ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตกเป็นเมียหมา(ดัดแปลงมา นุ้ย ))

เริ่มโดย yedkedt, ธันวาคม 29, 2015, 05:11:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

นุ้ยพลาดท่าตกเป็นเมียหมา (ดัดแปลงมา)

นุ้ยได้อ่านเรื่องเกี่ยวกับหมา..ที่เพื่อนๆได้ส่งให้อ่านทางเมลล์หลายเรื่องและก็เคยลอง "เย็ด" กับหมามาแล้วหลายครั้ง ..เรื่องส่วนใหญ่ที่ "นุ้ย" ได้อ่านมาเป็นเรื่องของผู้หญิงกับหมาตัวผู้ แล ะเรื่องที่นุ้ยจะเล่าเป็นเรื่องของนุ้ยกับหมาตัวผู้ซึ่งเป็นหมาของเพื่อน..

คือว่ามีอยู่วันหนึ่งนุ้ยไปเที่ยวหาเพื่อนที่ตลิ่งชันเพื่อนเขาเลี้ยงหมาไว้ตัวหนึ่งเป็นพันธ์ดาเมเชี่ยนชื่อเจ้าจุด..เจ้าจุดพอมันพบคนที่แปลกหน้าไม่ว่าชาย-หญิงมันชอบมาดมตรงเป้ากางเกงพอนุ้ยไปถึงบ้านเพื่อนเดินเข้าบ้านมันก็วิ่งมาหานุ้ยทันที..นุ้ยตกใจเลยยืนเฉยๆ..มันก็เอาจมูกมาดูตรงเป้ากางเกงของนุ้ยนุ้ยได้แต่ยืนนิ่งจน เพื่อนออกมาแล้วเรียกมันไปนุ้ยก็ไม่ได้คิด อะไร..นุ้ยพักอยู่กับเพื่อน 2 วันวันแรกก็ไม่มีอะไรวันที่สองเพื่อนต้องออกไปทำธุระแล้วฝากนุ้ยดูเจ้าจุดให้นุ้ยก็อาสาดูให้..

พอเพื่อนออกไปนุ้ยก็ไปอาบน้ำพอเสร็จนุ้ยนุ่งผ้าขนหนูออกมาแล้วเดินไปหยิบของพอนุ้ยก้มหาของเจ้าจุดก็วิ่งมาแล้วเอาจมูกมาดมตรงก้นส่วนปลายจมูกมันก็มาโดนตรงเม็ดแตดของนุ้ยพอดีนุ้ยรู้สึกเสียววูบ..แต่ก็ตะโกนไล่มันไปมันก็เดินไปแต่มันก็เดินป่วนเปี่ยนอยู่แถวใกล้ ๆ นุ้ย และ พอนุ้ยเข้าห้องกะจะเปลี่ยนเสื้อผ้า..ในใจก็คิดถึงตอนที่เจ้าจุดเอาจมูกมาโดนใส่เม็ดนุ้ย..

แล้วความคิดก็เกิดขึ้นนุ้ยลงนอนที่เตียงถอดผ้าขนหนูอ้าขาออกแล้วใช้นิ้วช่วยตัวเองนุ้ยช่วยตัวเองสักพักไม่รู้ในใจคิดอะไรเลยเดินไปเปิดประตูห้องพอเปิดประตูเจ้าจุดก็เข้ามาดมตรงหีของนุ้ยพอดีพอดมปุ๊บนุ้ยรู้สึกเสียวมาก..ยิ่งกว่านั้นมันยังใช้ลิ้นเลียที่!นุ้ยยิ่งทำให้นุ้ยเสียวไปใหญ่ความคิดตะเลิดเลยค่ะ..เลยเดินมานั่งที่เตียงเจ้าจุดก็เดินตามมานุ้ยนั่งอ้าขาปล่อยให้มันเลียหีเต็มที่มันก็เลียหีนุ้ยตลอดน้ำนุ้ยก็ซึมออกมาเรื่อยๆมันเลียจนนุ้ยเสร็จน้ำของนุ้ยไหลออกมาเต็มเลยมันก็เลียกินจนหมดนุ้ยกะจะเดินไปอาบน้ำอีกรอบ.

