ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องพลอย ตอนที่ 1 Copy Unknown

เริ่มโดย zaaaar65, ธันวาคม 15, 2015, 11:55:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaaaar65

น้องพลอย ตอนที่ 1

### ตอนที่ 1 ###
 .........พลอยกับแฟนอยู่กันมา 3 ปีแล้วแต่ก็ยังไม่ได้แต่งงานกัน จริงๆไม่แต่งก็เหมือนแต่งนะคะเพราะ ญาติพี่น้องก็รับรู้เห็นชอบกันหมด
 เราทำงานที่เดียวกันในโรงงานแถวๆชานเมือง ก.ท.ม เนี่ยแหละค่ะ ฉันอยู่แผนกบัญชี ส่วนแฟนชื่อพี่อ๊อดเป็นหัวหน้าฝ่ายผลิต ฉันอายุ 26 ส่วน
 เค้าแก่กว่า4ปี เค้าเป็นคนน่ารักค่ะเอาใจเก่ง ยิ่งเรื่องนั้นนะ จัดว่าเค้ามีความต้องการมากเลยละ ส่วนฉันเองออกจะขี้อายไปซักหน่อย ตอนย้ายมาอยู่กันใหม่ๆ ฉันเรียกว่านอนนิ่งให้เค้าเป็นฝ่ายจัดการเองคนเดียว ทั้งๆที่อยากจะร้อง อยากจะทำอะไรหลายๆอย่าง ก็ไม่กล้าค่ะ กลัวเค้าจะหาว่าเราเป็นผู้หญิงไม่ดี จนพี่อ๊อดเค้าคงทนไม่ไหว หรือวันนั้นเมาด้วยก็ไม่รู้ค่ะเลยกล้าพูด พูดแบบเปิดอกเลยละ ว่าเค้าจะไปเที่ยวผู้หญิง เพราะว่าฉันชอบทำเหมือนไม่อยากให้เค้าร่วมรักด้วย วันนั้นฉันโกรธมากๆ คิดจะเลิกกันเค้าด้วยซ้ำ แต่พอเค้าออกแรงปล้ำเข้านิดเดียวฉันก็อ่อน แถมคราวนั้นยังเป็นฝ่ายรุกเค้าซะอีก คงเพราะหึง แล้วก็อยากเอาชนะผู้หญิงที่เค้าไปเที่ยวมาด้วยละมั้ง ได้ผลนะคะ เค้าชอบมาก

............เราเก็บเงินพอดาวน์ทาวเฮาส์ได้แล้ว แต่ก็ยังอาศัยคอนโดเล็กๆอยู่ก่อนรอหมู่บ้านเค้าสร้างเสร็จ ช่วงนี้แหละชีวิตรักเราเปลี่ยนแปลงไปเยอะค่ะ ตอนที่พี่ชัย พี่ชายคนโตของแฟนเค้ามาขออาศัยชั่วคราว พี่ชัยแกน่าสงสารนะ เมื่อก่อนแกก็ดีๆอยู่ ทำงานทำการดี พอมารถชนเมื่อ5ปีก่อน แกก็กลายเป็นคนตาบอด เมียก็ทิ้ง งานก็ไม่มีทำ ไปขายล๊อตตารี่ก็ไม่พอ จนแกหันมาฝึกนวดแผนโบราญ แต่ที่บ้านต่างจังหวัดแขกมันน้อยไม่พอกิน แกเลยโทรมาหาแฟน รบกวนที่พักช่วงแกเข้ามาหางานที่ ก.ท.ม. แฟนก็เกรงใจฉันนะคะ แต่ฉันไม่ว่าแถมอยากช่วยด้วยซ้ำ ถึงแกตาบอด ก็ไม่ยอมอยู่เฉยๆเป็นภาระใคร ทั้งที่พี่น้องทุกคนก็พร้อมจะช่วยถ้าแกจะอยู่บ้านเฉยๆ ..แฟนฉันต้องรอวันอาทิตย์ที่เป็นวันหยุดถึงว่างพาแกตะเวนหาที่นวดแผนโบราญ หายากหน่อยที่จะรับคนตาบอดทำงาน แต่ก็โชคดีค่ะ มีคนแนะนำต่อๆกันไปก็ไปทดสอบ อยู่2-3ที่แล้วก็รอเค้าติดต่อมา ตอนอยู่บ้านแกก็ช่วยทำงานบ้านสารพัด แกเก่งนะคะ ทำอะไรเริ่มคล่องบ้าง แต่คงไม่คล่องเหมือนคนเป็นมาแต่เกิด แถมตอนค่ำยังบริการน้องชายช่วยนวดให้ด้วย แกบอกต้องฝึกทุกวันค่ะจะได้คล่อง แก ก็ยังไม่คล่องมาก บางทีจับผิดเล่นเอาแฟนฉันร้องก็มีค่ะ

............พอได้ซักอาทิตย์นึง ฉันสังเกตุแฟนเริ่มมีอาการกระวนกระวายบ้างคงเพราะอดนอนกันฉันมาหลายวัน คืนนั้นเค้าทำหน้าแปลกๆ คงจะเขินๆ ตอนฉันอาบน้ำ ออกมาเปลี่ยนชุดนอนเค้าก็ดึงฉันเข้าไปกอด แล้วเร่งเสียงทีวีอีกนิดนึง ฉันก็หน้าแดงเดาออกเลยค่ะว่าจะกลบเสียงอะไร ได้แต่สั่นหัวว่าไม่เพราะอายนี่คะ พี่ชัยแกนั่งอยู่ทั้งคน ห้องนอนก็ไม่มีเป็นสัดส่วนต้องนอนห้องโถงทั้ง 3 คน พอนอนดูทีวี เขาก็ลูบไล้ไปเรื่อย ปากก็ซุกไวร์อยู่แถวต้นคอ ฉันนะเริ่มร้อนรน แต่ก็ยังอายเอามากๆค่ะ จนเค้าสอดมือ เข้าไปในชุดนอนแล้วล้วงเข้าไปกุมโคกเนื้อนูนในกางเกงใน ฉันก็เริ่มจูบตอบเค้ามั่ง พอนิ้วเขาควานเจอร่องก็ยิ้มค่ะคงรู้ว่าฉันแฉะจนเอ่อท่วมร่องแล้ว ตอนแรกฉันกะว่าจะให้เขาพาไปเอากันในห้องน้ำ แต่พี่อ๊อดจูบบดปากจนฉันได้แต่ครางในคอ เขาทำเร็วมากค่ะ ทั้งเร็วทั้งรุนแรงกว่าทุกที มือดึงกางเกงในฉันออก ฉันยังไม่ทันตั้งตัวเค้าก็ถลกชุดนอนฉันมาไว้ที่เอว ตอนนั้นได้ยินเสียงพี่ชายหัวเราะเสียงอะไรไม่รู้ในทีวี ฉันหันไปดู พี่อ๊อดก็จับขาฉันถ่างออก ฉันจะดันขืนเอวก็ไม่ทัน เขากดหัวควยแทรงร่องเข้ามาตอน พี่ชัยหันมาชวนคุยเรื่องทีวี ฉันแทบครางออกมาเพราะหัวควยมันครุดแทงเข้าร่องพรวดเกลือบมิด แฟนฉันไม่สนพี่เค้าเลย เอวทำงานทั้งแรงทั้งเร็ว กระเด้าใส่หีฉันที่อ้ารับ ฉันกัดฟันตอบพี่ชัยว่า แฟนหลับแล้ว ส่วนฉันก็จะหลับไม่ได้ดูทีวี คุณคะ เสียงฉันมันทั้งแหบทั้งแห้ง แถมสั่นรัวๆเพราะแรงกระเด้าด้วยค่ะ

แฟนฉันซอยควยจนฉันก้นไม่ติดที่นอน กอดเขาแน่นมันเสียวอย่างไม่เคยมาก่อน พี่ชัยลุกไปปิดทีวี แล้วเดินไปปิดไฟ บอกฉันว่าแกก็ง่วงเหมือนกัน ฉันพยายามกว่าจะพูดว่าค่ะ แล้วต้องเม้มปากไม่ให้ครางออกมาเปลี่ยนเป็นออกแรงขมิบรูหีรัดท่อนความแฟนจนตึงเป๊ะ ฉันน้ำออกพร้อมๆกับแฟนที่ปล่อยน้ำรักร้อนวาบเต็มร่องหี เราเกร็งกอดกันแน่นดันหน้าท้องเข้าหากันนิ่ง และนาน ก่อนจะหอบใส่กันเหมือนคนจะขาดใจตาย ....ตอนแฟนถอนควยออกไปฉันก็หน้าแดงอีกค่ะ เพราะหันมาเจอพี่ชัยแกนั่งอยู่บนฟูก ใจหายเหมือนกันไม่รู้แกได้ยินรึเปล่า ได้ยินเสียงแฟนตัวดีหัวเราะเบาๆ ฉันทั้งอายทั้งโกรธ แต่ก็อดขำตามไม่ได้

.......เหลือเชื่อนะคะ ...ถึงเราไม่กล้าบอกออกมา แต่ก็ต่างรู้ว่าเมื่อคืนเรา 2 คนมีอารมณ์รุนแรงกว่าเมื่อก่อนมาก คืนนี้แค่ทุ่มกว่า พี่อ๊อดก็ทำท่าแปลกๆ ออกอาการร้อนรนเร็วกว่าทุกครั้ง พอดีพี่ชัยเค้านั่งคุยปรับทุกข์กับพี่อ๊อดเรื่องงาน ก็เลยหน้าจ๋อยไปค่ะ แกบ่นท้อๆเหมือนกันว่าที่นี่แกนวดสู้คนตาบอดมาแต่เกิดไม่ได้ เพราะฝึกยังไงก็ชำนาญไม่เท่าเค้านะคะ แค่ฝึกการใช้ชีวิตประจำวันมา4-5ปี ก็ยังพลาดอยู่บ่อยๆ เค้าก็คุยกันไปเรื่อย ฉันก็เข้าห้องน้ำอาบน้ำซะ ตอนออกมาแฟนก็ดึงมือมานั่งบนที่นอนค่ะ บอกทำตัวให้เป็นประโยชน์ เป็นหุ่นให้พี่ชัยฝึกนวดฝ่าเท้าไป ฉันหน้าแดงเลยจะขอเปลี่ยนชุดนอนก่อน พี่อ๊อดก็ชี้ลูกกะตาพี่ชัย ว่าเค้าเห็นซะเมื่อไหร่ ฉันก็เหนียมๆกลัวพี่เค้าจะหาว่ารังเกียจ มานั่งลงทั้งกระโจมอก บนฟูกไม่ยอมนอน พี่ชัยนั่งปลายเท้าแกยิ้มบอกทำตัวสบายๆนะ แล้วคลำมือจับข้อเท้าฉันไปวางบนตักแก ฉันรีบคว้าหมอมาวางปิดชายผ้าขนหนูทันที เห็นแฟนฉันทำหัวเราะไม่มีเสียงน่าตบมากค่ะ แล้วพ่อตัวดีก็เข้าห้องน้ำไปอาบน้ำบ้าง พี่ชัยเอาน้ำมันหอมๆชะโลมเท้าขวา ส่วนอีกข้างฉันต้องยกชันไว้ แล้วเอามารวบชายผ้าไม่ให้มันเปิดอ้าต่อหน้าเขา ถึงรู้ว่าไม่เห็นก็อายมากค่ะ แกบอกจะนวดเบาๆก่อนเพราะฉันไม่เคย ก็สบายดีค่ะ มือแกไม่หยาบมากนักแต่แข็งแร็งทีเดียว แกคอยถามว่าเป็นไงบ่อยๆ ฉันก็บอกดีค่ะๆ จนเริ่มชิน แกนวดตรงน่องหน้าแข้งรู้สึกผ่อนคลายขึ้น ฉันเอ็นหลังนอนหนุนหมอน มือปล่อยชายผ้าขนหนูแต่เอามากดปิดบนโคกนูนแทน มองดูพี่เค้าตั้งอกตั้งใจนวดจริงๆค่ะ พอต่างคนต่างเงียบ สมองบ้าๆก็คิดเล่นไปเรื่อยนี่ถ้าแกเป็นหมอนวดตาดี แล้วเห็นท่อนขาขาวเนียน ถึงไม่เรียวสวยมากมาย แต่ก็ขาวสะอาดมากๆแหละนะ แกจะเป็นไงนะ นี่ถ้าแกมองเห็นอะไรแว๊บๆ ที่ฉันกุมไว้อยู่ตรงหน้าจะเป็นไงนะ ฉันหน้าร้อนๆขึ้นมา อดยิ้มอายๆไม่ได้ใจก็สั่นพิกลละ ฉันเงี่ยหูฟังเสียแฟนอาบน้ำ แล้วลองเอามือที่กุมผ้าขนหนูออก ขยับเข่าข้างที่ชันไว้ให้เผยอนิดๆใจเต้นมากๆค่ะ เพราะผ้าขนหนูขยับแยกออกตรง โคกนูนพอดี ฉันมองประตูห้องน้ำ มือสั่นเอามากๆ เท้าก็สั่นนะคะ แล้วลองค่อยๆอ้าขาออกกว้างขึ้น ตอนนี้ถ้าพี่ชัยมองเห็นแกน่าจะตะลึงมั้งคะ เพราะน้องสะใภ้คนนี้ทะลึ่ง นอนถ่างขาโดยหว่างขาล่อนจ้อน โชว์กลีบนุ่มอวบ โคกหีนูนตรงหน้าแบบหน้าไม่อาย ฉันรู้ตัวว่าหน้าแดงเอามากๆเลยละ ไม่รู้ทำอะไรบ้าๆงี้ได้ไง แต่ก็ทำไปแล้วนี่คะ และบอกไม่อายว่าฉันมองแต่หน้าพี่ชัย สลับกับหน้าท้องราบมีโคกนูนขนหมอยบางๆ มองหน้าแกนานๆ แล้วก็ใจหายวาบ เสียงกลอนห้องน้ำดัง ฉันรีบดึงชายผ้าที่แยกออกมาปิดทับกันแกล้งเป็นหลับตาเฉย อายค่ะ กลัวแฟนรู้ อายมากๆ ผ่านไปแป๊บเดียว แฟนก็มานั่งข้างๆ ฉันลืมตาขึ้นเห็นเข้ายิ้มหน้าแดงๆพิกล พี่ชัยจับเท้าข้างที่นวดแล้วให้ชันกลับมา แล้วดึงอีกข้างไปชะโลมน้ำมันต่อ เห็นแฟนเขามองแต่ตรงปลายผ้าขนหนูตรงหน้าขา เขาจับมือฉันที่กุมปิดตรงนั้นออก ฉันตีมือเขาเบาๆ ปากเขาน่ะคุยกับพี่ชัยไปเรื่อย แต่มือก็ซนค่ะ ลูบหน้าขาฉันจนผ้ามันถลกขึ้นมาฉันก็ดึงมือห้ามน่าอายจังค่ะ ตอนเค้าเปิดมันขึ้นถึงหน้าท้องโคกหีนูนขึ้นมาเด่นชัดเลย เขาแตะตรงร่อง แล้วเอานิ้วชุ่มๆมาให้ฉันดู ฉันหน้าแดงอีกแล้ว แฟนจับได้ว่าฉันกำลังร้อนในร่องเอามากๆ ยังไม่ทันตั้งท่า เขาก็เอามือกุมนวด โคกและ นิ้วเขาทิ่งพรวดลงร่องที่ชุ่มฉ่ำ

