ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นชู้เมียเก่า 1

เริ่มโดย MOTO Travel, เมษายน 06, 2017, 01:51:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MOTO Travel

ผมได้เลิกกับเมีย กว่า4ปีแล้วจดทะเบียนแล้วก็อย่าร้าง เพราะว่าผมทำตัวไม่ดีเป็นคนไม่เอาไหน พาเมียมาลำบากญาติพี่น้องกับเมียเลยไม่เอา เมียก็ไปมีแฟนใหม่ที่มีฐานะดีกว่า 

หลังๆมาเราเริ่มคุยกัน ถามสาระทุกข์กัน ผมก็ยังไม่มีแฟนตัังแต่เลิกกับเมียมา เลยได้มีโอกาส นัดกันกินข้าวกับเมียโดยผมเอ๋ยปากชวน. เราก็มาเที่ยวกินข้าวกัน พอเที่ยวเสร็จ ผมเลยชวนเมียไปห้องผม ซึ่งต่างคนต่างรู้กัน . 

พอมาถึงห้อง เปิดประตูปุ๊บผมลงมือดูดปากเลย ไซส์คอถกเสื้อ แล้วก็บรรจงเลียหัวนม แล้วก็ถกกางเกงเมียลง แล้วจับเมียไปพาดโต๊ะเครื่องแป้ง ด้วยท่าหันหลัง ผมตืันเต้นมาก ขนาดเราเคยมีกันมาก่อนแล้ว ความรู้สึกที่ได้เป็นชู้นี่ก็อีกแบบ. ผมก็หยิบน้ำเปล่ามาเทใส่มือแล้วก็ทาที่จู๋ผม และของเมียเก่า เพื่อให้ลื่น ผมไม่ได้ใส่ถุงยางอนามัย.ผมค่อยๆเสียบ แล้วก็ควง เบาๆ เมียเก่าก็ร้อง ซี๊ดโอ้ยเสียว! ผมเลยถามว่าของผัวใหญ่นี้ใหญ่ไหม เธอก็ได้แต่ร้อง

ผมซอยไปสักพักก็เริ่มจะออกแล้ว เริ่มซอยไว้ขึ้น ตบตูดไปด้วย พร้อมพูดคำหยาบด่าเมียเก่าตัวเอง ว่าร่านจัง แอบผัวมาเอาคนอื่น (อารมณ์พาไป)  สักพักก็หลั่งในเมียคาไว้ สักพัก แล้วก็ค่อยๆถอนออกมา ซึ่งน้ำเยอะมาก
ซึ่งเธอก็ตกใจนิดหนึ่ง ว่าผมหลั่งใน แล้วเธอก็เข้าห้องน้ำไปล้าง แล้วก็อาบน้ำ ผมก็ใส่กางเกง เธอก็บอกว่าจะกลับแล้วผมก็เลยไปส่งที่ป้ายรถเมย์  เลยแอบถ่ายรูปมาได้แค่ตอนแต่งตัว

MOTO Travel

เล่นในมือถือพอดีไปกด,backกลับ พิมพ์ยาวเสียดายเลย เดี๋ยวมีต่อภาค2นะครับ. เซอร์ไพร์ ว่าทำไมเมียเก่าถึงติดต่อมาหาผม

baycon

สั้นไปนิด แต่ได้อารมณ์ดี ภาคสองขอยาวๆเลยนะ อิอิ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

jo2035

สั้นๆแต่ได้ใจความน่าจะเบิ้งตกเบิกย้ยหลัง

elviswhat

ถ่านไฟเก่ามันครุกรุน แค่ลมโชยมานิดหน่อยไฟก็ติด

devilzoa

ถ่านไฟเก่ามันร้อน รอวันรื้อฟื้น

kasugai

Asura4237

ถ่านไฟเก่าสินะ มาต่อตอนต่อไปไวๆนะครับ

tanee

ก็ของมันเคย วัวเคยค้าม้าเคยขี่

Seraphia13

manunited68

คนเคยเคย ถึงแม้จะสั้นไปนิด แต่กะได้บรรยากาศ

code47

พล็อตเรื่อง work
แต่ทำไมเดินเรื่องไวจัง