ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 7  เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, ธันวาคม 06, 2015, 09:30:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

เจษ... โบขอโทษ... สิ้นเสียงของโบทำให้ผมทำใจได้ ผมไม่พูดอะไรแต่เดินเข้าไปกอดโบไว้  โบกอดตอบผมแล้วสะอื้นนิดๆ ผมรอจนโบรู้สึกดีขึ้นถึงขอโบดูคลิป ทีแรกโบอิดออดแต่ก็ยอมส่งโทรศัพทให้ผม พอรับเครื่องมาอยู่ในมือใจผมมันสั่นแปลกๆ จะว่ากลัวก็ไม่ใช่ มันออกจะเป็นสั่นลิงโลดอยากรู้อยากเห็นซะมากกว่า ผมก็ไม่เข้าใจว่าผมเป็นแบบนี้ได้ยังไง รู้แต่ผมมือสั่นกดดูคลิปเหมือนคนกำลังอยากยา

พอผมกดเล่นคลิป วีดีโอมันก็เล่นต่อจากที่โบหยุดไว้ทันที ทั้งภาพทั้งเสียงมาครบ [[[ ป๋..าเสียวจัง.... โอยยย น่านแหละ...อูยยยยย ]]] ในคลิปโบกำลังก้มหน้าอมควยให้ อ.วร ทั้งๆที่ใส่ชุด นศ.อยู่เลย มันก็ไม่น่าแปลกใจเพราะโบเองก็เล่าแล้วว่าโบอมควยให้มัน แค่ไม่เล่าหมดว่าโดนถ่ายคลิปไว้ด้วย  แต่ที่ทำผมตกใจก็คือ ขนาดของลำควยที่โบกำลังอมรูดขึ้นลงอยู่เนี่ย ดูยังไงก็ใหญ่ขนาดกระป๋องโค้กชัดๆ เพราะปากโบเองก็อมหัวควยของมันแทบจะไม่ได้ มันทำให้ผมใจแป้วที่รู้ว่าโบโกหกผมอีกแล้ว

แต่ภาพนี้มันช่างทำร้ายอารมณ์ของผมอย่างแรง มันบอกไม่ถูกที่เห็นหน้าสวยๆของแฟนตัวเองกำลังอมควยใหญ่ยักษ์ให้คนอื่น แถมในคลิปสาปเสื้อโบหลุดลุ่นแหวกอกจนเห็นเต้านมที่ไม่มีเสื้อในแวบๆแล้ว ผมกดหยุดคลิปเพื่อหันไปถามโบ ไหนโบบอกควยมันเล็กกว่าพี่เชไง แล้วโดนถ่ายคลิปเห็นหน้าไว้ด้วยแบบนี้มันเรื่องใหญ่แล้วนะโบ โบนั่งก้มหน้างุดๆพูดเสียงอ่อย ก็..ก็.ถ้าโบไม่ยอมให้ถ่าย...อาจารย์วรแกบอกจะเอาโบจริงๆน่ะสิ...โบไม่มีทางเลือกนี่  โบตอบมาทำเอาผมกุมขมับ

ผมคิดๆดูแล้วการเข้าไปเจรจาต่อรองด้วยตัวคนเดียวของโบมันทำให้เสียเปรียบมากกว่าได้เปรียบชัดๆ ผมไม่รู้จะว่าอะไรโบเลยหันมากดดูคลิปต่อ [[[ อูยย อูยยย หนูโบพอแล้ว มานี่มา ]]]  ผมดูคลิปด้วยใจระทึกเพราะจู่ๆ อ.วร มันก็สั่งให้โบหยุดอมแล้วดึงโบให้ขึ้นมานั่งบนโซฟา [[[ ไม่ จะทำไร //  อย่าดื้อซี่ ป๋าขอถ่ายท่านี้หน่อย ]]]  โบทำพูดเสียงแข็งใส่มัน แต่ไอ้ อ.วรมันก็ยังจับโบจัดท่าอะไรไม่รู้อีก ตอนนี้โบเองก็ขยับมานั่งเกาะแขนผมแล้วจ้องดูคลิปกับผมด้วย