ฉันสะดุ้งไม่นึกว่าเขาจะกล้าทำขนาดนั้น พี่ชัยหยุดมือถามว่าฉันเจ็บหรือ ฉันรีบตอบว่า "เปล่าค่ะ หน่อย ขยับตัวเฉยๆ...อื้ม" ปากพูดสั่นๆเพราะพี่อ๊อด เล่นควานนิ้วซะทั่วร่อง ฉันเกร็งหน้าท้องเพราะมันเสียวมากๆ ทำตาดุห้ามก็ไม่หยุด ดึงมือเขาก็เกร็งขืนไว้ นิ้วกระดิกในร่องเร็วจี๋ ฉันเผลอเกร็งเท้าในมือพี่ชัย จนแกหยุดมือจับเท้าฉันไว้เฉยๆ พี่อ๊อดบี้คลึงเม็ดแตดฉันหลับตาปี๋แทบลืมตัวครางออกมาแล้ว ทั้งอายทั้งเสียว พี่ชัยถามอีกว่าเจ็บไหม ฉันบอก "ไม่เจ็บค่ะ พี่นวดสบายดี พลอยชอบค่ะ" กำลังจะถึงสวรรค์ พี่อ๊อดก็หยุดมือซะ เขายิ้มนั่งมองตากันซักแป๊บ เขาก็ดึงผ้าขนหนูออกจากร่าง ฃแนนอนเปลือย ล่อนจ้อนตรงหน้า เขาและพี่เขา ฉันขนลุกค่ะเม้มปากที่แห้งผาก อายก็อาย แต่มันก็ตื่นเต้นเอามากเหมือนกัน พี่ชัยบอกเสร็จแล้ว ฉันรีบขอบคุณ พอพี่เขาลุกไป
 ห้องน้ำล้างอุปกรณ์ของเขา พี่อ๊อดก็คุกเข่าที่หว่างขาฉันแล้ว เขากระซิบว่า เงี่ยนมากฉันได้แต่กลั้นใจรอรับแท่งควยที่สอดพรวดเข้ามา แล้วเราสองคนก็ รีบเร่งทำรักกันอย่างรุนแรง และเงียบเป็นที่สุด ฉันกลั้นเสียงจนเหงื่อชุ่มไปหมดทั้งตัว....จะมาอายสุดๆก็ตอนเสร็จสมแล้วนี่แหละค่ะ พออารมณ์ร้อนผ่านไป ฉันยังนอนแก้ผ้า มีพี่อ๊อด นอนทับหายใจหอบข้างบน พี่ชัยก็กลับมานั่งพับผ้า เก็บของ ตอนนี้แหละหน้าแดงดีจริงๆ ยิ่งตอนพี่อ๊อดลุกขึ้นฉันขนลุกรีบเอาผ้ามาห่อตัวแทบไม่ทัน

### ตอนที่ 2 ###
 .......2-3คืนนี้เราเย็ดกันทุกคืน ตอนทำกันเสร็จก็ยังอายทุกทีนะคะ แต่พอพี่อ๊อดเค้าเริ่มทีไรก็เสร็จทุกที ไม่รู้เป็นไง ...ยิ่งวันเสาร์พี่อ๊อดทำงาน ฉันหยุดตื่น ตอนเช้า เห็นพี่ชัย นั่งฟังเพลงอยู่มันก็กระดากอึดอัดพิกลค่ะ ถ้าแฟนฉันอยู่ด้วยก็ไปอย่าง ฉันแปรงฟันล้างหน้าท่าเสร็จกินโจ๊กที่พี่ชัยเค้าหาให้ แล้วก็ซัก ผ้าหาอะไรทำแก้อึดอัด สายๆหมดงานทำ ก็เริ่มคิดจะออกไปข้างนอก เห็นพี่ชัยหลับตาก็ไม่รู้แกหลับรึเปล่าเลย ลุกไปอาบน้ำ กำลังหาผ้าขนหนูมานุ่งแล้ว ก็ขำค่ะ ลืมว่าแกมองไม่เห็น แถมพักนี้ก็ถูกแฟนจับแก้ผ้า เอาต่อหน้าแกทุกคืน แหมแต่มันไม่เหมือนอยู่ 2 ต่อ 2นี่คะ พอจะอาบน้ำ พี่ชัยก็พูดขึ้นซะนี่

"พลอยว่างมั๊ย.....พี่จะขอแรงเป็นหุ่นให้พี่นวดหน่อยพรุ่งนี้ไปทำงานพี่กลัวผิดอีก" ..ฉันนิ่งคิดซักพักก็เห็นใจแกค่ะ เลยตอบว่าได้ แหมแค่นวดฝ่าเท้าแป๊บเดียวคงไม่เป็นไร ที่ไหนได้ แกเดินไปหยิบกางเกงแพรมาส่งให้ ก็งง ค่ะ

