ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายสวรรค์ ขยันสอน (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 21, 2016, 02:10:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ดิฉันสายสวรรค์ขยันอย่างยิ่งยวดตอนนี้ทำ งานเป็นผู้ ประกาศข่าวของสถานีไอแอมทีวีภาคค่ำค่ะคงเคยเห็นดิฉันในทีวีกันบ่อยๆแล้วต่อ ไปขอแทนตัวเองว่าสายนะค่ะดูว่าดิฉันยังไม่แก่ใช่ไหมค่ะแต่ถึงกระนั้นเถอะสาย น่ะอายุย่างเข้า38แล้วนะค่ะไม่ค่อยมีใครทราบหรอกค่ะว่าสายเคยแต่งงานมาแล้ว ตั้งแต่อายุ22ก็ตอนเรียนจบใหม่ๆล่ะค่ะแล้วตอนนี้เป็นยังไงนะหรือค่ะจะยังไง และทำไมเดี๋ยวสายจะเล่าเรื่องชีวิตของสายให้ฟังก็แล้วกันค่ะในบ่ายของวัน ศุกร์วันหนึ่งเมื่อไม่นานมานี้เป็นวันที่อากาศสดใสและวันนี้สายเพิ่งมีโอกาส ได้ลาพักร้อนจากงานอันแสนหนักเป็นเวลา2สัปดาห์สายเองก็เป็นม่ายมา6ปีแล้วค่ะ สามีสายเสียไปด้วยอุบัติเหตุทางรถยนต์ทิ้งให้สายต้องอยู่กับลูกชายเพียง ลำพัง2คนลูกชายสายชื่อเจค่ะอายุ15ปีแล้วแม้ว่าจะเป็นงานหนักมากสำหรับลูก ผู้หญิงคนหนึ่งที่ต้องเลี้ยงดูลูกชายเพียงลำพังแต่สายก็ไม่เคยท้อแท้สายทำ หน้าที่ทั้งแม่ทั้งพ่อของลูกทำทุกสิ่งทุกอย่างให้ดีที่สุดเท่าที่สายจะทำได้ เพื่อลูกจะได้ไม่รู้สึกเป็นปมด้อยที่ต้องขาดพ่อไปเจเป็นคนค่อนข้างเงียบขี้ อายและเก็บตัวจึงไม่ค่อยมีเพื่อนสักเท่าไหร่มักจะอยู่บ้านเสมอเมื่อไม่ได้ไป เรียนหรือมีเวลาว่างไม่เล่นคอมอินเตอร์เน็ทก็อ่านหนังสือค่ะเห็นทำอยู่แค่ นั้นจริงๆสายรักเจมมากลูกเป็นทุกสิ่งทุกอย่างของสายเป็นผู้ชายคนเดียวที่สาย ใกล้ชิดที่สุดแต่ทว่าตอนนี้เนื่องด้วยงานผู้ประกาศข่าวและทำรายการทีวีของ สายทำให้สายไม่ค่อยจะมีเวลาให้กับลูกมากนักเมื่อสายกลับถึงบ้านมาบางครั้ง เหนื่อยก็เลยพักผ่อนทำให้ไม่ค่อยได้คุยกับลูกเลยก็วันศุกร์วันนั้นแหละค่ะ สายกลับมาบ้านมาไม่เห็นลูกสายรู้สึกร้อนและเหนียวตัวมากสายก็เลยรีบขึ้นข้าง บนเพื่อที่จะเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำสายเห็นประตูห้องนอนสายเปิดอยู่เมื่อเข้า ไปใกล้ๆสายเห็นเจอยู่ในห้องนอนของสายเค้าดูเหมือนว่ากำลังรื้ออยู่กับตะกร้า เสื้อผ้าใส่แล้วที่สายยังไม่ได้ซักสายเริ่มสงสัยว่าเจกำลังจะทำอะไรสายก็เลย ตัดสินใจแอบดูอยู่ตรงร่องประตูค่ะเห็นลูกชายคือเจกำลังหยิบชุดชั้นในของสาย ที่สายเพิ่งใส่ไปอ่านข่าวเมื่อวานนี้ขึ้นมาดมใหญ่เลยเค้านั่งบนเก้าอี้ของ สายรูดซิบกางเกงออกมือข้างหนึ่งเค้าเอาชั้นในสายขึ้นมาดมส่วนอีกข้างเค้า กำลังอาเค้ากำลังจับอาวุธของเค้าสาวไปมาใหญ่เลยล่ะค่ะจากนั้นไม่นานนักเค้า ก็เอาชั้นในของสายมาพันรอบๆมังกรของเค้าแล้วเค้าก็เร่งมือเร็วขึ้นเรื่อยๆจน สายเห็นเค้ากระตุกตัวเองอย่างแรงมือไม้หงิกงอขาเหยียดตรงเกร็งไปมาทำไมสายจะ ไม่ทราบค่ะว่าเค้าเป็นอะไรอย่าให้สายพูดออกมาเลยค่ะกระดากค่ะสิ่งที่ได้เห็น มันเป็นอะไรที่สายไม่เคยรู้มาก่อนไม่เคยแม้แต่คิดว่าจะเป็นไปได้ค่ะก็ใช่สาย รู้ว่าเจกำลังเข้าสู่ช่วงวัยรุ่นอยากลองอยากรู้อยากเห็นสายเข้าใจว่ามันเป็น เรื่องปกติที่เด็กวัยรุ่นชายจะทำการช่วยตัวเองแต่ไม่ใช่แบบนี้นี่มันจะปกติ ได้อย่างไรกันในเมื่อลูกชายช่วยตัวเองจนเสร็จโดยใช้ชุดชั้นในของแม่ของเค้า มาเป็นสิ่งเร้าในการกระทำนั้นสายตัดสินใจกลับลงบันใดมาข้างล่างอีกครั้งทำ เป็นเปิดปิดประตูบ้านดังๆแล้วตะโกนเรียก"เจแม่กลับมาแล้วลูกอยู่ไหนจ๊ะ?"