ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนาย ที   ep.31

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 06, 2016, 04:27:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LLT_GreY

เอาแล้วเริ่มจะต้องยุ่งของนอกละ 55

Sammee MV Agusta

ตอนนี้อ่านยากนิดๆนะเนี่ย  สนุกมากเลย จับฝรั่งทำเมียสะแล้ว

Fortune

เล่นของนอกแล้วครับ เขาเสนอมาจัดไปนายที

yoyoh

อิจฉามากมีทั้งหัวดำและหัวทองให้เล่น

latipk

::Glad:: มีฝรั่งผมทองมาให้สอยอีกคนแล้ว

Wat Tamtun

ครังก่อนลูกครึ่ง ครั้งนี้ฝรั่งเต็มเลย

sparrow_ap

เหมือนฝรั่งจะติดใจนะนายที
สงสัสต้องให้นายทีติวภาษาช่วยซะแล้วสิ

Open Heart

อิๆนายทีจะได้กินหอยนำเข้าละนิ

Pong Sak

มีของนอกด้วยนะครับ แต่บทหนิงไม่ค่อยมีเลยมีแต่พูดผ่านๆ

♤judas♤

จะเล่นของนอกอีกรายแล้วซินะ

MAC

อิจฉาน้องทีน่ะหน้าจะได้ของนอก

633sqd

Ble Kamo

aek01

นายทีเราเล่นของนอกเลยทีนี้

Paragraph<BB>

ฝรั่งขีนกป่ะนิ พูดไทยไม่ชัด