"ต้องใส่นี่เหรอคะพี่"ฉันถาม แกพยักหน้า บอกว่านวดตัวต้องใส่กางเกงผ้าลื่นๆ ถ้านวดขาเปล่าๆจะเจ็บ ฉันใจหาย จะบอกปัดไงดี เห็นตอนแกซ้อมนวด ให้พี่อ๊อดยังบีบผิดๆถูกๆ มันกระดากพิกล "พลอยไม่เคยนวดมันจะเจ็บไม่ใช่เหรอค่ะ เดี๋ยวเดินไม่ได้แย่เลย"

"อ๋อ..พี่ไม่ออกแรงหรอกแค่ทบทวนท่านวด กับขั้นตอนน่ะ...เอ่อ...แต่ถ้าพลอยไม่ชอบก็ไม่เป็นไรนะ รออ๊อดก็ได้" เสียงแกเหมือนเกรงใจมากๆ ฉันก็รีบบอกไม่เป็นไรนวดได้ค่ะ..พอพูดเสร็จแล้วอยากตบปากตัวเองค่ะ.......ฉันรับกางเกงมานุ่ง เห็นแกไปนั่งคอยบนฟูกก็เลยไม่ทันใส่ชั้นในค่ะรีบนุ่งกางเกงแพร กับ เสื้อคอกลมผ้าบางๆของแกมาใส่ ดูน่าขำดีเหมือนกัน เสร็จแล้วก็ให้แกบอกว่าจะนอนท่าไหน ก็ก็จัดท่านอนให้ แกดีนะคะไม่มาแตะตัวตอนจัดท่าเลย แต่ฉันก็กระดากๆ อยู่ดี แกเริ่มที่เท้าค่ะ นวดซักพักก็สบายดีเหมือนกัน ออกแรงนิดเดียวเอง ค่อยๆนวดจนแกบอกขอโทษ แล้วขยับจับขาข้างนึงแยกออก แกมานั่งตรงหว่างกลางหันไปทางขาข้างนั้นแล้วเอาวางบนตัก ฉันละใจเต้นเหมือนรอลุ้นไม่รู้ท่านวดเค้าเป็นยังไงต่อไปบ้าง แกนวดต้นขาไปเรื่อย สลับกับใช้ศอกกดเบาๆ ไม่ออกแรงมาก คุณคะสบายจริงๆค่ะ เริ่มสบายจนอยากหลับเลยละ แกใช้ท่อนแขนกดคลึงไล่ๆๆๆขึ้นมาจนถึงโคนขาหนีบ ฉันยกมือโดยสัญชาตญาณ แต่ไม่กล้าจับมือแกนะคะ ยกค้างไว้ มองดูแกไล้แขนมากดคลึงตรงซอกขาหนีบ ฉันแขยงจะดันมือแก ก็เห็นหน้าตาแกปรกติดี เลยไม่กล้าค่ะ

แกคลึงไปมาท่อนแขนโดนเนินเนื้อนิดๆ แกนิ่งไปแป๊บ ฉันก็ใจหายแว๊บเหมือนกัน แกรู้แน่เลยว่าฉัน ไม่ได้ใส่กางเกงใน ตายแล้วน่าอายเป็นบ้าเลย แกรีบขยับแขนออกไปกดที่อื่น ไม่มาใกล้ตรงนั้นอีกเลยพักใหญ่ แกก็พูดขอโทษอีก ขยับหมุนมาที่ขาอีกข้าง ทำขั้นตอนเหมือนเดิม ฉันเม้มปากตอนแกไล่แขนขึ้นมาอีก หน้าร้อนผ่าวไปหมด มองแขนแกว่าจะมาถึงไหน ไล่มาจากต้นขาด้านใน ขึ้นมาอีก ฉันหยุดหายใจไปเลยตอนแก กดแขนลงที่ซอกขาหนีบ คลึงจนแขนแกแตะต้องปลายเนินเข้าให้อีก แกคลึงจนฉันรู้สึกว่าแขนแกน่ะถูกางเกงที่แนบขนหมอยฉัน ขนลุกค่ะ ทั้งอายทั้งแขยงจนขนลุกอยากเอามือดึงแขน

แกออกก็ไม่กล้า แถมใจมันก็เต้นแรง ตัวก็เริ่มสั่นขึ้นมาเฉยๆ แกนิ่งกดแล้วถอนหายใจขยับคุกเข่า ฉันก็ถอนใจออกมามั่ง ไม่รู้ทำไมอึดอัดจนหายใจจะไม่ออก จะว่าไม่อยากนวดต่อก็ไม่ใช่ มันหลายความรู้สึกจนเบลอๆละค่ะ พี่ชัยจับขา 2 ข้างฉันอ้าออกเบาๆ แกบอกไม่ต้องเกร็งนะ พี่ไม่ออกแรงหรอก คราวนี้เสียง แกแห้งๆพิกลล่ะ พอแกคลำๆหาต้นขา ฉันละเสียวสันหลังแว๊บกลัวแกคลำผิด สองมือแกนาบกดนวดพร้อมกัน 2ขาที่แยกออกค่อยๆไล่ขึ้นมา แล้วมาอยู่ที่ ซอกขาหนีบ สองข้างโคกเนื้อนูนๆ ที่พอแกกดข้างๆมันก็ยิ่งนูนขึ้นมาเป็นลูกเลยค่ะ ฉันเม้มปากรู้สึกนิ้วโป้งแกแตะ กลีบเนื้อข้างซ้ายเบาหวิว แก ขยับไล่ กดกลับลงไปถึงเข่า แล้วก็ไล่ขึ้นมาอีก ฉันใจเต้นแรงมือยกรอตรงแถวเอวไว้เหมือนกลัวแกจะจับผิด จะได้ปัดทัน ตัวฉันสั่นค่ะ สั่นมากๆ จนคิดว่าแกรู้ เห็น แกชะงักนิดนึง แล้วมือก็มากดลงที่เดิม คราวนี้ฉันกลั้นหายใจนานเลย เพราะรู้ค่ะว่านิ้วโป้ง 2 ข้างแกแตะโดนกลีบหี 2ข้าง ฉันขยับมือห่างข้อมือแกนิดเดียวแต่ก็ไม่ยักกะดึงมือแกออก ฉันผงกหัวดู ใจสั่นเลยค่ะ มือแกแบนาบกดที่ซอกขา 2ข้างโคกหีที่ตอนนี้นูนอูมขึ้นระหว่างมือแก ส่วนนิ้วโป้ง 2 ข้างมัน แตะสัมผัสผ้าแพรบางเบาที่แนบกลีบอูม2กลีบมันเผยออยู่ ฉันพยายามมองหน้าเขา สับสนว่าเขาจงใจหรือพลาดโดน แต่เห็นสีหน้าตั้งอกตั้งใจ แล้วฉันก็ ยิ่งตัดสินใจไม่ถูกค่ะ ตอนนิ้วแกถูเบาๆเหมือนไม่จงใจนัก เกลือบโดนร่องที่เผยอเพราะฉันอ้าขา เกลือบจริงๆ ฉันปล่อยหัวลงหนุนหมอนพยายามบังคับไม่ให้ขามันสั่น ก็ทำไม่ได้ค่ะ พี่ชัยขยับมือกดสูงขึ้นมาที่เชิงกรานคลึงวนรอบเบาๆ ค่อยหายใจทั่วท้องหน่อย สบายจนต้องถอนหายใจยาว แกยิ้มคงพอใจที่ แกนวดถูกต้อง

