ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เ-็ดเด็กป.6 ในห้องประชาสัมพันธ์

เริ่มโดย xonly-1304, ธันวาคม 15, 2015, 11:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1304

สวัสดีครับเรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดกับผมเมื่อต้นเดือนธันวาคม'58ที่ผ่านมานี้เองครับ ผมเป็นครูอยู่โรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดสงขลา สอนตั้งแต่เตรียมอนุบาลไปจนถึงชั้น ม.3 ซึ่งโรงเรียนที่ผมสอนอยู่ไม่ได้ใหญ่โตอะไรนักเป็นโรงเรียนบ้านๆห่างจากตัวอำเภอพอสมควร โดยผมเป็นครูสอนวิชาคณิตศาสตร์และมีหน้าที่ดูแลห้องประชาสัมพันธ์ในโรงเรียน โดยที่โรงเรียนทุกๆเช้าและเที่ยงจะมีนักเรียนที่ทำหน้าที่คล้ายๆดีเจมาเปิดเพลงครับ ซึ่งขนาดของห้องประชาสัมพันธ์ที่โรงเรียนนั้นเมื่อก่อนใช้เป็นห้องเก็บของทำให้อยู่แยกมาจากตึกใหญ่ จึงทำให้ห้องนั้นเหมือนเป็นห้องส่วนตัวผมไปเลย เพราะครูคนอื่นในโรงเรียนจะอยู่ที่ตึกใหญ่อีกตึกที่เป็นห้องพักครู เข้าเรื่องเลยแล้วกัน เด็กที่มาทำหน้าที่ดีเจเป็นเด็กผู้หญิง 2 คน คนแรกชื่อ ตุ๊กตา เป็นเด็กน่ารักๆตัวเล็กผิวขาวเวลายิ้มจะมีลักยิ้ม เป็นเด็กเรียบร้อยที่บ้านหวงมากคอยรับ-ส่งทุกวัน อีกคนชื่อ เมย์ คนนี้บ้านอยู่ข้างโรงเรียนเลย หน้าตาธรรมดาแต่หุ่นดีเกินเด็กป.6ไปมาก นิสัยออกแนวฮาๆแก่นๆหน่อย ทั้งสองเป็นเด็กที่ชอบทำกิจกรรม โดยทั้งสองอยู่ป.6 แต่อยู่คนละห้องกัน และทั้งสองคนเป็นเชียร์ลีดของโรงเรียนด้วย วันหนึ่งได้รวบรวมแนวข้อสอบโอเน็ตมาจัดทำเป็นข้อสอบให้นักเรียนทดลองสอบกันหลังจากผลสอบออกมาปรากฏว่าทั้งตุ๊กตา และเมย์ ทำคะแนนได้น้อยมากเพราะในช่วงเวลาที่ติวสอบนั้น ทั้งเมย์และตุ๊กตาต้องไปซ้อมแข่งงานงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนเลยไม่ได้ติว ผมเลยบอกทั้งสองไปว่าถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปคงทำคะแนนสอบโอเน็ตจริงๆได้น้อยมากๆแน่ ให้ทั้งคู่หาว่างมาหาผมแล้วผมจะติวสอบให้ โดยปกติแล้วผมก็สนิทกับตุ๊กตาและเมย์มากอยู่แล้วแต่ผมไม่เคยคิดอะไรเกินเลยไปกว่าครูและนักเรียนเลย จนกระทั้งเที่ยงของวันนึงขณะที่อยู่ในห้องประชาสัมพันธ์ตุ๊กตามาปรึกษากับผมว่า