[[[ อย่า !! ไม่เอา อาจารย์คะ ]]]  ในคลิปเห็นโบขึ้นมานั่งพิงหลังบนโซฟากอดอกเอามือดึงปิดเสื้อ นศ.ไว้ แล้วเห็นมืออ.วรมันพยามจะถกเลิกชายกระโปรงของโบขึ้น [[[ ดีๆสิจ๊ะ ป๋าแค่จะทำตามที่คุยกันไง หนูโบอย่าดื้อสิ น่าแหละ น่านๆดีมากจ๊ะ น่ารักมาก อูยยย ]]]  ปากมันพูดไปกล้องมันก็พยามตามถ่ายแต่หน้าโบ โบทำหน้ามุ่ยๆ จนมันพูดว่า อูวว ดีมากจ๊ะ ผมเห็นโบหลับตาคิ้วขมวดเอียงด้านข้างให้กล้องมัน เสียง อ.วรก็พูดว่า น่ารักมาก ตามด้วยเสียงอูยหื่นๆของมันแล้วภาพก็ส่ายมืดไปคลิปก็จบพอดี ดูเวลาได้ 2.20 นาที ผมค้างคาใจมากเพราะคลิปมันสั้นเกินไป

ทั้งๆที่โบอยู่กับมันตั้งสามสี่ชั่วโมง ดูโบเองก็โล่งใจที่คลิปจบลง โบบอก โบยังไม่กล้าเล่าอะว่าโดนแกถ่ายคลิปไว้... โบกลัวเจษจะโกธรอะ ผมว่าโบ รู้ทีหลังแบบนี้ต่างหากที่เจษจะโกธร โบก็เลยเข้ามากอดออเซาะซุกอกผม เห็นท่าทางออดอ้อนเหมือนลูกแมวของโบแล้วผมก็โกธรไม่ลง แล้วนี่มันจะเอายังไงกับโบต่อมันบอกมั้ย โบส่ายหน้าตอบผม ผมเลยถามว่า แล้วมันถ่ายคลิปแบบนี้ไว้อีกรึเปล่า โบก็เงียบไปนิดนึงแล้วบอก อือออ...อาจารย์แกถ่ายตลอดเลย....

ผมถอนหายใจ เฮ้ออออ แบบคิดไรไม่ออกมืดแปดด้าน เพราะไหนจะมีคำถามละเอียดๆอีกตั้งเยอะที่ผมอยากจะซักโบ ไหนจะเรื่องโบโดนถ่ายคลิปนี่อีก แต่หัวผมมันตื้อจนอยากอยู่เฉยๆแล้ว เวลาก็เริ่มดึก ผมต้องรีบให้โบนั่งรถกลับบ้านเลยกลายเป็นว่าผมอดเย็ดไปตามระเบียบ เลยพาโบแต่งตัวแล้วโทรเรียกแท๊กซี่ให้มารับพวกเราออกไป แล้วผมก็แยกลงก่อนตรงใกล้ๆ ม. ปล่อยให้โบนั่งแท๊กซี่กลับบ้าน ก่อนกลับก็บอกโบว่าเดี๋ยวค่อยคุยกันพรุ่งนี้ โบก็รับคำ

