ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Young Wife Story [Netorare] : จูน EP.9

เริ่มโดย mikoto2288, ธันวาคม 21, 2017, 03:53:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

สวัสดีค่ะ ชื่อจูนค่ะ ตอนนี้อายุ24ปีแล้ว อาชีพเป็นแม่บ้านFull time แต่งงานมาได้ 2 ปีแล้ว
หลังจากแต่งงาน จูนก็ย้ายมาอยู่บ้านที่พ่อแม่สามีซื้อให้เป็นเรือนหอค่ะ เป็นหมู่บ้านทาวโฮม 2 ชั้น
สามีจูนเป็นเพื่อนสมัยมหาลัย ชื่อบอสค่ะ อายุ25ปี เป็นวิศวกรโรงงาน ไปๆกลับๆ กทม.- ระยอง
ที่บ้านมีน้องหมาอีก 1 ตัว ชื่อเปี๊ยกค่ะ เป็นหมาพันธ์เล็ก แต่ถ้าจะนับสมาชิกในบ้านจริงๆ
ตอนนี้ก็มีพี่ชายสามี ชื่อพี่เบนซ์ อายุ34ปี มาอยู่ด้วยเป็นพักๆ เพราะบ้านพี่เค้ากำลังรีโนเวทอยู่ค่ะ

ตอนช่วง ม.3 จูนได้ไปค่ายลูกเสือเนตรนารีกับที่โรงเรียนค่ะ โรงเรียนจัดให้ไป3วัน2คืน
ตอนนั้นจะบอกว่าจูนเป็นแฟนกับโอก็ได้นะคะ แต่จริงๆจูนแอบชอบประธานหมู่ที่จูนอยู่อีก1คน
พี่เค้าชื่อพี่เอกค่ะ เป็นรุ่นพี่ม.6 พี่เค้าเป็นนักกีฬาฟุตบอลของโรงเรียนด้วย สาวๆเลยชอบพี่เค้าเยอะ

ค่ายลูกเสือที่จูนไปอยู่ในจังหวัดนนทบุรีค่ะ ตามกำหนดการคือไปถึงจะเปนการเดินทางไกลทันที

รถที่จูนนั่งไปมีคุณครูที่คุมเด็กในรถ 2 คน ชื่อครูวิภากับครูประสิทธิ์ แกเป็นสามีภรรยากันค่ะ
ครูวิภาแกเป็นครูห้องพยาบาล หน้าตาครูเค้าจะออกแขกๆ ก็จัดว่าเป็นคนสวยคนนึง แต่กลับไม่มีใครจีบ
จนครูวิภา อายุ30กว่าๆ ก็มีครูประสิทธิ์นี่แหละค่ะที่เข้ามาจีบ แล้วแปปเดียวก็แต่งงานกันเลย
ครูประสิทธิ์ตอนนั้นแกน่าจะอายุ40กว่าแล้วค่ะ อ้วน เตี้ย ลงพุง ตัวดำยิ่งกว่าถ่านอีกค่ะ
ครูประสิทธิ์แกเป็นครูสอนวิชาลูกเสือเนตรนารีกับวิชาพละศึกษาค่ะ แล้วก็เป็นครูที่ดุมากๆ

รถก็ไปจอดที่ปั๊มๆนึงค่ะ แล้วครูเค้าก็เรียกจัดแถวจัดหมู่ ตอนนั้นจูนอยู่หมู่นกกระสาที่มีพี่เอกเป็นประธานหมู่ค่ะ
แล้วคุณครูก็ประกาศว่าจะเริ่มการเดินทางไกลจากจุดนี้ เป็นระยะทาง 10 กม. เพื่อไปยังค่ายลูกเสือค่ะ
เวลาตอนนั้นน่าจะประมาณ 9 โมงกว่าๆ แดดก็ร้อนพอสมควรเลย แล้วคุณครูก็เริ่มต้นปล่อยขบวนลูกเสือเนตรนารีค่ะ

การเดินทางก็ค่อนข้างลำบาก เพราะเดินริมถนนใหญ่ ระหว่างทางจะมีรุ่นพี่ที่เป็นลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่คอยบอกทาง
หมู่จูนก็เดินตามขบวนค่ะ โดยมีพี่เอกเป็นคนถือธง ส่วนพวกจูนจะถือไม้ง่ามเดินตามกัน

แล้วจู่ๆขบวนก็หยุดค่ะ จูนก็ไม่รู้ว่าหยุดทำไมอากาศก็ร้อนมาก เพื่อนๆในหมู่จูนบางคนน้ำในกระติกก็หมดกันแล้ว
แล้วขบวนก็เริ่มเดินต่อไป จนจูนเริ่มสังเกตุว่า ข้างๆทางมันเริ่มเป็นดินลูกรัง ต้นหญ้าสูง
พอจูนมองกลับหลังไป กลายเป็นว่าไม่มีหมู่อื่นๆเดินตามหมู่จูนมาเลยค่ะ พูดง่ายๆคือ หมู่เราเดินหลงทางค่ะ

