ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต : "มาโซคิสม์" (EP.14) - แนวพลังพิเศษ,สะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 26, 2022, 12:59:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Starx

น่าจะกลับมาเขียนต่อนะครับ อุดหนุนคุณไว้ซะเยอะ

ัuffa555

แผนของริทยังคงดำเนินการไปได้ด้วยดี  ลักอยากเห็นคนที่ริทสะกดได้ยากซะแล้วสิครับ

amtorff73

พอริทรู้ว่าแม่เป็นสาวสายมาโซแล้วเนี่ย อยากรู้จังเลยว่าริทจะทำให้แม่กลายเป็นทาสแบบไหน จะออกแนวปิดตา ใส่สายจูง หรือสั่งให้แก้ผ้าในที่สาธารณะเหมือนหนังเกาหลีญี่ปุ่นมั้ยครับเนี่ย 

iami4u

ตื่นตอนเช้าแล้วจะเป็นยังไง เมื่อมีสติสมบูรณ์

WizardNu