ฝ่าไฟแดง (cop)

• 0 ตอบ
  • 3046 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 640
  • 11175
« เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 04:58:42 PM »

[backcolor=#ffffff][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]
[/size]
[backcolor=#ffffff]
[/size]
บ้านของผมเป็นบ้านเดี่ยวหลังค่อนข้างใหญ่ ตั้งโดดเดี่ยวอยู่ในซอย ทั้งที่เป็นบ้านหลังใหญ่แต่ก็มีคนอาศัยอยู่แค่ 4 คนเท่านั้นคือผม พ่อ แม่ กับแม่บ้านอีกคน ซึ่งแม่บ้านคนนี้รับทำงานบ้านสารพัด ตั้งแต่ทำความสะอาดบ้าน ทำกับข้าว ซักเสื้อผ้า ด้วยเหตุที่แกเหมาทำงานหมดทุกอย่าง ท้ายสุดแกก็เลยมาขอกับแม่ผม ให้เอาหลานสาวของแกจากลำปางลงมาทำ งานเป็นคนใช้ที่บ้านผม เพื่อมาช่วยงานแกอีกแรง ซึ่งแม่ของผมก็เห็นดีด้วย 2 อาทิตย์ต่อมาหลานสาวของแม่บ้านก็ลงมาที่ กรุงเทพฯ แล้วมาเป็นคนใช้ที่บ้านผม พอผมได้เจอหน้าหลานสาวของแม่บ้านวันแรก ผมก็คิดว่าทำไมเด็กสาวที่หน้าตาออก จะสะสวย ต้องอาภัพมาทำงานเป็นคนใช้เขาด้วย น่าจะไปทำงานอย่างอื่น เช่นเป็นสาว sideline ตามคาราโอเกะ น่าจะรุ่ง กว่ามาอยู่บ้านผม ก็ทั้งหน้าตาที่ใบหน้ารูปไข่ ตาคมโตวาว จมูกโด่งพองาม ริมฝีปากอวบอิ่มสีชมพูระเรื่อ ผมยาวดำขลับ เป็นมัน ผิวขาวอมชมพูตามแบบฉบับชาวเหนือ แล้วยังจะรูปร่างอีก แม้ว่าตัวออกจะเล็กไปหน่อย แต่อื้ม..หน้าอกไม่เล็กตาม ตัวเลย หน้าอกที่อวบอูมนั่น แล้วก็สะโพกบั้นท้ายที่กลมกลึง ทำให้อารมณ์อยากของผมพลุ่งพล่านขึ้นมา จนอยากเอาเธอให้ได้ ไม่วันใดก็วันหนึ่ง จากที่ได้ฟังแม่ผมสัมภาษณ์เธอ ผมก็ค่อยรู้ว่าเธอชื่ออ้อย อายุ 17 ปี จริงๆ กำลังเรียนอยู่ แต่ทางบ้าน ไม่มีเงินส่งเสียให้เรียนต่อ จึงต้องออกจากโรงเรียนกลางคัน มาช่วยทำสวนผลไม้ที่บ้าน พอดีแม่บ้านที่บ้านผมซึ่งเป็นน้าของ อ้อย เรียกลงมาช่วยงาน อ้อยจึงตัดสินใจลงมากรุงเทพฯ เผื่อมีโอกาสได้เรียนต่อด้วย ด้วยความน่าฟัดน่าฟันของอ้อยนี่เอง ที่มีหลายๆ ครั้งที่ผมมักมาแอบเงียบๆ อยู่ข้างหลังเธอ ตอนที่อ้อยก้มลงคลานถูบ้าน คอยมองสะโพกอันกลมกลึงของเธอ ที่มีผ้าถุงที่แนบตึงไปกับบั้นท้ายจนเห็นเป็นแนวของร่องก้น ส่ายไปซ้ายทีขวาที ตามจังหวะของการถูบ้าน มันทำให้อารมณ์ ของผมพลุ่งพล่านจนต้องวิ่งเข้าไปในห้องนอน จินตนาการถึงสะโพกของอ้อย แล้วใช้มือรีดเอาน้ำเมือกแห่งความอยากออก หรือบางทีที่อ้อยตักข้าวมาเสริฟที่โต๊ะตอนอาหารเย็น ผมก็แอบชำเลืองมองลอดคอเสื้อยืด เข้าไปเห็นฐานเต้านมขาวของเธอ ผมอยากเอาแท่งเนื้อของผมไปซุกระหว่างเต้านมอันอวบอิ่มของเธอซะจริงๆ ผมก็ได้ตั้งตารอ วางแผนว่าสักวันจะต้องฟันเธอ ให้ได้[/backcolor]
[/font][/size]
[backcolor=#ffffff]จนมาวันหนึ่งเมื่อต้นปีนี้เอง วันที่ผมตั้งตารอก็มาถึง ซึ่งวันนั้นผมกลับมาบ้านตั้งแต่กลางวัน เพราะที่มหาลัยยกเลิก วิชาตอนกลางวันไป พอมาถึงบ้าน บ้านก็เงียบเชียบ พ่อแม่ผมไม่อยู่ออกไปทำงานแล้ว ในห้องครัวแม่บ้านก็ไม่อยู่ออกไปจ่าย ตลาด ทีแรกผมก็นึกว่าอ้อยก็คงไปกับแม่บ้านด้วย แต่พอนึกอีกทีตอนที่เข้าบ้านมา ประตูหน้าบ้านด้านในไม่ได้ล็อค ในเมื่อพ่อ กับแม่ไม่อยู่ แม่บ้านก็ไม่อยู่ ก็จะเหลือใครซะอีกนอกจากแม่ก้นงอนของผม ผมเลยขึ้นไปบนห้องนอนผม เห็นประตูแง้มเปิด ออกนิดนึง