ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่าย้อนเรื่องจริง ภาคต่อ

เริ่มโดย lungngean, ธันวาคม 18, 2015, 01:37:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lungngean

ความเดิมตอนที่แล้วคือ ผมได้ไปงานวันเกิดเพื่อนคนหนึ่งที่ผับย่านรัชดา ระหว่างดื่มกิน ผมได้เจอกับน้องเติ้ลที่มาเที่ยวผับเหมือนกัน และด้วยอะไรหลายๆอย่างทำให้ผมได้มีโอกาสล้วงหีที่ชุ่มแฉะของเทอ และทุกครั้งที่เดินผ่านโต๊ะผม ก็จะได้ล้วงได้ควักกันตลอด และหีเทอก็แน่น ดูดนิ้วผมตลอด ผมคิดว่าคงไม่มีใครเห็น ไม่มีใครรู้ คิดว่าคงโชคดี กะว่าคืนนี้มันแน่ ผมรอเวลาจะเลิกงานและกลับบ้านแต่เพื่อนผมก็รั้งให้อยู่ก่อนตลอด จนสุดท้ายผับเลิก และผมก็ไม่เจอน้องเค้า ผิดหวังนิดหน่อยครับ นึกว่าเทพเจ้าแห่งความเงี่ยนจะเข้าข้างประทานพรให้ ผมจินตานการว่าถ้าได้เย็ดแล้วแตกใส่หน้าน้องที่ทำหน้าเงี่ยนๆแบบนั้นคงสะใจดียิ่งคิดควยยิ่งแข็ง กลับห้องไปคงต้องชักออกซักห้าน้ำ สุดท้ายก็โบกพี่แท็กซี่กลับโดยไปส่งเพื่อนผมก่อน เพื่อนมันก็ชวนขึ้นห้องครับ ชวนกินต่อ พอขึ้นไปบนห้อง เท่านั้นแหละครับ น้องที่ผมล้วงหีอยู่หลายรอบ เทอนั่งอยู่บนเตียงห้องเพื่อนผม ชุดเทอยังคงเป็นสายเดี่ยวแซกดำตัวเดิม ผมงงมาก สุดท้ายก็เฉลยได้ว่าเพื่อนผมมันจ้างมาครับ คือน้องเค้าติดเงินเพื่อนผมอยู่เลยจ้างมาแกล้งผมเล่นเพื่อล้างหนี้แล้วก็จะเอามาเย็ดด้วย น้องยังคงมีสีหน้าที่เงี่ยนชวนเย็ดอยู่เหมือนเดิม (ตอนหลังจึงมารู้ทีหลังว่าเพื่อนผผมแอบใส่ยาให้น้องเค้า) จังหวะนี้ ควยแข็งแทบทะลุกางเกงแล้วครับ เพื่อนผมตบไหล่แล้วบอกผมว่า เด่วกุไปอาบน้ำก่อน มึงจะทำไรก็ทำ น้องเค้าปลอดภัยหายห่วงแล้วมันก็เดินเข้าห้องน้ำไป  ผมเข้าไปนั่งข้างๆน้องเค้าบนเตียง น้องเค้าชื่อเติ้ลนะครับ ยังเปน นศ อยู่ ผมคุยไปก็มองเนินนมไป อวบ ขาว น่าขย้ำครับ หน้าตาไม่ได้สวยมาก แต่เอ็กซ์ ตัวเล็กนมใหญ่ หน้าตายั่วยวนตลอด คุยได้ซักพักก็เริ่มหมดเรื่องคุย ได้แต่มองตากัน จนน้องเค้าก็เอนตัวลงไปนอน ผมมองตามไป ก็สะดุดที่เนินหีชุ่มๆภายใต้แซกสีดำคาดขาว เติ้ลถามผมว่า พี่นอนด้วยกันมั้ยค่ะ ง่วงมั้ย.....