โดน3สาวจับมืดมือมัดขารุมขย่ม (cop)

โดน3สาวจับมืดมือมัดขารุมขย่ม (cop)

• 0 ตอบ
  • 4464 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 640
  • 11178
« เมื่อ: มกราคม 24, 2016, 08:56:20 PM »
ผมมีเรื่องอยากจะเล่านะครับ คือว่าเมื่อปีที่แล้วผมได้ไปฝึกงานที่เกาะช้าง ทำให้ได้รู้จักกับผู้หญิง 3 คน อายุประมาณ 19ปี ชื่อกิ๊ก บี และนา พวกเธอก็มาฝึกงานเหมือนกัน แต่พวกเธอฝึกงานกันอยู่ก่อนผมแล้ว ผมได้รู้จักกับนาเป็นคนแรก เธอเป็นคนใต้ผิวสีน้ำผึ้ง รูปร่างดีมากเลย แรกๆ ก็คุยกันเรื่อยเปื่อย พอถึงตอนเย็นพี่ที่โรงแรมก็พาไปที่ห้องพักซึ่งอยู่ไม่ห่างจากโรงแรมมากนัก ซึ่งเป็นเรือนสองชั้น ผู้หญิงอยู่ชั้นบนผู้ชายอยู่ชั้นล่าง แต่ผมอยู่ชั้นบนเพราะชั้นล่างเต็มทุกห้องแล้ว ลืมบอกไปว่านอนห้องละ 2 คน ผมได้นอนกับพี่ผู้ชายซึ่งเค้าเป็นคนดูแลที่นี่ ผ่านไปประมาณอาทิตย์นึง ผมก็ได้รู้จักกับพวกเธอทั้งสามมากขึ้น ไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยมาก เพราะพวกเธอมีมอเตอร์ไซค์ ผมก็ได้อาศัยไปและก็กลับที่พักด้วย

มาวันนึงผมกลับมาจากฝึกงานที่โรงแรม ปรากฏว่าเข้าห้องพักไม่ได้เพราะพี่ที่อยู่ห้องเดียวกันเค้าไปเที่ยว ผมเลยชวนกิ๊กไปทานข้าว กิ๊กบอกขอตัวอาบน้ำก่อนนะ บาสมาอยู่ในห้องก่อนสิ ผมบอกเธอว่าไม่ดีมั้ง แต่เธอก็บอกว่าแล้วบาสจะทำอะไรเราเหรอ ว่าแล้วเธอก็คว้าผ้าเช็ดตัว แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมก็นอนเล่นอยู่ในห้องนั้นสักพักเธอก็อาบน้ำเสร็จออกมาจากห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ ผมถึงกับตะลึงเพราะหุ่นเธอน่าฟัดมากเลย นมทะลักออกมาจากผ้าเช็ดตัว และผ้าเช็ดตัวของเธอนั้นสั้นมาก กิ๊กเห็นผมตะลีง ก็เลยถามว่าเป็นไงกิ๊กหุ่นดีไหม ผมบอกว่าสุดยอดไปเลย กิ๊กให้ผมหันหลังก่อนกิ๊กจะเปลี่ยนเสื้อผ้า ตอนนั้นน้องชายของผมแข็งตัวมากจนต้องเอามือกดไว้ แล้วเราก็ออกไปทานข้าวกัน

กลับมาถึงห้องพี่เค้าก็ยังไม่กลับมาอีก กิ๊กเลยบอกผมว่า “บาสมารออยู่ในห้องกิ๊กก่อนก็ได้ วันนี้บีกับนาคงจะไม่มานอน เพราะ ว่าออกไปเที่ยว” ผมรีบเดินตามกิ๊กเข้าห้องไปเลย กิ๊กปูที่นอนให้ผมนอนกับพื้นส่วนกิ๊กนอนบนเตียง เรานอนคุยกันไปสักพักกิ๊กก็มาจับมือผมและถามผมว่า “บาสมีแฟนหรือยัง ไม่เห็นเคยพูดถึงเลย” ผมก็บอกไปว่ายังไม่มี

