ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 6 ท่ามกลางท้องฟ้า

เริ่มโดย comein x, มกราคม 20, 2018, 05:08:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou::

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

บันทึกรัก ในจินตนาการ 6 ท่ามกลางท้องฟ้า

คุณอาลูบไล้ไปตามตัวเบาๆก้มลงตัวดลิ้นเฉียดไปที่ติ่งเสียว อา......ซี้ดดดดดดดด..... ไม่ไหวแล้วไม่ไหวแล้ว.....
อือออออออออ เมลหงุดหงิด เสียวจนอยากจะร้องให้ คุณอาเลียตวัดไปมาอยู่ที่ขาอ่อนเหมือนลิ้นจะโดนร่องหอย
แต่ก็พลาดไปพลาดมาอึ้มมมมมมม อูยยยยยยยย กลับกลายเป็นเมลเองที่ต้องแอ่นหอยไล่ตามลิ้น ซี้ดดดดดดด
โอยยยยยยย ปากร่องหอยแอ่นร่อนไปมาจนชนกับหัวไอ้นั้นของคุณอา โอยยยยยยยย มันเสียวจนมาถึงท้องน้อย
"เมลจ้ะ บอกไห้อาเอาเข้าไปสิคะ"ปากเมลไม่ได้พูดอะไรแต่เอวกับร่อนเบียดปากหอยเข้าหาหัวไอ้นั้นช้าๆไม่เอาค่ะไม่ใช่ที่นี่
คุณอาจะทำกับเมลครั้งแรกที่นี่จริงๆหรือคะ? "เมลครับเอาเสื้อออกแล้วดูสิ ที่นี่สวยจะตาย สวยกว่าเพดานห้องสี่เหลี่ยมแคบๆอีก
จะมีผู้หญิงกี่คนคะที่โดนเปิดซิง ท่ามกลางท้องฟ้าและดวงดาวที่สวยขนาดนี้" เมลค่อยๆเอาเสื้อที่คลุมหน้าออกมองท้องฟ้า
จริงด้วยคืนนี้ดาวสวยสดใสมากๆ อูววววววววว ซี้ดดดดดดดดด คุณอาเอามือกำที่ลำยาวๆโยกเอาหัวไอ้นั้นรุดขึ้นลงตามร่อยหอย
สะดูดผ่านเม็ดไปมากระเด้าเอวเบาๆให้หัวมันเบียดชนไปที่ปากร่อง มืออีกข้างก็บีบคลึงที่หัวนมซื้ดดดดดดดดด..... โอยยยยยยย 
น้ำหอยไหลเยิ้มเปียกหัวจนลื่นไปหมดเอวเมลกระตุกร่อนตามความเสียวไปเรื่อยๆ "เมลจ๋า ว่าไงจ้ะอารออยู่นะ"

ในที่สุดความเงี่ยนก็ชนะ เมลปากสั่นหอยสั่นไม่หยุด เมลไม่สามารถความคุมเอวตัวเอง ไห้หยุดร่อนตามหัวบานๆ
ที่วนไปมาอยู่รอบๆปากร่องได้อีกต่อไป สะโผกของเมลเกร็งกระตุกเบาๆ ในใจคิดสับสนไม่อยากยอมแพ้ ไม่อยากเป็นผ่ายร้องขอ
ไห้คุณอาเอาใส่เข้ามา แต่มันไม่ไหวแล้วอยากน้ำแตก อยากแตกตอนนี้เดี่ยวนี้ เงียนๆ หยุดแกล้งสักที จะทำอะไรก็ทำสักทีสิเสียว
เงียน เงียนมาก น้ำหอยขมิบไหลออกมาอยู่ตลอดเวลา ในท้องน้อยเหนือร่องขึ้นไปร้อน จนเหมือนมีใครเอาถุงน้ำร้อนทับท้องไว้
"จะทำอะไรก็ทำเถอะค่ะ เมลยอมแล้วค่ะ" เมลพูดโพลงออกมาโดยไม่รู้ตัว เขินจนต้องยกเสื้อมาปิดหน้าอีกรอบคุณอาทับตัว
ลงมาซุกไซ้ที่ซอกคอ หัวมันจ่ออยู่ที่ปากรู ที่ตอนนี้ไม่รู้น้ำลายหรือน้ำเงี่ยนผสมกันเยิ้มไปหมดแล้ว คุณอาดันเอวเบาๆ หัวมัน
กดเข้าไปนิดนึง อืมๆๆๆๆๆอา.... เมลเจ็บนิดๆแต่ความเสียวนี่วิ่งไปถึงก้นกบเลย

เมลคะตะกี้อาได้ยินไม่ชัดเลยค่ะ พูดไห้อาได้ยินชัดๆ อีกทีได้ไหมคะ คุณอาขยับหัวเข้าออกร่องคับแน่นของช้าๆ
นะๆๆๆๆๆๆ อาอยากได้ยิน เมลยกมือขึ้นกอดหัวคุณอาไว้กระซิบข้างหู เสียงกระเส่าแบบคนหมดแรง คุณ.....อา.....คะ...
...เอา....ใส่.....เข้า.....มา.....เลย.....ค่ะ......เมล.....ยอม....แล้ว.....ค่ะ...... พูดจบปั้ป คุณอากระแทกเอวแรงๆ
เข้ามาแบบไม่รู้ตัวเลย ซี้ดดดดดดดดอูยยยยยยยยยยยย ความรู้สึกเหมือนมีอะไรฉีกขาดไปเบาๆ เหมือนเวลาที่
ออกกำลังกายแรงๆแล้วมันกระชากเส้น เจ็บบาดดดดดกึ้ดดดดดดด อูยยยยยยยยยอาคะ.......เมลแสบค่ะ......

คุณอาไม่ขยับแช่มันทิ้งไว้ข้างใน หันมาดูดนมเมลแรงๆ จนเมลต้องยกตัวชึ้นตามอูยยยยย ดูดเบาๆหน่อยค่ะเจ็บค่ะ ซี้ดดดดดด
อา....... คุณอารุกหนักขึ้นเหมือนจะไม่ไห้เมลได้พัก ปากก็คาบหัวนมไว้ ดูดหนักๆแรงๆๆๆๆๆ มือข้างหนึงก็ ขย้ำนมอีกข้างที่ว่างอยู่
บีบขย้ำบี้หัวนมอีกข้างก็ลูบไล้ต่ำลงไป ช้อนขาขึ้นไปเกี่ยวไว้ที่เอวคุณอาข้างนึงก่อนจะ ล้วงลงไปเค้นคลึงขย้ำก้นแรงๆคลึงเค้น
สลับกับล้วงมือขึ้นมาบี้คลึงเม็ดเสียว อูยยยยยยยยยย ที่หอยก็แน่น คับแสบอยู่ในร่องที่นมก็เสียว ที่ก้นก็...... คุณอาดูดเลียคลึง
สลับไปมาอยู่พักใหญ่ เมลดิ้นขึ้นลงๆตามแรงดูดดุนของคุณอาอา.....โอยยยยยยย ซี้ดดดดด พอเผลอตัวนิดเดียว คุณอาก็
เริ่มซอยเอวเบาๆๆๆๆ กระทั้นนนนท่อนลำเข้ามาช้าๆๆๆๆๆๆ ลึกเข้าไปในร่องเรื่อยๆๆๆๆๆ พอความแสบเริ่มคลายลง ความเสียว
ก็เริ่มรุกเข้ามาแทน จากความแสบคับแน่นพอโดนคุณอาซอยกระทั้นเบาๆ น้ำเงียนไหลออกมาฉ่ำร่องเริ่มเสียวมากอา........อา.......