พอนุ้ยลุกขึ้นเจ้าจุดมันมองตามทำตาละห้อยนุ้ยสังเกตควยของมันแลบออกมานุ้ยคิดนะว่ามันคงอยากจะผสมพันธ์กับนุ้ยน่าดู นุ้ยเลยลองแกล้งมันดูทำท่าก้มลงคานที่พื้นเหมือนหมาตัวเมีย..เจ้าจุดเห็นมันวิ่งเข้ามาค่อมข้างหลังนุ้ยทันทีแล้วทำท่ากะเด้าแต่ไม่เข้า..แต่ควยของมันก็โดยเม็ดแตดของนุ้ยเป็นบางครั้งทำให้รู้สึกเสียวขึ้นมาอีก..ในใจคิดว่าเป็นไงเป็นกันถ้ามันเย็ดได้ นุ้ยก็จะให้มันเย็ด นุ้ยจึงอ้าขาออกกว้างกว่าเดิมแล้วกันก็ทำท่าซอยอยู่นั่นแหละ..นุ้ยเลยจับควยของมันมาจ่อที่ปากทางรูหีของนุ้ยมันก็กะเด้าแต่ไม่เข้านุ้ยกะจะลุกยืนไปอาบน้ำแล้วจังหวะนั่นเอง ของดับมันเสียบเข้ารูหีของนุ้ยพอดีพอเข้าปุ๊บมันซอยยิกๆเลยค่ะ...

นุ้ยร้องครางออกมาไม่คิดว่ามันจะเข้าไปแล้ว..ยอมรับเลยว่าควยมันก็ใหญ่พอดูมันซอยยิกๆๆจนทำให้นุ้ยเสร็จเพราะตื่นเต้นมากไม่เคยทำแบบนี้มาก่อน...พอนุ้ยเสร็จสักพัก..มันก็ยังซอยต่ออีก..จนในที่สุดมันเสร็จมันอัดควยของมันเข้าหีของนุ้ยอย่างแรงจนควยของมันเข้าไปติดในหีนุ้ยเหมือนคุณเคยเห็นหมาผสมพันธ์กันแล้วควยมันจะล็อกติดกับหีหมาตัวเมีย..เหมือนกันค่ะ..มันติดจนคับแน่นหีนุ้ยมาก..ดึงออกก็ออกไม่ได้ ไม่รู้ทำไงเลยต้องปล่อยให้มันคาอยู่อย่างนั้นสักพัก..

สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเพื่อนกลับเข้าห้องมาเปิดประตูเห็นนุ้ยซึ่งมีควยนายจุดคาอยู่นุ้ยตกใจไม่รู้ทำไมอายเพื่อนมาก..แต่เพื่อนบอกว่าไม่เป็นไรหรอกเดี๋ยวก็หลุดเอง..ตอนเค้าให้มันผสมพันธ์ด้วยก็เป็นแบบนี้ประจำ..นุ้ยได้ยินก็ตกใจเลยถามว่าเธอก็ให้มันเย็ดแล้วเหรอ..เพื่อนก็บอกว่าบ่อย..แต่ไม่คิดนะว่าเธอจะเสร็จมันอีกคน..

แล้วเพื่อนก็เอากล้องมาถ่ายรูปนุ้ยตอนที่โดนควยนายจุดเสียบคาอยู่พอนุ้ยได้เห็นภาพแล้วยิ่งรู้สึกเสียวมาก..สักพักควยมันก็หลุด..รู้ไหมค่ะหีนุ้ยกว้างเป็นรูโบ๋เลยค่ะ..

ยิ่งกว่านั่นสักพักพอนุ้ยไปเข้าห้องน้ำล้างครบไคลที่เกิดระหว่าการผสมพันธ์ของนุ้ยกับไอ้จุดเมื่อสักครู่พอออกมาก็พบว่าเพื่อนนุ้ยก็ทำแบบนุ้ยอีกโดยเป็นเมียให้ไอ้จุดเย็ดให้นุ้ยดู ติดเป้งคากันอยู่อย่างนั้นตั้วนานสอง เป็นอันว่าทั้งคืนนั้นนุ้ยกับเพื่อนต่างสลับกันให้ไอ้จุดผสมพันธ์ฉีดน้ำเชื้อเข้ามดลูกเราทั้งสองคนจนอิ่มเอมสำราญใจกันทั้งคืน ไว้..ว่างๆจะเล่าอีกค่ะ  

"คลิป" ... แบบที่ "นุ้ย" ตกเป็น "เมีย" หมา ... "กดนี้นี่จ้า" ...

saturn

G. Otto

ทำไมผมดูคลิปไม่ได้อะ มีเว็บไหมอะครับบบ