...ฉันก็ยังสงสัยเวลานวด ผู้หญิงคนอื่นถ้าแกพลาดไปถูกกลีบ 2 กลีบเค้าบ่อยๆ แกจะโดนตบหรือเค้าจะยกโทษให้เหมือนฉันนะ ทีนี้มือ2ข้างนวดคลึงอยู่แถวๆเชิงกรานนิ้วโป้งก็กดคลึงวนช่วยแถวๆหน้าท้อง ฉันรู้สึกถึงผ้าแพรที่ลื่นเสียดสีกับผิดหน้าท้องมันหวิวสบายจนครางในคอ พี่เค้าก็ ยิ้มพอใจ แกนวดวนไปมานานทีเดียว ฉันมองมือแกใจก็หวิวพิกล เห็นปมกางเกงมันคลายจนจะหลุดแกขยับมานั่งด้านข้างสะโพก คลำมือจับขาฉันให้ เหยียดปรกติ ฉันค่อยหายใจทั่วท้องหน่อยค่ะ..มือแกวางที่ต้นขาที่แกนั่งชิดรั้งให้ขาห่างออกจากกันนิดนึง ฉันหลับตา นวดแบบนี้สบายดีจังค่ะ มือออก แรงนิดเดียว เกือบจะเรียกว่าลูบในบางครั้ง สองมือวางชิดกันขยับนวดเบาๆตั้งแต่เข่าขึ้นมา ขึ้นมา จะถึงกลีบนูน2ที่เบียดร่องอยู่แค่นิด ฉันกลั้นใจมือกำชายเสื้อแน่น แต่แกก็นวดกลับลงไป พอขึ้นมาอีกฉันก็เกร็งดึงชายเสืออีก แกก็กลับลงไปอีก ใจฉันมันสั่นหวิวขึ้นมาดื้อๆหายใจแรงจนกลัวแกได้ยิน มือแกขยับขึ้นมาอีกฉันหลับตาแน่นมือจิกชายเสื้อขยุ้ม ตอนแกทามมือบีบตรงซอกขาหนีบเข้าจริงๆ นิ้วก้อยแกทาบสัมผัสกลีบหีเนื้อนุ่มเข้าสนิทฉันสั่นเลยค่ะ รู้สึกเลยว่านิ้วก้อยแกขยับตามกดนวดขยับโดนกลางร่องหี มือแกก็กดนวดเหมือธรรมดา แต่นิ้วนั้นซี่คะ เหมือนไม่จงใจ แต่พอมือขยับนวดมันก็ขยับลากเบาๆกลางร่องกลีบหี ฉันน่าจะเลิกนอนนิ่งๆ แต่กลับไม่กลับขยับ แม้แต่จะบิดเอวหนีก็ไม่ทำ แกขยับนวดลงไปที่เข่า ฉันถอนใจยาวปากคอแห้ง เหมือนคนตัวร้อนเป็นไข้ ในห้องก็เงียบจนฉันกลัวจะหายใจดังเกินไปต้องกลั้นไว้บ้าง พอมือแกค่อยๆนวดไล่ขึ้นมาฉันเกร็งท้องน้อยโดยไม่รู้ตัวจนนิ้วแกนาบเข้าไปบดโดนกลีบหีฉันอีกฉันถึงระบายลมหายใจออกมา คราวนี้ฉันวาบไปทั้งตัวนิ้วเดิมแกแตะสัมผัส อย่างเน้นบดคลึงเหมือนจงใจคลึงกลีบหีฉันจนมันเผยอให้นิ้วแกเข้าไปกดแนบร่องเป็นแนวยาวตลอด แกขยับมือนวดต้นขา นิ้วก้อยที่ร่องหีฉันก็เหมือน ขยับบดถูด้วย ฉันใจเต้นแรงแทบดังออกมาข้างนอก อยากขยับเอวหลบ ก็ไม่ขยับ ตายังไม่กลับลืมเลยค่ะเพราะอายเอามากๆ กำลังสับสนในใจไปหมด

แกก็ดึงมือออก ฉันเม้มปากแน่นเสียววาบเพราะแกขยับอีกมือกดสอดนวดที่ซอกขาแทน คราวนี้ฉันสะท้าน นิ้วชิ้วแข็งแรงเบียดบดกลีบฉันอย่างนุ่นนวล เขาถูนิ้วขึ้นลงตามมือที่บีบต้นขา นิ้วแตะลากจนกลีบหีเผลอขมิบให้เบาๆ อีกมือเขานวดคลึงเบาๆที่สะโพก แล้วเลื่อนมาที่หน้าท้อง ฉันปากคอสั่นมือผ้าแพรลู่ตามมือสัมผัสมันหวิวจนกว่าจะรู้ตัวมือเขาก็มาแตะต้องโคกโหนกนูนแล้วลูบไล้ผ้าแพรกับขนหมอยฉัน เงียบจนแทบได้ยินเสียงผ้ากับขนหมอยนุ่มๆเสียดสีกัน ฉันทำอะไรไม่ถูก

รู้สึกมือที่บนโคกจะลูบหาจนเจอตำแหน่งเม็ดแสนหวงเข้าให้ ฉันสะดุ้งรีบกำข้อมือเขาแน่นเขากดนิ้วลงบดติ่งเนื้อจนได้ ฉันร้องในคอเบาๆหลับตาปี๋ อดใจ ไม่ได้ปล่อยให้เขาบดนิ้วบี้เล่นจนเกร็งมือบีบข้อมือเข้าแน่น มือที่ต้นขาขยับอีกค่ะ สอดนามทั้งมือบีบ แล้วลูบกลีบหีที่หว่างขาเบานุ่ม แล้วคลึงเน้น ฉันคิด ไม่ถึงจะบ้าปล่อยให้เขาทำโดยไม่คิดปัดป้องแบบนี้ ทั้งๆที่รู้ว่าพี่ชัยกำลังจงใจจับหีฉันทั้ง2มือ เขามือสั่นเท่าๆฉัน มือที่บี้เม็ดแตดขยับลูบมาที่หน้าท้องเจอ ขอบกางเกงแพรที่ปมหลุดแล้วเขาสอดมือเข้าลูบหน้าท้องราบเนียนฉันแขม่วท้องหลับตาปี๋รีบกำมือเขาแน่นตอนรู้ว่าเขาจะขยับไปกุบจับเนื้อหีแท้ๆ มือเขาลูบขยี้ขนหมอยกระจุกน้อย แล้วฝ่ามือพยายามจะล้วงกุมโคกหีเปลือยที่ไม่เคยถูกมือใครนอกจากฉัน และพี่อ๊อด ฉันออกดึงมือเขาเสียงมันสั่นจนแทบไม่มีเสียง

