ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

XO ตอนที่ 39 – ซ้อนแผน

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 22, 2016, 12:44:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wsxc

ขอบคุณครับรออ่านตอนใหม่เรื่อยๆนะครับ ตอนนี้อ่านระลึกชาติไปก่อน

karm499

ขอบคุณครับเนื้อหาแปลกและสนุกดีครับ

outsider

พลาดตอนนี้ไปได้ยังไง รอตอนใหม่อยู่นะครับ

ธนนันท์ ศรีอนันต์

เรื่องราวสนุกน่าติดตามเมื่อไหร่จามีตอนใหม่ให้ติดตาม fc นะครับ

inmummty1

K_

ติดตามผลงานคุณ assasin มาหลายเรื่อง ชอบการบรรยาย ของคุณมาก ระหว่างตอนมีการเว้นให้คนอ่านคิด เป็นกำลังใจให้ครับ

mortor

HA PPY

สนุกมากเนื้อเรื่องดี แต่นี้ความจำไม่ดีแอบจำชื่อตัวละครไม่ได้

boom

มาตอนใหม่หรือเปล่าครับ  ยังติดตามอยู่ นะ ขอบคุณครับ

kuneglam

Au Nanma

ตามอ่านมาจากเรื่องรักยมครับ
โครง เรื่อง สนุก ดี ภาษาไหลลื่นชอบครับ

zozozo

ติดตามตลอดเลยครับ   กำลังมันส์

hermit

ขอบคุณมากครับ เป็นการกลับมาอ่านเรื่องนี้อีกเป็นครั้งที่ 2 ก็ยังรู้สึกสนุกน่าติดตามอยู่ครับ