ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 11 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, ธันวาคม 09, 2015, 11:06:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

ภาพไฟล์คลิปวีดีโอวิ่งโหลดบนหน้าจอทีละไฟล์ทีละไฟล์ ทำผมกลืนน้ำลายเหนียวคอเลย ควยที่อ่อนไปแล้วเริ่มกลับมากระตุกจะแข็งขึ้นมาอีก เพราะภาพไฟล์แต่ละไฟล์คลิปมันโชว์ขึ้นภาพตัวอย่างได้ชัดเจนถึงเหตุการณ์แต่ละคลิป แค่คลิปที่สามที่เห็นผมก็เสียวท้องน้อยวาบแล้ว เพราะ มันเป็นภาพท่อนล่างขาวเนียนของผู้หญิงนอนอ้าขาเรียวสวยอยู่บนโต๊ะตัวที่ผมกำลังนั่งอยู่นี่ !! เห็นเนินหีขนอุยๆสวยที่กำลังโดนท่อนควยใหญ่บิ๊กเบิ้มปักเสียบมิเงี่ยงจนกลีบเนินบุ๋มยู่ลงจะๆ

ซึ่งในคลิปเนินหีสวยๆนี้มันคงเป็นของใครอื่นไม่ได้นอกจากโบแน่นอน เห็นแค่นี้มือผมเริ่มนิ้วสั่นๆแล้ว อ.วร มันคงเห็นเลยบอก ลื้อใจเย็นๆค่อยๆดูตามสบายอาเจษ
อั๊วะเข้าใจดี ลื้อต้องยอมรับตัวเองได้แล้วว่าลื้อชอบแบบนี้ มันพูดแล้วก็ลุกมายืนดูข้างๆผมมันบอก ลื้อกดดูคลิปแรกได้เลย อันนี้ไม่เหมือนกันเพราะอั๊วะใช้กล้องวิดีโอถ่ายตลอดเชียวนะ

ผมเริ่มถึงบางอ้อ ที่แท้ อ.วร มันใช้ทั้งมือถือ ทั้งกล้องวิดีโอนี่เอง ใจผมกระหายอยากที่จะดูสุดๆเพราะมันหมายถึงผมจะได้รู้เรื่องราวทั้งหมดแบบไม่ต้องนั่งเดาอีกแล้ว
มือผมรีบกดคลิกดูคลิปแรกตามที่มันบอก ภาพโปรแกรมวิดีโอเด้งขึ้นมา เจอ อ.วร มันกำลังยื่นมือมาจัดมุมกล้องอยู่ ข้างหลังของมันเห็นแวบๆว่าโบกำลังยืนหน้าเสียอยู่ข้างๆโซฟา

พอมุมกล้องเข้าที่ มันก็ผละออกไปหาโบมันจับไหล่โบดึงให้โบลงนั่งโซฟากับมัน โบยกมือทำท่าขืนๆกันตัวไว้ เสียง อ.วร มันพูดเข้ากล้องว่า [[ หนูโบไม่ต้องเกร็งซิ ป๋าถ่ายไว้เป็นประกันว่าหนูจะไม่หักหลังป๋าเฉยๆ เชื่อซิจ๊ะ ]]
โบดูหน้าตื่นๆหันมามองที่กล้องแบบแววตาหวาดๆ มันบอก [[ เอาน่า ป๋าไม่เอาไปปล่อยที่ไหนหรอก ป๋าก็ไม่ได้อยากเดือนร้อนนะ ]] พูดไปมันก็เอามือปลดกางเกงมันไปด้วย

พอควยมันพ้นกางเกงออกมา โบก็ดูอึ้งนิ่งไปเลย เพราะควยมันใหญ่มาก ขนาดผมมองผ่านหน้าจอยังกะได้เลยว่ามันใหญ่เหมือนเอากระป๋องโค้กสองป๋องมาตั้งต่อกันเลย

