ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนสอบถาม ท่าน assasin008 ครับ

เริ่มโดย volpe, ธันวาคม 20, 2015, 10:53:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

volpe

รบกวนสอบถามท่าน assasin008 ครับ

1. มีแนวโน้มจะตีพิมพ์ xo ในรูปเล่มไหมครับ?
2. soso มีการตีพิมใช่หรือเปล่าครับ ผมสามารถหาซื้อได้จากที่ไหน ปัจจุบันเล่มไหนแล้วครับ
(พอดีเพิ่งเริ่มอ่าน so so สนุกดี เลยอยากช่วยอุดหนุนอะครับ แหะๆๆ)

ปล1. ที่นี่มีระบบ PM ไหมครับผมมาเข้าบ้านนี้ได้ไม่นาน ยัง งง งง อยู่อะครับ ยังไงใครทราบรบกวนบอกดว้ยครับ ขอบคุณมากครับ _/\_