ได้เสียวกับหลานสาวสองคน (cop)

• 0 ตอบ
  • 7483 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 640
  • 11178
« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2015, 04:00:58 PM »

[font=helvetica, arial, &quot][backcolor=white][font=helvetica, arial, &quot][backcolor=white]
[/backcolor]
[/font]

ผมชื่อป๊อบ ชอบอ่านเรื่องเสียวในครอบครัว จนได้เสียวกับคนในครอบครัวสมใจอยาก ครอบครัวผม มีกัน4คนพ่อแม่ผมแล้วก็น้องสาว เรืองนี้เกิดขึ้นเมื่อผมเรียนจบ มปลาย ก็ไปเรียนต่อที่ กทม ใน มหาลัยแห่งหนึ่ง แต่ทางบ้านไห้ผมไปยุกับน้าสาวเป็นน้องสาวแม่คนสุดท้อง แกชื่อน้าหวาน อายุ31 แก่กว่าผม13ปี ซึ่งเพราะน้าหวานทำงานยุที่นั่น แม่เลยไห้ผมไปอยูด้วยน้าจะได้ดูแลคอยเปนหูเปนตาไห้ทางบ้านถ้าผมเกเรออกนอกลู่นอกทาง คอนโดหน้ายุแถว พระรามเก้า เป็นหีองใหญ่มี1ห้องนอน กับห้องน้ำ และห้องกว้างข้างหน้ามีโซฟาไวนั่งดูที่วี ติดกับห้องนอน แค่มีประตูกระจกมัวมัวกั้นห้อง แต่ก็มองเห็น ผมนอนโซฟา ผมก็แอบดูหน้าทุกคืน แต่น้าคิดว่าผมหลับจนคืนที่3น ผมก็เห็นแกเล่นมือถือจนดึกทุกคืนเพราะเห็นไฟมือถือ ผมเห็นแกนอนหงายดูหน้าจอมือถือแล้วมือก็ลูบเต้านมแกแล้วสักพักลงไปใต้กางเกงนอน แล้วน้าก็มีเสียงซี๊ดออกมา สงสัยจะเสียว เพราะแกเปิดดูหนัลโป๊ในมือถือดู น้าผมโสด แต่ก็เคยมีแฟนแต่เลิกกัน เธอยังไม่แต่งงาน สงสัยเงี่ยนเพราะน้าหวานเลิกกับแฟนไปเป็นปีแล้ว คงอยากโดนเย็นแต่ต้องช่วยตัวเองเพราะยังไม่มีแฟนใหม่ น้าหวานอายุแค่31ยังสาวยุถ้าไม่รุจักนึกว่าสาว27 28 ผิวขาวสวย ร่างเล็กสูงเกือบ170 หนัก50โลได้ หน้าออกหมวยเพราะมีเชื้อจีน คืนนั้นผมแอบดูจนเธอเสริจ แล้วน้าหวานออกมาเข้าห้องน้ำพอพอตอนออกมาจากห้องน้ำ แกเห็นผมยังไม่นอนเลยเดินมาที่ผม ด้วยไฟสว่างจากห้องน้ำเลยมองเห็นกัน ผมนอนถอดเสื้อ น้าหวานใส่ชุดนอนสีขาวบางเมื่อเจอแสงไฟผมจึงเห็นถึงรูปร่างข้างในผ้าทำไห้มีอารมขึ้นมา ทำไห้เป้ากางเกงตึงขึ้น เพราะเธอเห็นควยผมที่โด่แข็งยุ เธอคงมีอารมอีกเธอนั่งลงที่โซฟาซึ่งผมนอนยุ น้าหวานเบียดมาแล้วบอกขยับนิดจะนอนดูทีวีด้วย ตอนนี้ผมกะน้านออนยุบนโซฟาน้านอนืตะแคงหันก้นมา[/backcolor][/color][/font][/size]