กิ๊กเล่าให้ฟัง ว่าเค้ามีแฟนแล้ว แต่ตอนนี้ทะเลาะกันเลยหนีมาฝึกงานที่นี่ แล้วเธอก็ดึงมือผมไป ผมก็ไม่รอช้ารีบลุกขึ้นไปอยู่ข้างๆ เธอ และก้มตัวลงจูบปากเธอ เธอครางเบาๆ พร้อมกับจูบตอบ เราจูบกับอย่างดูดดื่ม แล้วผมก็ไซ้ที่ซอกคอเธอ กิ๊กครางออกมาอีกพร้อมกับบิดตัวไปมา ผมเอื้อมมือไปจับนมเธอ โอ้โห เต็มมือเลยครับ หน้าอกเธอ 34 ครับ แล้วผมก็ค่อยๆ แกะกระดุม เสื้อเธอออกทีละเม็ด ปากก็ยังจูบปากเธออยู่ พอกระดุมเม็ดสุดท้ายหลุดไป ก็เห็นเสื้อชั้นในของเธอ มันเป็นลายลูกไม้สีดำ ผมไม่รอช้าใช้มือขยำที่นมทั้งสองข้างของเธอ เธอก็เอามือมากดที่หัวผม และดันหัวผมให้ผมไปที่หอยของเธอ ผมก็ค่อยๆ เลียลงไปตามหน้าท้อง พอมาถึงกางเกงขาสั้นของเธอ ผมใช้นิ้วกรีดลงไปบนกางเกง เธอบิดตัวไปมาพร้อมกับครางออกมา “บาส..ซี้ด กิ๊กไม่ไหวแล้วนะ อย่าทรมานเลย” ผมรีบถอดกางเกงเธอออก กางเกงในเธอก็เป็นลูกไม้สีดำครับ เธอดูเซ็กซี่มากเลย

ผมรีบถอดเสื้อผ้าตัวเองออก เหลือแต่กางเกงใน แล้วก็ไปไซ้นมเธอต่อ กิ๊กเอามือมาจับของผม และพยายามจะถอดกางเกงใน ผมออก ผมเลยรีบกลับหัวกลับหาง เท่านั้นหละครับ เธอรีบถอดกางเกงในผมออกและเอาเข้าปากเธอเลย ผมงี้เกร็งสุดๆ เลย เธอทั้งดูดทั้งเลียจนผมแทบจะเสร็จ ผมก็ไม่ยอมแพ้เธอ รีบถอดกางเกงในเธอออกบ้าง ของเธอเหมือนของเด็กเลย สงสัยเธอจะโกนออกหมดแล้ว สวยมากเลย ผมเอานิ้วมือไปกรีดที่ร่องเธอ น้ำอยากของเธอออกมามากเลย ผมใช้ปลายลิ้นแตะเบาๆ เธอถึงกับครางเลย แล้วผมก็ใช้ลิ้นละเลงที่หอยของเธอ รสชาติอร่อยดี เราอยู่ในท่า 69 กันอยู่นานมาก

เธอเริ่มทนไม่ไหว ถอดเสื้อในที่ผมไม่ได้ถอดให้ ออกเอง แล้วผลักผมลงนอนกับเตียง ก้มลงใช้ลิ้นเลียที่หัวนมผม และลงไปที่ท้องและก็อมน้องชายผมเข้าไป ละเลงน้ำลาย เต็มไปหมด แล้วเธอก็จับแท่งของผมเข้าไปในของเธอฟิตดีมากเลยครับ เธอค่อยๆ สอดเข้าไป ปากเธอก็ซึ้ดตลอดเวลาจนมันเข้าไปได้หมด เธอก็เริ่มโยกเอง เธอร่อนเก่งมากๆ เลย ขย่มจนผมแทบนอนไม่ติดเตียงเลย ซักพักผมก็พลิกให้เธอมาอยู่ข้างล่างบ้างแล้วก็จับขาเธอพาดบ่าใช้ท่ายกล้อเลย ผมนั่งยองๆ แล้วก็กระทุ้งเธอเต็มที่ เธอก็โยกก้นสู้ครับ เราอัดกันจนเตียงสั่นเลย ผมถามเธอว่าออกข้างในได้ไหม เธอบอกว่าออกมาเลยผมเลยเร่งเต็มที่ เธอก็ครางว่าไม่ไหวแล้วจะเสร็จแล้ว บาสเร่งหน่อย แล้วผมก็หลั่งข้างในเธอ แล้วก็ออกมาให้เธอเลีย เธอก็เลียซะจนเกลี้ยง แล้วผมก็หลับไป

