ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับพี่สาวข้างบ้าน(ดัดแปลง)( นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, มกราคม 05, 2016, 05:26:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"ผม" กับ "พี่นุ้ย" สาวข้างบ้าน (ดัดแปลง)

หวัดดีเพื่อนๆทุกคนครับ อ่านคนอื่นมาก็มากแล้วนะเลยอยากให้เพื่อนๆลองอ่านเรื่องผมบ้าง เป็นประสบการ์ครั้งแรกของผมที่ได้เสียว คือผมเป็นคนที่ค่อนข้างหน้าตาดีอ่ะคับ(

อันนี้เรื่องจริง)ทำให้มีสาวๆมาหมาย ตามองผมแบบว่ามาขอเป็นแฟนก็มีมากแต่ด้วยความที่ยังเด็ก อายุแค่ 14 เลยไม่ค่อยได้ใส่ใจเรื่องเซ็กส์เท่าไร หนึ่งในนั้นก็คือพี่สาวข้างบ้านผมของผมเอง เธอชื่อ "นุ้ย" ทำงานเป็นเซลล์และนักบัญชี แต่ อีกอาชีพหนึ่งเธอน่าจะ รับงานไซค์ไลน์ ด้วย เพราะเห็นผู้ชายมากหน้าหลายตาเข้าออกบ้านพักเธอประจำ เธอเป็นคนที่ไม่สวยเวอร์แต่น่ารัก หุ่นดีมากกว่า ผิวสองสี ซึ่งแรก ๆ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร ? กับพี่เค้า

จนวันนึงเราไปเที่ยวผับด้วยกันครับ (พี่เค้าชวนผมไปเป็นเพื่อนวันนั้นอาศัยบารมีพี่เขาเข้าไปครับ) ไปกันหลายคนเหมือนกันก็เพื่อนๆ พี่เค้านั่นแหละครับ พี่เค้าก็ชวนผมเต้นคนก็เยอะมาก ทำให้เราเบียดตัวแนบชิดกันมากตอน

แรกผมก็ไม่คิดอะไรคงเพราะคนเยอะ แต่มาตกใจตรงที่มีมือมาลูบที่น้องชายผม มือนั้นก็เป็นมือพี่นุ้ยเค้าเองซึ่งก็เป็นธรรมดาที่มันจะต้องสู้มือเค้าอยู่ แล้วทำให้น้องชายดันตุงกางเกงออกมาแค่นี้ก็น่าจะรู้แล้วว่าอะไรจะเกิดขึ้น ถึงจะไม่เคยมาก่อนก็ตาม พี่เค้าโน้มคอผมลงไปกระซิบข้างหูเบาๆ "ไม่เล็กเลยนะเราเนี๊ยะ" ผมก็อมยิ้มขากนั้นพี่เค้าก็จูบปากผมและลูบคลำเป้าผมไปด้วย เราสองคนปลีกตัวออกมาจากกลุ่มที่เที่ยวด้วยกัน พี่นุ้ยเค้าขัยรถพาผมตรงดิ่งไปหาโรงแรมม่านรูดทันที(เหมือนว่าพี่เค้าเตรียมการไว้ให้เอารถมากันเอง)พอ ถึงม่านรูด เด็กรูดม่านปุ๊บ พี่นุ้ยเค้าไม่รอช้าเลยคับผมแทบไม่ต้องถอดเสื้อผ้าเองเลยพี่เค้าแก้ให้ โดยที่ผมยังไม่ทันตั้งตัวพี่นุ้ยก็คลุกเข่าลงดูด เลียไข่ อมดูดเข้าออกเหมือนกับว่าไม่เคยเจอมาก่อน

ผมก็ครางด้วยความเสียวเพราะไม่เคยมีใครมาทำแบบนี้เลยเคยแต่ดูหนังแล้วช่วย ตัวเองได้อารมณ์มาก พี่นุ้ยเร่งจนผมบอกพี่นุ้ยว่าผมจะทนไม่ไหวแล้วพอเถอะ แต่พี่นุ้ยบอกว่าไม่ยอมอยากกินน้ำเด็กซิงครั้งแรกขอแตกเข้าปากพี่นะ ไม่นานผมก็ปล่อยน้ำเข้าปากพี่นุ้ย แกนั่งรีดน้ำจนหมด พี่นุ้ยเลยเดินจูงผมด้วยการกุมมือที่ควยผมพร้อมดึงไปเข้าห้องน้ำบอกว่าจะพาไปอาบน้ำ ไม่นานนักควยผมก็สู้มือพี่นุ้ยอีกคราวนี้ผมไม่ยอมแล้วเพราะผมยังไม่ได้ เห็นรูปร่างที่แท้จริงภายในเลย ผมเลยอาศัยประสบการณ์จากหนังที่ได้ดูมา ประกบปากดูดแลกลิ้นกัน มือผมก็เคล้นที่นมขนาดพอดีมือนอกชุดเซคสีดำสายเดี่ยว ซึ่งรัดรูปเน้นหน้าอกเพราะว่าเปียกน้ำ

