ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูเข้าใหม่และครูฝึกสอน บทที่ 5

เริ่มโดย TheTao, มกราคม 31, 2018, 10:42:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

ครูแอมเสร็จเด็กนักเรียนตัวแสบแล้ว เลยแค่ครูนุ่นสินะ

BuffFun

ตั้มตีขึ้นมา 1 แต้ม แต่ยังไม่มีใครเชี่ยวชาญเท่าลุงเข้มสักคนเลยครับ 55

johnywalker

น่าจะมีรายละเอียดตอน featuring กัน ให้มากกว่านี้นะครับ
คนอ่านเขาชอบอ่านตอนนี้กัน เชื่อผมเถอะ

Whoo Amm Ii

โอ้ววว ครูแอม โดนวางยาซะ เลยโดนนักเรียนฟาดเลย

suriyamahajit

ครูแอมเสร็จเด็กไปสะแล้วเฒ่าเข้มละมัวช้าอยู่นั้นแหละ

snoob

น่าเสียดายแทนลุงเข้มจิงๆผมเชียร์อยู่

lahm

hanabombam

ครูแอมโดน นร สอนเสียวซะแล้ว นร ปาดหน้า ผอ ซะงั้น ::HoHo::

Suchart Thanee

Suchart Thanee