ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบแอบโชว์ค่ะ..ตื่นเต้นดี (*Rewrite*)

เริ่มโดย hokhak, พฤศจิกายน 11, 2016, 09:02:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hokhak

พอเว็บกลับมาก็หาไม่เจอแล้ว..วนหาทุกห้องก็ไม่เห็น *แต่อาจจะหลุดรอดสายตาไปก็ได้ อนุญาติให้ดูแล จัดระเบียบได้ คอมม้ง คอมเม้นท์ รีพรง รีพราย อะไรก็ว่าไปครับ ถ้าเห็นว่าสมควร ..แต่ไม่อยากให้เปลี่ยนแปลงเนื้อหาไปเป็นแนวอื่นนะครับ ที่ส่วนตัวมองว่าเยอะแล้ว

"เราชื่อแพรวค่ะ"

สวัสดีค่ะ เราชื่อแพรวนะคะ ขอเล่าประสพการณ์ของตัวเองบ้าง อาาจจะไม่เสียวสำหรับคนอื่น  เพราะไม่ได้ไปเอากับใคร แต่ว่าตัวเราเองชอบมาก
      ..ปีนี้ก็อายุ 17แล้วค่ะ กำลังเรียนอยู่ ม.5 โรงเรียนแถวบ้านที่ต่างจังหวัด เราเป็นลูกสาวคนเดียวค่ะ หน้าตาก็เหมือนวัยรุ่นต่างจังหวัดทั่วไป ไม่สวยแต่ก็ไม่ได้ขี้เหล่ กลางๆค่ะ  แต่ผิวค่อนข้างขาว(ภูมิใจตรงนี้แหละ อิอิ) สูง 160  มีมอเตอร์ไซค์คันนึงไว้ขี่ไปเรียน.. บ้านเราจะอยู่ในซอยของหมู่บ้านค่ะ แต่อยู่ท้ายๆของหมู่บ้าน หน้าบ้านมีโต๊ะหินอ่อนสีขาว(แบบที่มีพนักพิงหลังน่ะค่ะ) ตั้งใต้ต้นไม้  เอาไว้นั่งเล่น ประตูบ้านไม่มีค่ะ แบบบ้านนอกทั่วๆไป รั้วบ้านก็เป็นแค่รั้วลวดหนามธรรมดา มีต้นไม้ขึ้นแซมรั้วบ้าง..บ้านแต่ละหลังจะห่างกันหน่อย บ้านเรายิ่งห่างใหญ่ ตรงข้ามบ้านเป็นที่เปล่าเจ้าของที่ยังไม่ได้ทำอะไรเลย มีต้นไม้ขึ้นเต็มเลยค่ะ

คือปกติเราจะเป็นคนเงียบๆ ค่อนข้างขี้อายน่ะค่ะ แต่เป็นคนมีอารมณ์ทางเพศมาก ช่วยตัวเองเป็นตั้งแต่เข้ามัธยมต้นเลย บางคนอาจจะคิดว่าเว่อร์ก็ได้นะคะ แต่เรื่องจริงค่ะ ยังซิงนะคะ เพราะยังไม่เคยเอากับผู้ชาย แต่พรหมจรรย์ไม่เหลือแล้วค่ะ... ต่อหน้าคนอื่นเราจะเป็นคนเรียบร้อย พูดคุยกับเพื่อนปกติ แต่ถ้าอยู่คนเดียวแล้วคิดถึงเรื่องอย่างว่าล่ะก็ อาการหื่นออกเลยค่ะ อยู่ในห้องจะใส่แค่เสื้อยืดตัวเดียวค่ะ รู้สึกว่ามันสบายตัวดี ไม่อึดอัด บางทีก็แก้ผ้าหมดเลย แต่ถ้าพ่อแม่เรียก หรือออกไปข้างนอกก็จะใส่ครบทั้งเสื้อใน กางเกงใน ...เราชอบเข้าเว็บดูรูปโป๊ อ่านเรื่องเสียว ก็จากมือถือนี่แหละค่ะ ง่ายดี ดูไปอ่านไปก็ช่วยตัวเองไป เสียวเหมือนกัน
     แนวที่เราชอบมากๆมีหลายแนวค่ะ เช่น แนวโชว์ แบบว่าไม่ใส่เสื้อในกางเกงใน หรือว่าแก้ผ้าถ่ายรูปตามที่ต่างๆ ได้อารมณ์มากๆเลยค่ะ(แต่ไม่ใช่แบบไปเปิดโชว์ให้คนอื่นเห็นนะคะ ไม่ชอบให้คนรู้ค่ะ..รู้แค่ตัวเราเองก็พอ อิอิ )

แนวช่วยตัวเองแบบแปลกๆก็ชอบนะคะ เคยดูในเว็บโป๊ ผู้หญิงบางคนใช้ของปลอม มะเขือยาว แตงกวา ปากกา ดินสอ ขวด อะไรแบบเนี๊ยะค่ะ..แต่ที่ชอบมากคือ บางคนใช้ไอติมยัดเข้าไปในจิ๋ม พอไอติมละลายก็ดึงไม้ออก แล้วขมิบจิ๋มให้น้ำไอติมไหลออกมา บางคนใช้ลูกปิงปองยัดเข้าไปข้างในลึกๆ แล้วขมิบจิ๋มดูดเข้า เบ่งออก บางคนก็เอาของต่างๆยัดเข้าไป แล้วเดินไปเดินมา แต่ของก็ไม่หลุดนะคะ คาอยู่ยังงั้น ได้อารมณ์มากๆเลยค่ะ ..รีโมททีวี ด้ามไม้ถูพื้น ด้ามแปรงขัดโถส้วมก็มีนะคะ  บางคนเอาปลาไหลยัด บางคนก็ให้หมาเลียจิ๋ม หรือให้เอาจนติดเป้งก็ยังมีนะคะ ..แล้วก็อีกหลายอย่าง เยอะมากเลยค่ะ จำไม่หมด เห็นแล้วเสียวสุดๆ ดูไปเสียวไปค่ะ
      พอดูมากๆเข้าเราก็เสียว แถมตื่นเต้นอีกต่างหาก เลยอยากทำตามมั่งค่ะ  แรกๆก็ใส่กางเกงขาสั้นเจเจขาบานๆ แต่ไม่ใส่กางเกงในเดินไปซื้อของที่ร้านค้าแถวๆบ้าน ตื่นเต้นดี พยายามเหล่ตามองดูคนด้วย ว่าเค๊าจะสังเกตุอะไรเราเป็นพิเศษไม๊ แต่เค๊าก็เฉยๆนะคะ สงสัยไม่รู้..ทำให้เรามั่นใจมาก หลังจากนั้นก็ไม่ใส่กางเกงในอีกเลยค่ะ เอาใว้ใส่รองผ้าอนามัยตอนมีประจำเดือนแค่นั้นเอง บางทีไปโรงเรียนยังไม่ใส่เลยค่ะ แต่ใส่กางเกงขาสั้นแทน..เดี๋ยวมาทยอยเล่าต่อทีละเรื่องนะคะ...

