ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 8 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, ธันวาคม 07, 2015, 10:27:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

ผมเลยโกหกโบว่าผมแอบเข้าไปตั้งกล้องแอบถ่ายไว้ในห้องมันได้แล้ว แล้วจะใช้คลิปวีดีโอนี่แหละแบล็คเมย์ อ.วร มันกลับ มันจะต้องไม่กล้าเอาคลิปโบไปปล่อยแน่นอน แล้วหลังจากนี้มันต้องไม่อยากมายุ่งกับพวกเราอีกแน่ๆ โบดีใจชมผมใหญ่เลยที่คิดได้ขนาดนั้น จริงๆแล้วมีแต่ผมนี่แหละจะเข้าไปถ่ายเองไม่ได้มีแอบตั้งกล้องไว้ตรงไหนเลย แต่ผมต้องโกหกโบไปก่อนโบจะได้ระวังตัวเต็มที่ถ้ารู้ว่าไม่มีใครเข้าไปช่วยโบได้ถ้ามันอยากเย็ดโบขึ้นมาจริงๆ พอได้เห็นคลิปของเมื่อวานผมยิ่งมั่นใจในตัวโบ

ผมเลยอธิบายแผนว่าให้โบแกล้งโทรบอก อ.วร มันว่าต้องกลับบ้านเร็วเลยจะขอเลื่อนเวลามาหามันเป็นตอนนี้เลย พวกเราจะได้มีเวลาเก็บหลักฐานได้มากๆ เราคุยกันจนเข้าใจแผนดีแล้วโบก็วางสายไป ผมก็เดินกลับเข้าไปหา อ.วร มันเพื่อทำตามแผน เจอมันกำลังคุยโทรศัพทกับโบพอดี พอวางสายเสร็จท่าทางมันดีใจแบบหื่นๆเพราะมันยิ้มแปลกๆ  มันบอกผมว่า  เจษโว้ย แฟนลื้ออีคิดถึงอั๊วะว่ะ โทรมาบอกจะรีบมาหาอั๊วะตอนนี้เลย ผมยิ้มเจื่อนๆให้ อ.วร มันรีบหยิบๆอะไรไม่รู้ออกมาวางที่ใต้โต๊ะรับแขกตรงโซฟา แล้วก็หันมาไล่บอกให้ผมเข้าไปซ่อนในตู้ล็อคเกอร์เอกสารได้แล้ว  ผมเลยรีบเข้าไปตามที่มันบอกมันก็มาช่วยปิดประตูตู้ให้  

พออยู่ในตู้แล้วผมก็มองลอดผ่านช่องระบายอาศที่เจาะเป็นช่องๆเพื่อเชคมุมที่จะมองเห็นแล้วเตรียมอุปกรณ์ทันที จัดแจงทดสอบดูว่าเลนส์กล้องโทรศัพท์จะถ่ายซูมหน้าไอ้ อ.วร มุมไหนได้ชัดๆบ้าง แต่ยังไม่ทันเรียบร้อยโฟนอินจากพี่ยามก็พูดมาว่า "  น้องผู้หญิงมาแล้วครับ  " ผมนี่รีบกดเริ่มโหมดถ่ายรอเลย  ผมเห็น อ.วร มันพูดดีใจที่โบมาเร็วมันรีบเปิดประตูรับโบ พอโบเข้ามามันก็ดึงโบเข้ากอดจูบแบบหื่นๆทันที  ผมโครตใจแป้วที่เห็นมันหื่นใส่โบตั้งแต่หน้าประตูแบบนี้ นึกว่ามันจะช้าๆซะอีก ผมเห็นโบใส่กระโปรงพีชยาวถึงหน้าแข้งดูแล้วแปลกตาเพราะปกติโบจะใส่แต่แบบสั้นแค่เข่า แต่มันคงไม่สนใจว่าโบจะแต่งแบบไหนมา เห็นมันเอามือตะบปเข้าเนินหีโบนอกกระโปรงแล้วคลึงเล่นทันที

