ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

รำลึกความหลังกับแฟนเก่า(กับนิดและไก่2สาวเซ็กส์จัด)

เริ่มโดย finex, กันยายน 05, 2010, 09:42:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมกับแฟนเก่ายังเจอกันต่อเนื่องบางครั้งเราหาเวลาไปนอนกันที่ต่างจังหวัดเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศแต่ผมก็สลับสับเปลี่ยนเวลาให้กับคู่ขาของผมอีกทั้ง2 คนอย่างทั่วถึง  ส่วนกับแฟนเก่านั้นไม่ต้องพูดถึงวัวเคยขาม้าเคยขี่ตั้งแต่สมัยเรียนมหา'ลัย เอากันได้ทุกท่าส่วนเรื่องที่จะชวนคู่ขาผมมาร่วมด้วยนั้นผมยังหาโอกาสไม่ได้เลยบางครั้งก็เวลาที่เอากันก็เอากล้องที่ถ่ายตอนเอากันครั้งก่อนมาดูเพื่อปลุกอารมณ์และก็ถ่ายใหม่ลบของเก่าไป และผมได้ถ่ายภาพนิ่งของเธอไว้ด้วยเหมือนตอนสมัยเรียนแต่ตอนนั้นเป็นชุดว่ายน้ำหรือไม่ก็ชุดธรรมดาแต่แหวกกระดุมเสื้อให้ให้เนินอก บางม้วนผมไม่กล้าเอาไปล้างเพราะโป๊เกินไป แต่ครั้งนี้ถ่ายแบบไม่ใส่อะไรเลยเพราะเป็นดิจิตอล ซึ่งเธอยอมให้ถ่ายแต่โดยดีแต่ต้องดื่มไวน์ย้อมใจก่อนทุกครั้งและยังขอให้ผมไล้ท์ใส่แผ่นให้เธอด้วย บอกว่าเก็บไว้ดูตอนแก่  ผมได้ถ่ายไว้เป็น ร้อยๆภาพ ซึ่งเป็นภาพที่เปิดหมดและแนวเซ็กซี่  จนล่าสุดหลังจากที่ได้เย็ดกันเสร็จระหว่างนอนกอดกัน เธอเล่าให้ผมฟังว่าเมื่อ2-3วันก่อนไปเจอเพื่อเก่าเธอที่ชื่อไก่ยังถามถึงผมอยู่ผู้หญิงคนนี้ที่เป็นเพื่อนเก่าแฟนผมนั้นตอนเรียนทั้งคู่สนิทกันมากจนผมนึกว่าเป็นคู่ดนตรีไทยแต่ไม่ใช่และที่สำคัญผมเคยเอามาแล้วต่อหน้าแฟนผมด้วยที่ห้องของไก่ เพราะผมกับแฟน(ชื่อนิด)ไปเอากันต่อหน้าไก่และเธอทนเงี่ยนไม่ไหวขอมีส่วนร่วมโดยแฟนผมนั่งดูและช่วยตัวเองไปพร้อมกัน แต่หลังจากนั้นเราทั้งหมดทำเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น เรื่องผ่านมาเกือบ10 ปีแล้วแต่ผมไม่เคยลืม นิดเล่าให้ฟังว่า คุยกันกับไก่แล้วว่าตอนนี้กับมาคบกับผมอีกครั้ง เลยนัดกันว่าชวนไปกินข้าวด้วยกันเพราะผมกับไก่ไม่ได้เจอกันเลยหลังจากเรียนจบแล้ว นิดเล่าให้ฟังต่อว่าตอนนี้ไก่เป็นแม่ม่ายเหมือนเธอ แต่มีลูก 2คน เลิกกับแฟนที่คบกันตั้งแต่สมัยเรียนเพราะแฟนเจ้าชู้มาก ตอนนั้นผมก็ไม่คิดอะไร เลยบอกไปว่าก็เอาสิ บอกวันมาแล้วกัน ต่อจากนั้นผมก็เอากับนิดอีกยกก่อนไปส่งเธอที่บ้าน แต่ระหว่างทางก่อนถึงบ้านเธอกลางซอยเปลี่ยวผมได้จอดรถแวะข้างทางขอให้เธอใช้ปากกับผมอีกหน ซึ่งเธอก็ไม่ปฏิเสธทำให้ผมแตกคาปากเธอแต่โดยดี