ตอนนั้นคนในหมู่ก็เริ่มโวยวาย พี่เอกแกเลยเรียกหัวหน้าของแต่ละหมู่มาคุยกัน
สมัยนั้นมือถือยังแพงมากค่ะ มีแต่PCTที่ติดต่อได้เฉพาะกทม. จึงทำให้การติดต่อผู้ใหญ่แทบจะเป็นไปไม่ได้เลย
ก็ใช้เวลานานพอสมควรค่ะ กว่าขบวนจะเริ่มต้นเดินทางต่อ ตอนนั้นแดดแรงมาก เพื่อนๆในหมู่จูนไม่มีน้ำกินกันแล้ว

ใช้เวลาอยู่นานมาก กว่าขบวนของพวกเราจะเดินออกมาเจอถนนใหญ่อีกครั้ง
ทุกคนในหมู่หมดแรง และกระหายน้ำมากๆ จูนรู้สึกเลยว่าคอจูนแทบจะเป็นผงอยู่แล้ว
จนในที่สุดหมู่จูนก็มาถึงค่ายจนได้ค่ะ จูนเห็นพี่เอกโดนคุณครูประสิทธิ์เรียกไปดุด้วย

ทุกคนในโรงเรียนยืนอยู่กลางแดดเปรี้ยงๆเลยค่ะ เพื่อจะให้คำปฏิญาณเพื่อเข้าสู่ค่ายลูกเสือ
กว่าขบวนจูนจะเดินไปแต่ละชั้นปี ไล่ไปแต่ละแถวก็กินเวลานานพอสมควร
ตอนนั้นจูนเริ่มรู้สึกว่ามือเย็นๆ เท้าเย็นๆ ก็คิดว่าสงสัยจะเป็นเพราะเหงื่อ เลยทำให้มือเท้าจูนเย็น
พอจูนมายืนประจำจุดได้ ก็รู้สึกหูอื้อๆค่ะ เห็นเพื่อนๆหันมามองจูน แล้วจู่ภาพทั้งหมดก็ดับไปเลยค่ะ

จูนมารู้สึกตัวอีกทีก็อยู่ห้องพยาบาลแล้วค่ะ ในห้องมีครูวิภาแล้วก็มีพี่เอกอยู่ด้วย
จูนมารู้จากพี่เอกว่าจูนเป็นลมไปตอนที่กำลังตั้งแถวปฏิญารลูกเสือกเนตรนารีค่ะ
พี่เอกกับครูประสิทธิ์เลยช่วยกันพาจูนมาห้องพยาบาล

ครูวิภาเดินมาถามว่าจูนรู้สึกยังไงบ้าง จูนก็บอกไปว่ารู้สึกปวดมึนๆหัว
ครูวิภาบอกว่าคงเป็นอาการร่างกายขาดน้ำ แล้วแกก็ยื่นยาพาราฯ พร้อมๆกับน้ำดื่มมาให้จูน 2 เม็ดค่ะ
บอกว่าทานแล้วให้นอนพัก เดี๋ยวถ้าตื่นแล้วอาการดีขึ้นค่อยไปรวมกลุ่มทำกิจกรรมต่อ
จูนก็เลยทานยากตามที่ครูวิภาแนะนำ

ครูวิภาบอกว่าให้พี่เอกช่วยดูแลจูนแปบนึง ครูจะออกไปเอาของที่เชลเตอร์(ศาลานอน)นิดหน่อย
จูนก็เลยได้มีโอกาสอยู่กับพี่เอก 2ต่อ2ค่ะ(^^) พอครูเดินออกไป พี่เอกก็บอกว่าต้องขอโทษจูนด้วย
ที่พี่เค้านำทางได้ไม่ดีพอ ทำให้ทั้งหมู่ต้องเดินหลงทาง เสียทั้งแรง เสียทั้งเวลา จนทำให้จูนต้องเป็นลมไป
จูนก็บอกว่าไม่เป็นไรค่ะ ตัวจูนเองก็รู้สึกสนุกดีที่ได้เดินหลงทาง เป็นประสบการณ์ที่หมู่อื่นไม่มีทางได้สัมผัสค่ะ

พี่เอกก็ยิ้มให้จูน จูนเอกก็ชอบๆพี่เค้าอยู่แล้วก็เลยยิ้มให้กลับค่ะ จนพี่เอกเค้าถามว่าจูนกับโอเป็นแฟนกันรึเปล่า
จูนก็รีบตอบว่าไม่ได้เป็นค่ะ แค่เพื่อน(เย็ด)กันเฉยๆ ไม่มีอะไรมากกว่านั้น พี่เอกก็หัวเราะค่ะ
พี่เค้าชมว่าจูนน่ารักดี พี่เอกเค้าก็มองจูนมาตั้งนานแล้ว แต่คิดว่ามีแฟนเลยไม่กล้าคุยด้วย

ตอนนั้นจูนคิดว่ายาคงเริ่มออกฤทธิ์แล้วค่ะ หัวจูนหนักมาก เริ่มจะเบลอๆแล้วด้วย
แต่จำได้เลยว่าจูนยังยิ้มอยู่ตลอด แล้วพี่เอกเค้าก็เอื้อมมือมากุมมือจูนค่ะ บอกว่า"ฝันดีนะคะ"
จูนจำได้คร่าวๆประมาณนี้ค่ะ แล้วจูนก็หลับไปเพราะฤทธิ์ยา...

