ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียนะเมีย ep.1

เริ่มโดย suckzeed, ธันวาคม 11, 2015, 01:38:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suckzeed

ผมอายุ25แล้วครับ ทำงานอยู่บริษัทเงินทุนหลักทรัพย์แห่งหนึ่งย่านสีลม ฐานะก็ปานกลาง ดีที่ว่าได้รับมรดกมาจากพ่อแม่
เลยพอมีเงินซื้อคอนโดซื้อรถไว้ใช้ได้ ผมอยู่ตามลำพังกับแฟน อันที่จริงน่าจะเรียกว่าเมียก็ได้ครับ เพียงทว่ายังไม่ได้
แต่งงานกัน เพราะเธอยังเรียนอยู่ที่มหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งย่านสะพานใหม่บางเขน กะเอาไว้ว่าพอเธอเรียนจบก็จะไปสู่ขอ
กับพ่อแม่เธอ แฟนของผมเป็นคนเหนือผิวเลยค่อนข้างขาว ช่วงขาเรียวยาว สะโพกอวบอิ่มขนาด36นิ้วเห็นจะได้ ช่วงอก
นั้นแม้ไม่ค่อยใหญ่มากนัก แต่เนื้อนมก็แน่นแข็งไม่เหลวหย่อนยานเลยแม้สักนิด ทั้งๆที่โดนผมบีบคลึงทึ้งเล่นด้วยความ
หมั่นเขี้ยวเป็นประจำ

ใบหน้าของเธอไม่ถึงกับสวยเหมือนนางสาวไทยคนล่าสุด แต่ก็ดูน่ารักไม่แพ้ใคร โดยเฉพาะตรงลักยิ้มที่เวลายิ้มทีจะมีรอย
บุ๋มเล็กๆที่แก้มทั้งสองข้าง ผมขอสารภาพเลยว่าแฟนผมนั้นเป็นสาววัยแรงสูงคนหนึ่ง ผมได้เย็ดกับเธอตั้งแต่เธอยังเรียน
อยู่ปีสองภาคปลาย อ้อลืมบอกไปว่าแฟนผมนั้นเธอชื่อเกศ แต่ผมมักเรียกเธอว่าน้องแก้มบุ๋มเป็นประจำ

ผมพาแฟนมาอยู่ด้วยเมื่อเธอขึ้นปีสาม อยู่กันแบบเปิดเผยเหมือนผัวเมียทั่วไปนั่นแหละครับ เพราะว่าพ่อแม่เธอไม่สดวก
ขึ้นมาดูแลเยี่ยมเยียนลูกสาวนั่นเอง ผมเลยชวนเธอมาอยู่ด้วยกันเสียเลยสดวกดี ไม่ต้องเทียวไปเทียวมาหาที่เย็ดให้ยุ่ง
ยาก แต่เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนั้นไม่ได้เกี่ยวกับบทเย็ดของเราทั้งสองคนหรอกครับ แม้ว่ามันจะมีบทอัศจรรย์ที่โลดโผน
บ้างเป็นบางครั้ง ทั้งเอ้าท์ดอร์ที่ระเบียงยามกลางดึก ทั้งยืนเย็ดกันในสระน้ำของคอนโดเราก็เคยลองมาแล้ว

มันเป็นเรื่องที่แฟนผมเล่าให้ฟังช่วงที่เธอขึ้นปีสี่ แล้วต้องออกฝึกงาน ครั้งแรกเกศขอมาฝึกงานที่บริษัทที่ผมทำงานอยู่
เหมือนกัน แต่ผมไม่ตกลง ที่ไม่ตกลงนั่นก็เพราะไม่อยากให้เกศล่วงรู้พฤติกรรมของผมในที่ทำงานนั่นแหละครับ แหมก็
ในที่ทำงานผมก็แอบมีกิ๊กเหมือนผู้ชายที่มีเมียแล้วทั่วๆไปนั่นแหละ