"พี่ชัย.....พอนะ....พี่เอามือออกนะ..." ฉันพยายามดึงมือเขา เอียงตัวเบี่ยวเอวหนี พี่ชับหยุดมือค่ะ ฉันเม้มปากแน่น ยังสั่นทั้งตัวไม่หยุด แกค่อยๆเอามือออกมาวางบนตักแก

"พลอย....พี่...ขอโทษ....พี่อดในไม่ได้จริงๆ" เสียงเขาเบามาก " พี่....ไม่ได้ใกล้ผู้หญิงแบบนี้มานานแล้ว มันห้ามตัวเองไม่ได้ พี่ขอโทษ" หน้าตาแกน่า

สงสารมากค่ะ ฉันขยับนั่งยังหอบหายใจไม่หยุดเลย จริงๆฉันก็อายมากพอๆกับพี่ชัยนะ นอนให้เขาจับหีจนเลยเถิด ไม่คิดจะปัดป้อง แล้วยังปล่อยให้ร่อง มันแฉะกับมือพี่แฟนอีก แกเงียบไปพักนึง ก็รำพึงอะไรออกมาเยอะแยะ บอกว่าแกไม่ได้แตะต้องของผู้หญิงมา 5ปีแล้ว น้อยใจชะตาตัวเองเมียก็ทิ้ง ตาก็ บอดอะไรสารพัด พอมาเรื่องฉันเท่านั้นแหละ ฉันอายจนหูแดง หน้าแดง ก็บอกว่าทุกครั้งก็พออดใจได้ แต่ได้ยินฉันกับพี่อ๊อดเอากันใกล้ๆแก แกก็แทบขาดใจตาย ฉันรีบบอกว่าไม่ได้ทำซักหน่อยพี่หูแว่วมั้ง แกก็ยืนยันค่ะว่า ได้ยินเสียงพี่อ๊อดกระเด้าฉันดังแรงนะ แถมบางครั้งฉันเองที่เผลอครางเสียงเล็ดรอด ออดมาบ่อยๆ

" พี่...ช่วยตัวเองซี่คะ....นะพลอยไม่ว่าหรอก" ฉันพูดแล้วก็เสียงสั่นคอแห้งซะยังงั้นแหละ พี่ชัยนิ่งไปครู่นึง

"พลอยอยู่ด้วยนะ....ตอนพี่...ทำ" เขาพูดแล้วก้มหน้า ฉันใจสั่นอึกๆอักๆเป็นอึดใจ

"งั้นพี่ไปชักในห้องน้ำนะ....พลอยเข้าไปด้วย " ฉันพยายามไม่ให้เสียงสั่นมากนัก แกพยักหน้าลุกขึ้นยืน เห็นแกถอดเสือ้ฉันใจหาย ถามว่าต้องถอดเหรอพี่

แกไม่พูดก้มมาดึงแขนฉันให้ตามเข้าไปในห้องน้ำ เงียบกันทั้งคู่ ฉันผูกปมกางเกงแน่น และกอดอกมือไม้สั่น มองดูแกที่หันไปมางกๆเงินๆ แกเรียกหาให้ฉัน ไปใกล้ๆ ฉันตัดใจเดินเข้าไปตรงหน้า พี่ชัยก้มดึงกางเกงนอนแกลงไปที่ต้นขามือแกล้วงงัดท่อนควยออกมาจากกางเกงใน ฉันรีบหันมองผนังห้อง อาย แทบจะวิ่งหนี แกถามว่าเห็นของแกไหม มันลุกเพราะฉันทุกวัน ฉันไม่ตอบ แต่ขามันสั่นจนจะเซแล้วละค่ะ พยายามไม่ก้มไปมองควยที่พี่ชัยกำชักรูดเนิบๆ อยู่ แต่มองแว๊บเดียวฉันก็ใจสะท้าน มันขนาดไม่อ้วนเหมือนพี่อ๊อด แต่...ยาวจังค่ะ แกลูบต้นแขนฉัน ฉันเม้มปากพยายามอดทนสู้ความอาย สมองเบลอ ไปหมด พอแกขยับมือกุมหมับที่อกเสื้อบีบเต้านมฉัน ฉันรีบดึงมือแกออก แกคราง บอกว่านมฉันยังแข็งอยู่เลย อวบแน่นมาก แกยกมาคลำหาอีกฉันรีบ คว้ามือแกไว้ แกก็ขอค่ะ ขอพี่นะ พี่ไม่เคยจับมานาน สงสารพี่นะ ฉันกัดฟันอยู่นาน ก็ปล่อยให้แกคลำหาจนเจอ แกบีบซะฉันต้องบอกให้จับเบาๆ แกก็เชื่อ ลูบคลึงจนฉันต้องบีบมือแกแน่น ตอนนั้นฉันคิดว่าฉันบ้าแน่ๆวันนี้ฉันทำบ้าอะไร ให้พี่ชัยลูบหี จับนม แล้วยังมายืนดูเค้าชักว่าวอีก .. ถ้าพี่อ๊อดรู้ตายแน่ๆ

ฉันสะท้านขนลุกตอนแกใช้ 2 มือประคอง2เต้าอวบแน่น บีบคลึงอย่างหลงไหล ฉันหลับตาปี๋เลยตอนปล่อยให้แกสอดมือเข้าไปกุมบีบเต้านมเนื้อล้วนๆ จากชายเสื้อ ไม่รู้ทำไมเหมือนกันฉันแกะกระดุมเสื้อออกกัดปากตัวเองมองมือเขาสองมือที่ขยุ้มคลึงเต้านมเปลือยเปล่าที่ฉันเปิดทางให้โดยสะดวก เสียงแกขอบคุณฉันไม่หยุด ฉันเริ่มอายขึ้นมาอีกต้องบอกว่าฉันอายนะให้แกรีบชักเถอะ แกพยักหน้ามือนึงจับนม อีกมือเริ่มกำท่อนควยรูด ฉันอดก้มมองไม่ได้ค่ะ

