ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝากข่าวถึงแฟนๆ เจาะเวลาหาฉิมพลี กับ ได้เมียสวยเพราะ DOTA 2 ครับผม - UPDATE รูปปกมาแล้วว

เริ่มโดย uuuu84, มกราคม 12, 2016, 12:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uuuu84

ก่อนอื่น ขอสวัสดีปีใหม่กับทุกๆ คนด้วยนะครับ มีความสุขกันมากๆ ใครที่ยังโสดก็ขอให้ได้แฟนแบบที่อยากได้[s:257]  

ที่จริงผมสิงแต่บอร์ด เรื่องเล่าประสบกามเสียว เสียส่วนมาก ไม่รู้ว่ามาฝากข้อความไว้ที่นี่ จะมีคนผ่านมาเจอหรือเปล่า

คิดว่าแฟนๆ ของทั้งสองเรื่อง คงคิดถึง บ่น แช่ง ผมกันอยู่พอสมควร -.- มันหายไปอีกแล้ว งวดนี้จะหายไปอีกกี่เดือนถึงจะโผล่ แล้ว
ตอนใหม่ตรู เมื่อไหร่จะได้อ่าน อะไรทำนองนี้

อย่างที่เคยเล่าให้ฟังว่าผมมีงานอดิเรกหลากหลาย ก็โผล่ไปทำโน่นทำนี่ผลัดๆ กันไปตามอารมณ์
ยอมรับว่า การเขียนนิยาย มันเป็นงานอดิเรกที่ไม่ก่อให้เกิดรายได้ แถมใช้พลังสมองและ พลังความคิดเยอะมาก  ยิ่งพออายุมากขึ้นด้วย ก็
เลยหันไปหางานอดิเรกที่มันก่อให้เกิดรายได้ทำแทน

แต่ ตอนนี้มันอาจจะก่อให้เกิดรายได้แล้ว (มั้งนะ)  มันจะออกมาเป็นเล่มแล่ววว

E-BOOK ครับ ที่เว็บMEB แอบตามท่าน assasin008 ไป

เพราะลูกยุ แรงเชียร์จากคอมเม้นท์ของหลายๆ ท่านด้วย ลองดูหน่อยก็ได้ -.-

ที่หายๆ ไปก็เพราะไปแอบทำมานั่นเอง แต่บอกตามตรงว่า งานที่เคยลงๆไปแต่ละตอน ผมแทบไม่เคยกลับไปอ่านซ้ำของตัวเอง - -
พอจะรวมเล่ม กลับไปอ่าน รู้สึกไม่พอใจอย่างแรง ทำไมเขียนได้ชุ่ยขนาดนี้ คำผิดมากมาย ประโยคกำกวม คำซ้ำ คำสรรพนามไร้สาระ
เนื้อหาขึ้นๆลงๆ บางตอนพอโอเค แต่อีกหลายๆ ตอน รับไม่ได้เลยจริงๆ - -
   ที่ไม่ค่อยมีคอมเม้นท์บ่น ด่า คงเพราะเกรงใจคนแต่งกันอยู่แหงๆ -.-

ขนาดเจาะเวลา ภาคยุทธจักร ฉบับรีไรท์ ที่ดีกว่าฉบับดั้งเดิมแล้ว ผมกลับไปอ่านดูก็ยังไม่พอใจ

เลยต้องยกเครื่องกันใหม่  ไม่รู้จะอธิบายยังไงดี มันเหมือนกับว่า ตอนนั้นเราเขียนให้อ่านกันฟรีๆ แต่ตอนนี้เราจะให้คนซื้อเสียเงินแล้ว  
ผลงานแบบนั้นมันยังไม่ดีพอ

ทั้งสองเรื่อง จะศัลยกรรมตกแต่งใหม่ครับ

คราวนี้ใช้เวลากับมันหามรุ่งหามค่ำเลยทีเดียว

update
- เจาะเวลาหาฉิมพลี ภาคแรก - เปลี่ยนชื่อเป็น เจาะเวลาหาฉิมพลี ภาคมัธยม  
- เจาะเวลาหาฉิมพลี ภาคมัธยม สั่งทำปกเรียบร้อยแล้ว คาดว่าจะแล้วเสร็จภายใน 3วัน 7วันนี้
(รอลุ้นมาก ว่าจะออกมาแบบไหน )

- เจาะเวลาหาฉิมพลี ภาคยุทธจักร กับ ได้เมียสวย... จะตามมาติดๆครับ

มันจะรุ่งมั้ยน้อ - มีเพื่อนแซวว่า จะคุ้มค่าปกมั้ยนั่น[s:243]  

เกือบเสร็จแล้ววว

มีเพจละด้วย ( สร้างเมื่อวานนี่เอง )
จิ้มๆ
เพจของแฟนเจาะเวลาหาฉิมพลี facebook.com/Yuuann2559