พอผมกลับมาถึงหอพักผมก็เจอไอ้โตนอนเมาหลับคาวงเหล้า ดูห้องเละเทะมาก เห็นแล้วอ่อนใจที่มันไม่รู้เรื่องอะไรเลยว่าพวกผมเจอปัญหาอะไรแค่ไหน   คืนนั้นหลังอาบน้ำเสร็จผมนอนใช้ความคิดอย่างหนัก จนหัวผมมันผุดทางออกอย่างนึงขึ้นมาได้ แน่นอนว่าคราวนี้ผมตัดสินใจที่จะแก้ปัญหาด้วยวิธีที่ตรงจุดที่สุด วันต่อมาผมแต่งตัวเรียบร้อยในชุดนศ.ยืนอยู่หน้าตึกอธิการ ผมเลือกใช้วิธีลุยซึ่งๆหน้าเข้าหาต้นเหตุของเรื่องเลยคือไอ้ อ.วร ตัวแสบ ผมรอเวลาจนแน่ใจว่ามันน่าจะมาถึงห้องทำงานแล้วถึงเดินเข้าตึกแล้วกดลิฟท์ไปชั้นสิบ แน่นอนคับว่าเจอพี่ยามคนเดิมแต่คราวนี้แกไล่ผมไม่ได้เพราะผมอยู่ในชุดนศ. ผมรีบชิงบอกแกก่อนแกจะไล่ผมอีก พี่คับผมมีเรื่องสำคัญขอเข้าพบท่านอธิการช่วยแจ้งให้ทีครับ

พี่ยามทำหน้าเอ๋อๆงงๆรีบกดโฟนอินบอกข้างในห้อง แปบนึงไอ้ อ.วรมันก็ตอบมาว่าให้ผมเข้าไปได้  ผมงี้ใจสั่นเต้นแรงแทบจะระเบิดแต่ก็เก็บอาการไว้ ทำเป็นเดินปกติเข้าไป อ.วรมันยืนกอดอกหันหน้าดูวิวนอกตึกอยู่ทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น จนผมมายืนอยู่หน้าโต๊ะมัน มันถึงหันมาถามผมด้วยเสียงเรียบๆว่า มีอะไรว่ามา นศ. ผมระงับความโกธรไว้แทบไม่ได้ต้องกัดฟันกรอดๆก่อนจะค่อยสูดหายใจยาวๆแล้วพูดกับมันว่า  " ผมรู้เรื่องเมื่อวานนี้แล้วหมดแล้ว " แล้วมองตามัน ......แต่  อ.วรมันไม่มีทีท่าแปลกใจเลยซักนิด

มันเดินนิ่งๆมานั่งเก้าอี้หนังตัวใหญ่ทำท่าสบายอารมณ์แล้วบอกผม แล้วลื้อจะเอายังไงวะ เจษ... ผมกำหมัดแน่นนึกไม่ถึกว่า อ.วร มันจะนิ่งแบบนี้ แต่ก็เอาเถอะยังไงผมก็ตั้งใจไว้แล้วสำหรับคำถามนี้ ผมค่อยๆนั่งลงเบาๆบนเก้าอี้แล้วบอกมัน ผม........ผมขอก๊อปปี๊คลิปเมื่อวานทั้งหมดไว้ดูด้วยคนได้มั้ยครับ...ป๋าครับ..................  จบคำพูดผม อ.วร มันนิ่งอึ้งไปแปบนึง...........................ก่อนจะหัวเราะร่วนใส่ผมอยู่นาน แล้วบอก ฮ่าๆๆ อั๊วะถูกใจลื้อว่ะเจษ ฮะฮะฮะ เฮ้อ...ได้สิวะ ลื้อนี่ใช้ได้ทั้งสองคนเลย ฮะฮะ บรรยากาศอึมครึมเปลี่ยนเป็นเฮฮาทันที อ.วร ลุกเดินมาตบแขนผมแล้วหัวเราะแบบถูกใจมาก