ต่อค่ะ..ปกติพ่อแม่จะออกไปทำงานข้างนอก  จะกลับอีกทีก็ 4-5 โมงเย็น  ...มีวันนึง เป็นวันเสาร์พ่อกับแม่ไม่อยู่บ้าน ให้เราเฝ้าบ้าน ก็เลยเป็นโอกาสให้ลองทำอะไรตื่นเต้นดู พอพ่อกับแม่ออกจากบ้านซักพัก เราก็เดินออกมาดูลาดเลาที่ถนนหน้าบ้าน ไม่ค่อยเห็นคนเดินผ่านไปมาเท่าไหร่ นานๆจะมีคนขี่มอไซค์หรือรถยนต์ผ่านมาที บรรยากาศเหมาะมาก เดินกลับเข้าบ้านมานั่งตรงม้าหินอ่อนหันหน้าออกถนน แล้วก็ดึงกางเกงมาไว้ตรงหัวเข่า แล้วก็เอานิ้วเขี่ยของตัวเองเล่น แต่ทำไม่ค่อยถนัด ถ่างขาได้นิดเดียวเพราะติดกางเกง  ทำได้แป๊บเดียวเลยถอดออกวางไว้ข้างๆ เหลือแต่เสื้อยืดตัวเดียว  ทีนี้เขี่ยได้คล่องเลย อีกมือก็เปิดมือถือถ่ายคลิบตัวเอง แล้วก็ถ่ายบรรยากาศรอบๆไปด้วย  แต่ตาก็คอยมองคนที่ผ่านไปมาหน้าบ้าน โคตรเสียวเลยค่ะ มันตื่นเต้นมากๆ ...บางคนก็เดินผ่านไปเฉยๆ บางคนก็หันมามองพอเห็นเรานั่งอยู่ก็คงคิดว่าเล่นมือถืออย่างเดียว   เพราะมองเห็นแค่ช่วงหน้าอกเราขึ้นมา ข้างล่างโต๊ะกับเก้าอี้บังอยู่ เรายิ่งได้ใจใหญ่  บางทียังแอบถ่ายติดมาในคลิบด้วย เสียวดีจริงๆ  หลังจากวันนั้นก็ติดใจแอบทำเรื่อยๆตอนพ่อกับแม่ไม่อยู่บ้านค่ะ  ...บางวันพ่อไปทำงาน แม่นั่งซักผ้าอยู่หลังบ้าน ยังเคยแอบทำเลยค่ะ

...ครั้งนึงเคยทำตอนนอนดูละครหลังข่าวกับแม่ค่ะ คือที่บ้านทีวีจะตั้งที่กลางห้องโถงของบ้าน ถ้าจะดูทีวีก็ต้องมาดูที่นี่ค่ะ...วันนั้นเรานั่งดูละครหลังข่าวกับแม่สองคน พ่อเข้านอนก่อนแล้ว เราก็เอาผ้ามาห่มดูข้างๆแม่ แต่ห่างออกมาทางหลังหน่อย เรานอนหงายหนุนหมอนชันเข่าขึ้นสองข้างแล้วค่อยๆยกก้นขึ้นดึงกางเกงออก ตาก็เหลือบมองแม่ไปด้วย พอรูดลงมาคาไว้ที่หัวเข่า แล้วก็แหย่นิ้วช่วยตัวเองไปเรื่อยๆ  ตื่นเต้นสุดๆ...พยายามมองแม่ตลอด กำลังแหย่นิ้วเสียวๆถึงช่วงพักโฆษณาพอดีแม่ดันลุกขึ้น เราก็ตกใจ คานิ้วไว้ในรูแบบนั้นไม่กล้าขยับต่อ แต่แม่แค่ลุกไปเข้าห้องน้ำหลังบ้านค่ะ (บ้านเราเป็นบ้านชั้นเดียว 2 ห้องนอน พ่อกับแม่ห้องนึงติดกับห้องเรา ตรงกลางเป็นห้องโถง ห้องน้ำและห้องครัวติดกันอยู่อีกฝั่ง) พอได้ยินเสียงแม่ปิดประตูลงกลอน เรายกขาถอดกางเกงวางไว้ข้างตัว ถ่างขาออกแล้วแยงนิ้วช่วยตัวเองอย่างเร็วเลยค่ะ ตอนนั้นเสียวสุดๆเลย แป๊บเดียวได้ยินเสียงแม่เปิดประตูห้องน้ำ ..เราก็ทำตัวนิ่งๆแกล้งดูทีวีปกติ แม่เปิดก็เดินมานอนดูละครต่อ กว่าละครจะจบ ก็นอนเปลือยท่อนล่างอยู่แบบนั้นนานมาก  ยังดีว่ามีผ้าห่มคลุมไว้ กางเกงก็อยู่ใต้ผ้าห่มแม่เลยไม่รู้ พอละครจบแม่ก็จะเข้าห้องนอนและบอกให้เราปิดทีวีและปิดไฟด้วยด้วย
      เรารอซักครู่ใหญ่ๆพอแน่ใจว่าแม่เข้านอนแล้ว เราก็เอาผ้าห่มออกลุกนั่งแล้วถอดเสื้อออกด้วย ตอนนี้เปลือยล่อนจ้อนเลยค่ะ แล้วนอนช่วยตัวเองต่อแบบปล่อยเต็มที่เลย มือนึงก็เอามือถือมาถ่ายคลิบตัวเองไปด้วย ได้อารมณ์สุดๆ ทีวีไม่ได้สนใจเท่าไหร่ แป๊บเดียวก็เสร็จ นอนกางแขนกางขาพักเหนื่อย ...สภาพตอนนั้นถ้าโจรบุกเข้าบ้านมาสงสัยจะโดนข่มขืนแน่ๆค่ะ ...ครู่นึงก็ลุกไปปิดทีวี แล้วว่าจะใส่เสื้อผ้าแล้วเข้าห้องนอน แต่คิดดูอีกที พ่อแม่ก็นอนแล้วไม่มีใครเห็น เลยเดินแก้ผ้าถือเสื้อกับกางเกงเข้าห้อง 
     แต่ยังไม่ง่วงก็เปิดคอมดูเว็บโป๊ หาเรื่องเสียวอ่านไปเรื่อย ประมาณชั่วโมงได้มั้ง เริ่มง่วง ปวดฉี่ด้วย ก็เดินแก้ผ้าล่อนจ้อนไปเข้าห้องน้ำ เสร็จก็กลับเข้าห้องขึ้นเตียงนอนทั้งๆที่แก้ผ้าเลยค่ะ หลังจากนั้นเราแอบทำบ่อยๆเลยค่ะ แต่ไม่ทุกวันนะคะ ...เดี๋ยวมาเล่าต่อนะคะ