ถ้าเพื่อน ๆ เห็นคงต้องบอกว่าไม่พลาดแน่ๆคนนี้ ผมไม่รอช้าถอดชุดออก เผยให้เห็นผิวนวล หน้าอกขนาดพอดีมือ ประมาณ 32-33 ได้ ข้างล่างของเธอโหนกมากมีขนหมอยหร่อมแหร๋มเพราะเธอพันธ์ขนสั้นมือผมกลายเป็นปลาหมึกลูบ เคล้นทั้งบนทั้งล่าง เลยชวนกันมาต่อที่เตียงโดยผมอุ้มพี่นุ้ยมาปากก็ยังงับที่ยอดอก แกครางบอก "อ้าาา นนท์ดีหลือเกิน นนท์ วันนี้ เป็นผัว..... พี่นะ ซี๊ดดดด" พอมาถึงเตียงผมก็ดูดปากพี่นุ้ยดูดปากเก่งมากทั้งดูดลิ้นนนท์ เลียตามไรฟัน เลียไปตามใบหน้า มือนนท์ก็บี้ที่หัวนมแรงขึ้นจนหัวมันแข็ง พี่นุ้ยเลยสอนให้ทำตามเค้าบอก นนท์ก็เลียไปตามซอกคอ ใบหูแล้วลากลิ้นลงมาที่ยอดอก งับปลายยอดเบาๆ มือก็คลึงไปมาแต่ควยนนท์แข็งมากเลย

ตอนนี้ควยผมมันบดคลึงอยู่ตรงหว่างขาพี่นุ้ย ทำให้เค้าต้องกระดกก้นมาถูเป็นบางที แล้วเค้าก็บอกว่า "นนท์ขาาา เลียของพี่ทีสิพี่จะไม่ไหวแล้ว โอววววววว ซี๊ดดดดดดด น้ำพี่นุ้ยออกเยอะแล้ว นนท์ขาาาา" ผมก็เลยไม่รอช้าก้มลงไปเลียให้ กลิ่นก็แปลกๆดีสำหรับครั้งแรก แต่ก็หอมหวานน่าลอง นนท์เลียจนน้ำพี่นุ้ยออกมามาก พี่นุ้ยเค้าก็กดหัวนนท์กระแทกที่หว่างขาเค้า จนเค้าบอกว่าเอาพี่สักทีเถอะพี่จะไม่ไหวแล้ว นนท์ก็เลยจับน้องชายนนท์รูดอีกสองสามทีก่อนใส่ ซึ่งมันก็เข้าได้โดยไม่ยากนักเพราะของนนท์ตอนนั้นแค่ 5 นิ้ว กว่าๆเองแล้วพี่เค้าก็เคยมาบ่อยเลยค่อนข้างหลวมแต่ลีลาเหลือกิน แต่นนท์ก็เจ็บบ้างเพราะเพิ่งครั้งแรก

เราเย็ดกันด้วยท่าเบสิกประมาณ 5 นาทีได้พี่นุ้ยก็พลิกขึ้นข้างบนขย่มเองเลย นนท์เสียวมากได้แต่นอนครางสักพักพี่นุ้ยก็กระตุก ของพี่เค้าบีบรัดน้องชายนนท์เสียวมากเลยจนนนท์ทนไม่ไหวกระดกก้นซอยเร่งจังหวะ ตาม แล้วนนท์ก็ตามพี่เค้าไป ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ได้สอดใส่จริง มันมากแต่หลังจากเสร็จทีแรกคืนนั้นเราก็ต่อกันอีก 3 ยก ซึ่งคืนนี้เป็นเพียงคืนแรกสำหรับเราเอง ยังมีอีกหลายที่ทีเราได้เล่นกัน ต่อเนื่องมาจนจะเข้ามหาลัยปีที่  1 แล้ว ตอนนี้ผม ก็ อายุ 18 ปี อยู่ ม.6 แล้ว ก็ติดใจนิคับเลยมีเรื่อยๆเอาไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกกับคนอื่นๆบ้าง