แถมควยมันยังแข็งโด่ชี้หัวบานใหญ่ใส่โบหงึกๆ โบทำตัวไม่ถูกเอามือกำจีบกระโปรงตัวเองแน่นเลย ผมเองก็ลุ้นตาแข็งไม่กล้ากดข้ามเลยจังหวะนี้ [[ เอ้า ทำตามที่หนูแสดงในหนังสั้นสิ ]] อ.วร มันสั่งโบ โบถึงค่อยๆเอามือมาจับแล้วค่อยๆกำรูดท่อนควยให้มัน ผมใจแป้วเลย เพราะนิ้วมือโบกำลำควยมันไม่รอบดูๆแล้วเหลือระยะว่างจากนิ้วโป้งถึงนิ้วกลางของโบอีกตั้งเกือบสามข้อนิ้วได้

โบค่อยๆก้มหน้าลงใช้สองมือกำรูดควยให้มัน อ.วร มันก็เลยเอนหลังพิงโซฟาแล้วจับประคองหัวโบให้ก้มหน้าลงหาหัวควยของมัน เห็นก้มลงเอาปากอ้าอมแบบแตะๆปลายหัวบานของมัน มองไม่เห็นหน้าโบเพราะเส้นผมโบลู่ลงบังหน้าโบไว้
โบเริ่มผงกหัวขึ้นลงสั้นๆเบาๆ อ.วรมันแหงนหน้าหลับตาซีดปาก [[ อูยยยย นั่นแหละ อมเลยซิจ๊ะ หนูโบ อู๊ยยย ดี ดี อูยยย ]] แล้วโบก็เงยหน้ามาเอามือปิดปากแปบนึงทำเหมือนกำลังกลืนน้ำลายแบบผะอืดผะอม

อ.วรมันเลยเอามือมันมากดหัวโบให้ก้มลงอมอีก อีกมือมันก็หยิบมือถือขึ้นมากดๆ ได้ยินมันซีดปาก [[ อูยยย ปากนุ่มชิปหายเลย โอยยย หนูโบไม่เบาเลยนะเนี่ย อูย ]]

โบเริ่มผงกหัวจังหวะยาวกว่าเดิมนิดหน่อย เห็นท่อนลำควยใหญ่ยาวของอ.วรมันที่ไม่โดนเส้นผมของโบบังยังเหลืออีกเยอะ เพราะมือโบกำประคองไว้มือนึง อีกมือโบยันตัวกับหน้าขามัน แสดงว่าโบคงกำลังอมเข้าไปหัวควยให้มันแค่นั้น

ผมกำลังดูไปตะลึงลุ้นควยแข็งไป อ.วรมันเริ่มเอื้อมมือไปบีบลูบก้นโบ เห็นโบส่ายสะโพกหนีเงยหน้าดุใส่มัน [[ อย่าค่ะ จารย์ ]] มันบอก [[ อย่าดื้อกับป๋าซิ ซี้ดดดไม่อยากให้ป๋าน้ำแตกเร็วๆเหรอจ๊ะ ]] เสียงมันครางแหบดูน่าเกลียด โบเลยอึ้งๆยอมตัวนิ่งแล้วก้มลงอมควยให้มันต่อ

พอมันได้บีบลูบก้นโบมันไม่ลูบเปล่า ผมเห็นมือมันถกล้วงเข้าจากขาอ่อนโบไปจนบีบขยำร่องก้นโบเลย โบดูสะดุ้งหยุดเงยหน้าใส่มัน อ.วรมันเอาอีกมือกดหัวโบลงแล้วดุโบ [[ อย่าดื้อซี่...เดี๋ยวป๋าโกรธนะ อูยยย...แค่นี้เอง...ซี๊ดดด ]]

ผมเห็นแล้วควยแข็งจนไม่รู้จะแข็งยังไง เห็นโบเริ่มสะดุ้งตัวโก่ง บางทีก็ส่ายสะโพกจะหนีมืออ.วรมัน ผมเสียวแปร๊บเลยเพราะดูอาการก็รู้ว่าโบโดนมันบี้หีเข้าแล้วแน่ๆ ผมเหมือนคนโดนสะกดจิตเลย นั่งดูคลิปตาไม่กระพริบแถมเอามือกำเป้าตัวเองไปด้วย