[font=helvetica, arial, &quot][backcolor=white]ทางผมสักพักนึกว่าน้าหวานหลับผมเลยนอนตะแคงเอาควยไปถูกับร่องก้นน้าเพราะนึกว่าแกหลับแล้ว น้าสดุ้งผมตกใจมากแต่แล้วเธอก็แอนก้นมาชนกะควยผมถูกัน แล้วพูดว่าน้ายังไม่หลับนะ รอป๊อบเริ่มยุ น้าบอกน้าไห้ท่ายุตั้งนานกว่าจะกล้า เพราะตอนที่น้าช่วยตัวเองตอนนั้นจ้าเห็นว่าป๊อบแอบดูยุ ผมนี่เขินตอบไม่ถูกเลยน้าบอกว่าแกตังใจอยากไห้ป๊อบเห็น น้าถามผมว่า ผมเคยเย็ดใครยัง ผมบอกว่าเคย คับ น้าหวานงั้นคืนนี้เรามาเย็ดกันนะป๊อบเย็ดน้าหวาน ได้ป่าว ทั้งที่มือน้ากำควยผมไว้แน่น น้าเริ่มจูปากผมแลกลิ้นกัน เลียหัวนมผมลงมาสะดือจนถึงควยผมเลียไปรรอบควยผมยันลูกไข่ผมสดุ้งเมือเธอเลียไปที่รูตูดผมมือน้าหวานก็สาวควยผมยุน้าเล้าโลมเก่งมาก เหมือนแกจะอดอยากมากด้วย แล้วอมควยผมแล้วน้าเอาหีมาที่หน้าผมเรายุใรท่า69บนโซฟาแล้วน้าบอกว่าป๊อบเลียหีไห้น้าบ้างสิ ผมเลยถกชุนอนขึ้นแล้วเอาปากครึงกับหีน้าหีน้าหวานหอมมาก เพราะเพิ่งล้างมา ผมจึงเริ่งเอาสิ้นผมเลียหีแกกัดเน้นหีแกเบาเบาแกถึงกับสดุ้งครางดังเลยผมห่อลิ้นแย่เข้าไปในหีแกสังพักน้ำหีแกปล่อยออกมาเต็นหน้าปากผมเลยแกเสร็จคาลิ้นผมไปแล้วแต่แกก็ยังดูดควยผมแกบอกว่าไห้ผมเสร็จแตกในปากแกก่อนสักรอบก่อนจะเย็ดกันสักพักผมก็เสร็จปล่อยแตกในปากแก ภาพที่เห็นคือน้าดูดควยผมแล้วกลืนน้ำว่าวผมเลียทำความสะอาดไห้ผมจนเกลี้ยงผมจึงไปล้างหน้าเพราะน้ำน้าหวานเต็มหน้าผม สักพักน้าก็มาอมควยกระตุ้นไห้ควยผมแข็งอีกรอบเรายุในท่า69เหมือนเดิมโยที่น้ายุข้างบนพอควยผมแข็งเท่าน้นแกก็เลื่อนนั้งยองยุบนอกผมหันก้นมาทางผมแล้วมือก็ล้วงหีแกทีกำลังแฉะน้ำแล้วเลื่อนตัวเอาหีแกมาถูกับควยผม แกบอกว่ายังไม่เคยเจอกับควยขนาดนี้เพราะแฟนน้าควยเล็ก มาเจอควยผม7น้วครั้งแรงน้ากดลงครึ่งทรอนไปถึงกับร้องโอยแกบอกเจ็บ จุก แล้วสักพักแกก็ขย่มเบาเบาจนหายเจ็บแล้ว[/backcolor][/font][/size]
