ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายสวรรค์ ขยันสอน ตอนที่ 2 (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 21, 2016, 02:14:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

หลังจากนั้น สายก็คิดหาวิธีว่าจะสอนอธิบายเรื่องเพศกับลูกอย่างไรดี ก็สายถนัดแต่อ่านข่าวการเมืองนี่ค่ะ ทำไงได้ล่ะ วันต่อมาสายจึงเปิด Internet ดู Website ต่างๆ ก็เจอเวปที่เกี่ยวกับการขายซีดีอย่างว่าค่ะ ทำให้สายคิดว่าจะสอนลูกจากซีดีพวกนี้คงจะใช้ได้ สายก็เลยลองไปถามลูกเจ ดูว่าถ้าหากสายจะเปิดหนังเรทเอ็กส์แล้วนั่งดูพร้อมกับเค้า เพื่อที่จะอธิบายสิ่งต่างๆ ที่ลูกยังไม่เข้าใจ แบบนี้ลูกจะตกลงไหม เจก็ตกลงค่ะ สายจึงสั่งซื้อซีดีมาจากเวปๆ หนึ่ง 2-3 แผ่น จากนั้นอีกประมาณ 3 วัน เราก็ได้รับสินค้าเรา 2 คนจึงตัดสินใจที่จะนั่งดูด้วยกันในคืนนั้นเลย ในค่ำคืนนั้นเอง หลังจากที่สายกับลูกรับประทานอาหารค่ำเสร็จเรียบร้อย สายก็ขึ้นไปอาบน้ำและเปลี่ยนชุด ว่าก็ว่าเถอะค่ะ ตั้งแต่ที่สายจูบกับลูกในตอนบ่ายของวันก่อนแล้ว สายเองกลับมีความรู้สึกร้อนรุ่มมีความต้องการมากกว่าปกติ ซึ่งสายก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันค่ะ ว่าทำไมสายถึงมีความรู้สึก ความต้องการอะไรบางอย่างแปลกๆ ไปจากเดิม ดังนั้นสายจึงตัดสินใจว่าจะทำให้ลูกตื่นเต้น สนใจกับบทเรียนนี้มากๆ ดังนั้น ชุดที่สายเลือกใส่ในคืนนี้ จึงเป็นชุดนอนบางๆ สีดำแบบซีทรู ที่สายคิดว่าเซ็กส์ซี่สักหน่อยค่ะ ซึ่งค่อนข้างที่จะเป็นชุดที่เปิดเผยเรือนร่าง ยิ่งเมื่อสายตัดสินใจโนบาร์ด้วยแล้ว สายยืนมองสำรวจตัวเองในกระจกบานใหญ่ภายในห้องนอน อื้อหือ ชุดนี้มันบางและ เปิดช่วงอกค่อนข้างลึก หน้าอกสวยของสายเผยออกมาครึ่งเต้าทีเดียว แต่ก็ช่างเถอะ เพื่อลูก สายคิดเข้าข้างตัวเอง สายใส่กางเกงในลายลูกไม้สีดำบางๆ ที่เข้ากับชุด จากนั้นก็แต่งหน้าบางๆ ทำผมให้ดูเข้ากัน เมื่อหันไปมองกระจกอีกครั้งหนึ่ง สายถึงกับอึ้ง " เอ๊ะ นี่เรากำลังทำอะไรอยู่ " สายทำตัวเองให้ดูเซ็กส์ซี่ เพื่อที่จะมาดูซีดีเอ็กส์กับลูกชายตัวเอง พร้อมทั้งสอนลูกชายในเรื่องเพศไปด้วย สายก็เริ่มสับสนตัวเองเสียแล้วจะสิ่งที่สายทำมันถูกหรือผิดกันแน่ เอาล่ะ สายตัดสินใจ ในเมื่อลูกต้องการที่จะเรียนรู้เกี่ยวกับเรื่องเพศ สายนี่แหละ ที่จะเป็นคนที่จะสอนลูกให้เข้าใจอย่างถูกต้อง จะได้ไม่คิดอะไรผิดๆ อีก สายสูดลมหายใจเข้าปอดลึกๆ เพื่อเรียกความมั่นใจคืนมา