โบรีบปัดมือมันออกแล้วพูดไรกับมันเบาๆว่าอะไรไม่รู้ผมยังได้ยินไม่ชัด ผมพึ่งเห็นว่ามันตัวสูงกว่าโบเยอะอยู่ หน้าโบอยู่แค่หน้าอกมันเท่านั้น มันเลยจูงมือโบมาที่โซฟาแล้วพลักโบให้เอนหลังลงส่วนตัวมันก็โถมขึ้นทับทันที  พอมันนอนทาบทับโบแบบนี้โบก็โดนชุดใหญ่เลยคับ ผมเห็นมันไซร้คอโบสลับกับจูบปากไปมาดูร้อนแรงมาก โบเริ่มหน้าแดงมากขึ้นจนผมแอบหวั่นใจเลยว่า นี่แค่ไม่กี่นาทีแรกโบก็หน้าแดงๆซะแล้ว กว่ามันจะปล่อยโบกลับไปโบจะเป็นยังไงนะนั่น มันถอนปากออกแล้วคุยกับโบทั้งๆที่ตัวมันทับโบอยู่ ผมพยามถ่ายเก็บไปเรื่อยๆกะให้เห็นหน้าไอ้ อ.วร มันให้ชัดที่สุด

โบหนีบขาเหยียดตรงไม่ยอมให้ให้ อ.วร มันแทรกเข้าทับกลางตัวได้ง่ายๆ มันกางขาคร่อมทับขาโบไว้แต่ก็ทำท่ากดเกร็งบั้นเอวส่งเป้าตุงใหญ่ของมันบดใส่เนินหีโบนอกกระโปรงยึกๆ มันพูดกับโบ  หนูโบคิดถึงป๋าใช่มั้ยจ๊ะถึงรีบมาเร็วเลยวันนี้ อยากน้ำแตกคาควยป๋าแบบเมื่อวานแน่เลย ผมหูผึ่ง พยามคิดตาม....มันหมายถึงตอนไหนวะ โบรีบว่ามัน ป่าวคะ....โบไม่ได้คิดถึงอะไรทั้งนั้น....จะรีบกลับบ้านค่ะวันนี้...อาจารย์รีบๆเสร็จเข้าเถอะ

พอมันได้ยินโบพูดใส่แบบนี้แทนที่จะเสียหน้ามันกลับยิ้มแล้วบอก งั้นหนูโบก็ต้องงัดฝีมือบริการป๋าแบบเต็มที่หน่อยนะจ๊ะ โบไม่ตอบแต่หน้าเสียหลบตาหันเอียงหน้าหนีมัน มันเลยกดหน้ามันหอมแก้มโบซะฟอดนึง แล้วอ.วร มันก็เริ่มเดินเครื่องรุกหนักต่อทันที มันเอามือเลิกกระโปรงพีชของโบขึ้น จนผมมองเห็นขาขาวๆกับเกงในแบบขาสั้นผ้ามันสีฟ้าอ่อนของโบที่โดนเนินหีอูมๆดันเนินเนื้อลอยเด่นขึ้นมากำลังโดนฝ่ามือใหญ่ๆของมันขยี้ขยำอยู่