จาก นั้นสายก็แกล้งเดินไปชงกาแฟในครัวเสียท่าจะดีกว่าไม่นานนักเจก็เดินตามมาใน ครัว"หวัดดีครับแม่วันนี้เป็นไงบ้างครับ?"ลูกถามฉันสายก็ตอบไปว่าก็ดีพร้อม ทั้งบอกกับลูกไปว่าสายได้ลาพักร้อน2สัปดาห์เพื่อจะได้พักผ่อนและอยู่กับลูก เราพูดคุยกันอยู่สักครู่สายก็บอกกับลูกว่าสายจะขึ้นไปอาบน้ำจะได้สบายตัวสัก หน่อยสายขึ้นไปที่ห้องนอนข้างบนถอดเสื้อผ้าเมื่อเอาเสื้อผ้าจะไปใส่ตะกร้า สายอดไม่ได้ที่จะหยิบเอาชั้นในของสายตัวที่ลูกนำไปช่วยตัวเองขึ้นมาพิจารณา ดูโอ้โหมันเปียกแฉะไปด้วยร่องรอยน้ำเหนียวเป็นคราบทีเดียวคืนนั้นทั้งคืน สายอดคิดไปถึงสิ่งที่เห็นไม่ได้สายเริ่มสังเกตบางสิ่งบางอย่างในสิ่งที่สาย ไม่เคยได้สังเกตมาก่อนเหมือนกับว่าเจกำลังมองสายด้วยความสนใจเหมือนกับ ผู้ชายมองผู้หญิงเค้าเริ่มที่จะมองถึงรูปร่างของสายแอบมองสะโพกหน้าอกชอบมา นั่งเบียดกับสายเวลาดูทีวีสายสังเกตเห็นความผิดปกติของเป้ากางเกงของลูกๆรัก ของสายเด็กเล็กของแม่กำลังมีอารมณ์ทางเพศกับมารดาตัวเองลูกชายของสายไม่ได้ เป็นเด็กเล็กๆอีกต่อไปแล้วเค้ากำลังโตเป็นหนุ่มๆน้อยผู้มีความต้องการโอแล้ว สายเองจะทำยังไงดีล่ะค่ะเนี่ยวันรุ่งขึ้นขณะที่เจกำลังลงไปว่ายน้ำภายในสระ สายก็เข้าไปในห้องของลูกเพื่อที่จะทำความสะอาดห้องให้แต่ทว่าสายกลับไปเจอ เอากับหนังสือโป๊อยู่ในลังหนังสือใต้เตียงของเค้าเต็มไปหมดสายไม่อยากให้ลูก รู้หรืออายสายก็เลยเอามันเก็บไว้ในที่เดิมไปก่อนสายรอเวลาจนกระทั่งสบโอกาส เมื่อลูกไปซื้อของข้างนอกสายกลับเข้าไปในห้องของเค้าเพื่อที่จะไปดูหละเอียด อีกครั้งว่ามันเป็นหนังสือโป๊ประเภทไหนกันแน่ทีนี้ชัดเลยค่ะหนังสือส่วนมาจะ เป็นเรทXXXแทบทั้งสิ้นบางรูปโคลสอัพซะเห็นเนินโยนีอย่างชัดเจนทีเดียวมีบาง รูปที่เค้าเอากระดาษคั่นเอาไว้เป็นรูปผู้หญิงกำลังอมของลับผู้ชายบางรูปน้ำ ว่าวแตกเต็มหน้าหญิงสาวเอาทางก้นก็ยังมีแทบทุกรูปแบบเมื่อเปิดไปดูอีกพบว่า เป็นภาพประกอบเรื่องราวเมื่อลองอ่านดูพบว่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับแม่ที่ยังสาว มีอะไรกับลูกชายวันรุ่นและเมื่อสายเปิดไปถึงหน้าสุดท้ายมันทำให้สายแทบเป็น ลมมันเป็นภาพของหญิงสาวกำลังถูกร่วมเพศแต่เจกับตัดเอารูปของสายมาติดทับไว้ แทนใบหน้าของหญิงสาวในรูปข้างๆรูปนั้นเขียนเป็นลายมือของเจเป็นเรื่องสั้น เกี่ยวกับเจที่อยากมีสัมพันธ์สวาทกับแม่ของตัวเองซึ่งก็คือสายนั่นแหละค่ะ สายเอาทุกอย่างเก็บไว้ที่เดิมแล้วรีบลงมาข้างล่างนั่งคิดไม่ตกอยู่คนเดียว เกี่ยวกับสิ่งที่สายเจอมาตลอด2วันนี้ลูกต้องการความช่วยเหลือสายตัดสินใจ เด็ดขาดแล้วว่าจะปล่อยให้ลูกชายคนเดียวของสายเสียสุขภาพด้วยการเรียนรู้อะไร ผิดๆจากสื่อลามกอนาจารพวกนี้ไม่ได้อีกต่อไปลูกชายของสายกำลังมีแนวคิดที่ ผิดๆในเรื่องทั้งหมดเกี่ยวกับความต้องการทางเพศบางทีเค้าอาจจะไม่ได้รับความ อบอุ่นจากความรักของพ่อแม่เพียงพอเกี่ยวกับเรื่องเซ็กเราไม่เคยได้สั่งสอน ลูกให้ถูกต้องนี่ถ้าพ่อเค้ายังอยู่ก็คงจะดีจะได้พูดคุยกับลูกได้ถนัดกว่านี้ พ่อ ของลูกคงจะสอนลูกได้ดีที่สุดแทนที่จะเป็นแม่ที่ต้องพูดคุยกับลูกในเรื่องเพศ ศึกษาตอนที่เจกลับมาในตอนเย็นของวันนั้นเป็นตอนที่สายขึ้นจากสระพอดีกำลัง นอนอาบแดดอยู่ข้างๆสระน้ำเจเห็นเข้าก็รีบเปลี่ยนชุดว่ายน้ำลงมาหาสายทันที ตอนนั้นสายสวมชุดว่ายน้ำเป็นแบบบิกินี่บางๆตัวเล็กๆเจก็มองสายใหญ่เลยค่ะแต่ เนื่องด้วยว่าสายเองใส่แว่นกันแดดอยู่เจก็เลยไม่ทราบว่าสายก็กำลังมองเจอยู่ เช่นกันสายเองก็สังเกตเห็นถึงความมหึมาภายใต้กางเกงว่ายน้ำของเจเหมือนกัน หลังจากที่สายนอนคว่ำลงแล้วเรียกเจให้มาทาครีมกันแดดที่หลังให้สายหน่อยสาย เหลือบไปเห็นว่าความมหึมาที่ซ่อนตัวอยู่นั้นยิ่งพองตัวขยายขึ้นมากว่าเดิม เสียด้วยซ้ำเมื่อทาเสร็จเจก็นั่งอยู่บนพื้นข้างๆสายค่ะสายพลิกตัวมาหาเจแล้ว เราก็เริ่มคุยกันในเรื่องทั่วๆไปเกี่ยวกับการเรียนเพื่อนๆของเค้าสุดท้ายสาย ก็ถามว่าเค้ามีแฟนหรือยังเจบอกว่ายังไม่มี"แม่ถามผมทำไมหรือครับ?"สายลุก ขึ้นนั่ง"เจลูกโตขึ้นเรื่อยๆลูกเองก็ไม่ไช่เด็กอีกต่อไปแล้วนี่ถ้าพ่อของลูก ยังอยู่พ่อของลูกคงจะนั่งลงและก็คุยกับลูกทุกๆเรื่องในแบบของผู้ชายคุยกัน "สายเองก็ไม่รู้ว่าจะพูดกับลูกยังไงดี"สิ่งที่แม่กำลังจะบอกกับลูกก็คือเอ่อ ออตอนนี้เรามีกันแค่2คนถ้าอะไรที่ลูกต้องการจะคุยกับแม่เอ่อออในทุกๆเรื่อง ทุกๆเรื่องที่ลูกไม่สบายใจทุกๆเรื่องที่เป็นปัญหาของลูกทุกๆเรื่องที่ลูก ต้องการจะทราบคุยกับแม่ได้ทุกเวลาลูกเข้าใจไหมจ๊ะแม่หมายความว่า"ฉันย้ำ เพื่อให้ลูกเข้าใจ"แม่หมายถึงทุกๆเรื่องจริงๆ"สายยังย้ำลูกอีกว่าแม้ว่าจะ เป็นเรื่องเพศถ้าการสอนที่โรงเรียนแล้วไม่เข้าใจก็ถามสายได้ไม่ต้องอายเพราะ เราเป็นแม่ลูกกันเจหัวเราะบอกกับสายว่า"แม่อย่ากังวลไปเลยครับตอนนี้ผมยัง ไม่สนใจในเรื่องพวกนั้นหรอกครับแม่"แม่ดีใจที่ได้ยินลูกพูดอย่างนี้จ๊ะ"สาย ตอบพร้อมทั้งหงายตัวนอนลงไปเหมือนเดิมปิดตาลงพร้อมทั้งครุ่นคิดๆอย่างไรก็ คิดไม่ออกว่าจะสอนให้ลูกได้เรียนรู้เรื่องนี้ให้ถูกต้องได้อย่างไรคิดไปคิด มาจนสายเองก็เผลองีบหลับไปสักพักเมื่อสายลืมตาขึ้นมาอีกครั้ง เจยังคงนั่งอยู่ใกล้ๆสายเหมือนเดิมเค้ามองสายไปทั่วทั้งเรือนร่างแต่เมื่อ รู้ตัวว่าสายตื่นเค้าก็ถามสายว่า"แม่ครับแม่หมายความแบบนั้นจริงๆเหรอครับ ที่ว่าผมสามารถคุยกับแม่ได้ในทุกเรื่องนะครับ?"ทุกๆอย่างที่ลูกต้องการจ๊ะ "สายตอบเค้าไปโดยไม่ได้คิดอะไร"ดีครับคือว่าเอ่อออมีบางอย่างที่ผมไม่ค่อย แน่ใจครับแต่ว่าผมก็ไม่แน่ใจว่าผมจะถามแม่ดีหรือเปล่าคือว่าผมหมายถึงเอ่อ อผมอายจัง"เจลูกไม่ต้องอายแม่หรอกจ๊ะแม่ให้สัญญาบอกกับแม่เถอะแม่จะไม่ล้อ ลูกหรือทำให้ลูกอึดอัดหรอกจ๊ะแม่สัญญา"ตกลงครับคือว่ามันนนมันเกี่ยวกับการ จูบกันครับแม่เพื่อนๆที่โรงเรียนส่วยมากได้จูบผู้หญิงกันแล้วทั้งนั้นแต่ว่า ผมยังไม่เคยเลยครับผมไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไงเริ่มต้นแบบไหนผมกลัวว่าผมอาจจะ ทำอะไรผิดกลายเป็นตัวตลกผมอยากจูบเป็นครับแม่เอ่อเรื่องนี้คือว่าเอ่ออคือ แม่จะสอนผมหน่อยได้ไหมครับ?"สายถึงกับต้องลุกขึ้นนั่งเมื่อได้ฟัง"การจูบเห รออึมมมมันไม่ใช่เป็นปัญหาใหญ่หรอกลูกทุกๆคนก็จูบกันในหลายๆรูปแบบการจูบที่ บางคนคิดว่าถูกอาจจะผิดสำหรับอีกคนหนึ่งก็ได้จริงๆแล้วมันก็เป็นการดีถ้าลูก ได้เรียนรู้มันบางคนจะจูบกันโดยไม่เปิดปากจูบกันโดยริมฝีปากแต่บางคนก็จะ เปิดปากของพวกเค้าและก็ยอมให้ลิ้นของอีกฝ่ายหนึ่งสัมผัสซึ่งกันและกัน"สาย พยายามอธิบายให้เป็นเชิงวิชาการเหมือนกับการอ่านข่าวแต่เมื่อลูกรบเร้าให้ สายทำให้เค้าดูสายคิดว่าคงไม่หนักหนาอะไรแค่จุ๊บกันสายจึงลุกขึ้นยืน"ก็ได้ จ๊ะมานี่มะลองทำให้แม่ดูสิว่าถ้าเป็นลูกๆจะจูบแฟนของลูกยังไง"เจลุกขึ้น พร้อมทั้งก้าวเข้ามาหาสายๆเอนหน้ายื่นออกไปเล็กน้อยและริมฝีปากเราก็แตะกัน เบาๆ