[font=helvetica, arial, &quot][backcolor=white]จนกดไปมิดด้ามควยน้าครางเสียงดังมากป๊อบ ป๊อบ น้าเสียวหีจัง ไม่เคยเย็ดแล้วเสียวขนาดนี้มาก่อนน้าขย่มสัก3นาทีน้าก็เสร็จรอบที่2น้ากระตุก ฉีดน้ำแฉะเต็ม ผมจึงจับน้านอนโก้งโค้งกระแทกไปเรื่อยเรื่อย จนน้าบอกน้าขอเปลี่ยนมาขึ้นบนทำเองอีกรอบนี้น้าหันหน้ามาหาผมผมจึงจับนมขยี้นมน้าก็ขย่มไปซัก20ทีน้าเส็จอีกรอบ น้าบอกถึงสวรรค์จริงจริงก็เย็ดกับป๊อบหลานน้านี่แหละจนน้าหมดแรงนอนหงายไปผมจึงเปลี่ยนมากระแทกไปใรท่านอนหายจนน้าเสร็จอีกรอบแต่ผมยังไม่เส็จแต่น้าก็ยังสู้ผลัดขึ้นขย่มผม จนน้าผย่ม ผมไกล้เสร็จจึงบอกไกล้เสร็จแล้วขอแตกในนะคับน้าบอกได้สิรอบนี้มาแตกพร้อมกัน น้าหวานขย่มผมอย่างแรงผมเสียวมากจะเสร็จแล้วคับน้า ปล่อยมาเลยน้าก็จะเสร็จเหมือนกัน จนผมปล่อยน้ำแตกในหีน้าเลยเลยน้าดูปากผใเราแช่ควยในหีจนควยผมหด น้าก็เอาหีออกจากควยแล้วอมควยผมเลียจนควยผมสะอาด แล้วเราก็เดินไปล้าง เสร็จแล้วเข้าไปนอนด้วยกันในห้องน้ำ คุยกันน้าบอกน้าเคยเบ็ดกะแฟนแกแค่คนเดียวแถมควยเล็กอีก ผมว่าทำไมจึงแน่นฟิตมาก น้าบอกแกจะไม่หาแฟนแล้วแกจะไห้ผมเปนผัวแก ผมเงียบไม่ตอบแกบอกอยากไห้ผมเย็ดกับแกแบบนี้ตลอดไปแกบอก พูดไปถึงเรืรองผมมีเซ็กครั้งแรกแกถามกับใคร ผมตอบผมยังไม่เคยหรอก แล้วน้าถามว่าทำเป็นได้ไงผมบอกผมชักว่าวดูหนังบ่อย เลยรู้ เพราะผมยังไม่เคย ครั้งแรกผมแค่ได้เลียหีและดูดควยเท่านั้นเอง น้าหวานพามแล้วทำไมไม่เย็ดกันหละ น้าหวานตกใจเมื่อผมตอบ แม่มาเรียกปาล์มกะป๊อบ เลนไม่ได้ทำต่อ น้าถามแกกับน้องสาวแกเนี่ยนะ แกถามว่าเมืรอไหร่ ผมบอกก่อนจะมายุกับน้าคับ น้าบอกว่าน้ามีอารมพอน้าฟังผมเล่า น้าชอบเคยอ่านเรืองเสียวในครอบครัว เลยอยากลองกับป๊อบ ผมเลยบอกน้าว่าเสาอาทิตนี้ปามจะขึ้นมาหาผม เรานัดมาเอากันที่นี้ตอนน้าไม่อยุ่ น้าบอกมาเลยน้าจะแอบดูป๊อบกับปาล์ม เย็ดกัน[/backcolor][/font][/size]
[font=helvetica, arial, &quot][backcolor=white]จนวันเสาร์ตอนเช้าน้องปาล์ก้อมาถึง วันนี้น้าลางานเพือจะแอบดูผมเย็ดกับน้อง โดยที่น้าแอบยุในห้องน้าพอผมปิดประตูยัยปาล์มน้องสาวผมก็กอดผมแนน่นมาจูบปากแลกลิ้นกับผม แล้วบอกว่าวันนี้คงไม่มีแม่มาขัดตอนเราจะเย็ดกันแล้วนะพี่ป๊อบ เธอถอดเสื้อผ้าเธอออกหมดแล้วถอดกางเกงผมคว้าควยผมมาดูดอย่ารีบ น้าผมที่แอบดูทนไม่ไหวออกมาจากห้อง ปาล์มป๊อบทำอะไรกัน