ก็เลยมองลอดเข้าไป เห็นไม้กวาดวางพิงอยู่ที่ข้างฝา แล้วเห็นภาพอ้อยกำลังเปิดพลิกหนังสือโป๊ที่ผมเอามาดูเมื่อคืน แล้วลืมเก็บ อ้อยพลิกหนังสือไปทีละหน้าๆ ใบหน้าแดงก่ำ ตาเยิ้มละห้อย หายใจแรงฟืดฟาด อ้อ! ลืมบอกไปว่าหนังสือโป๊ นั้นเป็นหนังสือญี่ปุ่น ที่มีแบบเอาเชือกมามัดๆ ด้วย จากที่ผมแอบดูเงียบๆ มาตั้งนาน ผมเลยผลักประตูเข้าไปอย่างแรง อ้อยสะดุ้งโหยง ทำหน้าเลิกลั่ก แล้วรีบวางหนังสือที่โต๊ะ พยายามเดินก้มหน้าเพื่อจะไปที่ประตูออกจากห้องผมไป แต่เรื่อง อะไรที่ผมจะยอมให้ออก โอกาสมาแล้วก็ต้องรีบคว้าสิครับ ผมเลยรีบเอาตัวขวางประตู อ้อยทำหน้าตื่นตกใจแล้วบอกว่า "จะทำอะไรอ้อยคะ คุณช้าง" ผมเลยบอกเธอว่าผมรู้นะว่าเธออยาก แล้วผมก็ถามว่าอยากลองทำอย่างในหนังสือบ้างไหมล่ะ เธอไม่ตอบ ได้แต่จ้องสายตาที่แสนเว้าวอนมาที่ผม แล้วพยักหน้าหงึกๆ แล้วเอียงหน้าก้มหลบสายตาอย่างอายๆ ผมเลยเริ่ม โดยการคว้าเอวเธอมาแนบติดกับตัวผม แล้วค่อยๆ บรรจงเอาปากประกบริมฝีปากอันนุ่มนวลของเธอ ค่อยๆ ชอนไชลิ้นเข้าไป สัมผัสเพดานปากด้านบนของอ้อย อ้อยก็ครางอือๆ ในลำคอ มือผมก็ไม่อยู่เปล่า เริ่มคว้าจับหมับลงไปที่เต้านมคู่สวยของอ้อย ผมคลึงอยู่นาน แล้วค่อยๆ เลิกเสื้อยืดของอ้อยขึ้น แล้วค่อยๆ ปลดตะขอเสื้อชั้นในของอ้อยออก สิ่งที่ปรากฏยิ่งกว่าที่เคย จินตนาการเอาไว้อีก หน้าอกอันอวบอิ่มขาวละมุน มีหัวนมน้อยๆ สีชมพูระเรื่อที่แข็งเป็นไต เหมือนกับลูกเชอรี่สีชมพูวางบน ยอดของก้อนไอศครีมวานิลลายังไงอย่างงั้นเลย มือขวาผมยังคงคลึงอยู่เต้าซ้ายของเธอ ในขณะที่ปากผมผละออกจากริมฝี ปากเธอ แล้วลดระดับลงมาที่เต้าข้างขวา แล้วใช้ลิ้นค่อยๆ ละเลียดลิ้มรสเม็ดเชอรี่อันหวานฉ่ำของเธอ ผมสังเกตเห็นว่าจาก ทีแรกที่อ้อยครางในลำคอ เปลี่ยนมาครางเสียงกระเส่าออกมาข้างนอก หน้าแดงก่ำ นัยย์ตาปรือ ปากเผยอ ผมคิดว่าน่าจะได้ เวลาเล่นเนินส่วนล่างของเธอแล้วล่ะ ว่าแล้วผมก็ปลดปมผ้าถุงเธอออก เผยให้เห็นถึงกางเกงในลายลูกไม้สีขาว ผมก็เลยค่อยๆ ดึงมันลง สิ่งที่อยู่ข้างหน้าผมตอนนี้ก็คือเนินเนื้อสามเหลี่ยมที่อวบอูม แถมแทบจะไม่มีขนเลย ผมเลยใช้นิ้วแหวกร่องสวาท ของอ้อยที่มีสีชมพูนุ่มนิ่ม ตอนนี้ผมสัมผัสได้ถึงเมือกลื่นๆ ที่เริ่มไหลเอ่อในร่องช่องเสียวของอ้อย ผมจัดแจงใช้ลิ้นสัมผัสกับ เนื้อในสีแดงก่ำของร่องเธอ อ้อยสะดุ้งเฮือก ตัวเกร็ง แล้วครางเสียงกระเส่าอย่างได้อารมณ์ ผมใช้ลิ้นชอนไชไปตามร่องขึ้นๆ ลงๆ แล้วก็มาเน้นตรงเม็ดคริตอริสของอ้อย ส่วนนิ้วก็พยายามควานไปในร่องสวาทที่แน่นคับ แต่นิ่มลื่นของอ้อย ผมใช้นิ้ว แทงเข้าแทงออกอยู่พักนึง อ้อยก็สูดหายใจฟืดแล้วครางดังๆ ออกมา ตัวเกร็งอย่างเสียวซ่าน กล้ามเนื้อภายในถ้ำของเธอเต้น ตุบๆ แถมมีเมือกสวาทลื่นๆ ของเธอเอ่อล้นออกมาเลอะหน้าผมเต็มไปหมด ผมจึงถอนหน้าออกมา แล้วจัดการถอดกางเกง ออกหมด แล้วค่อยๆ เอาแท่งเนื้อที่ตอนนี้แข็งโด่เด่ ค่อยๆ ไถขึ้นๆ ลงๆ ตามร่องที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยเมือกสวาทของอ้อย พออ้อยกำลังเคลิ้ม ผมก็จับแท่งเนื้อแล้วยัดพรวดเข้าไปในรูสวาทของอ้อย แม้จะมีเมือกของอ้อยคอยช่วยหล่อลื่น แต่ด้วย ความที่รูของอ้อยคับมาก แท่งนื้อผมจึงเข้าไปแค่ครึ่งเดียว แต่ตอนยัดเข้าไปนี่สิ เล่นเอาอ้อยร้องดังลั่นเลย แต่ผมก็ไม่สนแล้ว จับอ้อยเอนลงนอนที่พื้นห้อง แล้วกระแทกแท่งเนื้อกระหน่ำลงในรูของอ้อยอย่างเมามัน โดยไม่สนใจว่าตอนนี้ที่ตาของอ้อย เริ่มมีน้ำตาไหลพรากออกมาแล้ว ส่วนปากของอ้อยที่ร้องลั่นบ้านอยู่นั้น ผมก็เอากางเกงในของอ้อยนั่นแหละยัดใส่ปากเธอ แล้วก็กระแทกแท่งเนื้อเร่งเข้าไปอีก แล้วใช้มือค่อยๆ ช้อนร่างอ้อยขึ้นมาเป็นท่าลิงอุ้มแตง แล้วควบเร็วจี๋ จนผมรู้สึกว่าน้ำรัก ข้นคลั่กของผมจะออกแล้ว จึงดึงเอากางเกงในที่อุดปากอ้อยออก แล้วถอนแท่งเนื้อออกจากรูของอ้อย เอาไปยัดไว้ในปากของ อ้อยแทน แล้วกระทุ้งในปากอ้อยต่ออย่างเมามัน จนเมือกคาวข้นไหลพุ่งไปเต็มปากอ้อยเลย อ้อยพยายามขย้อนออกมา แต่ผม บีบจมูกอ้อยไว้ แล้วบอกว่ากลืนลงไปให้หมด ทำให้อ้อยจำใจที่ต้องกลืนเมือกของผม ที่มีเลือดสาวของอ้อยเองปนอยู่ด้วยลง คอไปหมด พอผมถอนแท่งเนื้อออกมาจากปากเธอ ก็ต้องมานั่งปลอบเธอที่กำลังสะอึกสะอื้นอยู่ ทั้งๆ ที่ปากก็เปรอะไปด้วย เมือกคาวของผมที่มีเลือดสาวของเธอเองปนอยู่ แล้วค่อยพาอ้อยไปทำความสะอาดในห้องน้ำ ปรากฏว่าเย็นวันนั้นเธอทำงาน ต่อไม่ไหว เลยต้องนอนซมเพราะไข้ขึ้นไปอีกหลายวัน เฮ้อ!น่าสงสารจริงๆ คงเพราะผมเล่นแรงไปหน่อย ตั้งแต่วันนั้นเธอ เลยขยาดไม่ค่อยกล้าเข้าใกล้ผมสักเท่าไร คงต้องหาทางวางแผนเล่นเสียวใหม่อีกแล้ว[/backcolor][/font][/size][backcolor=#ffffff]
[backcolor=#ffffff]บ่ายวันนั้นเราเดินลงบ่อไปงมปลาที่เหลือกัน น้องแหววใส่กางเกงขาก๊วยกางเกงในก็ไม่ใส่ เสื้อก็เสื้อยืดตราห่าน แหมมันบางจริงๆ ก็แม่เล่นถอดเสื้อในใว้ที่บ้าน เดินนมตั้งตะหง่านกระเพื่อมดึ๋งๆทั้งสองเต้า เหตการณ์ตั้งแต่เมื่อคืนไม่หึงแล้วละครับ ตอนนี้เซ็กซ์อย่างเดียว น้ำในบ่อไม่เหลือแล้วมีแต่เลน ตอนแรกน้องแหววจะไม่ลง เลยเจอไอ้พี่จอห์น ไล่ฟัดจนต้องหนีมาอยู่กลางบ่อ แถมวิ่งไปตกหลุมโคลนจนหน้าคะมำ ตะโกนด่าไอ้พี่จอห์นใหญ่ แต่โอ้โห! เสื้อตราห่านมันเปียกโคลนนี่ซิ พอสบัดขี้โคลนออกแล้ว มันยิ่งแนบเนื้อ นมสองเต้าอูบอวบลานตา ไอ้พี่จอห์น มองตะลึงจนเธอเอาโคลนขว้างใส่หน้ามัน ก็น่าอยู่หรอกครับ นมเธอสวยจริงๆ ยิ่งโดนน้ำโคลน มองเผินๆยังกะไม่ได้ใส่อะไรเลย เธอถือกิ่งไม้ไว้อัน เอาไว้เวลาที่ไอ้พี่จอห์นทำท่าจะแถเข้าหา น้องแหววเธอฟาดผัวะยังกะตีวัวตีควายจนมันชักแหยงๆ แม่ก็จะนั่งหัวเราะคิกคักชอบใจจนนมกระเพื่อม ผมรู้ว่าน้องแหววมีอารมณ์ เพราะยิ่งได้โชว์ยิ่งแฉะว่างั้นเถอะ ผมทำไม่สนใจคลานไปงมอีกทาง พักใหญ่ได้ยินเสียงมันตะโกนให้เอาสวิงมาให้ บอกได้ปลาตัวโต ไม่รู้ว่าปลาจริงรึปลาประจำตัวมัน น้องแหววตอนแรกทำท่าไม่เชื่อ แต่คงอยากจับปลาเลยต้องเดินเอาสวิงไปให้มัน "ไหน ตัวโต" เสียงเธอแจ๋นนำหน้า"ก็ ก็ มา มา จับ ดู เด่ะ" "ฮู๋ย...เบ้อเริ่มเลยนี่...โอ๊ะ...หลุดแล้วๆ...พี่...จ้อน..มาช่วยหนูจับเร็วเด่ะ" เสียงระงมกันอยู่พักใหญ่ตามด้วยเสียงวี๊ดว๊ายแล้วก็เงียบกริบ บ่อผมมันเป็นรูปตัวแอล ดังนั้นพอผมคลานขยับมาอีกจึงบังขอบบ่อพอดี ผมรีบขยับขึ้นจากบ่ออยากดูลีลามัน แอบซุ่มที่พงหญ้าบนขอบบ่อ แล้วก็จะๆตาเมื่อเห็น "โห..ตัวใหญ่เนอะ..มา ให้หนูจับ" เธอนั่งแหมะลงกับโคลน"กด..กด..ไว้..ดี..ดี..ละ..จา..ปะ..ปล่อย..แล้ว" "โอ้ย...มันตัวโตงะ...พี่จ้อน หนูจับไม่ไหว..