ตุ๊กตา : ครูขาหนูจะทำยังไงดีเรื่องคะแนนของสอบของหนูคะ
ผม : ทำไมหรอ
ตุ๊กตา : ป๊า(น้องเค้าใช้เรียกแทนคำว่า "พ่อ")หนูบอกว่าถ้าเกิดผลสอบไม่ว่าสอบในโรงเรียนหรือสอบโอเน็ตออกมาน้อยจะให้ย้ายโรงเรียน
ผม : ... (นิ่ง)
ตุ๊กตา : คือครูขาหนูไม่อยากย้ายโรงเรียนคะ หนูชอบอยู่ที่นี้หนูจะทำยังไงดี
ผม : ครูถึงบอกให้ตุ๊กตาหาเวลาว่างไงครูจะได้สอนทบทวนให้
ตุ๊กตา : คะครู หนูจะยอมทำทุกอย่างเลย หนูจะหาเวลาว่างให้ได้เลย
ผม : ตอนนี้เริ่มคิดไปไกลแล้ว เลยพูดไปว่า เรื่องสอบโอเน็ตครูช่วยยาก แต่เรื่องคะแนนสอบปกติครูช่วยให้ตุ๊กตาได้เกรดสูงๆยังได้นะ
ตุ๊กตา : จริงหรอคะ!! ครูช่วยหนูหน่อยนะจะให้หนูทำอะไรหนูก็ยอมคะ
ผม : งั้น...พรุ่งนี้ตอนเช้ารีบมาโรงเรียนแล้วมาหาครูเลยนะ ย้ำว่าเช้านะมาให้เร็วกว่าเวลาปกตินะ
ตุ๊กตา : ค่ะ
หลังจากนั้นผมก็เข้าชั้นเรียนตอนบ่าย ตลอดเวลาตอนบ่ายผมไม่เป็นอันสอนเลยครับเอาแต่คิดหาแผนการที่จะได้เย็ดเด็ก ป.6 เฝ้ารอว่าอยากให้ถึงพรุ่งนี้เช้าเร็วๆ วันรุ่งขึ้นผมรีบมาโรงเรียนแต่เช้าประมาณ 05.40 มาถึงพร้อมกับที่ลุงภารโรงมาเปิดประตูพอดีเลย แล้วผมก็รีบขึ้นไปที่ห้องประชาสัมพันธ์ จัดเตรียมที่ทางที่จะเชือดน้องตุ๊กตาให้เรียบร้อย ผ่านไปไม่ถึง15นาทีน้องตุ๊กตาก็มาเคาะประตูหน้าห้อง
ผม : เข้ามาเลยครู แล้วล็อคประตูให้ครูด้วยนะ
ตุ๊กตา : สวัสดีค่ะครู หนูรีบมาเลยครูจะเก็งข้อสอบให้หนูใช่ไหมคะ
ผม : (ทำหน้าเครียดแล้วบอกว่า) ตุ๊กตาเมื่อคืนครูกลับไปดูคะแนนเก็บเรามาแล้วนะทำไมเทอมนี้เราได้น้อยจังอาการน่าเป็นห่วงมากเลย (อันที่จริงได้เยอะครับแต่แกล้งบอกไปว่าน้อย)
ตุ๊กตา : จริงหรอคะ (หน้าเหมือนจะร้องไห้) ป๊าต้องว่าหนูแน่ๆเลย ครูจะช่วยหนูได้ไหมคะ
ผม : ดูจากคะแนนมันก็ช่วยยากอยู่นะ ถ้าจะให้ช่วยจริงๆมันต้องมีข้อแลกเปลี่ยน
ตุ๊กตา : ทำยังไงหรอคะ หนูไม่เข้าใจ
ผม : มานั่งนี้ก่อนดีกว่ามาคุยกันก่อน แล้วผมก็เลือนเก้าอี้มาตั้งติดๆกับตัวผมจากนั้นตุ๊กตาก็เดินมานั่งผมจึงถามต่อว่า "ที่ตุ๊กตาบอกครูเมื่อวานว่าจะให้หนูทำอะไรหนูก็ยอมคะ ตุ๊กตาจะทำอะไรให้ครูบ้าง"
ตุ๊กตา : ได้ทั้งนั้นคะ ครูจะให้หนูจัด ปัด กวาด เช็ด ถูห้องประชาสัมพันธ์ หรือทำรายงานหนูทำได้หมดคะ
ผม : แค่นั้นมันไม่พอครูอยากได้อะไรที่มากกว่านั้น
ตุ๊กตา : นิ่งซักพักแล้วพูดว่า "ครูอยากได้เงินหรอคะ หนูมีให้ครูไม่ค่อยเยอะนะ เงินเก็บหนูแค่พันกว่าบาทเอง"
ผม : ครูไม่เอาหรอกเงิน ครูก็มีเงินอยู่จะเอาไปทำไม ครูอยากได้อะไรที่ง่ายกว่านั้น ซึ่งตุ๊กตาก็มีอยู่แล้วด้วย อยู่ที่ว่าตุ๊กตาจะยอมให้ครูหรือเปล่าเท่านั้นเอง
ดูจากสีหน้าตอนนั้นผมว่าตุ๊กตาคงจะรู้สิ่งที่ผมต้องการแล้วแหละ ตุ๊กตานั่งเงียบไปนานมากจนผมทนไม่ไหวเลยลองเอามือผมไปตั้งบนตักของเธอ เธอสะดุ้งเล็กน้อยแต่ยังคงนิ่งอยู่ผมจึงได้ใจเริ่มขยับมือลูบขึ้นมาเรื่อยๆแล้วก็ผมหน้าลงมาดมผมเธอ เลื่อนมาที่ปากแล้วจูบ เธอยังจูบไม่เป็นผมเลยสอนให้ เธอเรียนรู้เร็วมากสักพักเริ่มที่จะจูบตอบผมได้แล้ว จากนั้นผมก็ยกมือซ้ายมาวางไว้บนหน้าอกของเธอแล้วเริ่มวน ตุ๊กตาตัวสั่นๆเล็กน้อย ผมจึงจะเริ่มขั้นต่อไปโดยเริ่มล้วงมือเข้าไปในคอเสื้อคอซองของเธอ ทันทีที่ผมจับโดนเสือในที่เป็นผ้าลายการ์ตูนของเธอ เธอก็ดึงตัวออกมาหน้าตาเหมือนจะร้องไห้
ตุ๊กตา : ครูขาหนูกลัวคะ ครูอย่าทำเลยนะครูจะให้หนูทำอะไรก็ได้ทั้งนั้นนะคะ
ผม : ย้อนคำพูดของเธอไป "ก็ไหนตุ๊กตาบอกว่าครูจะให้ตุ๊กตาทำอะไรตุ๊กตายอมทั้งนั้นไง" เธอนิ่งหน้าเสียยิ่งกว่าเดิม ผมจึงพูดต่อไปว่า "ยอมให้ครูเถอะนะ ครูรักตุ๊กตา ครูชอบตุ๊กตามานานแล้ว ไม่งั้นครูไม่สนิทกับตุ๊กตาขนาดนี้หรอก แล้วครูจะให้เกรด 4 วิชาคณิตของครูเลยไง ตุ๊กตาจะได้ไม่ต้องย้ายโรงเรียน" ได้ผลครับ เธอนิ่งแล้วพูดกลับมาว่า "ค่ะ" ผมยิ้มแล้วเริ่มเล้าโลมเธอต่อ จากนั้นผมก็ดันตัวเธอลงมานอนที่เบาะที่เค้าไว้ใช้ตอนเรียนยืดหยุ่นที่ผมแอบไปเอามาเมื่อว่าตอนเย็น ตอนนี้มือซ้ายผมล้วงไปถอดเสื้อในเธอออกโดยยังไม่ถอดเสื้อนอกเพราะผมอยากเย็ดเธอคาชุดนักเรียน พอถอดได้แล้วผมก็ดึงเสื้อนักเรียนของเธอขึ้นไปทำให้ผมได้เห็นนมของเด็ก ป.6 ที่ไม่มีอะไรมาขว้างกัน หัวนมออกสีเนื้อๆชมพูจางๆสวยมาก ผมทนดูต่อไม่ไหวจึงก้มลงไปดูดหัวนมของเธอมือซ้ายก็ลูบหัวนมอีกข้างที่เหลือทั้งแบบนั้นสองข้างสลับไปมา เธอคราง