แล้วจูนก็มารู้สึกอึดอัดหายใจไม่ค่อยออก ฝันว่าโดนผีอำ ฝันว่าโดนเครื่องบินไล่ทับ
ฝันจนรู้สึกว่าต้องตื่นได้แล้วนะ แต่ตอนนั้นจูนลืมตาไม่ขึ้นจริงๆค่ะ จูนรู้สึกว่าตาจูนมันหนักมาก
แต่ก็พอจะเห็นแสงภายในห้องพยาบาลบ้าง ตอนนั้นน่าจะเป็นช่วงเย็นแล้วค่ะ เพราะห้องถูกย้อมเป็นสีส้มๆ

จูนเริ่มได้ยินเสียงภายนอกค่ะ มีเสียงนึงบอกว่า"ป๊ายังไม่เสร็จอีกเหรอ..." แต่มันดูไกลมากๆ
แล้วอีกเสียงก็บอกว่า"ยังจ๊ะ...ป๊าขอเย็ดอีเด็กนี้ให้หายเงี่ยนก่อนนะ..."
"รีบๆหน่อยนะป๊า...เดี๋ยวยาหมดฤทธิ์..."ตอนนั้นแหละค่ะที่จูนเริ่มรู้สึกหนาวๆตัวขึ้นมา
เลยพยายามลืมตาขึ้นมามอง ว่ามันเกิดอะไรขึ้น

จูนพยายามลืมตาขึ้นจนสามารถหรี่ตามองได้ จูนเห็นครูวิภานั่งไขว่ห้างอยู่ปลายเตียง
ตรงกันข้ามจะเป็นตู้ยาที่ประตูเป็นบานกระจก จูนเห็นภาพสะท้อนว่าจูนไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยสักชิ้นค่ะ
แล้วข้างบนตัวจูนก็มีผู้ชายลักษณะอ้วนๆ ตัวดำๆ กำลังใช้มือยันตัวเอง คร่อมบนตัวจูน
ส่วนท่อนล่างของมันกำลังโถมตัวกระหน่ำเย็ดจูนอย่างเอาเป็นเอาตาย

ตอนนั้นจูนเป็นเด็กโตช้าค่ะ ร่างกายของจูนตอนนั้นเรียกไว้ว่าแบนราบเป็นไม้กระดานเลย
ซึ่งขนาดตัวมันตัดกับ"ครูประสิทธิ์" ที่มีลักษณะเหมือนหมีควายตัวโตๆดำสนิดแก้ผ้าอยู่
จูนได้แต่หรี่ตามองครูประสิทธิ์กำลังถล่มหีจูนอยุ่บนเตียงเหล็กในห้องพยาบาล
เสียงของเตียงเหล็กที่ดังเอี๊ยดอ๊าดๆอย่างรุนแรงราวกับมันจะหักให้ได้

จูนไม่มีแรงแม้แต่จะส่งเสียงร้องหรือขัดขืนการโดนกระหน่ำเย็ดใดๆทั้งสิ้น
ได้แต่นอนให้ครูประสิทธิ์เอาควยอันเคื่องกระทุ้งรูหีน้อยๆของจูนอย่างไร้ปราณี

จูนเห็นครูประสิทธิ์รวบตัวครูวิภาเข้ามากอดแล้วก็ดูดปากกัน ครูประสิทธิ์จับเสื้อครูวิภาถลกขึ้นบนเนินนม
ครูวิภาเองก็ดันนมให้ผัวแกดูดนมอย่างรู้ใจ ส่วนควยของครูประสิทธิ์ก็กระเด้าหีจูนไม่หยุดเลยค่ะ
"อูย...ม๊าจ๋า..."ครูประสิทธิ์ครางด้วยความเสียว "ว่าไงคะป๊า...."ครูวิภามองหน้าผัวด้วยความเงี่ยน
"ถ้าม๊ามีลูกสาว...ป๊าขอเย็ดหีลูกแบบนี้เลยได้ไหมจ๊ะ...."ครูประสิทธิ์พูดคำถามกับเมียด้วยความเสียว
ครูวิภาเริ่มถลกกระโปรงขึ้นเพื่อแยงหีตัวเองเน้นๆ"อูย...ป๊าจะเย็ดลูกสาวของเราเหรอคะ...."
"ใช่จ๊ะม๊า...ป๊าอยากจะเปิดซิงหีลูกสาวของเราจ๊ะ....ซี๊ด..."ครูประสิทธิ์จับขาจูนผาดบ่าตัวเองดูเมียเกี่ยวหี
"อูย...จะเย็ดลูกทำไมล่ะป๊า...ป๊าไม่รักม๊าแล้วเหรอ....โอ๊ยยย"ครูวิภาแยงนิ้วเข้าไปในหีสองนิ้วทำหน้าเงี่ยน
"รักสิจ๊ะ...แต่ป๊าไม่ได้เปิดซิงม๊านี่น่า...."ครูประสิทธิ์เร่งกระทุ้งหีจูน จนจูนรู้สึกร้อนที่บริเวณขนหีเลยค่ะ
ก่อนจะพูดต่อว่า"นะจ๊ะม๊าจ๋า...ให้ป๊าเปิดซิงลูก...เหมือนที่ป๊าของม๊า...เย็ดม๊าตอนเด็กๆไงจ๊ะ...นี่แน่ๆ"
ครูประสิทธิ์กระแทกหีจูน พร้อมๆกับดูดนมครูวิภา
"อูย... ได้จ๊ะป๊า...ถ้ามีลูกสาว...ม๊าจะให้ป๊าเย็ดแบบอีเด็กนี่เลยจ๊ะ....โอ๊ย...."ครูวิภาตอบรับ