มาช่วยหนูจับก่อน...เฮ้ย...เกือบแล้ว..." "มะ...จา..ชะ..ช่วย..." "จ๊ะๆ อื๊ย..พี่งะ...อย่า..." แล้วลีลาของมันก็เริ่ม มันเล่นนั่งโอบหลังน้องแหวว มือน่ะกดปลาด้วย แต่ปลาชะโดมันก็คงกระทุ้งร่องก้นของน้องแหววแน่ เพราะเห็นเธอสะดุ้งจะเบี่ยงตัวหลบ ปลาในมือก็ดิ้น กลัวจะหลุด คงแยกสมาธิไม่ถูกแน่ มือมันกดๆกำๆตัวปลากะมือน้องแหววปากมันก็ซอกซอนแถวๆซอกคอจนเธอโอนเอนแต่หันกลับมามองดูผมที่อีกมุมบ่อเป็นระยะๆ มือเปื้อนโคลนของมันข้างนึงเริ่มลูบเลื่อนขึ้นมาตามต้นแขนเธอ ดูจะสยิวปนจักกะจี๊ เห็นเธอครางผสมหัวเราะแต่ไม่ดิ้นหนีเหมือนตอนแรก "จาบ..ดี..ดี...ละ..เดี๋ยว....ละ..หลุด" "อื๊อ....พี่จ้อน...อย่าดิ...เดี๋ยวปลา..หลุด..เดี๋ยวพี่พงษ์เห็น" ดูมันไม่กลัวผมเห็นแล้วละครับ มือมันกุมอยู่ที่เต้าใหญ่ของน้องแหววซะแล้ว ปลายนิ้วมันคีบเค้นกับเม็ดตูมราวปลายก้อยบนยอดอกของน้องแหวว ปากก็ซุกไซ้ใบหูของเธอ ตูดมันก็กระดกยิกๆคงเอาปลาชะโดของมันทิ่มเถือกกับปลาสลิดของน้องแหววแม้จะมีผ้ากางเกงกั้นแต่น้องแหววคงเสียวไม่น้อย จนเธอก้มค่อมร่างลงแอ่นตูดให้มันเอาท่อนชะโดถูไถได้ถนัดๆ "อูย...พอแล้ว..พี่จ้อน..หนู..เสียว" เธอครางเบาๆเหมือนคนหมดแรง "ตะ..ตง..นี้..มะ..มี..อีก..ตะ..ตัว" "ไหนๆ" เสียงน้องแหววแจ๋นๆขึ้นมาอีก มันดึงมือข้างนึงเธอไพล่มาทางหลัง ตรงหน้าขามัน "อุ๊ยๆ...พี่จ้อน..งะ" ใช่แล้วครับน้องแหววจับหัวปลาชะโดของมันเต็มๆ แต่แล้วปลาที่มืออีกข้างของน้องแหววกับไอ้พี่จอห์นกุมกดอยู่ก็ดิ้นพรวดหลุดมือไป"โอ้ย..เฮ้ย...ไปแล้ว..พี่จ้อน" ด้วยความห่วงปลา น้องแหววกระโดดตามแต่ไม่ทัน พอเธอรู้สึกตัวว่าเผลอให้ไอ้พี่จอห์นกอดซอกซอนเอา เธอก็กำดิ้นขว้างใส่หน้ามัน อีกแล้ว แล้ววิ่งตื๋อมาทางผม จนผมกระโดดลงจากปากบ่อแทบไม่ทัน"พี่ๆ ปลาหลุด..ทางโน้น ตัวเบิ้อเริ้อแล้ว" เรีบกผมให้ไปช่วยจับปลาไม่ยักกะฟ้องว่าโดนไอ้พี่จอห์นมันปล้ำเอาจนเคลิ้ม จนเริ่มโพล้เพล้ก็ขึ้นจากบ่อกัน ไอ้พี่จอห์นตัวดำเป็นเหนี่ยงเดินนุ่งผ้าขะม้านำหน้า แต่ที่หน้าขามันซิเป็นลำพาดไปตามโคนขาเห็นเป็นเงาๆยังกะเอาไม้เบสบอลจับยัดเอาไว้ มันแบกถังปลาฮัมเพลงเสียงเหมือนควายออกลูกเดินลิ่ว น้องแหววเดินเคียงผม มองเห็นตูดเป็นตูดนมนเป็นนมกะผ้าบางที่เปียกน้ำรัดเห็นรูปร่างอวบอึ๋ม"เซ็กซ์จัง" ผมเอื้อมมือที่วางป่ายนมอวบที่แข่งกันเด้งดึ๋งๆ เธอยิ้มลิ่วตาเซ็กซ์ซ่านแอ่นนมที่หัวนมดันตัวเสื้อยืดออกมาโพล่เท่าปลายนิ้วยั่วยวน"เซ็กซ์นัก เดี๋ยวโดนเย็ดแน่" ผมยั่วมั่ง เธอหยุดกึกข้างหน้าผม มองตามไอ้พี่จอห์นที่เดินนำหน้า มือควานที่ดุ้นผม กำแล้วรูด"เย็ดซิ" เธอท้า ผมกระเด้าเบาๆเอาหัวบานถูไถกับร่องก้นเธอนอกผ้า ผมรู้ว่าน้องแหววนะเต็มที่แล้ว จะเอาตรงนั้นก็คงยอม แต่เนื้อตัวเลอะโคลนตม อีกอย่าง อยากให้เธอเงี่ยนง่านจัดๆ จะได้ยอมให้ไอ้พี่จอห์นอัดดูซักครั้ง"เดี๋ยวดินเข้า..." "ก็เอาของพี่แคะซิ" เธอไม่ยอมจะให้เอาให้ได้ จนผมต้องวางถังปลากอดกุมคลึงนมใหญ่บีบบี้เบาๆ เธอหันหลังโอบรั้งเอวผมไว้ปล่อยให้ผมบีบเค้นนมใหญ่ ผมหอมแก้มฝอดใหญ่ แล้วดันร่างเธอเดินนำหน้า "ไปเหอะ เดี๋ยวคืนนี้จะให้เย็ดให้สลบคาควยเลย" "จริงนะ" "อื้อ......." "ไม่ได้โม้" เธอทำเสียงเลียนแบบโฆษณาก่อนจะวิ่งตื๋อตามไอ้พี่จอห์นไป "ไปอาบน้ำล้างตัวเหอะ พี่คัดปลาเอง" น้องแหววผยักหน้าหงึกๆ เดินเข้าห้องน้ำไป ผมรู้ว่าไอ้พี่จอห์นอยู่ในนั้น คงอาบน้ำอยู่เหมือนกัน ปงปลาไม่คัดแล้ว เทโครมลงโอ่งได้ผมก็เดินลิ่วเข้ามุมห้องน้ำ ตาจับจ้องข้างใน ห้องน้ำของผมมันสองเวอร์ชั่นครับ แบ่งเป็นสองส่วน ส่วนในเป็นแบบมาตราฐาน ส่วนนอกแบบลูกทุ่ง คือผมล้อมรั่วสังกะสีเป็นห้องใหญ่มีต้นไม้ใหญ่แล้วก็ไม้ประดับแต่อยู่เป็นกลุ่มๆ มีโอ่งน้ำสองลูก ลูกทุ่งๆเลยครับ เอาไว้จ้วงอาบ เจาะประตูถึงกันหมด เสียงหัวเราะคิกคักทำเอาผมหำแข็งอีกรอบ ไอ้พี่จอห์นกำลังเอาสายยางฉีดลาดไปทั่วร่างอวบอั๋นของน้องแหววจนเปียกโชก "สระ..สะ..ผะ..ผม..ซะ..ซิ..จา..ลาด..นะ..น้ำ..ให้" "อื้อ.." หวังดีประสงค์เดียว ก็หน้าขาของมันตุงเด่น้องแหววทำเป็นไม่เห็นมันเอาน้ำลดที่หัวน้องแหวว เธอเอาแชมพูขยี้ๆจนฟองเต็มหัวหู "ขะ..ขยี้..แรง..แรง...จา...ได้ซา..อาด" "พี่ก็อย่าแกล้งหนูดิ เดี๋ยวหนูจะฟ้องพี่พงษ์" เธอบ่นเพราะมันเอาน้ำจากสายยางที่บีบปลายสายฉีดเน้นที่ป้านนมสีเข้มบนแตงโมสองลูกของเธอที่อวดโฉมใต้เสื้อยืดบางสีขี้โคลน "ก็..ก็..จา..ด้าย...ซา...ซา..อาด..ไง" "แล้วสะอาดยังล่ะ" เธอถามเหมือนประชดมัน "มะ..มะ..ไม่..ระ..รู้..นะ..ไหน..ดู..เด๊ะ" มันก้มวูบลงปากคาบหัวนมที่ดันเสื้อออกมาของเธอ "อุ๊ยๆ..พี่จ้อน...อย่า...เดี๋ยว..พี่พงษ์เห็น" มันไม่หยุดดูดเม้มเหมือนตายอดตายอยากจนร่างของน้องแหววอ่อนระทวดขยี้ผมไม่ไหวทิ้งมือสองข้างลงเกาะบ่ามันอย่างอ่อนแรง"อูย...อย่า..พี่จ้อน..หนูเสียวนะ" "อือ..อืมมมม.." "เดี๋ยวยาเข้าตาหนูนะ" "ก็..ก็..ยะ..อย่า..ละ..ลืม..ตา..ดิ..งัมๆ" มันพูดบอกเธอหน้าตาเฉยทั้งที่ปากมันยังคาบยอดอกน้องแหววคาเสื้อ จนมันถลกชายเสื้อขึ้น"อุ๊ย...อย่า..พี่จ้อน" เธอสะดุ้งเมื่อปากมันคาบเอาเนื้อแท้ๆบนยอดอกอวบเข้าให้ "อูย..ซี๊ด...มันสะอาดยังพี่จ้อน...พอแล้ว" "งัมๆๆ...ยะ..ยัง..เลย" มือเธอจับมือมันทำท่าจะดันออก แต่กลายเป็นเกาะกุมหัวของมันแทน"พอแล้ว...อูย...หนูเสียว" "ก็..ก็..มะ..มันยัง..ไม่..ซา..อาด..ดะ..ดู..ดิ..ข้างล่าง..ยะ..ยังเลอะ...ละ..เลย" มันพูดไปพร้อมกระตุกปมมัดขอบกางเกงขาก้วยของเธอออก "โอ๊ย...พี่..จ้อน..หนูโป้นะ.." เธอย่อเข้าหนีบขาเมื่อไอ้พี่จอห์นแก้กางเกงของเธอออกก็เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน เนื้อโหนกชง้ำก็อวดโฉม"อูยย...อย่า..พี่จ้อน" เธอร้องเมื่อมือของไอ้พี่จอห์นอีกข้าง ล้วงหายเข้าไปในซอกขาของเธอ"โอย..หนู..ไม่ไหวแล้วนะ" "งัมๆๆ..งะ..งะ..งั้น..พี่..อะ..เอา..นะ..นะ" มันพูดไปก็กระตุกผ้าขะม้าออก ฮู๊ย!ควยคนรึควยม้าวะนั่น ภาพที่ผมเห็นยิ่งต้องตกตะลึง กับลำดำเมื่อมเป็นมันยาวกว่าคืบ กำแทบไม่มิดแน่ ที่กะๆด้วยสวยตา เย็ดหมูมาด้วยกันก็ไม่เคยสังเกตซักกะที เพิ่งจะๆตาก็วันนี้ ร่างมันก็แห้งๆ ผอมกะหร่อง แม่งทำไมมันถึงได้เหลือกินเหลือใช้ขนาดนั้น คงตามเผ่าพันธุ์คนผิวสีของมันแหละ หมดกัน หีเมียกูแหกบานหมดกัน แต่ก็ทำใจแล้วครับ ก็อยากเห็นนี่ อยากเห็นเมียตัวเองสมสู่ "อูย...ไม่ไหว..หรอก..ของพี่มันใหญ่..เกินไป..หนู..ไม่ไหวหรอก.....เอาถูๆข้าง..นอก..พอนะ" เธอต่อรอง ไม่ยอม คงจะท้อกับลำควยเขื่องในอุ้งมือเธอ แล้วขยับไปยืนเกาะขอบโอ่งโก้งโค้งแอ่นตูดให้มันหนีบขาแน่น มันก้าวตาม กำลำควยเขื่องถูไถกับร่องก้นของน้องแหวว "เอา..