ฮื่มๆ ในคอเล็กน้อย จนหัวนมที่ตอนแรกๆยังแบบติดอยู่กับหน้าอกเริ่มที่จะแข็งและตั้งขึ้นมาจนสังเกตได้ ผมเริ่มเอามือขวาที่ว่างอยู่ลูบไปบนหน้าขาของเธอและล้วงเข้าไปสัมผัสกับกางเกงในเธอ ทันทีทีผมสัมผัสดูกางเกงในผมยิ้มเลยเพราะตอนนี้กางเกงในของตุ๊กตา เริ่มที่จะชื้นๆขึ้นมาบ้างแล้วแสดงว่าเธอเริ่มมีอารมณ์คล้อยตามผมแล้ว ผมจึงถอดกางเกงในเธอออกมาดูที่เป้าตรงกลางมีรอยเปียกนิดๆ ผมหยิบมาดมกลิ่นมันหอมแปลกๆดีจนผมเผลอเลียไปดูไม่รู้ตัว ซึ่งขณะนั้นตุ๊กตาได้ลืมตามองผมอยู่พอเห็นผมเลียเธอก็ก้มหน้าอายๆลงไป ผมวางกางเกงในลงแล้วเปิดกระโปรงให้มันขึ้นไปกองไว้ที่เอว จับขาเธอขึ้นมาชันเข่าแล้วแหวกออกเพื่อดูของสงวนของเธอว่าตรงตามที่ผมจิตนาการไว้ไหม แคมหีเธอเกลี้ยงไม่มีขนเลยซักเส้น หีเธออูมมากเห็นจากภายนอกตัวเล็กๆไม่คิดว่าจะอูมขนาดนี้ หอยเธอยังปิดสนิทเป็นแค่รอบผ่าขีดเล็กๆแล้วมีน้ำซึมออกมาเล็กน้อย ผมเอามือผมไปลูบน้ำที่ซึมออกมา ทันทีที่มือผมไปโดยหอยเห็นเธอสะดุ้งเล็กน้อย ผมใช้นิ้วมือแหวกกลีบของเธอออกพบรูเล็กๆผมจึงมองเข้าไปเห็นเป็นเยื้อขาวๆบางๆกั้นอยู่ ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปแล้วลองกดดู ตุ๊กตาสะดุ้ง
ตุ๊กตา : ครูทำอะไรคะ หนูเจ็บ
ผม : อ้อ ครูแค่ดูหีตุ๊กตาหนะ สวยจริงๆเลยนะหีเราเนี้ยครูชอบมากเลย
ตุ๊กตา : หน้าแดงแล้วบอกว่าครูพูดอะไรอ่ะ หยาบจัง
ผมจึงใช้นิ้ววนๆอยู่ภายนอกหีเธอบริเวณติ่งเสียวที่ตอนแรกแทบจะไม่เห็นแต่ตอนนี้เริ่มพองขึ้นมาแล้ว
ตุ๊กตา : ครูขา ครูทำอะไรคะหนูเสียวไปทั้งตัวเลย
ผม : ทั้งตัวเลยหรอ แล้วเสียวตรงจุดไหนมากที่สุดล่ะ แล้วผมก็ยิ่งวนยิ่งออกแรงเน้นตรงติ่งเสียวมากขึ้น
ตุ๊กตา : ที่ตรงนั้นคะ
ผม : ตรงนั้นที่ว่ามันตรงไหนหรอ
ตุ๊กตา : ก็ตรงนั้นคะที่ครูกำลังวนอยู่อ่ะ
ผม : แล้วมันเรียกว่าอะไรหรอ ผมขยับมือเร็วขึ้น เน้นหนักๆขึ้น
ตุ๊กตา : หีค่ะ!! ตรงหีคะ ครูขาอย่าวนแบบนั้นคะหนูเสียว หนูฉี่จะแตกอยู่แล้ว
ผม : ยิ่งเน้นเร็วขึ้นเรื่อยๆ ถ้าตุ๊กตาปวดฉี่ก็ฉี่ออกมาเลยไม่ต้องกลั้น
ตุ๊กตา : อะๆๆๆ ครูขาช่วยหนูด้วยครูขา หนูจะฉี่แล้วๆ อะๆๆๆๆๆ อ๊ายยย