...ดีค่ะ วันนี้จะมาเล่าตอนแก้ผ้าช่วยตัวเองที่หน้าบ้านค่ะ..แต่เป็นตอนกลางคืนนะคะ ครั้งนี้ไม่ได้ถ่ายคลิบค่ะ มันมืด..คือว่าคืนนั้นดูทีวีกับแม่ได้ไม่นานเท่าไหร่ก็เข้านอนเลยค่ะ ถอดกางเกงออกเหลือเสื้อยืดตัวเดียวเหมือนทุกวัน แต่นอนไม่ค่อยหลับเลยเปิดคอมดูเว็บโป๊หาเรื่องเสียวอ่านไปเรื่อยๆ เพลินจนลืมเวลาเลยค่ะ  ได้ยินเสียงแม่เข้าห้องน้ำ แป็บนึงก็เข้าห้องนอนปิดประตู เรามองนาฬิกาก็เกือบๆ 5 ทุ่ม ...สงสัยเข้านอนเพราะละครจบแล้ว ก็เลยอ่านเรื่องเสียวในเว็บไปพลางๆ ซักประมาณ เกือบๆเที่ยงคืนมั้ง ลองแง้มประตูออกมาดูลาดเลา พยายามไม่ให้มีเสียง จนแน่ใจว่าพ่อกับแม่น่าจะหลับสนิทแล้ว จัดการปิดคอม ปิดไฟห้อง ถอดเสื้อออก เปิดหน้าต่างเบาๆเดินอ้อมมาทางหน้าบ้าน ดีที่เป็นคืนเดือนหงายยังมองเห็นทางชัดเจนพอสมควร
    เดินมานั่งช่วยตัวเองที่ม้าหินอ่อนหน้าบ้าน ซักแป๊บนึงก็เดินออกมายืนกลางถนนหน้าบ้าน มองซ้ายมองขวา เงียบมากๆ เวลาไม่ใส่เสื้อผ้านี่มันรู้สึกโล่งสบายตัวดีค่ะ ไม่อึดอัด มองไปบ้านที่อยู่ห่างๆยังเห็นเปิดไฟในบ้านอยู่ แต่ไฟห้าบ้านปิดหมดแล้ว...ก็ยืนแหย่ของตัวเองต่อซักพัก ลองเดินตามถนนไปเรื่อยๆ เดินไปแยงของตัวเองไป เสียวดีจริงๆค่ะ เดินห่างจากหน้าบ้านตัวเองพอสมควร ใกล้จะเสร็จ เลยเดินตัวโก่งแยงนิ้วเข้าออกรัวๆกลับมาเกือบถึงหน้าบ้านตัวเองก็เสร็จพอดีค่ะ  ยืนเกร็งขาสั่นไปหมด จิ๋มรัดนิ้วตัวเองหนึบๆ น้ำไหลเยิ้มลงตามขาอ่อนนิดหน่อย แล้วเดินไปนั่งพักที่ม้าหินอ่อนครู่นึง ยุงเริ่มกัดก็เลยลับเข้าห้องนอน ปิดหน้าต่างเบาๆ หาผ้ามาเช็ดน้ำที่เลอะขาอ่อนให้สะอาดแล้วนอนหลับสบายถึงเช้าเลยค่ะ ...เดี๋ยวมาเล่าต่อนะคะ