ผมเองก็ยิ้มแหยๆเขินในสิ่งที่ตัวเองพูดออกไป ไม่นึกเหมือนกันว่าจะได้พูดคำนี้ มันบอกว่า อั๊วะก็นึกว่าลื้อจะมาเอาเรื่องซะอีก ที่แท้ก็ชอบแบบนี้นี่เอง มิน่าละๆ ฮะฮะ มาๆอั๊วะอยากหาคนแชร์ดูอยู่พอดี อะใช้นี่ อ.วร มันพูดไปยิ้มแย้มไปกวักมือเรียกผมให้ผมรับเอาโน๊ตบุคเครื่องหรูของมันมาดู ผมรีบคว้าหันหน้าจอมาแบบใจสั่นระรัว มันตื่นเต้นอย่างนึกไม่ถึกว่าผมจะได้ดูคลิปที่เหลือง่ายๆแบบนี้ ลื้อกดเล่นวีดีโอเลยอั๊วะเปืดค้างไว้แล้ว แหม่ แฟนลื้อนี่มันสุดยอดจริงๆ

ผมได้ยินแบบนี้ก็แอบเคืองมันแต่มือผมก็รีบกดคลิ๊กเพลย์มือสั่นตามที่มันบอกเหมือนกัน พอคลิปเล่นก็เป็นตอนเดียวกับตอนที่ผมได้ดูเมื่อวานพอดี เป็นตอนที่โบกำลังอมควยให้มัน ผมรีบกดเลื่อนจนถึงตอนที่ภาพมันส่ายๆมืดวูบไป เดาได้ว่า อ.วร มันคงถือกล้องมือเดียวอยู่ แล้วพอภาพในคลิปกลับมาอีกทีมันก็ทำให้ผมใจหายใจแป้วไปหมด เพราะภาพที่เห็นในคลิปมันเป็นภาพท่อนล่างขาวเนียนของโบกำลังโดนถกกระโปรงขึ้นจนกองอยู่หน้าท้อง

ท่อนขาของโบถูกยกโล้ขึ้นในสภาพเห็นหีสวยๆของโบโดนบีบจนกลีบพูอวบสวยกำลังปลิ้นเป็นพูเห็นเงาน้ำแฉะเยิ้มไปหมด ที่น่าตกใจก็คือท่อนหัวควยใหญ่เกือบเท่ากำปั้นของไอ้ อ.วร  มันกำลังทิ่มเสยขึ้นเสยลงตรงกลีบหีสวยๆของโบจนแคมบุ๋มยวบไปมา เห็นหัวควยม่วงๆของมันเปียกน้ำหีโบเยิ้มยืดจะจะมันชัดเจนมาก  แถมขนาดท่อนลำของมันก็ดูใหญ่มหึมาจนกะได้ว่าถ้ามันเอามาพาดปิดเนินหีโบไว้ผมคงมองไม่เห็นหีโบแน่ๆ !!

ผมน้ำลายเหนียวเลย ควยผมนี่เกร็งแข็งขึ้นจนรู้สึกเจ็บหัวควยไปหมด ในคลิปอ.วรมันคราง [[[ อูวววว หนูโบ หนูโบของป๋า....า ]]] อยู่ฝ่ายเดียวโดยไม่มีเสียงของโบ แค่นี้ผมก็แทบน้ำแตกคากางเกงแล้ว  เพราะรู้แล้วถึงสาเหตุที่โบชักสีหน้าแบบที่เห็นในคลิปเมื่อวาน หีโบฉ่ำเยิ้มเพราะโดนลีลาการเอาหัวควยใหญ่ๆบานๆแข็งปั๋งมากดถูแบบนี้นี่เอง ผมกำลังเสียวหัวควยจนลำควยกระตุกหงึกๆอยู่เพลินๆก็ต้องใจหายวาบอีก เพราะ อ.วรมันเอามือรูดกำท่อควยที่มือมันเองยังกำไม่รอบทำท่ากดปลายหัวควยบานๆของมันใส่กลีบหีของโบจนแคมยวบบุ๋มลงไป เห็นหัวควยมันจมหายเข้าไปในกลีบหีโบเกือบครึ่งค่อนหัวบาน !!! มันกดยวบๆจนกลีบหีโบยุบยวบไปตามหัวบานของมัน ภาพนี้มันช่างทำให้ผมใจจะขาดให้ได้  เพราะที่โบบอกมามันไม่ใช่แบบนี้ แบบนี้นี่มันคือโบกำลังจะโดนมันเย็ดอยู่แล้ว !! เพราะถ้าปากกลีบรูหีของโบแบะอ้าอมหัวควยมันเข้าไปได้เมื่อไหร่ก็เท่ากับเย็ดกันทันที คิดแล้วมันเจ็บแปล๊บในอกมาก ผมลืมตัวมือกำขอบหน้าจอโน๊ตบุคไอ้ อ.วร แน่น ภาพหัวควยบานๆของมันก็ยังดุนดันกลีบหีโบจนยวบๆไปมาอยู่อย่างนั้น จนผมเบาใจไปหายใจหายคอโล่งขึ้น แต่พอมันเลื่อนกล้องขึ้นมาถ่ายหน้าโบ โบกลับกำลังเม้มปากแน่นน้ำตานองเต็มสองตา บางจังหวะเห็นโบเผยอปากหายใจสะอื้นสลับเม้มปากต่อ