ครูประสิทธิ์ก็อุ้มจูนจนลอยขึ้นมาจากเตียง จับจูนมานอนคว่ำ แล้วยกก้นจูนขึ้นโด่ง
ก่อนจะป้อนลำควยกลับเข้ามาในรูหีจูนอีกครั้ง "ป๊าเปลี่ยนท่าแล้ว...ม๊าถ่ายรูปสวยๆนะ..."
ครูประสิทธิ์สั่งเมียตัวเองให้ถ่ายรูปจูน แล้วแสงแฟล็ชก็สว่างว๊าบเข้าตาจูน2-3ครั้ง
"อย่าให้เบลอเหมือนเด็กม.4ตอนนั้นนะม๊า...ป๊าไม่อยากแบล็คเมย์เด็กมาเย็ดซ้ำอีก..มันเสี่ยงไป"
ครูประสิทธิ์พูดทิ้งท้าย ก่อนที่จะเริ่มกระทุ้งหีจูนหนักๆอีกครั้ง แต่ตอนนี้จูนเริ่มจะตาเบลอๆ
เสียงต่างๆเริ่มไกลออกไป ความรู้สึกสั่นสะเทือนช่วงล่างค่อยๆหายไปเรื่อยๆ จนในที่สุดจูนก็หลับไปอีกครั้ง

จูนมารู้สึกตัวอีกทีก็มืดแล้วค่ะ ในห้องไม่มีใครอยู่สักคน จูนได้ยินเสียงของผู้คนที่ล้อมกองไฟอยู่ที่ลานกว้าง
จูนมองนาฬิกา ตอนนั้นเป็นเวลาทุ่มเศษๆ จูนเห็นตัวเองยังใส่เสื้อเนตรนารีเหมือนเมื่อเช้าค่ะ

จูนเริ่มไม่มั่นใจว่าจริงๆแล้วเหตุการณ์ก่อนหน้านี้จูนฝันหรือปล่าว จูนเลยลองล้วงมือเข้าไปจับหีตัวเองดู
ก็รู้สึกเจ็บจี๊ดขึ้นมาเลยค่ะ หีจูนน่าจะฉีก แล้วในรูหีจูนก็มีน้ำแฉะเต็มร่องหี จูนเลยลองเอามาดมดู
ก็รู้เลยค่ะว่าจูนเพิ่งจะโดนเย็ดน้ำควยแตกในหีแน่ๆกลิ่นมันคุ้นเคย

จูนเช็ดน้ำควยออกจากรูหี แล้วเดินออกมาจากห้องพยาบาล เดินตามเสียงผู้คนจนกระทั้งมาถึงลานกว้าง
พอมาถึงก็เห็นหมู่ต่างๆกำลังนั่งล้อมเป็นวงกลมกว้างๆ เห็นพี่เอกกวักมือเรียกจูนตั้งแต่ไกลๆ
จูนจึงเดินเข้าไปหาพี่เอก พี่เอกถามด้วยความเป็นห่วงว่า "จูนหายดีรึยัง...อาการเป็นอย่างไร..."
จูนก็ได้แต่บอกว่าดีค่ะ แต่ในใจตอนนั้นกำลังคิดถึงเรื่องที่ตัวเองโดนเย็ดเมื่อเย็น

สักพักก็เห็นครูประสิทธิ์เดินมาที่หน้าหมู่จูนค่ะ เห็นครูเค้ามองจูนแว๊บนึง จูนก็รีบหลบสายตาทันที
ครูประสิทธิ์ก็ประกาศเสียงดังว่าจะเลิกการประชุมรอบกองไฟ ให้แต่ละหมู่เดินเข้าแถวไปที่เชลเตอร์ของตนเอง
ใครที่อาบน้ำแล้วก็ให้เข้าที่พักได้เลย ส่วนใครที่ยังไม่ได้อาบน้ำ ครูจะให้เวลา10นาที

