ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เงี่ยน แต่รักเมีย ช่วยผมที

เริ่มโดย coca44, ธันวาคม 29, 2015, 07:30:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coca44

ผมมีเมียแล้วครับ แต่เซ็กส์จัด เอามาตั้งแต่มอต้น แต่ไม่ได้เอาพร่ำเพื่อ สวยก็ไม่เอาถ้าไม่คลิก
ไม่ได้มีใจให้ใครอื่นเลย แต่รู้สึกอยาก อยากเย็ด อยากเปลี่ยนอารมณ์ มันเป็นตวามหงี่ล้วนๆ  ไม่ชอบซ้อกิน ไม่ได้อารมณ์
เคยไปซื้อกินก่อนแต่ง ให้น้องอาบน้ำแล้วก็ดูดให้แค่นั้น ไม่มีอารมณ์ร่วมเลย
เคยเอากับเพื่อนเก่า เจอกันในผับ ฟาดไปหกรอบจนเช้า จบ ไม่ติดพัน ชอบอะไรมันๆแบบนี้

ตั้งแต่แต่งงานก็เอาแต่เมีย แต่ทุกวันนี้อาการกำเริบ ต้องดูคลิปทุกวัน
มีใครเป็นเหมือนผมไหม ทรมานมาก
บางทีอยากไปปรึกษาหมอ แต่ถ้าหมอไม่ขี้เย็ดเหมือนกันคงไม่เข้าใจ
ชี้ทางผมที จะทางดีหรือเลวก็ขอรับฟัง

ขอบคุณครับ