ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 10 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, ธันวาคม 09, 2015, 09:48:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

โบหน้าเบ้จะร้องไห้หันเงยมามองผมผ่านช่องระบาย โบส่ายหน้าเป็นทีบอกให้ผมรู้ว่าเธอไม่ได้ตั้งใจ แววตาของโบดูเสียใจน้ำตาคลอ ผมพูดอะไรไม่ออกทำอะไรไม่ถูก ใจนึงก็กังวลกับท่าทางหื่นกามของอ.วรที่กำลังทำยุ่งอยู่กับบั้นท้ายของโบ เพราะมันถกกระโปรงพีชของโบมากองอยู่ที่เอวจนหมดแล้วพูด " หีสวยๆฟิตแบบนี้...อืม...ต้องเย็ดให้หายอยาก...อาา..." แล้วมันก็ทำท่ากำรูดควยแล้วงัดมือเสยขึ้นลง โบสะดุ้งเฮือกก้มหน้าลง มือยันประตูตู้ดังปึ้กลนลานห้ามมัน อย่า ไม่เอา ตรงนี้...อึ๊... ผมใจสะท้านเพราะเห็นอ.วรมันเอามือจับรั้งเอวโบไว้แล้วกำลังกดแอ่นเอวมันใส่บั้นท้ายโบช้าๆ อ.วรมันเอนหลังออกแต่ก้มหน้าคอย่นลงดูผลงานของมันที่ผมเดาได้ว่ามันกำลังจ้องดูควยมันกำลังดันเข้าเข้าร่องหีของโบแบบชัดเจนแน่ๆ

ถึงตอนนี้ผมพูดอะไรไม่ออกแล้ว ได้แต่แนบตาดูมันค่อยๆกดเอวเข้าหาสะโพกสวยๆของโบเงียบๆ เพราะลึกๆในใจผมมันเรียกร้องอยากเห็นอยากรู้ต่อหน้าเวลาโบต้องโดนคนอื่นเย็ดแบบนี้ ใจผมมันอยากรู้อยากเห็นให้หมดเพราะมันค้างคาใจเวลาต้องคอยฟังจากปากโบ ผมเลยกระดากปากที่จะทำเป็นโวยวายใส่อ.วรมัน โบกัดปากตัวเองแน่นเอามือนึงพักศอกค้ำตัวอีกมือก็เกาะยันประตูตู้ไว้ร้องสะอื้น ฮื้ออออ อะโอยยย ผมเสียวใจจี๊ดเลย จนอ.วรมันกดเอวเข้าชิดสะโพกโบได้มันก็อ้าปากคราง อาาาา ผมเห็นโบเริ่ดหน้าเบ้ปากตัวสั่นเลย

เห็นจะจะแบบนี้ควยผมมันก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีกรอบ พอควยเสียบเข้าสุดมันก็จับรั้งเอวโบไว้แน่นพร้อมๆกับเริ่มถอยเอวเข้าออกใส่โบช้าๆอ.วรมันบอก "อูยย...ท่านี้...อืม...มมม..ป๋าชอบจัง...หีหนูโบ...อูยยย รัดควยป๋าแน่น...มากก  อูยย เมื่อวาน...เข้าได้ครึ่งเดียว ยังทำป๋าเสร็จ อูยย ตั้ง 2 น้ำ วันนี้ อืมมม...วันนี้มิดโคนแล้ว..อยากให้..อูสส...ป๋าแตกกี่...น้ำจ๊ะ...หนูโบ...อูยยย"

พอได้ยินแบบนี้ โบก็ก้มสะบัดหน้าผมกระเซิงไม่โต้ตอบอ.วรมันซักคำ โบได้แต่เอาศอกค้ำพื้นตัวกระดอนตามแรงกระแทกเอวของอ.วรโดยไม่เถียงมันซักแอะ ผมเลยอดใจไม่ไหวอีกครั้งต้องเอามือกำรูดชักว่าวตามจังหวะเอวอ.วรมันอีกจนได้ มือผมสาวควยตามมันแต่ตาก็แนบรูระบายไม่ละ คราวนี้ผมเสียวควยหนักหนาสาหัสกว่าตอนแรกสุดๆอะ เพราะอ.วรมันมาจับโบกดกระเด้าเนิบนาบช้าๆแต่หนักแน่นให้ผมดูระยะเผาขนแบบนี้ มันเสียวจนผมรูดควยเร็วขึ้นเร็วขึ้นแทบหยุดมือไม่ได้