ก่อนที่จะเดินลงบันได ไปข้างล่าง เจ ซึ่งขณะนี้กำลังนั่งดูรายการทางทีวีอยู่ เมื่อเงยหน้าขึ้นมามองเห็นแม่ตัวเองลงมาจากบันไดถึงกับลุกขึ้นมองทันที "ว้าว แม่ครับ แม่ดูสวยมีสเน่ห์มากที่สุดเลยครับ" สายยิ้มเขินๆ จากนั้นจึงเดินผ่านไปรินเบียร์แก้วใหญ่มาเพื่อดื่ม เพราะสายเองรู้สึกประหม่าและตื่นเต้นเอามากๆ ที่ลูกมองสายแบบตะลึงไปทั้งร่างกายขนาดนั้น "เอาล่ะ" สายเริ่มต้นพูด "มานั่งใกล้ๆ แม่บนโซฟานี่ซิ เราจะดูซีดีด้วยกันไม่ใช่เหรอ และลูกจำได้ไหมว่า อะไรก็ตามที่ลูกไม่แน่ใจหรือไม่เข้าใจ อย่าอายล่ะ ให้ถามแม่ทันที ตกลงไหม เจ?" เมื่อเข้าใจกันดีแล้ว เราสองแม่ลูกก็เริ่มเปิดซีดีดูกันเงือบๆ หนังก็ถ่ายทำได้ไม่เลวนัก คมชัด เริ่มโดยการที่ชายหญิง 2 คนมีนัดกัน จากนั้นหนังก็ดำเนินเรื่องอย่างรวดเร็ว ไม่นานคนทั้งสอง ก็จูบกัน ลูบคลำซึ่งกันและกัน ค่อยถอดเสื้อผ้าของแต่ล่ะฝ่ายออก จนกระทั่งทั้งสองเรือนร่างเปลือยเปล่า สายค้างไว้ตรงนี้แล้วถามลูกว่าที่ดูผ่านมาจนถึงตรงนี้นั้น โอเคหรือเปล่า "ก็ โอเคครับแม่" เจหยุดไปนิดหนึ่งจึงพูดต่อ "แต่แม่ครับ เมื่อเค้าลูบคลำหล่อนตรง เอ่อออ ตรง" เจชี้ไปที่หน้าอกของสาวในจอทีวี "ไม่ทราบว่าผมสามารถพูดตรงๆ เลยได้หรือเปล่าครับแม่?" สายไม่อยากให้ลูกอ้ำอึงจึงบอกไปว่า "ลูกพูดตรงๆ ได้เลยจ๊ะ เจ จะได้เข้าใจกันได้ง่ายขึ้น" "ตกลงครับแม่ คือว่าเวลาที่ผู้ชายจะลูบคลำเต้านมของผู้หญิงเนี่ย ควรจะทำยังไงครับ เบาๆ นุ่มนวลหรือบีบเค้นแรงๆ " สายก็อธิบายว่า ผู้หญิงส่วนใหญ่จะชอบแบบนุ่มนวล คือ ลูบและบีบคลำเบาๆ ซึ่งจะทำให้ผู้หญิงมีความสุขมาก " นมนี่มันนุ่มหรือเปล่าครับแม่? คือผมสงสัยมาตั้งนานแล้วครับว่า รสสัมผัสมันจะเป็นอย่างไร ผมขอลองจับนมแม่สักหน่อยได้ใหมครับ?" สายเองก็คิดไว้แล้วว่าต้องเป็นแบบนี้ สายทำใจไว้แล้วค่ะ ถึงได้โนบาร์ไงค่ะ "ก็ได้ เจ มาซิ" สายบอกลูก พร้อมทั้งปลดสายคล้องของชุดนอนออกจากไหล่เนียน ชุดนอนบางเบาค่อยๆ ไหลลงมาช้าๆ เปิดให้เห็นถึงอกอวบ ที่ยังคงรัดรึงใจผู้ที่ได้เห็น หัวนมของสายตอนนี้ค่อนข้างตื่นตัวต่อหน้าลูกชาย เจค่อยๆ ยื่นมือมาอังและจับเบาๆ จากนั้นเค้าก็เริ่มบีบค่อยๆ ลูบมาถึงหัวนม หนีบขยี้หัวนมของสายที่แข็งขึ้นมาด้วยปลายนิ้วมือและนิ้วชี้ ทำให้มันยิ่งโตและแข็งขึ้นไปอีก "หน้าอกแม่ดูดีจังเลยครับ ทั้งนุ่ม ทั้งเนียน" สายบอกเจว่า ผู้หญิงจะชอบเมื่อคนรักดูดไซ้หัวนมพวกหล่อนเบาๆ และถ้าเจอยากจะลองดูแม่ก็ไม่ว่าหรอกนะ เจไม่รอช้ารีบจูบหน้าอกสาย พร้อมทั้งงับเอาหัวนมเข้าปากในทันที เริ่มจากข้างซ้าย ย้ายไปข้างขวา โดยที่มือก็ไม่ยอมให้ว่าง คอยบีบนมข้างที่ว่างของสายเล่นอยู่ไปมา สายรู้ค่ะ ว่ามันเป็นสิ่งที่ไม่สมควร ที่ปล่อยให้ลูกชายทำกับสายแบบนี้ แต่ว่า ความรู้สึกจริงๆ ของสายก็รู้สึกเสียวสยิวไปกับรสสัมผัสของลูกเหมือนกัน สำหรับลูกที่บอกว่าไม่เคยสัมผัสอกสาวมาก่อนนั้น เจทำได้นิ่มนวลมาก สายก้มลงมองดูลูกดูดดุนหัวนมอย่างเร้าใจ "เจ ครั้งสุดท้ายที่ลูก ได้ดูดนมแม่มันเป็นครั้งที่ลูกดื่มนมจากอกแม่ยังเป็นเด็กน้อย" สายดันหัวลูกออกจากหน้าอกเบาๆ "พอหรือยังจ๊ะ พ่อหนุ่มน้อย" สายบอกลูก "ได้เวลาดูกันต่อแล้วล่ะจ๊ะ" เราหันกลับมาสนใจดูหนังกันต่อ โดยที่สายเองก็ไม่ได้ดึงเสื้อขึ้นมาใส่ ยังคงให้มันค้างคาอยู่บนหน้าท้องไปอย่างนั้น ในทีวีเป็นภาพของสาวสวยกำลังช่วยปลุกอารมณ์ชายหนุ่มร่างกายกำยำ อาวุธของเค้าแข็งชูชันอยู่ในอุ้งมือของหญิงสาว เธอก้มตัวลงไปหามัน แล้วเริ่มใช้ปลายลิ้นโลมเลีย จูบและอมเข้าไปในที่สุด ดูท่าทางแล้วหล่อนพยายามจะอมเข้าไปให้มันลึกจนแทบจะหมดทั้งลำทีเดียว สายค้างหนังไว้ถึงตอนนี้ แล้วถามเจว่าเข้าใจสิ่งที่เห็นบ้างหรือเปล่า เจบอกกับฉันว่าเค้ามักจะช่วยตัวเองเป็นประจำ ซึ่งไม่รู้ว่ามันผิดหรือเปล่า " มันเป็นธรรมชาติของผู้ชายในช่วงอายุเท่าๆ ลูกจ๊ะ เจ ที่จะช่วยตัวเอง ผู้หญิงทั่วไปก็ทำเช่นกัน" เจมองฉันแล้วยิ้มๆ ทำเจ้าเล่ห์ถามว่า "แล้วแม่ทำแบบนั้นหรือเปล่าครับ" สายก็ตอบลูกไปตามความจริง "ใช่ เจ แม่ก็ทำบ้างในบางครั้ง ลูกต้องเข้าใจนะจ๊ะ ตอนที่พ่อของลูกยังมีชีวิตอยู่นั้น เรามีความสุขเรื่องเซ็กส์กันบ่อยมาก แม่รักพ่อของลูกมากจ๊ะ พ่อของลูกเป็นคนที่เก่งในเรื่องนี้ เค้าทำให้แม่มีความสุขแทบจะขาดใจในแต่ละครั้ง มันทำให้แม่รู้สึกโหยหามากเหลือเกิน ตั้งแต่ที่แม่สูญเสียพ่อของลูกไป แม่ก้ไม่เคยมีใครอีกเลย เมื่อแม่มีความต้องการ การช่วยตัวเองเป็นหนทางเดียวที่แม่จะสามารถทำได้จ๊ะลูก" "แต่ทว่า ผู้หญิงเค้าช่วยตัวเองกันยังไง? น้า...." เจถามอย่างสนใจ "แน้....