เอา..นะ" "อื้อ..." มันดันยูบๆ เข้ามาตามซอกขาของน้องแหวว แก้มขาวๆของเมียผมแดงกล่ำ ความจริงเธอเต็มที่แล้วเช่นกัน แต่กับขนาดลำควยน้องๆม้าคงทำให้เธอไม่กล้า" อู...อู...สะ...เสียว..ดะ..ดี" เสียงมันพร่ำเพ้อมือข้างนึงของมันกอดเอวบางของน้องแหวว อีกข้างบีบบี้คลึงนมใหญ่ ปากจมูกก็ซอกไซ้ที่ซอกคอของเธอ จนเธอห่อตัวย่นคอสยิว ส่วนผมก็เผลอกำรูดว่าวให้ตัวเองตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ตัว ขณะที่เมียผมยืนเอาน้ำล้างผมปล่อยให้มันกระเด้าควยม้าผ่านซอกขาของเธอ บางทีเธอยืนหลับตานิ่ง คงเสียวไม่น้อยกับไอ้ความเขื่องที่ทะลวงผ่านซอกขาของเธอ คงจะคลูดรูดเม็ดเสียวของเธอเข้า"โอย...ของพี่จ้อน..มัน..มัน...อูย..เบาๆ..หนูเสียวแล้วนะ...อูย" ผมสังเกตเห็นมือเธอขยุกขยิกที่หน้าขาของเธอ ตอนแรกนึกว่าเธอเอานิ้วเขี่ยเม็ดเสียวเล่น พอดีช่วงที่เธอเสียวจังหวะ มือเธอผวาไปค้ำฝา ผมถึงได้เห็น ฮู้!แม่งเอย...โคตรยาวเลย ก็หัวควยบานดำเมี่ยมราวกะกำปั้นที่โผล่ออกมาจากซอกขาทางด้านหน้า ที่เมียผมยืนหนีบขาให้มันกำลังเสียบเสยปากร่องหี และเม็ดแตดของน้องแหววขณะนี้ มัน..มัน..สุดจะบรรยายเลย ที่แท้มือที่ผมเห็นว่าเธอทำอะไรที่หน้าขา คงจะสะกิดสะเกาหัวควยบานของไอ้พี่จอห์นนั่นเอง "ฮื๊ยยยย...สะ..เสียว...จะ..จัง" มันครางพร้อมทั้งกระเด้าท่อนเอ็นเขื่องยาวๆ เจตนามันคงกะหวังได้เสียบเสยลำควยเขื่องเข้าไปในร่องหีเมียผมแน่ แต่ดูเธอยังไม่ยอม แต่ปลายหัวบานคงเถือกไถ ไปมากลับปากร่องและกลีบเนื้อของน้องแหวว จนบางที่ดูเหมือนเธอคงทนทานความเสียวไม่ไหว ก็แอ่นตูดให้ไอ้พี่จอห์นเอาปลายบานถูไถปากร่อง "อูย....เบาๆ....พี่จ้อน...อย่า..ดันเข้าซิ..ไม่ไหวหรอก..." "ละ..ลองดู...นะ..หน่อย...ดะเดียว..นะ..นะ...มะ..ไม่..เข้า...กะ..ก็..มะ..ไม่..ปะ..เป็น..ไร" "อื๊อ........โอ๊ยยยยย......เบา...พี่" ผมเห็นเธอยกขาขึ้นข้างนึงเหยียบขอบปูนถ่างขาหันหลังให้ไอ้พี่จอห์น ระทึกละครับ อูย!เสียวตามไปด้วย ว่าวคามือน้ำจะแตก ก็เสียดายเลยเพราๆมือลงคลายเสียว มันดันหัวบานจุ่มคาแช่ปากร่องเสียวของน้องแหววเอาไว้เพราะดันไม่เข้าจริงๆ เพราะที่ผมเห็นคาหน้าขาของมัน เป็นคืบเลย มันไม่ยอมแพ้ ข้างบนมันยังเล้าโลมต่อ ปากซุกไซ้กับแผ่นหลังขาวเนียน สีผิวแม่งตัดกันจริง เมียผมขาวยังกะหยวก มันดำมืดไปทั้งร่าง ร่างสูง190 กับเมียผม150 เหมือนมันกำลังฟัดเด็กไงงั้นเลย มันกอดเอวเมียผมไซ้ลึกกับซอกคออีกรอบ จนเมียผมต้องหันหน้ามาดูดปากกับมัน โอ้ย..เสียวจริงๆ ใจไม่นึก ว่าจะออกไปห้าม อยากเห็นจะๆตา อยากดูร่องเล็กโดนควยม้าของพี่ผมอัดทะลวง ลุ้นตัวโก่งว่างั้นเถอะ มันประคองร่างเล็กอวบของเมียผมกอดแนบร่างมัน และมันก็ถอยมากึ่งนั่งพิงขอบโอ่งอีกด้าน อุ้มน้องแหววมานั่งหันหลังให้อยู่บนหน้าท้องของมัน "อูย...พอ....แล้ว...มันไม่เข้าหรอก...ของพี่มันใหญ่" "นะ..น่า...อีก..นะ..นิด..พะ..พี่เสียว...ละ..แล้ว..นะ..