ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลอกเปลือกคนที่อยู่สูง มันช่างต่างสุดขั่วกับที่เห็น

เริ่มโดย pongwut, มีนาคม 28, 2022, 01:14:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมนำมาเล่ามาแชร์  และเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในครั้งนี้ ก็เกิดขึ้น จากคนรอบๆตัวผมอีกครั้งหนึ่ง  ซึ่งเป็นเรื่องราว ที่ทำให้ตัวผมเองรู้สึก  ทั้งเซอร์ไฟรส์  ทั้งแปลกใจ  รวมไปถึงการได้ลุ้นตลอดในช่วงเวลาที่เกิดขึ้นมานั้น   และก็ไม่คิดว่ามันจะเกิดขึ้นจริงๆ  โดยเฉพาะพนักงานที่อยู่ในระดับ ที่สุงกว่า (และสูงกว่าที่เคยเจอมาในที่ทำงานตรงนี้)
         และเรื่องราวในครั้งนี้ก็เกิดขึ้นมาไม่นาน ประมาณกลางเดือนที่แล้วของปีนี้ 2565  โดยที่บริษัทที่ผมทำอยู่เกือบๆ3ปีเต็ม ตัวผมเองได้ผ่านการร่วมรัก กับหัวหน้าธุรการ  และพนักงานบัญชี  แต่ครั้งนี้มันคือ"ผู้บริหารฝ่าย"  ทุกอย่างมันเกิดขึ้นจากปลายปีที่แล้ว ธุรกิจตึกอาคารให้เช่า และรับงานเหมาตกแต่ง  ก็ไม่มีลูกค้าใหม่เข้า   มีแต่หมดสัญญาย้ายออก หรือเจ๊งไป  แม้กระทั้งขอยกเลิกสัญญา เพราะบางบริษัทหาที่เช่าใหม่ที่ถูกลง และก็มีเข้ามาบ้างไม่กี่บริษัทที่มาเช่าใหม่ แต่จะเป็นขั้นซอยแบ่งพื้นที่ หรือพูดง่ายๆว่า  บริษัทผมประสบปัญหา จากโควิดไปเต็ม ซึ่งกลางเดือนธันวาคมปี 64 พนักงานก็ถูกลดเงินเดือน 20-30%    และทางผู้บริหารสูงสุด ก็มีข้อเสนอว่าถ้าใครจะลาออก บริษัทจะจ่ายให้3เดือน และพนักงานหลายคนก็รับข้อเสนอ รวมถึงคนในแผนกผม โยธาและสถาปนิก ก็รับข้อเสนอ  นั่นคือพี่อ๊อด และป้าเอ๋ สองผัวเมีย ที่ทำมาเกือบ10ปี ก็รับข้อเสนอและ ลาออกพร้อมกัน ทำให้ตัวผมและ โจ (ที่เป็นเกย์) ก็ได้เลื่อนตำแหน่งหลอกๆชั่วคราว เป็นหัวหน้าทีม สถาปนิกแทน (ช่วยกัน2คนไปก่อน)
         แต่สิ่งที่เป็นเรื่องใหญ่กว่านั้น ฝ่ายบริหาร ระดับสูง (ที่มีห้องส่วนตัวในอ๊อฟฟิศฝั่งด้านฝ่ายบริหาร)  นั่นคือฝ่ายการตลาด โดยถูกปลดลงทั้งแผนก  จริงๆมันก็ไม่เกี่ยวกับผมโดยตรง แต่สิ่งที่ผมเสียดาย ฝ่ายการตลาดชุดเก่าที่มีพี่ไก่สุดสวยเป็นคนบริหาร และคนในทีมของพี่ไก่ ก็เป็นผู้หญิงอีกสองคน และทั้งสามคน ก็ทั้งสวยและเซ็กซี่ เป็นอาหารตาผมได้ตลอด ในเวลาที่ฝ่ายการตลาดมาดิวงานกับแผนกผม  ผมก็มักจะได้กลิ่นน้ำหอมจากตัวพวกเธอ รวมไปถึงได้ก้นงอนๆจากกางเกงรัดๆ รวมไปถึงได้ลุ้นขาขาวๆกับชุดกระโปรงรัดๆสั้นๆ  มองแล้วได้เสียว ทำให้ควยผมโด่ได้ตลอด  และผมก็คงไม่ได้เห็นภาพนั้นอีก
      และจุดเริ่มต้นของเหตุการณ์นี้  ก็เกิดขึ้น เพราะทางฝ่ายบริหารและประธาน ได้นำฝ่ายการตลาดชุดใหม่เข้ามา หวังดึงลูกค้าใหม่ๆเข้ามา เพราะโปรไฟล์ชุดใหม่ มีประสบการณ์ ฝ่ายขาย ทั้งบ้านหรูและคอนโด ซึ่งนำทีม ด้วย คุณโอ๋ และมีมือขวาคือชื่อพี่ชาย และมีลูกทีมอีกคน ชื่ออาร์ท (เหมือนจะไม่ใช่ชายแท้) ทีมใหม่มี3คน หญิง1ชาย1กับหนึ่งอีแอบ ซึ่งตัวคุณโอ๋ เองเป็นคนลักษณะ รูปร่างหน้าตา (เรื่องความสวย สู้พี่ไก่คนเก่าไม่ได้เลย ) แต่คุณโอ๋เธอก็หน้าก็ดูดีพอสมควร  ออกแนวดูหยิ่งๆเชิด  และภาพลักษณ์ดูภูมิฐานดูแพง กว่าพี่ไก่ และอายุมากกว่า เธออายุ51-52 ปี ส่วนพี่ไก่45  คุณโอ๋มีครอบครัวมีลูกชาย1คน (รู้ภายหลัง)  เธอสูงประมาณ 160นิดๆ  หุ่นรูปร่างอวบ ส่วนตัวผมว่ากำลังดี  หน้าอกและช่วงล่างบั้นท้ายใหญ่แน่นกำลังดี  ไว้ทรงผมบ๊อบเสยข้างยาวปะบ่า ย้อมผมทองอ่อนๆ ใส่แว่นสายตากลมทรงเรียบๆ  และจุดเด่นคุณโอ๋คือ มีผิวเธอขาวเนียร (มีออร่า)
          ในครั้งแรกที่ผมได้เห็นคุณโอ๋ และได้รู้จักกัน ซึ่งฝ่ายบุคคลได้แนะนำทีมคุณโอ๋ ให้ทุกแผนกรู้จัก  ไล่ไปแต่ละแผนก จนกระทั่งเดินมาถึงแผนกผม  และวันนั้นคุณโอ๋ก็ใส่ชุดเดรส สีครีม ทรงรัดรูปแน่น  เห็นนูนโค้งของช่วงหน้าอก นมเป็นลูกๆ และที่สำคัญ รอยผ่าหน้าขาซ้ายสูงเกือบถึงสุดโคลนขา ทำให้ต้นขาขาวๆโผล่ออกมาให้เห็นชัดเจนมาก  ผมกับนิด(ที่เป็นทอม) ถึงกับหันมามองหน้ากันแล้วแอบขำ  สุดๆจริงๆสำหรับการเปิดตัว สำหรับฝ่ายการตลาดชุดใหม่
          หลังจากวันนั้นมา  ผมและโจ ก็ถูก คุณโอ๋เรียก เข้าไปคุยงานที่ห้องการตลาดตลอดๆ  โดยการสอบถาม ข้อมูลและทีมเก่าทำงานถึงใหน มีงานค้าง และงานใหม่กี่ชั้น  ซึ่งผมรู้สึกได้เลยว่า คุณโอ๋จะใช้อำนาจ ดูข่มผมและโจมาก (อาจจะมองว่าแผนกผมยังไม่มีหัวหน้ามาแทน ) ซึ่งต่างจากชุดคุณไก่ที่ตำแหน่งสูงกว่าพี่อ๊อด  ยังเดินมาแผนกผมเองและจะคุยกับพี่อ๊อดมากกว่า น้อยครั้งจะถามจากผม และก็ไม่มีการเรียกเข้าเฝ้าแบบนี้  สิ่งที่ผมรู้สึกได้ว่า คุณโอ๋ เหมือนจะหลอกใช้ผมกับโจ โดยทุกครั้งเธอใช้คำพูดหวานๆ พูดเพราะๆ  ชมผมกับโจตลอด ในขณะเดียวกันพอหันไปคุยกับพี่ชายที่เป็นมือขวา  กลับชักสีหน้าแล้วพูดแรงๆกับพี่ชายตลอด ซึ่งเด็กยังรู้ว่า ที่เธอแสดงออก "มันปลอม" แต่สิ่งหนึ่งที่ผมยอมรับว่าเธอเก่ง ภายในเดือนนั้นเธอหาลูกค้า มาเช่าได้2เจ้า  ซึ่งมันเร็วมาก และเป็นเจ้าที่เช่าทั้งสองชั้นไม่ได้แยกฝั่งกัน
      พอมาเดือนกุมภาพันธ์  เข้าเดือนที่สอง ผมกลับรู้สึกแปลกๆ กับคุณโอ๋ มากขึ้นทุกวัน ไม่ใช่เรื่องงานแต่เป็นพฤติกรรม  ซึ่งมันเริ่มจากครั้งแรก เป็นวันศุกร์  คุณโอ๋เธอให้อาร์ท ลูกทีมเธอ ผมโทรเรียกผมให้ไปหาเหมือนเคย โดยที่วันนั้นผมติดธุระดูงานสำคัญ ที่ชั้น8 ผมจึงขอไปช่วงเย็นๆ  ซึ่งตัวผมก็ได้เดินไปที่ห้องคุณโอ๋ ซึ่งตอนนั้น ผมมาช้า พนักงานเริ่มเข้าคิวตอกบัตรเพื่อที่จะกลับบ้าน ซึ่งตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเธอจะหัวเสีย หรือว่ากลับไปแล้ว แต่ผมเองก็ยังไปดู (เพราะเดี๋ยวโดยรายงาน) จนกระทั่งผมเห็นไฟห้องฝ่ายการตลาดเปิดอยู่ ผมจึงเปิดประตูพรวดเข้าไป .....โอ้ครับ!!!.....สิ่งแรกที่ผมเห็น .....คุณโอ๋กับพี่ชาย (มือขวาเธอ)  นั่งอยู่ที่โซฟาด้วยกัน  ที่อยู่ติดผนังฝั่งตรงข้ามโต๊ะทำงาน โดยที่จังหวะนั้น  สองคนนั่งเอียงข้างหันหน้ามองจ้องตากัน โดยที่ขาขวาพี่ชายยกขึ้นและ พาดขวางบนตักคุณโอ๋  พร้อมกับใช้มือสองข้าง ลูบหน้า และลูบผม เสยผมคุณโอ๋ ไปมา จังหวะนั้นผมเห็นเต็มสองตา  ในวินาที่สองคนเห็นผมพรวดเข้ามา  สองคนนั้นก็มีอาการตกใจ รีบลุกขึ้น แล้วทำเนียนๆเหมือนมันไม่มีอะไรเกิดขึ้น  สักพักพี่ชายก็ได้ไปหยิบกระเป๋าแล้วเดินกลับ  จากนั้นผมก็คุณกับคุณโอ๋ก็มานั่งคุยต่อที่โต๊ะเธอ  แต่วันนั้นคุยไม่นานก็แยกย้ายกลับ ในหัวผมก็งงมาก ทุกครั้งคุณโอ๋ จะตวาดใส่พี่ชายตลอด มาวันนี้เหมือนเตรียมจะล่อกันชะงั้น