แม่ว่าเราค่อยคุยเรื่องนั้นทีหลังเถอะจ๊ะ" สายพูดกับลูก "แต่ตอนนี้ แม่อยากให้ลูกทำให้แม่ดูสิว่า ลูกทำยังไงเวลาลูกช่วยตัวเอง ลูกอยากจะทำให้แม่ดูไหมจ๊ะ" แทบไม่ต้องพูดซ้ำ เจรีบลุกขึ้นถอดกางเกงทันที เมื่อกางเกงลดต่ำลง เจ้ามังกรร้ายที่แฝงตัวอยู่ภายในก็ดีดผึงออกมาคลายความอึดอัดอย่างรวดเร็ว สายเองถึงกลับเป้นฝ่ายต้องนิ่งตะลึงในความใหญ่ยาวของเจ้ามังกรคะนองตัวนี้ ทั้งอ้วน ทั้งยาว กะประมาณด้วยสายตาเกือบๆ จะ 7 นิ้วได้มั้ง เจนั่งลงข้างๆ สาย เห็นอาวุธเค้าตั้งตะง่านชี้โด่อย่างชัดเจน "แม่เคยช่วยทำให้พ่อหรือเปล่าครับ?" เจถามอย่างใคร่รู้ เมื่อเห็นสายนั่งจ้องมองควยลูกแน่นิ่ง "แม่ลองทำให้ผมหน่อยจะได้ไหมครับ?" สายเอื้อมมือไปกำแก่นกายของลูกชายไว้หลวมๆ จากนั้นจึงค่อยๆ สาวมือช้าๆ อยู่สักครู่หนึ่งมองหน้าลูกชายแล้ว เหมือนกับลูกจะเสียวมากทำปากจู๋เชียว สายกลัวลูกน้ำแตกใส่มือเลยรีบปล่อยมือออก แต่เจกลับเบียดเข้ามาหาอีก "แม่ครับ อูยยย ในหนังผมเห็นหล่อนจูบ เอ่อออ ผมหมายถึงหล่อมอมควยของผู้ชายเข้าไปในปากด้วยนะครับ แม่ครับ ผมอยากลองแบบนั้นบ้างจัง นะครับแม่?" "เอ้า ก็ได้เจ แม่จะทำให้ แต่แค่นิดเดียวนะ ตกลงไหม?" สายก้มลงไปที่ลำควยของลูกอย่างเสียไม่ได้ ค่อยๆ เริ่มเลียและจูบท่อนควยของลูกเบาๆ จากนั้นก็ค่อยๆ เลียจากปลายโดนสู่ส่วนหัวของลำควยอย่างช้าๆ เอาลิ้นวนรอบๆ หัวควย 1 รอบ แล้วค่อยๆ อมหัวควยเข้าไปนิดหนึ่งพอพ้นส่วนหัวหยัก แล้วดูดเบาๆ ก่อนที่จะเอาปากออก โดยคิดว่าจะทำให้ดูเพียงแค่นี้พอแล้ว "ได้โปรดครับแม่ ทำต่ออีกหน่อยนะครับ อย่างเพิ่งหยุดครับ ซีดดด ผมเสียวมากเลย แม่ครับ ได้โปรดเถอะครับ อูยยยยย" เจขอร้องแม่ของตนเอง สายเองนั้นเงยหน้าขึ้นมองตาลูกชายแล้วก็ให้รู้สึกสงสารยิ่งนัก ก็เลยต้องก้มหน้าลงไปอีกครั้ง คราวนี้สายไม่รอช้าที่จะอมท่อนควยใหญ่เข้าไปจนแทบจะหมดทั้งลำ พร้อมทั้งพลิ้วลิ้นดูดเลียไปทั่วทั้งลำควย เจครางกระเส่าอย่างสุดเสียว ในขณะเวลาเดียวกันนั้น สายเองก็รู้สึกถึงมือของลูกชายที่ล้วงมาขยี้ขย้ำหน้าอกสาย รวมทั้งบี้หัวนมของสายเล่นอย่างทนไม่ได้ ตอนนั้นสายเองก็เริ่มมีอารมณ์ร่วมไปด้วย และโดยที่ไม่ได้ตั้งตัว ขณะที่สายกำลังดูดควยลูกอย่างเมามันอยู่นั่นเอง เจลูกรักก็น้ำแตกพุ่งเข้าใส่โพลงปากสายอย่างรวดเร็ว น้ำควยอุ่นๆ พุ่งแรงสู่ปากสายอย่างเนืองนอง และรุนแรง อย่างไม่ได้ตั้งตัว จนสายสำลักน้ำควยของลูกเมือกไปทั้งปาก สายรีบดึงหน้าตัวเองออก พร้อมทั้งป้วนน้ำควยลูกออกมาใส่มือ มองไปเห็นควยลูกเต้นกระดกผงึกๆ หร้อมกับน้ำควยยังคงพุ่งออกมาปรี๊ดๆ ไม่หยุด "เจ ทำไมลูกทำแบบนี้ ลูกไม่ควรที่จะทำแบบนี้นะลูก" สายดุเค้า เจมองหน้าสายอย่างกลัวๆ ท่าทางเค้าก็เสียใจเหมือนกัน "แม่ครับขอโทษครับ แม่อย่าโกรธผมเลยนะครับ คือ...