ผมใจเสียเลยเพราะมัวแต่ควยแข็งตามภาพที่เห็นจนลืมนึกไปว่าหัวบานใหญ่ขนาดนั้นที่กดใส่หีโบจนยวบยาบนั่นมันกำลังทำให้โบเจ็บปวดมากๆ มันทั้งซึ้งใจที่เห็นน้ำตาของโบเพราะมันแสดงออกว่าโบไม่ได้เต็มใจด้วย แต่ก็เสียใจไปด้วยที่ผมเองมัวแต่รู้สึกสยิวเสียวไปตามการกดดุนของไอ้ อ.วร มัน ผมยังนั่งดูต่อไปแบบไม่วางตาควยก็ยังแข็งอยู่อย่างนั้น จนเห็นภาพในคลิปว่าโบกำลังตัวกระดอนไปมาสติผมก็หลุดลืมทุกอย่างไปอีก ผมกำควยนอกกางเกงลุ้นระทึกกลัวว่า อ.วร มันกำลังเย็ดโบเข้าไปแล้วรึเปล่า

ภาพมันก็เปลี่ยนมาเป็นถ่ายควยมันที่กำลังกดถูดันปากกลีบรูหีโบยวบยาบอยู่เหมือน แต่จังหวะมันดุนถี่ๆและแรงขึ้นมามาก จนอยู่ๆมันก็กำรูดท่อนควยมันกดปลายหัวบานอัดแช่เข้ากับกลีบหีของโบแล้วกระตุกตัวเฮือกๆ เสียงในคลิปได้ยินเสียง อ.วรมันร้องว่า [[[ อูวววววววววว เอ่อออ เอออออ ]]] เสียงโบก็มีหลุดๆมาว่า [[[ อะ อย่.......อืออออออออ ]]]  ชิปหายแล้วผมคิด มันน้ำแตกอัดใส่กลีบรูหีโบนิหว่า เชี่ยเอ้ย มิน่าล่ะ ผมตัวแข็งกลับภาพที่เห็น หัวควยใหญ่ยักษ์ของมันกระตุกหงึกๆใส่กลีบแคมหีของโบจนหีโบดูเหมือนจะอ้าอมหัวบานเข้าไปแล้วครึ่งหัว

พอมันงัดเสยหัวถอกกำรูดขึ้นมาน้ำเชื้อควยของมันก็ยืดเป็นสายหยดออกมาจากกลีบหีของโบเลย มันถ่ายซูมดูแคมหีโบที่กำลังบวมแดงหน่อยๆแล้วก็กลีบหีที่เคยปิดสนิทของโบ ตอนนี้เผยอเห็นร่องแคมในอยู่นิดๆ ปากรูกำลังขมิบพ่นน้ำเชื้อขาวๆของไอ้ อ.วร ออกมาเสียงดังปุดปุด ผมเองก็ทั้งเสียวทั้งหายใจหายคอโล่งไปด้วยกับภาพนี้ มันบอกไม่ถูกจริงๆ

