ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 9 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, ธันวาคม 08, 2015, 08:05:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

.......อ้เหี้ย ตู้มันล็อค !!! ผมตะโกนบอกตัวเอง เพราะรู้ตัวสายเกินไป รีบแนบตาเข้ากับช่องอากาศอย่างแค้นใจ ภาพที่ผมเห็นทำเอาผมเข่าอ่อน เพราะตอนนี้ อ.วร มันจับโบแบะขาชันเข่าออกแล้วแอ่นเอวกระเด้าเย็ดควยใหญ่ยักษ์ของมันเสียบอัดเข้าออกได้ถึงครึ่งค่อนลำควยมันแล้ว อีกแค่ไม่กี่นิ้วก็จะเข้ามิดโคนอยู่แล้ว เห็นควยมันอายมันไปด้วยเจลหล่อลื่นสีแดงๆ

หีโบแคมฉีกอ้าจนเนื้อในรูดปลิ้นเข้าออกตามลำควยของมันดูน่าสยอง  โบยกมือปิดหน้าร้องไห้สบัดหน้าไปมา  พยามมองมาที่ตูล็อกเกอร์ของผม ไอ้ อ.วร มันก็แหงนหน้าครางซี๊ดซ๊าดแล้วกระเด้าเย็ดหีโบไม่ยอมหยุด ผมเข่าอ่อนทรุดตัวลงนั่งพื้นตู้ ร้องแหกปาก ว๊ากกกกกกก อ๊าาาาาาาาาาาาาาา !!!!!!!!!!  ผมกำหมัดชกผนังตู้ปึ้งปังเหมือนคนบ้า

แต่ยิ่งผมทุบไปเท่าไหร่ เสียงครางของไอ้อ.วร กับเสียงครางสะอื้นของโบก็ดูเหมือนจะดังถี่ขึ้นเรื่อยๆ จนผมต้องกลับมาแนบตามองลอดช่องอากาศดูอีก  ภาพที่เห็นทำให้ผมถึงกับหายบ้า เสียวควยจนปวดหนึบดันกางเกงจนแทบจะหัก เพราะควย อ.วร มันเย็ดเข้าไปได้เกือบสุดโคนแล้ว  มันจับยกขาโบให้ยกสะโพกลอยขึ้น แล้วดันขาโบให้แบะออกทำให้ผมมองเห็นทุกอย่างเต็มๆ  คือกลีบแคมโบยุบยวบตามท่อนลำควยใหญ่นั่นเวลามันดันเข้า  แล้วก็เนื้อในบางๆปลิ้นเป็นวงรัดรอบลำดูดตามควยมันเวลาถอยออก

กลีบแคมสวยๆของโบด้านข้างบวมแดงแบะอ้าสุดความกว้างของหว่างขา  เห็นโหนกหีโบตึงแน่นจนเห็นได้ชัด  ทุกอย่างมันจะจะเต็มสองตา มันทำให้ผมลืมตัวเผลอแพ่งมองจนลืมทุกอย่าง ภาพโบกำลังโดนอาจารย์หื่นกามจับเย็ดสดๆนี่มันเกินกว่าที่ผมเตรียมใจไว้มาก  ทำให้ทีแรกผมโมโหแต่ตอนนี้กลับเสียวสะใจขนสับสนว้าวุ่นไปหมด มันทั้งใจสั่นตื่นเต้นเสียวท่อนควยตึ๊บ ละก็ทั้งใจสั่นหวิวๆปั่นป่วนเพราะห่วงหวงโบ มันบอกไม่ถูกเพราะทั้งหวงทั้งเสียวจนไม่รู้จะทำยังต่อ

ผมเลยตาเหลือกเกาะฝาตู้แนบตาดูอยู่นั้น ไอ้ อ.วร มันก็เริ่มเน้นแรงกระแทกควยมันใส่หีโบหนักขึ้นเรื่อยๆ เห็นควยมันเสียบหายเข้าออกได้จวนจะมิดโคนควยแล้ว โบบิดหน้าหนีเข้าทางพนักพิงเอามือแตะยันหน้าท้องอ.วรไว้แล้วครางกลั้นเสียง " อึ๊..อ๊ะ อื้อออ.....อ " จนผมได้ยินชัดเจน ผมอึ้งปนหวิวๆในใจเพราะเสียงครางเสียวแบบกลั้นๆฝืนๆแบบนี้ของโบผมไม่เคยได้สัมผัสมาก่อนเลย