...กลับมาเล่าต่ออีกแล้วค่ะ...ครั้งนี้ตื่นเต้นสุดๆ เพราะเป็นตอนกลังวันแสกๆเลยค่ะ
     รู้สึกว่าวันนั้นพ่อกับแม่จะไปช่วยงานคนในหมู่บ้านนี่แหละ จำไม่ได้ว่างานอะไร แต่อยู่คนละฟากหมู่บ้าน ตัวเองขี้เกียจไป ไม่ชอบคนเยอะๆ...ได้ยินเสียงเปิดเพลงดังมาแต่ไกล วันนั้นคนอยู่แถวๆบ้านงานซะส่วนใหญ่ ยิ่งพวกเด็กๆไม่ต้องพูดถึง คงไปวิ่งเล่นในงานแน่ๆ ปกติบ้านก็ห่างจากบ้านคนอื่นอยู่แล้ว แถมอยู่ท้ายหมู่บ้าน  พอมีงานแบบนี้คนเลยยิ่งน้อยไปอีก โอกาสเหมาะมากๆ
    ก็เดินออกมาดูลาดเลาตรงถนนหน้าบ้าน  มองซ้ายมองขวาซักพักไม่เห็นใครเลยเดินกลับมาที่ม้าหินอ่อน ตั้งกล้องมือถือถ่ายคลิบไว้บนโต๊ะหินอ่อน หันกล้องออกไปตรงถนนหน้าบ้าน กะว่าให้เห็นตัวเองชัดๆ..  แล้วถอดกางเกงออกวางไว้บนโต๊ะ เสื้อยังไม่ถอด หันมาโชว์หุ่นตัวเองใส่กล้องแล้วชูสองนิ้ว 555..เดินไปหน้าบ้านใหม่ หยุดที่ประตูรั้วโผล่หน้าออกมาดูก่อนว่าไม่มีคนผ่านมาหน้าบ้านอีกทีเพื่อความชัวร์ ใจเต้นตึกๆตลอด  พอแน่ใจแล้วก็ตัดสินใจเดินออกไปยืนตรงกลางถนน ตอนนั้นโคตรตื่นเต้นเลยค่ะ ใจเต้นแรงและเร็วมากๆ ยืนใส่เสื้อยืดตัวเดียวกลางวันแสกๆ เสื้อก็ยาวแค่ปิดสะดือนิดเดียว ได้ยินเสียงเพลงที่บ้านงานเปิดตลอด ตื่นเต้นยิ่งกว่าตอนกลางคืนเป็นร้อยเท่าพันเท่าเลยค่ะ น้ำซึมออกมาเลย ..ยืนได้แป๊บเดียวก็รีบวิ่งกลับเข้ามานั่งที่ม้าหินอ่อนเหมือนเดิม คงเพราะกลัวคนเห็น ทั้งๆที่ตอนนั้นไม่มีคนผ่านมาเลย แต่ใจมันสั่นมาก อารมณ์ตอนนั้นสุดๆเลยค่ะ

นั่งพักให้หายตื่นเต้นแป๊บนึง  อยากลองอีก ยังไม่หายตื่นเต้น..เดินออกไปชะโงกหัวมองดูอีกทีเผื่อมีคน ก็ยังไม่มี เลยเดินออกไปยืนกลางถนนเหมือนเดิม แต่คราวนี้ช่วยตัวเองไปด้วย คอยหันหน้าหันหลังมองดูคน มือก็แยงจิ๋มไปเสียงดัง แจ๊ะ..สุดๆเลยค่ะ อารมณ์ตอนนั้นทั้งกลัวคนเห็นทั้งตื่นเต้น แถมเสียวจิ๋ม เกือบจะเสร็จได้ยินเสียงรถอีแต๋นขับมาทางเราพอดี แต่ยังไม่เห็นเพราะก่อนถึงบ้านเราเป็นทางโค้ง เรานี่รีบวิ่งเข้าไปนั่งที่ม้าหินอ่อนอย่างไวเลยค่ะ กลัวเค๊าเห็นมากๆ รถขับมาไม่เร็วมากค่ะ วิ่งผ่านหน้าบ้านเราไปทางบ้านงาน ไม่ได้มองเข้ามาในบ้าน สงสัยไม่รู้ว่าเรานั่งอยู่ คงจะไปบ้านงานล่ะมั้ง..ไอ้เราก็ยังไม่หายตื่นเต้นเลย
    ทั้งๆที่ก็กลัวคนเห็นมากๆนะ แต่ใจนึงก็อยากทำอีกเรื่อยๆ ไม่รู้ตอนนั้นเราคิดอะไรอยู่...อยากทำให้มันตื่นเต้นมากขึ้นกว่าเดิม เลยจัดการถอดเสื้อออกด้วย เปลือยล่อนจ้อนเลยค่ะตอนนี้ หันหน้ามาโพสใส่กล้องหน่อยนึง แล้วก็เดินออกไปมองดูว่าไม่มีคน ก็ออกไปยืนกลางถนนถ่างขาออกเอานิ้วแยงจิ๋มช่วยตัวเองไปพร้อมๆกับมองดูคนไปด้วย สุดยอดแห่งความตื่นเต้นเลยค่ะ ทำไม่ถึงครึ่งนาทีก็รีบวิ่งกลับมาใส่เสื้อกับกางเกงอย่างเร็วเลย ใจเต้นเร็วมากๆ หน้าร้อนฉ่า มีเหงื่อออกด้วย เสียวกว่าครั้งใหนๆเลยค่ะ..วันนั้นเลยทำแค่นั้นไม่ได้ทำต่อ กลัวว่าจะพลาดมีคนเห็น เป็นครั้งที่ที่ตื่นเต้นที่สุดเท่าที่ทำมาเลย ยิ่งกลับมาเปิดมือถือดูตัวเองในคลิบ ไม่รู้ตอนนั้นกล้าทำไปได้ยังไง แต่ก็เสียวสุดยอดจริงๆค่ะ..เดี๋ยววันหลังค่อยมาเล่าต่อนะคะถ้าไม่ลืม

...กลับมาแล้วค่ะ วันนี้มาเล่าตอนไปแอบโชว์ที่โรงเรียนค่ะ
    คือหลังจากแอบทำที่บ้านมาหลายครั้ง เราก็เริ่มรู้เทคนิค รู้มุมกล้อง ก็เลยทำได้เนียนเป็นธรรมชาติมากขึ้น..ครั้งนี้เลยอยากลองไปทำที่โรงเรียนดูบ้างซิ คนเยอะๆจะเป็นยังไง อิอิ

