ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้อยใจแฟน Copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, สิงหาคม 16, 2017, 09:02:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

น้อยใจแฟนตัวดี บอกให้หวานรอทานข้าวเย็น แต่หกโมงโทรมาบอกว่าทานก่อนเลย จะพาลูกค้าไปเลี้ยงจะกลับประมาณเที่ยงคืน หวานเลยเซงเลยค่ะ หาอะไรทำแก้เซงดีกว่า หวานเลยนัดเพื่อนไปว่ายน้ำค่ะ เป็นโรงแรมแห่งหนึ่งค่ะ ปกติหวานไปว่ายกับแฟนประจำ เพราะแฟนชอบให้โชว์ค่ะ แต่วันนี้ไปคนเดียวค่ะ ประชดแฟน หวานเปลี่ยนชุดทำงานเป็นกระโปรงยีนส์สั้น เสื้อกล้ามลายทางสีน้ำเงินขาวค่ะ แล้วหวานก็เลือกชุดว่ายน้ำ ชุดว่ายน้ำหวานมีเยอะมากค่ะ ประมาณ 15 ชุด แฟนซื้อให้ มีทุกรูปแบบ แต่วันนี้หวานเลือก เป็นทรีพีชสีครีมค่ะ มี 3 ชิ้น เป็นทูพีชนั่นแหละค่ะ แต่เพิ่มกระโปรงมา 1 ชิ้น ตัวนี้มีดันทรงค่ะ ใส่แล้วอึ๋มมาก ๆ แต่กางเกงค่อนข้างบางเวลาโดนน้ำเห็นเส้นไหมเลยค่ะ เพราะเป็นสีครีมและแฟนก็โรคจิตตัดซับในออก และหวานก็เตรียมหนังสือไปนอนอ่านข้างสระด้วยค่ะ พอถึงสระว่ายน้ำมีคนประมาณ 15 คน ค่ะ เป็นฝรั่งกะคนไทยครึ่ง ๆ เลยค่ะ ฝรั่งใส่ทูพีชทุกคน คนไทยก็ใส่ทูพีช 3 คน เลยทำให้หวานไม่ค่อยอายค่ะ เพราะมีเพื่อนใส่ หวานเดินไปเปลี่ยนชุดโดยวันนี้ไม่ใส่กระโปรงชิ้นที่ 3 ค่ะ เพราะมีแต่คนใส่ทูพีชเปลี่ยนเสร็จก็มานอนลงบนเก้าอี้แบบชายหาดที่ข้างสระแล้วหยิบหนังสือมานอนอ่านเล่นก่อน ยังไม่ลงสระค่ะ หวานเอาผ้าเช็ดตัวคลุมตั้งแต่เอวไป กะโชว์แต่หน้าอกค่ะ หวานนอนอ่านหนังสือชิว ๆ ก่อนอากาศกำลังดีค่ะ อ่านไปสักพักมีนิโกรค่ะมานั่งเก้าอีกตรงข้างหวานค่ะ ดำเมี่ยมเลย แต่ไม่เห็นเหมือนคนอื่น ๆ นะคะ หวานก็ไม่ได้สนใจอะไร อยู่ ๆ เค้าก็พูดสวัสดีครับ อ่าวพูดไทยได้หรอเนี่ยะ ตามมารยาทหวานก็ตอบไปว่าสวัสดีค่ะ เค้าก็บอกว่าขอนั่งตรงนี้ไม่ว่าอะไรใช่ไหม หวานก็บอกว่าไม่เป็นไรค่ะ แล้วเค้าก็เดินไปเปลี่ยนชุดค่ะ หวานนึกในใจได้ข่าวว่าพวกคนดำนี่ใหญ่ วันนี้จะได้เห็นว่าใหญ่จริงป่าว แต่ก็ไม่ได้อะไรมากค่ะเพราะไม่ชอบคนดำแบบนี้เพราะดำแบบสีดำเลยค่ะ ถ้าดำแบบเข้ม ๆ นี่ได้เลยค่ะ สักพักเค้ากลับมาใส่แต่กางเกงว่ายน้ำมาตัวเดียว หวานชำเลืองดูค่ะ โห้ขนาดยังไม่ตื่นใหญ่พอ ๆ กับของคนไทยแบบแข็งแล้วเลยค่ะ หวานเลยมีความคิดที่จะอยากเห็นตอนแข็งค่ะ แต่ก็ยังนึกแผนไม่ออกค่ะ เพราะแค่เห็นชุดว่ายน้ำคนไม่แข็ง มันธรรมดาเกินไป เค้าก็มาชวนคุย คุยกันสักพักก็รู้ว่าเค้ามาทำงานเป็นผู้ช่วยทูต มิน่าพูดไทยได้ค่ะ แต่บางทีก็พูดแบบไทยคำอังกฤษคำ แต่สื่อสารกันรู้เรื่องค่ะ สักพักเค้าก็ลงไปว่ายน้ำหวานก็อ่านหนังสือต่อ แต่รู้สึกเหมือนมีคนมามองค่ะ เป็นเด็กวันรุ่นสองคนว่ายน้ำมาเกาะขอบสระแล้วมองมาทางหวานค่ะ หวานเลยอยากแกล้งเลยนอนชั่นเข่าขึ้นแบบไม่ตั้งใจ ผ้าเช็ดตัวค่อย ๆ เลื่อนลงแล้วตกหวานก็หยิบมาวางข้าง ๆ แล้วก็นอนเหยี่ยดขาตรงเลยค่ะ ทำให้เห็นความโหนกของหวานเลยค่ะ แต่มันยังไม่โดนน้ำ ยังไม่เห็นเส้นไหมของหวาน ถึงไม่มีซับในแต่ผ้าก็หนาอยู่ค่ะ จะเห็นลาง ๆ ต้องมองแบบจ้องจริง ๆ ทั้งนั้น หวานเอาหนังสือกางเหมือนอ่าน แต่ยกขึ้นพอให้มีช่องว่างเห็นสองคนนั้น เค้าก็ยิ่งมองมาใหญ่เลยค่ะ นึกในใจเด็กสมัยนี้ สักพักนิโกรคนเดิมก็เดินมาหยิบผ้าเช็ดตัวมาคลุมให้ แล้วแอบกระซิบว่ามีคนมอง จากที่ไม่หล่อ ๆ กลายเป็นหล่อขึ้นมาเลยค่ะ สุภาพบุรุษมาก แล้วสองคนนั้นก็ไป แล้วพูดว่าเมียนิโกร ยอมสงสัยจะหลวม หวานพูดออกมาดังเลยค่ะ เลว สองคนนั้นคงได้ยินแล้วก็่ว่ายไปอีกฝั่ง คุณบรองโก้ (นิโกร) เค้าก็ชวนหวานไปว่ายน้ำด้วยค่ะ หวานก็รู้สึกว่าไม่มีพิษภัยอะไร ดูเวลาก็เกือบสองทุ่มแล้ว ก็เลยไปด้วยค่ะ เค้าก็กระโดดลงไปก่อนแล้วยื่นมือมาให้หวานจับค่ะ หวานก็จับแล้วกระโดดลง รู้สึกถึงความสุภาพบุรุษมากค่ะ เค้าก็ถามว่าหวานว่ายน้ำเป็นไหม หวานบอกว่าไม่เป็นแค่ลอย ๆ ได้ เค้าบอกสอนให้ไหม หวานบอกไม่เป็นไรค่ะ เค้าบอกเค้าสอนเป็นในวันเดียวเลย หวานบอกไม่เชื่อ เค้าก็ยื่นมือมาให้หวานลอยแบบนอนคว่ำแล้วตีขา แล้วเกาะแขนเค้าไว้ค่ะ หวานก็ทำตีจนรู้สึกเมื่อยขา หวานบอกเค้าว่าเหนื่อยแล้วพอแล้ว เค้าบอกมีวิธีง่ายกว่านี้ ให้หวานหายใจเข้าให้เต็มที่แล้วกั้นหายใจแล้วนอนหงาย หวานลองทำดูแล้วมันลอยจริง ๆ ค่ะ หวานดีใจก็เลยลองหลายครั้ง แต่ลืมไปว่ากางเกงว่ายน้ำหวานมันโดนน้ำแล้วบาง พอนึกได้มองหน้าเค้า สายตามเค้ากับไม่อยู่ที่หน้าหวานแล้วค่ะ