เป็นครั้งแรกที่เห็นโบใส่ กกน แบบนี้ ผมเดาเลยว่าโบคงกะไม่ให้มันทำอะไรได้สะดวกแน่นอน เห็นแล้วผมก็อุ่นใจไประดับนึง แต่ภาพที่เห็นตอนนี้ทำผมรู้สึกว่าควยผมเสือกเริ่มแข็งขึ้นมาอีกแล้วทั้งๆที่ไม่ได้ตั้งใจเลย เพราะตอนนี้กระโปรงพีชโบขึ้นมากองที่เอวหมดแล้ว และกำลังโดน อ.วร มันกระดกเอวบดใส่หนักๆเน้นๆอยู่  ช่วงบนเสื้อนักศึกษาของโบก็กำลังโดนมันบีบขยำนมอยู่นอกเสื้อ ปากมันก็ซุกไซร้ไล่จูบพรมทั่วใบหน้ากับลำคอโบมั่วไปหมด  อีกมือของมันก็เหมือนจะคว้าบีบสะโพกโบไว้แน่น  ผมอึ้งทึ่งเสียวเลยที่เห็นโบโดนรุกสามทางพร้อมๆกันแบบนี้ ชักใจคอไม่ดีเพราะเห็นสีหน้าของโบเริ่มมีอาการเม้มปากหลุดเสียง อืออ อือ ขึ้นมาบ้างแล้ว เห็นแล้วผมเองก็เริ่มหวั่นๆกลัวโบจะพลาดท่าให้มันเหมือนกัน แต่ยังไงเพื่อจบปัญหาเด็ดขาดผมต้องกัดฟันถ่ายต่อไป

อ.วร มันเริ่มปลดกระดุมเสื้อโบออก จนพอเสื้อเปิดออกได้มันก็รีบดันเปิดเสื้อในขึ้นแล้วคว้าบีบเต้านมของโบทันที มันบีบแรงจนโบร้อง โอ๊ยย เจ็บ..อาจารย์... ผมเห็นฝ่ามือมันบีบเต้ากลมสวยของโบจนนมบวมปูดไปมา มันละปากลงมางับหัวนมสีแดงๆของโบเข้าอีก โบหลุดเสียง อ๊าาา ฮึ๊ ฮื่ออออ ดังสนั่นห้อง ผมหน้าชาเลยที่เห็นโบเสียวจนกลั้นเสียงครางไว้ไม่อยู่แบบนี้ คราวนี้พอมันยกเข่าเข้าแหวกท่อนขาของโบ โบก็ยอมแยกขาออกรับลำตัวมันที่กดเอวเข้าบดเนินหีได้เต็มที่ทันที

ให้ตายเถอะภาพจริงที่เห็นตอนนี้ทำเอาผมใจแป้วสั่นๆ  เพราะโบแฟนสาวสุดน่ารักของผมกำลังกึ่งๆโป๊นอนแยกขาให้ไอ้ อ.วร นอนทับแถมกระดกบั้นเอวใส่หนักๆ เนิบนาบ มันดูยังกะว่าโบกับ อ.วร กำลังเย็ดกันอยู่จริงๆ ผมมือสั่นอย่างบังคับไม่ได้เพราะกำลังพยามถือถ่ายมือเดียวอีกมือก็รีบปลดซิปเอาควยออกมากำรูดชักว่าวไปด้วย มันช่างเสียวรุนแรงจนผมอดไม่ได้จริงๆ

แล้ว อ.วร มันก็ใช้มือพยามจะดึงรูดเกงในแบบขาสั้นของโบออก แต่โบดึงรั้งสู้มือมันไว้ โบพูดกับมันเสียงสั่นๆ  อาจารย์..จะทำอะไร..โบไม่ยอมแล้วนะ..วันนี้ โบปรามมัน ทำเอาผมปลื้มใจไม่น้อยที่ได้เห็นแบบนี้ เดาว่าที่โบกล้าพูดแบบนี้คงเพราะเชื่อที่ผมว่าผมแอบตั้งกล้องไว้ที่นี่ แต่ผมก็ดีใจได้แปบเดียว เพราะเห็นโบเริ่มหมดฟอร์ม สะดุ้งตัวบิดส่ายไปมา แถมยังทำหน้าเบ้ เพราะโดนมือไอ้ อ.วร มันล้วงเข้าไปในเกงในได้แล้ว ผมใจหายแว๊บแต่ก็เสือกสาวรูดควยตัวเองถี่ยิบเลย

มันพูดกับโบว่าก็ถ้าอยากให้ป๋าเสร็จเร็วๆ หนูโบก็ยอมให้ป๋าถอดออกหน่อยสิ รับรองป๋าขอเอาเข้าแค่หัวแบบเมื่อวานเลย โบพูดสวนมันว่า   อ๊ะ..  ฮึ... มะ.. ไม่...ไม่เชื่ออีกแล้ว...เมื่อวาน...โบเจ็บจน....มีอะไรกับแฟนโบไม่ไหวเลย...อาจารย์ไม่ต้อง...มาหลอกเลย.... อื้อออ อ๊ะ...อ๊ะ.. ผมช็อคแทบจะเป็นลม มันอะไรกัน !! ที่โบพูดเมื่อกี้หมายความว่ายังไง เมื่อวานโบโดน อ.วร มันเย็ดเข้าไปแล้วหรอ !!!  ทำไมโบไม่เห็นบอกผม ใจผมล่วงไปอยู่ตาตุมเจ็บแปล็บในอกรุนแรงกว่าครั้งไอ้พี่เชหลายเท่านัก ผมหัวหมุนติ้ว เจ็บแปล๊บจนเกือบจะรับไม่ไหว  ไม่รู้จริงๆว่าโบโดนมันเย็ดได้ตั้งแต่ตอนไหน นี่เองโบถึงไม่ยอมให้ผมเย็ดเมื่อวาน ต้องใช่แน่ๆผมคิด

อ.วร มันก็บอก โธ่...หนูโบก็ นั่นมันตอนป๋าลืมตัวกำลังจะน้ำแตก ป๋าเลยเผลอแอ่วควยสวนขึ้นไปนี่ หนีหนูมันดูดควยป๋าซะขนาดนั้น แต่ป๋าก็แค่เข้าไปได้นิ้วสองนิ้วเอง  ไม่ถือว่าเย็ดหรอกนะจ๊ะ ผมได้ยินก็ถึงบางอ้อเลย  นึกเสียใจโบที่โกหกผมอีกแล้ว อีกอย่างนี่โบโดนคนอื่นเย็ดอีกครั้งแล้ว ดีที่ผมได้เห็นคลิปก่อน ถึงได้พอเห็นว่าโบเองก็ไม่ได้ตั้งใจเท่าไหร่ แต่ไอ้เชี่ย อ.วร นี่สิ มันตั้งใจโกหกผมเต็มๆ ผมคิดแล้วก็ได้แต่อดทนต่อไป เห็น อ.วร ยังตื้อไม่เลิกมันทั้งดูดนมทั้งล้วงหีโบจนผมเห็นกางเกงในขาสั้นของโบเริ่มโดนมือมันเหนี่ยวดึงลงมาเรื่อยๆ จนมันรูดมาอยู่ตรงขาอ่อนโบมันก็เถบตัวขึ้นนั่งแล้วยกขาโบให้วางบนขามันทันที

มันปลดรูดดึงกางเกงตัวเองลงมาจนเห็นกางเกงในขาสั้นแบบบ๊อกเซอร์ของมันทั้งตัว  มองเห็นดุ้นควยใหญ่ที่กำลังดันโป่งตุงดูใหญ่เกินมนุษย์มนาแข็งชี้ใส่โบ ผมเหวอเลย เริ่มมือสั่นๆใจคอไม่ค่อยดีแล้ว ได้แต่ลุ้นว่าโบจะปฎิเสธมันยังไง แต่โบกลับยังไม่ลืมตาแถมยังกำมือจิกเบาะโซฟาเกร็งแน่นเลย  ผมกลัวว่าโบยังไม่รู้แน่ๆว่า อ.วร มันถอดกางเกงมันแล้ว มันพูดขอโบ ป๋าขอแค่วันนี้ครั้งสุดท้าย..นะจ๊ะ  แต่โบส่ายหน้าปฎิเสธมัน บอกว่า หนูให้แค่นี้...แล้วก็...ไม่อมอะไรให้ทั้งนั้น...อือออ...ถ้าไม่ชอบ...หนูจะกลับแล้วนะ...  อ.วร มันก็รีบก้มตัวลงทับโบซุกไซร้หนักหน่วงล้วงควักเปะปะใส่โบแล้วโอดครวญ  โธ่...หนูโบคนสวยของป๋า...โอเคจ๊ะ...หนูไม่ต้องทำไรก็ได้....ป๋าทำเอง.... แผนไม่ยอมร่วมมือของโบดูเหมือนจะดี แต่กลับกลายเป็นทำให้เสียเปรียบกว่าเดิม เพราะ อ.วร มันได้ทีเป็นฝ่ายรุกทั้งหมด ผมเห็นมันเอียงตัวหันหลังให้ผมนิดนึงแล้วแขนข้างลำตัวมันด้านที่ผมมองไม่เห็น กำลังงอศอกขยับรัวๆ โบก็หลับตาปี๋เม้มปากครางเสียง ฮึ๊ ฮึ๊...อ๊ะ...จารย์...อย่...า... ผมใจหายเลย เดาว่ามันใช้นิ้วสอดรัวใส่หีโบอีกแล้วแน่ๆ