ไหนๆจะลองแล้ว เราต้องเริ่มตั้งแต่ก่อนออกจากบ้านเลยใช่ไม๊คะ..ปกติถึงจะไม่ใส่กางเกงใน แต่ก็ใส่กางเกงขาสั้นไว้ข้างในกันโป๊นะ (กางเกงขาสั้นแบบรัดรูปน่ะค่ะ ไม่ใช่แบบขาบานๆ หลวมๆนะคะ) ทีนี้เราลองไม่ใส่บ้าง ก็เลยเอากางเกงใส่กระเป๋านักเรียนไว้ก่อน เดี๋ยวพอไปถึงโรงเรียนค่อยใส่ทีหลังได้ ความรู้สึกมันก็เสียวดีเหมือนกันค่ะ  มีแต่กระโปรงเพียวๆ พอขึ้นนั่งคล่อมมอเตอร์ไซค์ได้ก็ดึงชายกระโปรงขึ้นมาไว้ที่เอว แล้วเอามือถือขึ้นมาถ่ายรูปไว้หลายๆมุม เห็นทั้งจิ๋มทั้งหน้า ประมาณ4 -5 รูป เสร็จแล้วค่อยขี่รถออกไป
    ตอนขี่รถนี่ต้องรวบกระโปรงไว้แน่นๆหน่อย เผื่อลมตีกระโปรงเปิด เดี๋ยวคนเห็นแย่เลย ขับไปก็นึกไป จะมีใครรู้ไม๊เนี่ยว่าเราไม่ได้ใส่กางเกงข้างใน 555

ต่อค่ะ..พอมาถึงโรงเรียน คนยังน้อยอยู่มาก แทบไม่มี (สงสัยมาเร็วเกิน อิอิ)เห็นแต่อาจารย์มาบ้าง ไม่กี่คน พอเราจอดรถมองซ้ายมองขวาไม่มีใครสังเกตุ ก็หยิบมือถือขึ้นมาแล้วค่อยๆเปิดกระโปรงถ่ายอีกที ได้ 3-4 รูป ให้เห็นวิวข้างหลังด้วย เสร็จแล้วรีบถือกระเป๋าเดินขึ้นห้องเรียน เดี๋ยวคนสงสัย.. พอกำลังจะเดินขึ้นบันไดตึก มันเป็นมุมอับคนมองไม่เห็น ยิ่งตอนนั้นคนไม่มีด้วย เลยเอามือซ้ายที่ไม่ได้ถือกระเป๋ารวบกระโปรงขึ้นมาใว้ตรงเอว ทีนี้ท่อนล่างโล่งโจ้งเลยค่ะ 555..แล้วเดินขึ้นบันไดไปเรื่อยๆ พอถึงอีกชั้นก็ชะโงกหน้ามองซ้ายขวาก่อน พอไม่มีคนก็เดินต่อ รู้สึกเหมือนตัวเองแก้ผ้าเลย ทั้งที่ใส่เสื้ออยู่..ขึ้นมาถึงชั้นเรียนของตัวเองค่อยปล่อยกระโปรงลง เผื่อมีใครมาก่อนเรา แต่เพื่อนๆยังไม่มากันเลยซักคนค่ะ  ห้องข้างๆก็ไม่เห็นใคร เผลอๆเราว่าทั้งชั้นคงยังไม่มากันแน่ๆ โอกาสดีแบบนี้เราก็ต้องถ่ายในห้องเรียนด้วยแน่นอนค่ะ ว่าแล้วก็เอากระเป๋าไปวางที่โต๊ะตัวเอง เดินออกมาดูอีกทีเผื่อว่ามีใครมา พอเห็นว่าไม่มีใครก็รวบกระโปรงขึ้นเหมือนเดิม เดินมาถ่ายหน้ากระดานดำบ้าง ตรงหน้าต่างบ้าง ตรงหน้าห้องบ้าง ถ่ายแต่รูปนะคะไม่ได้ถ่ายคลิบ ได้หลายรูปพอสมควรเลยค่ะ สิบกว่ารูปมั้ง... เสร็จแล้วรีบเอากางเกงมาใส่เหมือนเดิมค่ะ กลับมานั่งเปิดดูรูปตัวเองในมือถือเล่นซักพักนึง ก็คิด..ถ่ายในห้องเรียนแล้ว ทำไมเราไม่ไปถ่ายข้างล่างมั่งล่ะ นักเรียนก็ยังมาไม่เยอะ คิดได้ก็เดินลงมาข้างล่างตึกเรียน เดินหาที่เหมาะๆ
     ได้ที่ห่างตึกเรียนมาหน่อย มีม้าหินอ่อนชุดนึง แถมมีพุ่มไม้บังด้วย เหมาะมากๆ อิอิอิ..หันมองซ้ายขวา หน้าหลังเพื่อความชัวร์ก่อน แล้วค่อยล้วงเข้าไปถอดกางเกงลงมาคาไว้ตรงขาอ่อน แล้วดึงกระโปรงขึ้นมาตรงเอว ถ่ายแชะๆๆ หนีบขาบ้าง ถ่างขาบ้าง พยายามถ่ายให้ได้ทุกท่า ทั้งนั่ง ทั้งยืน บางทีก็เอานิ้วแบะแคมออกแล้วถ่าย ตื่นเต้นจริงๆ..ตาก็คอยมองดูคนตลอด กันพลาดค่ะ ถ่ายไปเรื่อยๆ ได้หลายรูปมากเลย ซักพักเห็นนักเรียนเริ่มมากันเยอะขึ้น เราก็เลยพอก่อน ค่อยๆดึงกางเกงใส่เหมือนเดิมค่ะ
      พอถึงตอนเลิกเรียนเราก็คุยกับเพื่อนปกติ แกล้งทำนู่น ทำนี่ รอจนเพื่อนๆกลับหมด แล้วก็ถอดกางเกงในใส่กระเป๋าไว้เหมือนเดิม ถ้าบางทีคนยังเยอะอยู่ ก็เดินลงไปถอดในห้องน้ำเอาค่ะ แล้วถึงจะขี่รถกลับบ้าน แต่ทำไม่บ่อยนะคะ อาทิตย์ละครั้งสองครั้งงเอง ถ้าวันไหนมาโรงเรียนช้า หรือว่าเพื่อนขอนั่งรถด้วยก็ไม่ได้ทำค่ะ เป็นยังไงคะเพื่อนๆ ตื่นเต้นดีไหม อิอิ..วันนี้พอก่อนนะคะ ว่างๆจะมาเล่าอีกค่ะ