       ภาพที่ผมเห็นวันนั้น ตัวผมก็พอจะเดาได้ว่า สองคนนั้น น่าจะมี something กันชัวร์ แต่ผมก็ไม่ได้อะไรมาก เพราะเป็นเรื่องไกลตัวผม (เขาจะเย็ดกันผมคงไม่มีสิทธิ์ไปเย็ดด้วย)  จะมีบ้างที่รู้สึกมีอารมณ์ตาม ถ้าจินตนาการไปไกล  จนกระทั้งมาครั้งที่สอง ที่ผมได้เห็นกับตา และไม่ใช่แค่กิ๊กกับพี่ชายแต่มัน ทำให้ผมเห็นบางอย่างแปลกๆ ที่มากขึ้น จากตัวคุณโอ๋  นั้นคือ  อีกอาทิตย์ให้หลัง  จู่ๆคุณโอ๋ไม่รู้เอาเบอร์ผมมาจากใคร แล้วก็โทรมาหาผม ในเย็นวันศุกร์หลังเลิกงาน ผมตกใจมากที่รู้ว่าคุณโอ๋โทรมา  โดยที่เธอจะให้ผมพาไปงานดูชั้น 8  ในวันรุ่งขึ้น ซึ่งเป็นวันเสาร์ วันหยุดอ๊อฟฟิศ และให้ผมเขียนโอทีเอา  วินาทีนั้นผมโครตเซ็ง  ไม่ใช่แค่ไม่ได้หยุดวันเสาร์ แต่ผมไม่ชอบที่จะปฏิสัมพันธ์ หรือไปคลุกคลี กับพวกคนระดับนี้อยู่แล้ว  ตัวผมเองทำตัวไม่ถูก และทุกครั้งผมรู้สึกไม่สะบายตัว เกร็งๆเวลาอยู่กับคุณโอ๋
      พอถึงวันรุ่งขึ้นวันเสาร์  เวลา10โมงผมก็ได้เดินทางมาที่หน้าตึกอ๊อฟฟิศ  ตามที่เวลาและจุดนัดที่คุณโอ๋บอก ผมก็ยืนรออยู่เกือบๆ 30 นาที ก็มีรถฟอร์จูนเนอร์ สีขาว มาจอดที่หน้าตึก ซึ่งเป็นรถคุณโอ๋ โดยที่เธอลงมาจากรถและเดินตรงมาที่ผม  พอจะถึงตัวผมผมก็ยกมือไหว้เธอ  และสิ่งแรกที่ผมเห็น  เธอมาในลุคสาวเปรี้ยว  วันนั้นเธอใส่แมสและสวมแว่นตาดำแทนแว่นสายตา  ( แต่ถือกล่องใส่แว่นสายตามาด้วย พร้อมกับไอแพด ) ส่วนชุดที่เธอใส่ จะเป็นเสื้อเชิ้ตแขนยาวเนื้อผ้ามันๆ(ผ้าซาติน)สีขาว มีลวดลายตัวพิมพ์สีดำภาษาอังกฤษ ตัดแปะทับซ้อนทั่วตัว   และสิ่งที่รู้สึกว่าผมมาวันนี้ยังมีอะไรให้ได้ลุ้น นั่นคือกระโปรงที่คุณโอ๋ใส่มา  เป็นกระโปรงยีนส์สั้น(สั้นมาก) สีบลูยีนส์เข้ม ทรงทั้งแคบทั้งรัด เห็นเป็นเชฟนูนของหน้าท้องรวมไปถึงส่วนโค้งนูนของก้น และที่สำคัญ เวลาเธอก้าวเดินก้าวยาวๆมีลุ้นหวอโผล่ได้เลย  โอ้วครับ....เห็นแล้วควยผมโด่แข็งทันที กับภาพนั้น
...........เวลาต่อมาผมสองคน ก็ได้เดินไปขึ้นลิฟท์ เพื่อจะไปดูงานที่ชั้น8  ช่วงจังหวะที่เดินคู่กัน กลิ่นน้ำหอมจากตัวคุณโอ๋หอมชวนฝันมาก (ผมชอบกลิ่นแบบนั้นมาก กลิ่นเหมือนเกสรดอกไม้ ) แต่ก่อนหน้านั้นที่จะพาคุณโอ๋ขึ้นไป ผมได้โทรไปหา ช่างแก้วผู้รับเหมาหลัก เพื่อให้เตรียมตัวโรยผักชี
ทำความสะอาดพื้นที่ เพราะว่าจะมีระดับผู้บริหารไปดูงาน  โดยที่ช่างแก้วก็บอกว่า ตัวเขาไม่ได้อยู่ และได้โยกคนงานออกมาอีกทีเพราะเหลือแค่งานเก็บ ตอนนี้มีแค่ช่างสองกับเมียกำลังปูหินอ่อนทางเข้าห้อง และมีผู้หญิงกรรมกรอีก1คน วันนั้นผมเลยรู้สึกโล่งใจ เพราะไม่ต้องวุ่นวายมาก และจะได้เท็คแคร์คุณโอ๋งานกว่า  และที่สำคัญช่างสอง ผมรู้จักกันดี
       พอไปถึงหน้างานที่ชั้น8 ก็เห็นช่างสอง กำลังนั่งไล่วัดตีเส้นไล่ ปูหินอ่อนทางเข้าของอ๊อฟฟิศลูกค้า อยู่กับกรรมกรหญิง ส่วนเมียช่างสอง ลงไปซื้อกับข้าว เพราะเป็นช่วงไกล้จะเที่ยงแล้ว  ในตอนนั้นเองผมก็ได้ยืนอธิบายคุณโอ๋ เกี่ยวกับเนื้องานที่เหลือ จากนั้นผมและคุณโอ๋ก็เดินแยกกันดูแต่ละส่วนของห้อง  และคุณโอ๋เธอก็เดินใช้ไอแพดถ่ายรูปไปที่ละส่วน โดยที่ผมก็ไม่ได้สนใจเธอปล่อยเธอ อยากทำไรก็ทำไป 
         ...........จนกระทั้งเวลาผ่านไปหลายสิบนาที  ผมก็เดินไปที่ห้องที่ติดกับทางเข้าอ๊อฟฟิศ เป็นช่องแสงกระจกติดตาย เป็นช่องเล็กๆ เรียงกัน โดยที่ผมมองออกไปช่องนั่น ไปที่โถงทางเข้า ผมเห็นช่างสองกำลังนั่งปูหินอยู่บริเวณกลางๆโถงทางเข้า ห่างจากสายตาผม2-3เมตร และก็มีกรรมกรผู้หญิงยืนดูห่างๆ คอยไปหยิบหินอ่อนให้  แต่ในจังหวะเดียวกันนั้น...สายตาผมเหลือบไปอีกฝั่งตรงข้าม เห็นคุณโอ๋ถอดเว่นดำออก  เธอกำลังนั่งบนรูดไอแพด บนกล่องบรรจุแผ่นหินอ่อน ที่กองสูงประมาณ 30 ซม จากพื้น ซึ่งหันหน้าหันตัวมาทางหน้าช่างโอ๋ ที่กำลังนั่งปูหินอยู่  ห่างจากหน้าช่างสองแค่3 เมตร ที่สำคัญ ในลักษณะที่คุณโอ๋นั่งแบบชั้นขา และแยกขาออกกว้างเกินงาม   (นั่งแบบมีลุ้น) มองจากด้านข้างผมยังรู้ได้เลยว่า เป็นช่องเปิดโล่งจากซอกหว่างขาขาวๆเธอ สามาถส่องเห็นเป้าสามเหลี่ยมได้เลย ยิ่งกระโปรงยืนส์สั้นรัดและนั่งแบบขาชันขึ้น ทำให้กระโปรงมันดันรั้งขึ้นไปที่เอวสูงกว่าปกติ 
         ในวินาทีนั้นผมก็เริ่มขยับตัวหลบมุม โผล่แค่เสี้ยวหน้า (ตั้งใจแอบดู) และสิ่งที่ผมเห็นต่อจากเมื่อครู่ นั่นคือ ช่างสองก็ทำเหมือนผู้ชายทั่วๆไป นั่นคือยกหน้าขึ้นไปแอบมองที่ช่องเปิดหว่างขาคุณโอ๋  มองแบบทำเป็นเนียนๆ เป็นระยะๆ ปกติช่างสองเป็นคนพูดน้อยกว่าเมียและขี้อาย ยังทนไม่ไหวกับสิ่งที่อยู่ตรงหน้า (ผมก็เช่นกันแม้แต่ดูในมุมข้างก็ยังเสียว ขาเธอขาวมากๆ )  และช่วงเวลาเดียวกันนั้นที่ผมเหล่มอง คุณโอ๋ที่นั่งดูไอแพ็ด โดยมีจังหวะที่เธอก็ยกหน้าขึ้นมองช่างสอง 1-2 รอบ (แต่ไม่ได้สบตากัน) แต่ดูเหมือนว่าเธออาจจะรู้ตัว  (เพราะตอนเธอมอง เหมือนหยุดคิดอะไรอยู่)  แต่สิ่งที่ผมคิดกับสวนทาง โอ้ววววครับ...แทนที่เธอจะนั่งให้ระวังขึ้นแต่กลับทำตรงกันข้าม.....พอจังหวะนั้น ผมมั่นใจเลยว่าเธอรู้ตัว แต่เธอจงใจ โดยที่ทำเป็นไม่สนใจ ตายังมองที่ไอแพ็ด แต่สองขาเธอก็ค่อยๆขยับถ่างแยกออกกว้าง กระโปรงยีนส์ก็ค่อยๆล่นไหลไปที่เอว จนปลายชายกระโปรงยีนส์ ล่นสูงเกือบสุดต้นขาอ่อนขาวๆ (คงเท่าที่เธอจะแยกขาได้ )....ภาพนั้นช่องระหว่างขา และกระโปรงเปิดเป็นช่องโล่งอ้าซ่า ....เธอนั่งในแบบที่ว่า  เหมือนจะจัดให้ช่างสองได้เห็น ได้ส่องชัดๆ แบบจะๆกันไปเลย...โดยที่ตั้งใจ...และจงใจที่จะนั่งโชว์เลย  เชื้อเชิญให้ดู แถมยังเนียนทำไม่รู้ไม่เห็น  ทำไม่สนใจ  สิ่งที่เธอกำลังทำมันชัดเจนมาก ในหัวผมตอนนั้น ผมอึ้งมาก ทั้งอึ้งทั้งเงี่ยน ไม่คิดว่าเธอจะทำแบบนั้นจริงๆ