โบทั้งดิ้นทั้งพยามจะพลักมือมันออกแต่ก็คงสู้แรงมันไม่ได้ จนโบหลุดเสียงร้องออกมา อ๊าาา....ฮ๊ะ....อ๊าาาาาา แล้วแอ่นหน้าอกเชิดขึ้นแหงนหน้าอ้าปากค้าง นี่มัน โบกำลังเสร็จเพราะนิ้วมัน ผมตะลึงเพราะโบในเวลานี้ดูเร้าอารมณ์ผมมากกว่าตอนที่ผมทำให้ซะอีก อ.วร มันรีบก้มลงงับหัวนมโบแล้วดูซี๊ดซ๊าดจนเห็นหัวนมโบหยุ่นยืดตามปากของมันเลย มือมันก็ยังขยับยุ๊กยิ๊กไม่ยอมหยุด แล้วมันก็จับขาโบยกโล้ขึ้นเพื่อจะดึง กกน ออกให้ได้  ผมนึกว่าโบจะห้ามมันไว้ แต่โบกลับผงกหัวดูมันแวบเดียวแล้วก็ทิ้งตัวตกลงนอนหายใจหอบๆ

โบหน้าแดงเอียงแก้มหันซุกโซฟาปล่อยให้มันยกท่อนขาจนกางเกงในโดนมันดึงรูดหลุดมาค้างอยู่บนข้อเข่าขาข้างขวาที่หันมาทางผม ผมหวั่นใจกลัวโบจะโดนเย็ดกำลังจะตัดสินใจออกไปขัดจังหวะโบก็พูดขึ้นมา คะ...แค่ถูนะ... อ.วร มันบอก จ๊ะ รับปากโบสั้นๆแล้วรีบงัดท่อนควยขึ้นมาสาวรูดเบาๆ ผมเลยต้องชะงักไว้ ตอนนี้ผมตะลึงกับควยของ อ.วร มันที่ใหญ่ไซส์กระป๋องโค้กแถวยังยาวเกินคืบมือได้ มันแข็งจนเส้นเลือดปูดโดนน่าขยะแขยงมากๆ หัวบานก็บวมเบ่งเกือบเท่ากำปั้นดูน่ากลัวจนไม่น่าเชื่อว่าเมื่อวานมันจะยัดเข้าไปในหีโบได้แล้ว

มันจับขาโบยกแบะขึ้นแล้วกดก้นลงเอาหัวควยจ่อดุนๆไว้ ผมนึกว่า อ.วร มันจะดุนถูหีโบแบบเมื่อวานในคลิปแต่มันกลับเอี้ยวตัวเอื้อมมือลงหยิบอะไรบางอย่างใต้โต๊ะรับแขกขึ้นมา ผมตกใจเลยเพราะที่มันหยิบขึ้นมานั่น มันคือเจลหล่อลื่นขวดสีแดงๆ เห็นมันกดบีบเจลลงอาบท่วมหัวควยกับลำควยมันจนเจอจะหมดหลอด มันหันเหลือบมองมาทางตู้ล็อคเกอร์ผมแวบนึง