อา........ อูยยยยยยย เมลเริ่มกระดกเอวเบาๆ รับไอ้นั้นช้าๆๆๆๆ จนหน้าขาของคุณอามากระทบกับโหนกเนินของเมล
นั่นน่าจะหมายความว่า ลำควยยาวๆของคุณอาเข้าไปในร่องของเมลจนมิดลำแล้ว ยังเจ็บอยู่ไหมคะคุณอาหยุดซอย
ลูบหัวเมลเบาๆๆ เมลส่ายหน้า เก่งจังค่ะคุณอาชมดูสิคืนนี้ดาวสวยไหม เมลมองลอดผ่านไหล่คุณอาขึ้นไปบนท้องฟ้า คืนนี้มืดสนิด
เห็นดาวชัดเต็มฟ้า เสียงจิ้งหรีดดังหวีดหวิวไปทั่วโรงเก็บของ ตอนนี้ในใจเมลรู้สึกมีอารมณ์มากๆ อาขอต่อเลยนะคะได้ไหมคะ ได้ค่ะ...
คุณอาขยับตัวขึ้น สอดแขนเข้ามาที่ขาเมล ก่อนจะลากไอ้นั้นออกร่องแล้วดันเข้ามาอีกรอบ ซอยเข้ามาจนสุดลำ......แล้วก็เอาออกไปไหม่.....
ทำแบบนี้ซ้ำแล้วซ้ำอีกกกกอูยยยยยยยย เจ็บไหมคะ อา..... ไม่เจ็บแล้วค่ะ ซี้ดดดดดดด ซี้ดดดดดดดด คุณอาเร่งซอยเร็วขึ้นๆๆๆๆๆๆๆ
อูยยยยยย อูยยยยย เสียวไหมคะเมล อูยยยยยยยย ดีค่ะ...........เสียวค่ะ................... ผั้บบบบบบบบบ คุณอาซอยแรงขึ้นๆๆๆๆๆๆๆ
อา..........อา..........อา............คะ...........เมลร้องครางเสียงดัง แข่งกับแมงจิ้งหรีด ซี้ดดดดดดดดดดดด อูยยยยยย เสียวค่ะไม่ไหวค่ะ...
อ้ายยยยยยยยยยย ........... ก่อนที่จะเกร็งตัวน้ำแตกแบบแรงมากกกกกอูยยยยยยยยยยยยย อา........อ้ายยยยยยยยยยยยย

คุณอาลุกขึ้น รวบขาเมลสองข้างเข้าหากันว้ายยยยยย เดี๋ยวค่ะ หยุดแป้ปค่ะ อา..............อา......โอ้ววววววววว คุณอาไม่ยอมหยุด
ยกเท้าข้างหนึ่งเหยียบบนแคร่ กระแทกเอว รัวรัววววววววว ทำแบบนี้ ก้นของเมลลอยขึ้นจากพื้น ร่องของเมลถูกบดบี้เข้าหากับ
โดยที่มีควยแทรกอยู่ตรงกลาง ควยยาวๆรูดไปมาในร่อง เบียดกระทบเม็ดเสียวไปมาอ๋อยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดดด คุณอา
ซอยกระแทกส่งควยเข้าร่องไม่หยุด อูยยยยยยยยยยยอ้ายยยยยยยยยยยเมลน้ำแตกกกกกกกกก อีกรอบบบบบบ อะ........อา..........
อ้ายยยยยยยยพอก่อนค่ะ .......... อูยยยยยยย เริ่มแสบอีกแล้วค่ะพอก่อนไหมคะ แสบค่ะ....อูยยยยยยซี้ดดดดดด ความแสบความเสียว
ปะปนระคนกันไปหมด เมลจ้ะทนอีกแป้ปได้ไหมอาจะเสร็จแล้วหรือไม่ไหว ไห้อาแตกใส่ปากไหมคะ คุณอาพูดทั้งๆที่ซอยควยใส่ร่องไม่หยุด
อูยยยยยยยแสบก็แสบ เสียวก็เสียว ซี้ดดดดดดดดดดดด เมลซู้ดปาก เอาเลยค่ะคุณอาเอาไห้แตกเลยค่ะเมลไหวค่ะอา......แน่น.......มาก...
...เลย......เมล.......... ถูกใจจริงๆๆๆๆๆ คุณอาพูดซ้ำๆๆ พลางกระแทกรัวพักใหญ่ ก่อนจะรวบกอดขาเมลแน่น กระแทกเอวซอยควยเข้าร่อง
เสียงดับปั้ปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สั่นโรงเก็บของ คุณอาคราง ฮือออออออออยาวววววว ก่อนที่น้ำอุ่นๆ จะพุ่งเข้ามาในท้องน้อยยยยย มันอุ่นวาบบบบบบ
เมลขมิบหอยค้างงงเกร็งแน่น ก่อนจะน้ำแตกไปตามอีกรอบตอนที่โดนน้ำอุ่นๆพุ่งเข้าไปข้างในเป็นครั้งแรกกกกกมันอบอุ่นคับแน่นล้นไปหมด