ไม่รู้จะดีใจรึอะไรดีเพราะโบไม่ได้โดนเย็ดแต่ก็โดนมันกดอัดหัวควยใส่ปากหีจนน้ำแตกพุ่งเข้าในหีได้แบบนี้ ผมสับสนตัวเองเหมือนกัน  ผมหันไปมองหน้าไอ้เชี่ย อ.วร มันก็กระหยิ่มยิ้มให้ผมแล้วทำมือบอกให้ผมดูคลิปที่เหลือ ผมรีบกดไล่ดูแต่ละคลิปอย่างคนเสี้ยนยามือสั่นๆเลย  คลิปต่อมาโบโดนอ.วร ทำแบบนี้เหมือนๆเดิม ให้อมจนแตกคาปากก็มี เปลี่ยนท่าเป็นเอาหีดุนควยในท่าโก้งโค้งก็มี

แต่คลิปสุดท้ายทำให้ผมน้ำแตกปรี๊ดๆคากางเกงเลย เพราะ อ.วร มันให้โบขึ้นคร่อมเอวมันแล้วมันก็ถ่ายจากมุมนอนมา มันทำให้ผมเห็นโบขึ้นคร่อมเอาหีขย่มหัวควยมันแบบจะจะคาตา คลิปนี้โบดูให้ความร่วมมือกับมันมาก ผมสงสัยว่าโบต้องมีอารมณ์ร่วมกับมันแน่ๆ เพราะบางจังหวะโบทิ้งสะโพกลงมาเหมือนอยากให้หัวควยอ.วรมันเย็ดเข้าไปได้จริงๆ  แล้วผมเห็นแล้วว่าท้ายๆคลิปหีโบกลีบยวบเข้าไปจนหัวควยอ.วรมันหายผลุบเข้าไปได้เกือบทั้งหัว เล่นเอาผมหายใจไม่ทั่วท้องเลยที่เห็นแบบนี้  แต่โบเหมือนจะรู้สึกตัวได้สติเห็นรีบค้างสะโพกไว้แล้วเอามือมากำหัวควยมันแล้วค่อยๆยกสะโพกขึ้น ทำเอาผมกลั้นหายใจตามเลย

แล้วโบก็ขย่มดุนหัวควยมันต่อ จนตอนอ.วร มันน้ำแตกโบก็ร้อง [[[ โอ๊ยยย...อ๊า..าา...อาาา ]]] พร้อมๆกับทิ้งตัวลงมาซบอกมัน จนกล้องมันส่าย ภาพเลยหายไปแปบนึง  มันมาถ่ายโบอีกทีตอนโบนอนหนีบขาคุดคู้บนโซฟาแต่มีน้ำควยขาวข้นไหลย้อยลงจากง่ามขาอ่อนโบชัดๆเลย มันยังถ่ายกลับมาที่หน้าโบในสภาพนอนหายใจหอบผมกระเซิงหน้าแดงด้วยจนจบคลิปตรงนี้พอดี ผมสูดหายใจยาวๆยังเสียวปวดควยตึบๆ อึ้งจนพูดอะไรไม่ออกอยู่นาน จน อ.วร มันทักขึ้นว่า เป็นไงวะ..ลื้อแอบน้ำแตกตามคลิปของอั๊วะเลยใช่มั้ยนั่น ผมพยักหน้าตอบมัน
ชะ..ใช่ครับป๋า...ผมทนไม่ไหวเลยครับ อ.วร มันยิ้มแล้วบอก  ฮ่าฮ่า ถ้าลื้อชอบแบบนี้ก็ไม่ต้องห่วง...เดี๋ยววันนี้อั๊วะจัดให้อีก...เอาแบบให้ลื้อได้แอบดูอั๊วะกับหนูโบขึ้นสวรรค์กันจะจะไปเลยนะ ฮะฮะฮ่า ผมตะลึงที่มันพูดแต่ยังไม่ทันจะอ้าปากห้ามอะไรมัน ก็ยกโทรศัพท์ขึ้นโทรออก ผมเลยอ้าปากค้างไว้ใจเต้นรัวเลย ภาวนาว่าอย่าให้มันทำจริงๆ แล้ว อ. วร มันก็พูดขึ้น !! ฮัลโหล หนูโบเหรอจ๊ะ  ฮะฮะป๋าเองจ๊ะ.......