ตื่นมาอีกทีก็โดนมัดมือมัดเท้าแบบขึงพืดเป็นสี่มุม มองดูก็เป็นพวกเพื่อนของกิ๊กนั้นแหละครับ นากับบีบอกว่าบาสทำอะไรกิ๊กเรารู้นะ กิ๊กบอกผมว่าทั้งสองคนรู้หมดแล้ว นากับบีเข้ามาเห็นตอนที่บาสหลับอยู่บนเตียงกับกิ๊กก็รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น และก็มีอารมณ์มากเลย อยากจะรุมบาสแบบ 3 ต่อ 1 ผมก็บอกว่าได้สิ แต่แก้มัดก่อนได้ไหม นาบอกว่าไม่ได้ พวกเราจะทำเอง ว่าแล้วนาและบีก็ถอด เสื้อผ้าออก ทั้งสองคนหุ่นคล้ายๆ กันคืออวบๆ ทั้งคู่ เรียกว่านมเป็นนม ก้นเป็นก้นเลย สัดส่วนน่าจะประมาณ 35 25 36 หัวนมนาจะเป็นสีชมพู แต่บีออกคล้ำๆ ท่าจะเคยมาแล้ว

พอทั้งสามคนแก้ผ้ากันหมด นาก็มาเลียที่แท่งของผม ส่วนบีเอา หอยของเธอมาที่หน้าของผมเลย อยู่ในท่านั่งยองๆ หอยของบีใหญ่มากเลย คล้ำๆ นิดๆ มีขนประปราย ออกจะบานๆ นิดๆ ผมก็โดนมัดอยู่จึงจำใจต้องเลียให้เธอ ส่วนกิ๊กนั้นก็มาเลียนมให้กับบี หลังจากนั้นกิ๊กก็ไปเลียแท่งของผมด้วยกันกับนา ผมทรมานมากเลย อยากจะลุกขึ้นไปเสียบทั้งสามคนเดี๋ยวนี้เลย แต่ทำไม่ได้เพราะโดนมัดอยู่ บีบอกว่าบีไม่ไหวแล้วขอ ก่อนนะ แล้วก็มาคร่อมตัวผม ใช้มือจับแท่งของผมยัดใส่ในรูเธอ เธอจับบีบแรงมากเลย ผมงี้เจ็บไปหมด เธอกดพรวดเดียว เข้ามิดด้ามเลย ผมเกร็งสุดตัวเลย เมื่อใส่เข้าไปสุดเธอก็โยกซะเต็มที่เลย ผมก็เด้งสู้ นานั้นก็เอาของเธอมาให้ผมเลียอีก ส่วนกิ๊ก ก็มาเลียนมให้ ซักพักบีก็กระตุก และก็ร้องว่าไม่ไหวแล้ว นามาต่อได้เลยนะ แล้วเธอก็ถอนออกมาแล้ว

นาก็มาต่อ ของนายังคับแน่นมากอยู่เลย ถ้าเทียบกับบีนาจะนิ่มนวลกว่ามาก เธอค่อยๆ ทำ น้ำของเธอไหลเยิ้มมาที่หน้าขาผมเยอะมาก เธอพยายามจนเข้าไปมิด แล้วเธอก็โน้มตัวลงมาหาผม เป็นครั้งแรกที่ได้จูบปากกับเธอ ปากเธอเรียวเล็ก ปากเธอจูบไปก้นเธอก็กระเด้า ไปด้วย นาทำไปก็ครางไปด้วยทั้งๆ ที่จูบปากกับผมอยู่ เธอทำได้ไม่นานก็บอกว่านาใกล้แล้วนะ บาสล่ะ ผมก็บอกเธอว่าบาสก็จวนแล้ว ของนาตอดมากเลย สัก 2-3 นาทีต่อมา ผมก็บอกว่าไม่ไหวแล้ว นารีบถอนออกมาแล้วรีบเอาปากมารูดให้ผมแทน ผมระเบิดในปากของเธอ เธอดูดกลืนอย่างเอร็ดอร่อย เธอดูดไม่ยอมเลิก จนผมชักกระตุกไปมา พวกเธอหัวเราะกันใหญ่เลย แล้วเธอทั้งสามก็นอนลงข้างๆ ผม

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