ได้ยินเสียง อ.วร มันคุยโทรศัพท์กับใครไม่รู้ รู้แต่ไม่ใช่โบ เพราะได้ยินมันมันพูดแว่วๆว่า น้องปลาขึ้นมาเลยนะ จ๊ะ จ้า แต่ผมไม่สนอะไรมันนักเพราะถึงตอนนี้ เหตุการณ์ในคลิปมันสะกดผมให้เบิ่งตาดูแบบถึงโลกแตกก็ฉุดผมไปไม่ได้ ในหน้าจอเริ่มได้ยินเสียงโบหายใจแรงๆ บางครั้งเกือบจะเป็นเสียงคราง [[ ฮึ๊......ฮึ๊....ฮื่อออออ ]]

ทั้งๆที่ปากโบอมควยให้มันอยู่ อ.วรมันเริ่มขยับมือล้วงบี้หีโบจังหวะเร็วขึ้น จนโบถึงกับเงยหน้าขึ้นหลับตาปี๋ จังหวะนั้น อ.วรมันดึงหน้าโบเข้าไปดูดปากเลย ผมถึงกับตะลึง เพราะตอนแรกโบเม้มปากแต่แป๊บเดียวก็อ้าปากรับจูบกับลิ้นของ อ.วรมัน ดูโบดูดปากกับมันได้ร้อนแรงกว่าที่เคยจูบกับผมซะอีก

ผมอึ้งเลยที่ปากสวยๆของโบแฟนสุดที่รักกำลังโดนไอ้อาจารย์บวรที่แก่คราวพ่อโดนมันทั้งดูดทั้งบดปากแถมหายใจซี๊ดซ๊าดใส่แบบนี้ จะว่าทั้งหึงทั้งเคืองก็คงใช่ แล้วมันก็ถอนปากออกแล้วจับหน้าโบให้ก้มลงอมควยให้มันต่อ ทำเอาผมอึ้งอีก เพราะคราวนี้โบก้มลงอ้าอมแบบไม่ลังเล แถมยังเอามือจับสางผมเปิดหน้าไว้ข้างนึงอีก

ในคลิปจังหวะนี้ก็เห็นอ.วรมันครางซึ๊ดดด แล้วยกมือถือมาถ่ายจังหวะการอมควยของโบ โบเห็นมันถ่ายซูมที่หน้าเลยปัดมือถือมันออกแต่มันทำเสียงฮึดุใส่ โบเลยหันหน้ามามองกล้องวิดีโอแวบนึง ผมถึงเห็นเลยว่าปากโบอ้าอมปลายควยมันได้มิดเงี่ยงเลย จังหวะนี้นี่เองที่ผมได้ดูในคลิปก่อนหน้านี้ ผมเริ่มปะติดปะต่อเหตุการณ์ได้ชัดขึ้น

อ.วรมันเอาอีกมือมาประคองหัวโบเพื่อคุมจังหวะเร่งเร็วขึ้น อีกมือก็พยามเอามือถือถ่ายหน้าโบไปด้วย จนเสียงครางมันโอดโอยยังกะจะตาย อีกมือของมันก็ละไปดึงสะโพกโบมาเพื่อล้วงบี้ร่องหีอีก คราวนี้โบก็เหมือนจะสนองตามใจมันแถมยังส่งเสียงคราง [[ อื้ออ อึ๊...อึ๊  ]]ไปกับมันด้วย