อ.วร มันก็คราง โอยยยยย อู่ยยยย พูดบอก " อู่ยยยยย วันนี้...ป๋าเย็ดได้ โอวววว  ลึกกว่า....เมื่อวานแล้ว  อูยยยยย หีฟิตดี...จะ..จังงง... อูยยย หนูโบของป๋าาา...อ่าาาาา " ผมเห็นโบสะอื้นหันหน้ามองมาทางล็อคเกอร์แวบนึง ผมนี่อยากจะโกธรโบขึ้นมาเลยที่โกหกผมอีกแล้ว  แต่นึกแล้วก็ใจเต้นพิลึก ใจวูบนึกภาพอยากเห็นวินาทีที่ อ.วร มันยัดเยียดควยเข้าไปครั้งแรกๆ มันทำให้ผมเสียวควยตามจนแทบบ้า นึกแปลกใจที่ อ.วร มันไม่ได้ถ่ายเก็บไว้ให้ผมดู แต่ผมคิดแวบนึงได้ว่ามันต้องถ่ายไว้แน่ๆ แต่ทำไมเมื่อเช้ายังไม่ยอมให้ผมดูเพราะอะไรก็ไม่รู้ ตอนนั้นผมยังคิดไม่ออก

ภาพต่อหน้าแบบนี้มันยิ่งเสียวจนทนไม่ไหว ผมก็เลยงัดควยออกมาสาวว่าวตามเหมือนคนบ้า ยิ่ง อ.วร มันกระแทกท่อนควยเข้าออกแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมก็ยิ่งสาวควยตามจังหวะควยของมัน พอจังหวะมันบดควยคาไว้เกือบมิดโคนแล้วบดควงตูดไปมาผมก็กำท่อนควยหมุนคลึงไปมาตามมันไปด้วย ผมเลยเสียวจนลืมโกธรไปแล้ว มันเสียวจนควยผมเส้นเลือดปูดไปหมด ผมสาวควยตามหายใจแทบไม่ทัน อ.วรมันก็ยิ่งเร่งจังหวะเอวใส่โบหนักขึ้น มันล้มตัวลงซุกหน้าไซร้แก้มโบแล้วกระเด้าเอวใส่โบ พรั่บๆๆๆๆ เสียงมันร้องคราง

" โอ่ยยยย จะแตกแล้ววววว....จะแตกแล้ววววว "  โบก็ร้องหลุดเสียงแข่งกับมัน " อ๊าาาาา โอ้ยยๆ..โอ๊ะๆๆๆ.... ฮื่อออออ "  ผมนี่มือกำรูดกระแทกควยตัวเองดังปั่กๆจนตู้สั่นไปหมด จนอ.วร มันกระแทกสุดแรงใส่โบเฮือกสุดท้ายแหงนหน้าขึ้นร้อง " โอ่ยยยยยยยยย โอ่ยยยยยยยยยยยยยยยย " แล้วยังกระเด้าใส่แรงๆอีกหลายเฮือกก จังหวะนี้ผมก็ถึงกับน้ำแตกตามมัน โอ๊วววววว น้ำควยพุ่งกระฉูด ปึ๊ดดดด ปึ๊ดดดดเกือบห้าระรอก  โบเองก็แขนจิกกอดแผ่นหลังอ.วรมันจนเสื้อยับเป็นริ้ว เห็นโบตัวสั่นกระตุกฮึกฮักจนผมเห็นแล้วตาพร่าทั้งเสียวทั้งหึง มันเจ็บแปล๊บในอกนิดๆเลย เพราะโบดูเหมือนจะเสร็จเพราะน้ำควย อ.วร มันยังไงยังงั้น แวบนึงคำพูดของไอ้พี่เชที่มันพูดถึงครั้งที่มันได้เย็ดกับโบครั้งแรกที่ว่า โบเสร็จตามน้ำควยมันก็ลอยขึ้นมาในหัว ผมกำควยกระตุกหงึกๆใจลอยนึกฝันอยากย้อนเวลาไปได้เห็นครั้งแรกของไอ้พี่เชกับโบบ้าง

กำลังนึกเพลินก็เห็นโบตีแขน อ.วร มันดัง เพี๊ยะ แล้วดันไหล่ไล่ให้มันเลิกทับตัว อ.วร มันยังบดเอวมันควงวนไปมาจนโบมือกำหยิกแขยเสื้อมันหลับตาปี๋ มันหัวเราะใส่โบแล้วก้มหน้าลงหอมแก้มกับจุบหน้าผากโบอีก โบยกมือผลักไสมัน ผมถึงได้เห็นว่าโบมีคราบน้ำตาเอ่อเต็มสองตาอยู่ เห็นแล้วใจสะท้านเลย ควยผมเริ่มอ่อนทันที แต่ อ.วร มันกลับหยิบมือถือมากดๆอะไรไม่รู้