...........ในห้วงเวลานั้น ช่างสอง ก็แทบจะไม่มีสมาธิ ทำงาน (ไม่รู้ตาจะปูหินหรือมองหีดี) เท่าที่ผมแอบๆมอง ช่างสองจะแอบมองเป้าคุณโอ๋น้อยลง อาจจะกลัวว่าคุณโอ๋จะรู้ตัวแล้วจะลองใจ เพราะมันจะแจ้งเกินไปดูแล้วเกินปกติ หรือไม่ก็กลัวว่ากรรมสาวที่ยืนคอยยกหินให้ จะรู้และไปฟ้องเมีย   (ผมเดา) ส่วนผมเองก็ยืนหลบมุม ลูบเป้ากางเกงตามองคุณโอ๋ตลอด...(แม้ไม่ได้เห็นช่องนั้นแบบตรงๆ)  แต่ท่านั่งและการกระทำเธอ รวมไปถึงขาอ่อนขาวๆ มันช่างชวนให้ผมเงี่ยนเหลือเกิน  ทุกอย่างอยู่แบบนั้นได้ประมาณ เกือบๆ4-5 นาที  ควยผมก็แข็งลูบจนน้ำจะแตก  จนกระทั้งคุณโอ๋ ก็วางไอแพดลงบนตัก พร้อมกับหุบขาเข้า  (แบบที่ควรจะทำถ้าไม่คิดจะโชว์)  และตอนนั้นผมเองก็ยังเสียดาย น่าจะออกไปดู  เพราะผมยังไม่ได้เห็น กางในเธอเป็นยังไง ใส่สีอะไร แต่ที่รู้ๆช่างสองเห็นไปหมดแล้ว
........จนกระทั่งผม กำลังตัดสินใจ จะเดินเปิดประตูออกจากห้องนั้นเพื่อไปที่โถงทางเข้า ที่สามคนนั้นอยู่  แต่พอผมมองไปอีครั้ง คนโอ๋ก็ลุกขึ้นยืนแล้ววางไอแพทที่กล่องใส่หินอ่อน  จากนั้นก็เดินตรงมาหาช่างสอง หยุดยืนตรงหน้าช่างสอง  จากนั้นคุณโอ๋ ก็เอ่ยปากชวนช่างสองคุย ประมาณว่า  "ช่างๆหินตัวนี้ช่างปูยากใหม? คิดว่าหินลายนี้เกรดดีใหม? "โดยในตอนแรก ช่างสองเป็นคนขี้อาย ก็ตอบกลับแบบสั้นๆ "ไม่ยากครับ  น่าจะชอบครับ"แล้วยิ้มตลอด   จากนั้นคุณโอ๋ก็พูดขึ้นว่า "ขอโทษนะค๊ะ ขอโอ๋ดูผิวหินได้ใหม"  พร้อมกันที่เธอใช้มืองสองข้าง  จับขยับชายข้างกระโปรงยีนส์ถลกขึ้น แล้วนั่งย่อตัวลง ตรงหน้าช่างสอง....โอ้ววววครับ.... แม่เจ้า... หัวใจผมจะวาย....ผมอุทานในใจทันทีว่า    "อีเชี่ยยยย"   ในจังหวะนั้น คุณโอ๋นั่งในท่านั่งยองแบะสองขาแยกออกเป็นนูปตัวv   "เธอนั่งแยกขาโชว์หี "    ต่อหน้าต่อตาช่างสอง...แล้วยังทำเป็นเนียน ใช้มือจับหิน เคะหิน แถมยังชวนถามนู้นถามนี่ต่อ....ผมเห็นแทบจะบ้าตาย  สิ่งที่เธอกำลังทำ  ด้านล่างทุกอย่างถูกแหวกให้เห็นจะๆภาพที่เธอนั่งโชว์หีให้ ช่างปูหินดู    วินาทีนั่นผมคุมตัวเองไม่อยู่จริงๆ  อาการหน้ามืด ผมรีบเดินออกไปที่โถงทางเข้าทัน (ด้วยที่ผมอยากเห็นเป้าหีเธอบ้าง)
........จังหวะผมเดินพรวดออกไป  แล้วรีบย่อตัวนั่งยองที่ข้างตัวช่างสอง  โอ้วววครับ.....ผมตัดสินใจไม่ผิด ทุกอย่างที่ผมลุ้นมาตลอดก็ได้เห็น   ภาพที่คุณโอ๋นั่ง กำลังนั้งยองแหกขา (ขาเธอขาวมาก)  ผมได้มองทะลุเข้าไป ที่สองง่ามขาขาวๆ ผ่านช่องกระโปรงยีนส์ที่เปิดโล่ง เห็นกางเกงในสีดำล้วน ที่ห่อหุ้มเป้าหี เห็นเป็นรูปทรง3เหลี่ยมขนาดใหญ่  นูนโค้งออกมาจากสองง่ามขา ไล่จากบริเวณกลางเป้า มองลึกลงไปเห็นถึงร่องเว้าของง่ามก้น  เต็มๆ จะๆ ชัดเจน  และที่สำคัญเธอก็ยังไม่คิดจะปิด หรือเปลี่ยนท่านั่ง หรือแม้กระทั่งจะยืนขึ้นเลย  หนำซ้ำยังหันมาถามผมต่อ โดยที่ผมทั้งตอบทั้งมอง เป็นช่วงเวลาที่ผมฟินแบบบอกไม่ถูก จนกระทั้ง2-3 นาที   คุณโอ๋ก็กำลังจะลุกขึ้น  ด้วยตัวผมที่เงี่ยนอยู่ ผมถือวิสาสะยื่นมือสองข้าง รีบจับที่มือคุณโอ๋พยุงขึ้น โอ้ววววครับ ที่คือการที่ผมได้สัมพัสตัวเธอครั้งแรก เล็กๆน้อยๆก็รู้สึกมันเติมเต็ม
          ทุกอย่างจบลงวันนั้น โดยที่ผมได้แยกกันกับคุณโอ๋ ในหัวผม มันเต็มไปด้วยความเงี่ยน ภาพยังติดตา  ผมคิดว่าช่างสองคงไม่ต่างกับผม  แต่สิ่งที่ผมคิดในหัวตลอดทางกลับบ้าน คุณโอ๋ตั้งใจโชว์แบบนั้น กับช่างสองเพราะอะไร  เธออยากจะได้อะไรจากช่างสอง เพราะจริงๆช่างสองเป็นแค่ช่างลูกน้องผู้รับเหมา หน้าตาก็ดูไกลๆก็ยังดูออกว่ามาจากบ้านนอก แต่สิ่งที่เป็นจุดเด่นคือรูปร่างสูง180 (หุ่นดี)  หรือเธอแค่เป็นคนชอบโชว์อยู่แล้ว  อยากเห็นอาการของเหยื่อที่เธอล่อไว้ แล้วมีความสูข แม้แต่ผมก็อดคิดไม่ได้ว่า รสนิยมเธออาจจะชอบดิบๆเถื่อน   ในหัวผมคิดไปต่างๆนาๆ แต่สุดท้ายผมก็จบด้วยการ  จำภาพคุณโอ๋ ขาอวบๆขาวๆ กางเกงในสีดำ แล้วชักเว้าออก  ในคืนนั้น
           หลังจากวันนั้น พอผมเห็นคุณโอ๋ในอ๊อฟฟิศ หรือแม้แต่ถูกเรียกไปคุย ผมรู้สึกควยโด่ทุกครั้ง  แต่ก็ทำอะไรไม่ได้  เวลาผ่านไปอีกหลายวัน ซึ่งปกติการเดินทางของ จะมารถไฟฟ้า และทุกครั้ง ผมจะเจอกับน๊อต ซึ่งเป็นคนบริษัทเดียวกัน และอยู่แผนกเดี่ยวกับผม ก่อสร้างโยธา แต่เขาอยู่ในส่วนชั้นล่างที่เป็นเครืองกล ไฟฟ้า และก็โยธา และตัวน๊อตเอง เป็นโฟร์แมนช่างไฟ  และวันนั้นผมก็เจอน๊อตและคุยกันตามปกติ จนผมได้บ่นให้น๊อตฟังว่า เบื่อที่คุณโอ๋ฝ่ายการตลาดเรียก ผมบ่อย (แต่หลังๆผมก็ชอบที่จะเจอ)  และน๊อตก็ถามกลับว่า "ใช่คนที่ฝ่ายบุคคลพามาแนะนำใช่ใหม? ผู้หญิงใส่แว่นใช่ใหม? " ผมก็ตอบกลับน๊อตว่า"ใช่"  จากนั้นน๊อตก็หัวเราะ แล้วพูดต่อว่า " ช่างระวังด้วยนะ เจ๊เขานักล่า เดี๋ยวจะเป็นหนึ่งในคอลเลคชั่นเจ๊เขานะ " ผมได้ยินผมตกใจมาก สิ่งที่น๊อตบอก
         ตอนนั้นผมอยากจะรู้มากกว่านั้น (ใจสั่นเลย) ผมก็แกล้งถามต่อ จนได้ความว่า 10กว่า ปีก่อน น๊อตเคยทำงานบริษัทชื่อดังทำคอนโดขาย  ที่น๊อตเขาเป็นลูกน้องสามี คุณโอ๋ ซึ่งเป็น pm โดยที่คุณโอ๋ มาเป็นทีมขายฟรีเล้นซ์ ช่วยขายคอนโด และเหมือนมีข่าวลือว่า คุณโอ๋ พาโฟร์แมนสถาปัตย์ ไปเก็บงานที่ห้องก่อนจะปล่อยห้องให้ลูกค้า แต่กลับไปนอนเย็ดกันเอง  และมีอีกครั้ง พาผู้รับเหมางานสี ไปเปิดโรงแรมเย็ดกัน  และก่อนหน้านั้นที่จะเป็นข่าวลือ ก็มีกระแสเล่าว่าผัวคุณโอ๋จับได้ครั้ง1 ก่อนจะมีข่าวอีก2คนหลัง แต่น๊อตก็ไม่ยืนยันว่าเรื่องที่เขาเล่ามาเป็นเรื่องจริงใหม ? เพราะไม่ได้เห็นกับตาจริง และน๊อตก็บอกต่อไปว่า ตอนนั้นเจ๊ยังอายุ30ปลายๆห่างจากผัวเธอ 15ปี และตอนนี้น่าจะไม่มีแล้ว  น๊อตก็เสริมว่า จริงๆก็ดูคุณโอ๋ ไม่น่าจะใช่คนแบบนั้น เพราะท่าทางก็ดูปกติ ตอนน๊อตเคยได้ร่วมงานกัน แต่คุณโอ๋จำน๊อตไม่ได้ เพราะมันนานมากแล้ว