จู่ๆอ.วร มันก็ละมือดันหน้าโบออกแล้วมันก็ลุกขึ้นจับดันตัวโบให้หลังพิงโซฟา มันสั่งโบเสียงสั่นรัว [[ ป๋าจะแตกแล้ว ขอแตกรดหีหน่อย. ]] เห็นโบก็ทำหน้าตื่นแต่กลับไม่ขัดขืนมัน โบปล่อยให้อ.วรมันถกกระโปรงขึ้นแล้วล้วงถอดดึงเกงในออก แล้วจับขาโบชันเข่าแบะอ้าจนโชว์เนินหีนูนๆให้มันโล่งๆเลย  เสียงมันพูดคราง [[ อูยย หีสวยจังเลยหนูโบของป๋า ]] แล้วมันก็ขยับตัวเข้าคุกเข่าบังตัวโบจากกล้องเกือบมิดเลย เห็นมันขยับมือไปมา เห็นหน้าสวยๆของโบเบ้ปากบอกมัน [[ อย่าใส่.... นะ...อา จารย์... อึ๊... ]]    [[ จ้า...อูยยย...อูสสส ]]  โบเม้มปากเงียบกลั้นเสียงทำหน้าเหมือนเจ็บ อ.วร มันก็หยิบมือถือขึ้นมาถ่ายอีก

คราวนี้เห็นมันขยับงัดมือพร้อมๆกับขยับเด้าเอวใส่โบไปด้วย เห็นแก้มก้นเหี่ยวๆของมันเกร็งจนกล้ามปูดขึ้นเลย ได้ยินเสียงโบหลุดเบาๆ [[ โอ๊ะ..โอ๊ย.. อะ อะ ...เจ็บ จารย์...อย่าถูแบบนี้... โอ๊ย.. ]] ผมนี่หูอื้อเลย นึกถึงคลิปนั้นที่เห็นจะจะขึ้นมาทันที มองในมุมคลิปนี้ไม่เห็นแต่ก็เสียวหนักหนาไม่น้อยกว่ากันเลย

แล้วมันก็ยกมือถือขึ้นถ่ายหน้าโบจริงๆ แต่ผมมองในคลิปนี้ไม่เห็นหน้าโบแล้วเพราะโบหันเอียงหน้าหลบไปอีกทาง กล้องคลิปนี้เลยไม่เห็น แปบเดียวอ.วรมันก็โยกเอวหนักขึ้นแถมครางเสียงกระเส่า [[ โอยยยย อูยยยย ]] ตัวโบสั่นกระตุกเลยจากมุมนี้ อ.วร มันโก่งตัวทั้งเด้าเอวทั้งถ่ายคลิปไปด้วย

จนมันร้อง [[ โอ่ยยยยยยย โอ่ยยยยยยย ]] แล้วแอ่นตัวค้างใส่โบ เห็นโบสะดุ้งปลายเท้าจิกมือกำเนื้อโซฟาแน่นเลย ผมแทบจะน้ำแตกตาม

ทนเสียวแทบไม่ไหวอยากจะงัดควยออกมาสาวซะตอนนี้ แต่ติดที่อาย อ.วร มัน ผมเลยกำลูบเป้าควยตัวเองอยู่นอกผ้าแล้วในคลิป อ.วร มันก็ก้มลงจูบหอมโบคุยอะไรกันอีกเบาๆแปบนึง ก่อนมันจะลุกเดินมือดึงกางเกงไว้แล้วมายกกล้องเพื่อกดหยุดคลิป  ผมถึงกับถอนหายใจโล่งเพราะได้พักความเสียวซะที

เลยกำลังจะหันมองหา อ.วร ว่ามันทำอะไรอยู่ เพราะได้ยินเสียงเหมือนมีคนคุยกันอยู่ข้างหลัง  จู่ๆ ผมก็หันไปเจอสาวสวยที่ไหนไม่รู้ กำลังนั่งคุกเข่ามองผมตาแป๋วอยู่ข้างๆ  ผมถึงกับตกใจร้อง เฮ้ย !!