...ดีค่ะ วันนี้มาเล่าเรื่องตื่นเต้นอีกแล้ว  คือครั้งนี้ทั้งแอบโชว์แล้วก็ใช้อุปกรณ์ด้วยค่ะ จะบอกว่าเราใช้ร่มกันแดดนะคะ ..คือตรงด้ามจับมันจะเป็นปล้องๆคล้ายๆต้นไผ่น่ะค่ะ แต่มันจะงอเหมือนตะขอเบ็ดตกปลาเลย พอนึกออกไหมคะ ขนาดก็กำลังดีด้วย อิอิอิ 
     วันนั้นหลังกลับจากโรงเรียนซักครู่นึง ฝนก็เริ่มตกลงมาค่ะ แต่ไม่หนักนะ แค่ปรอยๆ  พ่อยังไม่กลับจากทำงานเลย เห็นแต่แม่ทำกับข้าวอยู่ในครัว  พอเข้าห้องก็ถอดกระโปรงนักเรียนพร้อมทั้งกางเกงออกด้วย ตามสไตล์เราค่ะ คือชอบเปลือยท่อนล่าง 555 นอนเปิดมือถือดูเว็บโป๊เล่นๆไป ขี้เกียจเปลี่ยนชุด... ดูในคลิบเห็นบางคนใช้อุปกรณ์ด้วย ทั้งของปลอม แตงกวา สาพัดค่ะ เราเองก็อยากลองมั่ง เลยมองหาของในห้อง ตาดันเหลือบไปเห็นร่มกันแดด มองด้ามจับมันงอๆ โค้งๆ  รู้สึกว่าเข้าท่าดีแฮะ

เราเลยลุกไปหยิบเอามาถูๆตรงร่องจิ๋ม  จับเขี่ยๆตรงร่อง แล้วค่อยๆดันเข้าข้างในทีละนิด จนเข้าไปครึ่งของด้ามจับที่มันโค้งๆพอดี แล้วดึงขึ้นดึงลงตามอารม์ไปค่ะ ตรงข้อมันก็จะครูดผนังข้างใน เสียวไม่ใช่เล่นเลยค่ะ.. แป๊บนึงก็ถอดออก ลองกดล็อกกางร่มออกดีกว่า  แล้วเอาด้ามจับยัดเข้าไปใหม่ เราว่าได้อารมณ์ไปอีกแบบนะคะ ทำไปเรื่อยๆ บางทีเมื่อยมือก็ปล่อยมือ นอนแผ่กางแขนกางขา ปล่อยให้ร่มคาไว้แบบนั้นแหละ เสียวดี แต่ก็ไม่ลืมเอามือถือขึ้นมาถ่ายรูปตัวเองไว้..ก็คนมันชอบนี่นา อิอิ ตอนนั้นถ่ายหลายท่ามากเลยค่ะ ทั้งนอน นั่ง หรือยืนถ่าย
      ยิ่งตอนยืนถ่ายที่เราชอบมาก ไม่ต้องจับร่มเลยค่ะ ..เพราะว่าซี่ร่มข้างบนจะค้างอยู่บนหัวเราพอดี และด้ามจับก็จะคาอยู่ในรูจิ๋มเราแบบนั้น ไม่หลุดแน่นอน เรานี่เดินถ่ายไปทั่วห้องเลย บางรูปก็ถ่ายเสยจากขาอ่อนขึ้นมา เห็นด้ามจับร่มเสียบเข้าจิ๋มดัวเองชัดๆเลย แถมเห็นหน้าตัวเองด้วยค่ะ เสียวสุดๆ คิดในใจ เราน่าจะออกไปทำข้างนอกบ้านดูบ้าง คงตื่นเต้นน่าดูเลย อิอิ..แค่คิดเฉยๆนะคะ ไม่ได้ออกไป