.........ช่วงเวลาที่ผม ได้ยินทุกอย่างจากน๊อต ถ้าไม่มีเหตุการณ์นั้นที่ผมเห็นมา  ผมก็คิดว่าเป็นเรื่องโกหก แต่ในทางกลับกัน ผมได้เจอมากับตัว สดๆร้อนๆไม่กี่วัน ผมบอกกับตัวเองว่า ที่เห็นมา 100% คุณโอ๋แม่งร่านแบบนั้นจริงๆ  แต่ตอนนั้นผมก็ทำอะไรไม่ได้จริงๆ เพราะไม่รู้จะทำยังไง ถึงเป็นผู้โชคดีอย่างคนที่ได้เย็ดเธอ แบบที่น๊อตเล่า ถึงแม้ว่าเธอหน้าตาจะไม่สวยขนาดคนเก่า  หุ่นอาจะไม่ดีเท่า  อายุก็แยอะ แต่ภาพรวมๆที่เธอมี  และพฤติกรรมที่เธอแสดงออก  มันก็มากพอ ที่จะทำให้ผมอยากเย็ดเธอจริงๆ   หลังจากวันนั้น ด้วยความมั่นใจ100% ว่าคุณโอ๋ แม่งเป็นพวกกระหายควย  ผมเองก็คิดว่าจะทำยังไง อยากจะได้เย็ดบ้าง หลังๆทุกครั้ง ที่ผมเจอคุณโอ๋  ทั้งห้องครัว หรือเวลาลับตาคน ผมก็พยาม ชวนเธอคุย ถามไปเรื่อยทั้งที่เป็นเรื่องเกี่ยวกับงาน และเรื่องที่ไม่เกี่ยวเลย  ที่สำคัญผมพยามส่งสายตา แบบผู้ชายเจ้าชู้ มีเล่ห์หน่อยโดยตลอดๆ และที่ผมพยามมันก็ได้ผลเธอก็เหมือนจะสนิทกับผมมากขึ้นอีกนิด แต่ภาพรวมผมก็ไม่ได้เข้าใกล้ไปมากกว่าที่เป็น
           จนมาถึง2-3วันก่อนจะสิ้นเดือน  ด้วยความที่ผมว่าง(แฟนกลับไปบ้านแม่)  และผมอยากลองอยากหาหาอะไรที่ได้ลุ้นบ้าง  โดยเฉพาะเกี่ยวกับคุณโอ๋  ผมคิดและตัดสินใจคนเดียว ไม่ปรึกษาใคร และก็ไม่ใช่เรื่องงานจริงๆด้วย ทุกอย่างผมพยามสร้างเรื่อง เพราะมันคือแผนของผม  ในเวลาช่วงบ่ายวันศุกร์ผมได้เดินไปที่ห้องคุณโอ๋ โดยที่เข้าไปเจอคุณโอ๋กับพี่ชาย กำลังนั่งคุยกัน และคุณโอ๋ก็แปลกใจเพราะเธอไม่ได้นัดให้ผมมา  และผมก็ได้บอกกับคุณโอ๋ว่า "คุณโอ๋ครับ ผมจะเข้ามาดูงาน ที่ชั้น8 อีกรอบ ดูความเรียบร้อยก่อนลูกค้าเข้า เผื่อคุณโอ๋อยากไปดูอีกครั้ง ก่อนงานส่งให้ลูกค้า  ก็เลยมาแจ้งครับ " (จริงๆทุกอย่างมันจบเมื่อวานแล้วเพราะผมเช็คแล้ว)มันเป็นแผนเดียวที่ผมจะได้ใกล้ชิดเธออีกครั้ง   ตอนนั้นคุณโอ๋ก็บิดปากไปมาพร้อมกับคิด แล้วตอบผมว่า " จริงๆก็ดีนะ แต่พี่ขอดูก่อนนะถ้าว่างจะแจ้งไปน่ะ" และผมก็เดินออกมา ผมรู้ได้ทันทีว่า น่าจะจั่วลม  ถ้าเธออยากจะอะไรกับผม และเธอเป็นแบบที่ผมคิดเธอ ก็ต้องตอบตกลง
         พอผมเดินกลับ ยังไม่ถึงที่โต๊ะทำงานเลย เสียงโทรศัพท์ ที่โต๊ะผมก็ดังขึ้น ซึ่งเป็นคุณโอ๋โทรมา เธอ บอกว่างั้นผมมาเจอกันเวลาเดิม ที่เดิม และเพิ่มเติมเธอก็อยากไปดูชั้น 16 ที่จะรื้อทำใหม่ด้วย ผมตอบตกลงทันที  วินาทีที่ผมวางสาย ผมเหมือนได้โอกาสอีกครั้งจากพระเจ้า ผมตื่นเต้นมาก  ผมแทบจะนับเวลาถอยหลังรอ 
        จนมาถึง10โมงวันเสาร์ ผมก็ได้มายืนรอคุณโอ๋ที่เดิม  ลุ้นในใจลึกๆว่าเธอจะมาในลุคใหน  จนกระทั้งเธอมาถึง แล้วจอดรถที่เดิม ตามด้วยการลงจากรถเดินตรงมาที่ผม (เหมือนเดิม)  และวันนี้เธอมาในรองเท้าส้นสูงสีดำ ปลายหัวแหลม(คู่เก่ง ) และชุดเสื้อเชิ้ตคอกลมแขนกุดสีม่วงเข้มรัดรูป  แต่สิ่งที่ผมรู้สึกเงี่ยนได้ทันที นั่นคือกระโปรงที่เธอใส่ เป็นกระโปรงพริ้วบานจีบรอบตัว สีดำเนื้อผ้าเบาหวิว ลักษณะทรงเอวสูง มีจีบเล็กๆซอยถี่ๆ พุ่งออกมาจากขอบบนกระโปรงรอบตัว  และที่สำคัญปลายกระโปรงแทบจะเสมอโคลนต้นขา โชว์ขาอ่อนขาวๆเห็นแล้วชวนให้ฝัน แต่เสียดาย จังหวะที่เธอเดินมา ลมที่หน้าตึกพัดแรง ได้พัดประโปรงปลิวขึ้น จนมองเห็นเป็นกางเกงขาสั้นสีดำเงา ผ้าบางๆเหมือนผ้าซับใน ที่เซฟด้านใน (เป็นกางเกงซับในชุดที่ติดมากับชุดกระโปรง)  แต่ยังไงในตอนนั้น การที่ยังพอได้เห็นต้นขาอ่อนขาวจั๊ว ก็ยังดีกว่าไม่เห็นอะไรเลย
        พอผมสองคนมาถึง ชั้น8  ซึ่งตอนนั้น ผมแทบจะลมอยากจะบ้าตาย  ผมลืมไปว่ากุญแจมันล๊อกอยู่ เพราะผมเป็นคนสั่งให้ล๊อก และลูกกุญแจก็ดันอยู่กับช่างแก้ว (เพื่อต้องการจะส่งห้องห้ามใครเข้า)  ผมจึงรีบขอโทษคุณโอ๋ยกใหญ่  (โชคดีที่เธอดูเหมือนเธอจะไม่ซีเรียสอะไร) จากนั้นผมก็ลองเสนอให้เธอลองขึ้นไปดูงานที่ชั้น 14 ซึ่งเป็นชั้นที่คุณโอ๋เองดิวงานมาได้  โดยคุณโอ๋เองก็ตกลงจะขึ้นไปดู  จากนั้นผมสองคนก็ขึ้นลิฟท์ไปที่ชั้นนั้นทันที
      พอไปถึงชั้น 14 ซึ่งมีคนงานอยู่ประมาณ 15 คน ซึ่งตอนนั้น ในชั้น14 เป็นงานทุบรื้อของเก่าทั้งหมด  และกรรมกรกำลังไล่รื้อและทุบและขนย้าย ทุกอย่างที่อยู่ตรงในห้องนั้น ตรงหน้าผม เละเทะไปหมด ทั้งกองเฟอร์นิเจอร์ กองเอกสาร เศษพนังก่ออิฐ เศษผนังเบา กองกระเบื้อง แถมยังมีสายไฟระโยงระยาง ทั่วไปหมด หาที่ว่างแทบไม่เจอ ในขณะนั้นผม ก็ได้ถามคุณโอ๋ ว่าจะยังไงต่อ หรือจะกลับดี โดยที่คุณโอ๋ถามกลับว่า " พอจะเข้าไปดูได้ใหม คือคุณโอ๋ อยากไปดูส่วนพื้นที่ ที่ลูกค้าใหม่คอมเม้นไว้ค๊ะ " ผมตอบตกลงทันที  และในจังหวะนั้นเองผมได้อาศัยจากสถาพแวลล้อมที่เป็นอยู่  (ต้องใช้ความระวัง) ผมถือโอกาส ยื่นมือขวาผมจับกุมไปที่แขนขวาคุณโอ๋ แล้วจับจูงพาเดิน โดยที่ก็ยื่นผมให้จับ (ความรู้สึกได้จับมือเธออีกครั้งช่างจริงๆ)
           ในขณะที่กำลังเดินเข้าไป มีจังหวะกรรมกร เดินสวนมาทางแคบ ผมก็ได้ขยับเอาตัวไปบังคุณโอ๋ไว้  โอ้ววครับ....จังหวะนั้นผมไม่ตั้งใจจะลวนลามเธอแต่จังหวะมันได้  วินาทีนั้น แผ่นหลังผมแนบกดทับกับสองเต้า ผมสัมผัสได้ถึงความนุ่มของนมคุณโอ๋ ได้แบบเต็มๆ  (ฟินมาก) และในข่วงเวลาที่ผมจับมือคุณโอ๋เดิน ไปห้องนั้นห้องนี้ ผมรู้สึกได้ว่า จากที่ผมจับแค่ตรงข้อมือคุณโอ๋  ผมเปลี่ยนมาเป็นจับแบบนิ้วสอดประสานกันตั้งแต่ตอนใหน ผมยังไม่รู้ตัวเองเลย  (อารมณ์เหมือนคนรักจูงมือกัน) และตัวคุณโอ๋เองก็ไม่ได้ทัก หรือว่าอะไรทั้งนั้น....มันทำให้ตัวผมคิดไปถึงเรื่องเล่าจากน๊อต ผมก็เริ่มมีอารมณ์ตาม....
........และที่ยิ่งไปกว่านั้น มันทำให้ผมยิ่งรู้สึก คิดลึกและจิตใจเตลิดไปไกล จังหวะที่ผมและคุณโอ๋ เดินผ่านห้องประชุมเก่าที่กรรมกร กำลังรื้อฝ้าเพดานลง   ฝุ่นฟุ้งไปทั่ว  เพื่อที่จะไปหลบมุมไปที่ห้องโล่งๆ  ห้องที่อยู่ในสุดที่มีหน้าต่างกระจกมองไปเห็นวิวตึกข้างๆ  จังหวะนั้นเอง คุณโอ๋ก็ดึงมือให้ผมหยุดเดินก่อน  แล้วเธอพูดขึ้นว่า " เธอหยุดเดินแปป ฝุ่นอะไรเนี่ยสีขาว ติดเต็มตัวเธอหมดแล้ว " (ซึ่งเป็นผงเศษยิปซั่มจาการรื้อฝ้าเพดานปลิวมาเกาะ )  ตัวผมมีแต่ผงเต็มไปหมด ตัวผมขาวเกือบทั้งตัว โดยที่จังหวะนั้นเองคุณโอ๋ก็ มายืนตรงหน้าผมแล้วใช้ ฝ่ามือซ้าย พยามปัดผงฝุ่นที่ติด มาที่ตัวผม ไล่จากปัดที่หน้าอกผม ลำตัว จนไปถึงต้นขากางเกง แล้วยกกลับขึ้นไปที่หน้าและหัวผม  ในขณะที่ตัวเธอกับผมยืนหันหน้าประจันกัน ห่างแค่ไม่กี่cm แทบจะยืนชิดหายใจใส่กันกัน  และผมเองก็รู้สึกได้ว่า เหมือนเธออาจจะบอกอะไร หรืออยากจะส่งสัญญาณอะไรบางอย่าง หรือเปล่า