นะ" มันกอดร่างเมียผมมือควานหน้าขาอีกรอบ คงเอาหัวปลายบานอัดคาปากรูไว้อีก คราวนี้กลายเป็นว่าเหมือนจะให้น้ำหนักตัวของน้องแหววเมียผมเป็นแรงกดให้ร่องสาวเล็กๆอ้าอมท่อนควยม้าของมัน คราวนี้ชัดเจนมากเลย เพราะทั้งคู่หันหน้ามาทางผม เมียผมตัวเล็กๆนั่งอยู่บนหน้าท้องของมัน กับท่อนควยเขื่องๆ อัดคาปารูหีที่มองแทบไม่เห็นเนื่องจากความใหญ่โตของหัวถอกของมัน มือมันเขี่ยที่เม็ดแตดเสียว อีกข้างก็บีบบี้คลึงนมใหญ่ของน้องแหววเมียผมหลับตาเคลิ้มพิงหัวกะไหล่ของมัน มนุษย์ละครับ ไม่ว่าอ้วน ผอม สูง ต่ำ ดำ ขาว ถึงเวลามันก็ต้องมีทางของมัน เหมือนเมียผมตอนนี้ ดูเหมือนปากรูหีเธอจะอ้าขยายกว้างออกจนอ้ารัดหัวบักบานนั้นไว้ได้แล้ว "อูย..มันแน่น..พี่จ้อน..เอาออกเถอะ" "ฮือออออ....มะ..มัน..เข้า..นะ..หน่อยละ..แล้ว....อย่า..พะ..พึ่ง..ดะ..ดิ..."มันระรัวนิ้วกับติ่งแตดจนสั่นระริก "อูย...หนู...เสียว..ซี๊ด.." เมียผมคงมีอารมณ์มาก เพราะปากรูของเธอขับน้ำเมือกออกมาเรื่อยๆจนหัวบักบานเปียกลื่นไปทั้งเงี่ยง วินาทีนั้นผมเพ่งมองตะลึงเมื่อมันกอดเอวเมียผมแน่นหนากดเอวเธอลง พรวด! หัวบานหนั่นหนาจมหายเข้าไปจนมิดเงี่ยง"โฮ่ะ.."มันคราง ส่วนเมียผมนะเหรอ ดิ้นพราดๆคาวงแขนที่มันกอดรัดไว้แน่น "โอ้ย..ขวาก..กะเลก..ตะบึก..กุกๆ..เสลียง..แป๊ดๆ..ชิเอ๋ง(ประมาณว่าร้องไม่ได้สรรพว่างั้นเถอะ)..เอาออก...โอ้ย..เอาออก..หนูไม่ไหว" "ชูว์..ชูว์ๆๆ.."มันทำเสียงปลอบเมียผมยังกะปลอบเด็กงั้นแหละ"ยะ..อย่า..ดะ..ดิ้น..ดะ..เดี๋ยว..เอาออกแล้ว" มันปลอบแต่นิ้วมันยังบี้ระรัวอยู่กับเม็ดแตดเมียผมที่นั่งหน้าเบะคาทับหน้าท้องของมันเข้าใจว่ามันจะเอาท่อนม้ามหาโหดออกจากร่อง มันหอมซอกคอเมียผมเหมือนปลอบโยน แล้วผมก็ตะลึงคาดไม่ถึง สะท้านไปกะเมียผมด้วยเมื่อมันกอดเอวเมียผมแน่นอีกครั้งกดร่างเมียผมลงอัดท่อนควยม้าของมันเข้าไปอีก พรวด!......"โอ้ยยยย....." พรวด!......."โอ๊ยย.....เอา....โอ๊ะ" และ พรวด! ...."โอ้ย...เอา..ออก....หนูตาย..หนูตายแล้ว...." เมียผมร้องเสียงหลงดิ้นพราดแขนขาถีบป่ายไปทั่วเอามือแกะอ้อมแขนแข็งแรงของมัน ทั้งตีทังทุบหยิกข่วนสาระพัดเมื่อมันขืนดันท่อนควยอัดทะลวงเข้าร่องหีเล็กๆไปกว่าครึ่งลำแล้ว ผมมองดูใจสะท้านเลยครับ ลำควยดำมะเมื่อมเท่าแขนที่ทะลวงหายเข้าไปในร่องเสียวแค่ฝ่ามือที่อ้าปลิราวกับจะฉีกออกมาให้ได้ มันไม่สนใจกับการหยิกทึ้งของเมียผม กอดและกดร่างเล็กๆของเมียผมอีก พรวด!....พรวด!.....พรวด! และหมดจดหมดลำกับทีสุดท้าย พรวด!......."อ๊าาาาา........" เสียงเมียผมร้องไม่เป็นเสียงมนุษย์แล้ว เมื่อมันดันควยม้าจนยันโคนมิดร่อง เมียผมอ้าปากหวอร้องไม่ออก ตาเบิกโพรงแทบถลนหน้าแดงกล่ำ เกร็งไปทั้งร่าง "ชูว์..ชูว์...มะ..มิด..ละ..แล้ว..มะ..เมีย..จ๋า" เสียงมันเพ้อเรียกเมียผมว่าเมีย มันจึงหันกลับมาซุกไซ้นมใหญ่อีกครั้ง มันเอาแขนเมียผมคล้องคอมันไว้ก้มลงดูดนมเน้นๆ พักเดียวเมียผมก็ครางเบาๆอีก คงตั้งตัวได้แล้วหลังจากโดนควยม้ามหาโหดทะลวงเอาจนมิดเงี่ยงอัดอยู่เต็มรู เต็มที่เต็มทางแน่นไปหมด มันดึงเสื้อยืดเธอออกไปแล้วดูดเม้มที่หัวนมต่อ "ฮือๆๆ..หนูบอกว่า..ไม่เอาๆก็ไม่ฟังหนูเลย ฮือๆๆ"เมียผม นั่งคาหน้าท้องมันควยของมันคาแน่นในร่องหีของเธอร้องไห้ใหญ่ มันไม่สนยังดูดดุนนมใหญ่ไม่สน พักเดียว เสียงเมียผมก็เปลี่ยน"ฮือๆๆๆๆ......อือออออ.....อื๊ยยยยย....โอ้ยยยยย.....ซี๊ด......โอ้ยยยย....เบาๆ....อื๊อออ..เร็ว...อื๊อ..ซี๊ด..เสียวจัง...อูย..."