แบบว่ามันเกิดขึ้นรวดเร็วมาก ผมก็ไม่ทันตั้งตัวจริงๆ ครับ" สายกลับไปนั่งพิงโซฟาอย่างอ่อนใจ พร้อมๆ ทั้งป้ายน้ำควยลูกออกจากใบหน้า "แม่ไม่ได้โกรธลูกหรอกจ๊ะ เพียงแต่ว่าผู้หญิงบางคนไม่ชอบที่น้ำของผู้ชายเสร็จคาปากของพวกเธอ ลูกต้องบอกและควรถามความสมัครใจก่อน เมื่อลูกรู้สึกว่าลูกจะถึงจุดสุดยอด ซึ่งผู้หญิงที่ทำรักด้วยปากให้ลูกอยู่ ก็จะได้เตรียมพร้อมที่จะรับน้ำรักจากลูกที่พุ่งออกมา ถ้าเธอไม่รังเกียจน้ำรักของลูก เข้าใจไหมจ๊ะ" เจนั่งลงด้วยท่าทางเสียใจ ทำให้สายสงสารลูกจนอดที่จะต้องปลอบอีกไม่ได้ "ดูซี แม่ไม่ได้โกรธลูกเสียหน่อย ไม่เชื่อเดี๋ยว แม่จะทำอะไรแบบพิเศษในแบบที่แม่เคยทำให้กับพ่อของลูกมาก่อนให้ดูนะจ๊ะ พ่อของลูกชอบแบบน้มากรู้ใหม" สายก้มลงไปหาควยลูกอีกครั้ง ตอนนี้ควยของลูกก็ยังอยู่ในสภาพอ่อนลงเล็กน้อย ลำควยติดเต็มไปด้วยน้ำควยที่แตกออกมาเมื่อสักครู่เยิ้มเต็มไปหมด สายเริ่มต้นเลียทำความสะอาดหัวควยอย่างชำนาญ เลียไปจนทั่ว ลิ้นสายตวัดเอาน้ำควยที่เหลือเข้าปากเลียอย่างเอร็ดอร่อย กลืนกินจนแทบไม่เหลือ ไม่นานนักท่อนควยยักษ์ก็กลับผงาดแข็งแกร่ง เป็นมันวับชุ่มไปด้วยน้ำลายของผู้เป็นมารดา สายเลียส่งท้าย โดยใช้ลิ้นไล้ตรงรูเยี่ยววนไปมา แล้วหยุดยกตัวขึ้นนั่ง มองหน้าลูก เห็นนั่งเสียวอ้าปากค้าง จนอดไม่ได้ต้องโผเข้าไปจูบปาก ลิ้นของลูกควานเข้ามาพันกับลิ้นของสายอย่างเมามัน เร่าร้อน "ขอบคุณครับแม่ มันเป็นสิ่งที่วิเศษสุดเท่าที่ผมเคยเจอมาเลย และผมจะจดจำทุกสิ่งทุกอย่างไว้ตลอดไปครับ" เจกล่าวในขณะที่มองหน้าคุณแม่ยังสาวของตนเองอย่างซาบซึ้ง เมื่อเราถอนปากออกจากกัน เราสองคนแม่ลูกยังคงนั่งดูบทรักในจอกันต่อไป ตอนนี้เจเริ่มที่จะกล้ากับสายมากขึ้น เค้าเข้ามานั่งเบียดชิดร่างกับสาย มือข้างหนึ่งก็เลื่อนขึ้นมาโอบไหล่สายไว้ ส่วนอีกมือที่เหลือก็เกาะกุมหน้าอกอูมของสายไว้เต็มๆ มือ ในจอภาพกำลังฉายไปถึงตอนที่ ฝ่ายชายกำลังซุกหน้าอยู่ตรงหว่างขาของฝ่ายหญิง ทั้งเลียหี ทั้งเม้มแคม ทั้งดูดปลายยอดแตด สายกดค้างหน้าจอไว้อีกครั้ง เจหันมามองหน้าสายเงียบๆ ไม่พูดอะไร "ผู้หญิงจะชอบมากเจ เมื่อโดนผู้ชายใช้ปากโลมเลียที่ส่วนนั้น เอ่อ.. ตรงหอย.. มันทำให้พวกหล่อนรู้สึกเสียวสยิวแทบขาดใจ" เจหัวเราะออกมาเบาๆ เมื่อได้ยินสายพูดแบบนั้น "ขำอะไร หือ พ่อเจ" สายถามอย่างสงสัย "ไม่มีอะไรครับแม่ เพียงแต่ได้ยินแม่พูดว่า หอย ผมว่ามันฟังดูตลกๆ ผมเคยอ่านจากหนังสือที่เค้าเรียกกันตรงๆ ว่า หี