.........และสิ่งที่เธอกำลังทำอยู่มันทำให้ผมรู้สึกเคลิ้ม เธอจับตัวผมบิดไปบิดแล้วปัด ยิ่งเป็นจังหวะที่เธอปัดที่ก้นผม ทำให้ผมรู้สึกนึกคิดไปถึงวันนั้น วันที่เธอตั้งใจนั่งโชว์  พอดีกับจังหวะที่ผมมองเห็นผงฝุ่นที่เธอก็มีเต็มไปหมดเหมือนกัน  ผมใช้โอกาสนี้ ยกมือสองข้าง ไล่ปัดฝุ่นที่ตัวเธอบ้าง โดยที่คุณโอ๋ก็ยืนนิ่งๆให้ทำ ผมไล่ปัดไปที่ต้นแขน ข้างลำตัว ไล่ไปถึงแผ่นหลัง ค่อยๆไล่ปัด สัมพัสเธอไป  จากนั้นผมตัดสินใจ แบบคนหน้าด้านๆ ผมย่อตัวลงเล็กน้อย ใช้มือ ปัดไปที่กระโปรงเธอ ปัดด้านหน้าผ่านเป้าหี กระโปรงพริ้วเธอปลิวตามแรงมือ (ผมตื่นเต้นมาก) และจังหวะสำคัญ ผมได้จับตัวคุณโอ๋ที่ยืนกอดไอแพดที่อกอยู่  จับเอียงตัวเธอหันข้างให้ผม  ผมก็ย่อตัวลงอีกครั้งแล้วไล่ปัดไปที่ขา  มาน่อง ขึ้นไปจนถึงต้นขาด้านนอกด้านหลัง  จนกระทั้งช๊อตที่ผมกลั้นใจ ใช้ฝ่ามือขวาผม เลื่อนรูดจากต้นขา เสยกระโปรงพริ้วๆของเธอ ไปปัดที่ก้นเธอผ่านกางเกงขาสั้นซับในสีดำ(ผมตั้งใจ) โดนก้นแบบเต็มๆ  จังหวะนั่นคุณโอ๋ไม่ได้ว่าอะไรเลยชักนิด  ผมได้ใจ และก็อาศัยลูกตามน้ำ ผมจับเธอบิดอีกครั้ง โดยให้เธอหันหลังให้ แล้วยื่นมือซ้าย จับชายกระโปรงคุณโอ๋ย ถลกขึ้นจากทางด้านหลัง  (อย่างไม่สนอะไรแล้ว ) ตอนนั้นด้านก้นเธอเปิดโล่งมีแค่กางเกงขาสั้นซับในกระโปรงที่สั้นจู๋ผ้าบางๆ  ผมรีบใช้มือขวาปัดแบบตั้งใจ  ปัดเป็นจริงเป็นจัง  ฝ่ามือผมสัมพัสถึงสองก้นของเธอแบบ ชัดเจน (ปัดซ้ายปัดขวา ทั้งนุ่มทั้งเด้ง)
..........ในวินาทีนั้น และเชื่อว่าเธอก็รู้ตัว ว่ามือผม กำลังคุกคามก้นเธออยู่  เพราะจริงฝุ่นตรงนั้นแทบไม่มี แต่มือผมปัดโดนก้นเธอไปมา แต่ก็ยังไม่แสดงอาการ  ให้ผมทำอยู่แบบนั้น แต่เป็นผมเองที่เกิดอาการลังเล ผมก็หยุดตรงนั้นสักพัก พร้อมกับคุณโอ๋ก็ดันพูดขึ้นว่า "ปัดฝุ่นหมดแล้วค๊ะ" ผมได้ยินแบบนั้น ผมที่อยากจะแต๊ะอั๋งเธอต่อ ผมจึงพูดว่า "ยังมีอยู่ครับ แต่ก็น้อยลง งั้นผมปัดต่อให้นะครับ "  โดยที่เธอตอบกลับว่า "  งั้นไปปัดด้านนอกดีกว่าค๊ะ พี่ว่า ปัดตรงนี้ เดียวก็โดนอีก  " พอผมได้ยิน ผมก็เห็นด้วย เพราะที่ตรงนั้น มีกรรมกรเดินไปมาอยู่เต็ม และผมเองก็รู้ว่าจะพาเธอไปที่ใหน จากนั้นผมจึงจับมือคุณโอ๋ เดินออกไปด้านนอก  ซึ่งพอดีตรงหน้าอ๊อฟฟิศที่กำลังรื้อ มีบันไดหนีไฟ ที่ห่างจากตรงจุดนี้ แค่5เมตร และประตูก็เปิดอยู่ ผมจึงพาเธอไปที่บันไดหนีไฟ
..........พอไปถึง คุณโอ๋ก็ยืนตรง และให้ผมปัด ผมรีบจับตัวเธอหันไปรอบๆ เพื่อเช็คผงสีขาว  แล้วรีบเอามือปัดอีกรอบ โดยที่ผมเริ่มจาก ที่ไหล่ ด้านหลัง ไปที่หัวตรงผม  จนกระทั้งผม ตัดสินใจทำอีกรอบ ในท่าที่เธอยืนเอียงข้างให้  แต่ครั้งนี้ ผมได้ใช้มือซ้ายปัดที่ บริเวณหน้าท้องเธอ(ตรงขอบกระโปรงหน้าท้อง) ส่วนมือขวาก็ผมไปปัดที่ต้นขาหลังเธอ จากนั้นผมก็สอดมือขวาไป จับที่ก้นเธออีกรอบ แล้วจับที่แก้มก้นด้านซ้ายเธอ  ครั้งนี้ผมจับค้างไว้เลย   แต่มือซ้ายก็ยังแกล้งทำเป็นปัดอยู่    ในวินาทีนั้น.....โอ้วววววครับ...มือขวาผมที่จับกุมไปที่แก้มก้นซ้ายเธอ มันชั่งใหญ่และนุ่มมาก  จนกระทั่งผมหน้ามืด อดใจไม่ไหว ผมเผลอมือก้นเธอจริงๆ บีบๆ-ปล่อยๆ อยู่ถึง2-3ที  จนกระทั้งคุณโอ๋พูดออกมาว่า " ถ้าเธอยังจับบีบก้นพี่แบบนี้ แล้วผงฝุ่นมันจะออกใหม ?เนี่ย "  วินาทีนั้น ผมสดุ้งตัว ปล่อยมือทุกอย่าง และตั้งสติ  รีบพูดขอโทษเธอทันที โดยที่คุณโอ๋เองก็ไม่ได้ว่าอะไรผมต่อจาก ที่พูดเมื่อครู่
          ต่อจากนั้นคุณโอ๋ ก็พูดขึ้นว่า " เนี่ยตั้งแต่มาพี่ทั้งเดินและยืนนานๆ ตอนนี้พี่ปวดขามาก ขอนั่งสักพักก่อนนะ " หลังจากพูดเสร็จเธอก็  เดินไปที่ขั้นบันไดประมาณ 2ขั้น จากชานพัก แล้วนั่งลงตรงหน้าผม ที่ผมยืนถอยมาติดกำแพงที่เป็นบานกระจกกระทุ้ง  และจังหวะนั้นเอง เหมือนภาพรีเพลย์ จากครวก่อนไม่มีผิด  คุณโอนั่งลงที่ขั้นบันไดจิ้มไอแพด โดยที่ขาเธอตั้งชันแล้ว ฉีกถ่างขาออกแบบอ้าซ่า   โอ้วววครับ....ต่อหน้าผม......ทุกอย่างตรงหน้าผม มองเห็นเป็นช่องขาขาวๆที่เปิดแยกอ้าซ่า เห็นเป็นกางขาผ้าซับในเนื้อผ้าบางๆสีดำ ขาสั้นจู๋  รัดและรั้งเป้าโหนกหีเธออยู่  เห็นจนกระทั้งรอยย่นกางเกงเป็นรูป3เหลี่ยมหัวกลับ  รวมไปถึงรูปทรงง่ามตูด  (จะบอกว่าเป็นกางในเลยก็ไม่ผิด)  วินาทีนั้นผม ใจสั่น ตัวร้อน หัวร้อนมาก  เงี่ยนแบบสุดๆ 
         ในระหว่างที่ผมยื่นตรงข้ามคุณโอ๋  ยืนมองช่องโล่งระหว่างขาขาวๆเธอ อยู่หลายนาที ในหัวผมสับสนมาก ใจหนึ่งก็อยากทำชัดเจนให้รู้แล้วรู้รอด ใจหนึ่งก็ยังติดว่า ถ้าไม่ใช่มันจะซิบหาย   ถึงแม้ลึกๆทุกอย่างที่เธอทำให้เห็น แสดงให้รู้ "มันใช่"  นี่คือการให้ท่า100%  และในระหว่างที่ผมคิดวนในหัว คุณโอ๋ ก็มองมาที่ผม1-2 รอบ แล้วลุงขึ้นถือไอแพดเดินมาข้างๆตัวผม ด้านขวา(แบบชิดตัวผม) แต่หันหน้าคนละทาง โดยที่เธอยกไอแพดจะถ่าย วิวตึกตรงช่องแสงบานกระทุ้งด้านหลังผม  ในห้วงเวลาที่เธอกำลังจับไอแพดถ่ายรูปอยู่  ผมได้ตัดสินใจ ครั้งสุดท้ายด้วยอารมณ์หน้ามืด.....จากสิ่งที่เคยเห็นพบเห็นเอง......ได้ฟังจากที่เล่ามา.....และการได้จับสัมพัสก้นสดๆร้อนๆ.....และที่อยู่ตรงนี้ข้างๆตัวผมอาจจะรอผมอยู่ก็เป็นได้.....โอกาสที่ผมมี อยู่กันแค่2คนหาโอกาศแบบนี้ไม่มีอีกแล้ว......ถ้าผมไม่ลองทำผมจะรู้สึกเหมือนควย........คงไม่มีอะไรให้ผมต้องกังวลอีกต่อไปแล้ว......ด้านได้....อายอด.....
............วินาทีนั้น จังหวะที่คุณโอ๋กำลัง เล็งถ่ายรูปจากไอแพดข้างๆตัวผม ผมได้พลิกตัสกลับไปทางเดียวกับเธอ พร้อมกับใช้มือซ้ายผม จับไปที่เอวตรงสะโพกคุณโอ๋ (จับแบบดื้อ) โดยที่เธอก็ยังไม่สนใจ ยังหันไอแพดถ่าย เอียงไป-มา จนกระทั้งผมได้ทำให้มันชัดเจน โดยการใช้มือซ้ายเลื่อนลงมา ช้อนไปจับก้นเธอ ผ่านการเกงขาสั่นซับใน (ก้นฝั่งซ้าย) ....แบบเต็มๆ...ทั้งใช้ฝ่ามือซ้ายลูบวน ทั้งบีบที่ก้นซ้ายเธอเบาๆ....ในจังหวะเดียวกันคุณโอ๋ ก็หันมามองผม แต่ไม่พูดอะไร ผมยิ่งมั่นใจขึ้นไปอีก ผมไม่รอช้า ผมใช้ฝ่ามือซ้ายสอดเข้าไปที่นะหว่างสองเธอขาที่ยืนแยกอยู่แล้ว ในทางด้านหลังเธอทันที  บรรจงลูบทั้งร่องตูด พร้อมนั้นเกร็งนิ้วรูดไปที่เป้า โอ้ววว....ครับ.....มันได้ผล...คุณโอ๋ถึงกับหยุดถ่ายแล้วใช้สองมือกอดไอแพดไว้ที่หน้าอก แล้วหลับตาทำหน้าเคลิ้มกับสิ่งที่ผมทำ ...โดยที่ผมเองก็ทำต่อเนื่องไปเรื่อยๆช้าๆ มือรูดโดนทั้งง่ามทั้งเป้าหี.....ตอนนั้นผมบอกได้เลยว่า สิ่งที่เธอรอมานาน ผมได้ลงมือแล้ว