ตุ๊กตาตัวเกร็งเหยียดแขนเหยียดขากระตุก 2 – 3 ครั้ง แล้วหอบหายใจเร็วๆ ผมว่าเธอคงเสร็จคานิ้วผมไปทีแล้ว ซักพักเธอลืมตาขึ้นมา
ตุ๊กตา : ครูขาหนูขอโทษคะหนูกลั้นฉี่ไว้ไม่ไหวจริงๆคะ ก็ครูเล่นทำอะไรไม่รู้หนูคุมตัวเองไม่ได้เลย แล้วตุ๊กตาก็ก้มหน้าลงมาดู
ตุ๊กตา : อ้าวครูขา หนูว่าเมื่อกี้หนูรู้สึกเหมือนกลั้นฉี่ไม่อยู่เหมือนมันจะมาเยอะ แต่ทำไม่หนูไม่เห็นว่าจะมีฉี่หนูเลอะเลยอ่ะคะ
ผม : อาการเมื่อกี้เค้าเรียกว่าตุ๊กตาถึงจุดสุดยอดแล้ว จะรู้สึกคล้ายๆปวดฉี่แต่มันไม่ใช่ เป็นยังไงบ้างความรู้สึกเมือกี้
ตุ๊กตา : มันรู้สึกหวิวๆในท้องยังไงไม่รู้คะ รู้สึกเสียวมากๆเลย
ผม : แล้วชอบไหมล่ะ
    ตุ๊กตาก้มหน้าอายผมจึงเริ่มรุกเธอต่อโดยจับเธอนอนลงไปใหม่ทีนี้ผมก้มหน้าลงไปเลียหีเธอเพื่อชิมรสน้ำหีของเด็ก ป.6 แทบจะไม่มีกลิ่นคาวเลย รสชาติออกเค็มๆนิดๆรู้สึกดีมากๆผมตวัดลิ้นรัวๆ ตุ๊กตาครางออกมา ผมเริ่มเอามือแหย่เข้าไปในรูหีเธอค่อยๆคว้านให้มันกว้างๆเพื่อรอรับท่อนเอ็นของผม ผมเลียไปซักพักจนตุ๊กตาเธอตัวเกร็งกระตุ๊กอีกครั้ง เธอนอนหอบหายใจเร็วๆ ผมเงยหน้าขึ้นมา
ผม : เอาละนะ
ตุ๊กตา : ทำหน้า งงๆ อะไรหรอคะครู
ผม : ก้มลงไปข้างๆหูแล้วกระซิบว่า ครูจะเย็ดเธอแล้วนะ เป็นของครูนะคะที่รักของครู ครูรักตุ๊กตานะคะ
    ตุ๊กตาก้มหน้าอายๆ ไม่พูดอะไรผมจึงเอาเจลหล่อลื่นมาทาที่ควยและที่ปากรูหีของตุ๊กตาแล้วจึงเอาควยมาจ่อที่รูหีของเธอแล้วเลือนหน้ามาดูดนมเธอไปเรื่อยๆ พอเธอเริ่มครางผมก็ออกแรงกดลงไปเร็วๆจนหัวควยผมผ่านไปได้พ้นตรงที่เป็นส่วนเงียงแล้ว ตุ๊กตาร้อง โอ๊ย!! ดังมาก(ดีที่ตอนนั้นยังเช้าไม่มีคน และห้องเป็นตึกเล็กแยกมา) เธอดันตัวหนีพร้อมกับร้องไห้ออกมา
ตุ๊กตา : โอ๊ย!! ฮื่อๆ ครูขาหนูเจ็บคะ เอาออกก่อนคะ ฮื่อๆ ป๊ะป๊าหนูเจ็บ ฮื่อๆๆๆ ป๊ะป๊าช่วยตุ๊กตาด้วย ฮื่อๆๆๆๆ
ผม : ไม่เป็นไรนะคะตุ๊กตา อดทนอีกนิดนะคะคนสวย อย่าเกร็งนะคะเดี๋ยวก็ไม่เจ็บแล้ว ตุ๊กตาเป็นสาวแล้วนะ ครูรักตุ๊กตาที่สุดเลยนะคะ แล้วก้มลงไปดูดผมเธอต่อ เมือที่เหลือก็เค้นหัวนม อีกข้างก็วนๆแถวๆติ่งเสียวเพื่อคลายความเจ็บให้เธอ ทำไปซักระยะเธอเริ่มคราง รอบนี้ผมกลั้นหายใจกดเข้าไปเต็มแรงจนควยเอาไปสุดโคน ผมรู้สึกเหมือนมีอะไรฉีกขาด รู้สึกคับและแน่นไปหมดเหมือนหีของเธอแทบจะหนีบของผมขาดได้เลย ตุ๊กตาร้อง โอ๊ย!! ลั่นห้องพร้อมกับดิ้นเหมือนปลาถูกทุบหัว
