ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนาย ที   ep.32

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 13, 2016, 04:17:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พญายม

ร้ายจิงได้ทั้งหลานได้ทั้งยาย

gfthebc

pekunws

คิดถึงส้ม เมื่อไหร่จะโดน

mewzira

ตอนที่แล้วเอาย่า สยองมาก ครั้งเดียวพอนะอ่านแล้วควยหด 5555

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

จริง ๆ แล้ว เป็ดกลายเป็นตัวเอกของเรื่องนะ เพราะไม่ว่าตอนไหน จะมี นายที กับเป็ดตลอดเลย 555555

kongrith

ว่างๆก็ช่วย สว.เค้าบ้าง ได้บุญเยอะนะ

New New

เจอสาวใหญ่เข้าไปเป็นไงล่ะนายที

ball1892

เดอะทีคนเลี้ยงเป็ด แล้วจับสาวๆ เยดมันทุกคน

Nattanan Tst

กลับมาอ่านน้อนหลังสนุกมากเลยครับ

romio7

เสียดาย มาย้อนอ่านเรื่องที่ลงไว้นานแล้ว ภาพประกอบมันหาย  ::Crying::

LLT_GreY

Sammee MV Agusta

คนแก่เอามันละสิ ประสบการเยอะ ให้เงินใช้อีกต่างหาก

iss.issawa

สนุกน่าติดตามมากครับ ขอบคุณมากที่แต่งเรื่องสนุกๆให้อ่านครับ

latipk

::Glad:: พี่จันมาช่วยบำเรอ เอ้ยช่วยชีวิตนายทีได้พอดี

leaneat