แล้วมันก็ค่อยๆเอนตัวขึ้นจากโบแล้วเอามือถือส่องถ่ายตรงหีโบที่ควยมันกำลังถอนออก ผมเองก็จ้องรอดูตาค้างเลย  อ.วรมันก็เหมือนรู้ มันเอนหลังค่อยๆถอนท่อนควยที่มันเยิ้มไปด้วยน้ำควยของมันออกมา จังหวะหัวบานมันหลุดดีดเสยขึ้นจากรูหีโบมีเสียงลมดัง บั๊วะ เลย ใจผมเสียวแปล็บ เห็นโบสะดุ้งหลับตาปี๋กำมือแน่น อ.วรมันส่องมือถือถ่ายแบบหายใจฟืดฟาด

แล้วภาพที่ทำให้ผมแทบลืมหายใจก็เกิดขึ้น  หีโบที่กลีบแคมบวมแดง ปากรูหีขยับยุบยิบจนมีน้ำควยสีขาวข้นพุ่งทะลักไหลย้อยออกมา น้ำมันเยอะจนไหลลงตามร่องก้นจนเปียกเยิ้มเต็มโซฟาไปหมด อ.วร มันยกมือถือไล่ถ่ายตั้งแต่ช่วงหีโบไปจนถึงถ่ายเห็นหน้าโบไปด้วย  ผมใจหายจนนึกขึ้นได้ รีบควานหามือถือตัวเองบ้าง พอหยิบเจอก็รีบยกมากดถ่ายบ้างก็ไม่ทันถ่ายอ.วรมันซะแล้ว

ผมถ่ายได้แต่โบที่นอนคู้ขาตะแคงเข่าหันเข้าพนักพิงแล้วกำลังดึงกระโปรงที่กองอยู่บนเอวจัดสาปเสื้ออยู่แบบอ่อนแรง ผมเคืองตัวเองที่ลืมถ่ายมือถือตัวเองไปซะได้ แล้วนี่ผมจะเหลืออะไรไว้ต่อรองกับอ.วรมันได้บ้าง  คิดแล้วก็ได้แต่ส่ายหน้า กำลังก้มหน้าเครียดโบก็เรียกผม เจษ...เจษหรอ  ผมอ้ำอึ้งตอบ อะ อือ เจษเอง  โบเสียงเศร้าสะอื้น  ทำไม....เจษถึงทำแบบนี้ล่ะ

ผมงงกับคำถามของโบ ได้แต่อ้ำอึ้งเพราะไม่รู้ว่าโบหมายถึงอะไร เห็นโบเดินมาหาคุกเข่าอยู่หน้าตู้ ผมเลยบอก เจษโดนขังติดอยู่ในนี้อะโบ เจษไม่ได้ตั้งใจนะ โบเสียงสั่นๆบอก อือ...โบขอโทษนะ ผมเห็นโบมีน้ำตาไหลอาบแก้มแล้วเอื้อมตัวมาเขย่าประตูพยามจะเปิดตู้ให้ผม  ทำไมมันเปิดไม่ออกอะเจษ ผมบอก มะ ไม่รู้เหมือนกัน ไอ่อ.วรมันล็อคไว้แน่ๆ  เสียงอ.วร มันก็พูดขึ้น  เปิดไม่ได้หรอกจ๊ะหนูโบ ป๋าล็อคไว้เองจ๊ะ

[post]โบหันไปมองมันพร้อมก็ใจหายเฮือก เพราะตอนนี้ อ.วร มันเดินมาอยู่ข้างหลังโบใกล้ๆตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ เห็นมันถือกล้องถ่ายวิดีโอกำลังถ่ายโบที่คุกเข่าอยู่หน้าตู้เพื่อคุยกับผมอยู่ โบกำลังจะลุกหันไปมองอ.วรมันก็เข้ามาใช้มือกดหลังโบจนตัวโบแอ่นอกลงชิดพื้นทันที ผมหลุดปาก เฮ้ยยยยยยย เฮ้ย อย่า...พอแล้ว ขอร้องล่ะ ผมหลุดเสียงแข็งใส่อ.วรมันไปอย่างลืมตัว เพราะตอนนี้อารมณ์สงสารโบทำเอาผมควยอ่อนหมดแล้ว

แต่แทนที่มันจะฟังเสียงผมมันกับใช้มือเอื้อมมาบีบจับหน้าโบให้หันแก้มมาฟังมัน " หนูโบอย่าเกร็งนะ ท่านี้ป๋าเย็ดได้มิดโคนแน่ " โบเม้มปากสบัดหน้าใส่มัน " ปล่อย...พอแล้ว..." ชู่ววว ...หนูโบจะเล่นตัวทำไม...ชิ๊สส....ต้องให้ป๋าบอกมั้ยว่าเมื่อวานหนู...ฮึ้บ...ทำอะไรกับป๋าบ้าง "  คำพูดนี้ของอ.วรมันทำให้โบสะอื้นก้มหน้านิ่ง ผมใจเต้นเลยโหวงเหวงท้องนิดๆเพราะเจ็บใจจนอยากรู้ตามที่มันพูดขึ้นมา
[/post]

avazon