ผมตกใจที่สาวคนนี้จู่ๆก็มานั่งคุกเข่าอยู่ใกล้ๆ หันไปมองไอ้ อ.วร ก็เห็นมันนั่งเอนหลังคุยโทรศัพท์อยู่บนโซฟา สาวคนนี้ก็พูดกับผมว่า  ป๋าให้ปลามาช่วยเธอน่ะ  ผมก็งงๆไรวะ อ.วร มันก็ยกนิ้วโป้งให้ผมแล้วมันก็คุยโทรฯ จ๊ะจ๋ากับใครไม่รู้

สาวสวยนางนี้ก็เริ่มเข้ามาช่วยรูดซิปกางเกงผมแล้วเธอก็จับงัดควยขวดลิโพของผมขึ้นมา  ผมทั้งงงทั้งตื่นเต้น ตอนนี้ถึงได้จำได้ว่าสาวสวยคนนี้คืออาจารย์ฝึกสอนจบใหม่ของมหาลัยผมนิเอง

เพราะคุ้นๆว่าไอ้โตจะเคยชี้ให้ผมให้ดูอาจารย์ฝึกสอนที่มันบอกว่าหน้าตาน่ารักอยู่  แต่ผมไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่เพราะพวกผมใกล้จบแล้ว เลยไม่เคยเจออ.เธอชัดๆ มาตอนนี้ ผมก็คิดไม่ถึงว่า อ.ฝึกสอนหน้าตาน่ารักสาวหมวยคนนี้จะเป็นเด็กของ อ.วร มันด้วยอีกคน  เธอเห็นผมอึ้งๆก็พูดกับผมว่า  ป๋าบวรสั่งเธอให้ทำแบบนี้  ผมโอเคมั้ย

ผมนี่กลืนน้ำลายฝืดคอรีบพยักหน้าบอกเธอเลยว่า โอเค เพราะส่วนนึงผมอึ้งงงๆ แต่ใจนึงก็ตื่นเต้นดีใจเหมือนกัน เพราะอ.เธอสวยน่ารักไม่เบา ถึงจะคนละแนวกับโบเพราะอ.เธอดูลุคเนี๊ยบกว่า แต่หุ่นอวบแน่นนมเป็นนม สะโพกเป็นสะโพกบวกกับหน้าตาแบบนี้ มาขอจับควยให้ผมในเวลาแบบนี้ ผมเลยไม่ปฎิเสธเลย

เสียงอ.วร มันก็บอกผม เจษ ลื้อดูคลิปต่อเลยสิวะ นี่เด็กอั๊วะเอง น้องลูกปลา อ.ฝึกสอนคนสวย  ถือว่าเป็นของปลอบใจจากอั๊วะละกัน อ.ปลา เลยหันมามองตาผมแล้วเธอก็ใช้มือนุ่มๆกำชักสาวควยผมเบาๆ  ผมนี่ใจสั่นควยแข็งโป๊กเลย  ต้องหลับตาสูดปากเพื่อบรรเทาความเสียวแล้วกุมมือ อ.ปลาไว้เพื่อบอกขอบคุณเป็นนัยๆ  

เพราะมันอดไว้ได้ที่จู่ๆอ.สาวสวยน่ารักแบบนี้ก็มาทำแบบนี้ให้  อ.ปลาเธอดูหน้าแดงแต่ก็กำสาวควยผมได้นุ่มมืออย่างคนรู้งาน ผมเลยรีบหันมากดดูคลิปอันต่อไปทันที  เพราะเฉยต่อไปไม่ไหวแล้ว ทั้งภาพทั้งเสียง รสสัมผัสเสียวควยสี่มิติแบบนี้ต้องรีบคว้าไว้ให้มันสุดๆไหนๆก็ไหนๆแล้ว