แล้วทุกหมู่ก็เริ่มเดินเข้าเชลเตอร์ของตัวเองค่ะ แต่มีจูนคนเดียวที่ยังไม่ได้อาบน้ำ
ระหว่างทางไปห้องน้ำ ปรากฏว่าจูนเจอพี่เอกค่ะ พี่เค้ามาดักรอจูนอยู่
พี่เอกก็พูดอะไรนิดๆหน่อยๆเกี่ยวกับกิจกรรมของวันนี้ที่จูนพลาดไป ก่อนจะเริ่มต้นบอกว่า
"พี่ชอบน้องจูนนะครับ อยากให้จูนมาเป็นแฟนพี่...น้องจูนโอเคไหม" ตอนนั้นจูนดีใจมากเลยค่ะ
เลยตอบตกลงพี่เค้าทันที(เย้) พี่เอกก็ยิ้มค่ะ ก่อนจะขอตัวกลับไปที่เชลเตอร์ก่อน

----------------------------------------------------------------------------------

เช้าวันต่อมา กิจกรรมวันนี้จะเป็นการเข้าฐานต่างๆค่ะ พวกด่านโรยตัว ด่านตั้งของก็สนุกดีนะ
แต่พอมาถึงด่านที่ต้องลุยโคลน ต่อด้วยลงน้ำคลอง จูนก็ไม่อยากทำแล้วค่ะ จูนไม่ชอบให้ตัวสกปรก
จูนเห็นพี่เอกว่างพอดี จูนเลยแกล้งป่วยการเมืองเดินไปบอกพี่เอกว่าจูนมึนๆหัวอ่ะ
สงสัยยังไม่หายดีจากเมื่อวานแน่ๆเลย อยากจะขอไปนั่งพักซัก10นาที...

แค่นั้นแหละค่ะ กลายเป็นเรื่องใหญ่เลย พี่เอกรีบพาจูนไปห้องพยาบาลทันที
ซึ่งจูนก็พยายามบอกพี่เค้าแล้วว่าแค่พักก็หายแล้ว แต่พี่เอกไม่ยอมค่ะ จูนก็เลยต้องเลยตามเลย

พอไปถึงห้องพยาบาล ครูวิภาก็ประจำอยู่ที่นั้นอยู่แล้ว พี่เอกก็แจ้งอาการของจูนเสร็จสรรพเลย
จูนก็ได้แต่นั่งบนเตียงที่จูนโดนครูประสิทธิจับเย็ด เริ่มคิดถึงตอนที่โดนเย็ดเมื่อวาน
จูนเริ่มจะจำเรื่องต่างๆได้ว่า ครูประสิทธิ์พูดกับครูวิภาว่า "ถ้ามีลูกสาวจะขอเย็ดลูกสาวตัวเอง"
ส่วนครูวิภาก็ยอมให้ผัวเย็ดลูกเพราะ"ตัวเองเคยโดนพ่อเปิดซิง"
แถมยังมีรุ่นพี่จูนหลายๆคน ที่เคยโดนมอมยาแล้วจับเย็ดที่ห้องพยาบาลของโรงเรียนอีกต่างหาก

พอคิดแค่นี้ มันก็เสียวจี๊ดที่หีเลยค่ะ รู้สึกอยากโดนเย็ด

ครูวิภาเดินเอายามาให้จูน 2 เม็ด จูนจำได้เลยค่ะว่าเป็นยาแบบเดียวกับเมื่อวานเลย
ซึ่งก็หมายความว่าครูวิภาจะมอมยาจูนให้ผัวตัวเองเย็ดอีกแน่ๆเลยค่ะ แต่ยังดีที่จูนฉลาดกว่าค่ะ
จูนเลยแกล้งทำเป็นกินยาแล้วดื่มน้ำตามค่ะ พอครูวิภาเผลอจูนก็บ้วนยาทิ้งไป

ครูวิภาบอกให้พี่เอกไปตามครูประสิทธิ์มาห้องพยาบาลที ครูจะแจ้งว่าให้มารับรองเด็กในหมู่ตัวเองหน่อย
ส่วนเอกก็กลับเข้าหมู่ของตัวเองทำกิจกรรมของวันนี้ต่อได้เลย
พี่เอกตอบรับ แล้วก็เดินออกไปตามคำสั่งของครูวิภาค่ะ

ก่อนพี่เอกจะออกไปจากห้องก็หันกลับมายิ้มให้จูนทีนึง บอกจูนว่า"สู้ๆ"
จูนคิดว่าพี่เอกจะรู้ไหนนะ ว่าแฟน(1วัน)ของตัวเอง กำลังจะโดนเย็ดในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้านี้แล้ว...