โบก็เริ่มหลุดครางเสียว อ๊าาา อ๊ะ อ๊ะ ฮึ๊ อ๊ะ ชัดเจนแถมโบยังล้มตัวลงเอาอกแนบพื้นปล่อยสะโพกให้อ.วรมันจับยกกระแทกจนเนื้อกระเพื่อมแบบถนัดถนี่ อ.วรมันก็เริ่มสาวเอวหนักขึ้นจากเดิมมันแหงนหน้าสูดปากซี๊ดซ๊าด อูยสส อูยยยยส มันทำเหมือนกับผมไม่ได้อยู่ตรงนี้เลย สีหน้าแสดงความเสียวของมันทำเอาผมเสียวตามไปด้วย ผมงี้เร่งมือรูดตามแบบลืมรักษาภาพเลย

เสียงหายใจแรงๆฟืดฟาดของผมไม่มีผลอะไรกับโบแล้ว เพราะเห็นโบงอศอกแนบแก้มครางกระเส่า อ๊ะ อ๊ะ อื้ออ อ๊ะ อ๊ะ แถมสะโพกโบเหมือนจะเริ่มเด้งสวนใส่ตามจังหวะอัดเอวเข้าใส่ของอ.วรมันบ้างแล้ว เมื่อโบยังเสียวตามอ.วรมันได้ ผมก็ไม่รักษาหน้าอะไรแล้วเร่งมือสาวควยตัวเองถี่ยิบ อูยยย โบ...อูยยย...เสียววว โบคงได้ยินผมรูดควยตัวเองแน่ๆเพราะเสียงครางของโบก็ดูไม่มีการกลั้นเสียงแล้ว เธอปล่อยเสียงครางยาวๆ อูยยยยยย ซี้ดดดดด ออกมาตามจังหวะสาวควยของอ.วร

อ.วรมันก็คงพอใจสุดๆที่ได้ยินผมครางชักว่าวตามเห็นมันยิ้มมองจ้องมาที่รูระบายของตู้แล้วมันก็จับบับรั้งสะโพกโบแน่นขึ้น เห็นเนื้อเอวโบโดนนิ้วมือมันบีบกดจนเนื้อบุ๋มเลย แล้วมันก็เร่งจังหวะกระหน่ำควยมันใส่ก้นโบเสียงดัง ปั่บบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันคราง " โอ่ยยยยยยยยยยยยยยย เสียวควยยย....โอ่ยยยยยยบบบบ....เอื่ออออออออ " โบร้องกรี๊ดเบาๆสะดุ้งตัวตามแรงกระตุกเอวของอ.วรมัน ผมก็ไม่เหลือที่จะกลั้น น้ำแตกพร้อมอ.วรมันด้วย อู๊ยยยยย...โบ..โบ...เจษ....อูสสสสส น้ำควยผมพุ่งกระฉูดโดนผนังประตูตู้ดัง ปึกปึกปึก