ตอนนี้ สายตาไปมองที่น้องสาวหวาน หน้าอกหวานสลับไปมา สายตาสุภาพบุรุษตอนนี้หายไปแล้วเป็นความหื่นเข้ามาแทนที่ แทนที่หวานจะกลัวกลับรู้สึกเสียวค่ะ ความคิดที่อยากเห็นตอนที่มันแข็งตัวแว๊บเข้ามาเลยค่ะ หวานเลยบอกเค้าว่ามันลอยแต่หัวกับหน้าอก ขาไม่ลอย เค้าบอกให้ตี แต่หวานตีแล้วไม่ขึ้นค่ะ เลยบอกเค้าให้เอามือประคองสะโพกหวานขึ้น เค้าเอามือดันก้นหวานเลยค่ะ จนน้องสาวหวานพ้นน้ำเลยค่ะ เค้าก็มองแล้วบอกเซ็กซี่มาก ไม่เซ็กซี่ได้ไงค่ะหวานโกนเป็นเส้นแบบในหนังโป๊อ่ะค่ะ แฟนชอบ หวานก็เสียสิคะแล้วก็พลิกตัวให้หลุดจากมือเค้าแล้วยืนค่ะแต่หวานเซค่ะ เค้าเข้ามาประคองจากทางด้านหลังหวาน เค้าโอบหวานด้วยแขนอันล่ำ ๆ ทั้งสองข้าง ตอนนี้หวานอยู่ในอ้อมกอดเค้าเลยค่ะ เค้าบอกว่าหวานน่ารักมาก หวานก็ได้อารมณ์สิคะ ก็เลยแกล้งเอาก้นไปถูของเค้าแต่ไม่ถึงค่ะ เค้าตัวสูงกว่าหวาน ก็เลยพิงเบียดไป โอ้โห้ทีนี้เต็มหลังหวานเลยค่ะ รู้ได้เลยว่าใหญ่แล้วยาว หวานหันหน้าไปหาเค้าแล้วก้มมอง ถึงกับอึ้งค่ะ มันอียงไปทางขวาค่่ะ เกือบถึงเอวแล้ว หวานคงอึ้งไปนาน เค้าถาม what? หวานตกใจ อายสิคะก็ว่ายน้ำไปจะไปเกาะขอบสระ เค้าก็เห็นก็เลยดึงขาหวานไว้ แล้วจับหวานลากไปที่ลึก ๆ หวานกลัวค่ะ เลยบอกเค้า เค้าปล่อยมือหวานรีบว่ายมาเกาะเค้าแบบเกาะคอเลยค่ะเพราะกลัวจริง ๆ พอหายกลัวแล้วรู้สึกว่ามีอะไรมาโดนหน้าขาค่ะ หวานรู้ทันที่เลยแกล้งเอาขาถูเลยค่ะ เค้า god ในลำคอ หวานได้ใจเอาใหญ่เลยค่ะ แกล้งดีนักขอเองคืน เพราะมันเริ่มมืดแล้วค่ะ ประมาณสองทุ่มกว่าเกือบสามทุ่ม คงไม่มีใครเห็น มีแต่ไฟสลัว ๆ ในสระ คนก็เหลือแต่ฝรั่ง 4 คน หวานก็เลื่อนตัวเอานมหวานถูเลยค่ะ เค้าทำหน้าเสียวมากค่ะ หวานรู้สึกได้ว่าใหญ่มาก ยาวมากประมาณรีโมททีวีที่ห้องเลยค่ะ อยากลองอมดูแต่ไม่กล้าค่ะ พอเค้าพาหวานมาถึงที่ตื้น ๆ เค้าก็กอดหวานค่ะ เค้าจะจูบหวานแต่หวานไม่จูบค่ะ หวานยืนแล้วเค้าก็มากอดหวานจากข้างหลัง คราวนี้เค้าย่อตัวลงแล้วเอาของเค้ามาถูก้นหวาน หวานก็กระเจิงสิคะ เคลิมเลยค่ะ ขนาดนอกกางเกงว่ายน้ำนะคะ ยังเสียวเลย หวานเริ่มทนไม่ไหวเลยกลัวเกินเลย เลยบอกเค้าว่าหนาว ขอตัวกลับก่อน เค้าทำหน้าเสียดายมาก ชมหวานว่าน่ารักอยู่นั่นแหละ แต่หวานขึ้นจากสระ เค้าก็บอกว่าจะกลับแล้วเหมือนกัน เราขึ้นเป็นคู่สุดท้ายค่ะ หวานนั่นสักพักเค้าก็มานั่งที่เก้าอีกเค้าซึ่งมันติดกัน คราวนี้เห็นหัวทะลุกางเกงในออกมาเลยค่ะ ดำเหมือนตัวเลยค่ะ ใหญ่น่ากลัวมากเลยค่ะถ้าโดนจริง ๆ หวานว่าของหวานคงพังค่ะ สัก 2 นาที ฝรั่งที่อาบน้ำอยู่ก่อนหน้าก็เดินเข้าห้องน้ำไปแต่งตัว หวานก็จะไปอาบน้ำขณะลุกหวานแอบมองของเค้า ยังแข็งอยู่เลยค่ะ แล้วดำก็ทำหน้าแบบอยากได้หวานมาก หวานบอกว่าจะไปอาบน้ำเค้าก็ขอไปด้วยได้ไหม ซึ่งมันเป็นกลางแจ้งหวานคิดว่าเค้าคงทำอะไรไม่ได้ หวานก็บอกตามใจค่ะ เค้าก็เดินตามมา หวานเลือกฝั่งที่มีต้นไม้บังค่ะ มีแสงสลัว ๆ เค้าก็อาบข้าง ๆ หวาน หวานก็ยั่วเลยค่ะ อยากตามมาดีนัก หวานก็ล้างตัวแบบเอ็กซ์ ๆ ตามสไตล์หวานเลยค่ะ เค้าถึงกับอุทานออกมาเลยค่่ะ my god หวานยิ่งเอาใหญ่ค่ะ หยิบสบู่เหลวออกมาแล้วชโลมไปทั่วตัวค่ะ เค้าบอก good smell ขอลองหน่อยได้ไหม หวานยื่นให้เค้าแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นค่ะ เค้าถอดกางเกงว่ายน้ำเค้าออกเลยค่ะ หวานตกใจร้องว้ายแล้วหันหน้าหนีค่ะ มันไม่ทันตั้งตัวหนิคะ เค้าบอกสบู่แชมพูจะทำให้ชุดว่ายน้ำพัง ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่าเค้าบอกหวานให้ถอดสิ เดี๋ยวชุดเสียนะ หวานไม่หลงกลหรอกค่ะ แค่เค้าเอาสบู่ถูกไปทั่วตัวโดยเฉพาะตรงนั้นค่ะ สักพักเค้าสาวใหญ่เลยค่ะ เหมือนช่วยตัวเองแล้วมองหน้าหวาน มองหน้าอกหวาน มันใหญ่ยาวมากเลยค่ะ หวานกลัวก็กลัวได้อารมณ์ก็ได้อารมณ์ หวานก็ล้วงบ้างสิคะ ทั้งนม ทั้งน้อง แล้วก็แอบเขี่ยในกางเกงว่ายน้ำค่ะ ก็มันทนไม่ไหวหนิคะ แต่ไม่กล้าถอด เค้ายิงได้อารมณ์ค่ะชมหวานตลอด แล้วจับมือหวานให้ไปจับของเค้าค่ะ หวานก็กลัว ๆ กล้า ๆ แต่ก็อยากลองดู ก็เลยเอื้อมไปจับค่ะ กำไม่รอบเลยค่ะ ยาวมากประมาณ 3 กำหวานแหละค่ะ ทีนี้เค้าจะจับถอดของหวานก็ปล่อยมือแล้วกอดอกไว้ หวานบอก no เค้าก็ sorry แล้วเค้าก็รูดต่อค่ะ หวานก็อยากเห็นน้ำว่าจะเยอะไหม กลิ่นเป็นยังไง สักพักเค้าก็เอื้อมมือมาล้วงนมหวาน เขี่ยหัวนมหวานค่ะ หวานอยากให้เค้าเสร็จ ประกอบกับหวานก็ได้อารมณ์แล้วเหมือนกัน เค้าเขี่ยเก่งมากค่ะ หัวนมหวานแข็งสู้มือเค้าเลยค่ะ เขี่ยแบบนี้ก็กระเจิงสิคะ หวานเอานิ้วหวานล้วงไปเขี่ยของตัวเองค่ะ ได้อารมณ์สุด ๆ เลยค่ะ หวานหลับตาพริ้มเลยค่ะ พอลืมตาอีกทีเค้ามายืนตรงหน้าหวานแล้วค่ะ หวานสูงประมาณหน้าอกเค้า แต่เจ้าท่อนของเค้าสิคะจะโดนหน้าหวานอยู่แล้ว หวานเห็นใกล้มากเลยค่ะทีนี้ประมาณไม่ถึงคืบ หวานตกใจเอามือดันหน้าท้องเค้าเพื่อไม่ให้เค้าเข้ามาใกล้กว่านี้ กลัวโดนเสีบค่ะ เค้าก็สาวต่อ ตอนนี้หวานเผลอค่ะเค้าก็ดึกเชือกชุดว่ายน้ำหวานค่ะเพราะเป็นแบบผูกคอ เสื้อว่ายน้ำหวานก็หลุดค่ะแต่ไม่หมดเพราะยังมีตรงตัวหวานเป็นแบบล็อคด้านหลังค่ะ แต่มันก็หย่อนลงเค้าดึงเสื้อหวานลงเลยค่ะ เค้าบีบนมหวานได้แรงพอดีมากค่ะ หวานได้อารมณ์มากเผลอครางออกมาค่ะ เพราะหวานเป็นคนไวต่อความรู้สึกที่นม คราวนี้เค้าเอาของเค้ามาถูหน้าหวาน กะจะให้หวานอก แต่หวานเบี่ยงตัวหนีค่ะ หันหลังให้เค้าเลย เค้าเลยกอดหวานจากทางด้านหลังค่ะ ทีนี้บีบนมหวานทั้งสองข้างเลย เสื้อหวานหลุดไปตอนไหนก็ไม่รู้ แล้วเค้าคงย่อตัวลงมา เอาน้องชายเค้าลอดระหว่างขาของหวานแล้วซอยนอกกางเกงว่ายน้ำเลยค่ะ คงเป็นเพราะสบู่มันทำให้ลื่นหวานเลยหนีบขาสิคะทีนี้เค้าร้องเลยค่ะ คงเหมือนเข้าไปแล้วจริง ๆ แล้วเค้าก็ปล่อยมือข้างหนึ่งมาบีบก้นหวานค่ะแล้วสอดนิ้วไปบี้เม็ดเสียวหวานค่ะ คงเพราะหวานแฉะแล้วนิ้วเค้าเข้าไปได้ง่ายมากค่ะ ท้้ง ๆ ที่หวานหนีบขาอยู่ โดนทั้งบี้นม โดนทั้งล้วงแบบนี้ อยากโดนให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยค่ะ แค่นึกแล้วกลัวเจ็บเพราะใหญ่มากติดตาเลย และกลัวแฟนรู้หวานเลยไม่กล้าค่ะ เค้าใช้นิ้วเก่งมาก หวานเสร็จเลยค่ะ หลายทีติดกัน แล้วเค้าก็ถอดกางเกงหวานค่ะ ด้วยอารมณ์หวานก็ปล่อยให้เค้าถอด แต่ไม่ให้เค้าเอาเข้า หวานบอกไม่ปลอดภัยเค้ารับปาก แค่เอาภายนอกเฉย ๆ หวานใจอ่อนได้ยังไงก็ไม่รู้ปล่อยเค้ากอดจากทางด้านหลังท่าเดิม แล้วหวานก็หนีบขาเหมือนเดิม แต่คราวนี้หัวบาน ๆ ของเค้ามันถูกับติ่งเสียวหวานสิคะ ได้อารมณ์มากค่ะหวานเผลอครางออกมาเลยค่ะแล้วก็กระตุกเพราะเสร็จค่ะ เค้าก็ซอยเร็วขึ้นเรื่อย ๆ แล้วจับหวานพลิกมาแล้ววเค้าก็แตกใส่เต็มหน้าหวานเลยค่ะ หวานไม่ทันตั้งตัวค่ะ น้ำเค้าพุ่งแรงมาก แล้วเค้าก็แตกใส่นมหวานด้วย เอามาถูหัวนมหวานเสียวมากเลยค่ะ หวานรีบล้างตัวเพราะกลิ่นมันแรงมาก คาวมากค่ะ กลิ่นเหมือนกลิ่นตัวแขกหนะค่ะ เค้าก็ขอโทษแล้วบอกว่ารักหวาน หวานงงเลยสิคะ เค้าบอกอยากคบกับหวาน หวานบอกว่ามีแฟนแล้ว แล้วหวานคลุมผ้าเช็ดตัวเดินไปหยิบของแล้วเข้าไปแต่งตัวในห้องน้ำ หวานไม่ทันได้ดูเค้ายืนรออยู่ในห้องน้ำโดยที่ไม่ใส่อะไรเลยค่ะแล้วเค้าก็เดินเข้ามาอุ้มหวานยืนอบขอบอ่างล้างหน้าหวานกลัว เพราะไม่รู้วาเค้าจะทำอะไรต่อ เค้าเอาหน้ามาชุกตรงของหวานเลยค่ะ แล้วจับขาข้างขวาหวานพาดบ่าเค้าไปทางด้านหลัง แล้วเลียของหวานค่ะ หวานพยายามดันหัวเค้าออกแต่ไม่เป็นผลค่ะ ลิ้นเค้ายาวมาก เค้าเอาเข้าไปเลยค่ะ ใช้ลิ้นเก่งมากค่ะ หวานเสียวมาก หวานครางดังมากเลยค่ะ หวานเสร็จคาปากเค้าเลยค่ะ หวานรีบแต่งตัวกลับบ้านเลยค่ะ แฟนกลับมาหวานเล่าให้ฟัง แฟนฟังจบไม่มองหน้าหวานไม่พูดอะไรเลยค่ะ เดินเข้ามาอุ้มหวานขึ้นเตียงตั้งแต่เที่ยงคืนถึงตีสองนี่แหละค่ะ ให้หวานครางเป็นชื่อบรองโก้ แล้วให้คราง yess! yess! yess! ไปเรื่อย ๆ ค่ะ แฟนโรคจิตไปแล้วแน่ ๆ เลยค่ะ แฟนไม่เคยเอานานขนาดนี้เลยค่ะ เสร็จแล้วต่อ่ได้เลย ตอนนี้หวานระบมเลยค่ะ แต่ขอมาเล่าให้เพื่อน ๆ ในบอร์ดฟังก่อน ขอตัวไปนอนพักก่อนนะคะ...ฝันดีทุกคนนะคะ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

darkman22

เกือบโดนของนอกเสียบสดแล้วนะเนี่ย

may_290607908

ถ้าโดนนี้สนุกเลยนะครับ

dudun001

johnywalker

ขนาดรีโมททีวีนี่ โดนเข้าไปที บานแน่ ๆ  ::Horror::