ครูวิภาบอกจูนว่าให้จูนเปลี่ยนชุดแล้วค่อยนอนพักผ่อนนะ เพราะชุดจูนมันเลอะดินเลอะหญ้าอยู่
ครูวิภายื่นชุดมาให้จูน ซึ่งมันเป็นชุดนักเรียนหญิงค่ะ ครูบอกว่าเอามาจากห้องพยาบาลที่โรงเรียน
ให้จูนเปลี่ยนไปก่อน เดี๋ยวตื่นมาค่อยกลับไปใส่ชุดเดิม จูนก็รับมาใส่ตามที่ครูวิภาบอกค่ะ
แล้วจูนก็กลับมานอนที่เตียง ขยับตัวให้สบายๆแล้วก็หลับตาทำเป็นหลับค่ะ

สักพักนึง ครูประสิทธิ์ก็เดินเข้ามา จูนแอบหรี่ตามองเป็นระยะๆ
ก็เห็น2ผัวเมียกระซิบกระซาบกันหัวเราะคิกคักๆค่ะ แล้วครูประสิทธิ์ก็เดินมาใกล้ๆจูน
ทำทีเป็นเรียกจูนเสียงดังอยู่2-3ครั้ง แล้วก็หันหลังกลับเดินไปล็อคลูกบิดประตูห้องพยาบาลค่ะ
ก่อนจะเดินกลับมาหาจูนอีกครั้ง ทำเป็นจับไหล่จูนเขย่าๆ ตอนนั้นจูนหลับตาค่ะ

แล้วจูนก็รู้สึกว่ามีน้ำหนักกดทับลงมาที่เตียงที่จูนนอน กระโปรงจูนค่อยๆถูกถลกขึ้นมาค่ะ
แล้วกางเกงในจูนก็ค่อยๆถูกรูดออกจากขา จูนได้ยินเสียงกดชัตเตอร์2-3ครั้ง พร้อมๆกับแสงสว่างว๊าบ
สงสัยครูวิภากำลังเก็บภาพจูนแน่ๆเลย ตอนนี้จูนรู้สึกเย็นหีมากค่ะ
เพราะตอนนี้จูนกำลังนอนโชว์หีให้คู่คุณครูผัวเมียดูอยู่

ครูประสิทธิ์ก็จับขาจูนแยกออก แล้วค่อยๆสอดลิ้นเข้ามาเลียหีจูนค่ะ
จูนเสียวหีมาก แต่พยายามกลั้นเสียงไว้ ครูประสิทธิ์เลียหีจูนสักพัก ก่อนจะถุนน้ำลายใส่หีจูน
"อีเด็กเหี้ย...หีมึงนี่หอมดีจริงๆ..."ครูประสิทธิ์พูดจบก็เลียหีจูนต่อ แล้วค่อยถอนลิ้นออกจากหีจูน

จูนนอนอ้าหีว่างๆประมาณ20วิน่าจะได้ เลยพยายามลืมตามองเพื่อดูว่าเกิดอะไรขึ้น
แต่ก็เจอควยครูประสิทธ์สวนเข้าหีพรวดเดียวมิดด้ามค่ะ จูนรู้สึกแสบหีมากเพราะมันเพิ่งฉีกเมื่อวาน
เลยร้องออกมาว่า "โอ๊ย..." แล้วทุกอย่างก็นิ่งสนิทเลยค่ะ จูนเองก็ตกใจค่ะ

ครูทั้ง2น่าจะคิดว่าจูนไม่ได้หลับ จูนเลยพยายามหาทางออกโดยการทำเป็นละเมอค่ะ
"โอย...พี่เอก...เย็ดจูนเบาๆสิคะ..."จูนแกล้งทำเป็นละเมอพูดออกมา
แล้วก็ค่อยๆเบาเสียงอือ.. อา..ลงค่ะ ก่อนจะทำเป็นหลับต่อ

ครูประสิทธิ์น่าจะคิดว่าจูนละเมอเลยเย็ดต่อค่ะ ค่อยๆกระเด้าควยใส่หีแบบเนิบๆ
จูนเสียวหีมาก จูนเลยก็แกล้งทำเป็นครางเบาๆเหมือนคนละเมอ"ซี๊ด... โอย... พี่เอก..."
ครูประสิทธิ์กระทุ้งตัวลงมาเย็ดจูนแรงขึ้น ก่อนจะพูดข้างๆหูจูนว่า"กูไม่ใช่เอก... กูป๊ามึงต่างหาก..."
แล้วก็กระทุ้งหีจูนอีก จูนเลยแกล้งทำเป็นพูดว่า"โอยย...ป๊าขา...เย็ดจูนทำไม..."
"อูย...อีลูกกะหรี่...กูเย็ดเพราะมึงน่าเย็ดไง...อีสัด..."ครูประสทิธิ์พูดใส่หูจูน
"โอยย...ป๊าขา....ป๊าขา...เย็ดค่ะ...เย็ด...."จูนตอบกลับไปเพราะเริ่มจะอินกับบทบาทแล้ว
"อูย...ม๊าๆ...ดูลูกเราสิม๊า...อ้อนให้ป๊าเย็ดหีแล้ว..."ครูประสิทธิ์หันไปพูดกับครูวิภา
จูนเห็นครูวิภากำลังนั่งแยงหีตัวเองอยู่ที่มุมห้อง ก่อนจะพูดว่า"โอย...ป๊า...ลูกเรานี่มันร่านจังเลยนะ..."
แล้วครูประสิทธิ์ก็จัดการถอดเสื้อผ้าจูนออกจนหมด แล้วกระหน่ำเย็ดจูนเหมือนลูกสาวตัวเอง

จูนเริ่มทนไม่ไหวแล้วค่ะ มันรู้สึกอินค่ะ มันเหมือนกำลังโดนพ่อตัวเองเย็ดจริงๆเลย
จูนเริ่มจินตนาการว่ากำลังโดนพ่อโก้(พ่อจูน)เย็ดหีอยู่ จนจูนเริ่มเก็บอาการไม่ไหวครางออกมาเป็นระยะๆ
"โอย..ป๊า...ป๊าเย็ด...ป๊าเย็ดหนู...โอย...หีจะแหกแล้ว...."จูนเริ่มพูดเงี่ยนๆมากขึ้น
ครูประสิทธิ์ก็ตอบโต้โดยการพูดว่า"กูเย็ดหีมึงแหกตั้งแต่เมื่อวานแล้ว..อีลูกร่านควย..."

ตอนนั้นจูนจมอยู่ในห้วงแห่งความเงี่ยนจริงๆค่ะ กะว่ากลับไปจะยั่วให้พ่อโก้เย็ดจริงๆสักที
แล้วเสียงเคาะประตูก็ดังขึ้นอย่างแรง "โครม โครม โครม !!"

ครูประสิทธิ์ดีดตัวออกไปจากหีจูนทันที ครูวิภาก็รีบลุกขึ้นมาจัดการเสื้อผ้าตัวเอง
ก่อนจะรีบตะโกนกลับไป "ค่า..ค่า..."

แต่จะแก้ตัวยังไงล่ะ ในเมื่อผัวตัวเองก็แก้ผ้าล่อนจ้อนอยู่ในห้อง แถมจูนก็โดนจับแก้ผ้าเหมือนกัน

ครูประสิทธิ์รีบมุดลงไปใต้เตียงเหล็กห้องพยาบาลค่ะ แล้วครูวิภาก็ดันจูนลงมาจากเตียง
แล้วผลักจูนเข้าไปใต้เตียงพยายาลให้นอนข้างๆผัวตัวเอง
ครูประสิทธิ์ดึงจูนเข้าไปอยู่ด้านในสุดของมุมใต้เตียง ครูวิภารีบเก็บเสื้อผ้าของจูนและผัวเก็บเข้าตู้
ก่อนจะวิ่งไปเปิดประตู...

"ทำไมถึงล็อคห้องล่ะครับครู?" เสียงพี่เอกดังขึ้น จูนแอบมองเห็นขาพี่เอกอยู่หน้าประตูห้อง
"สงสัยครูคงลืมตัวน่ะเอกลักษณ์ พอดีครูจะไปเข้าห้องน้ำเลยต้องล็อคห้องพยาบาลไว้"ครูวิภาพูดแก้ตัว
"แล้วน้องจูนไปไหนล่ะครับ...ไม่เห็นอยู่บนเตียงแล้ว?"พี่เอกมองมาที่เตียงแล้วถามถึงจูน
"อ๋อ...จูนเค้าออกไปแล้วจ๊ะ... เห็นตื่นขึ้นมาก็บอกว่าจะไปทำกิจกรรมต่อ..."ครูวิภาโกหกหน้าตาย
"แต่ผมไม่เห็นน้องจูนข้างนอกเลยนะครู..."พี่เอกคุยกับครูวิภาตรงสุดปลายเตียง

ตอนนี้จูนกำลังนอนแก้ผ้าตะแคงข้างค่ะ แล้วหันหลังให้ครูประสิทธิ์
ส่วนครูประสิทธิ์ก็อยู่ท่าเดียวกันเพราะกอดจูนอยู่ทางด้านหลัง
จูนรู้สึกเงี่ยนควยมากๆเลยค่ะ รู้สึกอารมณ์ค้าง จูนเลยพยายามบดก้นจูนให้โดนควยครูประสิทธิ์
ครูประสิทธิ์ก็ตอบรับโดยการแอ่นควยมาถูกับก้นของจูน

แต่จูนต้องการมากกว่านั้นค่ะ จูนค่อยๆถ่างขาแยกออก แล้วจับควยครูประสิทธิ์จ่อที่รูหี...
จูนเอาหัวควยครูประสิทธิ์ถูกับหีจูนไปมา... ครูประสิทธิ์คงรู้ว่าจูนกำลังตื่นอยู่มั้งคะ
ครูเลยไซร้ซอกคอจูนเบาๆค่ะ แล้วก็กระซิบข้างหูจูนว่า... "จะให้ครูเย็ด...หรือให้พ่อเย็ดดีจ๊ะ..."