เมื่อมันกอดเอวเมียผมโยกบั้นเอวส่งท่อนควยม้าทะลวงเข้าออกรูหีเมียผมที่กอดหัวของมันกดแน่นอยู่กับนมใหญ่ของเธอ มันโยกบั้นเอวอยู่พักใหญ่ มันก็ครางกระหึ่ม "ฮือๆๆๆๆๆๆ" มันอุ้มร่างเมียผมยืนที่พื้นโดยที่ท่อนควยของมันไม่หลุดเลย พอได้ที่มันยังประกบบั้นท้ายเมียผมอยู่ มันเกาะสะโพก รัวท่อนควยม้าเย็ดหีน้องแหววเมียอย่างหนักหน่วง น้องแหววสะดุ้งร่างสะเทือนตามแรงกระเด้าของมัน ผมเผ้ากระเซอะกระเซิง ครางไม่เป็นเสียงผู้เสียงคน นมใหญ่สองเต้ากวัดแกว่งกลัวว่าถ้ามันหลุดออกมาได้ก็คงหลุด มันคงกลัวนมใหญ่หลุดสองมือมันจึงประคองบีบเค้นช่วยเพิ่มความเสียวให้น้องแหววเมียผม เกือบสิบนาทีจนถึงจุด ไอ้พี่จอห์น หน้าแดงกล่ำจนดำกัดฟันกรอดจนกรามเป็นสัน กระแทกกระเด้าควยส่งอีกชุดใหญ่ กดลำควยอัดแน่นกับร่องหีเมียผมที่ถึงจุดตัดหน้ามันไปก่อนแล้วไม่ต่ำกว่าสามที เธอคงรู้ตัวว่าไอ้พี่จอห์นกำลังจะส่งน้ำเข้าร่องเธอ เธอพยายามบิดเบียงเอวหนีปากก็ละล่ำละลักบอกมัน "โอ้ย....เอาออกๆ...อย่าออกข้างใน เอาออกๆ..."เธอเบียงร่างไปมาชันร่างขึ้นเอามือดันเอวมันออก แต่ช้าไปแล้วครับ มันกอดเอวเมียผมแน่น และกระเด้าถี่ยิบกดลำควยดันลึก พรืดดดด! มันเกร็งตูดฉีดน้ำเข้าร่องหีเมียผมเรียบร้อย ไม่ซะใจมันดึงท่อนควยม้าของมันออกมาครึ่งลำ มองดูโคนเปียกเมือกเป็นมันวาวเลย มันกระแทกส่งกระเด้าถี่ยิ๊บอีกสี่ห้าทีและกอดกดบั้นเอวน้องแหววเมียผมแน่นอีก พรืดดดดดด! ฉีดน้ำเชื้อออกมาอีกระลอกอัดเข้าไปในร่องหีเมียผม และตามมาอีกสามสี่ชุดกว่าน้ำเชื้อมันจะหมดและหยุดคาแช่ท่อนควยของมัน เมียผมก็เกร็งร่างสั่น อ้าปากหวอขึ้นสวรรค์กะมันอีกรอบ ยอมรับเลยว่าน้ำเชื้อของมันมากจริงๆ มันกอดเอวเมียผมลอยขึ้นอุ้มมานั่งบนหน้าท้องมันประคองมานั่งที่ขอบอ่างเหมือนเดิม ควยมันไม่ได้หลุดออกจากร่องหีเมียผมเลยครับยังเต็มเปรี๊ยะแน่นร่อง เมียผมหน้ายุ่ง ดิ้นสบัดจนเธอ หลุด ควยมันหลุดผลั่วออกมา หัวตกห้อยน้ำเชื้อคราบขาวข้นอาบเป็นมันเยิ้มขนาดน่วมๆแม่งยังใหญ่กว่าของผมยาวเป็นคืบ อิจฉาแม่งเลย มองดูร่องน้องแหววเล็กกระจิดมันไม่น่าเข้ากันได้ แต่ตอนนี้ร่องน้องแหววก็อ้าโบ๋กลีบปลิ้นย้อยยื่นแปลกตา และสิ่งที่ไหลเผละออกตามมานี่ซิ ฮู๋! โคตรของน้ำเชื้อเลย อะไรแม่งจะเยอะแยะปานนั้น เป็นแก้วแน่ ผมว่าไม่ใช่ก็ใกล้เคียง กับปริมาณน้ำเชื้อขาวข้นที่เหมือนพุ่งออกมาจากร่องหีเมียผม เธอตะลึงมองกองเมือกนั้น "อูย..พี่จ้อน..ทำไมน้ำพี่เยอะยังงี้.."เธอนั่งลงอ้าซ่าก้มมองร่องเสียวของตัว ทำท่าเหมือนเบ่งฉี่ กับน้ำเขื้อที่ยังค่อยผุดไหลออกมาอีก มองหน้าไอ้พี่จ้อน"บอกให้เอาออกๆข้างนอกก็ไม่ฟัง ถ้าเกิดหนูท้องขึ้นมาแล้วทำไง พี่พงษ์เอาหนูตายแน่..."ผมก็ใจหายวาบไปด้วย "ไม่รู้เมนหนูจะมาแล้วหรือยัง..ไม่งั้นนะ..เยอะขนาดนี้..ติดลูกแน่.....ไอ้บ้า...นี่แนะๆ" เธอไล่ทุบมันๆหัวเราะร่วนเลียปากหัวบานมันกระดกๆทำท่าจะเอาอีก เธอเลยรีบผลักมันออกจากห้องน้ำแถมโยนผ้าขะม้าตามหลังส่ง ปิดประตูล็อค เสียงอาบน้ำผมเลยรีบวิ่งกลับมาทำทีเป็นล้างปลาต่อ ตกค่ำตั้งวงเหมือนเดิมจนได้ที่เข้านอน น้องแหววไม่ให้ผมแตะเลย อ้างว่าเป็นเมน เมนก็เมนวะ รู้ว่าของฉีกเลยทนอั้น อดเอาเป็นอาทิตย์[/backcolor][/font][/size]
[backcolor=#ffffff]

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