        ตอนนั้นไม่มีอะไรต้องกลัว มันเป็นสิ่งที่ถูกทาง ในจังหวะนั้นเอง คุณโอ๋ถึงกับย่อตัวลงใช้ต้นขาขมิบหนีบมือผมไว้ แล้วพูดว่า "พี่เสียวนะ  พอได้รึยัง ที่เธอทำแบบนี้ พี่ไม่ชอบนะ เอามือเธออก พอแล้วอย่าทำอีก " วินาทีนั้น ที่ผมได้ยิน แต่ผมไม่สนใจที่จะฟังคำอื่นนอกจากคำนี่เธอพูดว่า "พี่เสียว" จังหวะต่อเนื่อง ผมจับพลิกตัวคุณโอ๋ หันหน้ามาที่ผมโดยที่ผมใช้หน้าจู่โจม ไล่เลียไปที่ซอกคอเธอพร้อมกับฝ่ามือซ้ายสอดเข้าไปแปะที่เป้าหี บนการเกงขาสั้นซับในเธอ  แล้วลูบขึ้นลูบลงพร้อมกับมือขวาผม ยกมาจับหน้าอกเธอผ่านเสื้อเชิ้ตแขนกดสีม่วง  ในขณะที่ปากยังไซร์ไปที่ลำคอ และใบหูเธอ โอ้วววครับ....สุดท้ายคุณโอ๋ทนในสิ่งที่ผมกำลังเร้าโลมไม่ได้ หลังจากเธอยืนเฉยๆ กลายเป็นทิ้งตัวโถมเข้ากอดผม พร้อมทั้งโน้มหัวผมมา ประกบปากดูดกินน้ำลายกัน  วินาทีนั้นโลกทั้งใบมีแค่ผมกับเธอ  ดูดกินกินลายกันแบบคนกระหายน้ำ
         จนกระทั้งผมและคุณโอ๋  อารมณ์มันล้นเกินจะยืนแค่ดูดปาก ทุกอย่างมันต้องจบที่การสอดควยเข้าหี  โดยผมเองเสนอว่า มีโรงแรมที่ติดกับตึกนี้ เดินยังถึงผมชวนเธอไปที่นั่น (ซึ่งเป็นโรงแรมที่ผมเคยไป) โดยที่คุณโอ๋เองพยักหน้าทันที หลังจากนั้นผมก็รีบพากันไป ในช่วงลงจากตึกผมยืนโอบกอดเธอจากด้านหลังตลอดจาก ชั้น14จนถึงชั้นล่าง และพอมาถึงโรงแรม ผมก็ได้เครียร์ค่าห้องและขึ้นไปชั้น 6 ห้อง603  ในจังหวะที่ผมสองคนเดินเข้าไปในห้อง โดยที่คุณโอ๋เอง เดินไปนั่งรอผมที่ปลายเตียง  ผมล๊อกห้องทำอะไรเสร็จผมรีบถอดเสื้อ ถอดกางเกงเหลือแต่บ๊อกเซอร์ แล้วเดินตรงไปที่เธอที่นั่งรอที่ปลายเตียง  พอผมไปถึงยืนตรงหน้าที่คุณโอ๋นั่ง   โอ้วววครับ....แม่เจ้า คุณโอ๋ไม่พูดไม่จาอะไร  ใช้สองมือดึกกางเกงบ๊อกเซอร์ผมลง แล้วใช้มือซ้ายช้อนไปที่ไข่ผม แล้วเอามือขวาจับควยผมชักทันที ...วินาทีนั้น เธอชักควย พร้อมกับยื่นหน้าเอาปลายลิ้นตวัดๆเลียไปปลายควยผมไปด้วย...สลับกันไป.....ผมรู้ได้เลยเธอแม่งโครตเจนสนามเตียงจริงๆ  ทำให้ควยผมกระตุ้นได้เร็ว...
          หลังจากควยผมโด่แข็งได้ที่ คุณโอ๋ก็จู่โจมผมทันทีโดยการ เอาปากยื่นไปอมควยผม แล้วรูดปากโม๊กควยทันที โดยที่มือสองข้างลูบไลน์ไปทั่วร่างผม ความรู้สึกผมขนลุกและก็เสียวมากในสิ่งที่เธอทำ  และรู้สึกไปถึงสรรค์ได้ง่ายๆถ้าปล่อยให้เธออมต่อ  โดยที่ผมรีบหัวเธอออกก่อนที่น้ำผมจะหลั่ง  จากนั้น คุณโอ๋ก็ทิ้งลงที่เตียงนอนท่านอนหงาย และที่สำคัญ เธอนอนยิ้ม แล้วใช้สองมือกวักมือเรียกผมเข้ามานอนทับเธอ  โอ้ววว...แม่เจ้า.....เธอสุดยอดจริงๆ...เธอช่างตัวแม่จริงๆ โดยที่ตัวผมไม่รอช้าผมทิ้งตัวลงตาม ผมนอนทับร่างเธอ  พร้อมกับคุณโอ้ ยกขามารัดที่เอวผม  หลังจากนั้นเราก็นอนดูดแลกน้ำลายกัน และนอนกลิ้งตัวกันไปมาในขณะที่ปากยังประกบกันอยู่
...........จนกระทั้งผมรู้สึกอยากจะเห็นข้างใน กระโปรงพริ้วบาน จีบรอบ และกางเกงซับในผ้าบางๆสีดำเธอมานาน ผมยกตัวขึ้นจับขาเธอนอนถ่าวเป็นรูปตัว m  จากนั้นผมไล่เอาลิ้นเลียไปตั้งแต่โคลนขาขวาๆของเธอ จากหน้าผมจ่อไปที่กางเกงซับในกระโปรง  ผมไม่รอช้าผมกดจมูกสูดอมแบบ คนกระหาย ทั้งดมทั้งเลีย ทั้งดูดไปที่เป้าหีคุณโอ๋ โดยผ่านกางเกงซับในสีดดำ จังหวะนั้นคุณโอ๋ก็ลูบหัวผมไป-มา  และตอนนั้นผมสำผัสได้ถึงความสากขอหมวย และกลิ่นอับคาวของหี (โครตจะฟิน กลิ่นหีผู้บริหารระดับสูง)  ผมทำแบบนั้นอยู่นาน จนกระทั่งผมถลกเสื้อเชิ้ตแขนกุดขอกลม สีม่วงเธอขึ้นไปกองที่ขอ แล้วจับยกทรงสีขาวเธอขึ้นตาม....วินาทีนั้น ที่ผมเห็นสองเต้านมคุณโอ๋ ของคุณโอ๋ชัดๆ  ภาพที่เต้านมที่ขาวและใหญ่มาก แต่จะดูหย่อนยานห้อยลงมาตามอายุ และมีจุดตกกระตามผิวแบบคนขาว ส่วนหัวนมสีคล้ำตัดกับสีผิว  และที่สำคัญ ผมผมเลื่อนสายตาลง ตรงหน้าท้องเธอ จะเป็นรอยเย็บจากแผลผ่าตัด และรอยท้องลาย แต่โดยรวมๆตัวคุณโอ๋ ขาวมาก ผมอดใจไม่ไหว ก็จับนวดทั้งนวดนั้งก้มตัวไปดูดหัวนมเธอ  มันทั้งนุ่มทั้งใหญ่จริงๆ   
.......จนมาถึง  ช๊อตสำคัญหลังจากผมไล่  เล่นด้านบนจนพอใจ ผมยกตัวขึ้นมานั่งตรงกลาง ระหว่างขาคุณโอ๋ที่แยกฉีกรอ โดยที่ผมเอื้อมมือไปรูดซิปที่ด้านหลัง แล้วใช้มือสองข้าง จับและดีงกระซากลงมาจนด้านล่าง พร้อมกับกางเกงในสีดำที่เป็นลายตาข่ายขอบๆสองข้าว  มีแค่ส่วนเป้าที่ผ้าทึบ (ดูเซ็กซี่มาก)  ส่วนสงวนของคุณโอ๋ ไม่มีอะไรอีต่อไปนอกจากหี.....วินาทีที่ผมเห็น  ตรงเป้าหีของคุณโอ๋  ไล่ตั้งแต่หมอยที่ขึ้นใหม่เป็นตอ เต็มไปหมดบนแผ่นท้องเหนือครีบหี รวมทั้งสองข้างแคม (เหมือนเธอโกน) และตรงกลางจะเป็นครีบหีที่ดำคล้ำ ตัดกับผิวตัวที่ขาว และที่วำคัญกลางรอยแยกครีบ จะมีแต็ดสีดำปริ้นแลบออกมา รวมน้ำเงี่ยที่นองเต็มไปหมด.....โอ้วววครับ....ดูจากสภาพ น่าจะถูกใช้งานมาไม่น้อย  และสภาพก็ตามอายุไข มันดูไม่เหมือนคนมีอายุน้อยๆ แต่ตอนนั้นผมต้องเอา
     จังหวะต่อเนื่องที่ผมกำลัง ใช้นิ้วลูบและสกิดติ่ง หีคุณเธออยู่ คุณโอ๋ก็พูดขึ้นมาว่า "สามารถปล่อยในได้เลยค๊ะ พี่ทำหมันแล้ว " .....โอ้วววครับ....ผมได้ยินผมยิ่งอยากจะขยี้ให้หนัก ปล่อยเข้าให้หมดท่อ แต่ด้วยประสบการณ์ที่ผมมีแม้ผมจะหน้ามืด  ผมไม่แทงสด เลยหยิบถุงที่ถือมาแล้วใส่  จนเสร็จจากนั้นผมก็ยกขา สองข้างคุณโอ๋ มาพาดที่บ่า แล้วโน้มตัวสอดควยเข้ารู้  พอสอดควยเข้าได้จนสุด วินาทีนั้นผมเริ่มกระหน่ำแทง แบบเร็วๆรัวๆหนักๆ เสียงครางคุณโอ๋ ก็ดังลั่นห้องขึ้นตามทันที " โอ้ยยย...ซื้ดดด...โอ้ยยยยย.....โอ้ยยยย.....ซื้ดดดด.....เสียวว.....เสียวววว...โอ้ยยย พี่เสียวววว......โอ้ยยยย.....หื้มมมม....โหยยยย...ซื้ดดดด...เสียว..เสียวว.."  จังหวะนั้นคุณโอ๋หลับตา อ้าปาก สบัดหน้าไปมา  ร้องลั่นห้องตามจังหวะที่ผมโยกตัวกระเด้า