มองแล้วก็ไม่ละสายตา ตอนนั้นในห้องน้ำมันช่างร้อนจนเหงื่อเราซึม กลิ่นตัว กลิ่นท่อนควยอัดแน่นทั้งห้อง ฉันจ้องเข้าชักมือรูดควย ตัวเองหายใจแทบไม่ เป็น ยิ่งพี่ชัยคราง ฉันก็แทบจะครางออกมาด้วย ฉันเห็นกางเกงแพรกองที่ข้อเท้าก็ใจหาย ฉันพยายามไม่ปล่อยตัวเองไปกับเขา แต่ก็อดแอ่นอกไม่ได้ตอน เขาบี้หัวนมด้วย2นิ้ว ฉันเม้มปาก หน้าแดงซ่านหูร้อนฉ่า มือสั่นมาก ฉันดึงปมกางเกงแพรมันหลุดไปกองที่พื้น ฉันใจเต้นแรง โดยไม่ให้เขารู้ ฉันอยาก เปลือยล้อนจ้อนตรงหน้าเขา มือฉันกรีดร่องหีตัวเอง นิ้วบี้

### ตอนที่ 3 ###
 .......พี่ชัยมานั่งตีหน้าเศร้าอยู่ข้างๆ เมื่อกี้ฉันยังมีอารมณ์กับแกอยู่แท้ๆ แต่ตอนนี้กลับมาอึดอัดที่นั่งใกล้ๆยังไงก็ไม่รู้ หรือเพราะได้แต่นึกถึงพี่อ๊อดแฟนฉัน นี่จะเรียกว่าฉันนอกใจหรือเปล่า แต่พี่ชัยกลับบอกว่า วันนี้ฉันทำบุญช่วยคนไว้แท้ๆ ไม่รู้แกพูดแกพร่ำอะไรไปมั่งใจฉันมันก็คิดถึงแต่หน้าพี่อ๊อด

"วันนี้...พลอยให้พี่วันนึงนะจ๊ะ.....ต่อไปคงไม่มีโอกาสอีกแล้ว.....ขอแค่วันนี้วันเดียวนะพลอย" เสียงแกอ้อนน่าตบทีเดียวค่ะ

"นึกว่าทำบุญคนพิการนะพลอย" ฉันอึ้งเลยค่ะไม่นึกว่าแกจะพูดไปได้ขนาดนั้น

"ก็ทำไปแล้วไงพี่.......แค่นั้นก็แย่แล้วนะ...." ฉันขืนตัวเพราะแกสอดแขนเข้ามากอดเอวไว้ ใจก็เริ่มหวั่นๆ ผู้ชายที่ขาดผู้หญิงมานาน น่ากลัวแบบนี้เองนะ แกขยับเบียด ปากก็พูดจาออดอ้อนไม่หยุด ชมฉันไม่หยุดปากเลยค่ะ ทั้งเนื้อนุ่มเนียน หน้าอกอวบอูมพอดีมือ

หัวนมชูแข็งรับมือดีมาก แล้วก็ 2กลีบอูมที่แกบอกว่าแค่แตะโดนนิดเดียวก็นึกภาพไปจนหยุดคิด หยุดสัมผัสไม่ได้ คุณคะผู้หญิงเวลามีคนมานั่งชมซะเลิศเลอแบบนี้ข้างๆก็อดภูมิใจไม่ได้นะคะ ฉันยิ้มอายๆ แต่รับไม่อายค่ะว่ายิ่งแกพูดฉันก็ยิ่งยิ้มไม่หยุด...

แกบ่นอิจฉาพี่อ๊อดค่ะ บอกน่าเสียดายที่พี่อ๊อดมักจะรีบเร่งทำรักใส่ฉันแบบนั้น ทั้งๆที่น่าจะภูมิใจที่มีเมียแบบนี้ ทำไมไม่ค่อยๆ ใช้เวลากับฉันนานๆ ...ฉันละวูบวาบจนสันหลังเสียวแป๊บเลยค่ะ ...รู้สึกว่ามือแกไม่รุ้มันล้วงเข้ามาทางชายเสื้อเชิตเมื่อไหร่

ฉันได้แต่เอามือจับแขนแกไปเท่านั้น ปล่อยให้แกเกาะกุมบีบเต้าอวบที่อัดแน่นในยกทรง อกสะท้านตามแรงหายใจ แกดันจนขอบยกทรง หลุดพ้นเต้าสวยขึ้นไปฉันอุ่นวาบมือแกบีบซะเต็มมือ ฉันเอนหลังพิงผนังห้องพยายามมองไปที่อื่น แก้ความหน้าบาง มาสะท้านหนักใจวูบเมื่อรู้ว่าแกก้มหน้าลงไปซุกไซร์2เต้าจนฉันห่อไหล่แขยงลมหายใจร้อนๆที่แกพ่นรดหัวนมที่ชูยอดท้าแกอยู่
 ไม่รู้ฉันใจลอยขนาดนี้ได้ไงแกปลดกระดุมเสื้อจนหมดยังไม่รู้ เห็นแกคลุกหน้าสูดดมเต้านมไม่หยุดฉันดันหน้าแกออกยังไม่มีแรงพอ ได้แต่เบี่ยง 2 เต้าหลบไปมา เสียงแกพร่ำว่านุ่มจังอยากเห็นว่าสวยแค่ไหน ขอพี่ดูดนมหน่อยนะคนดี ฉันเม้มปากกลั้นหายใจมือจับ หน้าแกเข้าหาให้ปากแกแตะที่ยอดหัวนม ฉันปากคอสั่นพยายามมองไปที่อื่นหัวนมอุ่นวาบ แกเลียเบาๆ แล้วดูดหัวนมเข้าไป
 อุ่นอยู่ในปากชุ่น ฉันแขม่วท้องพยายามกลั้นเสียงครางไม่อยากให้แกรู้ว่าฉันระอุแค่ไหน นี่แค่ทำบุญ ฉันนึกเอาไว้ มันแค่ทำบุญช่วย