คลิปเริ่มมาก็เจอภาพโบกำลังอ้าอมท่อนควยอยู่เต็มปาก แต่คราวนี้มันเสียวอกแปล๊บกว่าเดิมตรงที่โบกำลังอมควยให้อ.วร มันในท่านั่งคร่อมตัวโดยที่สะโพกโบที่โดนถกกระโปรงมากองอยู่บนเอวกำลังคร่อมหน้าอ.วร มันอยู่  ผมอึ้งเลย เพราะนี่มันท่า 69 สุดรักสุดหวงสำหรับผมกับโบเลย  แถมเสื้อนักศึกษาของโบก็เปิดเห็นนมหมดแล้ว เสื้อในถกเปิดอยู่ใต้ฐานนม หัวนมโบยังเม็ดแข็งชี้แหน่วอีกด้วย อ.ปลาเธอก็หันมาดูคลิปกับผม เธอสบตาถามผมว่า นั่นแฟนผมเหรอ   ผมก็บอกใช่ สั้นๆ อ.ปลาก็เลยขยับโน้มมาใช้ลิ้นเลียรอบหัวควยผมพร้อมกับใช้มือชักรูดให้ไปด้วย  ผมนี่แทบจะแตกเป็นช่วงๆ ดีที่ว่าพึ่งแตกไปไม่งั้นคงทนได้ไม่นานแบบนี้ ผมเลยได้ตักตวงความเสียวไปพร้อมๆกับโบในคลิป

ในคลิปพอ 69 กันจนร้อนได้ที่ยิ่งกว่าหนังเอ็ก อ.วรมันก็ให้โบหมุนตัวหันหน้ามาหามัน จังหวะมือโบจับควยมันแล้วยกสะโพกงอนมานั่งทับนี่ ผมแทบจะลืมหายใจเลย เพราะโบดูทำแบบไอ้ อ.วร มันแทบไม่ต้องสั่ง  ยังดีที่ควยมันใหญ่มากจนมองเห็นได้ง่ายว่าหัวบานมันยาวพาดชี้โผล่มาตามเนินท้องน้อยของโบชัดๆ ผมถึงโล่งอกไปบ้าง

อ.วร มันก็ยกมือถือมาถ่ายอีก มันสั่งโบว่า [[ อูยย หนูโบ...เอาหีรูดมาแรงๆเลย... อูสสสส น่านนแหละ ]] โบก็ทำตามมันสั่งทั้งบดทั้งรูดสะโพกเอามือยันพุงอ.วรมันไว้  ภาพนี้ผมเห็นแล้วหน้าชาเลย หุ่นสวยเฟอเฟคของโบแฟนสุดสวยที่ผมทั้งรักทั้งหวงกำลังขึ้นควบเอาหีบดรูดควยให้ไอ้ อ.เหี้ยนี่  มันหน้าชาจนเจ็บแปลบหวิวท้องน้อยสุดๆเลย

แต่ก็ทั้งเสียวควยทั้งหึงหวงโบน่ะแหละ เพราะตอนนี้ อ.ปลาก็ใช้ลิ้นตวัดทั้งเลียทั้งดูดหัวควยให้ผมอย่างหนักเหมือนกัน มันเสียวร้อนวูบวาบหัวควยอย่างสาหัสสุดๆเลย  แล้วอ.วรมันก็ครางบอกโบ [[  หนะ หนูโบ...สสสส เอาหัวควยป๋าไปงัดถูรูหีหนู...ด้วยสิ..อูย  ]]  โบได้ยินก็อึ้งเงียบ  หอบหายใจมองหน้ามันเหมือนลังเลใจ

อ.วรมันพูดอีก [[ โธ่ จะกลัว..ทำไม...หนูอยู่บนคุมเอง...อ่า...แบบนี้ ควยป๋าเข้า...แฮ่กก..ไม่ได้หรอก  ถ้าหนูไม่อนุญาต..อ่า ]]  ตอนนี้ผมเห็นโบหน้าหายใจหอบ มองหน้ามันเงียบไม่พูดอะไร ใจนึกผมก็ลุ้นไม่อยากเห็นโบทำตามที่อ.วรมันบอก ทั้งๆที่ผมก็รู้ดีว่ามันเกิดขึ้นไปแล้วจากคลิปเมื่อเช้า

แล้วก็จริงๆ  โบตาเยิ้มแต่ทำหน้าบูดค่อยๆโหย่งตัวขึ้นแล้วเอามือจับประคองหัวควยใหญ่ยักษ์ให้แตะจ่อตรงรู จังหวะนี้ผมเห็นไม่ถนัดเพราะกระโปรงพีชของโบมันย้วยลงมาบังไปหมด เห็นแต่โบค่อยๆ เม้มปากขยับสะโพกงอนไปมาแล้วคิ้วขมวดหายใจเสียงดัง [[  ฮื่ออ...อืออ บะแบบนี้ใช่มั้ย...  ]]  อ.วร มันกัดฟันเม้มปากพยักหน้าให้โบส่งเสียงกัดฟัน [[ กรอดดดด อูยยสสส ใช่จ๊ะ น่ารักที่สุด...อูยยยย ]]

ควยผมถึงกับแข็งจนเส้นเลือดน่ากลัวจะระเบิด อ.ปลาคงรู้ เธอรีบอ้าอมหัวควยผมทันที  ผมนี่ถึงกับต้องกัดปากข่มความเสียวอย่างสุดกำลังเลย  ในคลิปโบเริ่มโยกสะโพกลอยขึ้นลงถี่ขึ้น  ตาโบเยิ้มแหงนเชิดหน้าแต่โบยังเม้มปากไม่ส่งเสียงคราง ผิดกับอ.วร ที่แม่งครางซีดซ๊าดจนผมอิจฉา  

แล้วมันก็สั่งโบอีก [[ หนูโบ...ขย่มแรงๆอีกนิดซิ อูสสสส ...มันไม่เข้า...ไปหรอก...ฮ่าฮ่า นอกจาก..อูยยย ]]  ไม่ทันจบประโยคผมก็เห็นโบโหย่งก้นลอยขึ้นลงให้มันแรงกว่าเดิมซะแล้ว  อ.วร มันก็ยังครางบอก  [[  หนูโบ..ขอ..หัว..ควย  โอยยยย ..ของป๋า...เข้านิดนึง...ก็ดีนะ...อูยยย  ]] พูดจบมันก็เอื้อมมือมาขยำนมโบจนปลิ้นมือ โบแหงนหน้ากัดฟันครางเลย

จนตัวโบสะดุ้งเฮือกนึง อ.วรมันก็ร้อง [[  อูสสสส ]] ผมตาโตลุ้นตัวแข็งเลย เห็นโบตัวสั่นแปบนึงแล้วก็ค่อยๆยกสะโพกขึ้นแล้วขย่มขึ้นลงสั้นๆเหมือนเดิม อ.วรมันก็เอื้อมมือมาจับชายกระโปรงโบให้ถกขึ้นเหน็บขอบเอวไว้เยอะๆ แล้วมันก็เอามือถือถ่ายจังหวะนี้แบบเห็นเต็มๆเลย  โบยังไม่ยอมขืนมันเหมือนทุกครั้งด้วย  ดูแล้วโบคงเสียวจนหน้ามืดพอๆกับอารมณ์ผมในตอนนี้เลย

แล้วจังนึงโบก็สะดุ้ง [[ อ๊ะ ...อ ]] ก้มหน้าค่อย่นตัวสั่นเลย  ผมเสียวหัวควยที่โดนอ.ปลาอมดูดแทบแตก เพราะนึกภาพย้อนถึงคลิปที่เห็นเหมือนหัวควยบานๆของ อ.วร มันเผลอผลุบเข้าไปได้     โบตัวสั่นค่อยๆเอามือจับลำควยมันไว้แล้วยกสะโพกออก  โบหายใจหอบเสียงดังโครตเซ็กซี่อย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนจริงๆ

แล้วโบก็ขย่มมันต่ออีก แต่คราวนี้ไอ้เหี้ยอ.วร มันรีบเอามือถือวางข้างๆแล้วเอามือมาจับรั้งเอวโบไว้แล้วมันก็แอ่นเอวสวนขึ้นใส่โบไปด้วย  ผมนี่ใจหายหายเลย  เพราะโบสะดุ้งร้อง [[ อะโอ๊ยยยยย ]] แล้วเถิบฟุบตัวบนอกมัน แต่อ.วรมันยังไม่หยุดเด้งเอวขึ้นใส่โบ มันยังกระดกเอวสวนขึ้นใส่ร่องก้นขาวๆของโบอีกเป็นสิบๆครั้งได้ โบถึงกับแหงนหน้าอ้าปากหลับตาปี๋แต่ไม่มีเสียงร้อง ผมใจสลายอีกครั้งที่ได้ดูคลิปย้อนหลังจะจะกับจังหวะนี้ เพราะดูก็รู้ว่าโบกำลังเจ็บปวดจนถึงที่สุด แต่ควยเจ้ากรรมแม่งก็เสือกเสียวจนถึงขึดสุดเหมือนกัน ผมร้องโอ๊กกกกกกสสส น้ำควยพุ่งพรวดกระจุยลงในลำคอของ อ.ปลาอย่างสุดกลั้น  เธอร้องฮื้ออตาเหลือก  ทางอ.วรในคลิปมันก็ร้อง [[[  โอ้ววววววว โอ่ยยยยยยยย โอ่ยยยยยยยยย อูยยยยยยย  ]]] แล้วตัวกระตุกแอ่นเอวค้างเฮือกๆ ทำให้จังหวะนี้มุมกล้องทำให้ผมมองเห็นจะจะจนได้ว่าท่อควยใหญ่ยักษ์ของมันเสียบโค้งเสยเข้าร่องหีโบไปแล้วเกือบครึ่งควย !!!

ผมทั้งสำลักลักความเสียวจากฝีปากอ.ปลา ทั้งเจ๊บจุกแน่นในอกที่ได้เห็นโบโดนเย็ดเข้าเต็มๆ มันรู้สึกสับสนจนตาพร่าเหมือนดาวจะขึ้น  
นี่เองที่เค้าเรียกเสียวสุดขีด ผมนั่งหายใจหอบ หรี่ตามองภาพหน้าจอต่อ เห็นอ.วรมันยังกอดจูบนัวเนียโบอีกแปบนึง ก่อนมันจะค่อยพลิกตัวโบที่ตัวอ่อนหมดแรงลงนอนตะแคงคุดคู้บนโซฟา

แล้วมันก็ยันตัวตัวขึ้นเอามือถือถ่ายร่องหีของโบที่มีผลงานน้ำควยของมันไหลทะลักเต็มรู  มันถ่ายจนพอใจแล้วก็เดินมายกกล้องออกคลิปก็จบลง
อ.ปลาดูดเสียน้ำควยให้ผมจนเกลี้ยงก่อนจะเงยหน้ามองตาผมแววตาเศร้าแปลกๆ  ผมไม่ฉลาดนักแต่ก็พอเดาออกว่าเธอคงเห็นใจผมไม่น้อย

อีกอย่างอ.ปลาเธอต้องโดนบังคับมาแบบจำยอมเหมือนกันแน่ๆ เพราะคนสวยหน้าที่การงานดีอย่างเธอไม่น่าจะชอบอะไรแบบนี้และเดาจากความขั่วของไอ้ อ.วร  

ตอนนี้ผมเลยหัวโล่งไปหมด  เริ่มรู้สึกตัวนึกได้ชักจะคิดถึงความรู้สึกของโบขึ้นมาซะแล้ว ..................

------------------------------------------------------------------

ตอนล่าสุดจบลงแค่ตรงนี้นะ เรื่องราวต่อจากนี้คงต้องติดตามจากกระทู้ของท่าน Noopman มาแต่งต่อ
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับบทประพันธ์ ที่ได้มาแบ่งปัน  

avazon

aunwatch

ronin_code9

ได้อ่านทั้งหมดทุกตอนแล้วครับ สนุกมาก พร๊อทเรื่องสนุกดีน่าติดตาม สรุปทั้งหมดชอบมากครับ