ต่อจากนั้นอีก2-3 วันนิดโทรมาบอกผมว่านัดทานข้าวกับไก่ได้แล้วคืนวันศุกร์ส่วนสถานที่ขอเป็นร้านแถวบ้านเธอผมดูเวลาแล้วไม่มีปัญหาเลยตกลง พอถึงวันผมไปตามนัดไปถึงที่ร้านนิดกับไก่นั่งรออยู่แล้วเราทักทายพูดคุยกันตามปกติ แต่นิดถามผมว่าเอาเบียร์ไหมซึ่งผมปฏิเสธเพราะต้องขับรถ ตอนนั้นผมไม่มีอารมณ์เท่าไหร่นึกว่าทานข้าวเสร็จแล้วจะไปส่งนิดที่บ้านแล้วกับไปนอนวันนี้ไม่อยากเอากับใครเพราะเมื่อวานพึ่งไปนอนกับคู่ขาที่เป็นกิ๊กส์ของที่ทำงานเก่ามาและเอากันจนฟ้าสาง เราทั้ง 3ก็พูดคุยกันตามปกติเรื่องทั่วๆไป จนทานข้าวกันอิ่ม ระหว่างนั้นผมก็ถามไก่ว่าแล้ว"ตอนนี้ลูกอยู่กับใครละ" ไก่บอกว่า"แม่เป็นคนเลี้ยงแต่เธอก็ไปหาตลอดเพราะเธอไม่มีเวลาดู ตอนนี้อยู่คอนโดคนเดียว "และไก่เปลี่ยนเรื่องบอกผมว่า"ถ่ายรูปเก่งนะ ถ่ายออกมาสวยมาก"ตอนแรกผมก็งง ว่ารูปอะไร แต่ไก่เธอทำหน้ายิ้มๆ บอกว่า"นิดมันเอาให้เราดูแล้วรูปที่ถ่ายนะ "ซึ่งตอนนั้นนิดก็พยักหน้าแบบอายๆและบอกผมว่า"อย่าลืมสิเราทั้งคู่สนิทกันมากมีอะไรเล่าให้ฟังตลอด" ผมเลยหันไปถามไก่ว่า"รู้ทุกเรื่องเลยหรือ" ไก่ตอบว่า"ทุกเรื่องทั้งเรื่องที่ทำไมนิดถึงเลิกกับแฟน ยังถามนิดมันเลยว่ากับผู้หญิงด้วยกันสนุกไหม "ผมได้แต่หัวเราะเลยย้อนถามไปว่า"ก็รู้เรื่องของเราด้วยสิ"ไก่พยักหน้าและกระซิบกับผมว่า"เรายังไม่ลืมเรื่องวันนั้นนะ แต่เราก็อายที่จะไม่พูดถึงมัน"ผมฟังแล้วรู้สึกคึกทันทีเลยกระซิบกับไปว่า"แล้วอยากสานต่อมั้ยละ"ไก่พยักหน้าผมหันไปทำปากกับนิดว่าโอเคมั้ย นิดก็พยักหน้า ผมเลยสั่งเช็คบิลและชวนกันมาที่รถของผม พอนั่งในรถผมถามว่า"คืนนี้จะไปที่ไหน" ไก่บอกว่า"คุยกับนิดแล้ว ไปคอนโดของไก่" ผมเลยกันไปถามนิดที่นั่งข้างๆว่า"คุยกันมาก่อนแล้วสิ" นิดเลยบอกว่าไม่เห็นผมพาใครมานอนด้วยตามที่เคยบอกไว้ เจอไก่ก็เลยคุยกันและพลั้งปากเล่าเรื่องทั้งหมดให้ฟัง ก็เลยเอารูปของนิดให้ดู ไก่รู้เข้าก็เลยอยากลอง เพราะยังไม่ลืมเรื่องตอนนั้นและไก่ก็เหงามานานด้วย เห็นว่าปลอดภัยทั้งคู่เลยชวนกันมาและคิดว่าผมคงไม่ปฏิเสธและไก่ก็เป็นคนที่เราทั้งคู่รู้จักแล้ว