ผมจะเข้าใจได้ชัดเจนกว่านะครับ" "ก็ได้ เจ ต่อไปเราจะพูดกันตรงๆ ถ้าลูกต้องการ คือแม่เพียงแต่อยากจะบอกลูกว่า ผู้หญิงจะมีความสุขมากในขณะที่ฝ่ายชายเลียหี เลียแตดให้เธอ เป็นไง ฟังดูดีขึ้นใหม?" "อึม ซีดดด เลยจ๊ะ แม่จ๋า มันได้อารมณ์ดีจัง ที่ได้ฟังแม่ ซึ่งเป็นนักข่าว ผู้ประกาศข่าวคนดัง ปกติพูดจาไพเราะเพาะพริ้ง มาพูดอะไรตรงๆ แบบนี้ อูยยย แม่ครับ ขอผมลองกับหีของคุณแม่บ้างได้ไหมครับ?" "อุ้ย จะมาลองอะไร กับหีของแม่จ๊ะ" "ก็ขอลอง เลียหี เลียแตด ปาดควานลิ้นไปทั่วๆ รูหีและร่องแคมแม่นะสิครับ ซีดดด .....พูดตรงๆ แบบนี้แล้วผมเสียวจังเลยครับแม่" อย่าว่าแต่ลูกเลย สายเองได้ฟังได้ยิน คำพูดเหล่านี้ออกจากปากลูกแล้ว รูหีขมิบ หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาเยิ้มร่อง เยิ้มแคมหีไปหมดเหมือนกัน เมื่อเค้า รุกเร้าอ้อนวอนอีกครั้ง สายถึงกับต้องถอนหายใจยาว ๆ ก็สายเองไม่คาดคิดว่าเรื่องราวจะเลยเถิดมาถึงขั้นนี้นี่ค่ะ ตอนแรกสายแค่อยากจะอธิบายให้กับลูกฟังเท่านั้น นึกไม่ถึงว่าลูกดันอยากจะลองทำดูจริงๆ เอาล่ะ ไหนๆ เราก็เดินหน้ามาไกลถึงขนาดนี้แล้ว ใจหนึ่งก็ไม่อยากทำต่อ อีกใจหนึ่งก็ไม่อยากให้ลูกต้องเสียความรู้สึกในตอนท้าย ๆ ในที่สุดด้วยความรักลูก สายก็ตัดสินใจยอมให้ลูกได้ทำตามความต้องการ สายสูดลมหายใจลึกๆ อีกครั้ง ก่อนที่จะตอบลูก "ก็ได้ลูก แต่แม่ไห้ลูกทำแค่นิดหน่อย แป๊บเดียวพอนะ เมื่อแม่บอกว่าพอ ลูกก็ต้องหยุดนะจ๊ะ ลูกต้องรับปากแม่นะ" สายบอกลูกให้มานั่งคุกเข่าอยู่บนพื้นข้างหน้าตรงหว่างขาของสาย สายเอื้อมมือไปถอดเสื้อของลูกออกไปทางศีรษะ เมื่อเสื้อหลุดออกไปจากร่าง ทำให้เวลานี้ ลูกชายสุดหล่อของสายพาร่างกายอันเปลือยเปล่ามาคุกเข่าอยู่ตรงหน้าของสายแล้ว สายลุกขึ้นปลดชุดนอนที่คาอยู่ที่สะโพกให้ลื่นหลุดออกไปจากร่างกายสาว ตามด้วยการรูดกางเกงชั้นในลายลูกไม้ตัวบางสีดำออกช้าๆ ร่างกายของสายตอนนี้ไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเช่นเดียวกับลูกชาย โดยสายเองอกตั้ง สะโพกผายงอนอยู่เบื้องหน้าลูก จากนั้นสายค่อยๆ นั่งลงบนโซพา ค่อยๆ แยกขาออกจากกันช้าๆ เพื่อให้ลูกชายของสายได้เห็นเนินหีของสายชัดๆ "ผมควรทำอะไรต่อไปครับ คุณแม่ ผะ...