ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

XO ตอนที่ 39 – ซ้อนแผน

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 22, 2016, 12:44:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jubjub00

เรื่่องเกี่ยวกับเกมส์ online ตามสมัยนิยมเรื่องนี้ผมว่าแข่งกับเรื่องดังหลายๆเรื่องได้เลยนะครับ ยิ่งผมชอบงานของท่านตรงสำนวจการบรรยายเนื้อเรื่องที่ทำให้เห้นภาพได้ง่ายแบบนี้ อ่านแล้วลื่นไหลไม่สะดุดเหมือนหลายๆเรื่่องที่เคยอ่าน ยังไงก้ยังติดตามผลงานของท่านนะครับ

12ghj

ติดตามมาตลอดสนุกมากน่าลุ้นตามว่าแม็กจะเก่งแค่ไหน

Moku mini

ชอบsosoมากครับ เลยติดตามผลงานอื่นๆของนักฆ่าหมายเลข8ด้วย

toh_snam

::Glad:: ขอบคุณครับ จะมีตอนต่อลงให้อ่านมั้ยครับ

Athiphat T. Patsri

สนุกมาก

.........................................................................................

5/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบน 6 เดือน ( 6/5/2560-6/11/2560  )

.........................................................................................

lamom

เดินเรื่องได้น่าติดตามมากๆครับท่าน

mild3

ติดตามอ่านมาหลายเรื่องชอบเรื่องนี้ที่สุดเลยครับ 

16439jack

มาตามอ่านอีกครั้ง ขอบคุณครับ

ดำดำ

ขอบคุณมากน่ะครับ กลับมาอ่านอีกรอบก็ยังสนุกเหมือนเดิม

prsclub

ผลงานเรื่องนี้ ท่านแต่งมาจากเรื่องราวในเกมส์  หรือเปล่าครับ

ผมโคตรสงสัยมากๆๆๆๆ    เพราะอยากรู้ว่ามันเป็นเกมส์อะไร  

ทุกวันนี้เล่นแต่วินนิ่ง5555

ขอบคุณท่านมากๆครับ

kitk4t

ติดตามผลงานครับ อ่านสนุกมากเลยครับ มีอะไรให้ลุ้นตลอด

spydream1

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ยังมีต่อ อีกหรือเปล่าครับ

glockglack

ติดตามมาหลายเรื่องแล้วครับ

kkoopp

วนมาอ่านอีกรอบนะครับ. ยังน่าติดตามเหมือนเดิมครับ