คงไม่ต้องเขินอายกันมากและที่สำคัญผมเคยเย็ดกับไก่ต่อหน้านิดมาแล้ว ผมเลยให้ไก่บอกทางไปคอนโด นิดถามผมว่า"ถุงยางมีหรือเปล่าถ้าไม่มีให้แวะซื้อและซื้อเบียร์ไปด้วยถุงยางใช้กับไก่นิดไม่ต้อง "  ผมเลยต้องแวะซื้อถุงยางและเบียร์ ระหว่างทางที่ไปผมถามไก่ว่า"ยังไม่ลืมเรื่องตอนนั้นเหมือนกัน แต่ก็ไม่กล้าพูด เพราะเห็นไก่เฉยๆ" ไก่บอกว่า"ก็เราอายแต่ก็คุยกับนิดบ้าง เรายังชอบเลยที่ตอนนั้นเธอเอาเราท่าด็อกกี้นะ เสียวสุดๆ"ผมถามต่อไปว่าทั้ง 2คนตอนนี้ ดนตรีไทยกันหรือยัง"ไก่หัวเราะออกมาดังๆพร้อมกับบอกว่า"จะบ้าหรือยังไม่เคย"ผมเลยบอกว่า"คืนนี้มีแน่ๆ" ไก่พยักหน้าพร้อมกับพูดไปด้วย"ไอ้นิดมันหุ่นดี ก้นใหญ่ จิ๋มก็ใหญ่หมอยมันดก เราหุ่นไม่ดีเหมือนมันวันนั้นก็อยากลองเหมือนกันแต่ไม่กล้าอายไม่เคยด้วย คืนนี้จะลองดูสักยก" ผมตอบรับทันที"จริงใหญ่จริงๆไก่เห็นบางภาพใช่มั้ยที่เอามือมาปิด แทบไม่มิด ส่วนหมอยดกก็จริงเพราะถ้าใส่ชุดว่ายน้ำแล้วเก็บไม่หมด โผล่มาจริงวันไปเที่ยวพัทยาตอนขึ้นจากสระว่ายน้ำหมอยโผล่มาหลายเส้น"นิดบอกมาว่า "บ้าไอ้คนลามกเอามาแฉหมดกัน"และผมหันไปถามนิดว่าทำไมคืนนั้นตอนปลุกอารมณ์ผมให้เอากับไก่ ถึงไม่ยอมให้ไก่ใช้ปากกับผม นิดบอกว่า เพราะคิดว่าไก่ใช้ปากเก่งกลัวผมติดใจ ผมถามต่อว่าคืนนี้ยอมไหมนิดไม่พูดอะไรทำเฉยเสีย

พอไปถึงห้องที่คอนโดของไก่เราทั้ง 3เปิดเบียร์ที่ซื้อมานั่งดื่มกัน สักพักไก่ขอตัวไปอาบน้ำก่อนระหว่างนั้นนิดบอกผมว่า เรื่องที่เราถ่ายวีดีโอตอนเอากันนิดไม่กล้าเล่าให้ไก่ฟังแล้วกำชับกับผมว่าอย่าเล่าให้ไก่ฟังนะผมเลยถามว่านึกยังไงถึงชวนมาเอากันอีก นิดบอกว่าอย่างที่บอกไปทั้งอยากลองและก็คุ้นเคยกันดีอยู่แล้ว พอไก่อาบน้ำเสร็จไก่ไล่ให้นิดกับผมไปอาบน้ำบ้าง นิดเลยไปอาบก่อน ผมนั่งกับดื่มกับไก่2คน ตอนนั้นเลยได้โอกาสถามว่าทำไมถึงอยากลอง ไก่บอกว่า"เรายังไม่ลืมหรอกคืนนั้น แม้กระทั่งเราแต่งงานมีลูกแล้ว พอมาเจอกับนิด นิดเล่าให้ฟังว่ามาเจอผม และก็มีอะไรกันเหมือนตอนเรียน และเรื่องที่นิดหย่ากับแฟนเก่าด้วย เราก็เหงามานานแล้ว คุยกับนิดและนิดเอารูปในแผ่นซีดีมาให้ดู เลยชวนๆกันมา"ผมก็พยักหน้าพิจารณาดูรูปร่างของไก่ซึ่งนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกอยู่ซึ่งไม่เปลี่ยนอะไรมากผิวขาว