ผมรีบเลยครับลงไปนอนกับน้องทันที น้องเติ้ลค่อยๆเลื่อนหน้ามาประกบจูบผมและสอดลิ้นอุ่นๆนิ่มเข้ามา เราดูดลิ้นกันอยู่พักนึง ฟินมากครับ มือผมก็เริ่มทำหน้าที่ เริ่มจากหน้าอกที่ผมจ้องอยู่ตั้งแต่ที่ผับ ผมค่อยๆเลื่อนมือล้วงผ่านเข้าไปในเสื้อในสีขาวที่โผล่แผล่มยั่วยวนหัวควยผม สอดมือเข้าไปจนกุมได้ทั้งเต้าแล้วคว้านหาเม้ดหัวนม ก็เจอได้ไม่ยากครับ หัวนมค่อนข้างใหญ่ แต่ผมชอบหัวนมแบบนี้อยู่แล้ว ผมรีบเลื่อนปากเข้่าไปงับใช้ปลายลิ้นดุน แล้วงับแล้วดูดอยู่หลายสิบทีสลับไปมาทั้งสองข้าง ค่อยๆเลื่อนสายเสื้อแซคและสายเสื้อในออก มือนึงก็ขยับนม อีกมือก็คว้าเข้าที่เนินหีที่ยังคงแฉะชุ่ม เสียงน้องเติ้ลครางออกมาเป็นระยะ....ซี๊ดด....พี่จ๋า....หีแฉะหมดแล้ว.....เติ้ลเงี่ยนแล้วค่ะ นิ้วผมยังเข้าทะลวงเข้าไปเรื่อยๆจนมิด ผมค่อยๆเลื่อนนิ้วเข้าออกอย่างช้า เสียงงน้องเติ้ลก็ครางออกมาสลับอือ...อออในลำคอ กลิ่นน้ำหีคาวๆเริ่มเตะจมูกผม แต่ไม่ได้รู้สึกรังเกียจเลย ผมเริ่มเลื่นปากเม้มไปตามหน้าท้องต่ำไปเรื่อยจนถึงปากรูหีน้อง เค้า  นิ้วผมยังคงชักเข้าชักออก น้ำหีก็ไหลตามนิ้วมาเรื่อยๆ ผมค่อยๆใช้ปลายลิ้นดุดสกิลไปที่แตดที่ยื่นออกมา เสียงน้องร้องสะดุ้งตัวแอ่นสู้ลิ้นผม......อ่าาาาา...พี่จ๋า...เสียวหีจังค่ะ ...โอยย...ซี๊ดดด ผมลากลิ้นปาดหีขึ้นลง ดูดน้ำหีแบบว่าอยากดูดให้แห้ง แต่ดูดเท่าไรก็ไม่หมดซักที กลับไหลออกมาเรื่อย ....อ่าาา....พี่ขา แหย่ลิ้นลึกๆเลยค่ะ...อ้าาาา น้องเติ้ลร้องสะดุ้งพร้อมกับอัดโคกหีอัดหน้าผมแถมยังงอตัวเอามือมากัดหน้าผมให้แนบไปกับหีอีก ผมจึงเกร็งลิ้นให้แข็งแล้วเลียสู้เลย  เสียงน้องครางดังมาก มือผมเลื่อนไปขยำนมบีบ เอานิ้วโป้งบี้ที่หัวนม เราสู้กันอยู่ซักพักเราก็ถอนลิ้นออกมา น้องเติ้ลนอนแผ่อีกครั้ง ตาปรือที่หีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำหีแล้วน้ำลายผม ผมเลื่อนตัวไปข้างๆกึ่งนอนกึ่งนั่งแล้วถอดเสื้อผ้าตัวเองออกอย่างรวดเร็ว ควยที่แข็งเต็มที่นั้นแทบระเบิด น้องเติ้ลหันมามองผม น้องดูหอบเล็กน้อยก่อนจะค่อยๆลูบตัวผมเรื่อยๆจนไปถึงสะดือ ผมเขม่วท้องเกร็งด้วยความเสียว จนน้องเลื่อนมาจับควยที่ตั้งเด่เบาๆ รูดขึ้นรูดลง กำหลวมๆสลับบีบ บางจังหวะก็ค่อยๆลูบไข่ เรามองตากันอย่างเข้าใจ เลื่นค่อยเลื่อนหัวแลบลิ้นมาเลียที่ปลายหัวนมผมเบาๆ ทำเอาผมเกร็งจนเท้าเหมือนจะเป็นตะคริว น้องค่อยๆเลื่อนปลายลิ้นมายังจนสำคัญ เหมือนกับการแก้แค้นที่ผมเล้าโลมเทอในตอนแรก เติ้ลทำหน้ายั่วยวนทำท่าจะเลียไม่เลีย บางทีก็บีบนมตัวเองยั่วยวนมากจนผมสบตาเทอไม่ไหว คิดว่าน้ำแตกก่อนแน่หากยังคงจ้องหน้าที่ยั่วเย็ด เนินนมขาวๆแบบนั้น ผมตัดสินใจหลับตา อีกมือก็ใช้นิ้วจิกที่พุงตัวเอง ได้ผลนิดหน่อยครับ เติ้ลเริ่มเอาลิ้นสะกิดแหย่เข้าไปที่รูปลายควย น้ำเงี่ยนใสๆผมออกมานิดหน่อย น้องเริ่มโยกหัวลงขึ้นลง มือก็รูดควย บางทีก็เลียช้อนไไข่ขึ้นมาครับ ผมทนไม่ไหวแล้วครับ ประคองหัวขึ้นแล้วจัดแจง ถลกชุดแซกเซ็กซี่ขึ้นมาที่เอว เผยให้เห็นเนินหีสวยงาม น่าเย็ด ดูแล้วน่าจะโดนเย็ดมาพอควรครับ ผมบรรจงค่อยๆเอาควยขนาดไม่ใหญ่หรอกครับ ผมมันคนอ้วนๆหน่อยควยไม่ใหญ่หน้าตาก็ไม่ได้ดี ได้เยดนี่ก็ซื้อบริการทั้งนั้น ผมปาดหัวควยไปมาน้องมีอาการร่อนตามครับ จนรู้สึกว่าลื่นใช้ได้ก็ยกขาน้องพาดบ่าข้างนึงแล้วโถมตัวกดลงไปทันที ไม่น่าเชื่อว่าลื่นขนาดนี้หียังค่อนข้างรัดควยแน่นครับ ผมเริ่มขยับเอว น้องเค้าก็ร้องเสสียงหลง พาเอาผมเริ่มเตลิดอีกครั้ง   อุ้ยยย  เสียวหีจังง พี่เยดเก่งจังงง กระแทกมาค่ะ อะะ อูยยย เยดมันจังค่ะ  ผมโดนชมโดนเร้าขนาดนี้อารมถึงจุดอย่างไวครับผมรุ้ว่าไม่ไหวแน่ ยิ่งได้เย็ดคาชุดแบบนี้ผมยิ่งคุมตัวเองไม่ได้ ผมซอยยไม่ยังเลย น้องก็ครางแข็งกับเสียงที่ควยผมกระแทก ปับๆๆๆๆๆ จนผมเสดคาในหีเทอนั่นเอง น้ำผมออกเยอะมากครับ ขุ่นข้นมากก ส่วนน้องก็หลับตาพริ้ม ภาพตอนถอมควยออกจากหีน้องเค้าติดตาตรึงใจจริงๆ   แต่เรื่องยังไม่จบครับ เพื่อนผมมันออกจากห้องน้ำมาเมื่อไหร่ไม่รู้ มันเข้ามาถามผม เป็นไงมึง เด็ดมั้ยสัส.......มันเหี้ยๆเลยว่ะ thank มากๆ ผมตอบ
เออ...เด่วกุจัดต่อเอง น้องท่าทางยังไม่เสด เด่วมึงพักไปก่อน

ไว้ต่อคราวหน้านะครับ เพื่อนผมมันควยใหญ่เย็ดเก่ง เด่วมาเล่าตอนน้องเค้าขึ้นคล่อยขย่มควยต่อครับ
ที่เล่ามานี้เรื่องจิงครับ ไม่ได้เติมแต่งเลย มีหลายเวอร์ชั่นมาก

มีรูปมาฝากนิดหน่อยครับ

ความเดิมตอนที่แล้ว..
copy เค้ามา เห็นว่าเรื่องจิง น่าติดตาม http://xonly69.com/read-xonly-tid-157817.html