....ในตอนนั้นผมคิดเองว่า ผมคงเร่งและออกแรงปากไป กลัวว่าเธอจะยังไม่พร้อม ผมจึงหยุด แล้วพูดถามว่า " คุณโอ๋ เป็นไงบ้างครับ เจ็บใหม? "  โดยที่คุณโอก็ตอบขึ้นมาทันที่ว่า "  ไม่ค๊ะ  เอาต่อเลยกำลังได้ที" โอ้ววครับ....พอผมได้ยินคำตอบแบบนั้น ผมจับตัวคุณโอ๋ พลิกกลับนอนคว่ำยกให้ตูดโด่ง ในท่าหมา แล้วสอดควยโยกเอวกระแทกอีกครั้ง เสียงกระทบดัง ตับๆๆๆๆๆ พร้อมด้วยเสียงครางคุณโอ๋ก็ดังขึ้นอีกรอบ "โอ้ยยยซื้ดดดด.....ซื้ดดดด.....โอ้ยยยย.....ซื้ดดดด......โอ้ยยยย....ซื้ดดดด.....โอ้ยยยย....ซื้ดดดด.....ซื้ดดดด....เสียววว"  ตอนนั้นเธอร้องเสียดังมาก
.........ช่วงเวลานั้น ผมกระแทกเธอได้ นานหลายนาที จะผมรู้สึกเหนื่อย ที่สำคัญผมรู้สึกว่าคุณโอ๋ ที่นอนท่าหมา จะเริ่มทิ้งตัวลงต่ำเรื่อยๆ  ผมเลยตัดสินใจทิ้งตัวลงนอนหงาย พร้อมกับจับตัวคุณโอ๋มานอนทับ ช่วงนั้นผมพักยกด้วยการ นอนดูดน้ำลายกันต่อ  จนกระทั้งคุณโอ๋พลิกตัวขึ้นไปนั่งทับผม กางขาออก แล้วจับควยผมค่อยสอดเข้ารู (ยกนี้เธอเป็นฝ่ายขึ้นเอง) จากนั้นคุณโอ๋ก็เริ่มโยกเอว ร่อนหีที่ควยผมช้า สองมือเธอก็ลูบไลน์บนหน้าอกผม ต่อเนื่องด้วยการที่เธอเริ่ม โยกเอวเร็วๆขึ้นพร้อมกับเสียงครางก็ดังตาม "โอ้ยยยย.....ซื้ดดดด....โอ้ยยยย........โอ้ยยยย.....ซื้ดดดด...ซื้ดดดด...อ่า...ซื้ดดดดด....อ่าซื้ดดดดด....ซื้ดดดดดด.....อ่า...โอ้ยยย....ซื้ดดดดด....อ่า ."   
..........ในช่วงเวลา ที่คุณโอ๋กำลังหลับตา อ้าปาก ร้องครางด้วยความมันส์ กับสิ่งที่กำลังทำอยู่ ในขณะที่ผมก็กำลังฟินตาม ผมได้มองไปที่เธอโดยตลอด   ผมนอนนึกย้อนกลับไปวันแรก ผมไม่คิดว่าผมมาถึงจุดนี้ได้ยังไง  คุณโอ๋ผู้บริหารฝ่ายการตลาด ที่เข้ามาได้สองเดือน แถมมีผลงานเร็วแถมพกประสบการณ์มากมาย กำลังนั่งเด้าและยกตูด ขย่มที่ควยผมอยู่ อย่างเมามันส์  ผมเลยฉุดคิดได้ ถ้าผมไม่ตัดทุกอย่างออกจากที่เธอเป็นอยู่  คุณโอ๋ก็แค่อีแก่ อีร่าน บ้าควย ที่ชื่นชอบในการร่วมเพศเป็นชีวิตจิตใจ  ซึ่งผมก็แค่ อีกคนของเธอ ที่เกิดมามีท่อนเอ็น ให้เธอได้เอาหีมาเสียบเท่านั้นเอง....ดีไม่ดี ถ้าใครกล้าหน้าด้านที่จะขอเย็ด เธอก็อาจจะให้เย็ดทุกคน โอ้ววว ครับผมยิ่งคิดยิ่งรู้สึกทั้งเงี่ยนทั้งโกรธ  โกรธตรงที่ปล่อยให้ตัวเองชักเว้ามานาน คิดว่าเธอสูงส่ง  ถ้าผมรู้ก่อนหน้านี้  จับเย็ดตั้งแต่วันที่เธอนั่งโชว์ ก็คงไม่ต้องเนื่อยวางแผนแบบนี้
........วินาทีที่ผมหยุดคิด และตัวผมเองก็ใกล้จะไปสวรรค์  ผมรีบจับตัวคุณโอ๋พลิกลงนอน ต่อด้วยผมลุงนั่งถอดถุงออก แล้วไปนั่งค่อยที่หัวเธอ แล้วยัดท่อนควยที่โด่ ยัดเข้าไปที่ปากเธอ พร้อมทั้งใช้สองมือจับจิกผมแล้ว กระเด้าจนเสียงดังอ๊วกๆๆๆ ในลำคอเธอ  ผมรัวแบบกระหน่ำเด้าควย อย่างบ้าคลั่งในปากเธอ  โอ้วววครับ.....วินาทีนั้น....น้ำเว้าผมพุ่งเข้าไปเต็มปากคุณโอ๋  ผมพอชักควยกลับน้ำเว้าผมไหลออกจากสองขอบริมฝีปากเธอ  ภาพนั้นคุณโอ๋ ดูแล้วหมดสภาพจริงๆ  ผมเห็นแล้วหายเงี่ยนแล้วทิ้งตัวนอน โดยที่คุณโอ๋ก็รีบลุกไปคายน้ำเว้าผมที่ห้องน้ำ  จนสักพักผมก็ตัวเปลือยควยห้อยโตงเตง ตามเข้าไป หลังจากนั้นเราสองคนก็นั่งกอดกัน แช่น้ำในอ่าง
       ทุกอย่างตรงนั้นเสร็จภาระกิจในห้องน้ำ ผมกับคุณโอ๋ก็เอาผ้าขนหนูมาห่อตัว และนอนพัก....ในตอนนั้นผมไม่รู้ว่าตอนเข้ามากี่โมง  แต่ตอนผมสดุ้งตื่น มาเกือบๆ1ทุ่ม โดยที่ผมตื่นก่อน และมองเห็นคุณโอ๋นอนซบอกผมอยู่ข้าง (เธอยังไม่ตื่น) จังหวะผมพยามปลุกเธอ โอ้วววครับ....ผมเลือบไปมองที่คุณโอ๋  แบบชัดๆ แบบที่เธอไม่ได้แต่งองค์ทรงเครื่อง.....ไล่ตั้งแต่ทรงบ๊อบสีทองอ่อนเธอ  ผมเห็นเป็นโคลนผมหงอกขาว เต็มไปหมด และตรงใบหน้า ขอบตาและเปลือกตา เต็มไปด้วยรอย่น  และที่สำคัญ หน้าสดเธอ คิ้วก็บางปากก็ซีด เนื้อตัวก็ไม่ได้เต่งตึง นมก็หย่อนยาน  ผมเห็นผมหายเงี่ยนเลย  ผมรู้สึกได้ทันทีว่า ผมหน้ามืด เห็นกงจักรเป็นดอกบัว สภาพเธอไม่ต่างจากสาวใหญ่บ้านๆ  เพียงแต่การแสดงออกที่ภูมิฐาน และการแต่งตัวหรูดูแพง เนื้อตัวขาว ทำให้ผมมองข้ามอายุเธอไป
         หลังจากนั้นพอเธอตื่น เธอก็กอดผมหอมแก้มผม และที่สำคัญพยามจะดูดปากผมอีก ผมก็ทำ แต่ตอนหลังผมไม่อินกับมัน และระหว่างนอนกอดกันอยู่ ผมก็ได้ถามคุณโอ๋ตรงๆว่า "คุณโอ๋ครับ ผมถามหน่อย อย่าโกรธผมนะ พี่ชายกับคุณโอ๋ ก็มีอะไรกันแบบผมใช่ใหม"  เธอได้ยินเธอก็นิ่งไปซักพัก แล้วยกหน้าผมหอมแก้มผม ถามผมกลับว่า " เธอหึงพี่หรือค๊ะ (หัวเราะ) ผมก็บอกกลับว่า "อ่อ ไม่ใช่ครับ ผมอยากรู้"  เธอก็ตอบแบบไม่พอใจว่า " พี่ขอไปตอบนะ แล้วแต่เธอจะคิดแล้วกัน"  ตอนนั้นผมก็คิดว่านั้นคือคำตอบ  จากนั้นผมสองคนก็ต่างคนต่างแต่งตัว เตรียมจะกลับ แล้วผมก็ถามเธออีกว่า  "คุณโอ๋ครับ เราจะมีโอกาสร่วมเซ็กกันอีกใหม ? "เธอก็ยิ้มแล้วตอบกลับผมว่า  " ก่อนอีกอย่าเรียกพี่ว่าคุณ เรียกพี่เฉยๆนะ ตั้งแต่วันนี้ ส่วนจะมีอะไรอีก  มันเป็นเรื่องอนาคต  " ผมก็ถามแบบกวนๆกลับไปแบบไม่กลัวว่าเธอจะโกรธ เพราะผมได้จากเธอหมดแล้ว ผมจึงถามว่า " พี่ผมอยากได้พี่อีกหีพี่เย็ดมันจริงๆ" เธอก็ขมวดคิ้วแล้วยิ้มแหยะๆ ตอบกลับว่า" เธอนี้ก็เหลือเกินนะ พูดอะไรไม่รู้" วินาทีนั้นผมก็ ย่อตัวเอาหน้าไปซักที่กางเกงซับในสีดำเธอ แล้วก็สูดดมสั่งลา  โดยที่เธอก็ลูบหัวผมไปมา จากนั้น ก็แยกย้ายกันกลับ
............จนกระทั่งหลังจากนั้นผม ผมกับคุณโอ๋ ก็มำตัวตามปกติ ผมก็ไม่มีทีท่าจะอะไรเกินเลย ส่วนเธอก็เช่นกัน มีแค่บางครั้งที่ลับตาคน อยู่กันสองต่อสอง ผมก็เข้าไปกอด และหอมแก้มเธอ เป็นประจำ มีแค่นั้นจริงๆ แต่หลังจากนั้นก็ไม่แน่ คนเคยๆแต่ในทุกวันนี้ ผมยังเฉยๆ เอาจริงเธออาจจะดู ภูมิฐาน น่าเคารพ และน่านับถือของทุกคนที่เห็น แต่สำหรับผมได้เห็นทุกอย่าง ได้ทำทุกอย่าง ทั้งเนื้อหนัง หี นม กลิ่นคาว จากเธอ และที่สำคัญได้เห็นภาพเธอในลุค สาวใหญ่บ้านๆ ที่ทุกคนไม่เคยเห็น (จะมีก็แค่พี่ชาย)
     นี่เป็นอีกครึ่งเหตุการณ์ ที่ผมนำมาแชร์ ถ้ายาวยังไงต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ  หวังว่าจะมีคนอ่านมัน  จริงๆผมมีอีกหนึ่งเหตุการณ์   แต่ผมยังไม่มีเวลามาแชร์ให้อ่าน  และอาจจะหายไปนาน เพราะผมมีงานแยอะช่วงนี้