หน้าอกเล็ก ซึ่งไก่ก็คงรู้ว่าผมมองอยู่เลยขยับตัวมาใกล้ผม ผมเลยโอบไปที่ไหล่แล้วโน้มตัวไก่เข้ามาจูบซึ่งไก่ก็เผยปากรับการจูบแต่โดยดีเราจูบกันอย่างดูดดื่ม แต่พอผมเอามือเลื่อนไปจับที่หน้าอก ไก่บอกว่า"อย่าพึ่ง รอนิดก่อน"ตอนนั้นนิดออกจากห้องน้ำพอดี เธอคงเห็นแต่ไม่พูดอะไร แต่บอกให้ผมรีบไปอาบน้ำบ้าง ผมเลยเข้าไปอาบน้ำ พอออกจากห้องน้ำเห็นทั้งคู่ยังดื่มเบียร์กันอยู่แต่นั่งชิดกันมากและมือของนิดโอบไหล่ของไก่อยู่ นิดซึ่งนุ่งแต่ผ้าขนหนูเหมือนผมตอนนั้น ผมสังเกตนิดหน้าแดงมากเลยเข้าไปดึงนิดมาแล้วบอกว่า"ไปที่เตียงเหอะ"นิดซึ่งคงเริ่มมึนแล้วถามว่า"เอาเลยหรือ"ผมพยักหน้าส่วนไก่ยังดื่มอยู่และบอกว่า"ขอดูก่อนนะ" ผมดึงนิดมาที่เตียงพร้อมปลดผ้าขนหนูที่นิดนุ่งอยู่และดันนิดลงไปนอนโดยมีผมทาบตัวอยู่ด้านบน เราทั้งคู่แลกลิ้นกันพร้อมกับผมเอามือไปบี้หัวนมนิด ต่อมาผมเลื่อนหน้าเพื่อไปดูดที่หัวนม ตอนนั้นผมลืมไปว่าไก่อยู่ด้วยผ้าขนหนูที่ผมนุ่งอยู่ไม่รู้ว่าหลุดไปเมื่อไหร่ ตอนที่ผมดูดนมนิดอยู่นั้นผม เสียงของนิดที่ครางอยู่หายไป ผมเลยเงยหน้ามองปรากฏว่าไก่ ซึ่งตอนนี้ก็เปลือยกายเหมือนกัน กำลังจูบปากกับนิดอยู่ มือของนิดข้างนึงจับไหล่ผมอยู่ส่วนอีกข้างไปกอดกับไก่ ผมเลยเล่นงานนมทั้งสองข้างนิดต่อ ทำเอานิดดิ้นไปทั่วเตียง สักพักไก่บอกผมว่าขอเรากินนมบ้าง แบ่งกันคนละเต้า งานนี้ทำเอานิดคราง"ซีดดดดด"ออกมาไม่หยุด เพราะนมโดนดูดพร้อมกันทั้งสองเต้าต่อมา ไก่ค่อยเลื่อนหน้าลงไปที่โคกหีของนิดพร้อมกับพูดว่า"อู้หู ทำไมหมอยของเพื่อนมันดกขนาดนี้ ดูในเยอะกว่าในรูปอีก และจิ๋มใหญ่ด้วยขอกินหน่อยนะ"หลังจากนั้นไก่ฝังหน้าลงไปที่โคกหีของนิด พร้อมกับลงลิ้นไปด้วย ผมเลยหันมาดูดหน้าอกนิดต่อ คราวนี้นิดร้องออกมาไม่หยุด เพราะเจอสองรายการเข้าไปพร้อมๆกัน ต่อมาผมเลิกดูดนมนิด เพราะอยากดูดนตรีไทยสดๆ ตอนนั้นนิดเอามือไปกดที่หัวของไก่ เหมือนอยากให้ไก่ลงลิ้นไม่หยุด ส่วนไก่ก็เอื้อมมือมาบี้ที่หัวนมนิดด้วย นิดครางไม่หยุดพร้อมกับพูดกับไก่ว่า"ซี๊ดดส์ไก่ทำให้เราก่อนนะ เดี๋ยวเราทำคืนให้" ซึ่งเหตุการณ์นี้ผมคาดผิดผมนึกว่านิดจะเริ่มก่อนเพราะเคยเอากับผู้หญิงมาแล้ว แต่กับเป็นไก่แทนที่รุกนิดอย่างหนัก