แต่พอเราทำไปซักพัก เหมือนโชคเข้าข้างเราค่ะ ..แม่ดันเรียกให้เราไปซี้อของที่ร้านค้าให้ กำลังจะออกไปทำข้างนอกอยู่พอดี ได้การเลย อิอิอิ..เราจึงรีบเอากางเกงขาสั้นมาใส่แล้วไปเอาตังค์กับแม่ พอเดินออกมาจะใส่รองเท้าแตะหน้าบ้าน ก็กางร่ม แล้วดึงขากางเกงออกเอาด้ามจับร่มยัดเข้ารูจิ๋ม แต่ด้ามร่มมันก็รั้งขากางเกงขึ้นมาด้วย ถ้าคนเข้ามาใกล้ๆ ก็จะเห็นชัดเจน เราคิดว่า ถ้าคนเดินสวนมาใกล้ๆ ก็ค่อยดึงร่มออกได้ ฝนก็ตกอยู่ คนคงไม่ออกมาเดินถนนเท่าไหร่.. ..พอมั่นใจแล้วก็เดินไปร้านค้า ซึ่งก็ห่างจากบ้านพอสมควรเลยค่ะ เดินไปก็เสียวไป ถ้าช่วงไหนมีบ้านคนก็จะจับคันร่มไว้ แต่ถ้าไม่มีก็จะปล่อยมือค่ะ ทำข้างนอกนี่มันตื่นเต้นดีจริงๆค่ะ น้ำเสียวเต็มด้ามจับร่มแน่ๆ เพราะรู้สึกว่ามันลื่นมากค่ะ ..พอเดินผ่านบ้านคน แล้วเห็นคนนั่งกินข้าว นั่งทำงานอยู่ใต้ถุนบ้านก็ยิ่งตื่นเต้นเข้าไปอีก แถมเป็นตอนกลางวันด้วย ยังไม่มืดเลย
     ตอนกำลังเดินอยู่ มีคนมอเตอร์ไซค์วิ่งแซงเราไปด้วย แต่ไม่ได้หันมามอง เห็นก้มหน้าขับอย่างเดียวเลย คงคิดว่าเราเดินถือร่มธรรมดามั้งคะ 555 ..เราเดินมาใกล้จะถึงร้านค้า เราก็เอาด้ามร่มออก เดี๋ยวคนเห็น แต่คนซื้อของไม่เยอะนะ แค่คน สองคนเอง พอเราซื้อของเสร็จเรียบร้อย ก็หันหลังเดินออกมาหน้าร้าน มองดูว่าไม่มีคนเห็น ก็ดันร่มเข้าไปเหมือนเดิม แล้วเดินกลับบ้าน ขากลับนี่ไม่มีคนออกมาเดินบนถนนเลยค่ะ เห็นอยู่แต่ใต้ถุนบ้าน..เรานี่ดึงด้ามร่มเสียวสบายใจตลอดทางเลยค่ะ อิอิ
     วันนั้นกลับเข้าบ้าน กินข้าว อาบน้ำเสร็จ ก่อนนอนก็ได้ร่มนี่แหละ เกี่ยวจิ๋มจนเสร็จ น้ำเยิ้มเต็มร่องเลย เพื่อนผู้หญิงคนไหนอยากลองบ้างก็ได้นะคะ เราว่าเสียวดีเหมือนกัน แถมได้อารมณ์ด้วย วันนี้เล่าแค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวครั้งต่อไปจะมาเล่าอีกนะคะ บายค่ะ

...ดีค่ะ หายไปนานเลย กลับมาเล่าเรื่องเสียวอีกแล้วนะคะ..คราวนี้ไม่ได้ไปแอบโชว์ที่ไหนนะคะ ทำที่บ้านตัวเองค่ะ เป็นการลองเอาของต่างๆใส่ไว้ในรูจิ๋ม ที่เคยเล่าให้ฟังตั้งแต่ช่วงแรกๆ ว่าดูในเว็บโป๊ ที่ผู้หญิงใช้อุปกรณ์ยัดไส่ไว้ข้างในจิ๋ม แล้วเดินไปเดินมา แต่ของไม่หล่นลงพื้น มีของหลายอย่างมากเลยค่ะ บางอย่างดูแล้ว ไม่น่าจะยัดใส่เข้าไปได้ ..ดูแล้วชอบมากๆ เราเป็นผู้หญิง เรายังทึ่งเลย จิ๋มของผู้หญิงนี่สุดยอดจริงๆ สามารถใส่อะไรก็ได้ คือเราอยากทำบ้างน่ะค่ะ ..ก็เลยมาเล่าตอนที่ลองกับตัวเอง

จริงๆก็ไม่ได้ลองทุกอย่างนะคะ ลองตอนกลางคืนด้วย วันนั้นเข้าห้องนอนก่อนแม่ เหลือแกนั่งดูละครคนเดียว พ่อก็เข้านอนไปก่อนแล้ว
     ..เริ่มแรกก็ลองไม้ขนไก่ปัดฝุ่นก่อนเลย ด้ามเล็กนิดเดียว แต่ปลายด้ามเป็นตะขอ พอสอดเข้าไปในรูให้ชนมดลูก พอเราลุกยืนขึ้น มันก็ไหลลงมานิดเดียว แล้วตะขอตรงปลายมันเหมือนจะเกาะโพรงเนื้อข้างในไว้ทำให้ไม่หลุด..สงสัยมันเบาด้วยแหละเราว่า เราก็ลองเดินไปเดินมาในห้อง บางทีลองเด้งสะโพกไปมาก็ไม่หลุดค่ะ ชอบมากเลย อิอิ.. แล้วก็เอามือถือถ่ายรูปตัวเองไว้ค่ะ
   ..อย่างที่สองก็เป็นขวดโค้ก ขวดเล็กนะคะ ไม่ใช่ขวดแก้วแต่เป็นขวดพลาสติกใสน่ะค่ะ เคยอ่านในเว็บอะไรจำไม่ได้ เกี่ยวกับปัญหาทางเพศของวัยรุ่นค่ะ แล้วมีกระทู้วิธีช่วยตัวเองของวัยรุ่น มีเด็กนักเรียนผู้หญิงคนนึง เค๊าบอกว่า..ใช้ขวดโค๊กพลาสติก บีบขวดให้แบนนิดนึง แล้วเอาปากขวดไปจ่อกับเม็ดแตดค่ะ พอปล่อยมือปวกขวดก็จะดูดเม็ดแตดเข้าไปข้างในน่ะค่ะ
     เราก็ลองทำตามแบบนั้นเลยค่ะ มันก็ดูดเข้ามาจุกข้างในปากขวดพอดี รพอยืนขึ้น มันก็ไม่หลุดนะคะ แต่จะรู้สึกเหมือนโดนมือดึงเม็ดแตดเลย ขวดมันก็จะห้อยต่องแต่งอยู่ยังงั้น ..เราเลยเอาออก แล้วลองยัดปากขวดเข้าไปในรูจิ๋ม พอชนมดลูกก็ปล่อยขวด มันก็ดูดมดลูกเข้าไปอุดปากขวดไว้ รู้สึกเจ็บนิดๆค่ะ แต่ไม่มากเท่าไหร่ แต่รู้สึกว่ามันจะแน่นกว่าตอนแรกที่ปากขวดมันดูเม็ดแตดนะคะ ลองสะบัดก้นดูก็ไม่หลุดเพราะมันขวดพลาสติกก็ไม่ได้หนักอะไรมาก เป็นขวดเปล่า เราคิดไปว่า ถ้ามีน้ำในขวดจะเป็นยังไง ..เลยว่าจะใส่กางเกงแล้วถือขวดออกไปเติมน้ำในครัว เพราะแม่ก็นอนดูละครอยู่ที่ห้องโถง แต่เราก็ชอบแบบตื่นเต้นอยู่แล้วไงคะ ขี้เกียจใส่กางเกงด้วย ก็เลยให้ขวดคาไว้แบบนั้นแหละ แล้วเอาผ้าขนหนูมาพันเอวไว้แทน ตอนเปิดประตูออกไป เดินก็ไม่ค่อยถนัดค่ะ ต้องถ่างขาหน่อยๆ ดีที่แม่ไม่ได้หันมามอง เสียวมดลูกด้วย ตื่นเต้นด้วยค่ะ อิอิ