ใครจะทนเย็ดกับเมียคนเดียวอยู่ได้ทุกวี่ทุกวันเล่าครับ เรื่องนี้ผมว่าเกศก็คงพอรู้ๆอยู่บ้างเช่นกัน แต่เธอไม่เคยแสดง
อาการหึงหวงออกมาให้เห็น คงมั่นใจในตนเองแหละครับว่า แม้ผมจะมีผู้หญิงคนอื่นๆบ้าง มันก็แค่เป็นของแถม แต่ของ
จริงในชีวิตนั้นมีเพียงเกศคนเดียว

ผมก็คิดไม่ต่างไปจากเกศ เรื่องแบบนี้เคยคุยกันด้วยซ้ำไปว่าถ้าเกศเจอคนที่ถูกสเป็คถูกใจ จะมีกิ๊กบ้างก็ได้ผมไม่ถือ
แต่ว่ามีอะไรต้องมาเล่าให้กันฟังห้ามแอบซ่อน ผมจำได้ว่าเกศเธอเอาแต่หัวเราะเมื่อได้ยินที่ผมบอก แถมแซวผมเสียอีก
ว่าที่พูดเช่นนี้ คงเพราะเป็นการเปิดทางให้กับตนเองมากกว่า ส่วนตัวเธอนั้นรักผมคนเดียวคงไม่แอบมีกิ๊กอย่างแน่นอน

แต่แล้วมันก็เกิดเรื่องนี้ขึ้นมาหลังจากที่เกศไปฝึกงานผ่านไปแล้วถึงสามเดือน เธอถึงได้มาเล่าให้ผมฟัง ผมก็อึ้งไปเล็ก
น้อยหลังจากที่ฟังเรื่องราวทั้งหมดจากปากเกศ แต่ก็ไม่ถือสาเอาเป็นเรื่องราว เพราะเหตุการณ์มันผ่านไปแล้ว อีกทั้ง
ตนเองแหละที่ดันไปบอกกับเกศไว้อย่างนั้นแต่แรก โทษใครไม่ได้ ได้แต่รำพึงกับตนเองว่า เมียนะเมีย
มันน่าจะเล่าให้ฟังตั้งนานแล้ว555

เข้าเรื่องกันเลยครับ เกศแฟนผมนั้นแกเรียนคณะบริหารสาขาการเงินการบัญชีแหละครับ ช่วงที่ทางมหาลัยให้นักศึกษา
ออกไปฝึกงาน หาประสพการณ์แกก็เลยไปได้ฝึกงานที่บริษัทโบรคเกอร์แห่งหนึ่งย่านอ่อนนุช เป็นบริษัทเล็กๆแบบห้อง
แถวห้องเดียวอยู่ซอยตันๆตื้นๆริมถนนใหญ่

ในบริษัทมีคนทำงานประจำอยู่เพียงแค่สามคนเอง คือหัวหน้างานเป็นผู้หญิงจะมาทำงานแค่ช่วงเช้าๆ แล้วออกไปหา
ลูกค้าด้านนอก กลับเข้ามาอีกทีก็ตอนเย็น แต่ที่ทำงานกันประจำทั้งวันก็เหลืออีกสองคนคือพี่แม็คอายุ30กว่าๆแล้ว
รูปร่างผอมสูงก้นปอดๆ หน้าตาธรรมดาๆ ไม่หล่อ แต่พูดเก่ง กับอีกคนชื่อพี่อรอายุน่าจะเกือบๆ30แต่งงานมีสามีแล้ว
ผมเคยเห็นรูปร่างก็อวบอิ่มดีตัวไม่สูงนักแต่สะโพกผายใหญ่ ก้นงอนๆ อกตูมเต่งขนาดกะด้วยสายตาไม่น่าจะต่ำกว่า36