เลยทำให้ผมตัดสินใจขอดูก่อนยังไม่เข้าร่วมเพราะเป็นครั้งแรกในชีวิตที่เห็นผู้หญิงเอากันกันสดๆต่อหน้า ทั้งๆที่ควยของผมผงาดเต็มที่แล้ว ซึ่งเธอทั้ง2ในตอนนั้นดูเหมือนไม่สนใจผมด้วย  ต่อมาไก่เลิกลงลิ้นกับโคกหีนิด แต่เลื่อนหน้ามาจูบกับนิดต่อ ทั้งมือของนิดและไก่ในตอนนั้นต่างเอามาล้วงที่หีของอีกฝ่ายพร้อมๆกัน ทั้งคู่ต่างครางกันเต็มที่ สักพักผมได้ยินเสียงของนิดกระซิบบอกกับไก่ ซึ่งผมได้ยินไม่ชัด แต่เห็นไก่กลับตัวเอาหน้าไปที่โคกหีของนิดและเอาหีตัวเองไปจ่อที่หน้านิดทั้งคู่ทำท่า 69 และพลิกตัวไปนอนตะแคง ตอนนั้นทั้งคู่ต่างฝ่ายต่างใช้ปากและนิ้วมือโจมตีที่หีของอีกฝ่ายอย่างเต็มที่ สลับไปกับเสียงครางอย่างต่อเนื่องไม่หยุด  ทำเอาตอนนั้นอยากเข้าไปร่วมเต็มที่ แต่อดใจไว้เพราะของสดๆแบบนี้ไม่รู้จะได้เห็นอีกหรือเปล่า สักครู่นิดครางออกมาว่า" ไก่จ๋านิดจะถึงแล้วนะ ไก่จวนหรือยัง"ไก่ตอบมาอือ แต่ยังครางไม่หยุด และในที่สุดไก่ก็ฝังหน้าไปที่โคกหีของนิดพร้อมเสียงครางดังๆทั้งคู่ พอทั้งคู่ผละจากโคกหีของทั้งคู่ ไก่กลับหัวไปหานิด และจูบอีกอีกสักพัก นิดถึงกับพูดว่า "ไก่เก่งจังนึกไม่ถึงว่าเป็นครั้งแรกกับผู้หญิงทำเราเสียวมาก" ไก่ตอบกลับว่า"ของแบบนี้ไม่ต้องบอกมันเป็นเองโดยธรรมชาติ"และนิดหันมาถามผม"เป็นอย่างไงเห็นผู้หญิงเอากันสดๆต่อหน้า ดูควยสิ แข็งเลย" ผมไม่ตอบอะไรแต่เคลื่อนตัวไปหาไก่พร้อมก้มลงจูบที่ปากที่ยังมีคราบน้ำรักของนิดหลงเหลืออยู่ซึ่งไก่ก็รับจูบผมโดยดี และเอามือทั้ง2มากอดรัดผมซึ่งนิดถามว่า"เอากับไก่ก่อนหรือ" ผมพยักหน้าและบดปากแลกลิ้นกับไก่สักครู่ต่อมาผมเลื่อนหน้าลงไปที่หน้าอกของไก่ นมของไก่เล็กมากเมื่อเทียบกับนิด หัวนมคล้ำแล้ว แต่ผมก็ดูดดื่มกับเต้าทั้งสองข้างสลับไปมาและเอามือบี้หัวนม  จนหัวนมไก่ชูขึ้นมารับกับลิ้นของผมอีกครั้ง ส่วนนิดก็จูบกับไก่อีกคราวนี้ไก่โดนรุม จนไก่เอามือดันหัวผมไปที่โคกหีของไก่ซึ่งคล้ำแล้วหมอยดกสู้ของนิดไม่ได้  แต่ผมก็ลงลิ้นละเลงอย่างทั่วถึงทั้งๆที่คราบน้ำรักของไก่ยังไม่ได้ล้างออก ผมทั้งดูดทั้งเลียโคกหีของไก่ไม่หยุด ส่วนนิดก็ช่วยทั้งดูดและเคล้นที่นมของไก่ ทำเอาไก่ทั้งครางและดิ้นพร่านไปทั่วเตียง  เมื่อตัวเองถูกรุมทั้งข้างบนและล่างจนไก่มีอาการเกร็งไปทั้งตัวและครางออกมาว่าถึงแล้วพอก่อน