" แหม่... หนูโบอย่าพูดกับป๋าแบบนี้สิ ป๋าอุตส่าหโทรมาบอกข่าวดีให้หนูรู้นา.....ก็เรื่องนั้นไง.....เข้ามาหาป๋าตอนนี้สิ..........หือออ............เอางั้นก็ได้...ป๋าจะรอนะจ๊ะ" อ.วร หันมาบอกผม  หนูโบนี่คงจะรักลื้อไม่เบาเลยนะ หึหึ อีหงุดหงิดใส่อั๋วแล้วบอกว่าจะบอกลื้อก่อน แถมยังบอกให้อั๋วรอถึงค่ำๆนู่นจะเข้ามา แหม่ ไม่เบาจริงๆ ผมได้ยินก็โล่งใจ ดีใจที่จะมีเวลาให้เตรียมตัวก่อน  ผมคิดอย่างน้อยตอนนี้กับไอ้ อ.วร ผมอาจจะขอคุยต่อรองกับมันก่อนเผื่ออะไรๆจะดีขึ้นบ้าง

เอ่อ..ป๋าครับ ผมใช้คำพูดนอมน้อมกับมัน  อะไรวะ อ.วร มันตอบแล้วยักคิ้วให้โอกาสผมพูดต่อ  คือ...ผมอยากจะบอกป๋าว่า ที่ผมขอดูคลิปที่ป๋าถ่ายโบไว้เนี่ย คือผมก็ไม่ปฎิเสธนะครับว่ามีอารมณ์ที่ได้เห็นแบบนี้  แต่ว่าถ้าจะให้ถึงขั้นว่าให้โบโดนป๋า...เอ่อ...เอาจริงๆผมก็รับยังไม่ได้หรอกครับ   อ้าว....ลื้อนี่ยังไงวะเนี่ย...เดี๋ยวชอบเดี๋ยวไม่ชอบ  อ.วร มันหัวเสียใส่ผม

ผมเลยพูดต่อ  คือมันก็เสียวดีครับป๋าที่ได้ดูคลิปป๋าลวนลามแฟนผม  แต่พวกผมไม่ไหวจริงๆครับถ้ามันจะมากกว่านี้ เพราะผมกับโบเรารักกันมาก อีกอย่างพวกผมอายุก็ยังน้อย ป๋าเห็นใจเถอะนะครับ อ.วร มันมองหน้าผมแล้วเอนตัวพิงพนัก ก่อนจะหยิบบุหรี่นอกขึ้นมาดูดอย่างใจเย็นแล้วบอก แล้วลื้อจะร้อนใจทำไมวะ ลื้อก็เห็นในคลิปน่ะ อั๊วะแค่หมาหยอกไก่เท่านั้น แฟนลื้อยังไม่เห็นจะว่าอะไรอั๊วะเลยนะ เรื่องคลิปก็เหมือนกัน ถ้าอั๊วะไม่ถ่ายไว้ลื้อจะได้ดูคลิปดีๆมั้ย เรื่องความลับอั๊วะก็สุดยอดอยู่แล้ว ทั้งบ้านทั้งที่นี่อั๊วะไม่เคยให้ใครมายุ่มย่ามลื้อสบายใจได้ อย่างวันนี้เดี๋ยวอีหนูโบแฟนลื้อมา อั๊วะก็จะทำกับอีแบบเดิมจนขึ้นสวรรค์ ไม่เห็นจะเสียหายรึบอบช้ำอะไร ลื้อมาพูดขอแบบนี้แสดงว่าลื้อไม่ไว้ใจแฟนตัวเองนี่หว่า

