๊ อืมอมเก่งๆจริง พ่อผัวจับหัวแพรวโม๊กควยๆๆๆ
แหมมึงแต่งตัวมาอย่างงี้อยากโดนควยกุอยู่แล้วละซิ 55555
พ่อผัวก็ผลักแพรวไปนอนกุชอบแบบโหดๆสาดิสวะ อีกระรี่
แพรวยิ่งเงี่ยนเลยค่ะ แพรวก็นั่งอ้าขาเป็นตัวMโชว์โนนหีนูนๆแล้วยกนิ้วกลางให้พ่อผัว ฟัคยูแล้วกระดิกนิ้ว พ่อผัวรีบเข้ามาครอบเอาควยถูๆกับหี ปากก็ดูดปากแพรว มือถอดเสื้อแพรว ว้าว ไม่ใส่เสื้อในอีก อีนี้นี้มันร่านๆจริงๆดูดนมแพรวจ๊วฟๆๆๆๆ แล้วก็เอาควยมาถูกับร่องนมแพรวเสร็จถอดกางเกง กุว่าแล้วต้องไม่ใส่ กกน. หีออกซะขนาดนั้นพ่อผัวรีบจู๋โจมเอาปากเลียขาขาวแพรวแล้วก็ดูดเลียหีแพรวอย่างเมามัน อ้าาาๆๆๆ เสียวหีค่ะพ่อๆๆๆ
ปากมากจังวะอีกระรี่เราก็เลยทำท่า69กัน แลกกันอมควยเลียหีเกือบ10นาที
พ่อผัวก็จับแพรวลุงขึ้นแล้วยืวโก่งโค้งเกาะต้นไม้ พ่อผัวเอาควยมาถูๆกับแคมหีแพรว มือก็บีบนมๆๆ ปากก็ดูดคอแพรวไว้ตลอด พ่อผัวค่อยๆดันควยเข้ามา
อ้าาาา ค่อยๆค่ะพ่อ พ่อผัวก็ถอดออกแล้วก็เอาถูๆกับแคมหี เอาเข้าแค่หัว
55555 กุจะทรมานมึงยังงี้แหละยังไม่เย็ดหรอก โอ้ยพ่อขาแพรวไม่ไหวแล้วนะ เงี่ยนหีๆๆๆๆใจจะขาดแล้วค่ะ 5555อีกระรี่ก้มกราบควยกุสิ แพรวรีบก้มลงกราบควยพ่อผัวได้โปรดๆเอาควยที่ใหญ่และยาวนี้มาเย็ดรูหีแพรวด้วยค่ะ
ยังไม่พออีสัสอีกระรี่เลียตีนกุด้วย แพรวรีบทำตามเลียเท้าแผล่บๆๆๆๆ
ดีๆๆ 55 พ่อผัวจับแพรวนอนหงายยกขาทั้ง2พาดคอพ่อผัว แล้วก็เอาควยมาถูกับแคมๆๆ อุ้ยเย็ดๆๆเย็ดเลยค่ะไม่ไหวแล้ว ผัวขาๆๆเย็ดหีเมียๆๆๆ
5555อีกระรี่แพรวเรียกกุผัวละหรอดีมาก อีสัส กุชอบ แปปนะกุเอาโทรศัพมาตั้งถ่ายก่อนค่ะผัวขา พอตั้งถ่ายเสร็จพ่อผัวก็นอนหงายลง ตั้งควยผงาดโชว์
แพรวรีบนั่งควบ ค่อยๆเอาควยเข้าหี ซี๊ดๆๆๆ อ้าๆๆๆ เข้าหีแล้วค่ะผัวขา อ้าา
โอ้วๆๆดีจังอีกระรี่หีฟิตจิงๆ แพรวก็ยั่งขย่มควย ผับๆๆๆ มือพ่อผัวก็บีบนมไว้
พ่อผัวก็ลุงขึ้นอุ้มแพรวเย็ด ผับๆๆๆ อ้าๆๆๆผัวขาเมียชอบจัง อีกระรี่มึงรู้ไหมทำไมกุรู้จักกับแม่มึง ทำไมหรอค่ะผัว แม่มึงก็เมียเก่ากุไง 5555
ซะใจจริงๆโว้ยได้เย็ดทั้งหีแม่ หีลูก แม่มึงก็ร่านแบบมึงนี่แหละ เชื้อมันเลยเหมือนกัน กุเจอมึงตอนแรกก็รู้แล้ว แพรวเลยถามแล้วหีใครเย็ดมันกว่าละ
หีมึงซิอีแพรว หุ่นมึงน่าเย็ดจริงๆ ขาวๆ อวบๆ ก้นงอนๆ แล้วแพรวก็โก่งโค้งท่าหมาแอ่นก้นสวยๆ พ่อผัวก็เดินมาจับเอาควยยัด อ้า!! เสียวหีๆๆๆ นี้แนะๆๆร่านหรอ เย็ดๆๆๆ อ้าๆๆๆ ผัวขาาๆๆๆๆเย็ดเมียแรงๆเลยเอาให้หีเมียฉีกไปเลย
แล้วเราก็เปลี่ยนท่า เย็ดกันต่อหลายท่ามากๆ อ้าๆๆๆเมียเสร็จหลายน้ำแล้วนะผัว เออเรื่องของมึงอีกระรี่ อัเหี้ย อีโสเภณีร่านควยทั้งแม่ทั้งลูก
ด่าแรงๆเลยผัวขาเมียชอบ อ้าๆๆ บุญควยกุจริงๆได้เย็ดทั้งหีแม่หีลูกวะ
มึงใช่ไหมที่ชอบหักอกผู้ชาย ชอบยั่ว ค่ะผัวขา เออดีกุจะเย็ดมึงให้มันควยกุเลย นี้แนะๆๆๆๆ อ้าๆๆๆๆ โอ้วๆๆ อีแพรวนอนถ่างขาเร็ว พ่อผัวก็รีบครอบเอาควยมาแทงหี จ๊วปปป โอ้วว ควยเข้าหีแล้ววว มึงโดนเย็ดทุกวันละซิ ควยเข้าง่ายเหมือนกัน ค่ะผัวขาเมียโดนเย็ดทุกวันแหละไม่ซ้ำควยเลย
กุจะแตกแล้วอีกระรี่แพรวๆๆ อ้าๆๆๆ แพรวครางแบบยั่วยวน ซี๊ดดโอ้วว
แตกในหีเมียได้เลยค่ะผัว นี้แนะๆๆ โอ้วว แตกแล้วว!!
อ้าา น้ำควยเต็มหีเลยยผัวขา น้ำตวยไหลออกมาจากหีเยอะมากๆ
แล้วพ่อผัวก็เย็ดต่ออีก2น้ำแตกในปาก1น้ำแล้วในหีอีก1น้ำ
หลังจากวันนั้นแพรวก็ใส่ชุดอ่อยๆยั่วๆ ไปหาพ่อผัวบ่อยๆครั้ง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