พี่น้องจะเยํดกันเหรอเนี่ย น้องปาล์มตกใจหน้าซีด อายเพราะเธอแกัผ้ายุ สักพักน้าหวานหัวเราะ แล้วเดินมาอมควยผม แล้วบอกปาล์ว่า น้าหวานกับป๊อบเราเย็ดกันแล้วก่อนปามอีกอิอิ แล้วน้าหวานปอกว่าวันนี้น้าตังใจจะแอบดูพวกแกเย็ดกัน แต่ทนไม่ได้เรรมาสวิลกิ้งกัย3คนเลยดีกว่าน้างอยากลองน้าหวานเลยถ่างขาน้อลปามออกแล้วเลียหีน้องปามผมเลถอดกางเกงน้าหวานแล้วเลียหีแกน้อองผมคว้าควยผมไปอมน้าเอานิว2ใส่ในหีปามปามบอกเจ็บเธอยังไม่เคยน้าเลยไห้ผมเอาควยไปจ่อที่หีปามจ่อจนหีปามแฉะเพราะเธอน้ำแตกเต็มควยผม ผมเอาควยถูไปเรือยเรือยแล้วดันควยผมลงไปได้นิสนึงเธอร้องเจ็บผมจึงเอาควยออกน้าหวานเลยไปเลยหีเธอจนปามหายเจ็บ ผมเอาควยไปจ่อยัดไปครึ่งท่อนแล้วซอยเบาเบาปามร้องเจ็บ ผมดันค่อยค่อยจนมิดควยปนมบอกไมีเจ็บแล้วแต่เสียวมากผมเย็ดเธอฝนท่านอนหายส่าวนน้าหวานยืมเอาหีมายุตรงหน้าผม ผมเย็ดปาล์ไปปสกก็ดูดเลียหีน้าหวานไปจนปาล์เสร็จ จังดึงออกมาผมนอนหายน้าขึ้นขย่มผมจนน้าเสร็จแล้วปามบอกอยากขึ้นทำแบบน้าน้าจับปามมานั่งบนผมแล้วจับควยผมใส่หีของน้องจนมิดลำควยปามขย่มแรงมาก ปากเธอครางซีดอูยเสียปาล์เสียวมากเลยพี่ป๊อบท่านี้ ผมก็เสียวเพราะหีน้องฟิดและแน่นมากน้องปาล์มขย่มแรงสุดแรงเธอผมบอกว่าเสียวพี่จะแตกแล้วปาล์บอกน้องก็ไกล้แล้วส่วนน้าหวานมานั่งยองบนหน้าผมชว่ยตัวเองแล้วไห้ผมเลียหีเธอไปด้วน้าปอกดูหลานเย็ดกันได้อารมเสียวมากอยากและเงี่ยนอีก ผมเสียวจะเสร็จแล้วจึงหยุดจะแตกข้างนอกเพราะน้องยังป้องกันไม่เป็นกลัวท้อง แต่น้าหวานบอกไฟ่แตกในเลยน้ามียาคุมฉุกเฉินน้องผมเลยขย่มผมใหม่แรงจนเธอบอกไม่ไหวแล้วเสียวปนมจะแตกแล้วพี่ป๊อบผมแตกใส่หีน้องสาวเลยเราเสร็จพร้อมกัน3คนน้าแตกใส่หน้าผมอีกรอบน้องปามนอนหมอดแรงยุบนตัวผม เลยเรานอนกอดกัน3คนผมนอนกลางเราคุยกัน และจะเก็บเรืองนี้เป็นความลับไม่บอกใคร หลัลจากนั้นเราก็เย็ดกันสามคนเพราะ เวลาหยุดเสาอาทิต น้องปามจะขึ้นมาหาบ่อยมาก วันธรรมดาผมกับน้าเย็ดกัน2คน ตลอด คับ[/backcolor][/font][/size][font=helvetica, arial, &quot][backcolor=white]
[/backcolor]
[/font][/size]

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