เกศเล่าให้ผมฟังว่า เมื่อแรกๆเข้าๆไปฝึกงานใหม่ๆ ทั้งหัวหน้าและพี่ๆทั้งสองก็ดูแลเอาใจใส่สอนงานให้ความเป็นกันเอง
กับเธอดี คงเพราะมันมีกันอยู่เพียงไม่กี่คน เธอสังเกตุว่าพี่แม็คกับพี่อรนั้นค่อนข้างสนิทกันมาก เวลาหัวหน้าออกจาก
ออฟฟิสไปแล้วก็เล่นหัวหยอกเอินกันแบบถึงเนื้อถึงตัว แต่เวลามีลูกค้าเข้ามาที่บริษัท ทั้งสองคนก็เอาใจใส่งานดีเรียก
ว่า รู้จักเล่น รู้จักทำงานกันดี จนหัวหน้างานไว้วางใจทั้งคู่

พี่อรนั้นผิวออกไปทางสีแทน ชอบแต่งตัวค่อนข้างโป๊ แต่โป๊แบบมีคลาสเช่นถ้าวันไหนแกจะใส่เสื้อคอคว้านลึกเพื่อโชร์
ร่องอกอันอวบอิ่ม เธอก็จะใส่กระโปรงที่ดูเรียร้อยดีไม่ผ่าไม่เว้า แต่ถ้าวันใดเธอต้องการจะโชร์สรีระเบื้องล่างลำเรียวสี
แทนเนียนๆกับสะโพกอวบใหญ่ กระโปรงก็จะสั้นบ้าง ผ่าลึกบ้าง แต่เสื้อก็จะปิดแบบมิดชิด

ส่วนพี่แม็คนั้นก็แต่งตัวเรียบร้อยตามปรกติดุน่าเชื่อถือ แต่เกศบอกว่าในความน่าเชื่อถือนั้น แฝงซ่อนความหื่นชนิดที่หื่น
เรียกพ่อได้เลย เพราะแกมันจะตีเนียนเข้าไปยืนใกล้ๆเพื่อส่องร่องอกของพี่อรประจำ คำพูดก็แสนจะทะลึ่งลามก แต่ดู
เหมือนพี่อรแกจะไม่ถือสา มิหนำซ้ำยังเล่นด้วย ทั้งคำพูดและท่าทาง จนตอนแรกเกศนึกว่าพี่เค้าทั้งสองคนเป็นผัวเมีย
กันด้วยซ้ำ

พอฝึกงานไปได้เพียงอาทิตย์เดียว เกศก็เล่าให้ผมฟังว่า เธอตกใจมากเมื่อเห็นพี่แม็คแอบดูหนังโป๊จากหน้าไอแพตที่
โต๊ะทำงาน มิหนำซ้ำยังชักชวนให้พี่อรไปดูด้วย

"ไอ้อรมาดูหนังนี่สิเด็ดมากเลย แอบถ่ายสวิงกิ้งคนไทยด้วยนะโว๊ย...."

"เย้ยพี่แม็ค..เกรงใจไอ้เกศมันบ้างสิ..ดูอะไรตอนนี้..."

เสียงพี่อรร้องบอกให้เกรงใจเกศ แต่ตัวเองกลับขยับขาไสเก้าอี้ถลาไปหาพี่แม็คทันที พร้อมร้องหูยๆเสียงดัง เมื่อแลเห็น
ภาพบนจอไอแพต

พี่อรปากบอกว่าเกรงใจเกศไม่ควรดูหนังโป๊ในที่ทำงาน แต่พอตัวเองสไล้เก้าอี้เข้าไปหา แทนที่จะดูเงียบๆ กับวิพากษ์
วิจารณ์ต่างๆนาๆ เกศเล่าให้ผมฟังว่า แม้เธอไม่ได้เข้าไปดูด้วย แต่เสียงบรรยายของทั้งสองก็แทบจะทำให้เกศหลับตา
จินตนาการได้เลยในหนังทำอะไรกันบ้าง เพราะมีการลุมสวิงทั้งอมควยและโดนเย็ด ทั้งโดนควยสองดุ้นเข้าไปในรูหี
และรูก้น แต่ทั้งสองก็ดูๆแล้วหยอกๆกันเล่นๆเฉยๆ ไม่ได้มีอะไรมากไปกว่าเสียงหัวเราะและวิพากษ์วิจารณ์กันอย่าง
สนุกปาก

"เสียดายว่ะ..ควยมันเล็กไปหน่อย ยังงี้จะมันส์หีได้ไง จริงมั๊ยวะอร.." เสียงพี่แม็คดังจนเกศเกือบทำเอกสารที่กำลังถ่าย
สำเนาหลุดตกพื้น

"แค่นี้ก็ใหญ่แล้ว..ใครจะไปสู้ของพี่ได้ละ..เหมือนไม่ใช่ควยคนฮ่าๆๆๆ..."