ตอนเติมน้ำก็เติมใส่ไปครึ่งขวด ก็รู้สึกว่าหนักเกินไปค่ะ ถ้าใส่เข้าไปกลัวมันจะดึงมดลูกขาด ซวยเลย 555 ..ก็เลยเทน้ำออกเหลือแค่ประมาณครึ่งของครึ่งขวดเอง กำลังดีนะ ไม่หนักมาก..พอเติมน้ำเสร็จก็ต้องใส่กลับไปแบบเดิมใช่ไม๊คะ มันถึงจะตื่นเต้น และได้อารมณ์ อิอิ..ตอนใส่กลับเข้าไปในรูจิ๋มนี่ไม่เท่าไหร่นะ แต่พอปล่อยขวดนี่สิค่ะ ขวดมันมีน้ำมันก็เลยหนัก ปากขวดมันเลยดึงมดลูกแรงกว่าตอนไม่ไมีน้ำพอสมควรเลยค่ะ รู้สึกเจ็บเหมือนกันนะคะ แต่ไม่มากเกินไป พอทนได้ค่ะ ตอนเดินกลับผ่านแม่ ขวดก็แกว่งตีขาไปมา น้ำในขวดก็กระเพื่อมจนได้ยินเสียงค่ะ แต่แม่คงไม่ได้ยิน เพราะเห็นดูแต่ละครมากกว่า แต่เรานี่สิคะ ทั้งเจ็บเสียวได้ใจจริงๆค่ะ กลับเข้าห้องได้นี่รีบเอาออกเลยค่ะ เพราะรู้สึกว่าปากขวดมันดูดมดลูกจนตึงเลยค่ะ
     ..ต่อมาก็เป็นปากกาเมจิกแท่งใหญ่ๆน่ะค่ะ ยัดเข้าได้สองสามแท่งก็แน่นแล้ว เข้าไม่หมดทุกอันค่ะ บางอันเหลือโผล่ออกมานิดหน่อย ตอนลุกขึ้นยืนก็ไม่เท่าไหร่ ..แต่พอลองเดินนี่ เสียวใช้ได้เลยค่ะ เพราะมันจะเบียดขลุกขลิกไปมาอยู่ข้างใน ตามจังหวะการก้าวขาของเราค่ะ แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบนะคะเราว่า แล้วก็ได้ลองอีกสองสามอย่างค่ะ เสียวไปคนละแบบ ถ้าถามว่าชอบอันไหนที่สุด บอกเลยว่าชอบทุกอย่างค่ะ เพราะมันเสียวไปคนละแบบ ..แต่ก็ไม่ลืมถ่ายรูปไว้ทุกอย่างค่ะ ได้ไปหลายสิบรูปเลย เห็นตัวเองในรูปนี่ได้อารมณ์มากๆ วันนี้คงพอแค่นี้ก่อนนะคะ ถ้ามีโอกาสจะมาเล่าให้อ่านใหม่นะคะ เผื่อได้ลองทำอะไรแปลกๆ เสียวๆค่ะ บายค่ะ

areja

ฉบับเดิม https://xonly8.com/index.php?topic=158656.msg94655#msg94655

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที แบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป
แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ นั้นได้ ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ และส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง,ขอบหี,ขอบควย
ขอบหมา,ขอบแมว,ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ อาจโดนแนทันที
6 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายมันจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลายเขียนไม่ถูกอาจโดนแบนเลนทันที ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไป
  คิดว่าสร้างมาตรฐาน ถ้าใครคิดว่ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉันแบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมา นี้หรือ เขียนไม่ครบเป็นคำ thank อย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง บางคนโวยวาย
ขำ thx ขี้หมา แค่นี้ก็แบน ถุย! ก็ตรรกะเอ็งมันมักง่ายไง เงื่อนไขง่ายๆถึงออกมาแถ มันยากนักก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ เวปนี้ไม่ง้อ
บอร์ดอยู่มาได้ไม่ต้องพึ่งคนมักง่ายใช้ตรรกะปลิง จ้องจะสูบทั้งที่ใช้ฟรี เสือกเยอะ ไรต์เขียนมาหาข้อมูลมากว่าจะจบแต่ละตอน
ไอ้ซากปลิง เข้ามา Thx  เหอะๆ เอาใช้ไปหาที่เสพที่อื่นเถอะ เวปนี้แบน

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

ZZZpangZZZ

ขอบคุณครับ หาอ่านมานานแล้วแนวชอบโชว์ แอบโชว์พวกนี้

swbkk

โอ......แนวแปลกจริงๆ จากความรู้สึกลึกๆของสาวไฟแรง อ่านแล้ว  อึ้ง.....ทึ่ง........เสียว มากกกกกก

Omega19

apichart2523

ขอบคุณครับแนวชอบโชว์นี้ก็เป็นที่ชื่นชอบมากครับ มันคลาสสิคดีสำหรับผมนะครับ

saturn

Virus Dorcom

แปลกจริงครับ ....อ่านแล้ว มีอารมณ์ครับ ...ชอบมากครับแนวนี้ มี อีกรึป่าวครับ😍😍😍😍