..............

W.saman

การเล่าเรื่องนักเขียนมืออาชีพชัดๆ อ่านแล้วนึกตามได้เลย

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

9toulek

ก่อนหน้านั้นควจะลุ้นและอยากมาก พอได้เอา ได้สัมผัสที่อนูแล้วเห็นเนื้อหนังที่แท้จริง คงจะหมดอารมณ์ไปบ้าง แต่ถ้ากลับกันชอบสาวใหญ่ จะกี่ทีก็ไม่เบื่อ

swss2511

review1972

สุดมากครับ เล่าซะเห็นภาพยังกะอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเลย

ขาวดำ

คุณ pongwut ยังคงเขียนงานคุณภาพเหมือนเดิมเลยนะครับ ใครไม่เคยอ่านตามอ่านได้เลยครับ ไรท์น่าจะเขียนเล่าเรื่องแบบนี้มาเป็น 10 ปีแล้ว ^^
มันก็ไม่แน่

chanky2007

บางครั้งคนเรา พอเอาเปลือกออกก็ไม่มีอะไรเลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Wheel of Fortune

ขอบคุณครับ เป็นอีกหนึ่งไรท์ที่ผมชอบ เห็นชื่อก็รู้เลยว่าแนวไหน แต่อ่านทีไรก็เสียวตลอด บรรยายแบบเห็นภาพชัดเจน ชอบครับ

devilzoa