จูนไม่ได้ตอบค่ะ จูนหรี่ตามองพี่เอก เห็นขาพี่เอกอยู่ปลายเตียง

พี่เอกกำลังคุยกับครูวิภาเรื่องอาการปวดหัวของจูนอย่างเป็นห่วง จนจูนรู้สึกว่พี่เอกห่วงใยจูนจริงๆ
แต่ตอนนี้จูนคันรูหีมากๆค่ะ จูนเลยจับควยครูประสิทธิ์รูดขึ้นลง2-3ครั้ง แล้วก็กดควยจ่อเข้ามาในหีจูน
ครูประสิทธิ์ดันลำควยเข้ารูหีจูนช้าๆเพื่อไม่ให้เกิดเสียง จูนรู้สึกอบอุ่นมากๆค่ะเวลาที่มีลำควยคาอยู่ในหี

ครูประสิทธิ์จับเอวจูน แล้วเริ่มขยับซอยหีจูนเบาๆ ส่วนจูนเองก็พยายามโก่งก้นให้รับควยของครูเค้า
จูนยิ่งเงี่ยนมากขึ้นเรื่อยๆเมื่อได้ยินเสียงพี่เอกกำลังคุยกับครูวิภา
จูนเร่งโยกหีใส่ควยเร็วที่สุดที่ไม่ทำให้เกิดเสียง

"ชอบไหม...โดนควยคราวพ่อเย็ดหี..."ครูประสิทธิ์พูดข้างๆหูจูน แต่จูนไม่ตอบค่ะ
ครูประสิทธิ์เอื้อมมือมาบีบนมจูนแรงๆแล้วถามอีกว่า"อยากให้แฟนรู้ไหมจ๊ะ..." จูนยังแกล้งทำเป็นหลับค่ะ
แล้วครูประสิทธิ์ก็เร่งควยเย็ดหีจูนเร็วขึ้น จูนพยายามกลั้นเสียงตัวเอง

แล้วครูประสิทธิ์ก็จัดการหลั่งน้ำควยเข้ามาในรูหีจูนค่ะ เป็นการโดนแตกในต่อหน้าแฟนครั้งแรกของจูน
ครูประสิทธิ์กอดจูนไว้แน่น พยายามดันควยครูให้สุดรูหี สงสัยจังว่าถ้าจูนไม่กินยาคุมนี่จะท้องไหมนะ อิอิ

สักพักก็มีเด็กวิ่งมาที่ห้องพยาบาล บอกครูวิภาว่ามีเด็กตกจากหอ
ครูวิภาตกใจ รีบวิ่งไปเอาผ้าผันแผลกับยาแดงออกมาจากตู้ยา
แล้วบอกให้เอกและเด็กอีกคนนำทาง ก่อนจะล็อคประตูแล้วรีบออกจากห้องพยาบาลไป

พอไม่มีคนในห้อง ครูประสิทธิ์ก็ออกมาจากใต้เตียง ค่อยๆอุ้มจูนออกมานอนบนเตียงอีกครั้ง
ครูประสิทธิ์พยายามเรียกจูน2-3ครั้งเพื่อเช็คว่าจูนตื่นอยู่รึเปล่า แต่จูนแกล้งทำเป็นหลับต่อค่ะ
สักพักครูก็จับจูนใส่เสื้อผ้าลวกๆ แล้วก็เดินออกจากห้องไป

ส่วนจูนนี่หลับเป็นตายเลยค่ะ โดนของใหญ่เย็ดหี 2 วันติดๆ

-------------------------------------------------------------------------------------

ต้องขอโทษด้วยที่ลงไม่ครบ พอดีลงวินโดว์ใหม่แล้วกู้กลับมาได้แค่นี้ครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

oddsk

Hj Sgvwa

อยากเป็นคุณครูจังเลย เรื่องเสียวมากครับ เสียดายที่ลงวินโดว์ใหม่ละขาดตอนไปหน่อย  ::Yes!::

ruby alvarado

เสียดายจัง  อ่านกำลังได้อารมณ์มาก  ถ้ามีอีกก็มาลงอ่านให้ครบนะครับ

eka1325

งานนี้จูน ชอบของใหญ่แต่เด็กเลยนะ ครูผัวเมียโรคจิตอยากเอาลูก งานนี้ลูกเกิดมาา  ได้พ่อเป็นผัวแน่

tantawanjames

จูนโดนของใหญ่แต่เด็ก ยังไม่จบม.ปลาย โดนกระหน่ำไปหลายละ

johnywalker

::Sobad:: น้องจูนนี่กระหรี่ในอุดมคติเลย
เจอใครก็บ่ยั่น เก็บแต้มเรียบตั้งแต่ เด็ก ยัน คนแก่

Zomchai Kimwongkul

ใต้เตียง นี่มันตื่นเต้นสุดๆเลย จูน

hanabombam

น่าจะไม่จบแค่สองวันตอนเข้าค่ายแน่ๆ กลับ รร. น่าจะมีอีก

แมงโก้ส้นตีน

เสียดายตอนที่หายไปจัง อยากอ่านให้ครบ น้องจูนอย่างเด็ดเลย เก็บหมด แถมรับน้ำเชื้อตั้งแต่เด็กอีก

Against01

น้องจุนมีประสปการณ์เพิ่มขึ้นๆเรื่อยนะครับ