ตุ๊กตา : โอ๊ยฉีกๆ แหกๆๆ แหกแล้วหีหนู โอ๊ยครูขาเอาออกเถอะนะหนูเจ็บ หีหนูฉีกหมดแล้ว ฮื่อๆๆๆๆๆ
ผม : ทนหน่อยนะคะที่รัก ของครูเข้าไปในตัวตุ๊กตาหมดแล้วคะ ตุ๊กตาอดทนได้ดีมากเลย เก่งมากคะทนหน่อยนะคะ
    ผมก้มลงไปดูที่หีของเธอมีเลือดซึมออกมา ผมดีใจสุดๆที่ได้เปิดซิงเด็ก ป.6 แถมยังเป็นเด็กที่น่ารักอันดับต้นๆของโรงเรียนอีกด้วย ผมก้มลงไปจูบปากเธอเธอจูบตอบพันลิ้นกันโดยที่ด้านล่างผมแช่เอาไว้แบบนั้นก่อนจนเธอเริ่มมีเสียงครางในลำคอ "เอิ่มๆๆ" และผมรู้สึกเหมือนด้านล่างเริ่มจะตอดของผมแรงขึ้นๆ จึงเริ่มถอนควยออกมาช้าๆ ตุ๊กตาตัวเกร็งแล้วยกก้นตามมา จังหวะนั้นผมกดสวนลงไป แล้วเริ่มซอยเข้าออกช้าๆ ตุ๊กตาปล่อยปากที่จูบกับอยู่แล้วครางออกมา
ตุ๊กตา : อะๆๆๆๆ ครูขา อะๆๆๆๆ
ผม : เป็นอะไรเจ็บหรอ
ตุ๊กตา : เจ็บคะ แล้วก็แน่นไปหมดเลยหายใจไม่ค่อยออก แต่ก็เสียวด้วยคะ
ผม : แล้วรู้สึกแบบไหนมากว่า
ตุ๊กตา : เสียวคะ เสียวมากๆเลย ครูขาๆๆๆๆ อะๆๆๆๆๆๆ หนูเสียวไปหมดแล้ว
ผม : เสียวตรงไหนหรอบอกครูหน่อยสิ
ตุ๊กตา : ตรงหี ตรงท้อง ข้างใน ทั้งตัว โอ๊ย!! ครูขาไม่รู้แล้วคะมันเสียวไปทั้งตัวหนูแล้วคะ
    ผมเริ่มซอยจากช้าๆ มาเป็นคว้านๆควงๆในรูหีเธอ ภายในของเธอแน่นมาก ทั้งตอดและทั้งดูดแทบจะทุกตารางนิ้วในควยผมเลย ใครที่เคยเย็ดเด็กๆคงจะนึกภาพออกว่ามันเสียวขนาดไหน ของแฟนผมที่เคยเย็ดมาตั้งแต่ในมหาลัยถึงปัจจุบันยังไม่เคยมีของใครที่ดูดและตอดได้มันถึงใจได้ขนาดนี้เลย ถึงตอนนี้ผมคุมอารมณ์ตัวเองไม่อยู่แล้วจากที่ซอยช้าๆ ค่อยๆคว้านผมทุ่มสุดแรงซอยเข้าออกอย่างเร็วเลย
ตุ๊กตา : อะๆๆๆ ครูขา อะๆๆๆ หนูเสียว ช่วยหนูด้วย หนูเสียว ครูขา
ผม : ตุ๊กตาจะเรียกว่าครูได้ไงตอนนี้เราเย็ดกันแล้วต้องเรียกว่าอะไร ลองเรียกใหม่ซิ
ตุ๊กตา : อะๆๆๆ ครูขา ๆๆๆ เรียกว่า สามีหรอคะ อะๆๆๆ สามีขาเสียวไปหมดแล้วคะ
ผม : สามีหรอ..... เรียกให้ครูรู้สึกเสียวกว่านี้อีกหน่อยได้ไหม ผมพูดพร้อมกับยกขาเธอมาพาดไว้ที่บ่าแล้วกระหน่ำซอย