ผมหวิวท้องน้อยวูบวาบนึกกลัวอยู่ลึกๆ แล้ว อ.วร มันก็จับหัวควยบานๆของมันเขี่ยขึ้นลง กำลังลุ้นใจระทึกอยู่ๆโบขยับตัวยกเข่าขึ้นมาบังจนผมมองไม่เห็นอีก กำลังจะอ้าปากสบถผมก็เห็น อ.วร มันขยับท่อนเอวยึกๆไปมา ผมจ้องเขม็งเลย มือโบยกขึ้นมาแตะอกมัน อ.วร มันกระเด้าก้นกดใส่โบเบาๆเนิบนาบสั้นๆ เห็นโบเอียงคอเบ้ปากแล้วผมก็ใจหาย นึกถึงในคลิปที่โบน้ำตาอาบแก้มแล้วใจผมก็หดหู่ขึ้นมา ผมไม่อยากเห็นโบต้องเจ็บปวดแบบนี้เลย อ.วร มันเริ่มส่งเสียงครางดังขึ้นเหมือนอยากแกล้งผม

"อูววววว...หีแน่นจังเลย....หนูโบของป๋า....อูยยยยสวยจังงง....อ่าาาา" ผมเจ็บแปลบที่ได้ยินแบบนี้ แถมท่าทางมันที่มือรั้งสะโพกโบไว้แล้วแอ่นเอวกระเด้าใส่สั้นๆเนิบนาบนี่ทำผมแทบจะอกแตกตาย เพราะเรียวขาของโบที่โดนแขนมันยกช้อนมาบังไว้จนผมมองไม่เห็นว่าหัวควยอ.วร มันดุนถูอยู่แค่ไหน ผมเริ่มหงุดหงิดแต่มือกลับสาวควยตัวเองถี่ขึ้นจนใกล้จะน้ำแตกเต็มที

อ.วร มันก็ก้มตัวลงกอดโบไว้หน้ามันซุกเข้าหอมแก้มโบ ได้ยินโบคราง อื้ออออออออ อื้อออออออออ จนผมสงสัยว่ามันหอมแก้มรึพูดอะไรกับโบกันแน่ แต่ผมก็ต้องช็อคเมื่อสังเกตุว่าตอนนี้ อ.วร มันแอ่นเอวเข้าใส่ก้นโบใกล้กว่าเดิม มันถอนก้นออกมาแต่ละครั้งดูจังหวะยาวขึ้นยาวขึ้นเรื่อยๆ มือโบกำจิกหลังเสื้อมันสลับตีหลังมันดัง เพี๊ยะๆ ผมช็อคจนไม่รู้จะช็อคยังไง เพราะท่าทางแบบนี้เหมือน อ.วร มันกำลังกดควยเย็ดโบเข้าไปแล้ว !! อ.วรมันก็ยังร้องคราง อู่ยยยย แน่นนน อู่ยยยย ไม่ขาดปาก

ผมทำอะไรไม่ถูกเพราะตกใจอยู่ กำลังหูอื้ออึงคิดไม่ออกว่าจะทำยังไงดี จู่ๆโบก็ดิ้นแล้วร้องว่า "โอ๊ยยย....จจ..เจ็บบบบ....เอาออก.. !! " ผมตกใจลืมตัวร้อง เฮ้ย แล้วมือดันเปิดประตูจะออกมาช่วยโบ แต่ประตูเสือกเปิดไม่ได้ ผมเลยพยายามออกแรงพลักต่อประตูตู้ล็อคเกอร์ดัง ปึ๊งปั๊งงๆๆ จนเสียงโบเงียบไปแปบนึง ผมนึกว่าอ.วร มันคงหยุดแล้ว แต่ที่ไหนได้เสียงโบยังร้อง เจ็บบบ โอ๊ยยย อย่า...ระคนเสียง อ.วร ที่คราง อูยย อาาา อูยยย แข่งกับเสียงพลักประตูตู้ของผม

avazon