เกศได้ยินเสียงพี่อรตอบโต้ พร้อมหัวเราะ ความหมายเหมือนกับพี่อรเคยเห็นอาวุธลับของพี่แม็คแล้วยังงั้นแหละ แต่
เกศก็ไม่กล้าถาม รับฟังเอาไว้จนเกิดอาการครั่นเนื้อครั่นตัว ร่องสาวตอนนั้นขมิบยวบๆจนน้ำหีทะลักไหลออกมาแฉะ
กางเกงใน

พี่สองคนตั้งหน้าตั้งตาดดูหนังโป๊นั้นกันอย่างจดจ่อจนจบ เสียงพี่อรถอนหายใจดังเฮือก จนเกศหันไปมอง ก็เห็นหน้า
พี่อรแดงกล่ำ ดวงตาหยาดเยิ้มคล้ายกับตอนที่เกศมีอารมณ์เวลาเย็ดกับผม

"เงี่ยนละสิยัยอร..คืนนี้แกกลับไปขย่มผัวตามหนังเลย ฮ่าๆๆๆๆ..." เสียงพี่แม็คร้องแซว พี่อรก็ทำท่าอายทุบแขนพี่แม็ค
ดังปึ๊กๆ จนพี่แม็คทนเจ็บไม่ไหว ก็เลยรวบมือพี่อรกำเอาไว้แน่น

"หูยยยย..เหงี่อเต็มมือเลย เงี่ยนแน่ๆใช่ป่ะวะ...อีอร..." ทั้งสองคนสนิทสนมกันมากจนบางครั้งพี่แม็คเรียกพี่อรว่าอีอร
หน้าตาเฉย

"ไอ้บ้าแม็ค..เลิกนับถือกันไปเลย แซวอยู่นั่นแหละ..ยิ่งอยากๆอยู่ด้วย แฟนอรก็ไม่ทำการบ้านมาหลายคืนแล้วด้วย" พี่อร
บ่นอุ๊บอิ๊บหน้าตายิ่งแดงกล่ำด้วยความกำหนัด

"งั้นไปตกเบ็ดในห้องน้ำเลย..พี่ไม่ว่าไรหรอก เดี๋ยวดูลูกค้าให้ ฮ่าๆๆๆ"

พี่แม็คยังร้องแซวเล่นขำๆสนุกๆ เกศก็คิดว่าพี่อรจะโกรธจะอาย ที่ไหนได้ เธอกลับลุกจากเก้าอี้เดินสบัดก้นไปห้องน้ำ
หน้าตาเฉย เกศได้แต่ยืนมองงงๆ ว่านี่พี่อรจะไปตกเบ็ดจริงๆงั้นรึ

Sessiri Ratanatharakeat

เรื่องนี้ดีๆ แบบนี้ ขอตามอ่านให้หนำใจเลยครับ

review1972

อีกเรื่องจากนักเขียนในตำนานของพวกเราครับ

review1972

กลับมาย้อนอ่านอีกครั้งครับ ตำนานจริงๆ

hanabombam

ล้องน้องบริษัทนี้เขาถึงเนื้อถีงตัวกันจริงๆ งานนี้คงไม่เบ็ดอย่างเดียวซะมั่ง

ต้องมีซำติ่งแน่นอนระหว่างพี่อรกับพี่แม็ก

kerdsopa

drof666

จะเสียเมียเพราะไปฝีกงานนี่แหละ

No.tee