ตุ๊กตา : อะๆๆๆๆๆๆ ครูขา อะๆๆ ผัวขา โอ๊ยๆๆ ผัวขา เมียเสียว เย็ดหีเมียแรงๆเลยนะคะ เมียชอบ เมียไม่เจ็บแล้วคะ อะๆๆ
    ผมไม่คิดว่าเด็กที่ภายนอกดูเรียบร้อยพอโดนควยเข้าไป จะร่านแล้วหยาบได้ถึงขนาดนี้แสดงว่าตุ๊กตาน่าจะเป็นเด็กที่เซ็กซ์จัดพอดูเลย
ผม : ดีมากจ๊ะ ตอนนี้ตุ๊กตาเป็นเมียครูแล้วนะจ๊ะ แล้วครูก็เป็นผัวตุ๊กตาแล้ว ผัวขอเย็ดเมียทุกๆวันเลยได้ไหมจ๊ะ
ตุ๊กตา : จ๊ะ อะๆๆๆ แล้วแต่ผัวเลยคะ เมียยอมแล้ว ผัวจะเย็ดตอนไหนเมียจะนอนแหกหีให้ผัวเย็ดทั้งวันยังได้เลยคะ เย็ดเมียแล้วผัวห้ามไปเย็ดกับใครที่ไหนแล้วนะ อะๆๆ
ผม : จ๊ะ ผัวสัญญาจ๊ะ หีเมียเย็ดมันแบบนี้ผัวไม่ไปหลงหีใครที่ไหนแล้วล่ะ
    ผมจับขาตุ๊กตาลงมาอยู่ในท่าเบสิกก่อนที่จะผลิกตัวลงไปอยู่ด้านล่างโดยที่ยังไม่ดึงของผมออกจึงทำให้ตุ๊กตาอยู่บนตัวผม
ผม : เมียจ๋า เมียเย็ดผัวทีนะ ผัวขอพักเอาแรงก่อน
ตุ๊กตา : หนูทำไม่เป็นคะ
    ผมเริ่มจับเอวของตุ๊กตาแล้วขยับขึ้นลงๆเป็นจังหวะ เธอเริ่มทำตาม สักพักเธอเรียนรู้เร็วมากผมแทบไม่ต้องขยับเลยเธอทั้งควบ ทั้งขย่มจนของผมแทบหัก จากนั้นเธอเริ่มร่อนเอว เธอร่อนเอวได้เก่งมากๆเหมือนคนที่เคยโดนเย็ดมาหลายๆครั้งเลย ผมเสียวมากเสียวจนขาสั่นเลย
ผม : เมียจ๋า แบบนั้นแหละ เมียเก่งจัง ผัวเสียวมากเลย
ตุ๊กตา : อะๆๆๆๆ ผัวจ๋า อะๆๆ ช่วยเมียด้วยเมียเสียว อะๆ ผ้วจ๋าเมียฉี่จะแตกอีกแล้วคะ ผ้วจ๋าๆๆๆ
ผม : เมียจ๋าเต็มทีเลย ผัวก็ไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้วเหมือนกัน หีเมียเย็ดมันมาก ดูดควยผัวแรงจริงๆ ผัวจะไม่ไหวอยู่แล้ว
ตุ๊กตา : คะผัวขาควยผัวก็เย็ดมันมากคะ เข้าไปถึงด้านในหนูเลย ถ้ารู้ว่าเย็ดแล้วสนุกแบบนี้เมียให้ผัวเย็ดไปนานแล้ว อะๆๆๆ ผัวขาเมียจะเสร็จแล้วๆ อะๆๆๆๆ
    แล้วตุ๊กตาก็กระตุกตัวเกร็ง ทิ้งตัวลงมาหอบบนตัวผม ภายในหีของตุ๊กตาตอดแรงมากผมขยับอีก 3 – 4 ครั้งก็เสร็จฉีดน้ำกามเข้าไปในตัวเด็ก ป.6 แบบมากมายหีเธอก็ดูดควยผมเหมือนแทบจะเอาน้ำกามผมออกมาให้หมดทุกหยดจากนั้นเราก็นอนกอดกันจนของผมอ่อนตัวแล้วหลุดออกมาทั้งน้ำของผมและของเธอก็ไหลรวมกันออกมา สักพักตุ๊กตาก็ลุกออกจากตัวผม พอเธอเห็นเลือดและรอยน้ำกามเธอก็ปล่อยโฮร้องไห้ออกมา