สายรู้สึกว่าลิ้นของลูกพยายามที่จะดุดเข้ามาในปากของสายๆฝืนอยู่สักพัก แต่เมื่อลูกยังพยายามดุนแรงขึ้นสายเลยลองเผยอ เปิดปากออกนิดหนึ่งเจได้โอกาส รีบแหย่ลิ้นเข้ามาในโพลงปากของสายทันทีมือของเจเลื่อนขึ้นมาจับตรงหัวไหล่ ของสายดึงร่างสายให้แนบชิดติดกับร่างกายของเค้าทำให้หน้าอกของสายต้องแนบ เบียดกับแผงอกอันเปลือยเปล่าของลูกอย่างช่วยไม่ได้ทุกๆอย่างมันเกิดขึ้น อย่างรวดเร็วจนสายตั้งตัวไม่ทันและแล้วเจก็จูบสายอย่างดูดดื่มสายรู้สึกถึง ความแข็งแกร่งของท่อนลำของลูกชายที่พาดอยู่ตรงหน้าท้องของสายทุกอย่างแม้จะ เกิดขึ้นเพียงแค่ไม่กี่วินาทีแต่มันดูเหมือนกับว่านานเหลือเกินเมื่อหายตก ตะลึงสายถอนริมฝีปากออกผลักลูกออกเบาๆท่ามกลางความเสียดายของลูกที่เห็นจาก แววตาแล้วพูดว่า"ว้าวไหนใครบอกนะว่าไม่เคยจูบสาวๆมาก่อนจูบได้ขนาดนี้แม่ รับประกันได้เลยว่าลูกไม่มีอะไรต้องห่วงแล้วล่ะ"สายพูดพร้อมทั้งหัวเราะแก้ เขินเบาๆ"ผมทำถูกหรือเปล่าครับแม่?"ลูกถามเหมือนไม่ค่อยแน่ใจ"ลูกทำได้ดีจ๊ะ ดีมากทีเดียวจูบจนแม่แทบเคลิ้มเชียว"ประโยคหลังนี่สายพูดคนเดียวในใจนะค่ะ สายนั่งลงเจก็นั่งตามอย่างรวดเร็วพร้อมทั้งถอนหายใจยาวจนสายอดไม่ได้ต้องถาม ลูกว่าถอดหายใจทำไม"อีมแม่ครับจริงๆแล้วมันยังมีอีกหลายเรื่องที่ผมไม่ค่อย เข้าใจเกี่ยวกับเรื่องเซ็กครับผมหมายความว่าผมรู้เกี่ยวกับเรื่องการที่ ผู้หญิงท้องหรืออะไรพวกนี้แต่นอกเหนือจากนั้นแล้วผมแทบจะไม่รู้อะไรเลยผมไม่ สบายใจเอามากๆเลยครับ"อึมเอาล่ะสิไม่น่าแล่นกับไฟเลยค่ะสายคิดในใจจะทำยังไง ดีล่ะทีนี้พ่อเจนี่ดูท่าทางไม่เบาเลยร้ายนักได้คืบจะเอาศอกหลังจากนั้นสายก็ คิดหาวิธีว่าจะสอนอธิบายเรื่องเพศกับลูกอย่างไรดีก็สายถนัดแต่อ่านข่าวการ เมืองนี่ค่ะทำไงได้ล่ะวันต่อมาสายจึงเปิดInternet ดูWebsiteต่างๆก็เจอเวปที่เกี่ยวกับการขายซีดีอย่างว่าค่ะทำให้สายคิดว่าจะ สอนลูกจากซีดีพวกนี้คงจะใช้ได้สายก็เลยลองไปถามลูกเจดูว่าถ้าหากสายจะเปิด หนังเรทเอ็กส์แล้วนั่งดูพร้อมกับเค้าเพื่อที่จะอธิบายสิ่งต่างๆที่ลูกยังไม่ เข้าใจแบบนี้ลูกจะตกลงไหมเจก็ตกลงค่ะสายจึงสั่งซื้อซีดีมาจากเวปๆหนึ่ง 2-3แผ่นจากนั้นอีกประมาณ3วันเราก็ได้รับสินค้าเรา2คนจึงตัดสินใจที่จะนั่งดู ด้วยกันในคืนนั้นเลยในค่ำคืนนั้นเองหลังจากที่สายกับลูกรับประทานอาหารค่ำ เสร็จเรียบร้อยสายก็ขึ้นไปอาบน้ำและเปลี่ยนชุดว่าก็ว่าเถอะค่ะตั้งแต่ที่สาย จูบกับลูกในตอนบ่ายของวันก่อนแล้วสายเองกลับมีความรู้สึกร้อนรุ่มมีความต้อง การมากกว่าปกติซึ่งสายก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันค่ะว่าทำไมสายถึงมีความ รู้สึกความต้องการอะไรบางอย่างแปลกๆไปจากเดิมดังนั้นสายจึงตัดสินใจว่าจะทำ ให้ลูกตื่นเต้นสนใจกับบทเรียนนี้มากๆดังนั้นชุดที่สายเลือกใส่ในคืนนี้ จึงเป็นชุดนอนบางๆสีดำแบบซีทรูที่สายคิดว่าเซ็กซี่สักหน่อยค่ะซึ่งค่อนข้าง ที่จะเป็นชุดที่เปิดเผยเรือนร่างยิ่งเมื่อสายตัดสินใจโนบาร์ด้วยแล้วสายยืน มองสำรวจตัวเองในกระจกบานใหญ่ภายในห้องนอนอื้อหือชุดนี้มันบางและเปิดช่วงอก ค่อนข้างลึกหน้าอกสวยของสายเผยออกมาครึ่งเต้าทีเดียวแต่ก็ช่างเถอะเพื่อลูก สายคิดเข้าข้างตัวเองสายใส่กางเกงในลายลูกไม้สีดำบางๆที่เข้ากับชุดจากนั้น ก็แต่งหน้าบางๆทำผมให้ดูเข้ากันเมื่อหันไปมองกระจกอีกครั้งหนึ่งสายถึงกับ อึ้งเอ๊ะนี่เรากำลังทำอะไรอยู่สายทำตัวเองให้ดูเซ็กซี่เพื่อที่จะมาดูซีดี เอ็กส์กับลูกชายตัวเองพร้อมทั้งสอนลูกชายในเรื่องเพศไปด้วยสายก็เริ่มสับสน