คุณอาฟุ้บตัวลงนอนคว่ำหน้า หอบแฮ่กๆๆๆๆๆๆๆ  อูยยยยยเอาออกก่อนค่ะ มันแสบบบบบบค่ะแสบบบมากกกกกคุณอาดึงออกไปแล้ว
แต่เมลยังรู้สึกเหมือน มันคับคาอยู่ข้างใน น้ำขาวๆไหลย้อยออกมา เมลเข้าแขนเสื้อซับไว้สะดุ้งเบาๆ อุยยยยแสบๆ คุณอายังนอนไม่ขยับตัว
จะตายหรือป่าวคะนี่เมลถาม "ไม่ตายๆ เมียยังเด็กลูกยังไม่มี จะรีบแช่งไห้ตายไปไหนคะ" ขอพักหน่อยเดี๋ยวต่อๆ เอ่อไม่ไหวมั้งคะแสบมากๆ
เลยค่ะ กลับบ้านแถอะค่ะ อยากกลับไปดูว่าเป็นยังไงบ้าง เราแต่งตัวแล้วก็นั่งคุยกัน เมลนอนดูดาวอยู่บนตักคุณอา "เมลรู้ไหมจ้ะนี่เป็น
ความฝันของอาเลยนะ" หมายถึงอาวางแผนไว้แล้วหรอคะเรื่องมาที่นี่ "อากะว่าจะชวนเมลมาอยู่แล้วค่ะ แต่เมลมาวิ่งมาทางนี้พอดี
เลยรีบตามมากะว่าวันนี้ ถ้าไม่ยอมก็คงปล้ำแล้วค่ะ"ฮ่าๆๆๆกลับถึงบ้าน

เมลล่องกระจกดูร่องตัวเอง ปากร่องขาวๆ บวมแดงปิดไม่มิด เวลาฉี่นี่แสบสุดๆ พอล้มตัวลงนอน คุณอารีบมาซุกไซร้ "เมลจ้ะอีกรอบ
ไหวไหม" โธ่อาคะ ถ้าอาจะเอาเมลก็คงต้องยอมละค่ะ แต่มันบวมฉึ่งเลยนะคะถ้าโดนอีกรอบคงพังพอดีค่ะ ถ้าพักได้ก็ขอพักนะคะ
แต่ถ้าไม่ไห้พักจะทำอะไรก็ตามใจค่ะ เมลพูดพลาง ซุกตัวที่อกขอความเห็นใจ คุณอาลูบหัวเมลเบาๆ สักพักก็กอดกันหลับไป
ติดตามตอนต่อไป...

เม้นได้เต็มที่ เชลอ่านทุกเม้นค่ะ

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

therasak

เต็มด้วยอารมณ์และความรู้สึก ค่อย ๆ บรรยาย สร้างสมให้ขึ้นสู่จุดสูงสุดตามเนื้อเรือง เสียแต่นาน ๆ มาที

swss2511

janara

บรรยายออกมาได้ดีมาก ๆ เลย เห็นภาพทีเดียวเชียว

johnywalker

แต่งเรื่องได้โรแมนติคดีครับ เหมือนได้รับรู้อารมณ์ของผู้หญิงเลย

comein x

อ้างจาก: therasak เมื่อ มกราคม 21, 2018, 12:31:12 ก่อนเที่ยง
เต็มด้วยอารมณ์และความรู้สึก ค่อย ๆ บรรยาย สร้างสมให้ขึ้นสู่จุดสูงสุดตามเนื้อเรือง เสียแต่นาน ๆ มาที

เห็นเงียบๆนึกว่าไม่ชอบแนวนี้กันค่ะ

hanabombam