ตุ๊กตา : ฮื่อๆๆๆๆๆ ครูขา ฮื่อๆๆๆๆๆ ถ้าป๊าหนูรู้ป๊าฆ่าหนูแน่ๆเลย ทำไมครูทำกับหนูแบบนี้อ่ะ หนูจะทำยังไงดีครูขา
ผม : ดึงตุ๊กตาเข้ามากอด ปลอบ "ที่ครูทำไปเพราะครูรักตุ๊กตานะ ตุ๊กตาสวย ตุ๊กตาน่ารัก ครูอดใจไม่ไหวจริงๆ ครูจะรักตุ๊กตาคนเดียวนะ เรื่องนี้เราเก็บไว้เป็นความลับกันสองคนนะ อย่าบอกใครนะ ครูก็ไม่บอกใครป๊าของตุ๊กตาจะไม่รู้เรื่องนี้หรอก รอตุ๊กตาจบแล้วครูจะไปขอนะ(ว่าไปนั้น)"
ตุ๊กตา : นิ่งไปซักพัก "คะครู หนูก็รักครูนะคะ ครูห้ามไปมีใครแล้วนะคะ"
ผม : คะ ครูสัญญา
    จากนั้นผมและตุ๊กตาก็แต่งตัวกันผมสังเกตเห็นเสื้อนักเรียนของตุ๊กตายับมากๆผมจึงนำเสื้อยืดตราห่านคู่ที่เตรียมไว้มาให้ใส่แล้วเหลือบไปดูเวลาตอนนั้นเป็นเวลา 06.55 ผมเห็นว่าพอดีเวลาผมจึงบอกให้ตุ๊กตานอนพักไปก่อนเดี๋ยวครูค่อยปลุก ตุ๊กตาจึงนอนหลับไปและผมนำเตารีด(มีไว้ติดห้องเผื่อเวลามาเฝ้าเวรกลางคืนตื่นเช้ามาจะได้รีดเสื้อใส่ทำงาน)และที่รองรีดออกมารีดเสื้อนักเรียนให้ตุ๊กตาแล้วเปิดเพลงเสียงตามสายแทนตุ๊กตา โชคดีที่วันนั้นเมย์ไม่มาโรงเรียน จากนั้นเวลา 07.30 จึงปลุกตุ๊กตาให้แต่งตัว ระหว่างที่แต่งตัวผมมองไปเห็นจึงมีอารมณ์ขึ้นอีกจึงเข้าไปไซร้คอตุ๊กตาจากด้านหลัง แล้วบีบนม คลึงไปซักพัก ตุ๊กตาหันบอกผมว่า "ไม่ไหวแล้วคะครู หนูระบมไปหมดแล้ว" ผมจึงสอนให้ตุ๊กตาหัดอมควยให้ผม และเธอก็เรียนรู้ได้เร็ว เธออมจนผมเสร็จคาปากเธอไป1ยกผมกำลังจะบอกว่าคายน้ำออกมากก็ได้นะแต่เธอกลับกลืนลงไปเรียบร้อยแล้วจากนั้นผมก็ดึงเธอมาจูบแล้วเอายาแก้ปวดให้เธอกินและให้เธอไปเตรียมตัวเข้าแถว หลังจากวันนั้นมาทุกครั้งที่มีคาบว่างเธอจะมาหาผมที่ห้องประชาสัมพันธ์ตลอด โดยถ้าผมอยู่เธอจะมุดไปใต้โต๊ะรูดซิบแล้วอมควยให้ผมอยู่บ่อยๆ และเธอบอกกับที่บ้านว่าเธอจะมาติวสอบตอนเช้าและตอนเย็นโดยมาติวกับเมย์(เอาเพื่อนมาอ้าง)ด้วย และเหตุนั้นจึงทุกๆเช้าและเย็นผมก็ได้เย็ดน้องตุ๊กตาเมียคนสวยของผม กะว่าประจำเดือนเธอมารอบนี้จะซื้อยาคุมให้เธอกินแล้วครับ กลัวทำเด็กป่องขึ้นมา แล้วยังมีเรื่องผมกับเมย์ที่เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาให้ฟังนะครับ

xonly-1092

grut1247