ผมเสียวจนต้องหอบตัวทรุดลงหายใจ ได้ยินเสียงอ.วรมันกระซิบกระซาบกับโบ "ฮะฮะฮะ หนูโบนี่ หีแน่นดูดแรงกว่านักศึกษาทุกคนที่ป๋าเคยเย็ดมาเลย รู้มั้ย เป็นไง...ชอบควยป๋าแล้วใช่มั้ย...หือออ" แล้วตามด้วยเสียงเหมือนมันสูดหอมหายใจดังฟอดๆ ผมเดาว่ามันคงกอดฟัดโบอยู่ พอแนบตาขึ้นดูก็เห็นโบโดนอ.วรมันดึงแขนให้ลุกไปที่โซฟากับมัน มันให้โบนั่งลงบนโซฟาแล้วมันก็สั่งให้โบแหกขาแหกขาเปิดกระโปรงเพื่อถ่ายวิดีโอดูผลงานของมันที่กำลังเลอะเต็มกลีบหีของโบโบก้มหน้าหลับตาเงียบผมเห็นโบมีซู้ดสะอื้นนิดๆแล้วก็สะเทือนใจไม่น้อย รีบเก็บควยเข้ากางเกงเลย อ.วรมันยังยืนขึ้นทั้งๆโป๊ท่อนล่างยังงั้น มันยืนเอียงให้ผมเห็นควยใหญ่ยาวที่ยังชี้โด่ยื่นใส่หน้าโบ มันบอก "เสียให้ป๋าแบบเมื่อวานที่สอนซิ " แต่โบเม้มปากไม่ยอมทำตามมัน อ.วรมันทำเสียง ชิส... ไม่พอใจโบเลยค่อยๆอ้าปากให้หัวควยบานๆใหญ่เสียบเบียดปากสวยๆเข้าไป เห็นหรี่ตามองมาทางผมแวบนึงแล้วก็หลับตาอมดูดหัวควยให้มันจ๊วบเบาๆ

ผมงี้ตาพร่าเลย พอได้เห็นกับตาแบบนี้มันโครตจะปวดใจปนๆเสียววูบวาบท้องน้อย บอกไม่ถูก อ.วรเด้าเอวเบาๆให้โบอ้าอมจนแก้มป่องมันยังเอามือลูบหัวโบไปมาด้วย มันบอก "วันนี้หนูโบทำดีมาก กลับก่อนได้เลย เดี๋ยวป๋าจะคุยธุระกับแฟนหนูหน่อย" โบแววตาตะหนกมองมัน มันพูดต่อ " ไม่มีอะไรหรอก ป๋ากับเจษเข้าใจกันดีเรื่องของผู้ชาย ทำตามที่ป๋าบอกนะจ๊ะ" โบหันหน้าถอนปากออกพรืด ก้มหน้าหงึกๆให้มัน ผมพูดอะไรไม่ออกเลยไม่รู้จะอธิบายกับโบยังไง

ตอนนี้ทุกอย่างก็ดูเข้าทางไอ้อ.วรไปหมด เดาว่าโบคงคิดว่าผมเตี๊ยมกับมันแน่ๆ โบเลยจัดเสื้อกระโปรงแล้วหยิบกระเป๋าลุกเดินออกไป อ.วรมันก็เดินไปหยิบกางเกงใส่ทำท่าสบายอารมณ์ แล้วมันก็เดินมาเปิดประตูตู้ให้ผม อ.วรมันไม่รอให้ผมพูดอะไรมันเปิดให้เสร็จก็เดินกลับไปนั่งบนเก้ากี้นวมของมันเฉยเลย ผมทำตัวไม่ถูกเลยต้องลุกออกมาแบบงงตัวเอง ไม่รู้จะพูดอะไรกับมัน

จนมันบอกผม "ลื้อมานั่งคุยเรื่องนั้นกันต่อซิ มาๆ" ผมเลยเดินมานั่งหน้าโต๊ะอ.วรมัน พอผมนั่งปุ๊บมันก็หยิบกล้องเข้าเสียบสายกับโน๊ตบุ้คแล้วหันจอมาทางผม มันบอก " ลื้อคงไม่พอใจที่อั๊วะหลอกลื้อ เดี๋ยวอั๊วะจะให้ลื้อดูคลิปที่เหลือเมื่อวานที่ลื้อน่าจะชอบละกันนะ ลื้อจะได้รู้ว่าเมื่อวาน หนูโบแฟนลื้อน่ะเสร็จอ๊วะยังไง รับรองลื้อหายโกธรแน่ๆ "

คำพูดประโยคนี้มันช่างโดนใจผมจริงๆ ผมไม่เถียงอะไรมันแล้ว ผมได้แต่นั่งเงียบยอมรับความจริงแล้วมองหน้าจอ  รอลุ้นฐานโหลดข้อมูลจากกล้องแบบหายใจไม่ทั่วท้อง

avazon