พี่ชัยไม่เสียหายอะไร ปากแกดูดลิ้นก็ดุน ฉันตัวงอเลยค่ะ เสียงจ๊วบ แกดูดแล้วเปลี่ยนมาอีกข้างฉันมองเห็นหัวนมฉ่ำเยิ้มสีสด ตุ่ยเห็นชัด มือแกจับมือฉันไปวางที่เป้ากางเกงแพรของแก นี่แกเตรียมพร้อมขนาดไม่ใสกางเกงในเลยหรือนี่ แกมั่นใจว่าฉันยอมให้แกทำอีกขนาดนั้นเชียว
 ฉันวางมือนิ่งแกก็ไม่รุกเร้านะคะ พอแกตวัดลิ้นเล่นหัวนมเท่านั้นฉันก็ผวาบีบท่อนลำแข็งๆนั่นเข้าเต็มมือ พอผ่อนมือแกก็ใช้ฟันขดหัวนมเบาๆ แล้วตวัดเล่นลิ้นซะฉันต้องจิกทั้งผม และกำบีบลำเอ็นแกแทบหักคามือ มือแกไล่คลำเปะปะมาที่เอว ควานหาขอบกางเกงขาสั้น เกี่ยวทั้งกางเกงนอก กางเกงในพร้อมกันฉันรีบดึงเอาไว้ทัน แกก็ไม่ขืนมากนะคะ ไม่ให้ถอดแกก็สอดมือเข้าทางขอบกางเกง แป๊บเดียวมือแกก็เข้าไปซุกอยู่ที่เป้า กลีบอูมเบียดกันแน่นเต็มฝ่ามือแก แกลูบบีบ 2 กลีบผ่านกางเกงใน ฉันชันใช้ต้นขาหนีบมือแกไว้เพราะแกเล่น นวดคลึงที่ติ่งสุดหวงซะฉันสะดุ้งไปทั้งตัว ในห้องทั้งร้อนทั้งอึดอัด เสียงหายใจรดใส่กันดังชัดเจนเลยละ แกดูดนมดังจ๊วบฉันห่อไหล่ ฟันกับลิ้นแก ทำงานเร็วจี๋ ฉันครางออกมาจนได้ มือฉันปล่อยท่อนควยกับผมแก แล้วจัดการดึงขอบกางเกงขาสั้นถอดออก แกกัดหัวนมเน้นๆ แล้วขยับตัวเก้ๆกังๆ

ฉันหายใจหอบมองดูหัวนมที่ชูเม็ดแดงสด มันตุ่งบวมทั้ง 2 ข้าง ใจหายเหมือนกันถ้าคืนนี้พี่อ๊อดเปิดมาเจอฉันตายแน่ค่ะ แกไปนั่งจับหัวเข่าฉัน ที่ปลายเท้า ฉันยังนั่งชันเข่าอยู่มือแกคลำๆเลาะตามต้นขาแล้วปากก็ไล่จูบที่หัวเข่ามือแกจับขาฉันแยกออกฉันผ่อนตาม ปากแกไซร์ ขาอ่อนด้านใน
 ก้มลงมาจนถึงขอบกางเกงในตรงขาหนีบ พอแกซุกหน้าลงมาที่เป้ากางเกงใน ฉันก็สะท้านต้องดันหน้าแกออก อีกมือก็ดึงขอบกางเกงในไว้เพราะแก กำลังเกี่ยวขอบมันอยู่ แกดันหน้าเข้าหาอีกค่ะ ทีนี้แกกัดที่เป้าอวบนุ่น 2-3ครั้งฉันรู้ตัวเลยว่าในร่องน่ะพ่นน้ำรักออกมาอย่างสุดจะกลั้น มือที่ดันหัวแก ก็ปล่อยวางไว้ยังงั้น แกรีบซุกปากจมูกสูดดมหว่างขา ฉันแยกขาออก แกไล่ใช้ฟันขดเน้นไปทั่ว 2 กลีบจนเจอติ่งเม็ดน้อยที่สั่นอยู่ใต้กางเกงในบางแนบมัน แกลากฟันจากฝีเย็บด้านล่าง ฉันเสียวร่องตูดจนก้นขมิบ แล้วติ่งเม็ดงามถูกขบเน้นๆ ฉันครางออกมาอีก ลิ้นแกตวัดเลียกลีบที่ล้นขอบกางเกงใน ฉันเม้มปาก มันร้อน สาก วาบ แกยังเลียและกัดกลีบข้างนั้นอย่างกับขนมที่แกชอบ ฉันหน้าแดงสุดๆเลยค่ะยอมรับว่าตอนนั้นอายสุดๆในชีวิตเลย ฉันรีบดึงขอบกางเกงในตัวน้อย
 ยกก้น พี่ชัยรีบเงยหัวขึ้นให้ฉันถอดกางเกงในออก ข้างล่างล้อนจ้อน แกยิ้มมือไม้สั่นรีบคลำหาทางแล้วซุกหน้าลงมาที่เดิม แต่ไม่เหมือนเดิม เพราะตอนนี้ โคกหีเปลือยเปล่า ฉันถางขาออกให้แกซุกปากจมูกลงมาซุกที่ร่องหี ร้อนวาบจนสันหลังเสียวสะท้าน พี่อ๊อดยังไม่เคยทำให้ฉันแบบนี้เลย
 ลิ้นแกลากในร่องฉันก็ตัวงอ พอแกดูดเม็ดติ่งฉันเข้าไปอุ่นในปากฉันก็ผวาหนีบหัวแกแล้วแอ่นร่องบดปากแกอย่างสุดทน ตอนนี้หูมันอื้อไปหมด

ฉันครางหงิงๆเป็นลูกหมาเลยค่ะ ปากแกไม่คายเม็ดฉันออกมา ทั้งเม้ม ทั้งดูด ทั้งตวัดลิ้นเล่นมันซะเจ้าของดิ้นไม่เป็นท่า ฉันมองปากแกมันเยิ้ม ไปด้วยน้ำที่ฉันหลั่งออกมาเต็มร่อง เสียวมากค่ะ เสียวที่สุดจริงๆ เห็นตัวเองขยับถ่างขาออกสุดจนใจหาย แถมเอวยังขยับส่ายหน้าท้องเข้าหาปากแก เป็นระยะ ถี่ขึ้นๆๆๆๆๆ ฉันกลั้นไม่ไหว จะช่วยแกทำบุญ แต่ตัวเองจะน้ำแตกซะก่อนแล้ว น่าอายรึเปล่าไม่รู้ แต่ฉันก็ไม่อยากกลั้นมันอีกแล้ว

" พี่ชัยขา.....พลอยไม่ไหวแล้ว พี่ขา...." ฉันครางออกมาไม่อายเลยทีนี้ กดหัวแกแน่นหว่างขา แกรีบเร่งปาก ลิ้นเร็วจี๋ ฉันกระตุกตัวงอ หงึกๆๆ ไม่รู้กี่ครั้ง แต่ที่แน่ๆ ฉันว่าน้ำรักมันล้นออกมาแน่ๆแล้ว อั้นไม่ไหวจริงๆ ขาฉันตวัดหนีบหัวเขาไว้ตัวบีบแทบขาด เสียวสุดขีดเลยค่ะ

.... พี่ชัยถอนปากออก แกขยับตัวเข้าหา จับขาฉันแยกออกอีก ฉันเห็นปากแกเป็นมันเยิ้ม สมองยังเบลอวูบๆวาบๆตาลอย ก็สะดุ้งแกจับ ท่อนเอ็นร้อนจ