ตัวเองเสียแล้วจะสิ่งที่สายทำมันถูกหรือผิดกันแน่เอาล่ะสายตัดสินใจในเมื่อ ลูกต้องการที่จะเรียนรู้เกี่ยวกับเรื่องเพศสายนี่แหละที่จะเป็นคนที่จะสอน ลูกให้เข้าใจอย่างถูกต้องจะได้ไม่คิดอะไรผิดๆอีกสายสูดลมหายใจเข้าปอดลึกๆ เพื่อเรียกความมั่นใจคืนมาก่อนที่จะเดินลงบันไดไปข้างล่างเจซึ่งขณะนี้กำลัง นั่งดูรายการทางทีวีอยู่เมื่อเงยหน้าขึ้นมามองเห็นแม่ตัวเองลงมาจากบันไดถึง กับลุกขึ้นมองทันที"ว้าวแม่ครับแม่ดูสวยมีสเน่ห์มากที่สุดเลยครับ"สายยิ้ม เขินๆจากนั้นจึงเดินผ่านไปรินเบียร์แก้วใหญ่มาเพื่อดื่มเพราะสายเองรู้สึก ประหม่าและตื่นเต้นเอามากๆที่ลูกมองสายแบบตะลึงไปทั้งร่างกายขนาดนั้น"เอา ล่ะ"สายเริ่มต้นพูด"มานั่งใกล้ๆแม่บนโซฟานี่ซิ เราจะดูซีดีด้วยกันไม่ใช่เหรอและลูกจำได้ไหมว่าอะไรก็ตามที่ลูกไม่แน่ใจหรือ ไม่เข้าใจอย่าอายล่ะให้ถามแม่ทันทีตกลงไหมเจ?"เมื่อเข้าใจกันดีแล้วเราสอง แม่ลูกก็เริ่มเปิดซีดีดูกันหนังก็ถ่ายทำได้ไม่เลวนักคมชัดเริ่มโดยการที่ชาย หญิง2คนมีนัดกันจากนั้นหนังก็ดำเนินเรื่องอย่างรวดเร็วไม่นานคนทั้งสองก็จูบ กันลูบคลำซึ่งกันและกันค่อยถอดเสื้อผ้าของแต่ล่ะฝ่ายออกจนกระทั่งทั้งสอง เรือนร่างเปลือยเปล่าสายค้างไว้ตรงนี้แล้วถามลูกว่าที่ดูผ่านมาจนถึงตรงนี้ นั้นโอเคหรือเปล่า"ก็โอเคครับแม่"เจหยุดไปนิดหนึ่งจึงพูดต่อ"แต่แม่ครับ เมื่อเค้าลูบคลำหล่อนตรงเอ่อออตรง"เจชี้ไปที่หน้าอกของสาวในจอทีวี"ไม่ทราบ ว่าผมสามารถพูดตรงๆเลยได้หรือเปล่าครับแม่?"สายไม่อยากให้ลูกอ้ำอึงจึงบอกไป ว่า"ลูกพูดตรงๆได้เลยจ๊ะเจจะได้เข้าใจกันได้ง่ายขึ้น"ตกลงครับแม่คือว่าเวลา ที่ผู้ชายจะลูบคลำเต้านมของผู้หญิงเนี่ยควรจะทำยังไงครับเบาๆนุ่มนวลหรือ บีบ เค้นแรงๆ"สายก็อธิบายว่าผู้หญิงส่วนใหญ่จะชอบแบบนุ่มนวลคือลูบและบีบคลำเบาๆ ซึ่งจะทำให้ผู้หญิงมีความสุขมาก"นมนี่มันนุ่มหรือเปล่าครับแม่?คือผมสงสัยมา ตั้งนานแล้วครับว่ารสสัมผัสมันจะเป็นอย่างไรผมสามารถลองจับนมแม่สักหน่อยได้ ไหมครับ?"สายเองก็คิดไว้แล้วว่าต้องเป็นแบบนี้สายทำใจไว้แล้วค่ะถึงได้โนบรา ไงค่ะ"ก็ได้เจมาซิ"สายบอกลูกพร้อมทั้งปลดสายคล้องของชุดนอนออกจากไหล่เนียน ชุดนอนบางเบาค่อยๆไหลลงมาช้าๆเปิดให้เห็นถึงอกอวบ ที่ยังคงรัดรึงใจผู้ที่ได้เห็นหัวนมของสายตอนนี้ค่อนข้างตื่นตัวต่อหน้าลูก ชาย เจค่อยๆ ยื่นมือมาอังและจับเบาๆจากนั้นเค้าก็เริ่มบีบค่อยๆ ลูบมาถึงหัวนมหนีบขยี้หัวนมของสายที่แข็งขึ้นมาด้วยปลายนิ้วมือและนิ้วชี้ทำ ให้มันยิ่งโตและแข็งขึ้นไปอีก"หน้าอกแม่ดูดีจังเลยครับทั้งนุ่มทั้งเนียน "สายบอกเจว่าผู้หญิงจะชอบเมื่อคนรักดูดไซ้หัวนมพวกหล่อนเบาๆและถ้าเจอยากจะ ลองดูแม่ก็ไม่ว่าหรอกนะเจไม่รอช้ารีบจูบหน้าอกสายพร้อมทั้งงับเอาหัวนมเข้า ปากในทันทีเริ่มจากข้างซ้ายย้ายไปข้างขวาโดยที่มือก็ไม่ยอมให้ว่างคอยบีบนม ข้างที่ว่างของสายเล่นอยู่ไปมาสายรู้ค่ะว่ามันเป็นสิ่งที่ไม่สมควรที่ปล่อย ให้ลูกชายทำกับสายแบบนี้แต่ว่าความรู้สึกจริงๆของสายก็รู้สึกเสียวสยิวไปกับ รสสัมผัสของลูกเหมือนกันสำหรับลูกที่บอกว่าไม่เคยสัมผัสอกสาวมาก่อนนั้นเจทำ ได้นิ่มนวลมากสายก้มลงมองดูลูกดูดดุนหัวนมอย่างเร้าใจ"เจ ครั้งสุดท้ายที่ลูกได้ดูดนมแม่มันเป็นครั้งที่ลูกดื่มนมจากอกแม่ยังเป็นเด็ก น้อย"สายดันหัวลูกออกจากหน้าอกเบาๆ"พอหรือยังจ๊ะพ่อหนุ่มน้อย"สายบอกลูก"ได้ เวลาดูกันต่อแล้วล่ะจ๊ะ"เราหันกลับมาสนใจดูหนังกันต่อโดยที่สายเองก็ไม่ได้ ดึงเสื้อขึ้นมาใส่ยังคงให้มันค้างคาอยู่บนหน้าท้องไปอย่างนั้นในทีวีเป็นภาพ ของสาวสวยกำลังช่วยปลุกอารมณ์ชายหนุ่มร่างกายกำยำอาวุธของเค้าแข็งชูชันอยู่ ในอุ้งมือของหญิงสาวเธอก้มตัวลงไปหามันแล้วเริ่มใช้ปลายลิ้นโลมเลียจูบและอม เข้าไปในที่สุดดูท่าทางแล้วหล่อนพยายามจะอมเข้าไปให้มันลึกจนแทบจะหมดทั้งลำ ทีเดียวสายค้างหนังไว้ถึงตอนนี้แล้วถามเจว่าเข้าใจสิ่งที่เห็นบ้างหรือเปล่า เจบอกกับฉันว่าเค้ามักจะช่วยตัวเองเป็นประจำซึ่งไม่รู้ว่ามันผิดหรือเปล่า "มันเป็นธรรมชาติของผู้ชายในช่วงอายุเท่าๆลูกจ๊ะเจที่จะช่วยตัวเองผู้หญิง ทั่วไปก็ทำเช่นกัน"เจมองฉันแล้วยิ้มๆทำเจ้าเล่ห์ถามว่า"แล้วแม่ทำแบบนั้น หรือเปล่าครับ"สายก็ตอบลูกไปตามความจริง"ใช่เจแม่ก็ทำบ้างในบางครั้งลูกต้อง เข้าใจนะจ๊ะตอนที่พ่อของลูกยังมีชีวิตอยู่นั้นเรามีความสุขเรื่องเซ็กกัน บ่อยมากแม่รักพ่อของลูกมากจ๊ะพ่อของลูกเป็นคนที่เก่งในเรื่องนี้เค้าทำให้ แม่มีความสุขแทบจะขาดใจในแต่ละครั้งมันทำให้แม่รู้สึกโหยหามากเหลือเกิน ตั้งแต่ที่แม่สูญเสียพ่อของลูกไปแม่ก็ไม่เคยมีใครอีกเลยเมื่อแม่มีความต้อง การการช่วยตัวเองเป็นหนทางเดียวที่แม่จะสามารถทำได้จ๊ะลูก"แต่ทว่าผู้หญิง เค้าช่วยตัวเองกันยังไง?น้า"เจถามอย่างสนใจ"แน้แม่ว่าเราค่อยคุยเรื่องนั้น ทีหลังเถอะจ๊ะ"สายพูดกับลูก"แต่ตอนนี้แม่อยากให้ลูกทำให้แม่ดูสิว่าลูกทำยัง ไงเวลาลูกช่วยตัวเองลูกอยากจะทำให้แม่ดูไหมจ๊ะ"แทบไม่ต้องพูดซ้ำเจรีบลุก ขึ้นถอดกางเกงทันทีเมื่อกางเกงลดต่ำลงเจ้ามังกรร้ายที่แฝงตัวอยู่ภายในก็ดีด ผึงออกมาคลายความอึดอัดอย่างรวดเร็วสายเองถึงกลับเป็นฝ่ายต้องนิ่งตะลึงใน ความใหญ่ยาวของเจ้ามังกรคะนองตัวนี้ทั้งอ้วนทั้งยาวกะประมาณด้วยสายตาเกือบๆ จะ7นิ้วได้มั้งเจนั่งลงข้างๆสายเห็นอาวุธเค้าตั้งตะง่านชี้โด่อย่างชัดเจน "แม่เคยช่วยทำให้พ่อหรือเปล่าครับ?"เจถามอย่างใคร่รู้เมื่อเห็นสายนั่งจ้อง มองควยลูกแน่นิ่ง"แม่ลองทำให้ผมหน่อยจะได้ไหมครับ?"สายเอื้อมมือไปกำแก่นกาย ของลูกชายไว้หลวมๆจากนั้นจึงค่อยๆสาวมือช้าๆอยู่สักครู่หนึ่งมองหน้าลูกชาย แล้วเหมือนกับลูกจะเสียวมากทำปากจู๋เชียวสายกลัวลูกน้ำแตกใส่มือเลยรีบปล่อย มือ ออกแต่เจกลับเบียดเข้ามาหาอีก"แม่ครับอูยยยในหนังผมเห็นหล่อนจูบเอ่อออผม หมายถึงหล่อมอมควยของผู้ชายเข้าไปในปากด้วยนะครับแม่ครับผมอยากลองแบบนั้น บ้างจังนะครับแม่?"เอ้าก็ได้เจแม่จะทำให้แต่แค่นิดเดียวนะตกลงไหม?"สายก้มลง ไปที่ลำควยของลูกอย่างเสียไม่ได้ค่อยๆเริ่มเลียและจูบท่อนควยของลูกเบาๆจาก นั้นก็ค่อยๆเลียจากปลายโดนสู่ส่วนหัวของลำควยอย่างช้าๆเอาลิ้นวนรอบๆหัวควย 1รอบแล้วค่อยๆอมหัวควยเข้าไปนิดหนึ่งพอพ้นส่วนหัวหยักแล้วดูดเบาๆก่อนที่จะ เอาปากออกโดยคิดว่าจะทำให้ดูเพียงแค่นี้พอแล้ว"ได้โปรดครับแม่ทำต่ออีกหน่อย นะครับอย่างเพิ่งหยุดครับซีดดดผมเสียวมากเลยแม่ครับได้โปรดเถอะครัฐอูยยยยย "เจขอร้องแม่ของตนเองสายเองนั้นเงยหน้าขึ้นมองตาลูกชายแล้วก็ให้รู้สึกสงสาร ยิ่งนักก็เลยต้องก้มหน้าลงไปอีกครั้งคราวนี้สายไม่รอช้าที่จะอมท่อนควยใหญ่ เข้าไปจนแทบจะหมดทั้งลำพร้อมทั้งพลิ้วลิ้นดูดเลียไปทั่วทั้งลำควย เจครางกระเส่าอย่างสุดเสียวในขณะเวลาเดียวกันนั้นสายเองก็รู้สึกถึงมือของ ลูกชายที่ล้วงมาขยี้ขย้ำหน้าอกสาย รวมทั้งบี้หัวนมของสายเล่นอย่างทนไม่ได้ตอนนั้นสายเองก็เริ่มมีอารมณ์ร่วมไป ด้วยและโดยที่ไม่ได้ตั้งตัวขณะที่สายกำลังดูดควยลูกอย่างเมามันอยู่นั่นเอง เจลูกรักก็น้ำแตกพุ่งเข้าใส่โพลงปากสายอย่างรวดเร็วน้ำควยอุ่นๆพุ่งแรงสู่ ปากสายอย่างเนืองนองและรุนแรงอย่างไม่ได้ตั้งตัวจนสายสำลักน้ำควยของลูก เมือกไปทั้งปากสายรีบดึงหน้าตัวเองออกพร้อมทั้งป้วนน้ำควยลูกออกมาใส่มือมอง ไปเห็นควยลูกเต้นกระดกงึกๆพร้อมกับน้ำควยยังคงพุ่งออกมาปรี๊ดๆไม่หยุด"เจ ทำไมลูกทำแบบนี้ลูกไม่ควรที่จะทำแบบนี้นะลูก"สายดุเค้าเจมองหน้าสายอย่าง กลัวๆท่าทางเค้าก็เสียใจเหมือนกัน"แม่ครับขอโทษครับแม่อย่าโกรธผมเลยนะครับ คือแบบว่ามันเกิดขึ้นรวดเร็วมากผมก็ไม่ทันตั้งตัวจริงๆครับ"สายกลับไปนั่ง พิงโซฟาอย่างอ่อนใจพร้อมๆทั้งป้ายน้ำควยลูกออกจากใบหน้า"แม่ไม่ได้โกรธลูก หรอกจ๊ะเพียงแต่ว่าผู้หญิงบางคนไม่ชอบที่น้ำของผู้ชายเสร็จคาปากของพวกเธอ ลูกต้องบอกและควรถามความสมัครใจก่อนเมื่อลูกรู้สึกว่าลูกจะถึงจุดสุดยอดซึ่ง ผู้หญิงที่ทำรักด้วยปากให้ลูกอยู่ก็จะได้เตรียมพร้อมที่จะรับน้ำรักจากลูก ที่พุ่งออกมาถ้าเธอไม่รังเกียจน้ำรักของลูกเข้าใจไหมจ๊ะ"เจนั่งลงด้วยท่าทาง เสียใจทำให้สายสงสารลูกจนอดที่จะต้องปลอบอีกไม่ได้"ดูซีแม่ไม่ได้โกรธลูก เสียหน่อยไม่เชื่อเดี๋ยวแม่จะทำอะไรแบบพิเศษในแบบที่แม่เคยทำให้กับพ่อของ ลูกมาก่อนให้ดูนะจ๊ะพ่อของลูกชอบแบบนี้มากรู้ไหม"สายก้มลงไปหาควยลูกอีก ครั้ง ตอนนี้ควยของลูกก็ยังอยู่ในสภาพอ่อนลงเล็กน้อยลำควยติดเต็มไปด้วยน้ำควยที่ แตกออกมาเมื่อสักครู่เยิ้มเต็มไปหมดสายเริ่มต้นเลียทำความสะอาดหัวควยอย่าง ชำนาญเลียไปจนทั่วลิ้นสายตวัดเอาน้ำควยที่เหลือเข้าปากเลียอย่างเอร็ดอร่อย กลืนกินจนแทบไม่เหลือไม่นานนักท่อนควยยักษ์ก็กลับผงาดแข็งแกร่งเป็นมันวับ ชุ่มไปด้วยน้ำลายของผู้เป็นมารดาสายเลียส่งท้ายโดยใช้ลิ้นไล้ตรงรูเยี่ยววน ไปมาแล้วหยุดยกตัวขึ้นนั่งมองหน้าลูกเห็นนั่งเสียวอ้าปากค้างจนอดไม่ได้ต้อง โผเข้าไปจูบปากลิ้นของลูกควานเข้ามาพันกับลิ้นของสายอย่างเมามันเร่าร้อน "ขอบคุณครับแม่มันเป็นสิ่งที่วิเศษสุดเท่าที่ผมเคยเจอมาเลยและผมจะจดจำทุก สิ่งทุกอย่างไว้ตลอดไปครับ"เจกล่าวในขณะที่มองหน้าคุณแม่ยังสาวของตน เองอย่างซาบซึ้ง

เมื่อเราถอนปากออกจากกันเราสองคนแม่ลูก ยังคงนั่งดูบทรักในจอ กันต่อไปตอนนี้เจเริ่มที่จะกล้ากับสายมากขึ้นเค้าเข้ามานั่งเบียดชิดร่างกับ สายมือข้างหนึ่งก็เลื่อนขึ้นมาโอบไหล่สายไว้ส่วนอีกมือที่เหลือก็เกาะกุม หน้าอกอูมของสายไว้เต็มๆมือในจอภาพกำลังฉายไปถึงตอนที่ฝ่ายชายกำลังซุกหน้า อยู่ตรงหว่างขาของฝ่ายหญิงทั้งเลียหีทั้งเม้มแคมทั้งดูดปลายยอดแตดสายกดค้าง หน้าจอไว้อีกครั้งเจหันมามองหน้าสายเงียบๆไม่พูดอะไร"ผู้หญิงจะชอบมากเจ เมื่อโดนผู้ชายใช้ปากโลมเลียที่ส่วนนั้นเอ่อตรงหอยมันทำให้พวกหล่อนรู้สึก เสียวสยิวแทบขาดใจ"เจหัวเราะออกมาเบาๆเมื่อได้ยินสายพูดแบบนั้น"ขำอะไรหือ พ่อเจ"สายถามอย่างสงสัย"ไม่มีอะไรครับแม่เพียงแต่ได้ยินแม่พูดว่าหอยผมว่า มันฟังดูตลกๆผมเคยอ่านจากหนังสือที่เค้าเรียกกันตรงๆว่าหีผมจะเข้าใจได้ ชัดเจนกว่านะครับ"ก็ได้เจต่อไปเราจะพูดกันตรงๆถ้าลูกต้องการคือแม่เพียงแต่ อยากจะบอกลูกว่าผู้หญิงจะมีความสุขมากในขณะที่ฝ่ายชายเลียหีเลียแตดให้เธอ เป็นไงฟังดูดีขึ้นไหม?"อึมซีดดดเลยจ๊ะแม่จ๋ามันได้อารมณ์ดีจังที่ได้ฟังแม่ ซึ่งเป็นนักข่าวผู้ประกาศข่าวคนดังปกติพูดจาไพเราะเพาะพริ้งมาพูดอะไรตรงๆ แบบนี้อูยยยแม่ครับขอผมลองกับหีของคุณแม่บ้างได้ไหมครับ?"อุ้ยจะมาลองอะไร กับหีของแม่จ๊ะ"ก็ขอลองเลียหีเลียแตดปาดควานลิ้นไปทั่วๆรูหีและร่องแคมแม่นะ สิครับซีดดดพูดตรงๆแบบนี้แล้วผมเสียวจังเลยครับแม่"อย่าว่าแต่ลูกเลยสายเอง ได้ฟังได้ยินคำพูดเหล่านี้ออกจากปากลูกแล้วรูหีขมิบหลั่งน้ำเงี่ยนออกมา เยิ้มร่องเยิ้มแคมหีไปหมดเหมือนกันเมื่อเค้ารุกเร้าอ้อนวอนอีกครั้งสายถึง กับต้องถอนหายใจยาวๆก็สายเองไม่คาดคิดว่าเรื่องราวจะเลยเถิดมาถึงขั้นนี้นี่ ค่ะตอนแรกสายแค่อยากจะอธิบายให้กับลูกฟังเท่านั้นนึกไม่ถึงว่าลูกดันอยากจะ ลองทำดูจริงๆเอาล่ะไหนๆเราก็เดินหน้ามาไกลถึงขนาดนี้แล้วใจหนึ่งก็ไม่อยากทำ ต่ออีกใจหนึ่งก็ไม่อยากให้ลูกต้องเสียความรู้สึกในตอนท้ายๆในที่สุดด้วยความ รักลูกสายก็ตัดสินใจยอมให้ลูกได้ทำตามความต้องการสายสูดลมหายใจลึกๆอีกครั้ง ก่อนที่จะตอบลูก"ก็ได้ลูกแต่แม่ไห้ลูกทำแค่นิดหน่อยแป๊บเดียวพอนะเมื่อแม่ บอกว่าพอลูกก็ต้องหยุดนะจ๊ะลูกต้องรับปากแม่นะ"สายบอกลูกให้มานั่งคุกเข่า อยู่บนพื้นข้างหน้าตรงหว่างขาของสายสายเอื้อมมือไปถอดเสื้อของลูกออกไปทาง ศีรษะเมื่อเสื้อหลุดออกไปจากร่างทำให้เวลานี้ลูกชายสุดหล่อของสายพาร่างกาย อันเปลือยเปล่ามาคุกเข่าอยู่ตรงหน้าของสายแล้วสายลุกขึ้นปลดชุดนอนที่คาอยู่ ที่สะโพกให้ลื่นหลุดออกไปจากร่างกายสาวตามด้วยการรูดกางเกงชั้นในลายลูกไม้ ตัวบางสีดำออกช้าๆร่างกายของสายตอนนี้ไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเช่นเดียวกับลูก ชาย โดยสายเอง อกตั้งสะโพกผายงอนอยู่เบื้องหน้าลูกจากนั้นสายค่อยๆนั่งลงบนโซพาค่อยๆแยกขา ออกจากกันช้าๆเพื่อให้ลูกชายของสายได้เห็นเนินหีของสายชัดๆ"ผมควรทำอะไรต่อ ไปครับคุณแม่ผะผมไม่ค่อยมั่นใจ"สายก้มหน้าลงมองไปที่ลูกชายเห็นเค้าค่อยๆ เลื่อนใบหน้าเข้าไปใกล้เนินหีของสายช้าๆจากนั้นก็ค่อยๆดมไปรอบๆแคมหีที่มี เมือกเยิ้มปริ่มตลอดทั้งแนวของร่องหีสวยนั้นดูเหมือนว่าลูกชายสายจะชอบกลิ่น มันเป็นพิเศษเพราะสายเห็นเค้าวนจมูกไปมารอบๆพร้อมทั้งสูดลมหายใจรับกลิ่นคาว หีของแม่ตัวเองเข้าไปอย่างแสนปราบปลื้ม"เอาล่ะเจลูกน่าจะเริ่มจาการที่ค่อยๆ ใช้ปลายลิ้นเลียไปรอบๆกลีบหีของแม่สิค่ะ"สายบอกขั้นตอนออกไป"เลียให้มัน เปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายของลูกซีจ๊ะจากนั้นถ้าหากว่าลูกชอบมันจริงๆล่ะก้อแม่ อนุญาตให้ลูกเอาลิ้นของลูกสอดลึกเข้าไปภายในรูหีของแม่ได้นะค่ะหรืออาจจะใช้ นิ้วชี้สอดเข้าไปภายในรูหีเบาๆก็ได้แม่ไม่ว่าหรอกจ๊ะลองดูซีจ๊ะแล้วลูกจะชอบ มัน"สายแอนตัวพิงตัวไปข้างหลังเพื่อดูลูกชายคนเก่งทำตามที่แม่ของเค้าสอน ความเสียวตรงปลายแตดของแม่ก่อตัวอย่างรวดเร็วเมื่อเจเริ่มต้นโลมเลียเนินหี ของหล่อนแน่นอนถึงแม้ว่าเจจะยังไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อนแต่เมื่อเค้าลง มือทำได้ไม่นานความชำนาญและความพลิ้วของลิ้นของชายหนุ่มก็เป็นไปอย่างเป็น ธรรมชาติเจเริ่มเอาลิ้นเลียระรัวขึ้นบางครั้งก็แหย่ควานเข้าไปภายในรูหี อย่างเมามัน"เจจ๋าเจลูกแม่เอานิ้วของลูกสอดเข้าไปในรูหีของแม่สิค่ะเหมือนที แม่สอนไงอูยยย"สายเริ่มที่จะเหลือทนในความเสียวที่ลูกชายกำลังมอบให้"แบบนี้ ใช่ไหมครับ"เจเงยหน้าขึ้นถามเบาๆอย่างตั้งใจ"ผมทำถูกหรือเปล่าครับ?"สายอยาก จะครางกรีดร้องดังๆด้วยความเสียวซ่านที่ได้รับแต่เนื่องด้วยไม่อ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

win06

::Snap:: ::Reader::
สุดยอด  ขออ่าน รั่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