คำตอบของ อ.วร มันทำเอาผมจนใจ ผมคิด อุตส่าคุยขอดีๆแต่มันเสือกไม่เห็นใจ เอาวะลองตามแผนที่คิดไว้ไปเลยดีกว่าวันนี้ทำให้มันไว้ใจได้ขนาดนี้แล้วด้วย ผมเลยเดินแผนต่อ ก็ได้ๆครับถ้าป๋ายืนยันว่าจะไม่เลยเถิดกับโบ เอาตามนี้ก็ได้ แต่ขอให้วันนี้เป็นครั้งสุดท้ายได้มั้ยครับ  อ.วร มันพ่นควันเป็นรูปโดนัทแล้วพ่นยิงแท่งควันพุ่งผ่านรูโดนัทแล้วทำหน้าฟินยิ้มแปลกๆแล้วบอก ของมันแน่อยู่แล้วอั๊วะน่ะ  แต่ระวังอีหนูโบแฟนลื้ออีจะเลยเถิดกับอั๊วะก่อนก็แล้วกัน ฮ่าฮ่า ผมยั๊วะเลยกับประโยคนี้คิดในใจว่าฝันไปเหอะมึง โบน่ะถ้าไม่โดนข่มขืนไม่มีทางให้ใครง่ายๆหรอก

คิดแล้วก็เบาใจไปบ้างผมเลยถาม อ.วร มันว่าแล้วจะให้ผมแอบดูยังไง มันก็บอกให้ผมเข้าไปอยู่ในตู้ล็อกเกอร์เอกสารตู้ที่ตั้งอยู่ขนานหน้ากับแนวชุดโซฟารับรองพอดี ผมมองดูแล้วก็เผลอแอบตื่นเต้นดีใจอยู่เงียบๆ คิดแล้วมันเสียวท้องวาบเลยเพราะนึกถึงภาพโบกับมันในวีดีโอแล้วรู้สึกทั้งใจแป้วทั้งเสียวหัวควยสุดๆ และคราวนี้ผมกำลังจะได้ดูสดๆใกล้ๆในระยะไม่ถึงสิบเมตรซะด้วย คงจะเสียวดีพิลึก อีกอย่างถ้าเห็นว่าสถานการเริ่มเลยเถิดค่อยโผล่มาขัดจังหวะแล้วค่อยแก้ตัวกับโบทีหลังก็ยังได้

กำลังคิดอะไรเพลินๆโบก็โทรมาหาผม ผมหันไปมองหน้า อ.วร มันเป็นเชิงบอกให้มันรู้ว่าให้เงียบๆแล้วขอมันเดินออกมาคุยหน้าลิฟท เป็นไปตามคาดครับโบโทรมาบอกผมบอกเรื่องที่ อ.วร มันขอโบให้เข้ามาหามันอีกครั้ง ผมก็บอกว่า โบไม่ต้องห่วงตอนนี้มีแผนจัดการมันได้แล้ว แค่โบเข้าไปให้มันทำแบบเมื่อวานก็พอแล้ว เมื่อวาน.... โบพูดลอยๆขึ้นมาเบาๆ แล้วโบก็เงียบอยู่แป๊บนึงไม่ตอบอะไรจนผมต้องถาม โบๆ ฮัลโหลๆ ทำไมเงียบล่ะ โบตอบมาว่า ไม่มีอะไร....แล้วแผนของเจษคืออะไรบอกโบมาสิ

avazon