ผมเลยเลื่อนมาดูดปากกับไก่ส่วนนิดนั้นผละจากหน้าอกไก่นอนอยู่ข้างๆ ไก่บอกว่าเสียวสุดแต่ยังไม่เอากันเลย และเอื้อมมือมาจับที่ควยผมและหันไปบอกกับนิดว่า"นิดดูของผัวเธอสิ แข็งเชียวขอกินนะ"และไก่ดันผมให้นอนหงาย พร้อมกับก้มหน้าไปดูดที่นมผมสลับไปมาบ้าง จนผมเริ่มครางเบาๆ และไก่เลื่อนหน้าลงไปที่ควยของผมและใช้ลิ้นเลียตรงปลายพร้อมกับเงยหน้ามองผม ก่อนที่จะครอบลงไปทั้งปากและเริ่มทำรักด้วยปากให้ผม ทำเอาผมครางไม่หยุดส่วนนิดที่นอนอยู่ก็มาร่วมด้วยโดยจูบที่ปากผมและสลับดูดหน้าอก ส่วนควยผมไก่ก็ใช้ทั้งลิ้นและปากอย่างชำนาญ เป็นครั้งแรกที่ผมรู้สึกเสียวอย่างมาก เอากับผู้หญิงมาตั้งหลายคนแต่ไม่เคยเสียวขนาดนี้ เพราะโดนรุมทั้งที่นมและควย จนร้องครางไม่เป็นภาษาเหมือนทั้งสองสาวที่เคยครางมาแล้ว มือของผมป่ายไปทั่วข้างนึงจับที่นมของนิดอีกข้างจับที่หัวของไก่ จนไก่หยุดใช้ปากและเดินไปหยิบถุงยางที่ผมวางไว้บนโต๊ะส่วนนิดยังจูบกับผมไม่เลิก ไก่เดินกลับมาและบอก"ไก่สวมถุงยางให้นะ" ตอนนั้นนิดหยุดจูบกับผมหันมาดูไก่สวมถุงยางให้ผม โดยไก่ใช้ปากสวมให้กับผม ดูแล้วคงชำนาญมาก เสร็จแล้วไก่ มานอนข้างผมบอกว่า" ขอท่าปกติก่อนนะ แล้วค่อยทำท่าอื่นกัน"ผมเลยหันไปคร่อมบนตัวไก่และก้มไปดูดนมของไก่อีก ซึ่งเลอะทั้งคราบน้ำลายของนิดกับผม จนไก่เริ่มครางออกมาผมเลยเอาควยไปจ่อที่รูหี ซึ่งไก่ถ่างขาให้แล้ว ผมดันควยเข้าไป ซึ่งช่องรูหีของไก่นั้นสะดวกอยู่แล้ว ผมดันเข้าไปจนสุด ทำเอาไก่ซี้ดออกมาดังๆ ผมเริ่มดันเข้าออก ไก่เด้งรับและหันไปบอกนิดว่า"นิดผัวเธอซอยมันเหมือนเดิม ช่วยดูดนมเราด้วย" นิดทำตามที่ไก่บอก โดยดูดสลับทั้งสองข้างไปมา ตอนนั้นผมกระเด้าไก่อย่างต่อเนื่องไก่ก็เด้งรับตลอด จนไก่ร้องครางดังออกมา"ไม่ไหวแล้ว"ส่วนผมนั้นก็เต็มที่เหมือนกันเลยดันเข้าไปแบบแรงๆสวนกับไก่ที่เด้งรับ ไก่มีอาการเกร็งและกระดุก นิดก็หยุดดูดนมไก่ทันที ผมถอนควยออกจากรูหีของไก่ และล้มตัวนอนลงนอนข้างๆไก่ ไก่ครางออกมา"โอ๊ยไม่ไหวแล้ว  เพลียมาก ถึง 3ครั้ง ต่อกันติดๆ เกิดมาไม่เคย"นิดเลยถามว่า"เป็นไงละ ผัวเราเย็ดเก่งไหม ควยก็ใหญ่ด้วย" ไก่หันมาถาม"นิดพูดแบบนี้ด้วย เหรอ" นิดตอบกลับว่า"ปกติตอนเราทั้งคู่เอากัน พูดแบบนี้ตลอด"  ต่อจากนั้นไก่ลุกขึ้นเดินโผเผไปห้องน้ำ ทิ้งให้ผมกับนิดอยู่บนเตียง

kaithai