ผมไม่ค่อยมั่นใจ" สายก้มหน้าลงมองไปที่ลูกชาย เห็นเค้าค่อยๆ เลื่อนใบหน้าเข้าไปใกล้เนินหีของสายช้าๆ จากนั้นก็ค่อยๆ ดมไปรอบๆ แคมหีที่มีเมือกเยิ้มปริ่มตลอดทั้งแนวของร่องหีสวยนั้น ดูเหมือนว่าลูกชายสายจะชอบกลิ่นมันเป็นพิเศษเพราะสายเห็นเค้าวนจมูกไปมารอบๆ พร้อมทั้งสูดลมหายใจรับกลิ่นคาวหีของแม่ตัวเองเข้าไปอย่างแสนปราบปลื้ม "เอาล่ะเจ ลูกน่าจะเริ่มจาการที่ค่อยๆ ใช้ปลายลิ้นเลียไปรอบๆ กลีบหีของแม่สิค่ะ" สายบอกขั้นตอนออกไป "เลียให้มันเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายของลูกซีจ๊ะ จากนั้นถ้าหากว่าลูกชอบมันจริงๆ ล่ะก้อ แม่อนุญาตให้ลูกเอาลิ้นของลูกสอดลึกเข้าไปภายในรูหีของแม่ได้นะค่ะ หรืออาจจะใช้นิ้วชี้สอดเข้าไปภายในรูหีเบาๆ ก็ได้ แม่ไม่ว่าหรอกจ๊ะ ลองดูซีจ๊ะ แล้วลูกจะชอบมัน" สายแอนตัวพิงตัวไปข้างหลัง เพื่อดูลูกชายคนเก่งทำตามที่แม่ของเค้าสอน ความเสียวตรงปลายแตดของแม่ก่อตัวอย่างรวดเร็วเมื่อเจเริ่มต้นโลมเลียเนินหีของหล่อน แน่นอน ถึงแม้ว่าเจจะยังไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อน แต่เมื่อเค้าลงมือทำได้ไม่นาน ความชำนาญ และความพลิ้วของลิ้นของชายหนุ่มก็เป็นไปอย่างเป็นธรรมชาติ เจเริ่มเอาลิ้นเลียระรัวขึ้น บางครั้งก็เหย่ควานเข้าไปภายในรูหีอย่างเมามัน "เจจ๋า เจลูกแม่ เอานิ้วของลูกสอดเข้าไปในรูหีของแม่สิค่ะ เหมือนทีแม่สอนไง อูยยย" สายเริ่มที่จะเหลือทนในความเสียวที่ลูกชายกำลังมอบให้ "แบบนี้ใช่ไหมครับ" เจเงยหน้าขึ้นถามเบาๆ อย่างตั้งใจ "ผมทำถูกหรือเปล่าครับ?" สายอยากจะครางกรีดร้องดังๆ ด้วยความเสียวซ่านที่ได้รับ แต่เนื่องด้วยไม่อยากให้ลูกรู้ว่าตัวสายเองก็เงี่ยนเสียวเหลือเกินแล้ว จึงได้แต่ ขบกรามแม้มปากแน่น มีเพียงเสียงหายใจถี่ๆ ออกมาเบาๆ ในที่สุดสายคิดว่าถ้าปล่อยให้ลูกเลียหี เย็ดนิ้วอยู่อย่างนี้อีกไม่นานสายต้องน้ำหีแตกคาปากของลูกแน่ๆ จะให้หยุดก็ไม่ไหว อยากน้ำแตกมาก สายจึงค่อยๆ เอามือไปรั้งหน้าของลูกชายออกมาจากเนินหีของสาย "อู้ววว ดีมากจ๊ะ" สายพูดพร้อมทั้งระบายลมออกจากปากยาวๆ "ลูกทำได้ดีมากๆ เลยล่ะ" สายมองหน้าลูกพร้อมทั้งแลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากอันแห้งผาก "ตอนนี้ แม่อยากให้ลูกรัวนิ้วเข้าๆ ออกๆ ในรูหีของแม่เร็วๆ เท่าที่ลูกจะทำได้เลยจ๊ะ นะจ๊ะลูกรักของแม่" เจว่าง่ายจริงๆ เมื่อเค้าหาหลักได้มั่นคงแล้ว เค้าก็เริ่มซอยนิ้วเย็ดรูหีของแม่อย่างรวดเร็ว ความถี่ของนิ้วที่ระรัวใส่รูหีของสายอย่างถี่ยิบนั้น ทำให้น้ำหีของสายหลุดกระเซ็นออกมาเปรอะโซฟาไปทั่ว ลูกชายที่รักของสายทำได้ดีมากๆ สายทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้วค่ะ ร่างของสายเกร็งไปทั้งตัวด้วยความเสียวซ่านที่กำลังก่อตัวถึงขีดสุด "อย่าหยุดนะค่ะ เจ อย่าหยุด เร็วๆๆๆๆ แม่ ๆๆ กำลังจะเสร็จจจ ซีด อูยยยย ลูกรัก ลูกกำลังจะทำให้น้ำหีแม่แตกเป็นครั้งแรกในรอบ 6 ปีค่ะ โอ้ววววว ลูกแม่ อ๊ากกกกกก" เจเร่งมืออย่างไม่คิดชีวิต ในขณะที่แม่ของเขาบิดร่างเกร็งขมวด นิ้วมือ นิ้วเท้าหงิกงอ ร้องครางไม่เป็นศัพย์อยู่จนกระทั่งลื่นไหลลงมาจากโซฟามากองอยู่ข้างล่างในที่สุด เจเองนั้น ตอนนี้เค้ากลับนึกว่า เค้าทำอะไรผิดไปทำให้แม่ชักดิ้น ชักงอขนาดนี้ รีบชักนิ้วออกจากรูหีของแม่อย่างตกใจ มองแม่ด้วยสายตาเลิกลั่ก เมื่อความเสียวค่อยๆ บันเทาลง สายจึงค่อยๆ เอื้อมมือไปแตะแขนลูก แล้วยิ้มให้อย่างอ่อนแรง "แม่ไม่เป็นไรลูก ไม่ต้องตกใจไปหรอกจ๊ะ ลูกทำให้แม่มีความสุขสุดยอดเป็นครั้งแรกตั้งแต่พ่อของลูกจากไป ลูกรู้หรือเปล่า" สายอธิบายเพิ่มเติม เมื่อเห็นลูกทำหน้างงๆ "ตอนที่ลูกน้ำแตกพุ่งออกมานั้น ลูกรู้สึกเสียวสบายอย่างบอกไม่ถูกใช่หรือเปล่าจ๊ะลูก ซึ่งมันก็เหมือนกับสิ่งที่เกิดขึ้นกับแม่เมื่อตะกี้หนี้แหละจ๊ะ" เจมองมาด้วยความโล่งอกและเป็นสุข "แม่หมายความว่าผมทำพอใช้ได้ใช่ไหมครับ?" ลูกถาม "ลูกทำได้วิเศษสุดจ๊ะ เจ" สายตอบอายๆ "แม่คิดว่า เวลานี้ลูกคงจะรู้จักเกี่ยวกับเซ็กส์เพียงพอดีแล้วนะ ใช่มั้ย ดังนั้นแม่จึงคิดว่า เราควรพอกันแค่นี้นะจ๊ะ แม่ไม่มีอะไรจะสอนลูกอีกแล้วล่ะ " "แต่แม่ครับ เราจะหยุดตอนนี้ไม่ได้นะครับ มันยังไม่จบนี่ครับ ได้โปรดเถอะนะครับแม่ หย่าเพิ่งหยุดเลยนะครับ ผมยังอยากให้แม่สอนผมในทุกๆ อย่าง!" โอ้ย ได้ยินลูกชายคนเดียวพูดแบบนี้ สมองของสายหมุนติ้วไปหมดแล้วค่ะ ทุกๆ อย่างที่เกิดขึ้นมานี่ สายก็คิดว่ามันมากเกินไปแล้วนะค่ะ "ไม่ค่ะ เจ เราสองคนไม่อาจทำมากไปกว่านี้ได้อีกแล้ว มันไม่ใช่เรื่องที่ถูกต้องเลย ที่แม่กับลูกชายจะมีอะไรกัน เค้าเรียกกันว่า Incest ที่เราสองคนทำมา แม่ว่ามันก็มากพอแล้วนะ จนเหมือนกับว่ามันมากเกินกว่าคำว่าพอด้วยซ้ำไป! แล้วถ้าเกิดมีใครรู้เข้าเราจะทำยังไง" "ไม่มีใครรู้หรอกครับ แค่เราสองคน ได้โปรดเถอะครับแม่ครับ อย่าเพิ่งเลิกเพียงแค่นี้เลย นะครับ...นะครับบบบบ" เค้าร้องขออ้อนวอนอย่างน่าสงสาร "นะครับแม่ ได้โปรดเถอะ อย่าน้อยเราควรจะดูต่ออีกสักหน่อย ดูให้จบ นะครับ สอนผมให้ถึงสุดท้ายเถอะนะครับ? ผมยังไม่เข้าใจจริงๆหรอกครับ ผมรู้ตัวเองดี
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก