ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อารมณ์ความปรารถนา ตอนที่ 2 (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 04, 2016, 06:23:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ตอนที่ 2 : เริงรักหนุ่มคนงาน

หลังจากที่เชิดปิดร้านแล้ว เจ๊เกดก็ลุกจากโต๊ะไปทำท่าจะเดินขึ้นไปชั้นบน แต่พลันนายเชิดก็ดึงตัวนายสาวมากอดทางด้านหลังและใช้ปากและจมูกที่มีหนวดครึ้มไซ้ไปตามซอกคอขาวเนียนอย่างหิวกระหายเพื่อเป็นการกระตุ้นอารมณ์สวาทของนายสาวให้ลุกโชนเต็มที่ มือใหญ่ๆสากๆของคนงานที่กรำงานมาอย่างหนักค่อยๆบีบคลึงเต้าอวบใหญ่ของเกดอย่างนิ่มนวลนอกเนื้อ ส่วนเป้าล่างนั้นตอนนี้ควยแข็งแน่นอัดเป็นลำภายในกางเกงยีนส์ก็ค่อยๆกระเท้าบั้นท้ายอวบใหญ่ของนายสาวช้าๆเนิบๆ เจ๊เกดแหงนหน้า เผยอปากพ่นลมหายใจออกมาเบาๆ เสียงกระเส่า ร่องหีที่โดนควยนายเชิดกระเด้าช้าๆแบบงัดๆขึ้น มีน้ำเสียวเอ่อล้นออกมาจนแฉะ

"อูย ซีดส์ เชิดให้เจ๊ไปอาบน้ำก่อนดีกว่านะจ๊ะ หรือเชิดจะขึ้นไปช่วยเจ๊อาบก็ได้นะ อูย" เชิดเอื้อมมือซ้ายลงมาคลึงที่โหนกหีของเกดนิ้วกลางเขี่ยและลูบขึ้นลงที่ร่องหีเบาๆ
"หีเจ๊เริ่มแฉะแล้วนี่ครับ กลิ่นตัวเจ๊หอมจะตาย ไม่ต้องรีบอาบน้ำหรอกครับ เจ๊รู้มั้ย ผมแอบมองเจ๊มานานแล้วนะ เจ๊ใส่ชุดนี้ทีไรผมกลับไปชักว่าวทุกที กางเกงรัดรูปแบบนี้ มันรัดหีโหนกๆของเจ๊จนเป็นร่องหีเลยเจ๊ ถามจริงเจ๊ตั้งใจใส่โชว์ผมมั้ยครับ"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]" ก็นิดหน่อยแหละ เป็นไงล่ะเห็นมองทุกวันแข็งทุกวันเจ๊รู้นะ เห็นเป้าตึงตลอดเลย อูย บี้หีเจ๊แรงๆจ๊ะเชิด"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"เจ๊ครับ ผมถามเจ๊จริงๆ ทำไมเจ๊ชอบมองเป้าผมครับ  ผมก็แค่คนงานอีสาณคนนึงเอง รึว่าเจ๊มีความหลังอะไรฝังใจรึเปล่าครับ แฟนเก่าเจ๊ชอบใส่ยีนส์รัดเป้าเหรอคำถามนี้ของเชิดทำให้เกดหวนนึกถึงอดีตครั้นเมื่อยังเรียนมัธยมปลายอยู่ สาวเกดในวัยสิบหกปีนั้นภายใต้ชุดนักเรียนขาวสะอาดกลีบกระโปรงเรียบยกริบเหมือนเช่นลูกสาวคนรวยทั่วไป เกดเป็นเด็กเรียนและเป็นดาวโรงเรียนที่ชายหนุ่มทั้งในและนอกโรงเรียนรุมจีบ แต่เกดก้ไม่ได้สนใจใครเป็นพิเศษ ซึ่งคนทั่วไปคงมองว่าเกดคงไม่สนใจเรื่องรักๆใคร่ๆ แต่หารู้ไม่ว่าชายหนุ่มผู้โชคดีที่เกดพลีใจและกายให้กลับไม่ใช่หนุ่มหล่อขาวตี๋ทั้งหลายที่มาจีบ กลับเป็นไอ้น้อย ชายวัยรุ่นเด็กแวนท์วัยยี่สิบปี หน้าคม ผิวคล้ำ มาดกวนตีน หลานชายของลุงชุบที่มาเป็นคนงานที่ร้านนั่นเอง เกดนึกกลับถึงวันคืนที่ได้เย็ดกับไอ้น้อยมันช่างตื่นเต้น วาบหวาม เสียวซ่านไม่คลาย ภาพอดีตยามที่ไอ้น้อย พาเกดขับรถไปใต้สะพานแถบชานเมือง ภาพที่เกดยืนแอ่นก้นขาวอมชมพู งามงอน ร่นกางเกงในสีขาวลงแค่เข่า กระโปรงนักเรียนสีน้ำเงินถูกเลิกขึ้นไปอยู่ที่เอว ไอ้น้อยนั้นเพียงแค่รูดซิบกางเกงยีนส์ที่รัดเป้าอยู่ลงแล้วปล่อยดุ้นควยสีทะมึน หัวสีแดงบานใหญ่ ยาวเกือบหกนิ้วออกมา กระแทกเข้าออกในรูหีน้องเกดคาชุดนักเรียนอย่างเมามัน ส์
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เจ๊เกดตื่นจากภวังค์เมื่อเชิดประคองมาให้เจ๊นั่งบนโต๊ะทำงาน พร้อมกับแยกขาเจ๊เกดออกแล้วทรุดตัวลงไปเลียหีเจ๊เกดผ่านกางเกง Disco Pantตัวบาง แลบลิ้นเลียฉกรัวๆ จนเจ๊เกดก้นลอยส่ายไปมาแหงนหน้าคราง "อึ๊ๆๆๆๆ" พร้อมกับเอามือลูบหัวนายเชิดอย่างหลงใหลในลิ้นสากๆของมัน  เชิดค่อยๆถอดกางเกง disco pant ของเจ๊เกดออกช้า พร้อมกับใช้สายตาโลมเลียขาขาว เนียนและโคกหีที่มีขนหมอยสีดำดกซ่อนอยู่ภายใต้กางเกงในสีขาวลายลูกไม้บางๆของ วิคตอเรีย ซิเครต อย่างใจเต้นไม่เป็นจังหวะ  เจ๊เกดเองเมื่อเห็นเชิดตะลึงกับโคกหีตัวเอง จึงเติมเชื้อไฟด้วยการเลิกเสื้อขึ้นเหนือราวนมเพื่อโชว์เต้าอวบเต่งตึง หัวนมคล้ำนิดๆ แข็งชูชัน ท้าสายตานายเชิดให้เงี่ยนง่านกำลังสอง เชิดโน้มตัวลงไปดูดเลียหัวนมเจ๊เกดและ ใช้มือสากๆบี้คลึง สะกิดหัวนมเจ็สลับกัน ท่อนล่างที่ตอนนี้ท่อนควยยาวใหญ่ และแข็งกว่าเก่านั้นทิ่มและเสียดสีกับเม้ดแตดเจ๊เกดที่ยื่นออกมาสัมผัสกับกางเกงใน ทำให้เจ๊เกดเสียวซ่านจนทนไม่ไหวร้องครางออกมา "โอวว์ อะ ซีด เชิด อะ เจ๊เงี่ยนมากเลยจ๊ะ" เชิดจึงกระเด้าตูดเพื่อให้เจ๊เกดเงี่ยนมากขึ้นไปอีก
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เชิดค่อยถอดกางเกงในออกพร้อมกับแยกขาเจ๊เกดออกทำให้ตอนนี้หีของนายจ้างสาวที่เค้าเฝ้าแอบมองนอกกางเกงทุกวัน และกลับห้องไปจินตนาการและชักว่าวถึงบ่อยๆ กำลังอ้ากลีบเต่ง น้ำเงี่ยนใสๆเอ่อล้นที่ปากรู ท้าทายลิ้นและควยอยู่แล้ว ตอนนี้เชิดไม่มีอะไรจะพูดทั้งนั้น ก้มหน้าลงแล้วแลบลิ้นเลียกลีบหีแคมนอกเจ๊เกดขึ้นลงเบาๆ 
[backcolor=#ffffff][/backcolor]" อ๊าส์ อ๊ะ อ๊ะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ " เจ๊เกดได้แต่ครางพร้อมกับส่ายตูดผายร่อนส่ายหีสู้ลิ้นนายเชิด มือขวาบี้หัวนม ส่วนอีกมือเชิดใช้นิ้วกลางคลึงที่รูตูดของเจ๊เกดไปด้วย ใครโดนแบบนี้รับรองติดใจทุกราย ไม่ว่าเด็กมัธยม แม่หม้าย สาวแก่ คุณหนู หรือเจ๊เกดคนสวย รสชาติของเซ็กซ์ที่ตื่นเต้นนี้ ลิ้นเชิดค่อยๆสัมผัสขอบข้างด้านในกลีบเนื้อ เชิดพยายามให้ลิ้นสัมผัสเนื้อในให้ลึกเท่าที่ทำได้ โดยเฉพาะติ่งแตดที่ยื่นออกมานอกแคม เลียไปแต่ละทีทำให้เกดเสียวอย่างบอกไม่ถูก ทำให้เจ๊เกดทนไม่ไหวอีกต่อไป เจ๊เกดกระตุกเกรงเด้งหีใส่ลิ้นเชิด
[backcolor=#ffffff][/backcolor]" อ๊าส์ อ๊ะ อ๊ะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เชิดๆๆๆ เชิดจ๋าเกดจะแตกแล้ว อ๊ะ อ๊ะๆๆๆ โอวววววว์" เจ๊เกดเกรงตัวขมิบหีถี่ๆน้ำเมือกสีขาวใส่ทะลักออกมาซึ่งนายเชิดก็เลียและดูดกลืนเข้าปากไปทุกหยด เจ๊เกดลูบหัวนายเชิดอย่างหลงใหล รสชาติกามจากคนงานหนุ่มที่ตื่นเต้น การแอบเล่นชู้กับคนงานแบบนี้ช่างเป็นเซ๊กซ์ที่ตื่นเต้น ร้อนแรงและสะใจเหลือเกิน
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เชิดถอนปากขึ้นมาและพูดว่า "หีเจ๊สุดยอดมากเลยครับ ยิ่งเลีย ยิ่งดูดยิ่งมันส์ ผมอิจฉาเฮียเอกจริงๆครับที่ได้เจ๊เกดเป็นเมีย"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"เชิดนี่นอกจากควยจะหวานแล้วยังปากหวานอีกนะ เชิดเรื่องที่เราเย็ดกันเชิดเก็บเป็นความลับได้มั้ยจ๊ะ เพราะเจ๊กับเฮียก็รักกันดีนะ เจ๊อยากให้เรื่องระหว่างเราเป็นแค่เรื่องเซ็กซ์อย่างเดียว พอเสร็จเราก็เป็นเจ้านายกับลูก จ้างเหมือนเดิม เชิดสัญญากับเกดได้มั้ยจ๊ะ"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"แน่นอนครับเจ๊ ผมก็เคารพเฮียเอกเหมือนพี่ชายแท้ๆ ผมสัญญาว่าเรื่องนี้จะเป็นความลับสุดยอด เชื่อใจไอ้เชิดเถอะครับเจ๊ว่าแล้วไอ้เชิดก็โน้มตัวลงไปดูดปากกับเจ๊เกด นิ้วมือก็คลึงบี้เม็ดแตดพร้อมกับแยงนิ้วกลางเข้าอออกๆในรูหีที่ฉ่ำเยิ้ม เจ๊เกดเองมือซ้ายก็ลูบไล้ที่หน้าอกกำยำ ส่วนมือขวาก็กำลังกระทอกควยพร้อมทั้งเอานิ้วเขี่ยที่หัวบานจนนายเชิดต้องกระตุกก้นเด้าควยตามทุกครั้ง
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"เกดไม่ไหวแล้วเชิด อูย ซีดส์ เย็ดเกดเถอะนะจ๊ะ" เชิดทำท่าจะถอดกางเกงยีนส์ แต่เจ๊เกดบอกห้ามว่าไม่ต้องถอด
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เชิดจึงถามขึ้นมาว่า "เจ้ยังไม่ตอบคำถามผมเลยนะว่าทำไมถึงชอบมองเป้าผม" เกดมองหน้าเชิดแบบอายๆเหมือนซ่อนความลับไว้   "เชิดเย็ดเกดเถอะ"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เชิดเอาควยค่อยๆจอปลายหัวถอกบานร่าเข้าหีของเจ๊เกดค่อยๆดับหัวเข้าไปแค่คอขะหยัก "แฟนเก่าเจ้ชอบเอาแบบนี้เหรอครับ" เกดเสียวจนได้แต่พยักหน้าตอบรับ   "มันเป็นใครเหรอครับเจ๊เชิดยังไม่ยอมเอาควยดันเข้าหอยเกด วนเวียนแค่หัวกับปลายขะหยักไม่ยอมสอดใส่ซักที   "ถ้าเจ้ไม่บอกผมผมจะทำให้เจ้เงี่ยน จนคลั่งเลย"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"ใส่เข้ามาเถอะเชิดได้โปรด เกดอยากจนไม่ไหวแล้ว" ไอ้เชิดยังคงกระตุ้นอารมณ์ให้เจ๊กระสันต์โดยการเขี่ยติ่งแตดแต่ยังไม่ยอมเย็ดสักที เจ๊เกดทนไม่ไหวจึงเปิดเผยความลับออกมา
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"ชื่อน้อยนะเชิด เป็นลูกคนงานที่ทำงานในร้านนานมาแล้ว ตอนสมัยเกดยังเรียนมัธยมน่ะจ๊ะ อูย เสียว"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]ไอ้เชิดได้ยินดังนั้นก้ตื่นเต้นสุดๆที่ได้รู้ว่าเจ๊เกดครั้งนึงเมื่อยังเป็นเด้กนักเรียนเคยเย็ดกับคนงานในร้านมาแล้ว มันทำให้ไอ้เชิดกระหยิ่มใจและแน่ใจว่าที่เจ๊เกดแอบเล่นชู้กับมันเพราะเกิดจากอารมณ์ความต้องการเบื้องลึกในจิตใจที่โหยหา หาใช่แค่อารมณ์พาไปชั่วครั้งชั่วคราวไม่  เชิดค่อยๆกดท่อนควย ที่ยาว ใหญ่ อวบอ้วน ดำเมื่อมเข้ารูหีเจ๊เกดช้าๆ กระเด้าตูดเข้าออกๆๆ กลีบหีอ้าอมรัดท่อนควยของเชิดไว้แน่น ผลุบเข้ายามควยดันเข้าและลู่ออกตามควยเมื่อชักออกมา ทั้งคู่ครางซีดซาดส์ลั่นร้าน เสียงหนอกกระทบกันดัง ผับๆๆๆๆๆ นมใหญ่สองเด้าโดนมือสากๆ บีบเค้นอย่างเบามือ หัวนมโดนดูดเลียสลับกัน รสชาติความเสียวนี้เกดไม่ใช่ว่าไม่เคยได้รับหากแต่ครั้งนี้มันทั้งเสียว ตื่นเต้น สะใจ มากที่สุด บรรยากาศทุกอย่างช่างเป็นใจเหลือเกินเมื่อภายนอกร้านฝนตกกระหน่ำทำให้ทั้งคู่ร้องคราง ประสานเสียงเสียว ของคนงานเจนเชิงกามกับนายจ้างสาวสวยที่ร่านสวาทเกินใครจะคาดถึง
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เชิดกระเด้าควยแรงขึ้นๆๆๆ "  ผมกับไอ้น้อยใครเย็ดมันกว่ากันครับเจ๊"     "อูย อาว์ อ๊ะๆๆๆ ชะ เชิด จ๊ะ อ๊ะๆๆ เชิดเย้ดมันส์กว่า อึ๊บ อึ๊ยยย ซีดส์ อ๊ะๆๆๆๆ ควยทั้งใหญ่ ทั้งยาววก่า แน่นหีเจ๊ อูย ซีดส์ อ๊ะๆๆๆ"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"คิดถึงมันซินะครับเจ๊"   เชิดซอยกระแทกลำควยเข้ารูเกดพร้อมทั้งโยกข้างไปมาให้ปลายหัวครูดฝนังเนื้อด้านซ้าย และด้านขวาคว้านไปมาชักควยเข้าออกเกือบสุดและดันเข้าสลับช้าเร็ว ด้วยชั้นเชิงของผู้เจนกาม  "อูยเชิด เกดเสียว ซีดส์  เย็ดแรงๆเลยจ๊ะ"    "คิดถึงไอ้น้อยก็เรียกน้อยเลยสิครับเจ๊ คิดว่าผมเป็นไอ้น้อย อูย ซีดสื หีเจ๊รัดแน่นมากเลยครับ อูย ซีดส์  นะครับ คิดว่าผมเป็นไอ้น้อยนะครับ "
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"จ๊ะเชิด โอ้ย อ๊ะๆๆ น้อย เย็ดเกดแรงๆเกดใกล้จะแตกแล้ว"   เสียงเกดเรียกชื่อคนงานผัวเก่าทำให้เชิดเกิดความรู้สึกเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก ทั้งหึง ทั้งอยาก ทำให้เชิดกระแทกควยอย่างไม่ออมแรง"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เชิดจับเจ๊เกดลงมาคลานคุกเข่าบนเก้าอี้ แอ่นก้นงามงอนให้มัน รูตูดเจ๊เกดสีชมพูออกม่วงนิดๆ ไอ้เชิดจึงก้มหน้าไปเลียรอบรูตูดเจ๊เกด เจ๊เกดขมิบรูตูดสู้ลิ้นของไอ้เชิด ตอนนี้รูหีก็โดนนิ้วของมันสอดใส่สะกิดติ่งแตดเพื่อไม่ให้นายสาวขาดช่วงความเสียว ไอ้เชิดเกรงลิ้นแข๊งๆ แล้วแยงลิ้นเข้าไปในรูตูดเจ๊เกด ทำให้ไอ้เชิดรู้ว่าปากทางสวรรค์อีกทางนี้มันเคยผ่านศึกมาบ้างแล้ว เจ๊เกดครางอย่างที่ไม่เหลือมาดผู้ดีเหลือไว้อีกแล้ว เสียงครางจากความเสียวซ่านที่ออกมาจากก้นบึง ด้วยลิ้นและนิ้วของคนงานหนุ่ม
[backcolor=#ffffff][/backcolor]เชิดหยุดเลียและลุกขึ้นมาจับท่อนควยยัดเข้ารูหีเกดแล้วกระเด้าอย่างหนักแน่น ช้าเร็วๆสลับกันไป เชิดใช้นิ้วกลางที่ใหญ่ยาว สอดเข้ารูตูดเจ๊เกดจนมิดนิ้ว ควยก็กระหน่ำแทงหนักๆ เสียงหน้าขากระแทกก้นผายอวบขาว ดังพับๆๆๆๆๆๆๆ แข่งกับเสียงครางของทั้งคู่ ความรู้สึกเกดตอนนี้ถูกรุกทั้งสองทางเสียวจนบอกไม่ถูก รูหีก็โดนควยเชิดกระหน่ำแทงครูดเม็ดแตดเสียวแทบขาดใจ รูตูดก็โดนนิ้วเชิดที่ควานไปโดนรอบทวารหนักและชักนิ้วเข้าออกแต่ละรอบที่มันทำให้เกดถึงกับขนลุกซู่
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"อูย ซีดส์ อ๊ะๆๆๆ พับๆๆๆ อ๊ะๆๆๆ  ไม่ไหวแล้วน้อย เกดจะแตกแล้วน้อย โอ๊ยๆๆๆ   พับๆๆๆ"
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"น้อยเย็ดมันส์มั้ยครับเจ๊"ไอ้เชิดถามเกด   "เย็ดมันส์มากเลยน้อย อูย ซีดส์ อ๊ะๆๆๆ" เกดหันหน้ามาดูดปากแลกลิ้นกับไอ้เชิดอย่างเงี่ยนง่าน   ยิ่งเกดเรียกชื่อน้อยเชิดยิ่งรู้สึกตื่นเต้น เป้ากางเกงยีนเชิดแฉะไปด้วยน้ำหีของเกดที่ไหลออกมา
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"ผมไม่ไหวแล้วครับเจ๊ ขอไอ้เชิดแตกในปากเจ๊ให้เป็นบุญควยอีกซักน้ำนะครับเจ๊"เชิดเร่งกระแทกควยหนักๆและแยงนิ้วเข้ารูตูดเร็วๆ จนถึงจุดสุดๆที่ไม่อาจยับยั้งน้ำในลำควยให้อั้นไว้ได้อีกแล้ว
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"แตกแล้วเชิด โอววววว์   เจ๊เกดกระตุกหีเกร็งตัวถี่ๆ  ไอ้เชิดถอนควยออกมา พร้อมกับยื่นควยไปจ่อที่ปากเจ๊เกด เกดอ้าปากรับอย่างรู้กัน น้ำเชิดหลั่งไหมเข้าไปในปากเกด แท่งเอ็นเกร็งกระตุกหลายทีเพื่อรีดให้น้้าเข้าไปในปากเกดจนหมดหยดสุดท้าย กลิ่นคาวน้ำควยของเชิดและน้ำแบ้นหีของเกดที่เกาะลำเชิด กลิ่นเหงื่อที่หลังไหลออกมาจนชุ่มชุดที่ใส่ เป้ากางเกงยีนของเชิดที่เปียกเหมือนคนทำน้ำหก เกดดูดไล้ลิ้นทำความสะอาดแท่งควยของเชิดอย่างหื่นกระหาย
[backcolor=#ffffff][/backcolor]ภายุลูกใหญ่ทั้งสองลูกผ่านพ้นไปแล้ว ลูกแรกคือภายุฝนที่ช่วยให้กลบเสียงระเริงกามอย่างเผ็ดมันส์เมื่อซักครู่ไม่ให้หลุดรอดเป็นที่รับรู้ของคนภายนอกได้ ส่วนลูกที่สองคือภายุสวาทระหว่างนายจ้างสาวสวย ผู้ดี การศึกษาสูงกับ คนงานอีสานตัวดำผู้ใช้แรงงาน ที่คนภายนอกมองว่าไม่มีทางจะเกิดขึ้นได้ ซึ่งเกิดขึ้นแล้วและกำลังจะเกิดขึ้นอีกในไม่ช้า
[backcolor=#ffffff][/backcolor]"เดี๋ยวเจ๊ขึ้นไปอาบน้ำก่อนนะเชิด แล้วอย่าลืมล๊อคประตูปิดร้านดีๆด้วยหล่ะ" "ครับเจ๊ ไม่ต้องห่วงครับ"    แล้วเจ๊เกดก็เดินถือกางเกงและกางเกงในขึ้นไปชั้นบน ส่วนนายเชิดก็เดินห้อยควยดำเมี่ยม ขึ้นไปที่ห้องนอนของตัวเองอย่างปรีเปรม
[backcolor=#ffffff][/backcolor]บัดนี้ทั้งคู่ได้กลับมาเล่นบทนายจ้างสาวกับลูกจ้างเหมือนเดิมแล้วอย่างที่สัญญากันไว้ตั้งแต่ต้น

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก